close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 36

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 36

เรื่องเสียว · 10401

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ดีจ้า เรื่องนี้มันเกิดขึ้นกับเราตอนเราอยู่ม.4 นะ เราก็ยังไม่เคยมีแฟนกับเขาเลย เรื่องก็เกิดขึ้นจากวันหนึ่งที่เรา ไปซื้อรองเท้ากับเพื่อนคนหนึ่ง เราก็เจอผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาน่ารักมากเลย เราก็ได้แต่มองอ่ะนะไม่กล้าจีบใครสักที เธอก็ มองเราเหมือนกัน เราจำได้ว่ามาที่นี่ทีไร (ห้างนี้) ก็จะต้องสวนทางหรือเจอกับเธอทุกทีเลย จนวันหนึ่งหลังจากเราเจอกับเธอ เราก็ยิ้มให้แล้วก็มานั่งเก็บแฮนด์บิลล์ที่ซื้อมา เธอก็เดินมานั่งด้วย แล้วเราก็คุยกัน คุยไปคุยมาก็ได้รู้จักชื่อเธอ เธอชื่อออย ได้เบอร์โทรด้วย เราก็รู้จักและคบกันได้สักพัก (เดือนนึงมั้ง) เธอก็ชวนเรามาดูหนังรอบดึกที่ห้างนี้แหละ ระหว่างรอเราก็ ไปนั่งคุยกันที่ที่ไม่ค่อยมีคนเท่าไหร่ เออ..หนังไททานิก นึกออกแล้ว เราเป็นคนขี้อาย (ต๊าย..ตาย..เท่จัง) แต่เธอน่ารักมากเลย เรานี้อยากจะใกล้ชิดๆๆ กับเธอ เราก็บอกไปด้วยความกล้าๆ กลัวๆ ว่าขอหอมแก้มหน่อยสิ เธอก็หน้าแดงเชียว ต่อมาหลัง จากได้หอมแล้ว ผมก็บอกว่าขอจูบปากด้วยน้าา (เขินจัง) มันค่อนข้างจะตลกๆ ไม่โรแมนซ์เลยนะ เราก็หยิบลิปมันมาทา (แปลกไหม) ตอนนั้นมันหน้าหนาวเราก็คิดว่าจูบกันแล้ว เดี๋ยวปากจะติดกันเหมือนเอาลิ้นไปเลียฝาตู้เย็น (คิดไปโน่น) เราจูบ กันนานมาก แต่ไม่ได้ดูดดื่มนะ เอาปากประกบแล้วค้างไว้อย่างนั้นล่ะ เราก็เกิดอารมณ์มากเลยแข็งแล้ว น้ำหล่อลื่นก็ซึมออก มาแล้วด้วย เออ..เธออายุมากกว่าเรา 2 ปี เราชวนเธอไปที่หอเธอเลย บอกว่าหนังคงไม่ดูแล้วไปจูบกันต่อดีกว่า (นี่เป็นการ จูบครั้งแรก ซึ่งมันสนุกกว่าดูหนังร้อยเท่า)
พอไปถึงหอ เราก็เขินมากเลย เราไม่รู้นะว่าเธอจะเคยหรือยัง เราก็จูบกันต่อ แต่คราวนี้มีลีลามากขึ้น เริ่มมีการ สอดลิ้นเข้าไปในปากเธอ และควานหาลิ้นของเธอแล้วก็เอาลิ้นมาสัมผัสกัน จากปากผมก็เริ่มไซ้ไปทั่วใบหน้า ปลายจมูก คาง ลงมาคอ แล้วผมก็หยุด! ผมบอกว่าผมคงไม่ลงต่ำไปกว่านี้ล่ะนะ (ผมไม่กล้า ท่าจะบ้านะ) แต่เธอบอกว่าไม่เป็นไร ผมก็ดีใจ มากเลย เธออนุญาตแล้ว ผมก็เอามือจับหน้าอกของเธอ นั่นเป็นครั้งแรกที่ผมได้จับหน้าอกผู้หญิง มันไม่ใหญ่มากนะครับ แต่ก็มีความสุขที่ได้จับ แต่นั่นจับข้างนอกเสื้อนะครับ ลักษณะของผมคือนอนพาดตัวทับเธอ คือส่วนบนเราทับกันแต่ส่วน ล่างของผมอยู่ข้างๆ ตัวเธอ ไม่กล้าเอาไปทับ เดี๋ยวตรงนั้นขอผมจะไปโดนเธอเข้า คือยังไม่เคยมีใครเห็นและเคยจับของ ผมเลย มันเลยอายมาก ผมเลิกเสื้อเธอขึ้น แต่เห็นไม่ชัดเพราะเธอก็อายเลยปิดไฟ แต่ก็เห็นว่าโอ! นี่เราฝันไปหรือเปล่า ผมก็เริ่มดูด เลีย เค้นคลึง ทำทุกอย่าง ผมนึกว่าเธอยอมหมดแล้ว มือผมเลื่อนลงมาที่เนินขาของเธอ แต่เธอบอกว่าอย่าเพิ่ง ด้วยความเป็นเด็กโดนรุ่นพี่ห้ามผมก็ไม่ฝืน เราก็ทำเฉพาะในส่วนที่เราได้สัมปทานเท่านั้น คืนนั้นก็ไม่มีอะไรมากกว่านี้ เรื่องที่น่าสนุกยังมีต่ออีก คือหลังจากนั้น เวลาผมเลิกเรียนครึ่งวัน ผมก็จะนัดเธอเพราะเลิกตรงกับเราด้วยมั้ง..ไม่รู้สิ พี่ออย อยู่มหาวิทยาลัยแล้ว เราก็เจอกันที่ห้างเดิมนั่นแหละ แล้วมันจะมีมุมที่กำลังสร้างไม่มีคน เราก็ไปคุยกัน นึกภาพนะ ผมนั่ง กับพื้น เธอก็มานั่งเอาหลังพิงผมอยู่ในหว่างขาผม ผมก็เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อของเธอแล้วก็จูบ มืออีกข้างก็เอากั้นระหว่าง น้องชายเรากับก้นเธอ ไม่ให้มันถูกกัน สักพักผมก็คิดมาได้ว่า เอ!เราจะมากลัวอยู่ทำไม เราก็เอามือออกเลย แล้วพาพี่ออย ไปยืนที่กำแพง แล้วคราวนี้เราก็เอาตรงนั้นกดที่ตรงนั้นของพี่ออย แต่ข้างนอกอ่ะนะ เราก็จูบและก็เอามื้อเค้นบีบดูดของเธอ ในที่สุดผมก็ไม่อายอีกต่อไป จับเอามือเธอมาแล้วบอกว่า "อยู่เฉยๆ ทำไม" ผมก็เอามือพี่ออยมาถูมาลูบที่เป้ากางเกงที่ตุง มากแล้วในขณะนั้น ผมทนไม่ได้อีก มันไม่ถึงใจ ผมจึงรูดซิบออกแล้วบอกว่าเอามันออกมาหน่อยสิครับ พี่ออยก็เอามัน ออกมาแล้วชัก แต่ไม่เหมือนเราชักว่าวเองเลยนะ ไม่รู้สิ เวลาเราชักว่าวมันจะมันกว่า แต่นี่ความรู้สึกแปลกเพราะมีมือเล็กๆ มาจับของเราน่ะ เราก็ยังไม่ได้จับของเธออยู่ดี เราบอกพี่ออยว่าดูดให้หน่อยสิ เธอก็ไม่ยอมอ่ะ วันนั้นก็จบที่ผมสำเร็จ ครั้งต่อมาผมใกล้สอบมิดเทอมแล้ว ก็มาอ่านหนังสือที่หอพี่ออย มันก็ไม่ได้อ่านหรอก เพราะผมก็เห็นพี่ออยนั่งอยู่ที่เตียง ผมก็เข้าไปแล้วบอกว่าขอหวีผมให้นะ หวีไปสักพักเราก็เริ่มอีก คราวนี้กลางวัน ผมจับเธอนอนลงก็เร้าโลม คือผมจะมีความ สุขกับการที่ได้เล้าโลมมากเลย และไม่เบื่อถ้าทำได้ทั้งวัน คราวนี้ผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นของพี่ออย และเอานิ้ว แหย่เข้าไป นี่ก็ครั้งแรกของผมอีก มันลื่นๆ นิ่มๆ นะในช่องนั้นน่ะ ปากผมก็ดูดอยู่ที่ปทุมถันของพี่ออย มืออีกข้างก็บีบไปด้วย มืออีกข้างก็แหย่และชักเข้าชักออก จนเธอมีน้ำไหลออกมาหลายครั้ง ผมก็เปิดกางเกงขาสั้นผมออก แล้วปล่อยแท่งเนื้อที่ แข็งแล้วออกมา เออ..ผมขลิบด้วยนะ ให้พี่ออยจับรูดไปมา ผมมีอารมณ์มาก แต่ก็ยังไม่สำเร็จหรอก ก็ถอดกางเกงพี่ออยออก แล้วก็เอาหน้าไปใกล้แล้วเลีย ตัวพี่ออยขาวมากเลย เราบอกพี่ออยว่าอมให้เราหน่อยได้ไหม พี่ออยก็ยังไม่ยอม ผมเริ่มชักเข้า ชักออกโดยรัวนิ้วยิ่งขึ้น พี่ออยบอกผมเบาๆ ว่าพี่ไม่ไหวแล้ว ใส่เถอะ ผมไม่เอาล่ะ เพราะไม่ได้เตรียมถุงยางด้วย กลัวพี่ออย ท้องอีก (เพื่อนๆ ที่อ่านต้องจำไว้นะครับ อย่าประมาท เดี๋ยวผลร้ายจะตามมา) เราก็ทำอย่างนั้นอยู่จนบ่าย ผมก็ขอตัวกลับ คือทำทั้งวันแต่ผมจะสำเร็จครั้งเดียวเอง แต่พี่ออยนี่นับไม่ถ้วนเลย อย่างว่านะครับ ผมอ่านเสพสมบ่มิสมบ่อย เลยได้ความรู้ และประสบการณ์มากเลย เมื่อผมสำเร็จแล้ว ผมก็ยังมาจูบมาทำอะไรต่อได้อีก เราอยากให้ทุกคนคำนึงถึงความรู้สึกของฝ่าย หญิงด้วยนะ เพราะผู้ชายส่วนมากจะสำเร็จง่าย แต่ผู้หญิงนั้นต้องเล้าโลมก่อนพอสมควร ถึงนี่จะเป็นครั้งแรก แต่ผมก็ทำ ให้พี่เขาประทับใจและทำกันอยู่หลายครั้ง จนผมปิดเทอมผมก็ไปต่างจังหวัด และผมก็มาคิดว่ามันไม่ใช่ความรักเลย มันเป็น ความใคร่มากกว่านะ ผมบอกพี่ออยว่าผมจะไม่ทำอย่างนั้นอีกแล้ว (ไม่รู้ผมคิดผิดหรือเปล่า เพราะตอนนี้เราเลยต้องมาช่วย ตัวเอง) แฮะๆๆ บาย