close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 42

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 42

เรื่องเสียว · 11825

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
อเป็นคนต่างอำเภอ เมื่อจบม.3 ก็สอบเรียนต่อชั้นม.4 ได้ที่โรงเรียนประจำจังหวัด ซึ่งก็ต้องเดินทางจากบ้าน มาไกลเหมือนกัน (50 กิโลเมตร) แม่ก็เลยส่งมาอาศัยอยู่กับน้า เป็นบ้านพักในค่ายทหารแห่งหนึ่งในจังหวัด ตอนแรกก็ไม่มี อะไร พออยู่ได้สักพักก็รู้จักกับคนข้างบ้านซึ่งเป็นผู้หมวด อายุประมาณ 30 ปี (ลืมบอกตอนนั้นอ้ออายุ 15 ปี) ผู้หมวดแกต้อง ขับรถไปรับภรรยาแกที่โรงพยาบาลทุกวัน เพราะภรรยาของแกเป็นพยาบาลซึ่งขึ้นเวรดึก จะออกเวรตอนเช้าทุกวัน พอตอน เย็นก็ต้องไปส่งภรรยาเข้าเวรที่โรงพยาบาล น้าที่อ้ออยู่ด้วยก็เลย ขอให้ผู้หมวดไปส่งอ้อในตอนเช้าทุกวัน (ไปรับภรรยาด้วย) เพราะโรงเรียนของอ้ออยู่ติดกับโรงพยาบาลที่ภรรยาแกทำงานอยู่ ตอนเย็นก็ไปส่งภรรยาขึ้นเวรพร้อมกับรับอ้อกลับบ้านด้วย ตอนแรกก็ไม่มีอะไร แต่ความที่อ้อเป็นคนที่ก้นงอนไปนิด ผู้หมวดแกก็จะแกล้งแซวว่า "ก้นงอนอย่างนี้จะขี้งอนรึเปล่าน้อ" อ้อก็ได้แต่ยิ้มเขินๆ บางทีผู้หมวดแกก็แกล้งเอามือมาตีก้นอ้อเล่น "นี่แน่ะ งอนน่าตีดีนัก" อ้อก็โกรธแกมากแล้วก็หน้าบูด ผู้หมวดแกก็มาขอโทษ "ขอโทษนะจ๊ะสาวน้อย!! เอางี้เดี๋ยวพี่พาไปดูหนังเพื่อเป็นการขอโทษนะจ๊ะ" ด้วยความที่อ้อเป็นคน บ้านนอก ไม่เคยแม้แต่จะเข้ามาเที่ยวในตัวจังหวัด ก็แทบจะหายโกรธเป็นปลิดทิ้ง เพราะตอนนั้นอยากดูหนังมาก เคยดูแต่ หนังกลางแปลง อยากดูในโรงใหญ่ว่ามันเป็นอย่างไร ก็ตอบตกลงทันที ผู้หมวดแกก็นัดเวลาว่าตอนเย็นไปส่งภรรยา แกก็จะ รับไปดูหนัง แต่ว่าหนังรอบค่ำกว่ามันจะเลิกก็ประมาณ 2 ทุ่ม ก็เลยบอกน้าที่อยู่ด้วยว่าจะขอนอนบ้านเพื่อน (ไม่กล้าบอกว่า ไปดูหนัง) พอตอนเย็นก็บอกเพื่อนไว้เสร็จว่า "ประมาณ 3 ทุ่มจะไปเรียกนะ จะขอนอนด้วย" เพื่อนก็ตกลง พอเลิกเรียน ผู้หมวดก็มารับ เสร็จแล้วก็บอกว่าหนังจะเริ่มฉายประมาณ 6 โมงครึ่ง "งั้นเราไปหาอะไรกินกันหน่อยมั้ย" แกออกความเห็น อ้อก็ตกลง เพราะเลิกเรียนมาก็กำลังหิวพอดี พอกินเสร็จแกก็บอกว่า "เนี่ยแต่งชุดนัดเรียนไปดูหนังมันดูไม่ดีรู้มั้ย เดี๋ยวจะซื้อ เสื้อให้เปลี่ยนนะ" แกก็ไปซื้อเสื้อยืดมาให้เปลี่ยน พอเปลี่ยนเสร็จเสื้อยืดมันค่อนข้างรัดรูป แกก็เอาแต่จ้องหน้าอกของอ้อ ซึ่งมันก็ไม่ใหญ่มากนัก แค่พอดีตัว แต่คงเป็นเพราะเสื้อยืดรัด มันเลยเน้นหน้าอกอ้อไปหน่อย เสร็จแล้วก็พาไปดูหนัง โดยหนังที่ดูก็ไม่ค่อยมีคนเท่าไหร่นัก คงเพราะฉายนานแล้วมั้ง ดูไปสักพักอ้อก็รู้สึกหนาว เพราะเขาเปิดแอร์ค่อนข้างแรง ผู้หมวดแกคงสังเกตเห็น ก็เลยบอก "ขอโทษนะ" เสร็จแล้วก็เอามือมากอดอ้อ อ้อตกใจหมดเลย แต่ก็ไม่กล้าเอาออก อีกอย่าง มันก็อุ่นดีด้วย สักพักแกก็ค่อยๆ เอามือที่กอดมาลูบๆ บริเวณหน้าอกของอ้อ อ้อขนลุกซู่เลยค่ะ ก็ไม่เคยสักทีนี่คะ ก็เลยเอามือ ไปแกะออก สักพักแกก็ทำอีก คราวนี้ไม่ลูบเฉยๆ บีบคลึงเบาๆ ด้วย อ้อรู้สึกเสียวมาก ตอนแรกก็ขัดขืนอยู่หรอก ตอนหลังมัน หมดแรงไปเสียดื้อๆ ก็เลยปล่อยเลยตามเลย อีกอย่างก็รู้สึกว่ามีความสุขอย่างประหลาด สักครู่ใหญ่ มือแกก็รุ่มร่ามมากขึ้น มืออีกข้างแกก็มาลูบเนินเนื้ออ้อ แต่ลูบนอกกระโปรงนั่นแหละ ซึ่งอ้อแฉะไปหมดแล้วในตอนนั้น "อูยย พอแล้วค่ะ" อ้อคราง แต่ไม่กล้าครางเสียงดัง แกยิ่งได้ใจ คราวนี้ล้วงไปใต้กระโปรงเลย แกเอามือแหวกกางเกงในไปได้ยังไงไม่รู้ แล้วก็เอานิ้วมา เขี่ยที่ติ่งอ้อ "อูยย อ้อเสียวจังค่ะ พอแล้วค่ะ อ้อรู้สึกเหมือนจะเป็นลม อูยย ซี้ดด!!" ปากก็บอกไป แต่ก็ไม่มีแม้แต่เรี่ยวแรง จะขัดขืน ไม่รู้มันหายไปไหนหมด แกยิ่งเขี่ยเร็ว แล้วก็คลึงหน้าอกแรงขึ้นอีก จนอ้อจะกลั้นไว้ไม่อยู่ ครางเสียงดังขึ้น "โอ้ย ไม่ไหวแล้วค่ะ" แกคงจะรู้แล้วก็กลัวเสียงดัง แกเลยเอาปากมาประกบกับปากอ้อ แล้วก็เอาลิ้นมาในปากอ้อ อ้อดูดลิ้นผู้หมวด แกแรงมาก ก็เสียวมากนี่นา "อื้อ อูยย ไม่ไหวค่ะ เสร็จแล้วค่ะ ซี้ดด" อ้อกระตุกแล้วเกร็งสุดตัว ปากก็งับไปที่หัวไหล่ของ ผู้หมวด ก็อยากจะหวีดร้องให้สุดเสียง แต่ทำไม่ได้นี่คะ ผู้หมวดแกคงจะเจ็บมาก เห็นทำหน้าเหยเก "เป็นไงบ้าง" แกถาม อ้อเขินมาก ทุบแกไป 2-3 ที คราวนี้อ้อซบกับอกอุ่นๆ ของผู้หมวดแกจนหนังจบเรื่อง
"อย่าไปนอนบ้านเพื่อนเลยนะ รบกวนเขาเปล่าๆ นี่ก็ดึกแล้วด้วย" พอออกมาจากโรงหนังแกก็ออกความเห็นอีก "แล้วจะไปพักที่ไหนคะ" อ้อถาม "ตามมาเถอะน่า" ผู้หมวดแกก็พามาที่โรงแรมแห่งหนึ่ง ซึ่งแกเปิดห้องไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่ ก็ไม่รู้ (ตอนนั้นไม่รู้ว่าเป็นโรงแรม คิดว่าเป็นห้องพักผู้หมวด) "ไปอาบน้ำก่อนสิ" แกยื่นผ้าเช็ดตัวให้ อ้อเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ พร้อมกับสำรวจร่องรอยเมื่อสักครู่นี้ พบคราบแห้งกรังติดกางกางในอยู่ พออาบน้ำเอามือไปโดนเท่านั้นแหละ ความเสียวมัน ก็กลับมาอีก ใจก็นึกถึงเหตุการณ์ที่เพิ่งผ่านมาเมื่อครู่ พออาบน้ำเสร็จกำลังจะเปลี่ยนเสื้อผ้า ผู้หมวดแกมาจากทางไหนไม่รู้ เข้ามากอดจากด้านหลัง แล้วก็คลึงที่หน้าอกเบาๆ "ไม่เอาค่ะ ไม่เอาแล้าค่ะ อ้อกลัว" ปากก็บอก แต่มันไม่มีแรงปัดมือเขาออก ผู้หมวดโน้มตัวลงมาจูบปากอ้อเบาๆ พร้อมกับปลดผ้าเช็ดตัวอ้อออกไปตอนไหนไม่รู้ แกอุ้มอ้อมาที่เตียง แล้วก็ดูดเม้มบริเวณ เต้านม "อูยย เสียวค่ะ ใจจะขาดแล้วค่ะ ช่วยอ้อด้วย" ไม่รู้พร่ำอะไรออกไปบ้าง รู้แต่ว่าเสียวมาก มือผู้หมวดแกก็ไม่อยู่นิ่ง เขี่ยในร่องของอ้อซึ่งตอนนั้นมันเปียกแฉะไปหมด "โอย อูยย ช่วยด้วยค่ะ เสียวค่ะ" แกเลื่อนตัวลงมาพร้อมกับเข้ามาเลียที่ เนินอ้อ คราวนี้อ้อหวีดร้องแบบสุดๆ "ว้าย อูยย ช่วยด้วยค่ะ อ้อเสร็จอีกแล้วค่ะ" สักพักผู้หมวดแกก็เลื่อนขึ้นมา "พี่ขอนะ" แกบอก "อ้อกลัวเจ็บค่ะ" อ้อกลัวเจ็บแล้วก็กลัวท้องด้วย ก็กำลังเรียนอยู่นี่คะ "พี่จะทำเบาๆ" แกค่อยๆ เอาอาวุธของแกใส่ เข้ามาทีละนิด "โอ้ย!! เจ็บ เอาออกเถอะค่ะ อ้อเจ็บ" อ้อผลักแกออก แกก็เล้าโลมใหม่ คราวนี้ 3 ด้านเลยค่ะ ปากก็จูบกับอ้ออยู่ มือข้างหนึ่งก็เคล้าคลึงอยู่กับหน้าอก อีกมือหนึ่งก็เขี่ยเข้าที่ติ่ง "โอย ซี้ด เสียวค่ะ" อ้อครางเสียงดัง คราวนี้ผู้หมวดเริ่มเอา ของแกมาถูกับของอ้อ แล้วค่อยๆ สอดเข้ามาค่ะ อ้อรู้สึกตึงที่จิ๋มมาก ถึงแม้ว่ามันจะมีน้ำหล่อลื่นอยู่ก็เถอะ แต่มันก็ตึงแทบปริ อ้อถ่างขาออกเพื่อผ่อนคลายความตึง ข้างบนแกก็ดูดเม้มนมอ้อไปด้วย อ้อทั้งเสียวทั้งเจ็บ มันแน่นไปหมด จิ๋มขมิบถี่ๆ "อูยย เสียวค่ะ เจ็บค่ะ" "ทนอีกหน่อยนะจ๊ะ เดี๋ยวก็หาย" ผู้หมวดค่อยๆ ขยับเข้ามาเรื่อย สักพักก็เข้ามาจนหมด "เป็นไงบ้างจ๊ะ" ผู้หมวดถาม "อูยย เสียวค่ะ" จากนั้นผู้หมวดแกก็เริ่มขยับเข้าออกช้าๆ แล้วก็เร็วขึ้น เร็วขึ้น อ้อก็รู้สึกเหมือนจะลอยได้ มันเสียวไปหมด "โอย เสียวจังค่ะ เร็วค่ะ จะเสร็จแล้ว อูยยๆ ว้าย!! โอ้ย!! เสร็จแล้วค่ะ อูยย ซี้ดด!!" แกขยับเข้าออกอีก 2-3 ครั้ง อ้อก็รู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆ พุ่งวาบเข้ามาในจิ๋มอ้อ "โอ้ย.. เสร็จแล้ว ของอ้อตอดดีจัง" ผู้หมวดบอก จะไม่ให้ตอดได้ยังไงล่ะคะ อ้อเสียวมากจนขมิบอยู่ตลอด ขนาดเสร็จแล้วยังเสียวอยู่เลย คืนนั้นผู้หมวดขอต่ออีก 3 รอบ อ้อเสียวทั้งคืนจนแทบขาดใจ หลังจากนั้นผู้หมวดก็ไปซื้อยาหลังร่วมมาให้กิน บอกว่าจะได้ไม่ท้อง จากวันนั้นก็มีครั้งต่อมาอีกหลายครั้ง จนกระทั่งอ้อจบ ม.6 ได้ไปเรียนที่อื่น ผู้หมวดแกก็ติดต่อมากอีก 2-3 ครั้งก็เงียบหายไปเลย ส่วนอ้อก็มีคนใหม่ค่ะ แล้วค่อยเล่าใหม่นะคะ