close buttonclose buttonclose button
หนูเลยเสร็จพ่อ

หนูเลยเสร็จพ่อ

เรื่องเสียว · 35181

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 02, 2010, 03:04:06 pm
เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนที่หนูยังเด็กๆนะค่ะ ตอนนั้น 15 ได้ค่ะ แต่ว่านมหนู อะไรของหนูใหญ่เกินตัว เมื่อก่อนไม่รู้เรื่องหรอกค่ะ
แต่เพื่อนผู้ชายชอบมองหน้าอกหนูบ่อยๆ โดเฉพาะพ่อด้วย วันเกิดเหตุ แม่ไม่อยู่ไปงานบวชอีกบ้านนึง แล้วหนูอยู่กับพ่อที่บ้าน
ลืมบอกไป ตอนนี้หนู 19 แล้ว อยู่กทมนะค่ะ วันนั้นพ่อทำตัวแปลก มองหนูบ่อยๆว่าก็ว่า หนูก็แอบชอบพ่อตัวเองเหมือนกัน
หนูมีอารมณ์ตั้งแต่ อายุ14 แล้ว พ่อหนูหล่อค่ะ 45 เอง หนูเคยแอบดูพ่ออาบน้ำ ทวนของพ่อใหญ่มากค่ะ จนทำให้หนูเอาไปฝันเสมอๆ
วันเกิดเหตุก็เช่นกัน หนูเห็นท่านขึ้นไปข้างบนบ่อยๆ โดยยเฉพาะห้องหนู หนูเลยแกล้งขึ้นไปนอนแล้วบอกพ่อว่าง่วงแล้ว วันนั้นหนูใส่แค่
เสื้อซับตัวเดียยว นมก็แทบจะทะลักแล้ว กับกางเกงบางๆอีกตัว พอหนูเข้าห้องได้สักพัก ประมาณครึ่งชั่วโมงได พ่อก็แอบเข้ามาตอนนั้นหนูแกล้ง
หลับนะคะ พ่อเอามือกรร้านๆมาลูบตงบริเวณจิ๋มหนู หนูแกล้งๆบิดตัวไปมา แล้วลืมตามองท่านแบบยั่วๆหน่อ พ่อหนูบอกว่าอยากไหม หนูพยยักหน้า
พ่อก็อุ้มหนูไปห้องท่านเลยค่ะ ท่านเอาหมอนรองด้านหลังหนูไว้ ยฃถอดกางเกงหนูออก แล้วก็กางเกงใน แล้วก็ยยกเข่าหนูตั้งชันขึ้นแล้วก็เลียหีหนู พ่อเก่งมาก
หนูแทบจะร้องดังๆเลยค่ะ สนุกกว่าเล่นเองอีก มือท่านก็บี้หัวนมแข็งๆของหนู หนูเจ็บมากค่ะ ท่านบีบจนเป็นรอยแดง บางรั้งท่านก็เม้มกัด(ตอนนี้นมหนู 32 นิ้วค่ะ)
หนูเสียยวส่านไปหมด พ่อถอดกางเกงพ่ออก แล้วก็กกน. ท่อนลำของพ่อ อวบอูม ใหญ่มากเกือบเท่าแขนหนูเลย ท่านเก่งมากเลค่ะ ใช้นิ้วแหย่เข้าไปก่อนตอนนั้นหนูร้องไห้
ด้วยเพรราะเจ็บมากเลยค่ะ พ่อท่านก็เลียรอน้ำตาหนู แล้วท่านก็เริ่มกดทวนลงไป ตอนแรรกหนูเกร็งมากมันจะฉีก หนูดิ้นไปมา ท่านก็จับหนูขึงไว้ แล้วก็ดันตัวหนูลงมาอีก
หนูเจ็บมาก มีเลือดออกมาด้วยย ตอนนั้นมันเสียยวๆแสบๆบอดกไม่ถูก พ่อหนูเริ่มนั้งคุกเข่า แล้วปล่อยหนูนอนลงพรร้อมยกก้นหนูไปเขิบเข้ากับทวนพ่อ แล้วก็กดลงมาช้าๆอีก ตอนนี้หนู
เรริ่มมันส์แล้ว บอกพ่อเร็วๆ ท่านก็ตามใจหนู สักพักพ่อก็จับหนูหันคุกเข่าแล้วก็เอาหนูทางข้างหลังแต่ละครั้งที่ท่านกร ระแทกลงมา หน้าหนูแทบจะกะแทกติดเบาะพ่อ พ่อหนูพูดตลอดเวลาว่าของหนูดีมาก
เป็นเมียพ่อเถอะนะ หนูก็พยยักหน้า เพราะหนูก็ชอบค่ะ ท่านจับหนูทำสารพัดท่าเลย หนูมันส์มากเสร็จจากนั้นหนูก็ไปล้างรอยเลือดกับพ่อ แล้วเราก็มีอะไรกันอีก2-3ครรั้ง ตอนนี้พ่อหนูไปทำงานเมืองนอกค่ะ
แล้วของหนูก็ยังไม่มีใครมาย้ำกลายอีก แต่หนูอากลองมาก เพราะรู้สึกว่าตอนนี้ของหนูมันจะคับแล้วค่ะ

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 11, 2010, 11:23:08 pm
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 13, 2010, 12:52:45 am
 (003;...................แหล่มเลย....................... (003;

Offline annje

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #3 on: November 14, 2010, 12:27:54 am
 (26; (26; (64; (011; (39;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #4 on: November 16, 2010, 09:42:23 am
มาเจอกับอาไหม