close buttonclose buttonclose button
น้อยคงอาย ส่วนผมก็ละอายใจ

น้อยคงอาย ส่วนผมก็ละอายใจ

เรื่องเสียว · 17279

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมมีเพื่อนคนหนึ่งชื่อน้อย น้อยมีสามีแล้ว แต่สามีน้อยต้องไปต่างจังหวัด บ่อยๆ วันหนึ่งผมก็ไปหาน้อยที่บ้าน วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ พอดีลูก น้อยก็อยู่ น้อยมีลูก2คน คนโตก็ประมาณ7-8ขวบได้ น้อยเป็นคนอวบ แต่ดูน่ารักมาก ผมจึงชวนน้อยและลูกๆน้อยไปเดินที่ห้างแห่งหนึ่ง แถว ฝั่งธน เพราะสามีน้อยไม่อยู่ กว่าพวกเราจะกลับก็2-3ทุ่ม น้อยจึงบอกกับผมว่า ชาย คืนนี้นอนค้างที่นี่ก็ได้นะ พอดีมีห้องว่าง ไม่เป็นการรบกวนน้อยเหรอ ไม่หรอกจ๊ะชาย ตอนนั้นผมนั่งดูทีวีอยู่ตรงโซฟา แล้วน้อยก็บอกผมว่าเดี๋ยวน้อย เอาลูกไปนอนก่อนนะ เดี๋ยวมานั่งคุยเป็นเพื่อน ครับ ตามสบายเลยน้อย แล้วน้อยก็พาลูกขึ้นข้างบน หายไปประมาณ20นาที น้อยก็ลงมาพร้อมกับใส่ชุดนอน สีขาวลาย ดอกไม้เล็ก กางเกงเป็นลักษณะขาบานสั้น เสื้อแบบติดกระดุมด้านหน้า แล้วน้อยก็บอกผมว่า ชายจะไปอาบน้ำก่อนมั้ย ก็ดีเหมือนกันน้อย แล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำ ซักพักผมก็ออกมา แล้วมานั่งตรงโซฟาตัวเล็ก ส่วนน้อยนั่ง อยู่ตรงโซฟาตัวยาว แล้วเราก็คุยเรื่องต่างๆนาๆ น้อยเป็นคนที่หน้าอกใหญ่ ผมจะแอบมองและก็คิดว่าถ้าได้สัมผัดคงจะดี ผมแกล้งถามน้อยว่า สามีไปต่างจังหวัดนานๆอย่างงี้ไม่เหงาเหรอ ไม่หรอกจ๊ะ ก็น้อยก็มีลูกๆเป็นเพื่อนงัย ผมไม่ได้หมายถึงอย่างงั้น แล้วชายหมายถึงอะไรจ๊ะ ผมหมายถึงเรื่องบนเตียง น้อย บอกผมว่าก็มีบ้างนะ แต่ก็ไม่ถึงกับอยาก ชายเล่นถามอย่างงี้ น้อยก็เขินแย่นะสิ ไม่ต้องเขินหรอกก็เราเป็นเพื่อนกันไม่ใช่เหรอ ผมอยากเป็นมากกว่าคำว่าเพื่อนด้วยซ้ำ ชายหมายถึงอะไรที่ว่าอยากเป็นมากกว่าเพื่อน ผมจึงลุกจากโซฟาที่ผมนั่งเดินไปหาน้อย แล้วไปนั่งข้างน้อย แล้วเอาแขนโอบไหล่น้อย ชายจะทำอะไร แล้วผมก็เอาปากไปหอมแก้มน้อย พร้อมกับพูดว่า บอกตรงๆ ผมอยากสมัครเป็นสามีน้อยอีกคนได้มั้ยครับ น้อยรีบเอาแขนที่ผมโอบกอดเธอออกแล้วขยับนั่งห่างผมออกไปนิดนึง บ้าน่ะชาย น้อยมีสามีและลูกแล้วนะ น้อยรู้นะว่าชายแค่อยากร่วมเพศกับน้อยแค่นั้นแหละ พอเสร็จชายอาจจะคิดว่าน้อยนั้นง่ายเหรือเกิน ผมไม่เคยคิดอย่างงั้นนะน้อย เพียงแต่ อยากให้น้อยมีความสุขกับการร่วมเพศที่น้อยต้องห่างเหินมัน น้อยไม่ต้องการมันหรอก เอาเป็นว่าตอนนี้ ชายมีอารมณ์ทางเพศใช่มั้ย ครับน้อย น้อยไม่อยากนอกใจสามี เดี๋ยวน้อย ช่วยชักว่าวให้ชายก็แล้วกัน ผมถึงกับอึ้งไม่คิดว่าน้อย จะพูดแบบนี้ ผม จึงบอกกับน้อยว่า งั้นผมก็อะไรเพิ่มอีกอย่างได้มั้ย จะขออะไรหละชาย ถ้าน้อยให้ได้น้อยจะให้ ระหว่างทีชักว่าวให้ผม ผมขอให้น้อยเปลือยช่วงหน้าอก กับตรงสามเหลี่ยมน้อยได้มั้ยครับ น้อยต่อรองผมว่าขอเปลือยหน้าอกอย่างเดียวก็แล้วกัน แต่ผมก็ขอร้องน้อยโดยให้เหตุผลกับน้อยว่า ขอผมดูทั้ง2อย่างเถอะ ผมจะได้เสร็จเร็วหน่อย แต่น้อยก็ใจแข็ง ยืนยันไม่ยอมท่าเดียว ผมจึงต้องเป็นฝ่ายยอมน้อย แล้วน้อยก็ลุกขึ้นถอดเสื้อออก แล้วก็ปลดตะขอเสื้อในสีเหลืองออก ผมถึงกับกลืนน้ำลาย นมน้อยสวยมาก รอยป้านของช่วงหน้าอกใหญ่ ช่วงหัวนมก็ใหญ่น่าดูดเหลือเกิน น้อยก็นั่งลงที่เดิมโดยผมลุกขึ้นถอดกางเกงออก น้อยพูดว่า ควยแข็งเชียวนะชาย แล้วก็นั่งข้างๆน้อย น้อยเอามือมาจับควยผมแล้วชักขึ้นลง ช้าๆ ส่วนผมพยายามเอามือไปจับนมน้อย น้อยดุผมแล้วบอกว่า อย่าซนนะ น้อยขอผมดูดนมน้อยหน่อยนะ ไม่ได้ แต่ตอนนี้ผมหน้ามืด ซะแล้ว ผมจึงจับน้อยนอนลงตรงโซฟา มือที่จับควยผมอยู่ก็ก็หลุดออก น้อยพูดว่าอย่าทำอะไรน้อยนะ แต่ตอนนี้ ปากผมดูดตรงหัวนมน้อย น้อยพยายามดิ้น ผมก็ดูดนมน้อย ส่วนมือก็บีบนมน้อยอีกข้าง บีบไปได้ซักพัก มือผมก็ไปจับตรงหีน้อยที่ตรงหว่างขา น้อยพูดกับผมว่าน้อยขอร้องเถอะอย่าทำน้อยเลย ผมจึงได้คิดว่าไม่ควรทำกับน้อย ผมจึงบอกกับน้อยว่า ตกลงผมไม่ทำอะไรน้อยแล้วนะ แล้วผมก็ลุกขึ้นนั่ง ส่วนน้อยก็ลุกขึ้นมานั่งเหมือนกัน น้อยถามผมว่า ชายทำไมเปลี่ยนใจไม่ทำน้อยหละจ๊ะ ก็ไม่อยากให้น้อยขึ้นชื่อว่ามีหลายผัว แต่ผมขออะไรน้อยอย่างได้มั้ย ได้จ๊ะว่ามาเลย ขอผมเลียหีน้อยซัก15นาทีได้มั้ย ทำไมชายอยากเลียหีน้อยหละ ผมอยากกินน้ำที่ไหลออกจากหีน้อย ตกลงนะ น้อยพยักหน้าแทนคำตอบ ผมจึงบอกน้อยลุกขึ้นยืน แล้วผมก็ดึงกางเกงน้อยออกพร้อมกางเกงใน หมอยที่หีน้อยดกดีเหลือเกิน น้อยอายรีบเอามือมาปิด ตรงหว่างขา แล้วน้อยก็นั่ง ลง ผมจึงเอาหน้าอยู่ตรงหว่างขาน้อย แล้วใช้ลิ้นชอนไชไปในรูหีน้อยซึ่งมีน้ำแห่งความใคร่ ไหลออกมาผมทั้งเลียและดูด จนน้อยเอามือมาขยำหัวผมพร้อมกระดกหีขึ้นมารับลิ้นผม โอยยยยยยยยยยยยยยยน้อยครวญคราง จนผมก็ชักจะไม่ไหวเหมือนกัน ตอนนี้ผมเอานิ้วกลางแหย่ตรงหีน้อยส่วนลิ้นก็เลียส่วนต่างของหีน้อยจนน้อย เสร็จคาลิ้นผมและนิ้วผมน้อยหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อย ผมรีบลุกขึ้นเอาควยยัดใส่ปากน้อยซึ่งน้อยก็เต็มใจอ้ารับควยผม น้อยเริ่มขยับปากขึ้นลง เพียงไม่กี่ที ผมก็หลั่งน้ำควยใส่เต็มปากน้อย น้อยกลืนกินลงไปจนหมดแล้วเอาลิ้นเลียทำความสะอาด จากนั้นน้อยคงอาย รีบนุ่งผ้า แล้วขึ้นนอนทันที ส่วนผมก็ละอายใจ จึงกลับบ้านในทันที

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline payavayal

• เสียว: 1

Offline phatthakorn

• เสียว: 9