close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 30

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 30

เรื่องเสียว · 12667

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หวัดดีสำหรับนักอ่านเรื่องเสียวๆ ทั้งหลายนะครับ คราวนี้ก็ถึงตาเรื่องของผมบ้างแล้วนะครับ ตัวของผมเองนั้น รู้จักเรื่องอย่างนี้มาตั้งแต่สมัยเด็กๆ แล้ว เพราะบรรดาเพื่อนสาวๆ ของผมเนี่ยล่ะ คนแรกคือเพื่อนร่วมห้องเดียวกัน เธอชื่อ หยกครับ เค้ามาชอบผมก่อน หยกชอบมาอ้อนผมอยู่เรื่อยๆ แล้วผมก็ชอบเค้าด้วย เพราะหยกน่าล่อมากเลย คือมีนมที่ใหญ่ มากเลยครับ เวลาหยกมาก้มต่อหน้าผมทีไรผมนี่เงี่ยนทุกทีเลย แต่หยกเค้าก็คงอยากให้ผมดูด้วยมั้ง จากนั้นผมก็เห็นเต้าเธอ บ่อยขึ้นๆ โดยที่หยกเค้าจงใจที่จะก้มมาให้ผมมองเอง ก้มทีไรนมของหยกเนี่ยแทบจะล้นออกมานอกยกทรงเลยทีเดียว
ต่อมามีวันหนึ่งอยู่ดีๆ หยกก็มาชวนผมไปที่บ้านของเธอ ผมก็ถามว่าไปทำไม หยกตอบว่าก็ไปนั่งเล่น ที่บ้านของ เธอตอนนี้ไม่มีใครอยู่ แต่ผมก็บอกเธอไปว่าไม่ไปหรอก แต่หยกก็ไม่ยอมจะให้ผมไปบ้านเธอให้ได้ ถึงขนาดเอามือของผม ไปจับนมของเธอทีเดียว ผมก็ถามว่าทำไมถึงทำแบบนี้ หยกบอกว่าอ้าวก็เห็นชอบมองนมเราไม่ใช่เหรอ ผมงี้เงียบเลย หยกก็ ถามว่าตกลงจะไม่บีบนมให้เธอหน่อยเหรอ ผมก็เลยบีบนมเธอเลย บีบไปบีบมาเธอครางใหญ่เลยครับ ตอนนั้นผมแทบไม่เชื่อ เลยว่าเด็กม.1จะนมใหญ่ขนาดนี้ ผมเลยถามว่าทำไมนมใหญ่จัง หยกบอกว่าอยากรู้จริงๆ เหรอ แล้วเธอก็บอกว่าไปบ้านเธอสิ จะให้ดูอะไรดีๆ ผมก็เลยต้องไปสิครับ แหมก็คนมันอยากรู้นิ พอถึงบ้านของหยก หยกก็เดินไปล็อกกลอนทันที แล้วก็บอก ผมว่าต่อเลยนะ ผมก็เลยจับนมหยกต่อ คราวนี้ผมบีบหัวนมเธอด้วย หยกบอกว่าเสียวที่สุดเลย จากนั้นหยกก็ให้ผมถอดเสื้อ ของเธอออก ผมรีบถอดให้เธอทันที ถอดเสื้อเสร็จผมก็ตามด้วยยกทรงเลย พอถอดยกทรงเท่านั้นหล่ะ โอ้โห..เด็กจริง หรือเปล่าเนี่ย นมใหญ่มากเลยครับ จากนั้นผมก็เลยเข้าไปเลียๆ ดูดๆ นมให้หยก แล้วก็ล้วงเข้าไปกางเกงในของเธอ เพื่อนๆ เชื่อมั้ยว่ามันเปียกมากเลยครับ แล้วทันใดนั้นผมก็ต้องสะดุ้ง เพราะหยกเอามือมาจับที่เดือยของผมอย่างแรง ผมงี้ร้องซี้ดเลย หยกบอกว่าเนี่ยมาว่าหยกนมใหญ่ ทีตัวเองยังเดือยใหญ่ได้เลยนะ แล้วหยกก็ชักแล้วก็ก้มลงไปดูดใหญ่เลยครับ เสียวมากๆ เลยจนน้ำเกือบจะออกแน่ะ ผมก็เลยบอกเธอว่าพอเหอะ มาสนุกด้วยกันเลยมั้ย หยกงี้ท่าทางดีใจมากเลย หยกบอกเนี่ยเงี่ยน มาตั้งนานแล้วนะ ขอลองหน่อยเหอะ แล้วหยกก็บอกผมว่าให้ทำเบาๆ นะ ยังไม่เคย แต่ผมไม่ฟังจับกดทีเดียวครึ่งเดือย หยกร้องจ๊ากน้ำตาไหลเลย ผมเลยบอกว่างั้นเอาออกนะ แต่หยกก็บอกว่าไม่เป็นไร หยุดสักแป๊บแล้วทำต่อเถอะ จากนั้นผม ก็กดจนมิดด้ามเลย คราวนี้ร้องดังกว่าเก่าอีก ผมก็เลยคาเอาไว้ก่อน สักพักเธอหยกบอกว่าทำไมยาวจังเลยเนี่ย ผมเลยถามหาย เจ็บแล้วเหรอหยก เธอว่าหายแล้ว ให้กระแทกเธอได้เลย เอาแรงๆ ด้วยเธออยาก ผมเลยกระแทกไม่ยั้ง จนหยกร้องอูย..อูย ใหญ่เหลือเกินผัวขา กระแทกแรงๆ นะเมียชอบ ผมเลยใส่ดังผับ..ผับตลอด ผมงี้เสียวสุดๆ เพราะร่องหยกคับมากๆ แถมตอดตลอดเวลาอีกต่างหาก ไม่นานผมก็แตกใส่เธอ ทนไม่ไหวจริงๆ ครับ หลังจากเสร็จแล้ว ผมถามเธอว่าเสร็จมั้ย หยกก็บอกว่าเสร็จตั้ง 3 ครั้งแล้วนะ แล้วหยกก็บอกว่าเรามากระแทกกันทุกวันเลยนะ จากวันนั้นมาผมก็กระแทกใส่หยก หลังเลิกเรียนที่ห้องเรียนทุกวันเลยครับ สาวใดที่อยู่กรุงเทพฯ ชอบเรื่องอย่างนี้ก็เมล์มาหา เพื่อให้เราช่วยหรือว่าคุยกันก็ได้ นะครับ