close buttonclose buttonclose button
กับพี่สาว

กับพี่สาว

เรื่องเสียว · 37642

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 28, 2010, 10:05:35 am
ผมมีเรื่องของผมจะเล่าให้ฟังครับ เรื่องนี้มันเกิดขึ้นในครอบครัวของผมเอง พี่น้องผมมีกันอยู่สามคน พี่สาวผม

เป็น คนโต อายุ 24 ปี พี่ชายผมเป็นคนรอง อายุ 22 ปี ส่วนผมคนเล็กอายุ 18 ปี ที่บ้านพี่ผมและผมมีห้อง

นอนคนละห้อง ห้องนอนผมติดกับห้องพี่สาว คืนหนึ่งผมต้องตื่นขึ้นมากลางดึก ประมาณตี 2 ครึ่งเพราะปวดฉี่

แต่หูผมก็ได้ยินเสียง ครางเบาๆ จากห้องพี่สาวผม ผมสงสัยว่าพี่สาวผมเป็นอะไร จึงได้ร้องครวญคราง ผมเลย

ปีนดูที่ตรงมุมห้องของผม เพราะห้องผมมีช่องลมและติดมุ้งลวดอยู่ตรงมุมบนเกือบติดฝ้าเพดาน ในห้องพี่สาว

นั้นปิดไฟ แต่เปิดทีวีไว้ เสียงทีวีเบาๆ แล้วผมก็เห็นพี่สาวผมนอนเปลือยกายหงายอยู่ บนตัวพี่สาวผมนั้นเป็น

ผู้ชาย ผมดูดีๆ นั่นมันพี่ชายคนรองนี่ เขาก้มลงเลีย หอยให้พี่สาวผมอย่างเอร็ดอร่อย ผมงงเป็นไก่ตาแตกเลย

ทำไมพี่ชายผมมาเล่นเสียวกับพี่สาวตัวเอง หรือว่าเขาแอบมี อะไรกันนานแล้ว แล้วผมก็ดูต่อไป พี่สาวผมคราง

เบาๆ มือพี่ชายก็เอื้อมไปจับนมพี่สาว นมพี่สาวช่างพอดีเหลือเกิน ไม่เล็ก สวยมาก จนผมอยากจะจับบ้าง พี่สาว

ผมก็ยังครางอยู่คงจะเสียวมาก คงเพราะลิ้นของพี่ชายผมหรือน้องชายแกเองน่ะ จนพี่ชายต้องเอื้อมมือไปปิด

ปากของพี่สาว แล้วสักพักพี่ชายผมก็ลุกขึ้น แล้วพี่สาวผมก็อ้าปากอมให้พี่ชาย ท่าทางพี่สาวผม จะเก่งมากซะ

ด้วย เหมือนที่ผมเคยดูในวีดีโอเลย สักพักพี่ชายผมก็ให้พี่สาวนอนหงายลง ตอนนี้ผมมองเห็นชัดเต็มตาเลย

หม้อพี่สาวผมสวยจังเลย ขนไม่ค่อยเยอะหรือรุงรังมาก แล้วพี่ชายผมก็เอาของตัวเองเสียบใส่ในรูของพี่สาว พี่

สาวผมสะดุ้ง นิดนึงแล้วก็ซู้ดปาก เรียกพี่ชายว่าน้องจ๋าพี่เสียวจังเลย พี่ชายบอกว่าพี่จ๋า พี่อย่าพูดดังนักสิ เดี๋ยว

เจ้าชัยได้ยิน ชัยคือชื่อผม

พี่สาวก็รู้ตัวบอกว่าจ้ะผัวจ๋า แล้วพี่สาวก็บอกว่า ผัวจ๋าเอาด้านหลังให้พี่หน่อยสิจ๊ะ แล้วพี่ชายก็พลิกพี่สาวให้นอน

คว่ำ โดยไม่หลุดจากกัน แล้วพี่ทั้งสองคนก็กระแทกใส่กันใหญ่เลย ผมดูไปก็เสียวไป ลืมเรื่องพี่น้องหมดเลย

เหมือนกัน พี่สองคน กระแทกใส่กันอีกสักพัก ก็หยุดคงจะออกแล้ว ผมดูถึงตรงนี้คิดว่าพี่ชายจะเอามาออกข้าง

นอก แต่ไม่ได้เป็นอย่างงั้นครับ แสดงว่าเอาออกข้างในพี่สาว เพราะดูแล้วไม่ได้ใส่ถุงยางด้วย แสดงว่าพี่สาว

ผมน่าจะกินยาคุม แล้วพี่สาวผมกับพี่ชาย ก็นอนกอดกัน จูบกันอย่างดูดดื่ม พี่สาวผมกระซิบเบาๆ จับใจความ

ได้ว่า พี่รักเธอมากเลยนะ พี่ชายผมก็กระซิบตอบว่า ผมก็รักพี่มาก ผมทนดูต่อไปไม่ได้ ค่อยๆ ย่องลงมากช่วย

ตัวเอง แต่ก็ระวังไม่ให้เผลอร้องเพราะความเสียว จนเสร็จ สักพักนึงผมก็ได้ยินเสียงเปิดประตูเบาๆ จากห้องพี่

สาวผม แสดงว่าพี่ชายผมกลับไปนอนที่ห้อง เช้ามาผมก็สังเกตดูว่า พี่สาวผมกับพี่ชายผมเป็นยังไง เห็นยิ้มแย้ม

แจ่มใสทักกันไปแบบปกติ แต่ผมกลับไม่ค่อยกล้าสบตาพี่สาวผม แต่ผมก็ไม่กล้า บอกเรื่องนี้กับพ่อแม่หรอก

ครับ กะว่าจะเอาไว้ดูไปเรื่อยๆ สักวันผมคงต้องขอลองกับพี่สาวผมบ้างล่ะครับ

ผมเองคิดถึงเรื่องพี่ชายผมเอากับพี่สาวบ่อยมาก จนทุกครั้งที่คิดถึงเรื่องนี้ทีไร ผมก็อดที่จะช่วยตัวเองไม่ได้

บางคืน ก็ยังฝันเปียกว่าผมเองได้ร่วมหลับนอนกับพี่สาวผม แล้วผมก็คิดหาวิธีว่าจะทำอย่างไรกับพี่สาวของผม

ดี ถัดจากวันนั้นมา 1 อาทิตย์ ในคืนหนึ่ง คืนนั้นพี่ชายผมไปเที่ยวภูเก็ต 5 วันกับเพื่อนๆ ของเขา พี่สาวของผม

อยู่ในห้อง พ่อกับแม่ไปงานเลี้ยง กลับดึกหน่อยประมาณ 1 ทุ่มเศษ ผมเข้าไปในห้องนอนพี่สาวผม พี่สาวผม

กำลังอาบน้ำอยู่ ห้องน้ำนี้เป็นห้องน้ำในตัว ผมหาช่องแอบดูพี่สาวผมอาบน้ำ เห็นรูปร่างพี่สาวของผมแล้ว

ยั่วยวนผมมาก นมนี่ไม่ใหญ่ไม่เล็กพอดีมือ หัวนมสีชมพู ขนที่จิ๋มนั่นก็ไม่เยอะมากนัก ผมเห็นพี่สาวล้วงจิ้มตรง

จิ๋มนานมากเลย ทำปากซู้ดซ้าดด้วย แกคงไม่รู้ว่าผมแอบเข้ามาในห้อง นอนของแก ท่าทางพี่สาวผมคงจะมี

อารมณ์พอสมควร สักพักแกก็เช็ดตัว ผมก็ลุกมานั่งที่เก้าอี้เขียนหนังสือให้ห้องนอน นั่นแหละ พี่สาวผมก็นุ่งผ้า

เช็ดตัวผืนเดียวออกมา แกตกใจเล็กน้อยและแปลกใจที่เห็นผมในห้องนอนแก แกถามว่า เข้ามา ห้องพี่นาน

แล้วเหรอ มีอะไรหรือเปล่า ผมก็บอกว่า พี่..ผมมีเรื่องจะคุยกับพี่หน่อย แกก็ยิ้มๆ ถามว่า เรื่องอะไร..เรื่องแฟน

เหรอ ผมบอกว่า เรื่องสำคัญเป็นความลับมากๆ เลย แกทำหน้าแปลกใจ แล้วถามว่า เรื่องอะไร..ชัย ผมเลย

เริ่มต้นว่า ผมแอบ เห็นพี่กับพี่ชัช(พี่ชาย)... พี่สาวผมหน้าซีด แล้วพูดเสียงตะกุกตะกักว่า อะไร..เห็นพี่กับพี่ชัช

ทำอะไร ชัยเห็นอะไร ผมรู้ ความลับนั้นแล้วพี่ พี่สาวผมตกใจมาก ผมเลยบอกพี่สาวผมว่า พี่อย่าตกใจเลย ผม

ไม่บอกพ่อกับแม่หรอก พี่สบายใจได้ เพราะผมเห็นพี่มีความสุขดี พี่สาวผมเริ่มคลายความกังวลได้ แล้วบอก

กับผมว่า พี่ผิดจ้ะ แต่พี่อดไม่ได้จริงๆ ขอบใจเธอมาก นะชัย ที่เธอจะเก็บความลับนี้ไว้ ผมเลยบอกว่า พี่แจง(พี่

สาว) แต่พี่รู้ไหมว่าทุกครั้งที่พี่แจงกับพี่ชัยแอบมีอะไรกัน ผมก็มีความ รู้สึกอย่างมากเลยรู้ไหม ผมต้องช่วยตัว

เองตลอดเลย ผมโตเป็นหนุ่มแล้ว และพี่แจงก็สวยมากด้วย ผมไม่เคยมีประสบการณ์ เรื่องเซ็กซ์เลย พี่น่าจะ

ช่วยสอนผมหน่อยนะ พี่สาวผมพูดว่า มันจะดีเหรอชัย ผมบอกว่าผมแค่อยากให้พี่ช่วยใช้มือช่วยผม และให้ผม

ได้สัมผัสเนื้อตัวพี่หน่อยได้ไหมครับ ตอนนี้พี่สาวผมทำท่าคล้ายกับเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาแล้ว

แค่ช่วยด้วยมือนะ แล้วพี่สาวผมก็เดินไปนั่งข้างเตียง เรียกผมเข้ามานั่งข้างๆ บอกว่าให้นอนลง พอผมถอดเสื้อ

ผ้า ออกหมด พี่สาวผมก็ร้องอุทานว่าโอ้โห..ไม่เบาเลยนะ แล้วพี่สาวผมก็เอามือมาลูบที่น้องชายผม กำมัน8.2

แล้วค่อยๆ รูดขึ้นรูดลง ผมเสียวมากๆ เลยครับ ผ้าเช็ดตัวพี่แจงนุ่งผมเลยดึงหลุด ทำให้ผมเห็นรูปร่างที่ขาว

โพลน และสวยงามได้สัดส่วนของพี่สาว ของผม ของผมตอนนี้ไม่ต้องพูดถึง..แข็งเต็มที่ ผมเอื้อมมือไปจับนม

พี่สาว พี่สาวผมก็ไม่ได้ว่าอะไร หัวนมที่แข็งชูชันขึ้นมา แสดงให้เห็นว่าพี่สาวผมก็มีอารมณ์มากแล้ว ผมบอกพี่

ผมว่า ผมเห็นพี่ใช้ปากกับพี่ชัช พี่ทำให้ผมได้ไหม แล้วผมจะทำให้ พี่แจงบ้าง พี่สาวผมก็เลยนอนลงมา แล้วอ้า

ปากอมของผม พี่สาวผมใช้ลิ้นทั้งดูดทั้งเลียของผมอย่างเอร็ดอร่อย ผมงี้เสียว สุดขีด ลุกขึ้นกลับหัวกลับหาง

มาเลียที่จิ๋มให้พี่สาว กลิ่นสบู่และสาบสาวหอมมากๆ เลย น้ำของพี่สาวออกมาอย่างชุ่มฉ่ำ จนพี่สาวของผมอด

ทนไม่ไหวบอกผมว่า ชัย..พี่อนุญาตให้เธอใช้ของเธอเข้าของพี่ได้นะถ้าเธอต้องการ ตอนนี้พี่เองต้องการ เธอ

มากๆ เลย แล้วผมก็เลยพลิกตัวลุกขึ้นมา จับจรวดของผมบรรจงใส่หอยของพี่สาว ที่ทั้งแฉะไปด้วยน้ำลายและ

น้ำหล่อลื่น ของเธอเอง ครั้งแรกในชีวิตของผมสำหรับการมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิง แถมคนแรกของผมยังเป็น

พี่สาวแท้ๆ ด้วย แต่ผมก็ ไม่สนใจในความเป็นพี่เป็นน้องกันแล้ว ผมมีแต่ความต้องการอย่างรุนแรงในขณะนี้

แล้วมังกรผมก็ค่อยๆ แหวกร่องสวาท เข้าไปอย่างนิ่มนวล พี่สาวผมทำปากซู้ดซี้ดด้วยความเสียวหน้าบิดเบี้ยว

ผมก็ค่อยๆ สาวขึ้นสาวลง ผมไม่คิดเลยว่าการได้เอา กับผู้หญิงมันจะมีความสุขมากมายขนาดนี้ ในช่วงนั้นผม

คิดว่าผมรักพี่สาวผมมากที่สุดเลย เพราะเธอให้ความสุขผมดีมาก แต่ผมก็โยกกับเธอได้อีกไม่นาน ผมก็ต้อง

หลั่งความสุขออกมา โดยพี่สาวผมทั้งตอดรัดผม แล้วเธอก็กอดจูบผมตลอดเลย เธอก็เสร็จเหมือนกัน สักพัก

เธอก็ชวนผมทำกับเธออีก โดยพี่สาวผมบอกว่า เธอจะต้องเรียนรู้ถึงการอดทนให้มากกว่านี้ ผมจึง ได้เบิ้ลพี่

สาวผมอีกรอบ โดยครั้งที่สองนี่นานหน่อย ประมาณสักพักใหญ่ผมก็หมดแรง นอนกอดพี่สาวของผม ผมบอก

กับ พี่สาวผมว่า ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าพี่ชายผมคิดยังไงกับพี่สาวผม เพราะผมเองก็บอกกับพี่สาวผมว่า พี่แจงครับ

ผมรักพี่แจงมาก เลยครับ ผมกลัวพี่ชัชรู้จังเลย เขาจะว่าผมไหม พี่แจงก็บอกว่าอย่าให้เขารู้สิ อีกอย่าง..พี่เป็นพี่

คนโตนะ พี่ชัชยังไงก็ต้อง เชื่อฟังพี่อยู่แล้ว ถ้าเธอต้องการเรื่องเพศนี้อีก เธอกระซิบบอกพี่ได้พี่จะนัดเธอเอง

นะ ผมเลยถามพี่สาวผมว่า แล้วพี่แจงกับพี่ชัช ทำไมถึงได้เอากันล่ะ เล่าให้ผมฟังหน่อยได้ไหม พี่แจงเล่าว่า มี

อยู่วันหนึ่งพี่แจงถูกคนรักหักอก เธอเสียใจมาก ไปทานเหล้า กับเพื่อน กว่าจะกลับมาถึงบ้านก็ตอนตีหนึ่ง ทุก

คนหลับกันหมดแล้ว เธอเข้าห้องผิดไปเปิดประตูห้องนอนของพี่ชัช แต่พี่ชัช ยังไม่นอน พี่ชัชเห็นเข้าก็ตกใจรู้

ว่าพี่แจงเมามา เพราะไม่เคยเห็นพี่เมามาเลย พี่แจงเข้าไปกอดพี่ชัช แล้วร้องไห้เล่าให้ฟังว่า ถูกแฟนบอกเลิก

พี่ชัชถามว่าเสียตัวให้แฟนก่อนแล้วใช่ไหม พี่แจงตอบว่าใช่ แล้วพี่แจงก็ถอดเสื้อผ้าออกพร้อมกับบอกพี่ชัช ว่า

ชัชดูสิ หุ่นพี่ดีขนาดนี้ หน้าตาพี่ขนาดนี้ ทำไมเขาทิ้งพี่ได้ เธอตอบสิว่าหุ่นพี่ดีไหม พี่แจงแก้ผ้าออกหมดเลย

ขนาดนั้น พี่ชัชแกเห็นแกก็ตะลึงแล้ว พี่แจงก็เข้าไปกอดพี่ชัช พี่ชัชโดนพี่แจงกอดก็เลยเกิดอารมณ์ มังกรก็

เลยแข็งขึ้น แล้วตอนนั้นพี่ชัช ใส่ชุดนอนก็ไม่ได้ใส่กางเกงใน พี่ชัชคงอดใจไม่ไหวเลยกอดพี่แจงตอบ พร้อม

กับไซร้ที่ซอกคอพี่แจงและบอกว่า พี่แจงสวย มากเลย..สวยที่สุดแล้ว พี่ชัชก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออก แล้วพี่ชัช

ก็เล้าโลมพี่แจงจนพี่แจงอ่อนไปหมด แล้วพี่ชัชก็จัดการกับพี่แจง หลังจากนั้นมาพี่แจงกับพี่ชัชก็เลยมีอะไรกัน

มาเรื่อย ผมถามพี่แจงว่า พี่แจงแล้วพี่ไม่กลัวเรื่องท้องเหรอ พี่แจงบอกว่า พี่รู้.. ครั้งแรกก็กลัวเพราะไม่ได้คุม ดี

แต่ว่าพี่นับวันตอนครั้งแรก รู้ทีหลังว่าเป็นระยะปลอดภัย หลังจากนั้นมาพี่ก็เลยไปฉีดยาคุม ไม่ต้องเป็นห่วง แต่

พี่จะไม่ขอมีแฟนนะ เพราะพี่ไม่อยากเสียใจอีก ผมอยู่นอนกอดพี่สาวของผมจนได้ยินเสียงรถพ่อกับแม่มา ผม

จึงกลับมายังห้องนอนของผมเอง

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: December 28, 2010, 12:44:35 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: December 28, 2010, 05:15:30 pm
ขอบคุณครับ

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #3 on: December 29, 2010, 04:19:56 pm
 (4;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: January 16, 2011, 01:47:14 am
 (39; (39; (39;

Offline taezasunday19

• *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
Reply #5 on: January 18, 2011, 05:47:52 pm
 (007; (007;

นม