close buttonclose buttonclose button
เสียวกับต่ายที่พิษณุโลก

เสียวกับต่ายที่พิษณุโลก

เรื่องเสียว · 19515

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องนี้ใครจะเชื่อไม่เชื่อก็ตามแต่มัน ทำให้ผมเสียวและถึงแบบสุดๆเลย ปกติผมชอบไปเที่ยวงานประจำจังหวัดต่างๆอย่างน้อยก็เดือนละครั้ง ผมมักจะไปดูงานคอนเสิร์ตลูกทุ่งตามงานวัดประจำมีครั้งนึงได้ไปงานกาชาดที่ จังหวัดพิษณุโลก จัดงานหลายวันมาก ผมไปดูเวทีเพลงลูกทุ่งทุกคืนจนคุ้นหน้าน้องนักร้องอยู่คนจนพอได้ทักทายกัน อยู่บ้างชื่อต่ายน่ารักดี วันที่สี่ของงานพอดีผมหาซื้อซื้อกางเกงแล้วต้องเข้าไปลองในตู้เล็กๆที่ให้ ลองกางเกงนะครับ พอเปลี่ยนกางเกงและลองพอดี ผมก็ถอดกางเกงออกเหลือกางเกงใน ก็มีคนเผลอเปิดประตูพอดีก็ตกใจกลายเป็นน้องต่าย อุ๊ย ขอโทษค่ะ เธอจ้องมาที่เป้าผม ผมรีบปิด เธอหน้าแดงและปิดประตูให้ ผมรีบสวมกางเกงและเดินออกมา เธออยู่คนเดียวก็ถามว่า"เมื่อกี๊เห็นอะไรมั๊ยจ๊ะ" "ไม่เห็นค่ะพี่" "ผมถามว่าตามผมมามีไรป่าว เอางี้มั๊ย คืนนี้พี่อยากเลี้ยงข้าวจัง ขอเบอร์หน่อยสิ" เธอให้เบอร์มา ตอนดึกผมโทรหาเธอ ตอนแรกนึกว่าเธอไม่มา พอมาก็ดีใจ ทานข้าวกันไป จิบเบียร์ไปด้วยคุยไปด้วย ต่ายเล่าว่าเธอเป็นคนอำเภอคีรีมาศจังหวัดสุโขทัย เป็นนักศึกษาปี3 ที่มหาฯราชภัฎพิบูลสงคราม จังหวัดพิษณุโลก แต่ว่าเงินที่บ้านเธอส่งมาไม่ค่อยพอใช้เลยมาหารายได้พิเศษเป็นนักร้องตามงาน วัด ผมถามว่า "มีแฟนยัง" ต่ายตอบ"มีแล้ว เป็นเพื่อนที่มหาฯเดียวกันค่ะ" ผมบอก "แย่จัง งั้นขอโทษนะ พี่ไม่น่าทำแบบนี้เลย" เธอบอกว่า "พี่คะ หนูคุยกับแฟนแล้ว บอกว่าพี่สุภาพดี เขาให้คบได้ค่ะ" ผมตอบ "ไม่ได้ พี่กลัวตาย เดี๋ยวแฟนน้องก็ฆ่าพี่น่ะสิ" "ไม่หรอกค่ะ งั้นหนูเรียกมานะคะ" ผมใจตุ้มๆต่อมๆ นึกไม่กลัวหรอกแต่มันปอดๆกลัวแบลกเมล์หรือขายหน้ามากกว่า สักพักก็มีผู้ชายเดินมา หน้าตาใช้ได้ เข้ามาต่ายแนะนำบอกว่า "นี้ดุ๋ยแฟนต่ายค่ะ" ดุ๋ยไหว้ผม ผมรับไหว้ เรานั่งคุยกัน ดุ๋ยบอกว่า "พี่ครับตอนนี้ผมอยากได้เงินไม่เยอะหรอกจะเอาไปจ่ายโต๊ะบอล" ผมถามเท่าไหร่ "30,000 บาทครับ" ผมถามแล้วจะยืมหรือไง "ไม่ครับ แต่ต่ายจะช่วยดูแลพี่ครับ" "งั้นจะให้ทำแบบไหนล่ะ" "พี่แบบสองต่อหนึ่งก็ได้ครับ ต่ายไม่ว่า เพราะบางทีต่ายก็ไปกับแขกหลังร้องเพลงเสร็จ ผมจะช่วยก็ได้ถ้าพี่ชอบ" เอาล่ะสิ คิดอยู่ จะลองซักตั้งมั๊ย เงินน่ะไม่เสียดายหรอก แต่ถ้าสวิงแล้วก็ชอบๆอยู่น่ะ "ได้งั้นไปกับพี่เลย"
ต่ายกับดุ๋ยขึ้นรถไปกับผม เปิดห้องที่โรงแรมท๊อปแลนด์ โดยให้ผมกับต่ายเข้าไปก่อน ดุ๋ยค่อยตามไป
เข้าไปในห้อง ควยผมแข็งอยู่แล้ว คว้าตัวต่ายมากอดและหอมแก้ม ต่ายตัวแข็งทื่อ ผมไม่สนใจแล้ว เอาลิ้นแหย่เข้าไป ต่ายอ้าปากช่วยกัน ผมกระซิบไป "ต่าย ต่ายปลอดภัยมั๊ย" ต่ายบอกอู้อี้ "ถ้าพี่ไม่ไว้ใจต่ายก็ไม่ต้องเย็ดก็ได้นะคะ" ผมหน้ามืดแล้ว แกะกระดุมเสื้อต่ายออก โอ้ว นมเธอสวยจริงๆในเสื้อชั้นในสีดำ ผมก้มลงฟัดและดึงมันออกให้เห็นหัวนมและดูดเม้มตามใจต้องการ ต่ายแอ่นอกให้ผมเต็มที่ หายใจเร็ว ผมเอื้อมไปปลดตะขอเสื้อชั้นในต่าย นมต่ายเป็นอิสระ ผมฟัดและขยำแบบเต็มมือ จนนมต่ายเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายผม ผมก็ถอดเสื้อผมและรีบถอดกางเกงและกางเกงในผมออก ควยของผมมันชี้โด่เลย "ใจเย็นๆสิค่ะพี่"ต่ายแซว ผมคุกเข่าลง และถกกางเกงยีนขาสั้นแบบวัยรุ่นลงแล้วซบหน้าไปที่เนินหีของต่าย สูดกลิ่นหีให้ชุ่มปอด ต่ายเอามือขยำผมไว้ ผมรีบรูดกางเกงเธอลงกองพื้น มันยังเหลือกางเกงในสีดำของต่าย มันมีขนแพลมออกมาเล็กน้อย ผมซบหน้าและฝังจมูกเข้าไปอีก หีต่ายกลิ่นหีผสมกลิ่นเหงื่อแรงมาก ผมพาต่ายไปที่เตียงให้ต่ายนอนลง ผมดึงกางเกงในตัวจิ๋วออก และเอามือเท้าข้างลำตัวต่ายสำรวจตั้งแต่หัวจรดเท้า ผมจ้องไปที่ร่องหีของต่ายและ มองไปใกล้ๆ ขนต่ายไม่มากเนื่องจากต่ายคงตัดเล็มอย่างดี ผมจ้องและแลบลิ้น ต่ายผงกหัว บอกว่า "ถ้าพี่คิดว่าหีต่ายสกปรกก็ไม่ต้องใช้ลิ้นก็ได้นะคะ"
ผม เอาไงเอากันวะ หน้ามืดแล้ว จากนั้นก็ใช้ดูดและเลียแตดแล้วแหย่ลิ้นเข้าไป กลิ่นมันแรงจริงๆแต่ได้อารมณ์ ต่ายครางร่องหีต่ายแฉะเยิ้มไปหมด ผมคุกเข่าข้างตัวต่าย ต่ายคว้าควยของผมไปถอกและอมให้ผม โอ้ย มันเสียวมาก ผมแกะถุงยางที่เตรียมมา และรีบเอาใส่ ผมจับต่ายแยกขาออก และจ่อหัวควยเข้าไป ร่องหีต่ายมันแน่นพอสมควร ต่ายครางจน พรืด ควยเข้าไปสุดรูหี ผมก็เริ่มบรรเลง พอดีดุ๋ยน่าจะมามีเสียงเคาะประตู ผมรีบนุ่งผ้าเช็ดตัวไปเปิด เป็นดุ๋ย เข้ามา ดุ๋ยปิดประตู ผมรีบกลับมาเย็ดหีต่ายต่อ เห็นดุ๋ยเดินเข้าห้องน้ำ คงอาบน้ำ และนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ต่ายนอนคว่ำท่าหมา ผมเย็ดต่ายจากข้างหลัง ดุ๋ยเข้ามานอนข้างต่ายและคอยงับนมต่าย และดูดปากต่าย ผมควยแข็งสุดๆ กลัวจะน้ำแตกเสียก่อน เลยถอดควยออกมา ดุ๋ยให้ต่ายนอนหงายและจ่อควยเข้าไป มันไหลเข้ารูหีต่ายอย่างง่ายดาย ผมลงดูดนมต่ายต่อ ต่ายคราง ดุ่ยกระแทกควยจนน้ำเงี่ยนต่ายผุดออกมาจนเป็นฟองขาว ดุ๋ยให้ผมเย็ดต่อ จากภาพที่เห็นตอนนี้ผมหน้ามืดจนเงี่ยนจัดเลยถอดถุงออก จับควยจ่อร่องหีแล้วกระแทกเข้าไปทีเดียวมิดด้าม รู้สึกได้ว่ารูหีต่ายร้อนและตอดแรงมาก ผมให้ต่ายขึ้นโยก และคอยจับนมต่ายที่กระเพื่อมขณะที่ต่ายนอนทาบตัวผม ดุ๋ยมาแปลกบอกว่า "ช่วยนะต่าย" ต่ายถาม"ดุ๋ยจะทำอะไรต่าย" "ก็ขอตูดต่ายไง" "ไม่เอานะเดียวต่ายเจ็บ" ผมก็อยากดูเลยกอดคอต่ายและดูดปากต่ายไว้ ดุ๋ยรู้เข้ามาและค่อยๆดันควยเข้ารูตูดต่ายจนสุด ต่ายร้อง "ดุ๋ยต่ายเจ็บไม่เอาเอาออก พอแล้ว" ผมเห็นท่าไม่ดี อาจวงแตก ก็บอกดุ๋ยออกไปก่อน ตอนนี้ผมให้ต่ายนอนหงาย และกระแทกควยจนน้ำเงี่ยนผมแตกในใส่รูหีต่าย ผมยังกระเด้าต่อจนรีดน้ำสุดท้ายเข้าโพรงมดลูกต่ายจนสมใจ ผมถอนตัวออกมา ดุ๋ยเข้าไปเลียทำความสะอาดหีต่ายต่อจนต่ายเริ่มมีอารมณ์ดุ๋ยถึงเอาควยเย็ด ต่าย จนน้ำเงี่ยนแตกใส่รูหีต่ายอีกคน ผมเห็นน้ำเงี่ยนดุ๋ยผสมกับน้ำเงี่ยนผมจนไหลออกมานองเต็มร่องหีต่ายเลย ต่ายโกรธดุ๋ยมาก ผมก็บอกไม่เป็นไรน่า ดุ๋ยอาบน้ำขอตัวไปก่อน ผมให้เงินดุ๋ยไป สามหมื่น คืนนั้นผมเย็ดต่ายตลอดทั้งคืนน้ำเงี่ยนแตกไปอีก 4 ครั้ง จนต่ายขอตัวกลับไปเตรียมตัวเข้าเรียนตอนเช้าต่อ นี่แหละครับ มันส์สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline jamespilok

• Full Member
    • เสียว: 0
ผมก็เป็นคนพิโลกเหมือนกันครับ อิอิ ว่าแต่น้องต่ายนี่ทำงานที่ไหน ล้อเล่นครับ

Offline rith

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
 (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
thanks krub

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
thank you

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
(00; (00; (00; (00; (00;...สุดยอดครับ...ภาพประกอบน่า...จังเลยเชียว... (00; (00; (00; (00; (00; (00;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณครับ