close buttonclose buttonclose button
พาคู่ผัวเมียถึงฝั่งฝัน

พาคู่ผัวเมียถึงฝั่งฝัน

เรื่องเสียว · 29563

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หลัง จากเข้าหลายๆเวปเกี่ยวกับสวิง ก็ลองเล่นๆโดยการ แชทบ้าง ก็ไม่รู้ว่ามีจริงๆ เห็นเขาว่ามีจริงๆ ก็ลองเอาเมล์ที่โพสขึ้นมา และส่งข้อความไป นัดกันออนเอ็ม จนได้รู้จักกับคู่หนึ่ง พี่ผู้ชายบอกว่า ที่บ้านมีธุรกิจเกี่ยวกับจำหน่ายอุปกรณ์ก่อสร้าง (กว่าจะทราบก็ แทบจะสนิทกันนะครับจึงเล่าความจริง)พี่เขาเล่าว่า หลังจาก แต่งงานมีลูก ช่วงหลังธุระกิจรัดตัวตอนกลางวันอยู่ร้าน กว่าจะเย็นมืดค่ำก็เหนื่อย เพราะอยู่หน้าร้านทั้งคู่ เรื่องเซกส์ก็เลยแทบจะไม่มีเลย แต่ยังมีความรู้สึก สงสารภรรยาเพราะอายุประมาณ 35 ต้องมาช่วยกันทำงานและไม่มีเวลาอย่างว่า หลังจากคุยกันประมาณ 3 อาทิตย์ พี่เขาอยากเห้นหน้าผม ก็เปิดแคม เขาก็พอใจผมก็บอกอาชีพผมไป พี่เขาก็ดีใจว่า น่ารัก คุยเก่ง ดูสะอาด เขาก็เลยให้ผมโชว์ของผมให้ดู และทางพี่เขาก็โชว์หน้าอกภรรยา และหอยให้ผมดู น่ารักมากครับ นมใหญ่ หอยน่าเลียมาก ในที่สุดทางโน้นก็โอเค เมื่อถึงกำหนดประมาณ 3 ทุ่ม พี่ทั้งสองเปิดห้องไว้แล้วให้ผมขึ้นไป ผมเคาะประตู พี่ผู้ชายเปิด ที่จริงพี่ผู้ชายก็หน้าตาดี อายุน่าจะ45 อัพ สวมแว่น แน่งผ้าเช็ดตัวออกมา ผมสวัสดีพี่เขา เดินเข้าไปเห็นพี่ผู้หญิงนั่งอยู่ที่หน้ากระจก ผมตะลึง พี่แกสวยมากผมยาว ขาว จมูกโด่ง สวมเสื้อคลุมสีขาว ผมสวัสดี พี่ผู้ชายให้ผมนั่งก่อน คุยกัน ตอนแรกแกจะเปลี่ยนใจ เพราะพี่ผู้หญิงไม่กล้า กลัวความลับเปิดเผยเพราะ ทำงานมีหน้ามีตา รู้จักคนเยอะ ผมบอกว่ารับรองไม่มีการแพร่งพรายแน่นอน รับประกันด้วยหัว พี่เขายิ้ม พี่ผู้หญิงอายๆยิ้มน้อยๆจับมือพี่ผู้ชายตลอด ผมคิดในใจถ้าเป็นเมียจะเอาทุกคืนเลย พี่ผู้ชายบอกว่า ข้อตกลง ความลับ ห้ามจูบปาก ห้ามทำรุนแรง ใช้ลิ้นได้ ห้ามให้พี่ผู้หญิงอม และใส่ถุงด้วย ผมรับปาก แกให้ผมเข้าไปอาบน้ำ ผมรีบเดินเข้าไปอาบน้ำ ขัดเจ้าหนูให้สะอาด คิดในใจว่าวันนี้แกจะได้ลิ้มรสไฮโซล่ะวะ ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมา พี่ผู้ชายนั่งดูทีวี ส่วนพี่ผู้หญิงนั่งที่เดิม พี่แกบอกว่า ตามสบายก่อนนะ อย่าลืมที่ตกลงกันไว้ เดี๋ยวจะเข้าร่วมด้วย ผมค่อยๆจูงมือพี่ผู้หญิงมานั่งที่เตียง ผมคุกเข่าลง กระซิบเบาๆทำใจให้สบายนะครับ ผมจะทำให้มีความสุขที่สุดในโลก ผมก้มยกเท้าขวาพี่ขึ้นมา พี่เขาเอามือปิดชายเสื้อไว้ไม่ให้โป๊ ผมจูบที่นิ้วเท้า และเลีย หัวแม่เท้าขึ้นไปหลังเท้า หน้าแข้ง เข่า และสลับอีกข้าง พี่สมมุติชื่อ พี่เม หลับตา ครางเบาๆและผมค่อยๆดึงชายเสื้อขึ้นไป เลียขึ้นไปจนถึงขาอ่อน พี่เมใส่กางเกงในสีดำ ผมเลียไปทั่ว และดมผ่านกางเกง สูดดมเข้าไปจนสุดหายใจ ของผมงี้แข็งโป๊กเลย เหลือบมองไปที่พี่ บีแกกำลังมองพวกเราอยู่โดยใช้มือจับของแกถอกเบาๆ
ผม เลียนิ้วมือทั้งสองข้างสลับไปมาเหมือนกัน และค่อยๆดึงสายผูกเสื้อออก เห็นเต้านมที่แสนจะอวบอั๋น อยู่ในยกทรงสีดำ ผมตะลึง อยากจะฟัดๆๆๆๆๆให้แหลกคามือ ผมค่อยขึ้นไปนอนข้างพี่เม และหอมแก้ม ไซร้ติ่งหู เลียไปรูหู แกครางและซิ๊ดใหญ่เลย ซอกคอ และเต้านม ผมค่อยๆปลดตะขอเสื้อ ปล่ยอให้นมสองข้างเป็นอิสระ ผมค่อยๆเลียรอบเต้า โดยไม่ดูดหัวนม จนพี่เมกดหัวผมและแอ่น อกให้ผมขบหัวนมแก ผมเลียหัวนม ขบเบาๆทั้งสองข้าง มือแกสะเปะสะปะ ขยี้หัวผม บางทีก็จับผ้าปูที่นอนเกร็ง ผมไซร้ลงมาที่สะดือ วนสะดือและมาที่เนินเนื้อแก ค่อยๆใช้ฟันดึงขอบกางเกงในพี่ลงรูดลง มาที่เท้า พี่เมเอามือมาปิดเนินแก ผมค่อยๆแกะมือออก ลืมบอกไปว่าไฟในห้องสลัวๆนะครับ ขนพี่เมบางๆไม่รก คงตกแต่งอย่างดี ผมก้มมองใกล้ๆสูดดม มันหอมมาก ไม่มีกลิ่นคงดูแลอย่างดี ผมใช้นิ้วแหวก แคมพี่เมไม่ใหญ่บางๆ ไม่คล้ำมาก ผมใช้ลิ้นแหย่เข้าไป พี่เมร้องคราง ขยี้หัวผม ผมสอดลิ้นเข้าไปลึก พี่เมยกก้น น้ำแฉะมาก ทันใดนั้นพี่บีเดินเข้ามา บอกว่าพี่ขอก่อนนะ ผมถอนตัวออกมา พี่บีเปลือยมาและจับพี่เม อ้าขา แกสอดเข้าไป พี่เมกอดพี่บีไว้ และพี่บีกระเด้า ประมาณ 3 นาที พี่บีก็เกร็งตูด ปล่อยน้ำออกมา พี่บีแกบอกว่า ขอโทษนะเม พี่ตื่นเต้นมาก พี่เมคงไม่เสร็จ พี่บีถอนตัวออกมา ผมรีบใส่ถุงยางและเดินเข้าไป จับขาพี่เมอ้าออก น้ำสีขาวๆไหลรินออกมา ผมไม่สนแล้ว สอดเข้าไปมันเข้าง่ายดาย แต่เพราะเป็นของใหม่สำหรับพี่เม ถึงแม้ size จะไม่แตกต่างกัน แกร้องโอ ผมเริ่มเด้า และก้มจูบแก้มพี่เม ผมเผลอเอาปากไปจูบพี่เม พี่เมแกคงลืมตัว เผยอปากให้ผม ผมสอดลิ้นเข้าไป มันสดชื่นมาก สักพักแกคงรู้ตัว เบือนหน้าหนี ผมเลยก้มลงดูดนมสองเต้าแทน ผมอุ้มให้แกนั่งขย่มดุ้นผม แกทำแบบเมามันคงนานแล้วที่ไม่ได้ทำ ผมยังให้พี่เมนอนคุกเข้า ผมสอดเข้าไป มันลึกและสุดยอดมากครับ และแล้วท่าสุดท้าย ทั่วไปผมกระแทกจนพี่เมร้องครางผมก็ปล่อยน้ำออกมา ผมกดให้ลึกที่สุดให้ของผมมันดันตรง ปุ่มเสียวพี่เมไว้ มันกระตุก 3-4 ครั้ง ผมฟุบลง กระซิบข้างหูแก เสร็จมั๊ยครับ แกพยักหน้า แกค่อยๆดันอกผมออกมา พอก่อนนะ พี่ขอเข้าห้องน้ำก่อน ผมดึงออกมา น้ำพี่บีและน้ำพี่เมยังแฉะจากรูของพี่เม พี่เมสวมเสื้อคลุมเข้าห้องน้ำ ผมถอดถุงยางออก ใส่ถังขยะ พอพี่เมออกมา พี่บีบอกว่า พอก่อนนะวันนี้สุดยอดมาก ผมถามจะเอาอีกมั๊ยครับ(เพราะผมติดใจน่ะสิ) แกบอกว่า วันหลังจะนัดมาอีก แกจะจ่ายค่าห้องเอ็ง ผมเข้าไปอาบน้ำ ออกมา พี่เขาทั้งสองแต่งตัวเสร็จ พี่บีบอกว่า พี่เมชอบใจมาก ผมทำได้ดี ไม่รุนแรง ไม่กักขฬะ แกถามว่า จะนัดผมตลอดไปได้ไหม ผมบอกได้ครับ แต่อีกไม่นาน ผมจะย้ายที่ทำงานนะ แกบอกไม่เป็นไร คงจะเร็วๆนี้แหละ แกยังควักแบงก์ให้ผม สองพัน และขอบคุณผม ผมไม่รับแกคะยั้นคะยอ ผมรับมา ผมบอกว่างั้นผมไปก่อน พี่เดินเข้ามาจูบผมกระซิบเบาๆวันหน้าจะให้จูบปากนะ พี่บีมองและยิ้ม ผมรีบเดินออกมาเพื่อไม่ให้เป็นที่สงสัยของคนอื่น ถ้าเดิดมาเจอ วันหลังจะเล่าอีกเมื่อเจอกันครั้งที่สอง รอโทร อยูครับ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
หลัง จากบทเรียนแรก มีหลายๆคนสงสัยไหนว่าความลับ ในเมื่อเรามีหัวใจสวิง ทำไมเรื่องแค่เอามาเล่าให้คนอื่นฟังโดยที่ไม่บอกชื่อเสียงเรียงนามก็ไม่ผิด นี่ครับ พี่บีและพี่เม ก็อ่านแล้วโทรมาชมผมว่า เขียนเรื่องได้เก่งเลย เอาต่อนะครับ
หลังจาก นั้นผมก็ออนเอ็มกับพี่บีตลอด ตอนกลางคืน ก็คุยกันเรื่องแบบนี้ พี่บีบอกว่า พี่เมชมผมตลอดว่า ทำเก่ง ไม่ดุดัน สุภาพ คืนนั้นพี่เมถึงเกือบ 5 ครั้ง พี่บีก็ค้อนมาว่า กลัวว่าพี่เมจะติดใจผม ผมบอกว่า ไม่หรอกครับ ยังไงผมก็เป็นแค่ส่วนเติมเต็มให้เท่านั้น ถือเสียว่าผมเป็นเพียงในฝันเท่านั้น จนวันศุกร์ พี่บี พี่เม ได้ออกมางานแต่งงานข้างนอก ก็อาศัยบอกทางบ้านว่าอาจจะค้างข้างนอก ให้ดูแลลูกของพี่ทั้งสองด้วย พี่บีนัดให้ผม ไปเปิดห้องรอ หลังงานเสร็จประมาณ 3 ทุ่มจะเข้ามาหา ผมรับปาก หลังจาก ผมเปิดห้องรอ ก็อาบน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนดูทีวีไปพลางๆ ประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆพี่บีโทรเข้ามาถามเบอร์ห้อง ชั้น ผมบอก และประมาณ 10 นาทีมีเสียงเคาะประตู พี่บีแต่งชุดสูท ผูกเนคไท เข้มเชีว ส่วนพี่เม ชุดราตรีสีน้ำเงิน โชว์เนิน 2เต้าขาวมาก น่ารัก คืนนี้พี่เมสวยเป็นพิเศษ ผมสวัสดีทั้งคู่ พี่ยีเดินถอดสูท นอนแผ่หรา ที่เตียง แกบ่นว่ามึนนิดๆเล่นรีเจนซี่มา พยายามดื่มให้น้อยแล้ว เพื่อนๆก็คะยั้นคะยอเสียหลายแก้ว ส่วนพี่เม ก็ไปที่หน้ากระจก ปล่ยอผมให้สยาย แกะต่างหู และสร้อยวางบนหน้ากระจก ผมเดินเข้าไป คุกเข่าลง ก้มถอดรองเท้าให้พี่เม พี่เมจับหัวผมบอกว่า อย่านะมันไม่สะอาด ผมเงยหน้าขึ้น แสงไฟจับที่ใบหน้าพี่เม น่ารักมากๆ ไม่เป็นไรครับพี่เม ผมจะทำให้พี่เมมีความสุข พี่เมยิ้มปล่อยให้ผมแกะรองเท้าออกทีละข้าง อ้าวผมหันไปอีกที พี่บีนอนกรนเสียแล้ว พี่เม บอกว่า บอกให้เพลาๆหน่อย ก็ไม่เชื่อ ช่างเขาเหอะ ให้นอนหลับไปก่อน ผมลุกขึ้นประคองให้พี่เม นั่งลงบนเตียงอีกเตียงหนึ่ง ผมนั่ง ลงข้างๆพี่เม ผมนวดให้นะครับ ผมเอามือสองข้างจับที่หัวไหล่พี่เม และเริ่มนวด พี่เมคงเพลิน หลับตา คล้ายตัวลอย ผมงี้แข็งเชียว อยากมากแต่ต้องอดใจไว้ก่อน อยากให้พี่เม เคลิ้มและเสียวเต็มที่ ผมนวดลงที่ต้นแขนสองข้าง ต่อไปที่สันหลัง ลงมาที่เอวและสะโพกอันกลมกลึงของพี่เม พี่เมคราง อา? หนุ่มจ๋า ดีจังเลย ผมนวดขึ้นมาที่ใต้รักแร้ และค่อยเอื้อมมือไปที่เต้านมผมเข้าใจว่าคงจะโนบราเพราะพี่เมจะโชว์แผ่นหลัง ด้วย อย่าสิหนุ่ม มืออย่าซนสิ มันนุ่มจังครับพี่เม เดี๋ยวพี่ตีตาย ให้นวดนะไม่ได้ให้จับนม ผมยิ้ม ผมยังคงคลึงเต้านมพี่เม พี่ยังคงนั่งข้างเตียงโดยห้อยปลายเท้าลง ผมก็อ้าขามาซ้อนพี่เม เหมือนท่า ลิงอุ้มแตง ส่วนน้องชายโดนสะโพกพี่เม อุ๊ย อะไร หนุ่ม มันแข็งจัง ผมค่อยๆจูบตรงซอกคอด้านหลัง พี่เมครางจั๊กจี้ ผมเม้มติ่งหูสลับไปมา และหอมแก้มพี่เม และพี่เมหันมาทางผม ผมไม่รอช้า ประกบปาก พี่เมไม่ทันตั้งตัว ผมบดริมฝีปากและพยายามสอดลิ้นเข้าไป ครั้งนี้พี่เม ยอมให้ผมสอดลิ้นเข้าไปง่ายดาย พี่เมสอดลิ้นออกมาผมดูดลิ้นและกลืนกินน้ำลายพี่เม พี่เมหลับตา ผมค่อยๆรูดซิบทางด้านหลังลง พี่เมโนบราจริงๆ ผมเอามือช้อนเต้านมทั้งสองไว้ในมือ เคล้น บีบหัวนม ผมให้อ้อมออกมา เข้าไปหนุนตักพี่เม เหมือนเด็กที่กระหายนม ผมดูดนมพี่เม และคลึงไปด้วย พี่เมประคองหัวผมเหมือนผมเป็นลูกแก ผมจับมือพี่เมไปที่น้องชายผมกำลังแข็งโด่ ชี้ออกนอกผ้าเช็ดตัว พี่เมจับและค่อยๆถอกๆ หนุ่มแข็งจังเลย พี่เมอยากกินมั๊ยครับ วันนี้ผมล้างสะอาดนะครับ ผมถอยออกมาดึงชุดพี่เมรูดลงปลายเท้า ผมนอนลง พี่เมทำท่าเขิน แกจับของผมถอก พี่เมกินไปสิครับ แกทำท่าดมๆผมกดหัวพี่เม ลง ปากพี่เมชนกับของผม แกนิ่งไปสักพัก ก็อ้าปากให้ส่วนหัวของผมเข้าไปในปากพี่เม ผมกดแกลงไปอีก แกร้องอู้เลย และแกก็เริ่มเลียและอมๆๆๆๆจนเปียก ผมเกือบจะแตก พี่เมพอก่อนครับ ผมลุกนั่ง ให้พี่เมนอนลง ผมซบหน้าลงเนิของแกใต้กางเกงในสีขาวลายลูกไม้ กลิ่นหอมแตะจมูกผม ผมเลียภายนอก และค่อยๆรูดออกมา ตอนนี้มันลอยเด่นอยู่ข้างหน้าของผมแล้ว ณ วินาที นี้มันเป็ฯของผมที่ลิ้มลองมัน ผมฝังจมูกลงไป แสดงความรักและเป็นเจ้าของ พี่เม บอกว่า อย่าเวอร์สิหนุ่ม ผมสอดลิ้นเข้าไป พี่เมดิ้นพล่าน ยกก้นหนี ผมจับเอวไว้ ขณะที่ปากเลีย มือก็เอื้อมไปเคล้นคลึงเต้านม และแล้ว หอยพี่เมแฉะ พร้อมที่จะโดนสอดใส่ ผมให้พี่เม นอนคว่ำ ผมขึ้นไปด้านหลังซ้อนแกไปไว้ โดยที่หัวของผมฝังที่ร่องก้น ตอนนี้พี่เมคงเสียว แหวกขาออก หัวมันชนสองแคม ที่ฉ่ำแฉะผมเอื้อมมือไปข้างหน้าให้พี่กระดกก้นอย่างว่าง่าย หนุ่มใส่ถุงด้วยสิ ผมถอนตัวตัวขึ้นรีบเอาถุงยางจากหน้ากระจกแกะและรีบใส่และกลับมาทำท่าเดิม หัวมันค่อยๆแทรกเข้าไป จนพรึด หนุ่มจ๋า พี่เมหายใจฟึดฟาด ตอนนี้ก้นผมกระดกเพื่อส่งน้องชายผมเข้าไป ผมเร่ง พี่เมคราง เสียงดัง ผมนอนตะแคงดึงตัวให้พี่เมตะแคงด้วย มันยังคาอยู่ ขาซ้ายผมยกขาพี่เมขึ้นด้วย ผมเร่งกระเด้าเข้าออก ผมลองเอามือไปจับดู น้ำมันเยอะมาก ดังแจะๆ ผมให้พี่เมขึ้นคร่อมพี่เมขย่มมันมาก มือผมก็ขยำสองเต้าไปด้วย ผมเกือบออก ผมจับพี่เมนอนหงาย และแทรกเข้าไป พี่เมผมจะแตกแล้วนะ ได้เลยจ๊ะพี่เสร็จไป4 ครั้งแล้ว ตอนนี้เหงื่อเริ่มซึม แม้ในห้องแอร์ จนเฮือกสุดท้ายผมเร่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆและปล่อยน้ำออกในถุงยาง กดจนมิดและนิ่งๆไป ผมจูบพี่เม เหงื่อเต็มไปหมด พี่เมลูบหัวผม เด็กน้อยเป็นไง เก่งนักใช่มั๊ย ผมยังเล่นนมพี่เม และเขี่ยหอยแก ผมถอดถุงยางทิ้ง นอนกอดพี่เม แต่มันยังแข็ง เริ่มจูบพี่เมอีก พี่เมถาม อะไรไม่ง่วงเหรอ ผมส่ายหน้า อยากเอาพี่เมสัก 10 ครั้ง พี่เมหัวเราะ เวอร์แล้วหนุ่มเดี๋ยวก็ตายคาอกหรอก พี่บียังคงนอนกรนต่อไป และผมก็เริ่มกับพี่เมอีกครั้ง พี่เมก็ยอม จนถึงเช้า ผมเอากับพี่เมอีก 2 ครั้ง รวม 4 ครั้ง ไว้รอบหน้าจะเล่าตอนที่พี่บีตื่นขึ้นมา ขณะที่ผมกำลังเอาพี่เม และเรามารุมพี่เมกันครับ

Offline aonmam

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
หนุกมากคับ อยากลองบ้าง แอดมาคุยกันนะคับ เผื่อคู่เราอาจจะต้องการให้ช่วย

aon_x_japan@hotmail.com