close buttonclose buttonclose button
น้อยกับวันหยุดยาว

น้อยกับวันหยุดยาว

เรื่องเสียว · 31473

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 07, 2010, 01:27:09 pm
อยากเล่าบ้างค่ะ ฉันชื่อน้อย อายุ 46 แล้ว สัดส่วนสาววัยนี้ก็ 36-32-30 พอไหวไหมค่ะ ทำงานแบงค์ย่านพระราม 7 ก็ระดับผจก.นะคะ ยังไม่แต่งงานแต่ก็เคยมีอะไรมาแล้วแต่ก็ว่างเว้นมานานหลายปี เมื่อวันหยุดยาวที่ผ่านมาเบื่อๆ เลยอยากพักสมองจากงานสักหน่อยเลยนึกถึงบ้านพักที่ทางบ้านซื้อเอาไว้แถว หัวหิน แต่หลายปีแล้วที่ไม่ได้ไปเที่ยวไปดูเลย นึกได้ก็ไปซะหน่อยก็ดีแต่ไม่มีใครหยุดไปเป็นเพื่อนเลยเพราะเพื่อนๆ ไม่ได้หยุด ไปถึงบ้านพักก็ปาเข้าไปเกือบหกโมงเย็น บ้านพักเรียบร้อยดีเพราะมีลุงยืน กับป้าแมวแกรับจ้างเฝ้าให้ อาบน้ำอาบท่าเรียบร้อยก็ออกไปนั่งหาอะไรดื่มแถวหัวหิน กลับมานี่สิค่ะหงุดหงิดจริงๆ ไฟที่บ้านพักดันไม่ติด น้อยเลยเดินไปทางหลังบ้านที่เป็นบ้านพักของป้าแมวว่าจะให้ลุงยืนแกมาดูไฟให้ แต่ดันไปได้ยินเสียงครางดังแว่วๆ ออกมาจากในบ้าน อดนึกอายขำๆ ไม่ได้แก่กันแล้วยังมีไฟกันอยู่อีก ป้าแมวก็ปาเข้าไป 68 แล้ว ลุงยืนนี่ไม่ต้องบอกรุ่นลุงเลย 76 เข้าไปนั่น น้อยนึกสนุกเลยค่อยๆ เดินเลี่ยงไปทางบานหน้าต่างที่เปิดแง้มๆ ไว้ นึกในใจไฟดับหมดบ้านนี่แกรู้กันหรือเปล่านะ หรือเลยกุ๊กกิ๊กกันซะเลย น้อยแอบมองผ่านมุ้งลวดเข้าไป เห็นไม่ค่อยชัดเลยไฟมันไม่มีค่อนข้างมืด แต่ก็พอเห็นอะไรบ้างพอสมควร ก้นลุงยืนขยับเข้าขยับออกมีป้าแมวนอนหงายผ้าถุงถลกขึ้นมากองที่หน้าท้อง หน้าอกป้าแมวกระพรือไปมาตามแรงลุงเลย ดูไปดูมาน้อยเริ่มอายตัวเองมาแอบดูเค้าทำไมนะเนี่ยแต่อีกใจก็เพิ่งเคยแอบดู เค้าทำกันเป็นครั้งแรก ชักเสียวๆ หน้าท้องพิกลสงสัยเพราะสปายที่ดื่มไปด้วย และน้อยเองก็ห่างมานาน เลยแอบดูต่อไปเรื่อยๆ สักพักป้าแมวแกร้องด่าลุงยืนว่า “แกไปอยากอะไรมาปูนนี้กันแล้วฉันเมื่อยแล้วเสร็จได้หรือยัง” ฉันอดขำในใจ แต่ลุงยืนหัวเราะดังลั่นบอกป้าแมว “แกรออีกแป๊บสิข้าก็กำลังใกล้แล้ว ช่วยหน่อยไม่ได้หรือยังไง” ว่าไปแกก็จับป้าแมวพลิกแต่ด้วยความอ้วนของป้าแมวของแกเลยหลุด แกบ่นใหญ่เลยจับป้าแมวมาเอามือจับชักของแกเข้าออกแล้วให้แกดูด ป้าแมวมองหน้าเลยแต่ไม่ดูดเอาแต่สาวมือไปมา สักพักลุงแกคงเบื่อบ่น “ไม่เอาแล้วเอาแกตอนเมาทีไรข้าไม่เสร็จสักที” ฉันแอบขำนึกขึ้นได้เดี๋ยว
แกออกมาเห็นอายตายเลย เลยค่อยๆ แอบเดินออกมาเงียบๆ แล้วทำเป็นเดินส่งเสียงเรียกลุงกับป้าเหมือนเพิ่งกลับเข้ามา ลุงแกขานรับ ฉันเลยบอกให้ตามไปช่วยดูไฟที่บ้านพักให้หน่อย แกบอกเดี๋ยวตามไปครับคุณน้อยลุงเอาไฟฉายก่อน ฉันนึกในใจจัดระเบียบตัวเองก่อนละสิ อิอิ

แกตามมาดูไฟให้เกือบชั่วโมงจนเสร็จ ฉันรอจนเบื่อเลยฝากแกออกไปซื้อของมาไว้กินเล่นตอนดึก ลุงยืนบอกเล่นซะเหนื่อยแค่ฟิวส์ขาด แกรับเงินออกไปซื้อของให้ฉันบอกแกว่าเหลือลุงก็ซื้ออะไรมากินกับป้าแมวนะ แกบอกขอบคุณครับแล้วออกไป ฉันอาบน้ำไปแอบนึกถึงตอนแอบดูไม่ได้ก็มันเสียวละตื่นเต้นนี่นา สักพักใหญ่ลุงแกก็มาเรียกหน้าบ้านพัก แกมากับเพื่อนแกชื่อลุงก้านบอกขออนุญาตน้อยนั่งกินกับเพื่อนแล้วก็ป้าแมวที่ กระโจมหน้าบ้านพักริมหาด น้อยไม่ว่าหรอกเพราะน้อยความจริงไม่ถือตัวเป็นกันเอง เลยตอบไปว่าตามสบายค่ะลุง น้อยสิอุ่นใจมีคนคอยดูความเรียบร้อย น้อยนอนเล่นไปพักใหญ่ๆ นึกเบื่อๆ เลยเดินออกไปหน้าบ้านพักก็ว่าจะเดินเล่นริมชายหาด แต่ตอนเดินผ่านกระโจมที่พวกป้าแมวและลุงๆ แกนั่งกินกันอยู่ เดินไปน้อยก็หันไปมองแต่ไม่เจอป้าแมวแล้ว ลุงยืนแกตะโกนทักมาพอดี อ้าวคุณน้อยยังไม่นอนหรือครับทำให้ฉันต้องเดินไปหาตามมารยาท ฉันตอบแกตามประสาคนรู้จักว่ายังไม่ง่วงเท่าไหร่แกเลยชวนนั่งคุยซะงั้นเลย ต้องเลยตามเลยสักแป๊บ แต่ดันลืมไปว่าใส่ชุดนอนแถมโนบราอีก มีแต่เกงในตัวน้อยช่วยปิดกับผ้าคลุมตัวเล็กๆ สังเกตุทั้งลุงก้านลุงยืนแอบมองบ่อยๆ แกชวนคุยเรื่องสัพเพเหระไปเรื่อยนิสัยน้อยชอบคุยประจำอยู่แล้วเลยนั่งคุยกัน ยาว แต่ก็ระวังตัวพอสมควรเวลาจะเปลี่ยนอริยาบท เพราะชุดนอนเราไม่เรียบร้อย ลุงยืนแกไปหยิบสปายที่ซื้อมาให้น้อยในบ้านพักแกบอกเดี๋ยวป้าแมวก็ตื่นมาอีก สักพักแกชอบนอนหัวค่ำแต่ตื่นเร็ว

คุยกันไปคุยกันมาน้อยเองเริ่มมึนๆ ขอตัวสองลุงไปเดินคุยโทรศัพท์ริมหาดแล้วจะเข้านอนแล้ว แต่แอบสังเกตุเห็นลุงก้านชอบแอบมองหน้าอกน้อยบ่อยๆ ลุงยืนเองก็ไม่ย่อยเผลอเป็นมองแต่น้อยกับรู้สึกแปลกๆ ไม่กลัว แต่กลับรู้สึกตื่นเต้นปนเสียวๆ

น้อยขอแยกไปเดินโทรศัพท์คุยกับเพื่อนๆ แถวริมหาดสักพักขากลับนึกสนุกยากแกล้งคนแก่เป็นอาหารตาก่อนเข้านอนเลยเดินไป ริมหาดแล้วนั่งเอาตัวแช่น้ำพอดีแค่คอ เดินขึ้นมาหนาวจนขนลุกหัวนมน้อยตั้งเลยดันเสื้อเห็นเป็นเม็ด ก็ตั้งคัพ 36 นึกในใจเดี๋ยวแวะทักก่อนเข้านอนลุงแกจัดการป้าแมวอีกแน่ๆ เดินกลับมาผ่านกระโจมเห็นลุงก้านคอพับคออ่อนพูดอ้อแอ้แล้ว ส่วนลุงยืนก็พอๆ กัน น้อยแวะไปบอกขอตัวเข้านอน ลุงยืนบอกคุณน้อยไม่หนาวหรือครับตัวเปียกนั่งพักหลบลมก่อนไหมครับ น้อยนึกอยากแกล้งแกอยู่แล้วเลยแวะไปนั่งอีกสักแป๊บ แกก็เปิดลังแช่น้ำแข็งส่งสปายที่เหลือให้น้อยบอกแก้หนาวครับคุณน้อย น้อยเลยแกล้งถามว่า “ป้าแมวไม่รอลุงหรอมัวแต่เมากับเพื่อนอยู่ได้” แกกลับบอกว่า “ไม่หรอกครับผมจัดไปให้แล้วป่านนี้ป้าแมวหลับฝันดี” ฉันหน้าแดงเพราะรู้อยู่แล้วว่าป้าแมวกับลุงยืนเพิ่งจัดการกันเมื่อตอนค่ำไป แล้ว ฉันเห็นลุงก้านเอาแต่เอียงคอมองมาแต่หน้าอกชุดนอนที่เปียกแต่ดีหน่อยที่มี ผ้าคลุมพอบังหน้าอกได้ แต่รู้สึกเสียวๆ แถวหน้าขาเลยแกล้งถามลุงยืนว่า “จัดอะไรป้าแมวถึงนอนหลับไม่ออกมากินกับพวกลุงๆ” แกบอกตามประสาคู่ผัวตัวเมียนะครับคุณน้อย แกดันย้อนถามฉันอีกว่า “คุณน้อยทำไมไม่ออกเรือนสักทีออกจะพร้อมทุกอย่าง ทั้งสวยทั้งรวย ชอบอยู่คนเดียวหรือครับ” น้อยอายจนพูดไม่ออกก็ไม่มีใครจริงใจสักคนเลยยังไม่เลือกนี่นา แต่ตอบแกออกไปตามเรื่อง “น้อยสวยหรือลุงแก่ก็แก่ก็แค่มีจะกินเท่านั้นละชีวิตแบบลุงๆ กับป้ามีความสุขกว่าน้อยอีกมั้ง” ลุงยืนแกตอบ “เป็นไปได้ใครเจอคุณน้อยมีหรือที่โง่ขนาดนี้ไม่...... ก็ไม่รู้จะหาแบบไหนแล้ว” ฉันตอบไปเพราะอยากรู้ว่าไม่ที่ลุงหมายถึงคือะไร “ไม่อะไรหรือลุงทะลึ่งหรือเปล่า” ลุงยืนแกตอบมาซะทำน้อยใจสั่นหวิวๆ “ลุงบอกตามตรงเลยนะ คุณน้อย ทั้งสวย ทั้งขาว ทั้งอวบ แถมรวยจนไม่รู้จะเก็บเงินไว้ไหน แล้วมีที่ไหนที่ผู้ชายที่เข้ามาหาคุณน้อยจะยอมห่างคุณน้อยไป หรือคุณน้อยมีอะไรไม่ดีคุณน้อยบอกลุงหน่อยสิ” ฉันคิดในใจแกเมาด้วยแน่ๆ แต่ด้วยความรู้สึกหวิวๆ เลยอยากยั่วไปซะอย่างั้นเลยบอกแกว่า “น้อยคงไม่มีอะไรดีพอสู้กับสาวๆ อายุไม่ถึงสามสิบละมั้งคะลุงมันก็เริ่มแก่เริ่มเหี่ยวไปตามอายุละค่ะลุงก็” เสียงลุงก้านหัวเราะ แล้วก็ส่งแก้วให้ลุงยืนชง แกชงไปพร้อมบ่นด่าเพื่อนแกไป “ไอ้ห่านี่ก็คนไม่เกรงใจคุณน้อยเค้าบ้างเค้ามานั่งคุยด้วยเสือกเมาน่าเกลียด กินแก้วนี้ก็พอได้แล้วนะกูจะได้ขี่ไปส่งเดี๋ยวเมียมึงก็มาชวนเมียกูมาด่ากู อีก” ฉันมองตามไปที่ลุงก้านพร้อมยิ้มให้แบบว่าไม่เป็นอะไรค่ะกินไปเถอะ ลุงยืนชงเหล้าให้เพื่อนเสร็จก็หันมาถามน้อยต่อ ยังไม่ลืมอีกขนาดเมา “คุณน้อยนะหรือครับแก่เหี่ยว คนนอนที่บ้านนั่นสิ ฮ่าๆๆๆ ไม่อยากนินทาเดี๋ยวแม่ตื่นมาลุงตายเลย อย่างคุณน้อยถ้าลุงชมจริงๆ คุณน้อยจะโกรธหรือเปล่าเดี๋ยวว่าลุงลามกทะลึ่ง ลุงเสียคนแน่ๆ” น้อยยังอยากรู้ว่าแกจะพูดอะไรต่อเลยบอกไป “ลุงพูดมาได้ไม่พูดน้อยก็จะไปนอนแล้วละแต่ถ้าทะลึ่งมากน้อยก็บอกป้าแมวมา จัดการลุงเองละ”........................................... END PART 1

Reply #1 on: December 07, 2010, 01:32:09 pm
“ว่า ไงค่ะลุงจะพูดไม่พูดงั้นน้อยจะไปนอนแล้วนะ” ฉันแกล้งเย้าให้ลุงยืนแกพูดไปอย่างงั้นแหละค่ะอยากรู้ว่าแกจะพูดอะไร ลุงแกทำเป็นมองไปทางลุงก้านหันซ้ายหันขวา แล้วก็มองหน้าน้อยแถมยังมองเลื่อนมาที่หน้าอกซะอย่างงั้น แต่พอแกจะขยับจะพูดลุงก้านกับหัวคมำมือปัดแก้วเหล้ามาเทลงมาที่น้อยเหม็น กลิ่นเหล้าไปทั้งชุดนอน ลุงยืนแกลุกไปคว้าตัวลุงก้านพร้อมกับบ่นด่า น้อยเลยแอบขำกำลังจะอยากรู้ว่าแกจะพูดอะไรนะแต่ก็ดีจะได้ขอตัวไปนอนไม่งั้น เดี๋ยวลุงๆ แกนึกไม่ดีน้อยตายแน่ๆ “ลุงงั้นน้อยขอตัวไปนอนละค่ะลุงจะได้พาลุงก้านกลับบ้าน พรุ่งนี้น้อยฝากลุงบอกป้าแมวว่าตอนเช้าฝากเรื่องอาหารเช้าด้วยนะค่ะ น้อยมีพวกเสื้อผ้าฝากแกซักด้วย” “ได้ครับคุณน้อยไม่ต้องห่วงนะครับตรงนี้เดี๋ยวลุงไปเรียกป้าแมวมาช่วยกันทำ ความสะอาด คุณน้อยปิดประตูให้เรียบร้อยนะครับเผื่อลุงนอนหลับไม่ค่อยรู้เรื่องแต่มี อะไรคุณน้อยตะโกนเรียกได้เลยครับ” ค่ะ งั้นน้อยไปนอนละ

เข้านอนฉันนึกไปถึงเรื่องที่ลุงยืนอยากจะพูด แล้วก็นึกถึงภาพลุงยืนกับป้าแมวทำกัน ป้าแมวขนาด 68 แล้วถึงจะอวบตามแบบคนมีอายุ แต่นมแกคล้อยสวยรับกับรูปร่างแก ไอ้นั่นของลุงยืนก็ใช่ย่อยทำไมมันไม่เหมือนที่ฉันเคยผ่านๆ มา ดูดำๆ อวบๆ หรือเพราะตามอายุแก หรือเพราะไฟมันดับเลยมองไม่ชัด แล้วนี่ชัดนึกอะไรอยู่นะ อยู่ดีๆ ฉันก็รู้สึกเสียวจนต้องบีบหน้าขาเข้าหากันบนเตียง ทั้งแอร์กับเสียงทีวีเบาๆ ไม่ไหวแล้วฉันบิดตัวไปมาหลับตานึกถึงภาพที่แอบดูมือก็ค่อยๆ เขี่ยไปที่เป้ากางเกงใน อีกมือก็บีบนมตัวเองไปมา ดีนะที่เราเปลี่ยนชุดนอนที่เปียกเป็นใส่แต่กางเกงในตัวน้อยเลยไม่ต้องถอดมัน ละ โอยเสียวจริงๆ .... นิ้วฉันเริ่มแหวกเข้าไปลึกขึ้น ลึกขึ้น ตัวฉันเริ่มแอ่นรับจังหวะที่นิ้วแยงเข้าไป แยงเข้าไป ไม่ไหว ไม่ไหวแล้ว ฉันต้องตัดสินใจบดเนินเนื้อตัวเองเข้ากับหมอนข้าง ตอนนี้อยากให้มีใครสักคนมาช่วยดูด ช่วยบีบ ช่วยดัน ช่วยทำอะไรฉันก็ได้ อูยๆๆๆๆ....................

“คุณน้อยครับ คุณน้อย คุณน้อยครับ” อือ เช้าแล้วหรอนี่ ฉันตื่นมางัวเงีย เมื่อคืนมีความสุขดีเหมือนกันนะ แต่ถ้าเป็นของจริงคงดีไม่น้อย ฉันหยิบเสื้อคลุมใส่ทับโดยข้างในไม่มีอะไรปกปิดนอกจากกางเกงในตัวน้อยที่ เมื่อคืนใส่นอนลุกไปตามเสียงเรียกที่หน้าบ้านพัก “จ๊ะลุง เรียกแต่เช้าเลยมีอะไรหรือเปล่า” ลุงยืน ยืนถือถาดสั่นๆ สงสัยเพราะเหล้าหรือเมาค้างก็ไม่รู้ “ไม่มีอะไรหรอกครับคุณน้อย ป้าแมวแกให้ผมเอาอาหารเช้าเบาๆ มาให้คุณน้อยก่อน เดี๋ยวช่วงสายแกจะทำอาหารหนักมาให้” ฉันแกล้งเย้าแกกลับไปแบบคนเคยคุยตามประสา “แล้วลุงจัดอาหารเบาหรือหนักให้ป้าแมวละเช้านี้” แกทำหน้างงๆ ฉันเลยรีบตัดบทก่อนที่แกจะคิดทัน “ฝากลุงวางไว้ตรงระเบียงนี่ละจ๊ะ เดี๋ยวฉันขอทำธุระก่อน เออ ฝากบอกป้าแมวด้วยนะลุงตอนสายไม่ต้องหรอกเดี๋ยวฉันไปในเมือง” ครับๆ งั้นผมไปนะครับ

ฉันนึกขำในใจแกจะเข้าใจไหมนะที่ฉันแกล้งแซวแก แต่ในใจนึกไปว่าเดี๋ยวเข้าไปในเมืองหาซื้อชุดว่ายน้ำเซ็กซี่ เซ็กซี่ สักชุดดีกว่า ช่วงเย็นๆ จะได้มาใส่นอนอาบแดดสักหน่อยเผื่อแกล้งคนแก่ด้วย แต่แกล้งลุงยืนอย่างนี้ป้าแมวคงเหนื่อยแย่เลยอิ อิ............................. END

Reply #2 on: December 07, 2010, 01:32:48 pm
ในที่สุดฉันก็ได้ชุดว่ายน้ำทูพีช สีขาว ล้วน มาชุดหนึ่ง ลองใส่ดูที่ร้านก็โอเคพอเซ็กซี่ได้บ้างแต่คงตามอายุละค่ะ อกคล้อยๆ นิดๆ แหมนานๆ อยากใส่ชุดว่ายน้ำบ้างมีแต่แบบวันพีชแต่นึกอยากแกล้งคนแก่นี่ค่ะเอาซะหน่อย

ฉันกลับเข้าบ้านพักเกือบบ่ายสามแดดที่ไหนจะรอให้อาบกันละนี่ ไม่เป็นไรเอาไว้ใส่พรุ่งนี้ก็ได้ นึกได้ก็เข้าบ้านพัก อ้าวลุงยืนทำอะไรอยู่ค่ะ “อ้อ คุณน้อยกลับไวจังครับ ป้าแมวแกให้ผมมาเก็บกวาดบ้านให้คุณน้อยนะครับ แล้วให้เอาเสื้อผ้าคุณน้อยที่จะสักไปด้วย แต่ผมไม่กล้าเข้าห้องคุณน้อยเลยกวาดๆ ถูๆ ข้างนอกเอา” อ้อ จ๊ะลุง “น้อยลืมไปเลยว่าจะฝากป้าแกซัก เดี๋ยวน้อยเข้าไปหยิบให้ค่ะ” ฉันเข้าห้องก็จัดแยกเสื้อผ้าที่จะซักลงตะกร้า พอดีนึกพิเรนอยากแกล้งลุงยื่นแกไหนๆ ก็มาถึงในบ้านแล้ว เลยหยิบเอาชุดว่ายน้ำที่ซื้อมาใหม่ออกมาแขวนไว้กับประตูตู้เสื้อผ้าแล้วเอา ตะกร้าผ้าวางไว้ด้านล่าง เปลี่ยนชุดผ้าขนหนูทำเป็นจะอาบน้ำพยายามมัดผ้าขนหนูให้ดันเนินอกขึ้นๆ มาหน่อยเพื่อยั่วแก อิอิ ฉันชะโงกตัวผ่านประตูไปครึ่งหนึ่งร้องบอกแก “ลุง เออแล้วป้าแกทำอะไรอยู่ละค่ะ” ลุงแกหันตามเสียงเรียกมา ฮ่าๆ แกมองตาบลิบๆอย่างที่คิดจริงๆ ด้วย ไม่บอกก็ไม่รู้แล้วให้ดูเนินขาวๆ ขนาดนี้ “ครับ ครับคุณน้อย ป้าแมวแกออกไปซื้อกับข้าวพวกอาหารทะเลเผื่อคุณน้อยอยากทานตอนมื้อเย็นนะ ครับ” อ้าวแล้วไม่บอกน้อยจะได้ฝากเงินแกไปเดี๋ยวซื้อไปเท่าไหร่บอกป้าแมวมาเอาที่ น้อยคะค่ะ “เออ ลุงน้อยขอตัวแป๊บลุงเข้ามาหยิบตะกร้าไปได้เลยนะค่ะน้อยเตรียมให้แล้ว” ครับ ครับคุณน้อยทำธุระไปเถอะครับ

ฉันเดินเข้าห้องน้ำภายในห้อง นึกในใจลุงแกจะเห็นชุดว่ายน้ำที่แขวนไว้ไหมนะ นึกได้ก็ในห้องน้ำมีช่องๆ ที่ผนังนี่นา ลองแอบดูอาการแกดีกว่าว่าแล้วฉันก็เปิดน้ำฝักบัวทำเป็นอาบน้ำ อิอิ แต่ตัวเองปีนเหยียบขึ้นไปบนชักโครก เห็นแฮะแต่เหยียบไม่ค่อยถนัด สักพักได้ยินเสียงแกเดินเข้ามาในห้องแล้ว “คูรน้อยลุงขออนุญาตเข้ามาเอาเสื้อผ้านะครับ” จ๊ะลุงอยู่หน้าตู้นะละทั้งตะกร้านั่นะ” อิอิ ลุงแกเดินไปแล้ว แกหยิบตะกร้าเหมือนไม่ทันจะมองชุดว่ายน้ำเลย แต่แว๊บเดียวแกก็หันกลับมามองที่ชุดว่ายน้ำ ฉันเห็นแกทำตาโตๆ ค่อยๆ วางตะกร้า แกนั่งยองๆ เอาหน้าเข้าไปที่ชุดว่ายน้ำ จะมีกลิ่นได้ยังไงละฉันเพิ่งซื้อมานี่นา อิอิ แน่ะแกทำมือสองข้างแบบวัดขนาดหน้าอกจากชุดทีพีชตัวบน จะรู้ขนาดไหมละนั่น อิอิ แอบดูไปก็ตื่นเต้นไปว่าแกทะเล่นอะไรอีกแต่ใจกับเสียวๆ กลัวแกจะหน้ามืดปล้ำน้อยจะทำยังไงละ งั้นพอแหละเดี๋ยวไปกันใหญ่พอแกไปค่อยเสียวด้วยตัวเองดีกว่า มองลุงต่ออีกนิสเห็นแกยังดมๆ อีกมือล้วงเข้าไปในกางเกงเลของแกดูมันตุงๆ ใส่กางเกงในรึเปล่านะรุ่นนี้ ตกใจนึกว่าแกจะทำอะไรที่แท้ก็ขยับๆ แล้วก็เอามือออก ส่งสัยมันตรึงน่ะสิ อิอิ “ลุงค่ะเจอหรือเปล่าค่ะตะกร้า” ฉันตะโกนแกล้งถามแก แกจะได้เอาตะกร้าไปสักที จังหวะหันตัวจะลงจากชักโครก กรรมดันเหยียบพลาดลื่นไถลตัวไปกระแทรกพวกขวดยาสระผมดังครมใหญ่

“คุณน้อย คุณน้อยเป็นอะไรหรือปล่าวครับ” โอย เจ็บสิถามได้แกล้งคนแก่กรรมตามทันเลย “พอดีลื่นนะจ๊ะลุง มเป็นอะไรมากจ๊ะ” ฉันพยุงตัวลุกปิดฝักบัวค่อยๆ เดินเขยกๆ มือกุมแถวสะเอวเปิดประตูออกมาทำหน้าตาเจื่อนๆ “ยอกนิดหน่อยค่ะลุง ไม่ระวังก็ยังงี้ละค่ะ ลุงเอาตะกร้าไปให้ป้าแมวเถอะ” ลุงแกมองๆ ทำหน้าเหวอๆ เหมือนอยากจะเข้ามาผยุง ฉันเลยต้องรีบบอกให้แกไปได้แล้วจะได้นั่งบิดตัวบนเตียงแก้ยอก “ครับ ครับคุณน้อย ในตู้ยามีพวกยาหม่องนะครับที่ตู้เย็นก็มีน้ำแข็งลุงแช่เอาไว้ให้ลุงไปแล้วจะ ให้ป้าแมวมาช่วยดูนะครับ” จ๊ะลุงขอบใจจ๊ะ............................. END

Reply #3 on: December 07, 2010, 01:33:21 pm
ลุงแกไปสักพัก ป้าแมวก็มาเรียกที่ในบ้านพร้อมกับขวดน้ำมันอะไรไม่รู้แกบอกแก้ปวดเมื่อยฟก ช้ำสูตรชาวบ้าน “คุณน้อยป้านวดให้ดีกว่าคุณน้อยจะได้หายปวด” ขอบคุณค่ะป้าลุงแกไปบอกละสิ แล้วป้ากลับมานานแล้วหรือค่ะ เออวันเสาร์จะมีเพื่อนของน้อยมาพักด้วยอีก 3 คนนะค่ะ คงมาค้างคืนเดียวเพราะวันจันทร์ก็เปิดงานกันหมดแล้ว ป้าดูอาหารทะเลพวกปิ้งย่างมาละกันนะค่ะฝากลุงยืนแกเตรียมไอ้เตาปิ้งหลังบ้าน มาเตรียมไว้ด้วยละกันค่ะ

ได้ค่ะคุณน้อย แต่ตอนนี้ป้านวดให้ก่อน ฉันนอนเอนลงบนเตียงแบบคว่ำหน้ามีผ้าขนหนูคลุมอยู่ ป้าแมวแกบอกอายป้าหรือเปล่าค่ะ เอาผ้าขนหนูออกก่อนนะค่ะเดี๋ยวมันเปื้อนเดี๋ยวเอาผ้าผืนเล็กมาปิดตรงนี้แทน แกเอาผ้าขนหนูผืนเล็กมาปิดที่ก้นน้อยยังกับสปา ฉันนึกในใจผู้หญิงด้วยกันก็อายนะ อิอิ แกเอาน้ำมันนวดของแกเทลงแถวเอวแล้วค่อยๆ นวดวน นวดวนออกไปด้านข้างปากแกก็พูดอะไรไม่รู้นะโมพุทธายะเพี้ยงหาย เพี้ยงหาย ฉันนึกใจป้านวดเก่งดีจังรู้สึกสบายตัวแล้วที่ท่องมันช่วยได้ด้วยหรือค่ะป้า อิอิแกนวดไปนวดมาเริ่มทั่วบริเวญลำตัวแล้ว ฉันก็รู้สึกสบายๆ คล้อยจะหลับ แกก็ชวนคุยโน่นคุยนี่ “คุณแม่คุณน้อยก็ไม่ค่อยได้มาแล้วไม่ชวนแกมาด้วยละค่ะวันแม่” แกไปกับเพื่อนอีกที่หนึ่งนะจ๊ะชวนแล้ว “แล้วคุณน้อยเมื่อไหร่จะพาแฟนหนุ่มมาให้ป้าเห็นบ้างสักทีอายุก็เริ่มเยอะ แล้วนะค่ะไม่เหงาหรือไงคุณน้อยนี่” ไม่เหงาหรอกค่ะคนเดียวนี่ละดีแล้วมีแล้ววุ่นวายเหลือเกินไม่จริงใจบ้างได้ แล้วก็ไปบ้าง มันจะมีจริงใจหรือค่ะป้าไม่สาวแล้วนะ อิอิ “คุณน้อยนี่ก็พูดตรงดีนะค่ะ มีที่หลอกได้คุณน้อยแล้วทิ้งด้วยหรือค่ะป้าว่าคุณน้อยใช้วิธีหลอกมันบ้าง แล้วทิ้งมันก่อนดีกว่าค่ะ ไหนๆ เราเลือกอยู่คนเดียวแล้ว 555” จริงจ๊ะป้าพวกนี้สันดานไม่ดีต้องเจอเราบ้าง อิอิ ใช้ความแก่แต่เร้าใจใช่ไหมค่ะป้า “คุณน้อยก็พูดไปนั่น แล้วป้าถามจริงๆ คุณน้อยไม่เหงาหรือว้าเหว่บ้างหรือค่ะ” ไม่หรอกจ๊ะป้าเหงาก็ทำงานไงทำงานไปเรื่อยๆ ก็ไม่คิดอะไรแล้ว มาเที่ยวถ้าเพื่อนๆ ว่างก็มาเย้วๆ กันตามประสาแก๊งค์สาววัยทอง อิอิ ป้าแกนวดเก่งจริงๆ ฉันทั้งสบายทั้งหายปวดเลยบอกแกว่าป้านวดขาด้วยได้ไหมค่ะ สบายดีจริงๆ เลยค่ะ ป้าแกก็เทน้ำมันของแกแล้วก็นวดที่ขาจากล่างขึ้นมาที่ข้อพับเลยขึ้นมาเกือบ ถึงก้น ฉันตกใจสะดุ้งเล็กน้อยตอนป้าแกเอานิ้วโป้งเคล้นมาโดนเนินใต้ผ้าขนหนู อุ๊ย

“อุ่ย ป้าขอโทษค่ะคุณน้อย” ฉันอายๆ ไม่เป็นไรจ๊ะป้าเราพวกผู้หญิงเหมือนกันน้อยไม่อายป้าแล้วเอาผ้าออกก็ได้ค่ะ ไหนๆ แล้ว ป้าจะได้นวดถนัด ว่าแล้วฉันกห็ไม่เขิลอายป้าแกแล้วเอี่ยวมือหยิบผ้าขนหนูออกไปเลยตอนนี้เลย นอนเป็นชีเปลือยให้ป้าแกนวดถนัดๆ “คุณน้อยนี่ 46 แล้วแต่รักษาหุ่นดีจังเลยนะค่สาวๆ เห็นยังต้องอายป้าอิจฉาคุณน้อยจังแก่ขึ้นแก่ขึ้นมันก็เหี่ยวลงเหี่ยวลง 555 “ก็พยายามไดเอทคุมอาหารละจ๊ะป้าแล้วฟิตเนสเอาบ้างแล้วแต่ว่างส่วนใหญ่ทำ ง่ายๆ ก็โยคะอยู่ในบ้านละค่ะ แต่มันก็มีคล้อยมีย้อยเหมือนกันละค่ะป้าแหมนะ “ป้าละอดอยากจะด่าไอ้แก่ไม่ได้มันนะพอเมาชอบลามกแก่ก็แก่แล้วเรื่องพวกนี้ ไม่ทุเลาลงบ้างจะเข้าวัดลงโลงกันอยู่แล้ว” ฉันแอบขำ นึกไปถึงคืนไฟดับเลยแอบแซวป้าแมวแกไหนๆ แกก็ด่าลุงยืนแล้วให้แกคุยสบายๆ ใจ “ยังไหวกันอีกหรือจ๊ะลุงยืนนะเห็นพอเย็นก็ตั้งวงแล้วนี่ อิอิ ป้าละไม่แก่หรอกป้าก็ยังกระชุ่มกระชวยนะน้อยดูแล้วป้ายังสู้สาวๆ สบายละ อิอิ” แหมคุณน้อย ถ้ามันนานๆ ทีป้าก็ไม่อยากมาด่ามันให้คุณน้อยฟังหรอก นี่มันวันเว้นวัน สองวันเว้นที ป้าละรำคาญบางทีเราก็เหนื่อยงานบ้านมันเอาแต่เมาแล้วจะเอาไม่เห็นใจป้าเลย บอกให้มันไปเอาๆ พวกข้างนอกมันก็บอกไม่เอาเมียดีที่สุด ดูมันทำเป็นปากหวานหรืออายเด็กก็ไม่รู้กลัวเด็กมันว่าให้หัวหงอกเอานะสิค่ะ ฉันอดแอบขำอีกไม่ได้ “แล้วป้ามาว่าหรือค่ะให้ลุงแกไปเที่ยวนะ” โอย ไม่ว่าหรอกค่ะลูกไปที่เหย้ามีเรือนกันหมดแล้วอยู่กันสองคนให้มันไปหาที่ ระบายที่อื่นบ้างเถอะ อย่าเอาโรคอะไรกลับมาฝากป้าก็พอป้ายังให้มันซื้อถุงพกติดตัวเป็นของขลังไป เลยค่ะกันเหนียวดีนักแล 555 ฮ่าๆๆ ฉันหัวเราะไปกับคำป้าแมวแก ตัวฉันตอนนี้สบายสบายจริงๆ แกนวดดีกว่าสปาในกทมซะอีก ป้าแมวนวดข้างหน้าให้น้อยด้วยนะเอาให้ครบเหมือนสปาเลยน้อยไม่อายป้าแล้ว ป้าอายน้อยหรือเปล่าค่ะ “ป้าไม่อายหรอกค่ะคุณน้อยมาสิป้านวดให้แล้วเดี๋ยวคุณน้อยค่อยไปอาบน้ำล้าง คราบน้ำมันนวดเอานะค่ะ ฉันพลิกตัวให้ป้าแกนวดป้าแกทีนี้เทน้ำมันราดพรวดเดียวเกือบหมดขวด “คุณน้อยนี่หน้าอกสวยนะคะไม่เห็นคล้อยเท่าไหร่เลยป้านวดยังตรึงๆ มือป้าอยู่เลยของป้านี่สิค่ะเด้งยวบ” แกว่าไปพร้อมกับเอามือช้อนหน้าอกแกให้ฉันดู อิอิ นั่นแน่มิน่าลุงยืนแกถึงเมาแล้วอยากทุกทีก็แกใส่เสื้อคอกระเช้าแถมโนบรามัน ั้งอวบทั้งย้อยคู่ผัวที่ไหนจะไม่อยากกันละป้าจ๋า อิอิ “ป้าค่ะเวลาผู้หญิงอย่างเราเกิดมีอารมณ์แบบอย่างว่าป้าว่ามันผิดธรรมชาติไหม ค่ะ” ป้าแกนวดไปก็คุยกันไปอย่างกันเองตามประสาคนคุ้นเคยกันมาตั้งเกือบ 10 ปีที่แกมาอยู่ดูบ้านให้น้อยตั้งแต่มาซ่อมแซมใหม่ๆ “ไม่ผิดหรอกค่ะคุณน้อยไม่มีสิแปลก” ป้าแกนวดด้านหน้ามันทำให้ฉันรู้สึกแปลกๆ ทั้งเคลิ้มทั้งเสียวเวลาป้าแกนวดคลึงบริเวณหน้าอก กับช่วงหน้าท้องกับหว่างขา ไม่รู้ป้าแกจะสังเกตไหมว่าหัวนมน้อยมันชูๆ ขึ้นพิกล ตรงเนินก็รู้สึกเสียวๆ มีน้ำๆ เอ่อๆ ซะแล้ว “คุณน้อยถามทำไมหรือค่ะใครว่าอะไรคุณน้อยหรือปล่าวป้าว่ามันไม่แปลกหรอกค่ะ” ฉันตอนนี้ไม่อยากคุยตอบแกแล้วอยากให้แกนวดๆ คลึงๆ ไปเรื่อยๆ หลับตา อือๆ ตอบแกไปเบาๆ ใจกับนึกไปถึงภาพลุงยืนกระดึ๊บป้าแกอีกแล้ว ไม่รู้ป้าแกรู้สึกถึงความสบายของฉันหรือปล่าวแกคลึงเวียนไปมาที่นมของฉัน อยู่ที่เดียว ปากแกก็บ่นเรื่องลุงไปเรื่อยต่อไป สักพักแกก็บอกลอยๆ สงสัยแกรู้ถึงอาการของฉันแล้ว

“คุณน้อยป้าช่วยให้เนื้อตัวสบายขึ้นนะค่ะเห็นคุณน้อยรู้สึกเคลิ้มแล้วนี่ ค่ะ” จ๊ะป้านวดเสร็จป้าจะได้ไปทำอย่างอื่นป่านนี้ลุงแกคอยป้าหรือปล่าวก็ไม่รู้ ป้าแกนวดวนไปมาที่หน้าอก นมของฉันตอนนี้หัวนมตั้งชันเพราะความเบาสบายปนเสียวๆ แกเลื่อนมือข้างหนึ่งสอดเข้าหว่างขาของฉันดันมือขึ้นลงแต่ไม่ได้เอานิ้วใส่ ผ่านเข้ามา ถูๆ ไถๆ ไปมายิ่งเพิ่มความเสียวของฉันมากขึ้นจนเผลอครางเบาๆ อือฮืม ป้าแกคงรู้แล้วละสักพักแกเปลี่ยนจากฝ่ามือถูเป็นค่อยๆ แย่งนิ้วกลางสอดเข้ามาในรูหอยของฉัน แวค่อยๆ ดึงเข้าดึงออก พร้อมกับกระดิกนิ้วขึ้นลง อือ อือ ฉันตอนนี้ไม่ต้องบอกเลยว่าท่าเป็นของจริงๆ เปลี่ยนมาสอดใส่คงแน่นและเสียวกว่านี้แน่ๆ ฉันเริ่มแอ่นตัวตามนิ้วของป้าแมวที่สอดแยงเข้าแยงออก พร้อมกับเริ่มขยับมือข้างหนึ่งบีบคลึงนมของตัวเองพลางส่งเสียงครางเบาๆ เพราะอดใจไม่ได้แล้วอยากให้ป้าแกสอยนิ้วเร็วๆ ฉันเคยส่งสัยทำไมเวลาใช้นิ้วช่วยตัวทำไมต้องเป็นนิ้วกลางหรือเพราะมัน ยาวกว่านิ้วอื่น แต่นิ้วป้าแมวอวบๆ สั้นๆ ตามประสามมือคนมีอายุมันไม่ยาวมากแต่อ้วนกระชับดีเหมือนกันไม่เหมือนนิ้วฉัน เองที่เรียวเล็ก ความเสียวเพิ่มขึ้น เพิ่มขึ้น ป้าแมวเหมือนรู้ใจเปลี่ยนจากหนึ่งนิ้วเป็นสอง ฉันอยากจะบอกแกว่ามีอะไรที่ใช้สอดได้ป้าน่าจะเอามาเสียบให้ฉันหน่อยแต่ก็ นิ้วที่ป้าแกสอดเข้ามาสองนิ้วก็โอเค โอย อูย ใกล้แล้วจะป้าอีกนิดเดียวฉันคิด พร้อมแอ่นตัวลอยโด่งตามนิ้วป้าแมวมือที่บีบนมตัวเองก็ขย้ำแทบจะให้มันแตกคา มือ โอย ไม่ไหว ฉันกระตุกได้สักสองสามทีป้าแกก็เอานิ้วออกพร้อมทั้งหันไปหยิบผ้าขนหนูผืน เล็กมาเช็ดมือ “ดีขึ้นไหมค่ะคุณน้อยไม่ต้องกลัวนะค่ะป้าไม่ไปเล่าให้ใครฟังหรอกนี่มันเป็น เรื่องของผู้หญิงอย่างเรา” ป้าไม่เล่าแต่ฉันนี่สิกำลังพิมพ์เล่าซะเองเลย อิอิ ”ดีจนตัวเบาสบายโล่งเลยละค่ะป้า แต่มันแสบนิดๆ สงสัยเพราะน้ำมันแน่เลย “ป้าแกหัวเราะ ป้าขอโทษค่ะตายป้าลืมไปว่ามือมันเลอะน้ำมันนวดงั้นคุณน้อยไปอาบน้ำล้างตัวละ กันค่ะ ป้าจะไปเตรียมอาหารเย็นให้คุณน้อยแล้วจะห้าโมงแล้ว ป้าก็นวดเพลินไปเลย “ค่ะป้าตามสบายค่ะ น้อยอาบน้ำเสร็จป้าจัดอาหารไปตรงกระโจมละกันนะค่ะ เออแล้วมาทานพร้อมกันนะค่ะคนเดียวมันไม่อร่อยบอกลุงยืนมาด้วยกินก่อนแล้ว ค่อยเมา เดี๋ยวน้อยจะฝากลุงแกซื้อของไว้กินเล่นตอนดึกด้วย” ............................. END

Reply #4 on: December 07, 2010, 01:33:58 pm
ได้เวลาอาหารเย็นแล้ว รู้สึกเบาสบายทั้งตัวเลยป้าแมวนี่เก่งจริงๆ แกคงไม่ไปเล่าให้ลุงฟังหรอกนะไม่งั้นอายตายเลยไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน แกคงไม่เล่าหรอกเพราะรู้จักแกมาป้าแมวไม่ค่อยชอบนินทาใครให้ได้ยินนอกจากจะ นินทาแต่สามีแก อิอิ

ทานอาหารกันไปป้ากับลุงแก่ก็คุยทั้งเรื่องอดีตของแกสองคน เรื่องลูกๆ หลาน เรื่องจีบกันใหม่ๆ เรื่องทะเลาะกันขนาดป้าแมวเอาส้อมแทงลุงยืนเสียสี่รู ฮ่าๆๆ แค่เรื่องบอกออกไปกินเหล้าบ้านเพื่อนแต่ป้าแกไปตามดันไปเจอมอเตอร์ไซด์จอด หน้าร้านนวด ร้านแทบระเบิด ทานกันไปคุยไปเวลาเร็วดีจริงๆ แป๊บๆ จะสองทุ่ม

“คุณน้อย รถใครมาครับเดี๋ยวลุงไปดูนะครับ” ค่ะ อ้อสงสัยจะยัยปุ้ม ยัยหวานกับนังชะมดเพลินแต๋วแตกนะละค่ะป้า แล้วไหนบอกจะมาพรุ่งนี้สายๆ พวกนี้ชอบทำเซอร์ไพร้ “งั้นป้าเก็บตรงนี้แล้วเปลี่ยนอาหารชุดใหม่ออกมาดีกว่านะค่ะ พวกปลา กุ้ง ปู ปลาหมึก ป้ายังมีเก็บแช่ไว้ตั้งแต่ไปตลาด เอาออกมาเลยนะคะ เดี๋ยวป้าทำน้ำจิ้มมาให้ใหม่ คุณน้อยกับเพื่อนๆ จะได้พักกันสบายๆ” ขอบคุณค่ะป้า ตามนั้น อ่ะป้าค่าอาหารที่ซื้อเมื่อเย็นส่วนนี้ช่วยฝากลุงแกซื้อพวกสปายกับพวกขนม อะไรก็ได้มาสักหน่อยเผื่อพวกคุณๆ ทั้งหลาย ที่เหลือก็บอกลุงแกซื้อยาโด๊ปแกก็แล้วกัน “เคยตัวแย่เลยคุณน้อย เดี๋ยวพาลซื้อเหล้ามาเป็นลังกินแทนข้าวซะงั้น” ปล่อยแก่เถอะป้าน้อยรู้ป้าก็บ่นแกไปอย่างงั้นละใช่ปล่าวค่ะ อิอิ

ไงจ๊ะเพื่อนสาว พลพรรคมาแล้วมีอะไรยัดท้องบ้างละแก “นี่นังเพ ลิน มาถึงก็จะกินเลยนะอดยากมาจากไหนย่ะ แล้วไหงพวกแกมากันค่ำนี้บอกจะมาพรุ่งนี้” ก็ยัยชะนีสองตัวนั่นมันบอกให้โดดงานเลิกเร็วๆ จะได้มาค้างเป็นสองคืน สองวัน จะได้ไม่เหนื่อยเลยต้องเกาะล้อมันมาด้วยนี่ละ” ไงจ๊ะยัยหวาน ยัยปุ้ม มาแบบนี้โทรมาหน่อยสิเดี๋ยวไม่มีอะไรกินก็แย่หรอก “ฉันรู้น่าว่าแกนะต้องมีเสบียงไว้เต็มบ้านอยู่แล้วใช่มะยัยหวาน” เออๆ เอาเสื้อผ้าไปเก็บก่อนไปแล้วออกมานี่เดี๋ยวป้าแมวกำลังไปเอาของกินมาให้พวก อดอยากอย่างพวกแกแล้ว เร็วๆ ไปไป๊ นังชะมดแกห้องท้ายสุดนะ ปล่อยสองสาวเค้านอนห้องกลาง แกต้องคอยเฝ้าประตูหลังบ้านยะ อิอิ “เชอะ ประตูหลังชั้นเองชั้นยังโดนระเบิดเลยแล้วบ้านแกเนี่ย ชั้นไม่โดนเอ็ม 79 ทะลวงหราย่ะ พูดแล้วกระเทยละเปรี้ยวปาก บ้านแกโคตะระวังเวงแบบนี้ฝรั่งหล่อๆ เดินผ่านนับตัวได้เลยมั๊งนี่ แล้วชั้นจะถ่ายคล่องไหนละทริปนี้ กระเทยเซรง” ไปได้แล้วมัวแต่เม้าท์เดี๋ยวค่อยออกมานั่งเม้าท์กัน หรือจะอาบน้ำแต่งตัวไปในเมือง “ไม่เอาอะ ยัยน้อย ฉันขับรถเพลียว่ะ ยัยหวานกับนังเพลินมันหลับกันสบายตลอดทางขนาดให้มันช่วยดูทางเลี้ยวมันยัง แย่งกันละเมอบอกไปตามกลิ่นเลยแก” โทษกันอีกยัยปุ้ม ไปกันเหอะนังเพไล อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วออกมานั่งรับลม กินอาหารทะเลอร่อยๆ ดีกว่า ปล่อยยัยปุ้มมันยืนฟ้องจนท้องหิวตายไปเลย

อาหารชุดใหม่ป้าแมวเอามาให้แล้ว ส่วนพวกเพื่อนๆ ก็มานั่งกันพร้อมหน้าจนได้สักที “ยัยปุ้ม อือฮือ แกไม่ถอดมานั่งซะเลยล่ะ ทูพีชลายทางรุ้งมาเชียวนะแกไม่หนาวนมหรือไงจ๊ะ ดีนะที่แกยังใส่กางเกงเป็นขาสั้นไม่งั้นละโดนยุงทะเลรุมปล้ำแน่แก” ว่าแต่ฉันแกดูยัยหวานดิเสื้อกล้ามเป็นไงหัวนมนี้ตั้งแทงเสื้อออกมาเลย มันชี้หน้าด่าแกอะนังเพลินนมมันนะ เหมือนมันโนบราเลยวะแกสะดือก็จุ่นทำเป็นเจาะสะดือ “อีบร้าเสือกไปบอกให้นังเพไลมามองหัวนมกูอีก เดี๋ยวมันหน้ามืดเกิดอยากแอ๊บแมนขึ้นมามันก็ปล้ำกูกับมึงเอาหรอก ดูดิมันทำตาปริบๆ เลียปากนั่นนะ” ธ่อยัยพวกชะนีลีลี่ ที่มองแล้วเลียปากนะคนมันอยากมีบ้างเว้ยไอ้ที่มีเนี่ยมันลิตเติ้ล ส่วนไอ้เรื่องเปลี่ยนใจมาปล้ำพวกหล่อนนะอยาก นอกจากพวกแกนะย่ะอย่ามาปล้ำฉันเข้าละกันแม้มันไม่คึกเท่าไหร่แต่แข็งได้อยู่ นะย่ะขอบอกย่ะ “เอ้า เอ้า กินกันเหอะกัดกันไปมาจนได้ฮ่าๆๆ พวกแกมานี่บ้านพักไม่เหงาเลยอะ เมื่อคืนมาคนเดียวเงียบอย่างกับอยู่คนเดียว ฮ่าๆๆ”

อ่ะ ลุงยืนมาแล้วน้ำทำหน้าแดงของพวกเรามาแล้วมีใครเข้าพรรษาไหมย่ะ “ที่จำได้น่ะไม่มี จะมีก็แต่นังชะมดมันงดโดนเด้าเข้าพรรษานะสิ 555” ย่ะ แม่ชะนีปุ้มร้อยลิ้น เดี๋ยวแกเมาเถอะแม่จะจับทำสามีชั่วคราวซะเลย “หวัดดีค่ะลุง มาๆ เดี๋ยวหวานช่วย ขอบคุณนะคะลุงแต่ถ้าจะกรุณาลุงมีมิวสิคมาให้พวกหนูเปิดหน่อยไหมค่ะต่อสายจาก ในบ้านออกมาได้ไหมค่ะลุง” อ้อ ได้ครับเดี๋ยวลุงไปเอาวิทยุในบ้านกับสายโยงต่อมาให้ครับหรือจะเอาทีวีกับ เครื่องเล่นมาร้องคาราโอเกะไหมครับ “อย่าเลยลุงเดี๋ยวกินกันเสร็จคงไม่ดึกมากเท่าไหร่ ฝนจะตกอีกแล้วด้วยเดี๋ยวเก็บกันไม่ทันลุงเอาแค่วิทยุกับสายโยงมาต่อให้ก็พอ ปล่อยพวกนี้ไปร้องเต้นกันในบ้านเอาแล้วกัน นะพวกเพิ่ลๆ” จ๊ะยัยน้อยสาบานอะไรไว้เยอะละสิกลัวฟ้าลงหรือไงย่ะ หรือกลัวฟ้าจะลงพวกลักกระปิดลักกระเปิด อิอิ “ปากนะเนี่ยยัยปุ้ม กัดกระเทยซะจริงเดี๋ยวแม่ปล้ำเลยนี่” 555 ฮ่าๆๆ

ฉันแอบมองลุงยืนตอนเอาของที่ฝากซื้อมาส่งเห็นตาแกมองหน้าอกยัยปุ้มก็แม่หลอน ใส่ทูพีชท่อนบนเปิดเนินนมซะขนาดนั้นดันไปเสนอหน้าช่วยแกยกของอีก เห็นสายตาลุงมองไปทั่วเลยทั้งยัยหวานเองแกก็แอบชำเลืองมองหัวนมดันออกมาซะ ขนาดนั้นหน้าอกหน้าใจก็เกือบ 38 มั้งนะ ฮ่าๆๆ ยัยพวกนี้ชอบล่อตะเข้ไปทั่วขนาดไม่มีใครเลยมีแต่คนแก่นะ “ขอบคุณค่ะลุงไม่มีอะไรแล้วเอาวิทยุมาลุงก็ไม่ทำธุระของลุงเถอะค่ะเดี๋ยวทาง นี้มีอะไรน้อยไปเรียกเองค่ะ”

สังสรรกันไปหยอกเย้ากันไปเปิดเพลงเต้นส่ายกันไปมาฝนก็ตกปรอย สดชื่นดี เริ่มหน้าแดงกันได้ที่ “นี่พวกแก ฉันมีอะไรจะเล่าให้ฟัง วันที่ฉันมาถึงเมื่อวันพฤหัสนะที่บ้านพักไฟดับละ” ไฟดับแล้วผีหลอกแกหรือยัยน้อย “นี่ยัยหวานฟังก่อนสิ คนกำลังจะเล่าเรื่องเด็ด “ฉันก็เดินไปเรียกป้าแมวนะสิ แต่ยังไม่ทันเดินไปถึงหน้าบ้านแกเลย ดันได้ยินเสียงคนร้องคราง อืม อืม อืม” เสียงใครย่ะยัยน้อยตกลงเจอผีจริงๆ ใช่มะ “อีชะมดฟังก่อนเอาแบบยัยหวานอีกแหละ ยัยปุ้มมันยังไม่ขัดเลยจะฟังไหม” เออๆ เล่าต่อดิ๊คนกำลังตั้งใจฟัง “เออๆ ก็เสียงมันแบบคนกำลังเอากันสิ แบบผู้หญิงครางไง พวกแกรู้ไหมฉันแอบเดินย่องๆ ไปทางหน้าต่างบ้านป้าแมวแก ฉันเห็นอะไร เห็นอะไรแกทายไหม” เห็นอะไรว่ะเล่าเร็วๆ ดิจะเว้นวรรคทำไม “เออๆ แกนี่ใจร้อนจริงๆ ยัยปุ้ม มิน่าตั้งใจฟังไม่ขัดเหมือนยัยสองตัวนี่ เห็นลุงยืนกับป้าแมวเอากันนะสิ” อุ่ยว๊าย เป็นฉันหน่อยไม่ได้ลุงก็ลุงเหอะขอเข้าไปนั่งช่วยลองจับให้ลุงแกก็ได้เผื่อแก คอตก “อีนังบ้า แก่ขนาดนั้นแล้วนะแกนี่” แกแต่มีดวยล่ะ ทำไมละยัยหวานดวยนะดวยรู้จักมะหรือจะดูของเพิ่ลสาวเป็นขวัญตาย่ะ 555 ฮ่าๆๆ “พวกแกนี่ให้ยัยปุ้มมันเล่าต่อก่อน แล้วแกแอบดูนานไหมวะยัยน้อย” นานพอดูละยัยปุ้ม ลุงแกซอยป้าแมวใหญ่ ป้าแกก็นอนผ้าถุงเปิดนมกระเพื่อมไปมา ครางใหญ่ แต่ดูเหมือนแกเซรงๆ นอนให้แยงไปอย่างนั้นละ เพราะแกด่าลุงใหญ่ ลุงแกเมาเอานานว่ะ ฮ่าๆๆ “แล้วแกทำไงต่อละ” อะแน้ อยากรู้ขึ้นมาเลยยัยชะนีหวานนมตั้ง “เออเรื่องของกูเดี๋ยวแม่แช่งให้เจอฝรั่งนิโกรหัวหินอัดเลยอีเพไล” พอแกด่าลุง เพราะแกเมื่อย เราก็เลยค่อยๆ ย่องออกมาหน้าบ้านแล้วก็ทำเป็นเรียกแกเหมือนปกติอะดิ “หย่ายไหมย่ะ” อะไรหย่าย นมป้าแมวนะหรอ “ฉันหมายถึงดวยลุงยืนนะย่ะยัยน้อย ทำแอ๊บเด่วปั๊ดจ๊วบ “อือ มันก็เหมือนทั่วไปมั้งไม่ยาว อวบหน่อย มันมืดดิแก แต่หม้อป้าแมวดกดำเลย นมก็ใหญ่” อื้อหือ มาวันแรกดูหนังสดเลยเพื่อนเรา 555 แล้วแกรู้สึกไงว่ะแอบดูเค้าเอากัน “ก็ตื่นเต้นนะยัยปุ้ม มันเสียวก็เสียววะ “เสียวอะไรย่ะ เสียวเพราะหนอนลุง หรือเสียวเพราะมันมืดกลัวผีมาขย้ำหัว” อีนังบ้าเพลิน มีก็ดีสิผัวนะมันหงี่เหมือนกันนะย่ะอีนังบ้า

เออ นี่กี่โมงแล้วยัยน้อย “อีกครึ่งชั่วโมง ตีหนึ่งทำไมละยัยปุ้ม “ไปแอบดู หวานมันกันเอาไหม 555 ป้าแมวกับลุงยืนป่านนี้ฝนก็พรำๆ ไม่นอนฟัดกันแล้วหรอ “เอาไฟฉายก่อนนะ ฉันกลัวมองไม่เห็นย่ะ“ อีบร้าเอาไปทิ่มก้นแกหรือไงนังชะมด แกว่าไงเอาไหม ฉันมองหน้าพวกยัยปุ้ม ยัยหวาน กับนังชะมด ยิ้มๆ กันหมด เอาก็เอาไปดิแต่ต้องค่อยๆ เดินกันไปนะ เปิดเพลงไว้งี้ละไฟด้วยเผื่อลุงกับป้าแกไหวตัวเราจะได้อ้างว่ามาตามแกไปช่วย เก็บโน่นเก็บนี่ทัน “เออๆ เอาๆ ดีกว่าไม่รู้จะทำอะไรกัน ไปดูหนังกันก็ดีว่าไหมยัยปุ้ม นังเพไล” เพ ลิน ย่ะ เพลิน น้องเพลินย่ะ............................. END

Reply #5 on: December 07, 2010, 01:34:25 pm
ทาง โปร่งเพื่อนๆ ตามมาค่อยๆ นะอย่าเหยียบกองใบไม้นี่ละ ว่าแล้วฉันก็นำหน้าหมู่เพื่อนค่อยๆ เดินย่องแอบไปทางหน้าต่างข้างบ้านป้าแมว จริงๆ ดังที่คิดไว้ แต่โอ้ทำไมครั้งนี้มีคนในห้องสามคนนะ เพื่อนๆ หันมามองหน้ากันเหวอๆ แต่ต่างคนต่างเอามือปิดปาก ทำท่าจุ๊ๆ แล้วชี้มือชี้ไม้ให้ดูต่อไปก่อน ภาพที่มองผ่านหน้าต่างเข้าไปคราวนี้ชัดหน่อยแม้มีมุ้งลวดกัน ที่นอนแกอยู่อีกฝากแถมมุมไม่น่าจะมองเห็นเราด้วยเพราะไฟที่จะส่องมาทางพวก เราไม่มี แถมฝนก็ปรอยๆ อีก ใครนะคนที่กำลังซอยเข้าซอยออกตรงก้นป้าแมว ตอนนี้ป้าแมวอยู่ในท่าโก้งโค้ง มีลุงยืนนอนเหยียดขาให้ป้าแมวอมดูดท่อนของแกหลับตาเอามือยีหัวป้าแมวใหญ่ ฉันพยายามมองเค้าคนที่ซอยป้าแมว อ้อ ลุงก้านนี่นา แล้วทำไมลุงยืนให้ลุงก้านเอาป้าแมวได้ละ ตอนนี้ป้าแมวโดนจับพลิกตัวให้นอนหงายลุงยืนเข้ามาจับท่อนของแกใส่เข้าไปใน หอยของป้าแมว ลุงก้านยืนสาวท่อนของแกข้างๆ ลุงก้านแกค่อยๆ คุกเข่าข้างตัวป้าแมวพยายามจับหน้าป้าแมวหันไปทางท่อนของแก โอ้ของลุงก้านนี่ใช้ได้นะ ทั้งใหญ่ทั้งยาวป้าแมวอ้าปากอมแก้มงี้ปล่องออกมาเลย เพื่อนๆ รวมทั้งฉันแอบมองกันเงียบกริบแทบไม่มีใครขยับตัวเลย มือลุงก้านแกบีบนมป้าแมวซ้ายทีขวาที ป้าได้ยินเสียงป้าแมว อ๊อกๆ เป็นบางครั้ง ก็มันเล็กซะที่ไหนละของลุงก้าน หัวมันเลยสงสัยเพราะน้ำลายป้าแมว ลุงยืนซอยไปมาสักพักได้ยินแกพูด “เฮ้ย ไอ้ก้านเป็นไงบ้างเมียกู ความจริงมันชอบแบบนี้มาตั้งนานแล้วกูบอกมึงแล้วดีกว่าไปเที่ยวกระหรี่เปลือง เงิน มาช่วยๆ กันเอาสนุกจะตาย” จริงว่ะพี่ยืน ได้เมากันเองด้วยเสียวกันเองด้วยใช้ไหมจ๊ะพี่แมว “เออๆ ดูดนมกูหน่อยสิเหี้ยก้านกำลังเสียวหีจะแย่อยู่แล้วมีแรงเท่าไหร่ใส่มาเลยไอ้ ยืนไอ้แก่” เออวันนี้อีแมวมันบอกกูด้วย อูยๆ อูยๆ มันบอกว่าอีนังน้อยนมกับหีโคตรใหญ่เลยขนาดนิ้วมันอวบๆ สองนิ้วเข้าไปยังฟิตๆ อยู่เลยมึง เห็นผ่านผัวมาไม่กี่คนแต่ยังดีอยู่เลย อีแมวเล่นนิ้วไปซะตัวเบาไปเลยมึง “หรอพี่ยืน เมื่อวานแม่งขึ้นจากหาดมาตัวเปียกแอบมองนมแม่งเสือกเอาผ้าบัง อีห่า แล้วเสือกไปแช่น้ำมาให้ดูดันปิดผ้าอีก ให้เอานะจะเอาให้หีปลิ้นเลย ปากแม่งก็น่าให้ดูดควยฉิบหาย” อืม อืม พี่แมวดูดลึกๆ เอาลิ้นวนๆ ให้ฉันหน่อยฉันใกล้แล้วละเอาใส่ข้างนอกหรือพี่จะกินของฉัน ไม่ทันแล้วพี่ โอยๆ โอยๆ ลุงก้านถอนท่อนออกจากปากป้าแมว ป้าแมวแล่บลิ้นเลียตามท่อนแผล่บๆ ส่วนลุงก้านเอนนอนไปข้างป้าแมว ลุงยืนยังซอยเข้าซอยออกอีกสักพัก ก่อนกระตุกเกรงถอนออกมา เขยิบตัวขึ้นมาเอาท่อนมาจ่อที่หน้าป้าแมว ป้าแมวเหมือนรู้งานอ้าปากอมท่อนลุงยืน ดูดไปดูดมา ลุงยืนถอนท่อนออกจากปากป้าแมว ป้าแมวนอนเอามือเช็ดปากไปมา ส่วนลุงยืนขยับลุกเดินไปหยิบผ้านุ่งที่กองบนพื้นมานุ่งก่อนเดินมาหยิบมวนยา สูบไปนั่งปลายเตียงข้างป้าแมว

“ไอ้ก้านมึงน่าจะเห็นเพื่อนนังน้อยอีกสองคน แม่งโคตรน่าเย็ดฉิบหาย คนนึงใส่บราลายสีรุ้งเจาะสะดืออีก นมแม่งหน้าดูดฉิบหาย อีกคนก็ไม่รู้จะใหญ่ไปถึงไหนยกทรงก็ไม่ใส่หัวนมยังกับฝาขนมครก แม่งไม่รู้ดำหรือเปล่าถ้าให้ก็ดูนะจะดูดให้ร้องเลย” หรอพี่ยืน พวกนี้มันมีจะกินดีนะมาจากกรุงเทพใช่ไหม มันก็ชอบแต่งโป๊ๆ แบบนี้ละพวกเราก็ดูเอาไปชักว่าวอย่างเดียวละ ไปเอามันมันก็จับเข้าคุกไปนะสิ แต่ถ้าเย็ดฟรีไม่ติดคุกก็ดีสิพี่ 555 คนไหนก็ได้ “กระเทยก็มีนะ กูเห็นมาด้วยคนหนึ่งถ้ามันให้มึงเอาละ เอาไหม” จะบ้าสิพี่ โธ่ “พี่ยืน ไอ้ก้าน ไปนั่งแดกกันต่อไปกูจะนอนแล้วเล่นซะกูหอบเลย คันหอยยิบๆ เอาอะไรมาติดกูหรือปล่าวบอกให้ใส่ถุงก็บอกชัวร์ “มันไม่เป็นอะไรหรอกนังแมวไอ้ก้านไว้ใจได้เอาแต่เมา ค่อยได้เอาซะที่ไหน 555

ฉันหันมองเพื่อนๆ สะกิดกันให้ค่อยๆ ย่องออกไปทางหน้าบ้านเดินอ้อมไปอีกด้านของบ้านพัก พอถึงที่ฉันแทบบ้า โอยตายแล้วนี่ป้าแมวเล่าให้ลุงยืนฟังหมดเลยหรือนี่ ลุงก้านก็รู้ไปด้วยอีกคนอีก “นี่ยัยน้อยแกให้ป้าแมวทำอะไรบอกมานะ” เอ่อๆ เรื่องมันยาวช่างมันเถอะเดี๋ยวเล่าให้ฟัง แล้วที่พวกแกได้ยินละ โกรธกันหรือปล่าว พวกเราไปหาที่พักในเมืองกันไหมละ “โอ้ยไม่ต้องหรอกยัยบ้า เราไปแอบดูแอบฟังเค้าเองนี่นา เค้าก็มีสิทธิจะคิดจะพูด แต่ไม่ทำจริงก็พอแล้ว ช่างมันเถอะ อะโหสิ ใช่ไหมยัยหวาน นังชะมด” อือ เออ มันก็ใช่นะ แล้วเรามีกันตั้งสี่คน เราปิดบ้านปิดช่องให้ดีไปไหนก็ไปกันเป็นหมู่ ก็ไม่น่ามีอะไร เกิดออกไปเดี๋ยวแกสงสัย เราทำตัวเป็นปกตินะดีแล้ว “กระเทยเซรง เคืองม๊ากๆๆ ไอ้ตาลุงที่ชื่อก้านอะไรเนี่ย อย่าให้มีโอกาสงับนะ แม่จะงับ จะกัดให้เหลือไว้นิ้วนึงเลย เกลียดพวกดูถูกผู้รักษาประตู” อะไรของแกวะนังชะมดผู้รักษาประตู “นายรูทวารไงล่ะย่ะยัยหวานเย็น “ เออๆ เอาเหอะ งั้นพวกเราไปในบ้านกันดีกว่าแล้วจะเล่าให้ฟังเรื่องที่ป้าแมวใช้นิ้วกับฉัน เฮ้อ ไม่น่ามีอารมณ์เลยตอนนั้น แต่ช่างมันเหอะก็เสียวดี อิอิ แต่อายๆ ว่ะแล้วจะกล้าคุยกับลุงยืนหรือวะเนี่ย “ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นนะละ เดี๋ยวมันก็เงียบ ยังดีนะที่พวกลุงๆ แกยังชมบ้างถึงจะชมแบบหยาบๆ ก็เหอะ ถือว่าชมแล้วกันวะ ทั้งใหญ่ ทั้งอวบ ทั้งขาว ทั้งน่าเอา 555 ใช่ไหมยัยหวาน” ย่ะแม่นมคาดรุ้ง 555 ลุงแกชมฉันซะหมดกันเลย พูดมาได้ยังกับฝาขนมครก มันเหมือนตรงไหนแกดูสิ ว่าแล้วยัยหวานก็โมโหเลิกเสื้อโชว์นมอร่ามพร้อมกับส่ายไปส่ายมา ทำให้เพื่อนๆ คลายเครียดกันไปได้บ้าง............................. END

Reply #6 on: December 07, 2010, 01:34:53 pm
เฮ้อ วันนี้สนุกดีมีเรื่องตื่นเต้นทั้งสนุกทั้งเสียวตลอด ตีสามกว่าแล้วเพื่อนๆ นอนหลับกันหมดเหลือฉันคนเดียวที่นอนไม่หลับ นอนพลิกไปพลิกมาคิดถึงเรื่องที่ป้าแมวเอาไปเล่าให้ลุงยืนกับลุงก้านฟัง เรื่องที่พวกลุงยืนกับลุงก้านพูดถึงตัวฉันกับเพื่อนสาวสองคน จะเป็นอันตรายไหมนะเกิดแกเมาแล้วหน้ามืดขึ้นมานังชะมดตัวผู้แต่เหมือนจะไม่ ใช่ตัวผู้มันจะช่วยได้ไหมถ้ามีเรื่องอะไรเกิดขึ้น คิดไปคิดมาก็ปวดหัว เฮ้อ เราไม่น่าพิเรนเล้ยจริงๆ ออกไปนั่งสูดอากาศหน้าบ้านพักดีกว่าฝนลงเม็ดปรอยๆ แล้ว คงมี่อะไรหรอกลุงแกก็อยู่กับเรามาเกือบสิบกว่าปีแล้ว ช่างแกเราเองก็แกล้งยั่วแกเองด้วย อิอิ ถือว่าหายกันก็แล้วกัน

อืม อากาศเย็นสบายดีจริงๆ “ใครค่ะนั่นนะ” อ้าวคุณน้อยยังไม่หลับหรือครับ ลุงเองลุงยืน ลุงจะไปเก็บพวกจานชามมาให้ป้าแมวเค้านะ เลยชวนเจ้าก้านมาช่วย ป้าแมวแกหลับไปแล้วเดี๋ยวเช้าแกจะบ่นลุงไม่เก็บไม่กวาดให้คุณน้อย “อ้อ จะลุงรกหน่อยนะ พวกปอบมาลงก็แบบนี้ละคะ อิอิ ฝากด้วยค่ะลุง” ไม่เป็นอะไรหรอกครับหน้าที่ลุงอยู่แล้ว ไปไอ้ก้าน ช่วยข้าเก็บยกเดี๋ยวค่อยไปนั่งเฝ้าบ้านให้คุณน้อยที่เดิมเว้ย ฉันลุงขึ้นยืนมองตามสองลุงไปทางกระโจมหน้าบ้านพัก พลันนึกไปถึงเรื่องที่คิดมาตลอดจนนอนไม่หลับ เออ นี่ถ้าเราทำเป็นไม่รู้แกก็ไม่มีทีท่าว่าจะสนใจหรือรู้ว่าเรานะรู้เรื่องแก แล้วนี่ ฉันยืนกอดอกมองไปทางกระโจม พายมือออก สูดอากาศเข้าแรงๆ ลึก ตายลืมอีกแล้วบราไม่ได้ใส่ ชุดนอนก็บางมีเกงในตัวน้อยแบบจีสติงปิดเนินตัวเดี๋ยวอีกต่างหาก แล้วไปทักลุงแกอีกแล้ว อิอิ เอาเหอะหมดแรงกันแล้วแค่ดูไม่ได้เอาก็แค่นั้น อิอิ

สองลุงเดินไปเดินกลับจนเสร็จ ลุงยืนแกเดินหิ้ววิทยุกับสายปลั๊กพ่วงที่บ้านพัก “คุณน้อยให้ลุงเอาเข้าไปเก็บในบ้านเลยไหมครับ” เอาไว้ตรงนี้ก็ได้ลุง ลุงก้านนั่งคอพับรอลุงแล้วละนั่น อิอิ “ครับ ครับ ลุงเอาไว้ตรงนี้นะครับ เพื่อนๆ คุณน้อยหลับกันหมดแล้วหรือครับ” ค่ะลุง สงสัยเพลียเดินทาง พรุ่งนี้คงออกไปเที่ยวตามที่ต่างๆ ก่อนกลับมาพักอีกคืนนะค่ะ ลุงบอกป้าแมวเตรียมกับข้าวแค่ตอนเย็นก็พอนะค่ะ มื้อเช้าขออาหารเบาๆ สักชุดก็พอค่ะ “ได้ครับคุณน้อยลุงขออนุญาตนั่งกระโจมกับเจ้าก้านอีกสักพักนะครับคุณน้อย จะได้คอยดูรอบบ้านด้วย” ค่ะลุง อุ่นใจดี “แล้วคุณน้อยหายปวดเมื่อยหรือยังครับ ที่ลื่นล้มเมื่อบ่าย” หายแล้วค่ะป้าแมวแกนวดเก่ง “ป้าแมวแกเคยรับจ้างนวดตามบ้านให้พวกคนแก่แถวบ้านนี่ละครับ ติดใจฝีมือแกหมด ถ้าคุณน้อยอยากให้แกนวดอีกก็บอกแกนะครับ” ค่ะลุง แต่นานๆ คงให้แกนวดดีกว่าค่ะ เกรงใจป้าแก ให้นวดบ่อยๆ แกก็ไปเล่าให้ลุงยืนฟังตลอดละสิ ที่นี้คงบอกหมดหน้าอกเท่านี้ หอยใหญ่เท่านี้ อิอิ ลุงนี้ฉันรู้ทันหรอกน่า “ไม่ต้องเกรงใจหรอกครับ คุณน้อยก็เหมือนลูกหลาน เป็นป้าเป็นลุงก็ช่วยกันเอาใจใส่กัน อะ ลุงไปนะครับเดี๋ยวเจ้าก้านพาลกลิ้งตกโต๊ะ 555” ค่ะลุงตามสบายค่ะ ฉันตอบแกเป็นปกติแต่ไม่ลืมเอามือกอดอกคุยแล้วก็นั่งไขว่ห้าง กันสายตาลุงแกที่ชอบแอบชะแว้บๆ มองไล่ไปทั่ว

นั่งสักพัก อ้าวแล้วฉันเอาโทรศัพท์มือถือไปไหวที่ไหนลืมไปเลย ก็ว่าทำไมเหมือนไม่ได้คุยโทรศัพท์กับใครหรือมีใครโทรหาเลย ตายแล้วหล่นอยู่ข้างหน้าต่างบ้านลุงหรือปล่าวนะ ไปปลุกนังชะมดไปช่วยหาดีไหมนะ เอหรือค่อยๆ แอบอ้อมไปตอนลุงแกไม่ได้มองมา ไปดูแป๊บเดียวไม่เป็นไรหรอกมั้ง ว่าแล้วฉันก็รอจังหวะที่ลุงแกไม่ทันมองเดินเบี่ยงๆ อ้อมไปทางบ้านของป้าแมว ค่อยๆ เดินไปทางหน้าต่างที่แอบดูป้ากับสองลุงเอากัน นั่งเอามือค่อยๆ ควานๆ เพราะความมืด ไม่มีแฮะอยู่ไหนนะ จะโทรเข้าก็เดี๋ยวโดนจับได้ว่ามาแอบดู หรือตกตอนเดินอ้อมกับไปกระโจม กำลังที่ฉันจะยันตัวลุกฉันถึงกับผงะ “อ้าวลุงยืน ไหนว่าจะนั่งกินกันสักพักใหญ่ๆ ไงค่ะ” ก็เจ้าก้านนะสิครับมันดันเมาคอพับลุงเลยเบื่อเลยนั่งคนเดียว เลยแบกมันมานอนที่บ้าน แล้วคุณน้อยหาอะไรหรือครับมืดๆ เดี๋ยวลุงไปหยิบไฟฉายมาให้ “อ้อ คือๆ น้อยไม่แน่ใจเมื่อวานตอนมาเรียกลุงไม่รู้ทำมือถือหล่นที่ไหนนะค่ะ เลยสุ่มหาทั่วๆ รอบๆ บ้าน” อ้อ รอลุงเดี๋ยวครับ เอาเจ้าก้านไปนอนที่แคร่นี่ก่อนเดี๋ยวลุงเอาไฟมาช่วยหา

เฮ้อ ลุงแกคงไม่ทันนึกหรอกว่าแล้วจะมาทำหล่นอะไรแถวหน้าต่าง ข้างบ้านลุงแก ลุงแกไปเอาไฟฉายมาให้ฉันส่วนแกก็มีอีกหนึ่งกระบอก นั่งฉายไปรอบๆ บริเวณจุดไล่ตั้งแต่แถวที่แอบดูเลยไปถึงตรงทางเดินอ้อมไปกระโจม มันน่าจะอยู่แถวนี้นะมันจะไปหล่นที่ไหนได้ “ค่อยๆ หาละครับคุณหนูเดี๋ยวก็เจอครับ” ค่ะลุงน้อยก็ค่อยๆ ดูละค่ะ ฉันไม่ทันจะนึกระวังชุดนอนเพราะมัวแต่ก้มๆ หาๆ มือถือ ก้นกระดกขึ้นกระลงบ้าง ก้มโค้งไปบ้างไม่ทันระวังตัวเลย “อุ่ย ว๊าย” ฉันตกใจหงายหลังไปกระแทรกลุงยืนที่นั่งก้มๆ หาอยู่ทางด้านข้างๆ ก็กบเจ้ากรรมดันกระโดดผ่างมาไม่รู้เนื้อรู้ตัว “คุณน้อยเป็นอะไรหรือปล่าวครับ กบละมั้งครับไม่ใช่งูหรอก” ไม่เป็นไรค่ะลุง ตกใจไปหน่อยนะค่ะถ้าเป็นงูน้อยวิ่งไปแล้ว ลุงแกพูดจบก็เอามือช่วยพยุงใต้แขนฉันให้ลุกขึ้น แต่มันดันไปโดนกับหน้าอกฉันนี่สิคะ แถมตัวแกยังเบียดประคองติดเข้ามาทางด้านหลังฉัน เหมือนมีอะไรตุงๆ มาดุนตรงร่องก้อนฉันอีก ไฟฉายหรือปล่าวนะ “ไม่เป็นไรค่ะลุง น้อยไม่เป็นอะไรค่ะ” อุ่ย ลุงขอโทษครับคุณน้อยลุงแค่จะช่วยประคองคุณน้อย “ค่ะๆ ไปหาตรงนั้นอีกที่ละกันนะค่ะไม่เจอก็ไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวไปเอาโทรศัพท์ยัย ปุ้มมาโทรดู น่าจะแบตยังไม่หมดกลัวแต่ฝนโดนจะดับเท่านั้นกันพอดี “ครับคุณน้อยเดี๋ยวลุงไปช่วยดู” ............................. END

Reply #7 on: December 07, 2010, 01:35:15 pm
หล่นที่ไหนนะ มัวแต่ไปแอบดูป้าแกมือถือหายเลย “เจอแล้วค่ะลุง นึกว่าจะไม่เจอซะแล้วหล่นอยู่นี่เอง” ครับคุณน้อย หายไปเสียดายแย่เลย คุณน้อยรีบกลับเข้าบ้านเถอะครับฝนเริ่มลงเม็ดหนาแล้ว ... ไม่ทันลุงยืนพูดจบ ฝนเทลงมาเม็ดหนาเลย วิ่งไปหลบใต้ชายคาบ้านป้าแมวแทบไม่ทัน “ลุงมีร่มไหมค่ะ ตกมาอีกจนได้นึกว่าจะหยุดตกแล้ว” มีครับเดี๋ยวลุงไปหบิบมาให้ ดูสิคุณน้อยเลยเปียกมะล่อกมะแล่กเลย เดี๋ยวลุงไปหยิบร่มกับผ้าขนหนูมาให้ครับคุณน้อยเปียกไปหมดแล้ว

ฉันพยักหน้าลืมดูตัวเองไปเลยชุดนอนเปียกจนเกือบเห็นทะลุไปไหนต่อไหน มัวแต่กดโทรศัพท์เช็คไปเช็คมา กลัวโดนฝนถึงกับพังหรือปล่าวนะ ลุงแกหายเข้าไปพักหนึ่ง ฉันยืนกอดอกอากาศเย็นจัง ฝนดันมาตกอีกหรือจะวิ่งฝ่าไปดีนะมันก็แค่นี้เอง คิดไปคิดมาหันไปเห็นลุงก้านนอนเมาหลับคอพับพาดไปกับแคร่ อ้าวแล้วนั่นอะไรมันโผล่ออกมาเป็นพวงๆ ตรงรอยพับของโสร่งลุงก้านนะ อือฮือ ลุงก้านแกนี่ทั้งใหญ่ทั้งดำทะมึน พวงไข่ห้อยคล้อยออกมาดำเมื่อมเลย นอนเมาไม่ทันระวังนะสิโสร่งเปิดไปถึงไหนต่อไหน เฮ้อ ของผู้ชายนี่มันก็เหมือนๆ กันไปหมดนะต่างกันแค่ไซด์กับความยาวละมั้ง ดูไปฉันก็หันมองซ้ายมองขวากลัวลุงยืนแกออกมาเห็นมาฉันแอบมองท่อนลำของลุง ก้านแก อิอิ เอากล้องมือถือถ่ายไว้ให้ยัยปุ้มกับยัยหวานดูดีกว่า นังชะมดเพลินด้วยชอมแน่ๆ เลย ของโปรดนังชะมดมันนี่นา ว่าแล้วฉันก็ใช้มือถือถ่ายท่อนลำของลุงก้านแกสี่ห้าภาพ กำลังเอามือถือซูมไปมา “อะแฮ่มคุณน้อยทำอะไรครับ” อ้อ ปะเปล่าค่ะลุง น้อยลองมือถือดูว่าโดนฝนแล้วเสียไหมนะค่ะ “อ้อ ครับนี่ครับคุณน้อยผ้าเช็ดตัวคุณน้อยเช็ดหัวก่อนนะครับเดี๋ยวพาลไม่สบายไป ยังตกหนักอยู่เลยร่มอันนี้พอใช้ได้อยู่นะครับ ขาร่มมันหักสองเส้นคงพอใช้การได้ครับ” ฉันรับผ้าเช็ดตัวมาเช็ดผมก่อนจะคว้าร่มมาถือรอสักพักก็จะไปบ้านพักแล้ว “เฮ้อดูไอ้เจ้าก้าน นอนทุเรศจริงๆ เดี๋ยวปล่อยให้นอนลมโกรกตากฝนอยู่ตรงนี้เลยไอ้ทุจาดลูกตา” ฉันแอบชำเลืองมองไปดูลุงยืนแกจับตัวลุงก้านขยับโสร่งลุงก้านปิดท่อนแกที่ออก มารับลม “อุ้ย เอ้าดูหล่นอีกทำไมไม่ติดเลยละจะพังไหมเนี่ย”

ลุงยืนหันมามองที่ฉันพร้อมกับ “เป็นอะไรหรือครับคุณน้อย” ไม่เป็นอะไรค่ะลุงน้อยมัวแต่ถือหลายมือมือถือเลยหล่นนะค่ะ ฉันเอามือตบๆ พยายามเปิดกลับไม่ติดซะแล้ว “ไหนลุงดูให้ครับ” ลุงแกว่าพลางลุกมาหยิบมือถือจากฉันไปพลิกไปมา ถอดฝาออก “ท่าโดนน้ำหรือปล่าวเดี๋ยวลุงเอาไปเป่าพัดลมให้แป๊บเดียวครับ” แกถือมือถือหายเข้าไปในบ้าน ฉันนี่ไม่ระวังเลยจริงๆ สักพักแกก็เดินออกมา “ติดแล้วครับคุณน้อย สงสัยตอนหล่นแบตมันจะเคลื่อนคุณน้อยลองดูนะครับ” ฉันรับมือถือจากลุงยืนมาเอ้าแล้วทำไมหน้าจอโชว์ภาพท่อนของลุงก้านละนี่ ลุงยืนแกเปิดดูที่ฉันแอบถ่ายไว้หรือ ฉันเริ่มอายๆ ไปดีกว่าลุงแกจะว่าฉันลามกแน่ๆ “ขอบคุณค่ะลุง น้อยไปละคะไม่ไกลก็เข้าบ้านได้แล้ว” พูดพลางฉันก็ส่งผ้าเช็ดตัวคืนลุงแก “คุณน้อยถ่ายเจ้าก้านไปทำอะไรหรือครับ 555 นอนซะทุเรศออกอย่างนั้น” อ้อ ค่ะลุง น้อยคงเผลอหันมือถือไปนะค่ะเลยติดรูปลุงก้านมา อิอิ แกจะเชื่อไหมนะฉันคิดในใจ “คุณน้อยจะถ่ายไปแกล้งมันอีกไหมละครับเดี๋ยวลุงจับมันพลิกให้ถ่ายชัดๆ เลย ดีแกล้งมัน” เอาเข้าแล้วสิฉันเองชักขำในใจ ไหนๆ ลุงแกรู้แล้วนี่อ่ะลองถ่ายให้แกสักสองสามรูปตามใจแกเล่นๆ อยากรู้เหมือนกันลุงยืนแกจะแกล้งลุงก้านยังไง “อิอิ แต่น้อยไม่มองนะค่ะ ลุงแกล้งเสร็จบอกน้อยละกันน้อยจะถ่ายให้สองสามภาพแล้วจะส่งเข้ามือถือลุงละ กัน” ว่าแล้วลุงยืนแกเดินไปจับตัวลุงก้านขยับให้นอนเต็มแคร่ พร้อมเปิดโสร่งลุงก้านเอาท่อนลำออกมารับลม “คุณน้อยถ่ายเลยครับ” ค่ะๆ ฉันเอามือปล้องตาข้างหนึ่งพร้อมกับยื่นถือไปถ่ายท่อนของลุงก้าน “คุณน้อยมาถ่ายใกล้ๆ ก็ได้ครับนี่ๆ 555” ลุงยืนแกหันไปคว้ากระบอกข้าวหลามเปล่าๆ มาสวมลงบนท่อนลุงก้าน ทำเป็นสนุกเลย เอาๆ จะได้กลับเข้าบ้านแล้วทะลึ่งพอแล้วเรา ฉันคิดพลางเดินไปถ่ายใกล้ๆ ตามที่ลุงแกบอก ดูเหมือนของลุงก้านแกจะตอบสนองการเล่นของลุงยืนแล้ว ฉันเห็นมันผงกๆ แต่มีกระบอกข้าวหลามสวมอยู่ ลุงยืนแกลุกเดินเข้าบ้านเฉย ฉันถ่ายเสร็จกำลังจะบอกแกว่าจะกลับเข้าบ้านพักแล้ว หันไปจะบอกลุงแกแกดันเดินโทงๆ ออกมาพร้อมมือถือแก “ลุง...... “ ฉันอุทานไม่ออกมัวแต่มองไปที่ท่อนแก “คุณน้อยเคยเห็นของจริงใกล้ๆ ไหมครับ บอกตรงๆ ลุงอยากเย็ดคุณน้อยสักครั้งมาถึงขนาดนี้แล้วแต่ลุงไม่ขืนใจคุณน้อยหรอกลุง ยังไม่อยากตกงานหรือติดคุก” ค๊ะลุง ทำไมคิดแบบนี้กับน้อยละ น้อยไปละ ฉันกำลังหันจะวิ่งฝ่าฝนไปแหละร่มไม่ต้องใช้แล้วไปอย่างนี้ละ ลุงแกดันไวกว่าวิ่งเข้ามาคว้าข้อมือของฉัน ฉันตกใจยืนตัวแข็งได้แต่บอกลุงอย่าทำอะไรน้อยเลยนะน้อยกลัว “ไม่หรอกครับคุณน้อย ขอลุงแค่ชักว่าว คุณน้อยนั่งดูก็พอนะครับช่วยสงสารคนแก่สักครั้งไม่ได้เจอแบบสาวๆ มานานหลายปี นึกว่าสงสารคนแก่นะครับ”

ฉันยืนอึ้งไปนาน ไม่มีคำพูดอะไรแล้วนอกจากมองลุงยืนแกที่นั่งคุกเข่าเหมือนขอโทษที่ทำความผิด รุนแรง ฉันในตอนนี้เหมือนสมองมันเบลอๆ ใจหนึ่งโกรธมาก อีกใจหนึ่งกับสงสารแกเฉย เฮ้อ เหมือนกระหรี่หรือปล่าวนะเราแค่ดูคงไม่เป็นอะไรลุงแกแก่แล้ว แถมเพิ่งเสร็จกับป้าแมวอีกคงไม่มีแรงแล้วละ............................. END

Reply #8 on: December 07, 2010, 01:35:39 pm
ฉันไม่ได้ตอบอะไรลุงยืนแก แต่กลับนั่งไปบนแคร่ที่ลุงก้านนอน พร้อมกับบอกกับลุงแก “แค่น้อยนั่งดูพอนะค่ะลุงก็ทำของลุงไป แล้วให้มันจบแค่นี้นะค่ะ น้อยไม่เอาผิดลุงแต่ลุงก็ไม่ต้องมาเก็บกวาดหรือเข้ามายุ่งย่ามในบ้านพัก ให้ป้าแมวมาทำคนเดียวพอ” แกขอบคุณเป็นการใหญ่ พร้อมพยักหน้ารับคำ แกลุกขึ้นยืนเอามือสาวไปที่ท่อนของแกมันยังห้อยลงตามภาษาคนแก่ที่ดูไม่มี อะไรน่ากลัว แกสาวของแกไปสักพักดูมันขยายขึ้นมาพอสมควร ปากแกก็บอก “อูย ขอบคุณครับคุณน้อยของลุง สวยเหลือเกินคุณน้อย น้ำใจก็งามยังกับนางฟ้า” ฉันมองลุงแกมั่งไม่มองมั่งนั่งเอามือกอดอกบังหน้าอกนั่งไขว่ห้างกันแกมอง มากกว่านี้ แต่ในใจก็เริ่มเสียวๆ ยิบๆ แถวหว่างขาพิกล แหมก็มีคนมาทำอะไรต่อหน้าต่อตาไม่ได้พบเจอมาตั้งหลายปีด้วยก็ต้องมีความ รู้สึกบ้างละ “คุณน้อยครับ คุณน้อยเปิดมือให้ลุงมองหน้าอกหน่อยได้ไหมครับ ลุงจะได้เสร็จเร็วๆ” ฉันมองหน้าแกทำปากฮึๆ แบบเบื่อหน่ายแต่ก็เอามือออกลงมายันแคร่ให้หน้าอกมันยื่นหน้าออกมาอีกนิด หนึ่งแกจะได้เสร็จเร็วๆ “อุ่ย..... ว๊าย” มือใครไม่รู้สอดอ้อมมาจากด้านหลังระหว่างแขนทั้งสองข้างของฉัน ลุงก้านตื่นเมื่อไหร่กันนี่ โอย มือลุงก้านแกไม่สอดมาปล่าวๆ กับทั้งบี้ทั้งคลึงหน้าอกจนแทบจะให้มันแตกทั้งๆ ที่แกยังเอนตัวแต่กลับผงกตัวมาจับนมฉันได้อีก “ไอ้เหี้ยก้าน มึงทำอะไรปล่อยคุณน้อยนะ” ลุงยืนหยุดชักว่าวปร่เข้ามาจะกระชากลุงก้าน ลุงก้านดีดตัวเอาขาป่ายลมโดนลุงยืนกระเด้งไปสองสามก้าว แต่แกไม่หยุดบี้หน้าของฉัน คราวนี้กลับไซร้ทั้งปากทั้งจมูกลงซอกคอซอกหูฉันซะอีก “อึยๆ ลุงปล่อยนะช่วยด้วย ช่วยด้วย” ฉันตระโกนไม่ทันจะเพิ่มเสียงแกไวมากเอามืออีกข้างมาปิดปาก “อย่าดิ้นเลยน่า รู้นะว่าอยากเหมือนกันปล่อยตัวตามสบายเถอะครับคุณน้อย ขอลุงๆ มีความสุขกับคุณน้อยสักทีนะ” อี้อู้ ฉันพยายามดิ้นยิ่งดิ้นเหมือนแกจะล็อคตัวฉันแน่นขึ้น “พี่ยืน พี่ยืน ฉันขอโทษพี่ มาช่วยฉันจับอีนี่ก่อนเถอะแม่งดิ้นฉิบ เรื่องอื่นค่อยว่ากัน” ฉันมองลุงยืนแกตกใจไม่น้อยเช่นกันที่เพื่อนแกกล้าทำอะไรอย่างนี้ “ไอ้เหี้ยก้านเดี๋ยวก็ได้ติดคุกหรอก” ติดก็ช่างมันตอนนี้เอาอีนี่ก่อน มันจะกล้าไปแจ้งความหรอไม่อายก็ให้รู้ไปมีผัวแก่ตั้งสองคน 555 เร็วพี่ยืนช่วยปิดปากมันก่อนเดี๋ยวฉันพามันขึ้นสวรรค์เองนมแม่งหน้าดูด ฉิบหาย ปล่อยนะ ฉันสะบัดตัวไปมาแต่ไม่สามารถรอดพ้นจากตัวลุงก้านแกได้ ตอนนี้ลุงยืนแกเข้ามาช่วยลุงก้านเอามือปิดปากฉันซะอีกคนแล้ว นี่เราจะทำยังไงดี “คุณน้อยลุงขอโทษนะครับลุงไม่ตั้งใจ” สายชุดนอนฉันหลุดลงมากองที่เอวซะแล้วขาสองข้างลุงก้านก็รัดเอวอ้อมมาจากด้าน หลัง มีความรู้สึกว่าท่อนลุงก้านดันๆกระดกอยู่ตรงร่องก้นของฉัน ฉันจะทำยังไงดีใครก็ได้ออกมาช่วยฉันด้วย น้ำตาฉันไหลออกมาที่แก้ม “ยอมง่ายๆ นะคุณน้อยเดี๋ยวสนุกไปเองละลุงทำไม่แรงหรอกของดีๆ แบบนี้” ไอ้เหี้ยก้านมึงถ้ากูหนีได้กูเอามึงเข้าคุกแน่ๆ ลุงยืนก็ด้วย อึย อูย

ลุงยืนเอามือมาปิดปากฉัน พร้อมกับจับตัวฉันนอนหงายไปกับแคร่ ตัวแกพลิกขึ้นมานั่งทับทีหน้าท้องของฉันแต่แกไม่ได้ทำอะไร ส่วนลุงก้านพลิกตัวออกไปนั่งก้มๆ ตรงหว่างขาของฉัน ฉันดิ้นถีบขาใส่ลุงก้าน แต่แกกลับจับข้อเท้าฉันยึดกับพื้นพร้อมก้มหน้าลงมาฟัดกับเนินของฉัน ฉันเริ่มหมดแรงดิ้นเหมือนปลาถูกทุบมีแต่สะอิดสะเอียนกับความรู้สึก ใจอยากกัดลิ้นตัวเองไปเลยแต่ฉันเองก็ยังไม่อยากตาย ฉันต้องหนีให้ได้ ลุงก้านแกเหมือนรู้ว่าฉันอ่อนแรงแกละมือข้างหนึ่งเปลี่ยนมาเลิกชุดนอนมากอง ที่หน้าท้องพร้อมกับดึงกางเกงในลงมาที่เข่าตอนนี้ตัวฉันด้านล่างผ่านแอ่น เนินกับแคร่ซะแล้ว โอยอย่าๆๆ ลุงก้านแกเอาลิ้นเลีบไปที่เนินของฉันพร้อมทั้งดูดทั้งเลีย หน้าแกซุกสะบัดไปมา ลิ้นแกแยงเข้าแยงออก “หอมอร่อยดีจริงๆ คุณน้อยน้ำออกเชียวนะเสียวหีละสิ” ฉันไม่รู้สึกอะไรอีกแล้วตอนนี้ได้แต่นอนคิดจะทำอะไรฉันอีกพอสักที “เดี๋ยวลุงขอเลียให้ชื่นใจหน่อยนะ ลุงยืนหันไปดูลุงก้านพร้อมกับหันมองที่ตัวฉันตัวแกยังทับอยู่บนด้านเอว ท่อนของแกแนบกับสะดือของฉันหัวเยิ้ม แกก้มลงดูดฟัดที่หน้าอกของฉันซ้ายทีขวาที มือแกที่ปิดปากคลายออกตอนไหนไม่รู้แต่ที่รู้ฉันไม่มีเสียงร้องสักแอะ ร่างฉันกระตุกตามลิ้นของลุงก้านเวลาที่แกฉกลิ้นเข้าในร่องของฉัน “ท่ามันจะชอบแล้วละพี่ยืนไม่ดิ้นแล้วน้ำออกหีเพียบ” ลุงยืนไม่ตอบอะไรเอาแต่สาวมือกับท่อนแกพร้อมกับดูดนมสลับไปมา ลุงก้านบอก “พี่ยืนเอาก่อนไหม พี่อาวุโสเดี๋ยวผมทีหลัง” ลุงยืนไม่ตอบเงยหน้าจากหน้าอกของฉันพร้อมกับขยิบตัวลงไป แกเอามือจับท่อนลำของแกเขี่ยๆ ที่ปากร่องของฉันก่อนจะดันเข้าดันออกช้าๆ อึย อูย อย่าเอาเข้าไปนะ ตอนนี้ไม่มีอะไรที่ฉันคิดออกแล้ว แรงดิ้นยังไม่มีเลยฉันเป็นอะไรจะยอมแค่นี้หรือไง ฉันเอามือพยายามผลักลุงก้านที่เปลี่ยนท่ามาเล่นหน้าอกฉันแทนลุงยืน โอย ลุงยืนแกแทงเข้าเหมือนชนอะไรในร่องฉันเลยมันเข้ามาแล้วหรือนี่ เอาออกไปนะ ลุงก้านจับมือที่ป่ายตัวแก ไปจับท่อนลำของแกพร้อมจับมือของฉันสาวไปสาวมา ลุงก้านแกประกบปากลงมาที่ปากฉัน แหวะกลิ่นเหล้าทั้งนั้นฉันจะอ๊วกแต่แกพยายามดันลิ้นเข้ามาฉันเม้มปากแน่นไม่ ยอมให้แกเอาลิ้นเข้าได้

ลุงยืนตอนนี้ซอยเข้าซอยออก ปากแกซูดไปซูดมา “แน่นดีจริงๆ ยังกับสาวๆ เลยคุณน้อยของลุง” แกกระแทรกเข้าจนฉันเผลอเผยอปาก ลุงก้านรออยู่สอดลิ้นเข้ามาจนได้ฉันไม่ทันคิดจะกัดลิ้นด้วยซ้ำทั้งๆ ที่คิดว้ากับแลกลิ้นกับลุงก้านไปซะอย่างงั้น ตอนนี้ฉันคุมตัวเองไม่ได้แล้วมือที่จับของลุงก้านกลายเป็นสาวให้แกอย่างเต็ม ใจ ลุงก้านเหมือนรู้เขยิบตัวเปลี่ยนมาเป็นเอาท่อนของแกมาจ่อแถวใบหน้าของฉัน ฉันอ้าปากดูดของแกอย่างลืมตัว นึกไปถึงตอนป้าแมวโดนสองรุมหนึ่งเสียวแบบนี้นี่เอง โอย เอาก็เอาเถอะ ใส่มาอีกกี่อันก็ได้น้อยไม่ดิ้นแล้ว

ลุงยืนขยับตัวจับเอวฉันพลิกให้ตัวหมอบไปกับแคร่โดยขายืนบนพื้นเอาตัวโก้ง โค้งเกาะกับแคร่ไว้ ลุงก้านแกก็เปลี่ยนมาชันเข้าให้ฉันดูดท่อนลำของแกต่อพร้อมเคล้นหน้าอกฉันไป มา ลุงยืนเอามือจับท่อนของแกสอดเข้าในท่าหมาพร้อมกับซอยมือประคองเอวเข้าออก โอย เอาแรงอีกหน่อยลุงยืนฉันคิด น้อยใกล้แล้วค่ะลุงเร่งอีกแรงอีก อ๊อกๆ ฉันเกือบสำลักลุงก้านแกเด้งเอวเข้าปากฉันเกือบทะลุคอหอยเลยมั้งนี่ น้ำตาไหลเกือบอ๊วกมันเหม็นๆ คาวๆ แต่ก็เต็มปากดีเพราะของลุงก้านไม่ใช่เล็กๆ สักพักลุงยืนถอนท่อนลำของแกออกมา รู้สึกมันจะฉีดน้ำออกมาจนแฉะที่ก้นของฉัน “ข้าเสร็จแล้วไอ้ก้านเอ็งมาต่อได้แล้ว” ว่าแล้วแกก็ผละออกจากตัวฉัน ปล่อยให้ลุงก้านเข้าสวมด้านหลังแทนโดยฉันยังยืนอยู่ในท่าเดิม โอย อูย เบาๆ ลุงก้านของลุงมันคับ โอย อึย ฉันแทบครางเสียงดังเมื่อลุงก้านแกแทงท่อนแกเข้าร่องเนินของฉัน เสียงฝนก็ยังตกใครจะได้ยินนะขนาดป้าแมวหลับไม่รู้เรื่องว่าผัวแกมาปล้ำฉันซะ แล้ว โอย ซี๊ด ทำไมมันคับร่องอย่างนี้นึกว่าจะไม่เท่าไหร่ โอย

ลุงยืนมานั่งจับหน้าอกของฉันคลึงเล่นไปมาแกสอดตัวมุดไปดูดเล่น พร้อมจับมือของฉันเอื้อมไปจับของแกสาวเล่นอีก ลุงก้านซอยเข้าซอยออกสักพักก็กระตุกพร้อมกับฉันเองที่เสร็จไปไม่รู้กี่ครั้ง แล้ว ลุงก้านแกฉีดน้ำแกแฉะแผ่นหลังน้ำแกออกเยอะกว่าลุงยืนอีก ฉันทรุดเอนนอนระทวยไปกับแคร่โดยไม่รู้แล้วว่าสองลุงทำอะไรอยู่ ทั้งเหนื่อย ทั้งแค้น ทั้งเสียว แล้วฉันจะทำยังไงต่อไปดีจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน ใครรู้เข้าแล้วฉันจะทำยังไง............................. END

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #9 on: December 07, 2010, 06:08:10 pm
ขอบคุณครับ