close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 5

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 5

เรื่องเสียว · 13910

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมไปเที่ยวงานออกพรรษาที่เชียงคาน จ.เลย และได้พบผู้หญิงคนหนึ่งในงาน เธอสวยมากถูกสเป็คผมจริงๆ ผมเลยเข้าไปถามดู เธอก็พูดด้วย ผมถามว่าบ้านเธออยู่ไหน เธอตอบว่าอยู่ที่เชียงคานนี่แหละ เราพูดคุยกันสนุกมาก เธอเป็นกันเองกับผมทุกอย่างและก็พานำเที่ยวด้วย พองานเลิกแล้วผมขอขับรถไปส่งเธอที่บ้าน เธอบอกโอเคได้เลย จากวันนั้นเราก็คบกันเป็นประจำ วันที่ประทับใจนั้นผมขับรถไปพบเธอที่บ้านอีก เพราะนัดกันว่าจะไปเที่ยวงานดอกฝ้าย ที่เมืองเลย จากเชียงคานไปก็ 38 กิโล เราไปกันหลายคน เธอก็เป็นไกด์พาเที่ยว สนุกมากเลยครับ เลิกงานแล้วก็กลับถึงบ้านราวตี 2 ผมขอตัวไปอาบน้ำก่อน เดี๋ยวขับรถกลับบ้านจะง่วง เธอหยิบผ้าขนหนูมาให้ผืนหนึ่ง แล้วบอกว่าเดี๋ยวขออาบด้วยคนได้หรือเปล่า ผมยืนงงเลย คิดว่าเธอพูดเล่น ผมเลยตอบไปว่า ถ้าไม่แน่จริงก็อย่าพูดเลยดีกว่า แต่เธอก็เข้าไปอาบด้วยจริงๆ แล้วก็พูดว่าไม่เคยอาบน้ำกับผู้หญิงเลยหรือ ผมพูดอะไรไม่ออกเลย แล้วเธอยังพูดว่า เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าหรือเปล่า ผมบอกว่าไม่เคยเห็น แล้วอยากจะเห็นมั้ยจ๊ะ
เธอพูดแค่นั้นก็ถอดเสื้อกางเกงออกเหลือแต่ชุดชั้นใน ตอนนี้ผมพูดไม่ออก จากนั้นเธอเดินเข้ามาหาผม แล้วพูด ว่าถ้าอยากเห็นมากกว่านี้ก็แก้ดูเองสิจ๊ะ ผมทนไม่ได้เลยหอมแก้มเธอทีหนึ่ง แล้วเธอก็กอดผม มือผมแกะเสื้อใน และกางเกงในเธอออก โอ้โห.. ทั้งใหญ่ทั้งโหนก ขนก็เยอะมาก ผมถามเบาๆ ว่าทำไมถึงเยอะจัง เธอว่าแม่ให้มา แล้วเธอก็ดึงผ้าเช็ดตัวผมออกบ้าง เอามือมาจับไอ้ตัวยุ่งของผม แล้วพูดว่าใหญ่จัง มันจะเข้าได้หรือเปล่า เธอขยับขึ้นลง แล้วนั่งลงใช้ปากกับของผม ตอนนั้นมันมากเลย เกิดมายังไม่เคยถูกอมสักที ครู่หนึ่ง เธอก็ยืนขึ้นเอาขามาพาดขอบอ่าง แล้วพูดว่าเร็วสิน้องหิวเต็มที่แล้ว ผมเดินเข้าไปหา แล้วเธอก็จับของผมยัดใส่ของเธอ พอเข้าไปได้นิดเดียวเธอว่าเบาๆ นะยังเจ็บอยู่ สักพักเธอบอกว่าเต็มที่เลย ผมขยับถี่ขึ้นและมีความสุขมาก เธอบอกว่าไม่เคยมีความสุขแบบนี้มาก่อนเลย สักครู่เธอก็กระตุก 4-5 ครั้งบอกว่าเสร็จแล้ว ผมก็เหมือนกัน ขยับแรงๆ อีกนิดนึง แล้วเสร็จพร้อมกับเธอ จากนั้นเราต่างก็ทำความสะอาดให้กัน พอออกจากห้องน้ำก็แต่งตัวกลับบ้าน ผมบอกเธอว่าวันหน้าจะมาหาและให้พ่อ มาสู่ขอด้วย เธอว่ากลัวจะไม่มานะสิ วันหลังผมไปหาเธออีกครั้ง น้องเธอบอกว่าไปกรุงเทพฯแล้ว และเราก็ไม่ได้พบ กันอีกเลย