close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์ล้วนๆ

เซ็กส์ล้วนๆ

เรื่องเสียว · 20558

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 29, 2010, 02:41:46 pm
ผมได้มีโอกาสได้สมัครเข้าเวปไซต์ ruenglau.net ....ซึ่งก้อเป็นการพูดคุยทั่วๆไป.....เพื่อผ่อนคลายความเครียดจากการทำ งาน จนผมได้มีโอกาส...คุยกับสาวคนนึง...ชื่อว่าตา ก้อคุยกันด้วยเรื่องทั่วไป....สักประมาณ3วัน....
ผมก้อได้โทรไปหาเธอ.....วันแรกก้อยังคุยกันเรื่องทั่วๆไป.....จนวันที่สอง....ผมก้อถามเธอว่า....ทำไมเสียงเธอถึงได้
แหบเซ็กซี่ได้ใจจัง.....เธอก้อบอกว่ามีคนบอกแบบนี้กับเธอหลายคนแล้ว.....(ทำ ให้ผมอดจินตนาการถึงใบหน้าเธอตอนที่กำลังโดนเลีย.......ว่าคงได้อารมณ์ สุดๆ).....สักพักเสียงเธอก้อยิ่งแหบและสั่นเครือมากกว่าเดิม....ผมก้อถามเธอ ว่า....ไม่สบายรึป่าว....เธอตอบว่าสบายดี....แต่รู้สึกร้อนวูบๆ....ผมก้อถาม ว่าร้อนตรงไหน.....เธอบอกว่าทั้งตัว....
ผมก้อเริ่มจับความรู้สึกของเธอได้ว่า....น่าจะกำลังช่วยตัวเองอยู่แน่นอน.....ผมจึงเริ่มสนทนาเชิงรุกเต็มเหนี่ยวกับเธอ....

พี่ว่าหนูน่าจะกำลังทำอะไรอยู่นะ.....มือซ้ายล้วงอะไรอยู่รึป่าว
ป่าวนะ....หนูยังไม่ได้ล้วงอะไร...แค่คลึงมันเล่นๆเองนะ...แต่ลมหายใจเธอมันเข้ามาทางปลายสายซึ่งผมรับรู้ได้
แล้วตกลงมือซ้ายคลึงบนรึล่างล่ะ......ก้อข้างล่างสิคะ....อุ๊ยมีน้ำอะไรก้อม่ายรู้ปริ่มๆออกมา...พี่มาดูสิคะ....
โห....เล่นเชิญชวนกันขนาดนี้.....(ผมก้อเพิ่มบทสนทนา ลุกเข้าไปให้ถึงใจมากขึ้น)

แล้วตอนนี้หนูอยู่ในชุดไหนคะ(ตอนนั้นเวลาประมาณ 2 ทุ่ม) ....หนูก้ออยู่ใต้ผ้าห่ม....มีจีสติงสีแดงตัวเดียว....หนูเป็นคนขี้ร้อนค่ะ ......ผมจินตนาการตาม....นึกในใจ...มันน่าจับกระชากจีสติง...เอาหน้าซุกเข้า ไปเลียให้ฉ่ำลิ้นจิงๆ.....
ผมถามต่อว่า....แล้วหนูไม่หนาวเหรอคะ....หนูไม่หนาว....แต่หนูเงี่ยนมากกว่า ค่ะ....(เสียงสั่นเครือ....ปนเสียงซี๊ดของเธอ...มันช่างเร้าอารมณ์ผม จิงๆ).....ตอนนี้ผมก้อเริ่มงัดอาวุธของผมขึ้นาลูบๆ..คลึงๆ จามเสียงของเธอ....

จนเธอ....เริ่มครางเสียงดังขึ้น....ดังขึ้น....โอ้ว...พี่คะ...มาเลียหีหนู นะคะ...หนูแหกรอไว้แล้ว...มาเร็วๆสิคะ....มาดูดนมหนูแรงๆ....หนูชอบ...โอ้ ว...ซี๊ด...สสสส......
ผมก้อตอบกลับไป...ก้อพี่กำลังเลียหีหนูอยู่นี่งัย.....นมหนูน่าดูดมาก..... โอ้ว......สุดยอด....พี่จะเย็ดแล้วนะ...แหกหีรอไว้นะคะ......เย้กเข้ามาเลย ค่ะ....หนู่เงี่ยนจนน้ำเต็มหีแล้ว.....เย็ก กระแทก แรงๆ เรยละคะ...โอ้ว....โอ้ว...
แบบนั้นแหละผวัจ๋า.....หนูชอบจังเรย....ซี๊ด.....โอ้ว.....ผมก้อว่าวของผม ....เธอก้อเอานิ้วกระแทกร่องของเธอ...
จนเราทั้งคู่....ต่างก้อถึงฝั่งฝัน.....และจบบทสนทนาทิ้งไว้ด้วย.....คำเชิญชวนของเธอ....

หนูมีความสุขมากเลยค่ะ......พี่เก่งมาก.....อีกหนึ่งอาทิตย์.....พี่มาหา หนู....นะคะ ผมรับปาก...แต่ก้อแอบกังวลไม่ได้ ว่าจะไปเจออะไรกันแน่.....

จนถึงวันที่ผมตั้งตารอ.....ผมขับรถไปถึงจุดนัดหมาย...ซึ่งเป็นปั๊มน้ำมันต่เค้าปิดให้บริการแล้ว.....พอมีแสงสลัวๆ
ผมก้อนั่งรอในรถ....ลุ้นสาวนิรนามคนนนั้น....ว่าจะเป็นยังงัย...ด้วยความตื่นเต้น....เสียงโทรศัพท์ผมก้อดังขึ้น....
พร้อมกัยเสียงปลายสาย...อันแสนจะเร้าอารมณ์.....พี่อยู่ในรถคันสีแดงนี่รึป่าวคะ....ใช่ๆๆ...นั่นแหละรถพี่.....
สิ้นสุดเสียงโทรศัพท์.....ก้อมีสาวมาเคาะกระจกรถผม.....ผมเหลือบตาพยายามจ้องมองผ่านความมืดออกไป.....
ภาพหญิงสาวที่เห็นตรงหน้า....ช่างตรงกันข้ามกับเสียง...และภาพที่เธอบอกผม.....เธอเป็นสาวผิวน้ำผึ้ง...ออกจาอวบๆ
ถึงจะไม่ตรงกับที่หวัง......แต่ก้อพอรับได้.....เพราะผมก้อคิดเพียงว่า.....ถ้ามาเจอแล้วไม่ถูกใจก้อจะรีบคุยรีบกลับ

เธอเข้ามานั่งในรถ....ก้อคุยกันไปสักพัก...ผมก้อพยายามมองใบหน้าเธอ...รูปร่างเธอ...อย่างลึกซึ้ง.....
จนเวลาผ่านไปประมาณเกือบ1ชั่วโมง.....ผมก้อตัดสินใจถามว่า....เอางัยต่อ....จะให้กลับรึ...จะงัยต่อ......
เธอเงียบไปสักพัก....ตอบกลับมาว่า...ก้อไมสะดวกที่จะไปไหนไกลๆในเวลาอย่างนี้.....แล้วก้อยังไม่พร้อม....
แต่ก้อยังไม่อยากกลับ.....ผมก้อเลยชวนเอไปนั่งคุยกันที่เบาะหลัง....เพราะ คิดในใจแล้วว่า...เธอก้อคงจะพร้อมรบ...แต่คงยังไม่กล้าบอกตรงๆ......เธอก้อ ตามผมมานั่งที่เบาะหลัง......เราได้มีโอกาสใกล้ชิดกัน...มันก้อเลยเริ่มกัน ได้อย่างรวดเร็ว....ผมเริ่มจู่โจมเธอ...ด้วยการดูดปากเธออย่างรุนแรง...ซึ่ง ลิ้นของเธอ...ก้อตวัดกลับมาเป็นการเชื้อเชิญผม....ผมไม่รอช้า.....มือซ้าย จู่โจมด้านบน....มือขวา...ลงด้านล่าง....โอ้โห....มันเปียก...แฉะ...มาก มาย.....

จนจีสติงของเธอเปียกไปทั้งตัว.....ผมกระชากมันลงไปทางปลายเท้าเธอ......ลงไป จัดการเธอด้วยลิ้น...เธอช่างเป็นผู้หญิที่เซ็กส์จัดมากๆๆๆ.....เธอแอ่นสู่ ลิ้นของผมในทุกจังหวะ.....(ผมก้อชอบใช้ลิ้นอู่แล้ว)....จนเธอบอกว่าไม่ไหว แล้ว...พี่จ๋า....เลียปีหนูอย่าหยุดนะ...โอ้ว...อย่างนั้น...ซี๊ด....ชอบจัง เลย....ลิ้นพี่นุ่มจังเลย....โอ้ว...ผมตวัดลิ้น...รอบๆแคมเน้นปลายแตด... เพื่อตอกย้ำความเสียวให้กับเธอ...จนเธอ...บอกว่าไม่ไหวแล้ว....อย่าหยุดนะ ...โอ้ว....
แล้วเธอก้อเสร็จด้วยลิ้นผทไปสามรอบ.....น้ำหีเธอเปียกเต็มหน้าผมเลยคับ....ผมยังไม่เคยเจอ...แบบนี้เรยชอบมาก

หลังจากเธอเสร็จ....เธอก้อไม่ยอมแพ้ครับ....ลงไปอมควยให้ผมจนมันแข็งสุด ชีวิต....ลิ้นเธอตวัดเลีย...ดูด..จนมันแข็งเต็มที่.....เธอรีบนั่งคร่อมที่ ควยผม....จับมัยใส่เข้าไปในหีอขงเธอที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน....มันเข้าไป อย่างง่ายดาย...แต่มันก้อยังคงรู้สึกถึงความฟิตได้.....เธอขย่มผมแบบไม่ ยั้ง...มั้งส่ายร่อน...กระแทกโหนก....บดคลึง....ผมก้อได้แต่ครางล้แอ่นรับ การกระแทกของหีเธอ......แต่สายตาก้อไม่วายที่จะเหลือบมองออกไปนอกรถ....วึ่ง มีผู้คนเดินผ่านไปมา....ประปราย.....แต่ตอนนี้ไม่มีอะไรมาหยุดเราทั้งสองคน ได้แล้ว....เธอขย่มควยผมแบบไม่ยั้ง....จนผมรู้สึกถึงความสั่นไหวของรถได้ เลย.....แต่มันสุดอารมณ์จิงๆ.....เธอเย็ดเก่งมาก.....ผมทั้งดูดนม...ดูด ปาก...แลกลิ้นกัน
ข้างล่าง..ก้อกระแทกกันแบบไม่มีใครยอมใคร...โอ้ว.....ตาจ๋า....หีตา....มัน ดูดควยพี่จังเลย....พี่เสียวมาก....กระแทกแรงๆเลยนะคะ.....ควยพี่ก้อเย็ดมัน มากค่ะ.....น้ำหีหนู้แตกออกมาไม่รู้กี่รอบแล้ว....โอ้ว...ซี๊ด.....

เธอทั้งบด...ทั้งส่ายหีร่อน....กระแทกใส่ควยผม....จนครั้งสุดท้ายที่เธอใกล้ เสร็จ....เธอกรีดร้องออกมาจนผมต้องรีบเอาปากผมเข้าไปประกบแลกลิ้น...ป้องกัน เสียงเธอ.....มันช่างได้ความรู้สึกที่ตื่นเต้น....เสียว....มากมาย

จนน้ำเธอไหลนองออกมาเต็มง่ามขา....ไหลย้อยลงไปตามเบาะรถของผม......แต่ผมยัง ไม่เสร็จนี่นา....จังเธอโก้งโค้ง...หันหลัง....โชว์หีส่ายร่อนรอรัยควย ผม....ตูดเธอผายบาน สวย น่าเย็ดมาก...กลีบสองกลีบปลิ้นรอการเย็ดโผล่มาทางด้านหลัง....ผมไม่รอ ช้า.....จับควยกระแทกจนสุด.....ออกแรงกระแทกแรงๆ....ตามใจผู้ขอ.....จนสุด ที่จะทนได้......ผมกระแทกจนน้ำแตกเต็มรูหีเธอ.....หีเธอช่างตอดรับหัวควยของ ผมได้อย่างถึงใจ......
ผมถอนควยออกมา.....น้ำไหลย้อยตามออกมาอย่างมากมาย.....
เธอนอนแผ่หลาลงบนเบาะหลัง.....แบบคนหมดแรง.....หีเธอ...ช่างยั่วยวนอวดสายตา เสียจิง...ผมอดไม่ได้ที่จะลงไปเลีย....พร้อมกัยกระแทกสามนิ้วเข้าไปเต็มร่อง หี......เธอกลับแอ่นหีรับอย่างเมามัน....มันช่างเป็นภาพที่สวยงามมาก
จนเธอเสร็จไปอีกสองครั้ง......

เราต่างเสร็จสม....อย่างเต็มอิ่ม.....ใช้เวลาในรถประมาณเกือบสองชั่วโมง.....จึงรีบแต่งตัวเพื่อแยกย้ายกันกลับบ้าน
มันเป็นความรู้สึกที่ยากจะบรรยายจิงๆนะคับ......
หลังจากนั้นผมก้อไปเย็ดกับเธอในรถอีกสองครั้ง.......แล้วก้อไม่ได้ติอต่อกันอีกเรย
เซ็กส์....ที่ตื่นเต้น...ร้อนแรง.....ในความทรงจำของผม

Offline jee110

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: October 29, 2010, 02:47:01 pm
 (1; ภาพประกอบยอดมากเลย ครับ ได้อารมณ์สุดๆ