close buttonclose buttonclose button
มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 5 ###

มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 5 ###

เรื่องเสียว · 58907

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
น้องปลากับผมได้กันตั้งแต่ปลายปีหนึ่ง ปลายอมให้ผมทำทุกอย่างหากเป็นภายนอกตอนดึกเรามักจอดรถในที่ปลอดคนแล้วกอดจูบกัน บ่อยๆ เธอมักใช้มือและปากช่วยผม ส่วนอึ๊บกันนั้นน้องปลายอมนานๆทีเท่านั้น ผมเองจึงมักกลับไปตายรังที่คอนโดของดาวและจันทร์ สองสาวนั้นแม้จะเป็นรุ่นพี่แต่ก็อยู่ในวัยสาวสะพรั่งรวมทั้งพร้อมใจเล่นสามคนผัวเมียอันเป็นความสุขที่ผู้ชายน้อยรายจะมีได้อย่างผม สามปี
ผ่านไปนับแต่ผมได้ครูประกายดาว วันหนึ่งดาวก็บอกผมว่าเธอจะขอไปแต่งงานกับครูพละผมจะเหนี่ยวรั้งไว้ได้อย่างไรในเมื่อเธอ จะไปมี ความสุขจากวันนั้นผมจึงไม่ได้อึ๊บกับดาวอีกทั้งๆที่เราทั้งสองผูกพันรสสวาทกันอย่างลึกซึ้งมานานถึงสามปีตอนนั้นปลากับผม กำลังจะขึ้น ปีสาม เมียที่นอนกับผมประจำจึงเหลือเพียงพี่จันทร์ฉายสำหรับน้องปลานั้นตอนนี้แสดงตัวเป็นแฟนผมอย่างเปิดเผย พาผม ไปรู้จักกับ ครอบครัวเธอจนเกือบครบปลามีพี่สาวคนเดียวชื่อพี่ปูๆเพิ่งจบปีสี่และสอบเข้าแอร์โฮสเตสได้หมาดๆ ผมพบพี่ปูครั้งแรกตอน ปลายปีสองเธอไปหาน้องสาวที่สระว่ายน้ำ ตอนแรกเห็นสาวคนนี้(เธอใส่ชุดนักศึกษา)เดินไปมาที่ขอบสระผมเห็นสวยเตะตาก็กำลัง เหล่อยู่ ผมเองใส่กางเกงลิงตัวเดียวค่อนข้างรัดรูปพอเห็นพี่ปู(ยังไม่รู้จัก)เจ้าจ้อนนก็แข็งคับกางเกงแนบเนื้อ ถ้าคนสังเกตก็จะเห็นเป็นลำ ยาว
หัวมันเกือบเลยขอบกางเกง ปลาเองเคยบอกว่ากางเกงลิงผมตัวนี้ทรมานใจสาวยิ่งเวลาเจ้าจ้อนจะชะโงกพี่ปูตอนนั้นก็รู้ตัวว่าผมเหล่ พอดีปลาเข้ามาแนะนำให้รู้จัก ยิ่งคุยกันเจ้าจ้อนก็ยิ่งลุกพี่ปูคงเห็นอาการ คุยสักพักเธอก็เขินหน้าแดง หันรีหันขวาง ก่อนที่จะแยกกันไปพี่ปูสนิทกับผมมากขึ้นในฐานะแฟนน้อง ต่อมาผมอาสาไปช่วยขนข้าวของเข้าห้องพักในหมู่บ้านแอร์โฮสเตสด้วยจนคืนหนึ่งเธอมีปาร์ตี้กับ เพื่อนที่เรียนจบด้วยกันปาร์ตี้เลิกดึกมากเธอจึงนัดให้ปลากับผมคอยรับไปส่งที่ห้องพักเวลาล่วงกว่าตีหนึ่งแล้วเราจึงได้ตัวพี่ปูจากงาน เลี้ยง ปลาชักกังวล แม่ไม่ชอบให้กลับดึกปูจึงให้ไปส่งปลาก่อน คืนนั้นพี่ปูคงดื่มมาก สะเงาะสะแงะแต่ก็ยังพูดรู้เรื่อง ถึงหมู่บ้านผมจึงต้องหิ้วปีกขึ้นไปส่งถึงห้อง "พี่ปูระวังนะครับ เมามากแล้ว"ผมเตือนเธออย่างเป็นห่วงเพราะเธออยู่คนเดียวหากเกิดอุบัติเหตุจะลำบาก"ใคร ว่าปูเมา
กินไวน์ไปสี่แก้วเอง" แล้วเธอก็ชวนผมไปนั่งในห้องก่อน "คืนนี้ปูฉลองเต็มที่ใหญ่ดื่มฉลองกับปูสักแก้วนะ" เธออาจไม่รู้ตัวว่าเดิน เซพี่ปูไปหยิบขวดอะไรมาขวดหนึ่งรินใส่สองแก้ว "นี่ว็อดกาของรูมเมท ใหญ่ร่วมฉลองสักแก้วนะ"ผมปฏิเสธเพราะต้องขับรถต่อ พี่ปู ทำท่าโมโหเล็กน้อย "งั้นปูกระดกทั้งสองแก้วเอง"พี่ปูคงไม่รู้ถึงฤทธิ์ของเหล้าว็อดกาที่ดูใสเหมือนน้ำฝนแต่แรงจุดไฟติด พักเดียวก็ได้ เรื่อง
พี่ปูเมาจนหัวคว่ำล้มลง เธออ้วกออกมาหมด เลอะเนื้อตัวกลิ่นคลุ้ง ผมรีบจับเธอคว่ำหน้ากันสำลักเข้าปอดแล้วจึงอุ้มไปห้องน้ำ ไขน้ำใส่อ่าง แล้วจับถอดเสื้อผ้าเลอะออกทีละชิ้น แต่มันเลอะลามไปหมดทุกชิ้น
ผมถอดจนที่สุดร่างพี่ปูก็เปลือยเปล่า เธอส่งเสียงอู้อี้แต่สื่อความ แทบไม่ได้ เมื่อล้างอ้วกออกแล้วผมก็อุ้มพี่ปูกลับมาวางบนเตียง ใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดอีกครั้ง แสงไฟสลัวๆสาดบนร่างเปลือยนั้นพี่ปูสาววัยยี่สิบ สองช่างสวยสะพรั่ง ไว้ผมยาว ดวงหน้าสวยเฉี่ยวๆ ริมฝีปากบาง ผิวขาวเนียนร่างเพรียวบางอย่างนางแบบ ผมพยายามเช็ดตัวให้ สะอาดจนทั่ว เช็ดไปกลืนน้ำลายไปเพราะพี่ปูสวยขนาดนั้นแล้วผมก็อดมืดซนไม่ได้ ผมลองใช้ปลายนิ้วเขี่ยหัวนมเล่นเบาๆ พี่ปูครางจึง หยุดมือผมสังเกตเห็นไฝเม็ดเขื่องที่หัวนมข้างซ้าย ผมเขี่ยไฝ พี่ปูครางอีกผมลอบชมสนามบินน้อยที่อูมกว้างมีปุยหญ้าดำประดับงามตา แล้วผมก็อดใจไม่ไหวจริงๆที่จะประทับจูบนาทีนั้นผมหักใจ นึกในใจว่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า ผมจึงจับเธอโรยแป้งทาทั่วตัวแล้วเอา ชุดนอนสวมให้จัดห้องให้เรียบร้อย แล้วจูบเธออีกครั้งก่อนจากห้องนั้นไป ผมรุ่มร้อนมากแทนที่จะกลับบ้านจึงบึ่งไปหาจันทร์ฉาย คืนนั้น ผมจึงอึ๊บพี่จันทร์เสียสี่ยก .... จินตนาการว่าเธอคือปูปูหายหน้าไปเกือบเดือน วันหนึ่งเธอรับสายที่ผมโทรไป เรานัดกินข้าวเย็นกัน คุยกัน เป็นปกติ
"ปูขอบใจใหญ่มากนะ คืนวันนั้นปูเมา ถ้าใหญ่ไม่ช่วยปูคงแย่" แล้วสวรรค์ก็เปิดประตู"วันหยุดที่จะถึงนี้เราไปเที่ยวภูเก็ตกัน ไหม ปูมีตั๋วเครื่องบินฟรี" ทำไมผมจะไม่รีบรับคำถึงวันนัดเราก็บินถึงเกาะสวาท ปูชวนผมเดินชายหาดที่โรงแรมชั้นดี บรรยากาศสองต่อสองในโลกส่วนตัวทำให้เราชิดใกล้กันขึ้นเรื่อยๆวันนั้นปูใส่เสื้อสายเดี่ยวสีน้ำทะเลกับกระโปรงสั้นลำลองสีขาว เป็นชุดเปิดเอวลอยนิดๆยิ่งตกบ่ายมือผมก็ยิ่งซนเมื่อส่วนที่เปิดโชว์ไว้นั้นผมลูบคลึงได้ทั่วแล้วผมก็พยายามจะล้วงเนื้ออวบที่ซ่อนอยู่ใต้ขอบสายเดี่ยว"ใหญ่อย่าซน ซิคะ" เธอแกล้งผลักใส "ใหญ่คิดถึงเจ้าไฝเม็ดนั้นของปู"ผมปรายตาไปที่เต้าข้างซ้าย ปูหน้าแดง "คนขี้โกง แอบเห็นของเค้า" "ตกลงพรุ่งนี้ใหญ่ต้องไปธุระใช่ไหม ภูเกตนี่สวยจัง โชคดีปูหยุดต่อได้ถึงพรุ่งนี้"เมื่อเธอให้ท่าอย่านั้นผมจึงเปลี่ยนไฟล์ท เราเปิดห้อง เมื่อถึง ห้องพักทำนบอารมณ์ก็พังคลืนปูกับผมกอดรัดจูบกันอย่างหื่นหา ผมประคองเธอไปล้างทรายที่ติดเท้า แต่อารมณ์สวาทร้อนกว่าที่จะกลับจากห้องน้ำ ผมปลดสายเดี่ยวและกระโปรงโยนปลิวไป เปลือยตัวเอง แล้วเราทั้งสองก็อาบน้ำด้วยกันร่างเปลือยทั้งสองกอดรัดกันใต้สาย ฝนฝักบัว ปูใช้ลิ้นได้เก่งมากทั้งจูบแลกลิ้นทั้งเลียหัวตอปิโดของผมส่วนผมเองก็ไม่ยอมเสียชื่อลูกศิษย์ครูดาว งัดกลเม็ดเด็ดพรายมาปรน สวาทแก่ปู จนเธอร้อง "ใหญ่จ๋าทำปูเถอะ" ผมจึงยกขาเธอข้างหนึ่งวางเท้าบนขอบอ่างอาบน้ำ ท่านี้ประตูสวรรค์อ้าออกเจ้าอาวุธยาวก็เสย สวบเข้าลึกเลยเงี่ยงหัว ปูสะดุ้ง ผมดันอีกทีก็พรวดเข้าไปมิดด้ามยืนโยกสักพักผมก็เปลี่ยนเป็นลิงอุ้มแตง แล้วอุ้มเธอไปต่อบนเตียง แม้ทั้งคู่ยังเปียกโซ่กแต่ก็ไม่หยุดเช็ดตัวแล้ว ผมจับปูคว่ำเป็นท่าหมา เย่อจนน้ำแตกทั้งคู่ภูเก็ตคือหาดสวรรค์จริงๆ สองวันนั้นผมสมสู่กับนางฟ้า จนแทบฟ้าเหลืองไม่รู้ปูจะมีแรงทำงานวันรุ่งขึ้นได้อย่างไร เราฟัดกันแม้จนเวลาจะเช็คเอ๊าท์ เราอาบน้ำเสร็จเริ่มแต่งตัวปูใส่เสื้อฟอร์มสี ม่วงแล้วยังขาดแต่กระโปรง ขณะที่เธอแต่งหน้าอยู่ผมก็ชักธงอีกผมแก้ผ้าโทงยกธงขึ้นมายืนข้างๆ "ปูดูดให้อีกทีนะ ครั้งสุดท้าย" ปูมอง แต่ก็จับใส่ปากลิปสติกที่เพิ่งทาจึงเลอะไปทั่วลำ ผมจูงเธอไปที่โซฟา ผมถอดเสื้อเธอกับยกทรงออกแล้วก็ขอให้เธอสวมเสื้อนางฟ้าใหม่ จับ เธอนั่งตักตะแคงข้างให้ ท่านี้ผมสอดเสียบจากด้านล่างขณะเดียวกันก็สามารถจูบ ใช้มือปลดกระดุมฟอร์มสีม่วงแล้วล้วงพวงนม มือเล่น สนามหญ้าของเธอได้อีก(มันเป็นท่าทีเด็ดที่ดาวกับผมฝึกกันไว้ และสาวทุกคนล้วนชอบให้ผมเอาท่านี้ทั้งนั้น)สุดท้ายปูก็ลุกขึ้นเอาสองมือ เท้าพนักโซฟา เสื้อนางฟ้าเริ่มยับ แล้วผมก็สอดจากด้านหลัง อึ๊บต่อจนเสร็จภาพนั้นยังติดตาอยู่โดยเฉพาะทุกครั้งที่ขึ้นเครื่องบิน ปูกับผม นัดปรนสวาทกันเดือนละ 2-3ครั้งมาจนบัดนี้ ส่วนปลานั้นน้อยกว่านั้นทั้งๆที่คนเห็นว่าเราเป็นแฟนกันพี่จันทร์ยังคงเป็นเมียที่ผมนอนด้วย เสมอต้นเสมอปลายส่วนดาวนั้นแม้จะแต่งงานไปแล้วแต่เธอก็ตัดใจจากผมไม่ขาดเราจึงนัดเชื่อมสัมพันธ์กันที่บ้านพี่จันทร์เป็นครั้งคราว ปลากับผมอาจแต่งงานกันปีหน้าเมื่อเธอเรียนจบ ปลาอาจเรียนต่อโท ทำธุรกิจที่บ้านหรือเข้าเป็นแอร์อย่างพี่สาว เมื่อเดือนที่แล้วผมเพิ่ง รู้จักกับน้องสาวต่างพ่อของปลาชื่อว่าเป้น้องเป้เรียนชั้นมัธยมห้า แต่เธอดูเป็นสาวเกินตัว(หน้ามัธยมนมปริญญาโท) เป้มีท่าทางไว้ตัวนิดๆเธอเรียนเก่งตั้งใจจะเป็นหมอฟัน ดังนั้น ถ้าโชคดีผมอาจจะได้ฟันหมออีกอาชีพหนึ่งความก้าวหน้าจะได้รายงานให้ทราบ