close buttonclose buttonclose button
ชวนคนมานวดเมีย

ชวนคนมานวดเมีย

เรื่องเสียว · 31184

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 02, 2010, 12:25:47 pm
ผมเป้นคู่ภรรยาที่ชอบความสุขมีวันหนึ่ง แฟนผมนึกอยากหาคนนวด ผมจึงติดต่อหาคนนวดเป็นคนมีอายุ ประมาณ 50 ได้ ได้นัดกันไป รดดรงแรมแห่ง หนึ่ง เป้นคน หน้าตาพอประมาณได้พูดคุยกันพัก ภรรยาผมชักไม่แน่ใจ จึงไม่อยากไป แต่ พี่คนนั้นแก่บอกว่าลองนวดก่อนไม่ดีค่อยไล่ผมกลับ ผมจึงเสียไม่ได้ไปเปิดห้องเราทั้งสามได้ไป ณ ในห้องซึงมี เราแค่ 3 คน พอได้คุยได้ทำความเข้าใจกัน พี่แกเลยบอกว่า จะลองนวดให้ ก่อน ตอนแรก ไม่ได้ถอดเสี้อผ้า แก่ก็จำไหล่บีบธรรมดา ซักพักแฟนผมกลับบอกว่าพ่นวดดีเหมือนกัน ภรรยา จัดแจงนอนคว่ำ ให้พี่แก่นวด ซักพักแฟนผมบอกกับผมว่า เออ นวดดี ผมจึงบอกงั้นตามสบายพี่ ผมได้ไปนั่งดูหนังที่โต๊ะรับแขกข้างนอกซึก ในห้องเดียวกันมีห้อง 2 ห้อง อยู่ในห้องเดียวกัน ซักพักภรรยาผม บอกว่า สบายดี ผมก็ไม่ว่าอะไร แต่ซักพัก ผมได้แอบไปดู อ้าว ภรรยาผมไม่ได้ ใส่เสี้อตอนบน เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว พี่หมอนวดแกก็ นุ่งกางเกงในตัวเดียวซะแล้ว ซักพัก ผมก็แอบดูต่อไป พี่หมอแกนวดดีมาภรรยาผมหลับตาสนิทหอกแกบีบโน่น บีบนี่ ผมดูอาการแฟนผม ว่าพอใจอย่างยิ่ง ซักพัก พี่หมอถามภรรยาผมว่า เป็นไงน้องดีไหม แฟนผมยิ้มตอบว่าดีพี่เบาตัวดี พี่หมอแกเลยบอกเอา หงายหน้าบ้าง เท่านั้นเองภรรยาผมหงายหน้ามา ผมใจเต้น เมื่อเห็นภรรยาผมนอนหงาย ท่อนบนไม่ใส่เสื้อเห็นนมขาว โล่ ผมใจเต้นตึบตับ หมอได้นวดตั้งแต่ปลายเท้าไล่มาจน ถึงโหน หี ภรรยาผม บิดไปมาแบเสียว หมอยี่งบรรจงนวดง่ามขา มาตรงโหนก ไล่มาบริเวณ นมอันแผ่วเบา ภรรยาผม รีบ เอามือคว้าควย หมอบีบแน่น ผมตกใจ มาก ผมเงียบดูต่อไป เจ้าหมอนั่กลับ ม่ให้ภรรยา ผมบีบนาน ซักพักเจา หมอแก เริ่ม บรรเลงเลีย ขา ไล่มาถีงเนิน หี ภรรยาผม รีบกระดกรับ ผมใจเต้นมากผมดูต่อไป เจ้าหมอเริ่ม เอา ลิ้นเลียบริเวณ โหนกหี ล่องหี โดยไถอดกางเกงใน ภรรยาผมรีบร้องซีด โดยไม่ตั้งใจ ภรรยาผมรีบยกตูดให้หมอค่อย ๆดึงกางเกงในออก ลิ้นเจ้าหมมเลียจนภรรยาผมก้นไม่ติด ผมตกใจมาก ใจเต้นแรงมา กภรรยาผมร้องเรียก ผม บอกว่าเร็วไม่ไหวแล้วผมจีงรีบไปหาภรรยาผม ไม่รอช้าภรรยาคว้า ควยผมดูด แบบไม่อายใคร เจ้าหม นั่น ก็เลีย หี ภรรยาผม แบบเอาเป็นเอาตายซักพักภรรยาผมร้องแบบ ซีด ๆ ๆๆๆ ไม่ไหวแล้วแตก แล้วเจ้าหมอเม้ม เม็ดแตดภรรยาผม พร้อมกับ ค่อยเลียแฟนผมดูดควยผมแน่น แฟนผมบอกไม่ไหวแล้ว เอา ควยเถอะ ผม ยังไม่ทัน ลงไม่เอาภรรยาเลย เจ้าหมอ ดัน ควยเข้าหี แ ฟน ผมแล้ว ภรรยาผมร้องซีด ๆ ผมตกใจมาก ทำไรไม่ถู จึงปล่อยเลยตาม เลย ได้แต่ปล่อยให้หมอเอาควยเย็ดภรรยาผม จนน้ำแตก ผม จึง ต้องมาเอาภรรยาผมตอนหลัง ผมกับภรรยาต่างคนต่างมีความสุข

Offline kanit117

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 02, 2010, 02:29:38 pm
 (1;ขอบคุณครับ

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: December 02, 2010, 07:01:00 pm
 (6; ภาพประกอบ...สุดเซ็กส์.....

Offline pumtik

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: December 03, 2010, 10:00:08 pm
นมในรูป (23;สุดยอดเลยครับ