close buttonclose buttonclose button
ชิวหาพาเพลิน

ชิวหาพาเพลิน

เรื่องเสียว · 54758

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 29, 2010, 01:15:43 pm

ฉันชื่อณาค่ะ เป็นหญิงอ้วนวัย 41 ได้มาอ่านบทความของผู้มีประสบกาม เลยอยากเล่าเรื่องของตัวเองให้ผู้ที่ชื่นชอบในเรื่องเดียวกันได้อ่านดูบ้าง ค่ะ เริ่มเรื่องเลยดีกว่านะคะ
เมื่อประมาณ 2-3 ปีก่อน ฉันยังอยู่กับสามี โดยที่สามีของฉัน มีลำหักลำโคนขนาดสัก 6.5 X 5.5 น่าจะได้ บอกตามตรงเลยว่า ขนาดกำลังดี แต่สิ่งที่ฉันได้รับจากสามี มันไม่อิ่มเอมอย่างที่ต้องการ เค้านึกอยากจะทำ ก็ทำ เสร็จสมใจ ก็ลุกไปล้างเนื้อล้างตัว โดยไม่คำนึงถึงเลยว่าฉันจะรู้สึกอย่างไร ยังอยู่ในความอยากหรือไม่ ไม่เล้าโลม ไม่ลงลิ้น มีอยู่หลายครั้งที่ฉันต้องช่วยตัวเองตอนที่สามีไปล้างตัว พอคุณสามีออกมาเห็นเข้า ฉันก็โดนเค้าตำหนิว่า “ยังเงี่ยนไม่เลิกอีกเหรอมึง” ในความคิดของฉันตอนนั้น ฉันคิดว่า นี่ฉันผิดเหรอ ที่ฉันไปไม่ถึงฝั่ง
สุดท้ายฉันกับสามีก็มีอันต้องแยกทางกัน ด้วยเหตุเพราะคุณสามีเริ่มชื่นชอบกับการเสพสมกับประตูหลังของฉัน ซึ่งใหม่ ๆ ฉันเองก็ยอม เพราะเห็นว่าจะได้สนุกร่วมกัน แต่เค้าทำกับฉันแบบไม่ถนอมเลยค่ะ ไม่มีสารหล่อลื่น เล่นกันแบบสด ๆ ทั้งเจ็บ และทรมาน จนฉันขยาด ไม่กล้าที่จะร่วมหลับนอนด้วย
แยกตัวออกจากสามีมาได้ระยะหนึ่ง ก้อให้รู้สึกอยากได้ลิ้นของหนุ่มสักคนมาลงให้ ซึ่งโดยเฉพาะเรื่องลงลิ้น ฉันจะชอบมาก ๆ เรียกได้ว่า เสร็จได้หลายเที่ยวถ้าได้โดนลิ้น เลยลงหาคนที่มีความต้องการลงลิ้นให้จากอินเตอร์เน็ต แล้วก็ได้สมใจอยาก ฉันได้รู้จักกับพี่เทพ ฉันผ่านผู้ชายมาก็ไม่น้อย ยอมรับเลยว่าพี่เทพเป็นผู้ชายคนเดียวที่ลงลิ้นให้ฉันอย่างถึงใจที่สุด หาใครลงลิ้นได้อย่างพี่เทพแทบไม่มี
วันแรกที่ฉันได้พบกับพี่เทพ เรานัดหมายกันว่าฉันจะไม่ใส่ กกน. ไป พี่เทพว่า “พี่ชอบหีของคนอ้วน อยากล้วง อยากแหย่หีณาตอนขับรถไปด้วย อยากให้น้ำเงี่ยนของณาออกมาเยอะ ๆ พี่จะเลียให้แห้งเลย” ฉันตื่นเต้นมากกับการปลุกเร้าแบบนี้ อาการสั่นระริกที่โคกหี เกิดขึ้นตลอดเวลาก่อนเวลานัดหมาย
พี่เทพมารับฉันตามเวลาที่นัด พอขึ้นรถ พี่เทพก็เริ่มปลุกเร้าฉันด้วยการคลึงเคล้นที่เต้านม ฉันกลัวคนนอกรถจะเห็น พี่เทพเห็นอาการฉันขัด ๆ เขิน ๆ ก็บอกว่า “ไม่ต้องกลัวใครเห็นหรอกคะ รถพี่ติดฟิล์มซะขนาดนี้แล้ว ถอดเสื้อในออกสิจ๊ะ พี่จะได้คลึงได้ถนัด ๆ” ฉันมองออกไปดูรอบข้าง ก็ไม่เห็นใครสนใจมอง จึงได้ถอดเสื้อในอย่างอาย ๆ พอถอดออกเสร็จ พี่เทพก็โน้มตัวมาถลกเสื้อฉันขึ้น ปากเริ่มดูดเม้มที่นม มืออีกข้างก็เริ่มคลึงเคล้น ฉันเสียวอย่างบอกไม่ถูก นานมากแล้วที่ฉันไม่ได้รสสัมผัสแบบนี้ ทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียว
“พี่.... ณาเสียว พอก่อนเถอะค่ะ” “เสียวเหรอ เสียวเยอะ ๆ สิดี ไหน... ให้พี่ดูก่อน ใส่กางเกงในมาหรือป่าว” ยังไม่ทันตั้งตัว พี่เทพก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงฉันทันที “ดีมากเลย ไม่ใส่มาจริง ๆ ด้วย หีใหญ่จังนะคะ พี่ชอบ บอกพี่สิ รู้สึกยังงัยบ้าง” “เสียวจังเลยค่ะพี่ ....เสียววววว” “เสียวอะไรค่ะ บอกสิ..เสียวอะไร เสียวตรงไหน แล้วพี่ทำแบบนี้ ชอบมั้ย” “อูยยยยย ชอบค่ะพี่ ชอบ เสียว เสียวหีค่ะพี่ เสียววววว” พี่เทพใช้นิ้วทั้งบี้ ทั้งคลึงที่เม็ดแตด จากนั้นก็แหย่นิ้วเข้าไปในรูหีของฉัน “อืมมมม ดูสิ น้ำเงี่ยนเยอะเชียว” แล้วพี่เทพก็เอานิ้วที่แหย่รูหีฉันขึ้นมาดูดเลียให้ฉันดู โอ้ยยยย เสียวแทบขาดใจเลยค่ะ
“เราไปต่อกันที่โรงแรมเหอะนะ พี่อยากเลียหีณาแล้วล่ะ อยากเห็นหีอูม ๆ ใหญ่ ๆ ของณาจัง พี่จะดูดเม็ดแตด เลียหีณาให้ณาลืมพี่ไม่ลงเลยจ๊ะ” ตลอดระยะทางที่ไป ฉันนั่งหนีบขาแน่น เสียวซ่านใจเหลือเกิน พอรถเลี้ยวเข้าไปจอดในโรงแรมม่านรูด พี่เทพก็ให้ฉันนั่งรอในรถไปก่อน ฉันเห็นพี่เทพเดินไปจ่ายค่าห้องให้กับพนักงาน แล้วเข้าไปในห้องสักพักก็ออกมา กลับขึ้นมาในรถ ปรับเบาะนั่งให้เข้าที่ “เอ่อ... ไม่เข้าไปในห้องเหรอค่ะพี่” “ยังหรอกค่ะ พี่ขอกินหอยณาในรถก่อนนะคะ ถอดกางเกงก่อนสิ พี่อยากเลียหีณาตรงนี้ก่อน”
ฉันโดนพี่เทพละเลงลิ้นในรถ มันตื่นเต้นจริง ๆ จะร้องครางเสียงดังก็กลัวใครจะได้ยิน ลิ้นพี่เทพดีเหลือเกิน แต่สถานที่มันคับแคบสำหรับฉัน อยากกระถดตัวหนี้ปลายลิ้นก็ไม่ถนัด พี่เทพทั้งเลีย ทั้งดูดเม้ม ควานลิ้นลงในร่องด้วย ฉันเสียวอย่างที่ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลยจริง ๆ “พี่... ณาเสียววว เข้าห้องเถอะค่ะ เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า นะคะ” “ได้สิ ถอดเสื้อผ้าออกให้หมดเลยนะคะ แล้วค่อยเดินเข้าห้องกัน” พี่เทพเอาเสื้อผ้าฉันเข้าไปในห้องก่อน แล้วออกมารับฉัน พอจะถึงประตูห้อง “เดี๋ยวก่อนสิณา” พี่เทพจับฉันให้หันหน้าเข้าหารถ เอามือท้าวที่หน้ากระโปรงรถ แล้วพี่เทพก็ไปนั่งคุกเข้าที่ด้านหลังฉัน ละเลงลิ้นเลียหีฉัน “พี่จะเลียหีณา เอาให้น้ำณาแตกก่อนเข้าห้องเลย” ฉันทั้งส่าย ทั้งร่อน อยากจะร้องครางก็ไม่ได้ จนฉันดันบั้นท้ายฉันใส่หน้าพี่เทพ พี่เทพก็เหมือนจะรู้ว่าฉันน้ำแตก ทั้งดูด ทั้งเม้ม ที่ร่องหีฉันอย่างไม่ยอมปล่อยปาก แล้วน้ำฉันก็ทะลักออกมา ตั้งแต่รู้จักเรื่องเซ็กส์ ไม่เคยมีใครเลียหีฉันได้สะใจขนาดนี้มาก่อนเลยจริง ๆ
พี่เทพเลียหีฉันต่ออีกสักพักก็พาฉันเข้าห้อง ให้ฉันนอนที่ขอบเตียง “หีโหนกนูนแบบนี้ ทำไมผัวณาเค้าถึงไม่เลียให้นะ ดูสิ แคมหีปิดสนิทเม็ดไม่มีโผล่เลย หีใหญ่ ๆ แบบนี้พี่ชอบจังเลย ขอพี่ดูหีณาให้เต็มตาหน่อยสิ เม็ดแตดแข็งเป็นไตเลย มา...พี่จะเลียหีณาให้หนำใจเลย” ฉันยังไม่หายเสียวเลยจากรอบแรก พี่เทพก็เริ่มใหม่อีกแล้ว พี่เทพคลึงเคล้าหีฉันอยู่สักพัก ก็แหกแคมนอกฉันออกจนเห็นเม็ดแตด ลิ้นพี่เทพระรัวที่เม็ดแตดอย่างชำนาญ ฉันจะกระเถิบตัวหลบปลายลิ้น พี่เทพก็ล็อคขาฉันไว้ ฝั่งหน้าลงมาละเลงลิ้นอยู่บนหีฉันอย่างเมามัน ฉันได้แต่แอ่นโคกหีขึ้นรับลิ้น มันเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยจริง ๆ ค่ะ
วันนั้นฉันแตกคาปากพี่เทพอย่างมากมายหลายครั้งจนนับไม่ถ้วน ยิ่งเวลาที่พี่เทพเอาหมอนมารองที่ก้นฉัน โคกหีฉันก็ยิ่งลอยสูงขึ้น หมอนใบนั้นฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของฉันที่ทะลักออกมา พี่เทพเย็ดฉันด้วยท่าโก้งโค้ง ของพี่เทพเล็ก สั้น กว่าสามีคนที่เลิกกันเยอะ แต่ขอบอกว่า สุดยอดจริง ๆ เย็ดกระหน่ำมันส์สะใจมาก ๆ ฉันได้พบกับพี่เทพอยู่หลายครั้ง จนพี่เทพต้องย้ายไปทำงานต่างจังหวัด จึงห่างหายกันไป
ฉันหาลิ้นที่เลียให้สะใจอย่างพี่เทพไม่เจออีกเลย จึงเริ่มมีความติดเตลิดออกไปอีกว่า ถ้าฉันโดนผู้ชายคนหนึ่งเลียหีให้ฉันอย่างสะใจ แล้วเย็ดฉันไปด้วย ส่วนปากฉันก็ได้ดูดควยของผู้ชายอีกคนไปด้วย ฉันจะรู้สึกอย่างไร จะสนุกสุดยอดหรือป่าว อยากลองจริง ๆ ค่ะ

Offline spacecap

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 09, 2011, 06:42:51 am
สุดยอด

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: January 10, 2011, 07:27:42 am
ขอบคุณครับ

Offline mane

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: January 14, 2011, 07:25:07 am
ขอบคุณครับ (1; (1;