close buttonclose buttonclose button
จอยและนา

จอยและนา

เรื่องเสียว · 21362

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 01, 2010, 11:21:23 am
ช่วงสายๆวันพุธกลางเดือนมิถุนายนที่ผ่าน มา"ป๊า"จอยว่าคืนวันเสาร์นี้ไม่ต้องไปเที่ยวหรอกจอยว่าจะชวนน้องนากะวินผัว มันมาอัพกันนอนเย็ดกันคู่ใครคู่มันที่โรงแรมทองพูนดีไหมเปิดห้องVIPเลย" แล้วจะมากันหรอ"เด๋วจอยจัดการเองป๊าไม่ต้องห่วงหรอกเด๋วจอยสั่งยาEสัก5เม็ด กะK1ขวดพอไหมป๊า"เหลือเฟือที่รักแล้วใครจะมามั้งละ"ก็น้องนาไงมันจะมากะไอ้ วินผัวมันนะ"แล้วผัวนามันจะยอมหรอ"ยอมสิเด๋วจอยพูดเองป๊า เช้าวันเสาร์"วิน"ฮะพี่จอยมีไรหรอวินชวนนาไปอัพในโรงแรมกันพี่ขี้เกียจไป เที่ยว"เด๋วผมถามนาก่อนนะพี่จอยไม่รู้จะไปหรือป่าวเอ้อัพในห้องจะมันส์หรอ พี่"มันส์สิถึงสวรรค์แน่ๆ"แล้วผมกะพี่จอยละจะแอบเอากันได้ยังไงถ้าไปอัพที่ โรงแรม"เถอะน่าพี่จัดให้เอง555ให้นามันแต่งตัวxxxหน่อยนะ"ฮะพี่แล้วพี่จอยละ จะแต่งxxxไหม"แต่งสิพี่เพิ่งได้ชุดแซกสีดำรัดรูปมาใหม่กะถุงน่องรัดต้นขา พร้อมสายรัดด้วยนะ"โหพี่ผมแข็งเลยแค่พี่พูดมาเนี่ยหลายวันมานี่ผมอยากเย็ด พี่จอยมากเลยรู้ปะ"ตี1เจอกันนะ"นาจ๊ะพี่จอยชวนไปอัพยาที่โรงแรมทองพูนไป ปะ"วินอยากไปนาก็ไม่ขัดข้องหรอก"ok"พอเที่ยงคืนจอยก็อาบนําแต่งตัวใส่เสื้อ ในสีดำปลดสายออกโชว์เนินนมละก็จีสตริงสีดำเพื่อจะได้เข้ากะชุดถุงน่องสีดำ รัดต้นขาของจอยที่เพิ่งซื้อมาวันนี้เซ็กซี่สุดๆเลยจอยนึกในใจวันนี้จะต้อง ให้พี่ปุกผัวจอยเย็ดนาให้ได้จะได้ไม่เสียเปรียบเพราะวินมันก็เย็ดจอ ยแล้ว"ป๊าเปิดห้องเสร็จยัง"เรียบร้อยละห้องVIPชั้น10"okเด๋วจอยไปละ"โอโหพี่ จอยแต่งตัวยังงี้ไปอัพโรงแรมหรอเนี่ยทำไมเซ็กซี่จังจะแต่งไปให้ใครดู เนี่ย"กรูจะให้พี่ปุกเห็นแล้วมีอารมณ์ไง"พอถึงชั้น10จอยก็เดินนำพายัยนากะวิ นไปห้องที่เปิดไว้พอเปิดห้องเข้าไปเสร็จจอยก็เอาเบียร์มาเปิดกินละก็เอา ยาEมาให้วินกะผัวจอยกินคนละครึ่งเม็ดละจอยก็แบ่งกะนาคนละครึ่งอีกเม็ด"พี่จอ ยนาไม่อยากกินเลยกลัวไม่ไหว"ไม่ไหวก็นอนสินี่โรงแรมนะออกเที่ยงโน้นเวลา เหลือเฟือ"ก็ได้"ว๊าย"พี่จอยทำไมยามันขมจังเลย"จะให้มันหวานหรอนาพอกินกัน เสร็จจอยก็เอาแผ่นเพลงอัพใส่เข้าเครื่องDVDที่โรงแรมมีไว้ให้15นาทีผ่าน ไป"พี่จอย"มีไรนาเป็นไรหรอ"พี่จอยทำไมโลกมันหมุนไปหมดเลย"ลุกขึ้นเต้นสิวิ นก็เต้นอยู่นั้นไง สักพักนาก็ลุกขึ้นเต้นกะวินกอดกันใหญ่เลยส่วนผัวจอยก็นั่งหมุนหัวไปมาตอนนี้ จอยเองก็เมาละ"วินพายัยนามาดมKสิจะได้เต้นมันส์ๆ"ไรหรอพี่จอยเอาไรมาให้หนู ดมเนี่ย"ไม่เป็นไรดมแล้วเพลินจะตายถามวินดิ"พอจอยตักKให้นาดมกะวินเสร็จจอ ยก็เดินไปตักให้ผัวจอยดมมั้งสักพักยัยนาก็เต้นหัวหมุนใหญ่เลย"พี่จอยทำไมมัน เพลินจังเลย"นี่แหละสวรรค์ชั้น7กะลังจะเริ่มจอยก็เลยพายัยนาไปเต้นข้างหน้า ผัวจอยที่กะลังนั่งหมุนหัวไปมาส่วนวินนั้นหลับตาใส่แว่นยืนเต้น"ป๊า"หือ"ลุก ขึ้นกอดไอนาสิกะลังเมาไม่รู้เรื่อง"กลัววินมันว่าอะจอยไปกอดเมียเขา"ไม่ว่า หรอกป๊าก็กอดไปล้วงไปเหอะเด๋วจอยจัดการวินเองสลับคู่กันไง55แต่ว่าป๊าอย่า หึงจอยนะถ้าจอยกะวินทำไรกันแบบที่ป๊าคาดไม่ถึง"ไม่หึงหรอกถ้าป๊าได้ทำกะนา มั้งทีนี้ผัวจอยก็ลุกขึ้นกอดยัยนาเต้นไปจับนมลูบไล้ใหญ่เลย นาเองตอนนั้นก็กะลังเคลิ้มไม่รู้เรื่องละ"วินไปด้านโน้นกัน"ไปไหนพี่จอยเมีย ผมละ"นั่นไงโดนพี่ปุกฟัดอยู่อย่าสนใจเลยไม่อยากทำกะพี่มั้งหรอ"ได้ๆวินถลก ชุดแซกจอยลงถึงเอวถอดเสื้อในจอยออกกอดจอยเต้นไปลูบไล้หัวนมจอยไป"พี่จอยฮะ พี่ปุกไม่กระทืบผมนะ"ไม่หรอกจ้าดูโน้นยัยนาโดนพี่ปุกจับนอนดูดนมละไม่มีขัด ขืนเลยสงสัยนึกว่าวินมั้ง"งั้นผมทำพี่จอยมั้งนะ"เอาสิวินถอดชุดแซกเสื้อใน กางเกงในจอยออกหมดเลยเหลือแต่ถุงน่องวินพาจอยไปนอนที่เตียงจับขาจอยแยกออก เลียหีอย่างหื่นกาม"หีพี่จอยหอมจังเลยวันนี้วินขอเย็ดนานๆเลยนะ ส่วนยัยนาตอนนี้ก็เปลือยหมดกะลังโดนผัวจอยดูดนมไปใช้นิ้วแยงหีไป"วินจ๊ะที นี้เราก็ไม่เสียเปรียบกันละนะผัวพี่เย็ดนาวินก็เย็ดพี่ทีนี้เราจะหาโอกาส ว่างๆทำแบบนี้ต่อไปนะ"แล้วแต่พี่จอยเลยโทรมาได้ วินเลียหีไปสักพักเขาก็ให้จอยอมควยให้วินมั้ง"อูยย"พี่จอยดูดควยเก่งจังเลย นาไม่เคยทำให้ผมเสียวแบบนี้เลย"หรอจ๊ะจอยอมควยไปสักพักก็เอาถุงยางใส่ควยวิน จะให้พี่ขึ้นให้ก่อนหรือวินจะทำให้พี่ก่อน"พี่จอยขึ้นเลยฮะผมชอบมันส์ควย ดี"วินก็เดินไปที่โซฟานั่งลงจอยก็ขึ้นไปคล่อมวินก็จับเอาควยจ่อที่ปากหีจอ ย"อูยยเสียวหีจังเลยวินจ้าผัวน้อยของพี่เด้าแรงๆเลยจ้า หันไปดูที่ยัยนาก็กะลังโดนผัวจอยเย็ดอยู่บนเตียง"เสียวจังเลยคะพี่ปุกหัวควย พี่ทำไมใหญ่จังเลยหีพี่จอยไม่หลวมหมดหรอคะ"ไม่หรอกจ๊ะหีนาฟิตอยู่เลยถ้าของ พี่ใหญ่จิงพี่จอยเขาจะไปเย็ดกะวินผัวนาหรอ"ตอนนี้จอยก็กลับมาเย็ดกะวินท่า ยืนหน้ากระจก"เย็ดแรงๆเลยจ้าวินอูยยพี่ปุกยังเย็ดไม่ถึงครึ่งวินเลยผู้ชายไร เย็ดเก่งจิงๆเย็ดไปแปปหนึ่งวินก็จับจอยโก้งโค้ง"พี่จอยผมขอแตกท่านี้เลย นะ"ตามสบายจ๊ะเด้าเร็วๆนะพี่จะได้เสร็จตามวินไงจ๊ะ"ฮะ"วินเด้าเร็วมาก5นาที วินก็เสร็จจับจอยพลิกถอดถุงยางออกแตกใส่หน้าจอยกะนมนําเต็มไปหมดเลยวินถึงกะ หมดแรงล้มลงมากอดจอย"พี่จอยฮะสุดยอดเลยหีพี่นี่ผมขอเย็ดทุกวันได้ไหม เนี่ย"ได้สิแต่ไปดูพี่ปุกกันโน้นกะลังเย็ดท่าหมาใส่ยัยนาโน้น"นาเร่าร้อนจัง เลยเวลาเย็ดกะผมไม่เห็นเป็นแบบนี้เลย"ผัวจอยเย็ดท่าหมาสักพักก็เสร็จถอดถุง ออกแตกใส่หลังยัยนาละก็จับยัยนานอนกอดสลับคู่ใครคู่มันยันเที่ยงแล้วก็ใส่ เสื้อผ้าเช็ดเอ้าท์ออกตอนเที่ยงแล้วจอยจะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะมีที่จอยไปสวิง กันที่ตจวและที่อื่นๆอีกหลายที

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: December 01, 2010, 01:18:47 pm
อิอิ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: December 02, 2010, 12:19:26 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: December 02, 2010, 06:55:18 am
 (010; (007; (007; (007; (007;ขอบคุณมากคับ