close buttonclose buttonclose button
ติดใจช่างที่บริษัท

ติดใจช่างที่บริษัท

nongnanza · 68847

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nongnanza

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: December 27, 2010, 04:33:29 pm
น้องทำงานเป็นโอเปอร์เรเตอร์อยู่บริษัทแห่งหนึ่งแถวๆหลักสี่ค่ะ  ทุกๆวันก็จะเจอกับคนมากมายทั้งช่างแผนกต่างๆ ทั้งผู้รับเหมา แต่มีอยู่คนหนึ่งค่ะ เป็นช่งแผนกซ่อมเครื่องจักรไฟฟ้าและโทรศัพท์ ชื่อพี่โจค่ะ เขาหน้าตาหล่อ น่ารัก พูดจาดี ปากหวาน แต่เขามีเมียแล้วค่ะ น้องเองก็รู้ แต่ด้วยความหล่อของเขาทำให้น้องชอบเขาค่ะ เราแอบคบกันตอนแรกก็คิดว่าจะเงียบๆค่ะ  ไปกินข้าวดูหนังตามปกติ และมีอยู่วันหนึ่งพี่เขาพาน้องไปดูหนังค่ะหลังจากออกจากโรงหนังเราก็ไปกินข้าวต่อแล้วพอกลับพี่เขาก็เรียกแท็กซี่ให้ไปส่งค่ะ ตอนแรกน้องคิดว่าจะไปส่งที่บ้าน แต่เปล่าค่ะเขาพาน้องไปโรงแรมม่านรูด
หลังจากที่เข้าไปพี่เขาจ่ายเงินกับพนักงานพี่เขาก็เข้ามากอดน้องทางด้านหลังค่ะ มือเข้าจับมาที่นมทั้งสองข้างบีบคลึงจนน้องเสียวค่ะ น้องเริ่มยืนไม่อยู่แล้วพี่เขาก็จับน้องหันหน้ามา เขาจูบที่ปากน้องและเอาลิ้นเข้ามาพันกันในปาก น้องเสียวมากค่ะ น้ำน้องเริ่มแฉะ พี่เขาปลดกระดุมเสื้อออกและปลดเสื้อในอย่างชำนาญจนมันหลุดออก หัวนมน้องตั้งแข็งขึ้นค่ะ หลังจากนั้นพี่เขาก็ดูดนมค่ะเอาลิ้นเลียรอบๆ น้องเสียวมาก ร้องซี๊ดไม่หยุดค่ะ ส่วนมือพี่เขาก็ล้วงเข้าในกางเกงค่ะ น้องไม่รู้ว่ามันหลุดออกจากตัวตอนไหน มารู้สึกอีกที่นิ้วพี่เขาก็แหย่เข้าไปแล้ว "โอ๊ยย..พี่โจขาแนนเสียวค่ะ" แต่พี่เขาก็ยังไม่หยุดมือเขายิ่งทำให้น้องเสียวมากค่ะ
เขาเริ่มใช้ลิ้นที่ตรงนั้นของน้องค่ะ น้องเสียวมากแหกขาออกให้พี่เขาและเอามือกดหัวเขาไว้ค่ะ มันเสียวมาก พี่เขาบอกน้องว่า  "แนนดูดให้พี่หน่อยนะคะ" แล้วเขาก็จับของเขาใส่ปากน้องค่ะ น้องก็ดูดเหมือนเลียไอติม รสชาดมันเค็มๆค่ะ " อ๊า..เสียวเหลือเกินแนนจ๋า โอ๊วววววว" เสียงพี่เขาครางไม่เป็นคำค่ะ
แล้วพี่เขาก็จับแนนนอนลง เขาเอาแท่งเอ็นมาถูที่หอยแนนค่ะ น้ำเราทั้งคู่เยอะมาก ก็มันเสียวค่ะ "เอาเถอะพั่โจ แนนไม่ไหวแล้ว..โอ๊ยยย ใจจะขาดค่ะ" พี่เขาก็กดแท่งเอ็นลง "โอ๊ยยยยยย พี่โจ  แนนเจ็บค่ะ" "อ๊า..เมียจ๋า เจ็บมากมั๊ย ทนหน่อยนะ..เดี๋ยวผัวจะทำให้หายเจ็บ" แล้วพี่เขาก็ดูดนมค่ะทั้งกัดทั้งดูด ส่วนเอวก็ขยับเข้าออกช้าๆ ถึงแนนจะเคยโดนเอามาหลายคนแล้ว แต่ของพี่โจใหญ่มากค่ะ ใหญ่กว่าผู้ชายคนอื่นที่เอาแนน มันเลยรู้สึกคับแน่น
พี่เขาดูดนม ดูดปาก ซอยเอวเร็วจนในที่สุดก็กระแทกเข้าจนมิดหอยแนนค่ะ..."อ๊า..ผัวขาขเมิดแล้ว" "เจ็บมั๊ยจ๊ะเมียจ๋า" "เสียวววววว..กระแทกเลยค่ะผัวขา"
พี่เขากระแทกเข้าออกอย่างแรง "อ๊า..อ๊า..อ๊า..โอ๊ยยย ซี๊ดดดดดดดด พี่โจขา" แนนครางไม่เป็นภาษาเลยค่ะ หลังจากนั้นพี่เขาก็จับแนนให้ขึ้นข้างบนค่ะ แนนกระแทกตัวใส่พี่โจไม่ยั้ง พี่เขาก็ร้องดังมากค่ะ "โอ๊ยยย แนนจ๋า พี่โจเสียวมากเลย แนนเก่งจริงๆ โอ๊ยย อ๊า "  "แนน น้ำจะแตกแล้วพี่โจ โอ๊ยย ไม่ไหวแล้ว อ๊าส์" แล้วน้ำแนนก็แตกใส่พี่เขาเต็มเลยค่ะ แต่พี่เขาอึดมาก จับแนนโก้งโค้งแทงหอยแนน จากข้างหลัง ทั้งเสียวทั้งเจบ "อ๊าส์ โอ๊ย เสียวจังค่ะพี่โจ" พี่เขาซอยถี่มากแรงดัวย เสียงเนื้อกระทบกันดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ "โอ๊ย ไม่ไหวแล้วพี่น้ำแตกแล้ว" พี่เขาปล่อยน้ำเต็มหอยแนนเลยค่ะ
"อ๊าส์ เสียวสุดๆเลยแนนจ๋า" หลังจากนั้นเราก็เอากันต่ออีก สามที พี่เขาก็ไปส่งแนนที่บ้าน แนนขาถ่างเลยค่ะ ทั้งเจ็บทั้งเสียวทั้งมัน 
พี่เขาซื้อยาคุมฉุกเฉินให้แนนกินค่ะ กันท้องเดี่ยจะเอากันไม่มัน
แต่ตอนนี้แนนกับพี่โจเลิกกันแล้วค่ะ เพราะเมียเขาจับได้ คนในบริษัทเขาเริ่มรู้แนนอายค่ะเลยเลิก แต่จริงๆ แนนบอกเมียพี่เขาว่าแนนขอเป็นเมียน้อยพี่โจก็ได้ แต่เมียเขาไม่ยอมค่ะ..แนนเลยต้องจำใจเลิก  แต่ก็ไม่ได้เอากันแค่ครั้งเดียวนะคะ เราแอบคบกัน 5-6 เดือน เอากันเป็นสิบๆ ไว้แนนจะมาเล่าลีลาพี่โจให้ฟังนะคะ

Offline chai_udonx

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #1 on: December 28, 2010, 02:03:02 pm
 (1;ขอบคุณครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: December 28, 2010, 10:56:49 pm
(19; (19; (19;...อยากเจอและอยากเย็ดจัง... (19; (19; (19;

Offline artcte

• Full Member
Reply #3 on: December 29, 2010, 09:56:46 am
 (26;

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: January 29, 2011, 08:58:27 pm
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #5 on: February 13, 2011, 07:21:58 pm
 (1; (1; (1;