close buttonclose buttonclose button
ฟิวกับไหม

ฟิวกับไหม

เรื่องเสียว · 14142

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 01:01:30 pm
หวัดดีค่า...คงจำเรื่องของฟิวกับไหมในตอน..เพราะเกมออนไลน์ได้ใช่ไหมค่ะ  วันนี้ไหมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังค่ะ  ฟิวกับไหมคบกันมาได้สักพักแล้ว คงไม่ต้องบอกว่า เรื่องอย่างว่าเป็นไง ก็ถ้าว่างไม่ไหมไปนอนบ้านฟิว ฟิวก็มานอนที่คอนโดไหมเสมอ ไปไหนด้วยกันตลอดยกเว้นตอนฟิวเรียน และไหมไปทำงานเท่านั้น ตอนเย็นเราก็เจอกันเป็นประจำ และก็ต้องจบด้วยเรื่อง...ทุกที  แต่มีอยู่วันนึงค่ะ ไหมชวนฟิวไปซื้อของที่สำเพ็ง ตอนขับรถจะกลับไปคอนโดไหม  อยู่ๆ ฟิวก็ชวนเสียวโดยถามไหมว่าเคยเข้า โรงแรมไหม? แบบม่านรูดเลยนะ ไหมงี้หน้าแดงเลย จะบ้าเหรอไง ใครจะเคยเข้า.. ใช่ไหมค่ะ ไหมเลยบอกฟิวว่า ไม่ว่ายังไง ไหมก็ไม่เข้านะ ไหมอาย คนอื่นจะมองยังไง อายตายเลย..ฟิวพยายามอ้อนไหมตลอดทางกลับบ้าน ไหมก็ไม่ๆๆๆๆๆ ฟิวก็บอกว่า ลองดูสิ เปลี่ยนบรรยากาศบ้างไง แล้วสุดท้ายก็ใจอ่อนเลยยอมเข้า โรงแรมม่านรูดจนได้  พอเข้าไปทีแรก ก็รู้สึกตื่นเต้นเลยนะค่ะ มีแต่กระจกเต็มห้องเลย ฟิวเดินเข้ามาข้างหลังไหม โอบกอดไหมถามไหมว่าเป็นไง แล้วก็จับไหมหันไปจูบ ทีแรกก็จูบแบบนุ่ม ค่อยๆ บรรเลงลิ้นเบาๆ ไปตามริมฝีปาก ค่อยๆ สอดใส่ลิ้นเข้ามาในปากไหม ไหมงี้เคลิ้มไปเลย แล้วจู่ๆ ก็จูบแบบรุนแรงและหนักหน่วงจูบแบบไม่ยั้งเลยค่ะ ไหมหายใจหายคอแทบไม่ทัน ได้แต่แลกจูบพันลิ้นกันพัลวันเลยค่ะ แล้วฟิวก็บอกไหมว่าถอดเสื้อผ้าให้ฟิวดูหน่อยได้ไหม ฟิวอยากให้ไหมถอดให้ฟิวดู เล่นกันแบบนี้ไหมก็อายแย่ แต่อยากตามใจคนรักนี่ค่ะ ฟิวก็นอนดูไหมอยู่ที่เตียงแล้วให้ไหมยืนปลายเตียงค่ะ ไหมถอดเสื้อก่อนโดยทีแรกก็หันหลังให้ฟิวค่ะ ก็มันอายนี่นา แล้วค่อยๆ ปลดเสื้อในแต่ยังใช้มือจับไว้อยู่นะค่ะ ยังไม่เอาออกไปจากตัวไหม จนฟิวบอกว่าหันมาให้ฟิวดูเหอะ ฟิวอยากเห็น ไหมเลยหันไปแล้วเอาเสื้อในออกจากตัวไหม ตอนนี้ก็เหลือแต่กระโปรงยีนส์สั้นของไหมที่ติดตัว ไหมค่อยๆ รูดซิปกระโปรงออก ถอดกระโปรงไปกองไว้ที่ปลายเท้า ฟิวบอกให้ไหมลองลูบไล้ตัวเองดู ไหมก็บอกว่าไหมทำไม่เป็นนิ ฟิวเลยลุกจากเตียงมาจับมือไหมลูบตัวไหมแล้วบอกไหมว่า "ไหมดูตัวเองสิ ในกระจกนั่นไง"  ไหมก็มองตัวเองในกระจก ฟิวค่อยๆจับมือไหมลูบจากใบหน้า ตา ปาก คอ ลงมาหน้าอก หน้าท้อง ลากลงไปจนถึงขอบกางเกงใน แล้วมันก็หลุดออกไปจากร่างกายไหม ตอนนี้ไหมเปล่าเปลือยแล้วค่ะ ยิ่งเห็นตัวเองเปลือยในกระจกด้วยเนี่ย ไหมก็ยิ่งมีอารมณ์ค่ะฟิวยังคงจับมือไหมลูบไล้ไปตรงร่องที่หว่างขา ไหมเสียวมากค่ะ น้ำฉ่ำเลย แล้วฟิวก็บอกไหมว่าใช้นิ้วใส่เข้าไป ฟิวจะดู ไหมก็ไม่กล้าทำ ฟิวเลยจับนิ้วไหมใส่ลงไปที่ร่องเลยค่ะ แล้วฟิวก็ใช้นิ้วของฟิวขยี้ตรงจุดสวาท ที่ทำให้ไหมแทบกรี๊ดลั่นได้เลย ตอนนั้นยืนไม่อยู่แล้วค่ะ เสียวไปหมด ไหมเลยได้ช่วยตัวไหมเองจนเสร็จ  โดยมีฟิวช่วยเร่ง แล้วฟิวก็จัดการกับเสื้อผ้าของฟิว แล้วฟิวก็ระดมจูบและละเลงลิ้นไปทั่วตัวไหม ลากลิ้นจากคอลงไปที่หน้าอก แล้วก็ดูดนมไหมมันอย่างหื่นกระหาย จนไหมทนไม่ไหว และกระซิบบอกฟิวว่า ฟิวดูดแรงอีกนิดได้ไหมไหมเสียวจัง ซี๊ด... ฟิวเร่งดูด และขบฟันเบาไปที่มัน ไหมงี้สะท้านเลย แล้วบังเอิญ มองไปบนเพดานที่ติดกระจกบานใหญ่ เห็นฟิวอยู่บนตัวไหม ยิ่งทำให้ไหมอารมณ์กระเจิง  แล้วฟิวก็ลากลิ้นไปตรงจุดสำคัญของไหม เลียไปตามร่องของไหม ดูดเม็ดสวาท เม้ม ขบ มันจนไหมรู้สึกว่าน้ำไหมไหลนองไปหมด และฟิวก็เอานิ้วมาสอดใส่ในขณะที่ฟิวยังลัเลงลิ้นเล่นกับมัน ไหมงี้แอ่นสะโพกสุดตัวเลยค่ะ พร้อมทั้งมองไปที่กระจกบนเพดาน ยิ่งเร่งให้ไหมกระสันต์ขึ้นไปอีก แล้วไหมก็จับหัวฟิวกดไปที่จุดสวาทของไหม แล้วนิ้วฟิวก็เพิ่มจาก หนึ่ง เป็นสอง และ เป็นสามนิ้ว ไหมกระเด้งรับอย่างเดียวเลย จนไหมเสร็จคานิ้วฟิวเลยค่ะ ฟิวไม่ปล่อยไหมพัก ขึ้นคร่อมไหมเอาทวนมาใส่แล้วขยับเร่งจังหวะแบบกระแทกกระทั้น ไม่ต้องถามหรอกค่ะว่าไหมเป็นไง ไหมได้แต่ร้องเรียกฟิวลั่นห้อง เสียวจนทนไม่ไหว พร้อมทั้งมองไปที่กระจกรอบๆ ห้อง เห็นฟิวกำลังเอาไหม "ฟิวๆๆๆ ช่วยไหมด้วย ไหมไม่ไหวแล้วค่ะ เร่ง หน่อยได้ไหมค่ะ แรงอีกนิดนะค่ะ" ไหมดึงผ้าปูที่นอนของโรงแรมจนหลุดเลยค่ะ ฟิวก็เร่งตามที่ไหมบอกตลอด ไหมได้แต่ตะโกนให้ฟิว เร่งๆๆๆๆๆๆๆ จนไหมเสร็จพร้อมกับแรงกระแทกครั้งสุดท้ายของฟิวอะค่ะ  พอพักได้สักพักฟิวก็ชวนไหมอาบน้ำ ห้องอาบน้ำน่ารักมากค่ะ แล้วฟิวก็จัดการไหมในห้องน้ำ โดยอุ้มไหมนั่งที่เคาท์เตอร์อ่างล้างหน้า แล้วขย่มไหมอีกรอบ เมื่ออาบน้ำเสร็จ ก็มานอนพัก พอฟิวตื่นฟิวก็ละเลงกับไหมต่อค่ะ คราวนี้ไหมให้ฟิวนั่งที่เตียงแล้วไหมก็คลุกเข่ากับพื้น เอื้อมมือไปจับน้องชายของฟิวค่ะ พร้อมกับใช้ลิ้นเลียรอบๆ ก่อน แล้วค่อยจับเข้าปากทั้งดูด ทั้งอม ไหมอะพูดไม่ออกหรอกคะ ก็ของฟิวเล็กซะเมื่อไหร่เต็มปากไหมเลย ได้ยินแต่เสียงฟิว "ซี๊ด..ไหม ฟิว..." ตลอดเลย แล้วฟิวก็บอกไหมว่าไหมดูที่กระจกสิ ไหมก็ยิ่งกระเจิงเร่งๆๆๆๆๆ เร็วขึ้นเรื่อยๆ  ยิ่งเร่งจังหวะฟิวก็ยิ่งกดหัวไหมให้เร่งตามแรงมือฟิว จนฟิวฉีดน้ำเข้าไปในปากไหม ไหมก็ดูดมันหมดเลยนะค่ะ  แล้วฟิวก็จับไหมหันหลัง เอามือดันที่ผนังห้อง แล้วใส่มันเข้ามาในตัวไหม กระแทกไหมใหญ่เลยค่ะ ทั้งเสียว ทั้งมัน บรรยายไม่ถูก แล้วรอบๆ ก็มีแต่กระจก ทำเอาไหมเสียวกว่าเดิมอีก แล้วฟิวก็เอื้อมมือมาด้านหน้าเอานิ้วมาเขี่ยจุดสวาทของไหม ไหมเห็นตัวไหมเองกำลังโดนฟิวทำอย่างเมามันทางกระจกด้านหน้าไหม ก็ยิ่งทำให้ไหมมีอารมณ์มากขึ้นๆๆๆ ได้แต่เร่งฟิว "ฟิวค่ะ ไหมเสียว...ฟิวๆๆ เร็วค่ะ เร็วๆๆ ค่ะ" ไหมได้แต่ขอร้องให้ฟิวเร่งให้ไหม แล้วฟิวก็บอกไหมว่า "ใจเย็นๆ ที่รัก รอฟิวก่อน ฟิวกำลังมัน" ไหมงี้ก็สุดกลั้นแล้วอะนะ เสร็จก่อนฟิวไปตามระเบียบ แล้วฟิวก็เร่งตบท้ายจนเสร็จตามมาค่ะ หลังจากนั้นเราก็เช็กเอาท์ออกจาก โรงแรมค่ะ กลับมาที่คอนโดไหม หลับเป็นตายทั้งคู่เลย ตื่นอีกที่ก็เกือบสี่ทุ่มเชียวค่ะ