close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 20

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 20

เรื่องเสียว · 12053

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมมีเรื่องครั้งแรกในชีวิตที่ผ่านมาไม่นานนี่เอง คือเมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมา เธอคนนี้อ่อนกว่าผม 1 ปี ตอนนี้ผม เข้าเทคนิคลพบุรี ส่วนเธอขึ้นม.3 ที่ท่าวุ้ง เธอชื่อปอ เป็นเด็กสาวที่สวยมาก ตาคมหน้าคม ร่างบางขาวนวล แต่เธอเตี้ยกว่าผม ผมเองก็ไม่หล่อเท่าไหร่ แต่พอดูได้ เรารู้จักกันเพราะป้าผมกับป้าเธอเป็นเพื่อนที่สนิทกันมากๆ ผมจึงไปบ้านปอกับน้าผม เป็นประจำ เรารู้จักกันและสนิทสนมกันมากขึ้นเป็นเวลา 2 ได้ เราสนิทกันจนหนุ่มที่เห็นต่างอิจฉาผม จะไปเที่ยวงานไหน ก็จะไปด้วยกัน เพราะแม่เธอและป้าเธอเชื่อใจผม วันที่เธอเป็นของผมเป็นวันสงกรานต์ คืนวันที่ 13 เป็นคืนแรกที่มีงาน วันนั้นผมได้ไปรับเธอมาเที่ยวงานวัด บ้านเธอก็อยู่ใกล้ๆ วัดด้วย วันนั้นตอนประมาณ 2 ทุ่มกว่าผมก็มีเรื่องกับวัยรุ่นที่เคย แอบชอบปอ แต่ว่าปอไม่ชอบจึงมีการชกต่อยกัน แต่ยังดีที่ผมแค่หน้าตาบวม ตอนนั้นผมไปซื้อน้ำคนเดียว จากนั้นผม ก็รีบวิ่งหนีมาหาพี่ผม พวกมันมีประมาณ 10 กว่าคน พี่ผมกับเพื่อนก็วิ่งไปหาพวกมัน แต่มันหนีไปก่อนแล้ว คืนนั้น ผมไปส่งเธอที่บ้านด้วย คืนต่อมาผมรับเธอมาที่บ้านเพราะพ่อแม่ไม่อยู่ พี่ผมก็ออกไปเที่ยว ผมพาเธอมาบ้านก็ซื้อขนมมาด้วย พอเข้าบ้านเธอก็ไปนั่งที่เก้าอี้ ผมจึงเข้าไปกอดเธอ เธอลุกขึ้นหนีบอกว่ามือไวจังนะพี่ ผมบอกก็พี่รักนี่
จากนั้นจึงจัดการประกบปากดูดกัน ผมดันลิ้นเข้าไปในปากเธอผวาเลยครับ ผมจูบไซ้ซอกคอติ่งหู มือผมไปจับคลำ อกเธอขนาดพอดีมือ เธอร้องซี้ด ผมประคองเธอมาที่เตียง จัดการถอดเสื้อผมเองและเสื้อของปอออก ตัวเธอขาวโพลนเลยครับ หัวนมสีชมพู ผมก้มลงดูดหัวนมเธอสลับทั้งสองเต้า เธอก็ครางซี้ดไม่หยุด ผมลูบเลียไปทั่วจนต่ำลงมาถึงท้องน้อยเธอ ผมปลดตะขอกางเกงเธอออก เธอเอื้อมมือมาจับมือผม จากนั้นผมก็ก้มลงเอาจมูกไซ้เต่าเธอจนเธอครางเสียงดังลั่น แล้วผม ก็ถอดกางเกงเธอออก ของเธอปิดสนิทเลยครับ ขนาดเท่าฝ่ามือของผมพอดี ของเธอสวยมากทั้งโหนกและนูน ผมก้มลงจูบ ไซ้และเลียของเธอพร้อมกับจับขาเธอชันเข่า เธอครางเสียวเสียงกระเส่า น้ำเสียวของเธอไหลเต็มง่ามขา ผมดูดกินน้ำของเธอ จนหมด ผมสอนให้เธออมดูดของผมบ้าง เธอดูดของผมจนน้ำเกือบแตกเลยล่ะ ผมจึงบอกให้เธอพอก่อน แล้วก็จับเธอ นอนอ้าขา เอาของผมเข้าไปจ่อแล้วกดลงไป เธอสะดุ้งร้องบอกว่าเจ็บ ผมไม่สนใจกดเข้าไปเรื่อยๆ จนสุด แต่ก็ยังไม่มิดด้าม ผมเริ่มขยับเข้าขยับออกจนเธอเริ่มครางเสียว ผมจึงเปลี่ยนมาเป็นท่าโก้งโค้ง คราวนี้เข้ามิดด้ามเลยครับ เธอครางกระเส่า อยู่สักพักหนึ่ง แล้วเธอก็เกร็งตอดรัดของผมตุบๆๆ ผมกระแทกเธออีก 7-8 ที น้ำผมก็กระฉูดออกมารดเต็มหน้าขาเธอเลย ไม่นานเธอลุกขึ้นยืนขาสั่น ผมเองก็กระฉูดแบบสุดๆ เธอกับผมเดินเข้าห้องน้ำด้วยกัน น้ำเสียวของเราสองคนไหลเยิ้ม เป็นทางตามขาเธอ คืนนั้นเราเล่นเสียวกัน 5 รอบ ตอนตี 1 ผมก็ไปส่งเธอที่บ้าน เห็นเธอบอกว่ามีเลือดออกซิบๆ ด้วย จากวันนั้นผมกับเธอก็จะมาเล่นเสียวกันเป็นประจำ