close buttonclose buttonclose button
ล่อพี่นก

ล่อพี่นก

เรื่องเสียว · 43608

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 05, 2010, 11:07:39 am
พี่นกเป็นสาวออฟฟิสอายุ 30ปี ลูก 1 แล้วครับ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่

หน้าตาพอใช้ได้ สูง 162 หุ่นค่อนข้างอวบครับ นมใหญ่ผมยาว

หุ่นแกน่าฟัดมากๆเรียกได้ว่าบึ้มสุดๆ 37-27-35 เพราะผมวัดเอง

กับมือ...เหอๆ...เรื่องมีอยู่ว่า สามีพี่นกไม่ค่อยชอบทำการบ้านครับ

แบบว่าเขาคงแอบมีเมียน้อยมั้งครับเลยไม่ค่อยได้มาสนใจพี่นก
แกเล่าให้ผมฟังว่า 1 ปีแกจะมีเซ็กไม่ถึง 10 ครั้ง
เฮ้อมีเมียหุ่นน่าเน็ดแบบนี้ทำไมไม่เอานะ
พี่นกแกกล้าบอกเพราะแกแอบชอบผมอยู่(มั๊ง) มีไรก็เล่าสู่กันฟัง

ตลอดเรื่องเซ๊กส์น่ะครับแกไม่ค่อยปิด บางทีแกก็แอบหึงหวงผม

เวลาที่ผมไปคุยกับเพื่อนๆแผนกอื่น... และแกเคยได้ยินว่า ควยผม

นั้นใหญ่และยาวขนาด ยาวxรอบวง....8x6 นิ้ว... และขี้เย็ดอีกตะ

หากเพราะผมเองชอบแลกเปลี่ยนเรื่องอย่างว่ากับเพื่อนๆ

ประจำๆ.....แล้วดูเหมือนแกจะเป้นใจให้ผมด้วยนะ
วันนั้นเป็นวันเสาร์ครับ เมียก็ติดไฟแดงอีกตะหาก เงี่ยนก็

เงี่ยน........ผมไม่ได้ทำงานเพราะต้องไปเอาเช็ค...ผมเลยอาสาไป

รับพี่นกเพราะแกบอกว่าขี้เกียจขับรถไปเอง กลัวคนเยอะ...ไม่มีที่

จอด.....7โมงครึ่งผมถึงหน้าบ้านแกครับ วันนั้นพี่นกแต่งตัวแบบ

สบายๆกางเกงขาสั้นสีขาว โชว์ขาอ่อนขาวๆเนียนๆแต่เสื้อยืด คอ

เชิ้ตแกสิครับ รัดมากๆ จนนมขนาด 37 นิ้วของแกชูออกมาเป็น

ภูเขาเลย....กระดุมไม่ติดอีกตะหาก นมพี่นกใหญ่และชิดกัน น่า

จับน่าบีบมากๆ...ทำให้สายตาผมเริ่มซอกแซกมองอยู่กับนมคู่

บึ้ม.....ผมงี้ควยแข็งเลยครับ พอขึ้นรถได้สักพัก ควยผมตุงเลยครับ

แกก็ก้มๆเงยๆหาเข็มขัดรัดเพราะเป็นเบาะรถแต่งเลยหาเจอยาก

หน่อย นมบึ้มๆหกสิครับ โห...ใหญ่โคตรๆ อยากจับจริงๆเลย พี่

นกสังเกตุว่าผมมองตาค้าง แล้วมองหน้าผม แบบอายๆ...มองใหญ่

เลยนะนมคนแก่น่ะ....แหม...น้องเห็นนมพี่หน่อยไม่ได้ เป้าตุงเชียว

นมคนแก่ก็งี้แหละลูกหนึ่งแระจะให้มันเต่งตึงเหมือนสาวๆได้ไง..

แน่ะๆมอง...มอง...เดี๋ยวเอานมฟาดหัวเลย ไอ้น้องคนนี้.......ผมงี้

อายจนหน้าแดง อูย....แก่เก่อที่ไหนกันพี่ 32เองนะครับ(ผม26)...

แล้วก็ปวดท้องเพราะตื่นเต้นมากๆ...ผมเลยแวะเข้าปั๊มครับ....เมื่อ

ผมกลับมาขึ้นรถก็เห้นพี่นกแกก็ปรับเบาะนอนแระ...นมเป็นนม

โคกเป็นโคก...เลยทีนี้....หม้อแกก็ใหญ่ใช่เล่น....ผมไม่ได้ปลุก

หลังจากมองอยู่สักพัก ควยแข็งอีกแล้วสิครับ...ผมจึงขับรถออกไป

ไม่ได้ไปเอาเช็คครับแต่...ไปม่านรูด ไกล้ๆกันกับปั๊มน้ำมันแค่ 500

เมตร...แกสะดุ้งตื่นอีกทีก็งงถามผมว่า ถึงแล้วเหรอน้อง.....อ้าวพา

พี่มาที่ไหนมาที่นี่ทำไม....ผมเลยบอกว่า ม่านรูดอ่ะพี่....พี่นกค้าพ..

ผมแอบชอบพี่นกมานานแล้วครับ เมื่อก่อนที่เข้าทำงานใหม่ๆพอ

เงี่ยนผมก็นึกถึงแต่นมพี่นกนี่แหละครับ...ได้แต่เก็บภาพไปชักว่าว

สมัยเข้างานแรกๆ.....แกก็บอกว่า....อ่อๆเอ่อๆแม้....เธอนี่ร้าย

จริงๆทำแบบนี้กับผู้หญิงมากี่คนแล้วล่ะ..ผมไม่กล้ามองหน้า กลัว

พี่นกโกรธ...แต่แล้วพี่นกก็พูดว่า....ก็ได้...แต่... อย่านานนะ..

เพราะพี่นกต้องรีบไปดูลูกฝากป้าไว้น่ะ...ผมเลยจูงมือแกเข้าห้อง

เลยครับ.....ผมรีบหอมแก้มพี่นกเลยครับหลังจากปิดประตูห้อง ผม

ไซร้ซอกคอ ดูเหมือนแกอายๆเลยไม่กล้าร้อง.... อุ๊ย....แล้วแกก็

แอ่นอกขึ้น หน้าเชิ่ด(คงสยิว)เลย แอ่นคอให้ผมไซร้ อย่างเมามัน...

มือผมก็ล้วงสิครับ มือซ้ายล้วงหีแก ไม่มีขนเลยแฮะ...เกลี้ยงดีจริงๆ

แล้วนิ้วโป้งผมก็แหย่เข้าๆออกๆในหีแก..ตอนแรกมันก็แฉะอยู่

แล้วอ่ะนะ...คราวนี้ยิ่งแฉะใหญ่เลย... มือขวาเฟ้นนมอย่างสนุก

มือ....นมขนาด37นิ้วของแกใหญ่มากๆครับ ล้นมือเลยทีเดียว.....แก

เริ่มครางแล้วครับ...อือๆๆๆ...อย่าๆ...อย่า...ไม่...ไม่...โอ๊ย.....น้อง

จ๋า...พี่จะแตกแล้ว....โอว...น้ำพี่จะแตกแล้ว....ผมรีบเขี่ยติ่งเสียวแก

ใหญ่เลยครับ จนแกกระตุก 2-3 ที แล้วน้ำแกก็แฉะเต็มมือผม....ผม

ไม่รอช้ารีบถอดเสื้อแกออก เห็นนมคู่งาม ทั้งขาวทั้งสวยทั้งใหญ่..

แล้วก็ดูดนมครับ ทั้งสองเต้านั้น ใหญ่มากๆไม่ยานมากเท่าไหร่

นมแกแน่นมากๆ หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ...แต่ปานหัวนมบานออก

มาก สงสัยเมื่อก่อนผัวแกดูดบ่อยแน่เลย(แต่เดี่ยวนี้พี่นกบอกว่า 2-3

เดือนถึงจะได้เย็ดกันที).....ผมทั้งดูดทั้งเลียสลับกันแกได้แต่คราง

ครับ...อุยยยยส์..ซี้ดดดดดด...เสียวจ๊ะน้อง....พี่เสียวจัง...ผัวพี่ไม่

เคยทำแบบนี้เลย...อูยยยยยส์...ซี้ดดดดด.....อ๊า.......ส่วนมือทั้งสอง

ก็ถอดเสื้อผ้าครับ ถอดทั้งของแกและของผม.....ผมเพิ่งรู้ว่าแกก็

หุ่นอวบอัดน่าเย็ดคนนึงเหมือนกันแฮะ..แต่แกก็พอมีหน้าท้องอยู่

บ้างนิดๆ ตามประสาคนอวบ...แต่ไม่ใช่ปัญหาเพราะเราก็อยู่ในชุด

วันเกิดทั้งคู่......พี่นกดูจะตกใจกับขนาด 8x6นิ้วของควยผมมาก

แกจ้องไม่กระพริบเลยทีเดียว ที่ตอนนี้มันขยายตัวเต็มที่เพราะความ

เงี่ยนหีพี่นก....หีก็ไม่มีหมอยสักเส้น...อูมเชียวครับ...นมก็น่าดูด

ผมจับพี่นกนอนหงายแล้วยัดควยใหญ่เข้าหีพี่นกทันที...พร่วด...

ผมกระแทกเข้าไปเบาๆแต่แกก้สะดุ้งเพราะขนาดมันยาวกว่า

ปกติ....เบาๆนะจ๊ะน้อง...พี่นกกลัวมดลูกพี่นกพัง...โอ๊ย.....

ยยยยยยย....เบาจ๊ะ...เบา...โอ้ย........อ๊า......ผมกระแทกเบาๆแล้ว

ค่อยๆแรงขึ้นๆ.....แล้วก็แรงขึ้น...

พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆผมแบกขาพี่นกไว้พร้อม

กับจูบขาอ่อนแก แล้วก็กระเด้าอีก...พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....

โอยๆๆๆๆๆ....น้องขาทำดีเหลือเกิน...พี่นกจะเสร็จอีกแล้วจ๊ะ...

อุ้ย....โอ้ว....วววววว.....วววว.ผมเปลี่ยนท่าทันทีครับ....ผมจับแก

นอนตะแคง แล้วเบี่ยงขาซ้ายลงด้านข้าง จากนั้นเอาท่อนควย

กระแทกเข้าไปแกสะดุ้งเลยครับ อูยส์....เข้ารูหีพี่นกเต็มๆเลยจ๊ะ

น้อง...เบาจ๊ะ....อุ้ย...ออย...ยยยยยยยยย....แกครางอย่างไม่เป็นภาษา

เลยครับเพราะท่านี้จะคล้ายกับท่าหมา เข้าเต็มๆรูหีพี่นกเลยสิงานนี้

ผมกระแทกหีพี่นกไม่ยั้ง เพราะท่านี้มันฟิตแล้วก็เข้าเต็มๆ หีพี่นก

ก็ตอดรัดของผมเป็นระยะๆจนผมสุดจะทนเพราะกระเด้าแรงๆ

มา10กว่านาทีแระน้ำจะออกแล้วคับพี่........พี่...พี่นก...ผมแตกใน

นะพี่....โอป่าวคับ.....แตกในนะพี่......จ๊ะๆ....แกตอบเบาๆ....โอย

ยยยยพี่เสียวหีเหลือเกินจ้าน้อง...จ๋า...เย็ดดีจังเลย..อูยยยยยยส์.....

อา......อ๊า.......น้ำผมจะแตกแล้วพี่..ผมเร่งเร็วปานรถวิ่ง260 กม./

ชม.ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหน้า ทั้งนมแกตอนนี้

โดนกระแทกซะไหวตามแรงกระแทกได้อารมณ์เพิ่มขึ้นไป

อีก........แล้วก็....จะแตกแล้วครับพี่....แตกแตกแตกกกกก...แล้ว

Reply #1 on: November 05, 2010, 11:08:20 am
พี่....อ้า......ซี๊ด......น้ำผมพุ่งใส่รูหีพี่นกไม่ขาดสายครับ ผมกระเด้า

ช้าๆเพื่อรีดน้ำเพราะความเสียว.....หีพี่นกตอดควยผมตุ่บๆๆๆ.......

อ่า..........เป็นไงพี่....โอป่ะคับ......จ๊ะ...โอจ๊ะ.....สุดยอดที่สุดเลยจ๊ะ

น้องรัก.....แล้วผมก็หอมแก้มพี่นกทีนึง...แกยิ้มแล้วหอมแก้ม

ผม.....โอมากๆจ๊ะ...ดีกว่าที่คิดไว้มากเลย...ควยน้องใหญ่มากๆ หีพี่

แกหมดแล้วมั๊ง....เนี่ยพี่จุกจนร้องไม่ออกเลยจ๊ะ...แต่ก้อมัน+มี

ความสุขมากๆ เกิดมาพี่ไม่นึกเลยว่าจะมีความสุขแบบนี้....เย็ดกับ

ผัวมา 7ปีไม่เคยเสร็จแบบนี้เลยจริงๆ...กับน้องนี่แหละ.....หลาย

ครั้งแล้วแหละ......เก่งจริงๆพ่อคุณ....มิน่าล่ะสาวๆถึงสะบัดไม่

หลุดง่ายๆ...มีดีที่ซุปนี่เองนะเราเนี่ย
ว่า แล้วผมก็จับแกนอนหงายอีก เพื่อเย็ดต่อทันที....อุ๊ย..ไม่พักเลย

เหรอน้อง....ยังเสียวหีไม่หายเลยจ๊ะ....ท่านี้ก็ท่าพื้นๆแหละครับ ผม

กอดคอพี่นก พร้อมกับไซร้ซอกคอซ้าย ขวา พี่นกหลับตาพริ้มเลย

ครับ สงสัยจะเคลิ้ม..แต่ควยผมกระเด้าพั่บๆๆๆๆๆแกครางตลอด

เวลาอูยยยย...โอยยยยย....อ๊า........ผมกระแทกแบบแรงๆเลยครับ

เอาแบบให้หีแหกไปข้างนึงเลย.

ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆ..สุขไหมพี่...สุขจ๊ะน้องจ๋า....หลงผมไหมพี่....หลง

จ๊ะ....หลงควยผมหรือยัง....หลงจ๊ะ....พี่หลงควยน้องจังเลยจ๊ะ.....

ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด.......แกตอบเสียงสั่นๆเบาๆสงสัยจะมัน+

จุกที่ผมกระแทกมิดด้ามแบบนี้.......ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.เกือบ

10 นาทีผมเสร็จอีกรอบ........ส่วนพี่นกหอบเลยครับ แกบอก

หายใจไม่ทัน แล้วก็จุกท้องมากๆ....อูยน้องจ๋า....พี่นกจุกไปหมด

แระ...มดลูกพี่นกพังหรือยังก็ไม่รู้ ควยเธอกระแทกมดลูกชั้น

ป้าบๆๆๆๆ....อูยส์.....แต่ก็ชอบล่ะสิท่า....พี่นกยิ้มอายๆแต่ไม่ว่า

อะไร....ผมแอบทะเล้นด้วยการแหย่หีแกเล่นไปทีนึง....

ยังไม่หายเหนื่อยครับ ผมเย็ดต่อทันที...คราวนี้ผมนั่งคร่อมหน้าอก

แกครับ แล้วเอาควยถูร่องนมแกเพื่อจะเย็ดนม...ผมเอาปลายควยถู

ตามหัวนมแก ถูรอบๆปานนม...ดูแกครางซี๊ดซ๊าด....คงจะเสียว...

แล้วผมจับมือให้พี่นกเอามือมาบีบนมส่วนแกหันหน้าออกข้างไม่

กล้ามองเพราะตอนนี้ขนาดมันใหญ่มากๆ อาจยาวเกิน 7 นิ้วแล้ว

มั๊ง..เห็นพี่นกมองมันทีไร ตาโตเชียว.....ผมแกล้งเอาไปทิ่มปาก

แก...แกร้องพระเจ้า....ผมเลยเย็ดนม....กระเด้าไปก็ซี้ดไปเพราะ

เสียวจากน้ำเมื่อกี๊อยู่...นมแกก็เย็ดมันเหมือนกันแฮะ....แล้วผมก็

ไซร้ซอกคอพี่นก แล้วทั้งดูดทั้งเฟ้นนม37นิ้วพี่นกอย่างเมามัน...พี่

นกได้แต่ร้องเบาๆ...อูยส์......ผมลงลิ้นต่อทันทีครับ ตั้งแต่หน้าผาก

ยันนิ้วโป้ง ผิวพรรณพี่นกดูดีครับ เกลี้ยงมาก แล้วแกเป็นคนไม่มี

ขนอีกด้วย เลยดูน่าเย็ดเข้าไปใหญ่.... ดูที่แขนแกเหมือนขนลุกเลย

ครับ ครางตลอด...ซี๊ดดดดดดด.....เสียวจ๊ะ...พี่นกเสียว....อ๊า.....สุข

จังเลยจ๊ะน้อง.....พี่นกมีความสุขจังเลย....ซี๊ด.....อืม....ผมดูดนมแก

อีกแระ.....ดูดแรงๆเลยจ๊ะน้องจ๋า....อูย..ซี๊ดดดดดดดดดด......ผมจับ

แกหันหลัง โก้งโค้ง แล้วกระแทกควยใส่ท่าหมาทันทีเพราะเห็น

แกมีอารมณ์มาก.....ผมค่อยๆกระเด้าเข้าไป...แกครางใหญ่เลย

ครับ..โอ้ยยยยยๆๆๆ.....พระเจ้า......ซี๊ดดดดดดดดดดด.....ผมเริ่ม

กระเด้าแรงๆแกงี้ครางเสียงดังเลยครับ...โอยยยยยยยย.....อะ.....

อ่า......อือ........อืม........สุขจังเลยจ๊ะน้อง.......เสียวหีจัง.....อูยส์..........

แล้วแกก็กระตุกแล้วก็ทรุดลง เอาหน้าซบหมอนแทนมือ....สงสัย

จะหมดแรงแฮะ......ผมกระเด้าแรงๆเร็วเลยครับทีนี้

ผั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ๆๆๆๆๆๆๆๆ......แล้วก็พี่นกจ๋า....น้ำจะแตกแล้วพี่....หีพี่นกรัดดีจัง

เลย....โอ้ว...จะแตกแล้วครับ...ผมกระเด้าแรงมากๆแล้วก็เร็วมาก

ด้วย.........น้ำเงี่ยนกระฉูดใส่รูหีพี่นกอีกครั้ง...โอวววว.....3 น้ำ

แระ...เบรกก่อนครับ...ผ่านไปเกือบ 2 ชั่วโมงแล้วเพิ่งเย็ดได้ 3

น้ำ......อีกชั่วโมงก็หมดเวลา........แต่พี่นกสิครับบอกว่าเสร็จเกิน 10

ครั้งแระ......ผมแหย่ควยเข้าไปกระเด้าแก 4-5 ทีน้ำก็แตกแระ....แก

บอกงี้ครับ....(ท่าจะเซ๊กจัดนะเนี่ย...)

.คราวนี้พี่นกบอกว่าไม่ไหวแล้ว พี่เหนื่อยแล้วก็เพลียเหลือเกิน พี่

ยอมเลยจ๊ะ.... คนอะไรแรงเยอะชมัด..เเย็ดเก่งเสียด้วย...เอาทนเอา

นาน.แถมมีดีที่ซุปอีกด้วย ..มิน่าสาวติดเยอะ...คนแก่อย่างพี่สู้ไม่

ไหวจ๊ะ....แล้วแกก็นอนหายใจหอบๆ....ผมเลยนอนทาบจากด้าน

หลังกอดแก...เพราะวันนี้ยังไงผมก็ต้องตักตวงความสุขกับพี่นก

ให้มากที่สุด.....ผมเริ่มจูบและลงลิ้นอีกครั้ง..เพื่อปลุกอารมณ์พี่นก

อีกรอบ..คราวนี้ผมใช้ลิ้นเลียหีแกด้วย...พี่นกถึงกับเอามือมากด

หัวออก...แล้วครางอย่างมีความสุข........ซี๊ด.....น้องขา....อู

ยยยยยส์...เสียวจ๊ะ...แล้วผมก็จับพี่นกคร่อมผมด้านบน ผมนอน

หงายครับ ผมจะให้พี่นกขย่มให้ผมบ้าง แกก็เงอะๆเงิ่นๆ...ผม

เลยกระเด้าควยใส่หีแกเลยครับ แกร้องอูยยยส์....อ๊า.....แล้วก็ก้ม

หน้าลงเลยครับ เจอผมเด้งใส่แบบนี้แล้วผมใส่ไม่ยั้งเลย...นมแก

ตอนนี้มันกระเพื่อมๆยิ่งได้อารมณ์....ส่วนพี่นกครางแบบไม่เป็น

ภาษาเลยครับ....ผมกระเด้าเกือบ 10 นาทีผมก็น้ำแตกใส่หีพี่นก

อีกรอบ...เสร็จไป 4 น้ำแระ...ผมยังสบายๆครับ แต่เริ่มเจ็บหัวล่าง

นิดหน่อย...

เกือบ 3 ชั่วโมงเลยครับ ผมใส่ไม่ยั้งตลอด....ดูพี่นกเพลียๆเลยครับ

หีแกตอดควยผมตลอด...ตุบๆๆ...จนผมพาแกไปอาบน้ำเพราะอีก

20 กว่านาทีจะหมดเวลา...ผมเลยกระเด้าแกในห้องน้ำอีกรอบ

ครับ....คราวนี้ทั้งจากด้านหลังและยกขาแกขึ้นข้างนึง..ไซร้ซอกคอ

ดูดนมแกอีก...แล้วก็กระเด้าๆๆๆๆๆพั่บๆๆๆๆๆ..อีกเกือบ 10

นาทีน้ำเงี่ยนผมชุดสุดท้ายก็พุ่งเข้ามดลูกพี่นกอีกน้ำ.....5 ยกพอดี

ครับสำหรับ 3 ชม........

ดูพี่นกจะเพลียไปเลยครับ....กลับไปบ้านพี่คงนอนยาวเลยแหละ

แบบนี้....ไม่ไหว...เธอนี่มันเยี่ยมยอดจริงๆ...ทำคนแก่ขึ้นสวรรค์

10ๆ ...20รอบเลยนะ...เก่งจังเลย...เธอรู้มั๊ยควยเธอมันกระแทก

มดลูกชั้นจนจุก ครางไม่ออกเลยนะ......แล้วพี่นกชอบป่าวล่ะ

ครับ.....ชอบสิ...ชั้นต้องขอใช้บริการเธอเดือนละครั้งพอแล้วล่ะ

แบบนี้......แต่พี่ก็มันใช่ไหมล่ะ....แกยิ้มแล้วมาตบที่บ่า....ไป

เถอะ....จะบ่ายโมงแล้วนะ...พี่ต้องกลับบ้านแล้วล่ะ.....ผมก็อดไม่

ได้ที่จะดูดนมขาวๆอวบๆของพี่นกในรถอีกครั้งทั้งสองเต้าก่อน

จะส่งพี่นกหน้าบ้าน.....แล้วเดินตามพี่นกไปเพื่อสำรวจว่ามีใครอยู่

ในบ้านไหม อ่อ...มีลูกสาวแกกำลังดูทีวีอยู่นั่นเอง...ผมเลยให้พี่นก

ไปใส่ชุดแซ็ก ไม่ก็กระโปรงสั้น... แกก็เงอะๆเงิ่นๆว่าใส่ทำไม ...

เพราะดูดนมเมื่อกี๊ควยแข็งอีกแล้วสิ....คราวนี้ผมให้พี่นกใส่

กระโปรงยาวครับ เพราะกระโปรงสั้นของแกมันสั้นมากๆ...เย็ด

ไม่สะดวก....ผมให้แกมานั่งตักผม...แล้วผมก็แหย่ควยเข้าไปโดย

เบี่ยงขอบกางเกงในออกข้างนึง แล้วดันควย 7.1 นิ้วพรวดเข้าไปที

เดียว พี่นกสะดุ้งเลยครับ...แต่ผมกระซิบเบาๆว่า พี่นกอย่าเผลอ

ร้องดังล่ะ...เดี๋ยวลูกสาวพี่นกจะสงสัย....แล้วผมก็กระเด้าๆๆๆๆๆ

ตรงโซฟานั่นแหละครับ ลูกสาวพี่นกก็ทำหน้างงๆ คงจะงงว่า

ทำไมแม่เราต้องนั่งตักคนอื่น....แล้วก็ไม่สนใจ ดูทีวีต่อครับ...ผมก็

กระเด้าหีพี่นกอยู่อีกเกือบ 10 นาทีก็น้ำแตกใส่หีพี่นกอีกครั้ง

ครับ..แกก็ครางเบาๆ...หีแกตอดควยผมตุบๆๆๆๆ.....รวมแล้วก็ 6

น้ำครับที่พี่นกได้จากผม...แตกในหมดทุกดอกเลย......แล้วก็ไป

ล้างในห้องน้ำครับ....ผมงี้แสบควยเลย...ส่วนพี่นกก็แสบหี...เพราะ

ไม่เคยเจอควยใหญ่ๆยาวๆแบบนี้มาก่อน อีกทั้งคงเพราะไม่ได้ใช้

งานมานานอีกด้วย.....ผมนั่งเล่นสักพัก....ก็อีกแล้วครับ ควยแข็ง

อีกแล้ว....ทำไงจะได้เย็ดอีกสักดอก....ว่าแล้วผมจึงบอกลูกสาวพี่

นก(อายุ 5 ขวบ)ไปซื้อโค้กให้น้าหน่อย.....แล้วก็เช่นเดิมครับ...ผม

มองหน้าพี่นกแล้วพยักหน้า...แกทำหน้าตกใจ...อีกแล้วเหรอ....

โอยชั้นจะบ้าตาย.. ไม่เอาแล้วนา...แสบจิ๊หมดแล้ว.....คนอะไรขี้

เย็ดจัง..ก็คนมันเงี่ยนอ่ะพี่...นะค้าพ...ขออีกดอกนะพี่......คราวนี้

Reply #2 on: November 05, 2010, 11:11:03 am
ผมดึงแกเข้าที่ห้องนอนพี่นกเลยครับ....จับขาพี่นกถ่างออกพาดคอ

ผมจูบและลงลิ้นที่ขาอ่อนพี่นก...ลากลิ้นมาที่ปลายนิ้วโป้ง....ส่วน

พี่นกครางอย่างเดียว..อ๊าส์..... แล้วผมก็กระแทกอย่างเดียว....โอ

ววววว....ซี๊ดดดดด.....เกือบๆ 5 นาที ลูกสาวแกก็มาเรียกครับ...

แม่.....แม่.....ผมงี้รีบกระเด้าใหญ่เลยครับเพราะกลัวไม่เสร็จ...

ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.... ......จนเสร็จไปอีกดอก.....อ่า.....

ซี๊ดดดดดด......แล้วพี่นกก็รีบไปหาลูกส่วนผมเข้าห้องน้ำล้าง

ควย....คุยกันพักนึงผมก็ขอตัวกลับบ้าน.....แล้วแกก็ให้เงินผมอีก

พันนึง ค่าเหนื่อยมั๊ง.....ล่อไปซะหมดแรงเลยครับ...7น้ำ...จากนั้น

ผมและพี่นกจะเย็ดกันบ่อยมากๆ...ตอนพักเที่ยงกลางวัน ช่วงทำ

โอทีก็จะแอบเย็ดกันในห้องปริ้นงาน เย็ดไปรีบไป.....เร้าใจดี

ครับ......บางทีก็ในรถผมแหละ ตอนพักเที่ยง...หรือหลังรถพี่นก

ตอนเที่ยงๆครับ..หรือตอนทำโอทีเราจะแกล้งไปห้องน้ำคนละครั้ง

แล้วก็เย็ดกันในห้องน้ำแหละครับมันส์ดี....แต่ต้องเอามือปิดปาก

พี่นกไว้ครับเพราะแกชอบร้องดังเวลาเสียว.....หรือแม้แต่ตรง

โต๊ะทำงานเวลาอยู่ด้วยกันผมจะให้พี่นกนั่งตักแล้วผมจะเอาควย

แหย่เข้าเหมือนนั่งตักกันธรรมดา แต่ที่จริงมันควยโคตรๆ....แกจะ

ร่อนให้ผมครับ แตกในทุกครั้ง...หรือบางครั้งก็เล่นมันข้างล่างออ

ฟฟิตนี่แหละครับ มุมมืดๆ..ครับ....หลังๆมานี้พี่นกดูผอมลง

น้ำหนักลดไป6-7 โล หุ่นดี ผิวพรรณดี แล้วก็สวยใสขึ้นอย่างมาก

เพราะได้น้ำผมแน่ๆเลย...ส่วนผมสิ...รับบทหนักจากพี่นกแล้วยัง

ไปเจอที่บ้านต่ออีก.....แต่เวลาเมียผมเป็นเมนส์ก็ได้พี่นกนี่แหละ

ครับ...เย็ดมันส์เหลือเกิน..พี่นกเป็นเมนส์ก็กลับไปเย็ดเมีย...สลับ

กันครับ...หลังๆผมสอนพี่นกโม้คให้ด้วย...ตอนนี้เก่งแล้วครับ...

โม้คเก่งมากๆ...เย็ดเก่งขึ้นเยอะเลย....ตอนนี้พี่นกหย่าจากผัวแล้ว

ล่ะแถมเงินไว้อีกเกือบล้านแหมดีเลย......แล้วก็มีผมเข้าๆออกๆ

บ้านพี่นกทุกวันครับ...เข้าไปเย็ดก่อนกลับบ้าน...เย็ดก่อนมาทำ

งาน...บางทีเงี่ยนจัดก็เย็ดมันที่ทำงานแหละ ไม่ก็ตอนเช้าตรงลาน

จอดรถ เพราะเช้าๆไม่ค่อยมีคนมา..หรือวันที่มีโอทีเสาร์-อาทิตย์ก็

เย็ดมันที่บ้านพี่นกเลยครับ เย็ดเสร็จค่อยกลับมาทำงานปกติ...

ตอนนี้ยิ่งน่าเย็ดครับเพราะแกสวยเหลือเกินวันละ 10 น้ำอัพๆเลย

ครับ เย็ดจนเจ็บควยเลยก็มี...บางวันผมไม่กลับบ้านเลยครับ...อยู่

เย็ดกับพี่นก...โดยบอกเมียว่าเมาค้างบ้านเพื่อน.....เมียผมก็ไม่สงสัย

เลยครับเพราะบางครั้งก็ต้องเข้ากะกลางคืน...ผมก็ต้องไปค้างกับ

พี่นกแทบทุกวัน..เย็ดกันบ้านแทบพัง.....ส่วนลูกสาวแกก็ไปอยู่

บ้านผัวเก่าบ้าง บ้านพี่นกบ้าง....มีความสุขจริงๆครับ.....ได้เงินแถม

ได้เย็ดอีกต่างหาก....ส่วนผัวพี่นกหลังจากหย่าแล้วก็ไปแต่งงาน

กับสาวมหาลัยซะงั้น........แล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่ครับ

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #3 on: November 06, 2010, 10:17:27 am
ทั้งเรื่องและภาพประกอบ  เสียวแทบระเบิดจริงๆ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: November 06, 2010, 11:37:52 am
ขอบคุณครับ

Offline chalidcons

• เสียว: 0
Reply #5 on: November 06, 2010, 11:45:07 am
 (23; (23;

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #6 on: November 28, 2010, 05:08:28 pm
สุดๆ

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #7 on: November 28, 2010, 07:05:30 pm
thanks krub

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #8 on: December 03, 2010, 12:15:10 pm
thank you

Offline ANN

• Master Hero
  • *
Reply #9 on: December 03, 2010, 02:21:49 pm
 (23; (00; สุดยอด

Offline jax

• Sr. Member
    • Email
Reply #10 on: December 03, 2010, 11:18:34 pm
ใจครับ

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #11 on: December 04, 2010, 06:35:17 pm
 (23; อิจฉาคนขี้..เย็... (8;