close buttonclose buttonclose button
อยากหาชายมานวดให้แฟนครับ ของจริงไม่ได้พูดเล่น

อยากหาชายมานวดให้แฟนครับ ของจริงไม่ได้พูดเล่น

nICK@nUT · 11860

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nICK@nUT

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
อยากหาชายเดียว รูปร่างหน้าตาดี มีประสบการในการนวด มานวดน้ำมันให้แฟนครับ
แฟนผม สวย สูง ผิวเนียน หุ่นดี นมย่ายสวยครับ อายุ 31 หาจริงๆนะครับ ไม่ได้หรอกกันครับ

สนใจช่วยส่งรายละเอียดมาที่ sexy_bigboob@hotmail.com  
ผมไม่ทราบเหมือนกันว่าทำไมโพสรูปไม่ได้ ผมพร้อมจะให้ชมรูปหุ่นแฟนครับ
แฟนผมจะเป็นคนเลือกเองครับ ว่าใครจะเป็นผู้โชคดีครับ
ตั้งใจไว้ว่าจะนวดประมาณ 12 ธค นี้ครับ

Offline romaz

• Master Hero
  • *
 (007; ผิว สูง 180 หนัก 84 ทำได้ไม่เคยต่ำกว่าชั่วโมง อายุ 26 ดูรูปได้ครับ (24;

Offline nut2519

• Hero Member
    • เสียว: 1
    • Email
 (5;สนใจคับ อึด ทน เอานาน รับรองคุณภาพรับแล้วจะติดใจ (26;

Offline nICK@nUT

• Newbie
  • *
    • Email
ไม่ได้ให้มาเอาครับท่าน อยากได้คนมานวด

Offline sad25

• Full Member
พอนวดเป็นนะคับแต่อยู่นครสวรรค์อายุ50คับ ทำได้ตามแบบที่ท่านต้องการทุกอย่างนะคับ

Offline moddum@7787

• Newbie
  • *
 ผมสนใจครับ ผมชื่อ มดดำ moddum_007@yahoo.com พอมีทักษะในการนวมมาบ้างอ่ะครับ ผมอายุ 29 สูง 160 ครับ

Offline sert2507

• Sr. Member

Offline sert2507

• Sr. Member

Offline bajad

• Super Master Hero
  กรุณาด้วยครับ ชื่อ ที อายุ 23 ครับ สะอาด มีมาระยาด  ทุกอย่างเป็นความลับ  ดีสําหรับคุณและผม น่าตาโอเคครับ สูง168 เดือนร้อนครับเสียบอน ปกติว่าง จันทร์ถึงศุกร์ เสาอาทิตเรียนครับ แต่ถ้าไม่ว่าง วันใหนก้ได้ครับ ตามสะดวก ถ้านวนไม่ถูกใจยังไงขอแค่ ค่ารถกลับบ้านครับ อยู่ ก.ท.ม แถวรังสิต นวดตามต้องการครับ ตามที่เต็มใจ ไม่ง่อแง
ขอไว้เพื่อพิจจารณาด้วยครับ specialone_tee@hotmail.com

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
ผมตัวเส้นก็ได้นะครับ