close buttonclose buttonclose button
แฟนอยากให้ลองสวิง

แฟนอยากให้ลองสวิง

เรื่องเสียว · 50062

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 20, 2010, 01:13:59 pm
เรื่องของยุ้ยเกิดจากความชอบแต่งตัวโป๊ๆของยุ้ยเองค่ะ ยุ้ยชอบใส่สายเดี่ยวไปเที่ยวค่ะ วันนั้นยุ้ยแอบหนีแฟน

ไปเที่ยวกับเพื่อนๆค่ะ ก็กินเหล้ากันจนเริ่มปวดฉี่แล้วล่ะค่ะ วันนั้นคนแน่มากค่ะ ยุ้ยก็พยายามเดินเบียดฝูงชน

เพื่อเดินไปเข้าห้องนําแต่แล้ว...ก็มีคนดึงมือยุ้ยแล้วช่วยกันดันตัวให้ยุ้ยให้ไปยืนติดกําแพงแล้วพวกเขาก็ล้อม

วงยืนบังให้เหมือนว่ายุ้ยมาด้วยกันกับพวกเขา ยุ้ยถูกรวบมือ2ข้างไว้กับกําแพงโดยยกขึ้นไปบนหัวจากนั้นมือ

เป็น10-20มือก็ล้วง ลูบ บีบเค้น ทั้งนมยุ้ย ตูดยุ้ย หียุ้ย ไม่มีส่วนไหนรอดพ้นจากการโดนมือพวกนั้นขยําขยี้ ยุ้ย

พยามดิ้นขัดขืนเพราะกลัวมากจนไม่มีอารมณ์แต่ยุ้ยก็ต้องสะดุ้งเมื่อมือพวกนั้นเริ่มล้วงเข้าไปในเสื้อผ้ายุ้ย ยุ้ย

โดนบี้หัวนม ล้วงจิ๋ม ทั้งๆที่พยายามจะดิ้นขัดขืนแต่มันก็กลับเหมือนแอ่นอกประเคนเต้า ประเคนจิ๋มให้พวกนั้น

สนุกกัน พวกเขาเริ่มมีการใช้ปาก ใช้ลิ้น ทั้งดูดนม เลียหีจนยุ้ยเงี่ยน ยุ้ยก้มลงมองสภาพตัวเองตอนนี้สายเดี่ยว

ถูกถกจนมาอยู่ที่เอวส่วนกางเกงยีนส์กับกางเกงในก็ถูกถอดลงมาอยู่ตรงหัวเข่า ส่วนบรายุ้ยเป็นแบบถอดสาย

ค่ะเลยหายไปก่อนตัวแรกเลย ยุ้ยอายมากค่ะที่โดนผู้ชายที่ไหนก็ไม่รู้ตั้งหลายคนที่ยุ้ยไม่รู้จักมาจับยุ้ยแก้ผ้าใน

เธคที่มีคนตั้งเยอะ ตัวยุ้ยก็ขาวด้วยค่ะเวลาไฟหมุนมาส่องขาวโพลนทั้งตัวเลยค่ะ ยุ้ยยอมรับค่ะว่ายุ้ยเงี่ยนเงี่ยน

สุดๆแล้ว จึงยอมยืนนิ่งให้พวกนั้นทํากับตัวยุ้ยได้ตามใจชอบ แล้วยุ้ยก็ต้องสะดุ้งอีกครั้งเมื่อมีท่อนควยของพวก

นั้นคนนึงกําลังพยายามยัดเข้าไปในหียุ้ย แล้วเขาก็กระซิบข้างหูยุ้ยว่า"แอบมองน้องมาหลายอาทิตย์แล้ว เห็น

น้องชอบเล่นหูเล่นตา ชอบยั่วให้เงี่ยนแล้วก็จากไปวันนี้ผมขอเป็นผัวยุ้ยวันนึงนะ"ยุ้ยยิ้มแบบยั่วๆแทนคําตอบ

แล้วยุ้ยก็เจอของแข็งเข้าไปเต็มหีเลยค่ะแต่ตอนนั้นยุ้ยคุมสติไม่อยู่แล้วยุ้ยเองก็เลยทั้งเด้ง ทั้งร่อน กับเขาจน

เพื่อนเขาทนไม่ไหวต้องชักว่าวตามเลยค่ะตอนนั้นยุ้ยทั้งอายทั้งอยากโดนของแข็งกระแทกหีเลยลืมตัวเผลอ

เย็ดกับเขาอย่างอร่อยหีแถมยุ้ยยังเผลอตัวร้องดังลั่น...อ้า....โอ๊ว....เพราะความเสียวระหว่างเย็ดอยู่เขาก็สอบ

ประวัติยุ้ย ถามชื่อ ถามเบอร์ไปเรื่อยสัก2นาทีเห็นจะได้เขาก็กระตุกๆแล้วอัดเข้าไปเต็มหียุ้ยเลยค่ะ จากนั้นเขา

ก็เข้ามากระซิบอีกว่า"ยุ้ยร่านดี เขาอยากให้เพื่อนเขาได้ลองเย็ดยุ้ยกันดูบ้าง"คราวนี้ไม่ทันได้ตอบค่ะ ควยใคร

ต่อควยใครก็ไม่รู้ผลัดกันเวียนผลัดกันมาล่อยุ้ย บางครั้งยุ้ยต้องรับควยทั้งทางหี ทางปาก ที่เข้ามาสนุกกับตัวยุ้ย

พวกนั้นเข้ามาทีละ 3-4ควยตลอดเลยค่ะ คืนนั้นยุ้ยแตกไปเกิน10ทีแน่ๆค่ะ ยุ้ยเสียวจนหมดแรงไม่สามารถยืน

ได้ด้วยตัวเองค่ะ ก็ยุ้ยโดนลงแขกตั้งแต่4ทุ่มยันร้านเลิก ยิ่งตอนเลิกเขาจะเปิดไฟค่ะ ตอนนั้นยุ้ยอายที่สุดใน

ชีวิตรีบจัดแจงดึงสายเดี่ยวมาปิดนมแล้วรีบก้มหน้าก้มตาดึงกางเกงยีนส์ซึ่งมันดึงยากมากค่ะกว่าจะใส่ได้และ

แรงยุ้ยก็ไม่มีแล้วส่วนพวกนั้นพอไฟเปิดก็หายไปกันหมดคราวนี้ไม่มีใครยืนบังแล้วคนอื่นเขาต้องเห็นยุ้ยกัน

หมดแน่เลยค่ะ อายมากค่ะ ก็โต้ะข้างบน โต้ะข้างๆมองกัน เป่าปากเฮกันจนคนเขาหันมามองกันทั้งร้าน เขาคง

เห็นหมดว่านมยุ้ยเท่าไหน หัวนมยุ้ยดําเท่าไหร่ แล้วยิ่งตรงหียุ้ยมันยังมีนําว่าวของพวกนั้นติดอยู่ตามขนหมอย

ของยุ้ยเต็มไปหมด อายก็อายไฟก็สว่างเห็นหน้าร่านๆของยุ้ยได้ชัดเจนบวกกับหัวนมที่แข็งชูชันดันเสื้อจนออก

มาเป็นเม็ดๆมันทําให้ยุ้ยดูเป็นกะหรี่ร่านที่ร่านเอากับผู้ชายในเธคไม่อายชาวบ้านเขามั่ง ยุ้ยอายมากรีบเดินไปที่

รถระหว่างทางยุ้ยโดนขอเบอร์ตลอดทางเลยค่ะ ก็ยุ้ยโนบรานี่คะหัวนมยุ้ยก็ดํามันเลยเห็นชัดมากค่ะ พอมาถึงรถ

ไอ้พวกเพื่อนยุ้ย(ส่วนใหญ่ผู้ชายค่ะ)แทนที่จะเป็นห่วงกันกลับแซวกันใหญ่แล้วยังมีมาเขี่ยหัวนมยุ้ยเล่นอีกจน

ยุ้ยเกือบแตกอีกรอบแหนะค่ะ เรื่องมันยังไม่จบแค่นี้ค่ะ อีกประมาณ2-3อาทิตย์ยุ้ยก็หนีแฟนมาเที่ยวอีกค่ะ

แล้วยุ้ยแทบช็อคเมื่อตอนยุ้ยออกมารับTEL ยุ้ยก็เจอกับบรรดาผัวๆที่ยุ้ยยังไม่รู้ชื่อพวกเขาเลย พวกเขาบอก

เขาเห็นยุ้ยตั้งแต่มาแล้วรอตั้งนานแล้วก็รีบจูงมือยุ้ยอาจด้วยความเมาหรืออะไรไม่รู้ยุ้ยเดินตามพวกเขา(วันนี้มา

3คนค่ะ)เข้าไปในห้องนําชายหลังร้าน ตอนเข้าไปมีคนยืนฉี่ ล้างมือ แต่เขาก็ไม่สนใจเขาคงคิดว่ายุ้ยทําอะไร

กับแฟนมั้งคะ พอเข้าห้องนําพวกนั้นก็บอกขอเย็ดยุ้ยอีกรอบวันนั้นมันรีบๆเลยยังเย็ดไม่เต็มที่ แต่ยุ้ยขอร้อง

โดยมีข้อแลกเปลี่ยนยุ้ยบอกพวกนัน้ว่าเมื่อกี้แฟนโทรมาและจับได้ว่ายุ้ยหนีมาเที่ยวเลยกําลังจะมารับและคง

ไปเอากันที่ไหนสักที่แน่ๆและยุ้ยไม่อยากให้แฟนจับได้เรื่องที่ยุ้ยโดนรุมเย็ดในเธคยุ้ยอ้อนวอนอยู่นานจนพวก

นั้นยอม ส่วนข้อแลกเปลี่ยนพวกเขาบอกให้ยุ้ยถอดเกาะอกกับบราออกแล้วดูดควยพวกมันคนละที ยุ้ยต้องถูก

ข่มขืนทางปากอย่างหนักบางทียุ้ยต้องอ้าปากคาบควย2ดุ้นพร้อมๆกันยุ้ยทั้งดูด รูด เลียจนพวกนั้นแตกเต็ม

ปาก เลอะหน้า เลอะตัวเต็มไปหมด และที่สําคัญพวกนั้นก็ยึดบรายุ้ยอีกแล้วค่ะแล้วเอาเสื้อมาใส่ให้ยุ้ยทั้งทีตัว

ยุ้ยมีแต่นํา คราบอสุจิ เต็มไปหมด และพอแฟนมารับตอนอยู่ในรถแฟนซักจนยุ้ยเถียงไม่ออก แฟนบอกว่า"มี

นําว่าวติดผมยุ้ยอยู่แล้วที่หนีมาเที่ยวยังไม่พอยังยังเที่ยวเดินโชว์หัวนมให้คนเป็นร้อยๆดูอีก"พอถึงห้องแฟนอัด

ยุ้ยอีกชุดใหญ่ก่อนมาบังคับให้ยุ้ยPOSTมาให้พวกคุณๆได้ทราบความร่านของยุ้ยค่ะ.....

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: December 25, 2010, 09:36:59 pm
 (24; (24;