close buttonclose buttonclose button
วางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียยกกำลัง3

วางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียยกกำลัง3

RETURN · 114654

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline RETURN

• Full Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
    • Email
หลังจากที่เมียผมโดนรุม7วันเจอไป5แท่งใหญ่ๆเมียผมก็ติดใจให้ผมไปหาหนังxแบบสวิงกิ้งที่มีฝรั่งล่อกับคนไทยผมก็หาให้ดูเวลาเมียผมดูที่ฝรั่งตัวใหญ่ๆท่อนเอ็นอย่างบิ๊กๆรุมสาวไทย เมียผมจะมีอารมณ์มากน้ำแฉะร่องเสียวให้ผมเย็ดเทอทันที ผมรู้ได้ทันทีว่าเมียผมอยากโดนฝรั่งเย็ดแน่เลย  ผมเลยพาเมียผมไปเที่ยวพัทยา3คืน คืนแรกผมพาเมียเข้าไปดื่มที่ผับอยู่เกือบๆเที่ยงคืนก็ยังไม่เจอคนที่ถูกใจเมียผม จนคืนที่3เมียผมก็เจอฝรั่งที่ถูกใจ เมียผมเลยเข้าไปคุยและส่งสายตาให้  ฝรั่งมันก็รู้ว่าเมียผมต้องการอย่างไรฝรั่งมันคุยกับเมียผมสักพัก เมียผมก็บอกว่าเทอมากับผมต้องให้ผมร่วมด้วย ฝรั่งก็ok แต่มันมีเพื่อนมาอีกคนเป็นนิโกร ตอนแรกเมียผมทำท่าจะไม่เอาฝรั่งคนเดียวก็แย่แล้ว ยังมีนิโกรอีก ผมเลยบอกว่าถ้าไม่เอาคืนนี้ต้องรออีกนานอีก..เป็นเดือนนะลองดูนะทั้งนิโกรและฝรั่งเอ็นมันคงใหญ่น่าดู เมียผมเลยตกลง เราทั้ง4คนเลยมาเปิดห้องฝรั่งมันเป็นคนออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดและสั่งเบียร์มาดื่ม พร้อมเปิดหนังxเร้าอารมณ์พอเมียผมดูหนังxไปได้สักพักคงเกิดอารมณ์มานั่งใกล้ๆผมแล้วเอามือล้วงจับหัวควยผมรุดขึ้นรูดลงพร้อมทั้งใช้ลิ้นตวัดรอบๆหัวควยของผมจนผมเสียวครางออกมา โอ้ว..เสียว..เมียจ๋า         ฝรั่งและนิโกรมันเห็นเช่นนั้นมันเลยเขยิบมาใกล้ๆเมียผมแล้วถอดกางเกงและเสื้อเมียผมออกฝรั่งมันแกะเสื้อในและก้มลงเลียหัวนมจนเมียผมเริ่มครารงออกมา ฝ่ายนิโกรมันก็ก้มลงไปใช้ลิ้นเลียเนินสวาททั้งเลียทั้งดูด เสียว..ซิ๊ด .ดีจังลิ้นไวจังเลียเก่งกว่าเพื่อนๆของผัวอีก โอ้ว..โอ้ว..เงี่ยนจังเลย  แล้วเมียผมก็ละมือจากท่อนเอ็นผม ผัวขาขอเมียกินแท่งควยของนิโกรก่อนนะผัวขาแล้วเมียผมก็คว้าท่อนเอ็นของนิโกร โอ้ว..ใหญ่จริงๆจะเข้าหีได้ไหมเนี่ย แล้วเมียผมก้มลงเลียและเริ่มดูดควย ใหญ่จังคับปากเลยถ้ากระแทกใส่หีคงมันน่าดู เมียผมดูดจนนิโกร ครางออกมา โอ้ว..ซิ๊ด..กู๊ดๆๆๆๆๆๆเมียผมดุดอย่างอร่อยเหมือนกินไอติมที่ถูกใจดูดจนนิโกรมันบอกว่าให้หยุด แล้วมันจับให้เมียผมนอนหงายแล้วมันก็เอาท่อนควยของมันจ่อปากรูหีกดลงเข้าไปทีละนิดโอ้ว..ทีละนิดนะควยมันใหญ่ไม่เคยเจอใหญ่แบบนี้เลย นิโกรเลยค่อยๆกดทีละนิดทีละนิดจนสุดโคนควย โอ้ย เจ็บผัวขา ไม่เป้นไรเมียจ่าเดี๋ยวก็เสียว แล้วนิโกรก็ค่อยๆสาวเขาสาวออกตอนนี้น้ำเงี่ยนเริ่มล่อลื่นหีเมียผมแล้วจนเมียผมครางออกมา โอ้ว.ดีจังเสียวจังผัวขา ใหญ่คับรูหีเมียหมดแล้ว ของนิโกรมันดีอย่างงี้นี่เอง โอ้ว..ซิ๊ดๆๆ...ซอยเลย ซอยเลย  นิโกรมันเลยกระเด้าควยใหญ่ๆของมันใส่ร่องเสียวอย่างไม่ยั้ง  ดีจัง หีเย็ดมันดี ส่ายเอวรับควยหน่อยดิ เมียผมเลยส่ายเอวและเด้งรับควยนิโกรอย่างเป็นจังหวะ  ซิ๊ด..ดีจังมันจัง ..มันหีจัง เย้ดมันควยดีจัง โอ้ว..เสียว..ซิ๊ด..ทั้งนิโกรและเมียผมครางออกมาอย่างเสียวกระสัน  ฝรั่งอีกคนเห้นอย่างนั้นมันเอาควยของมันมาจ่อปากเมียผม  ว้ายตายแล้วควยใหญ่กว่านิโกรอีกหีจะฉีกไหมนี่ แล้วเมียผมก็คว้าแท่งควยมาดูด ใหญ่อย่างนี่คงดูดอร่อยถ้าเข้าไปอยู่ในรูหีคงเสียวใจแทบขาด ส่วนผมก็ทนไม่ไหวมันเงี่ยนจนน้ำจะแตกเห็นเมียโดนฝรั่งรุมแบบนี้มันตื่นเต้นมันมีความเงี่ยนเพิ่มอีกเป็นทวีคูณเลยให้เมียใช้มือถอกควยรูดขึ้นรูดลง เมียผมก็เลยสลับใช้ปากดูดควยของฝรั่งและของผม  ทั้งฝรั่งและผมเจอปากของเมียผมเข้าไปก้ครางออกมา ซิ๊ด..ดูดได้ถึงใจจัง ดูดเก่งอย่างงี้ตอนนี้คงเงี่ยนเกินบรรยายซิเมียจ่า จ๊ะจ๊ะตอนนี้เมียเงี่ยนจนน้ำแตกไปหลาบรอบแล้วผัวขา  ฝ่ายนิโกรมันกระแทกควยใส่เมียผมทั้งซอยทั้งกระเด้า อีก.อีก..ซอยอีก..ซอยแรงๆเน้นๆไวอีก...ไวอีก..เสียวอีกแล้วน้ำจะแตกอีกแล้วผัวขา โอ้ย..โอ้ว..ซิ๊ด..เย็ดได้ร่อยหีจังนิโกรมันกระเด้าอย่างต่อเนื่องและแรงขึ้นเรื่อยๆ โอ้ว..ซิ๊ด..กู๊ดๆๆๆๆๆน้ำแตก.ๆๆๆๆๆๆๆๆแตก..แล้ว..ซิ๊ด....แล้วนิโกรน้ำมันก็แตกมันชักควยออกจากร่องเสียวเมียผม ฝรั่งมันเลยจะเย็ดต่อจากนิโกรแจ่มันจะล่อทางรุตุดแต่เมียผมไม่ยอมเพราะควยมันใหญ่มากๆ  ฝรั่งมันเลยนอนลงแล้วให้เมียผมขึ้นคล่อมมันเมียผมก็รุ้งานขึ้นคล่อมแล้วเอาร่องหีค่อยๆกดลงบนควยของมัน ซิ๊ด..โอ้ว..คับหีจังจะเข้าได้ไหมเนี่ย ซิ๊ด...ถึงจะใหญ่..แต่เสียวดีจังลึกถึงมดลูกเลย โอ้ว..เสียว..แล้วเมียผมก็เริ่มขย่มจากช้าไปหาเร็ว  ดีจังเสียวจัง ฝ่ายฝรั่งมันก็เด้งรับเวลาที่เมียผมกดเอวลงเพิ่มความเสียวขึ้นไปอีก เสียวหีเสียวแตดเสียวถึงมดลูกเลยผัวขาพาคนมาเย็ดเมียถูกใจเมียจังผัวขา ซิ๊ดๆๆๆ....โอ้ว....ผัวขารออะไรอยุ่ละเอาควยของผัวมาใส่อีกรูที่เหลือเถอะเมียอยากโดน2รูพร้อมๆกันเอาควยมาเย็ดเลยผัวขา ผมได้ยินเลยเอาควยจ่อแล้วกดทีเดียวมิด โอ้ว ถึงจะเจ็บแต่เสียวผัวขา  ซิ๊ด...โอ้ว..
แล้วผมก็กระแทกควยใส่รุตูดเมียอย่างไม่ยั้ง ยิ่งเย็ดยิ่งเงี่ยนยิ่งเย้ดยิ่งมัน โอ้ว....เสียว เสียว เสียวโว้ย เมียก้อเสียว..เสียว...โอ้ว..ซิ๊ด....เมียผมร้องเมียผมครางจนลั่นห้องถูกใจเมียจังพวกฝรั่งมันเย็ดดีอย่างงี้นี่เอง  ซิ๊ด.....แล้วฝรั่งมันก็ขอล่อตูดมั่งผมเลยถามเมีย ตอนนี้เงี่ยนเต็มที่แล้วผัวขาใครจะล่อรูไหนก็ล่อเถอะจะควยใหญ่แค่ไหนเมียสุ้ทุกควยผัวขา  แล้วผมก็นอนหงายให้เมียผมขย่มโดยหันหน้ามาทางผม ผมใช้มือขยำนมเมียผมอย่างมันมือ  พอฝรั่งมันเข้ามาทางหลังเมียผมก็ใช้มือดันให้เมียผมก้มลงแล้วเลยเอาควยใส่รูตูดเมียผมค่อยๆกดทีละนิดจนมิดแล้เริ่มซอยจากช้าไปหาเร็ว ฝรั่งมันเริ่มกระเด้าเพ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ.ดีจัง...รูตูดฟิดดีจังตุดเย็ดมันจัง..ซิ๊ด...โอ้ว....กู๊ด.ๆๆๆๆ.....โอ้วเสียว...เมียยูหีเมียยุตูดเมียยูเย็ดได้อร่อยมาก..กู๊ด...ซิ๊ดๆๆ...ส่วนเมียผมเจอทั้งหีทั้งตูดก็ครางไม่เป็นภาษา  โอ้ว..เสียว..เงี่ยน..ซิ๊ด...เงี่ยนเต็มพิกัด ตั้งแต่โดนเย็ดมาวันนี้สะใจเมียที่สุดผัวขามาเมียมาให้ฝรั่งเย็ดบ่อยๆนะผัวขา โอ้ว..เสียว..เสียวใจจะขาด..เงี่ยนสุดๆผัวขา    ฝรั่งมันก็กระเด้าใหญ่กระแทกใหญ่ กู๊ด....เสียว..ซิ๊ด.....น้ำแตก..ยู..น้ำแตก.....ยู..น้ำยู...จะแตก..แล้วๆๆๆๆแตก.....พอน้ำฝรั่งมันจะแตกมันชักควยออกจากรูตุดแล้วมจ่อที่ปากเมียผมเมียผมคว้าหมับเข้าปากน้ำเงี่ยนของฝรั่งพุ่งเข้าปากเมียผมเมียผมทั้งดูดทั้งกินทั้งเลียน้ำเงี่ยนของจนหมดหยดสุดท้ายแล้วจัดการเลียหัวควยให้สะอาด  ฝรั่งมันชอบใจใหญ่  หลังจากที่เมียผมดูดกินน้ำเงี่ยนของฝรั่งจนหมดแล้วผมจับเมียผมโก้งโครงท่าหมาแล้วกดควยตรงรูหีกดที่เดียวมิดควยเมียจ๋าผัวขอกระเด้าให้สะใจควยผัวเห็นเมียโดนฝรั่งเย็ดแล้วผัวยิ่งดูยิ่งเงี่ยน เย็ดเลยกระเด้ากระแทกให้สาแก่ใจเลยผัวขาเมียส่ายหีส่ายเอวรอควยผัวมาเย็ดมาพ่นน้ำใส่เมียหีคนนี้เย็ดเลยผัวขา ผมเลยซอยไม่ยั้งกระแทกอย่างสุดแรงจนเมียผมสั่นไปทั้งตัว ซิ๊ด...โอ้ว..เสียว....แรง..แรง...แรง..อีก..ไว.อีก..น้ำเมียแตก...แต..ก..อีกรอบแล้ว...   น้ำผัวก็แตก...เหมือนกัน....แตก....ผัวจ๋า..เมียจ่า...แตก...แล้ว....แล้วเมียผมตะโกนออกมาสะใจจริงโว้ย โดนเย็ดคืนนี้สะใจหีจังเลยผัวขา....พอน้ำผมแตกคาหีเมียผมพอผมชักออกมาเมียผมก็คว้าควยของผมไปดูดกินน้ำเงี่ยนของผมจนหมด  เมื่อความสุขสมอารมณ์เงี่ยนผ่านไปพวกเราทั้ง4ก็ไปอาบน้ำชำระร่างกาย เพื่อที่จะมาเย็ดกันต่อตลอดทั้งคืนนี้ ทายซิคืนนี้เมียผมโดนไปทั้งหมดกี่ที????????????? (24; (24; (28; (28; (28; (28;'

Offline mos1053

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
 (1; (1;ขอบคุณน๊าคัฟท่าน

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline อยากรู้อยากเห็น

• Full Member
    • เสียว: 2
ชอบเหมือนกัน

Offline 99tum

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
สุดยอดครับ  ขอบคุณมากนะครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email