close buttonclose buttonclose button
ตอนเย็ดกันแม่เรียกฉันว่าผัว-เมีย

ตอนเย็ดกันแม่เรียกฉันว่าผัว-เมีย

เรื่องเสียว · 90676

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมมีพี่น้อง 4 คนผมเป็นคนที่ 3 คน โตเป็นผู้ชายชื่อพี่สมชัยตอนนั้นอายุ 20 ปี คนที่ 2 เป็น
ผู้หญิงชื่อ มลตรา อายุ 18 สวยขาวอวบเป็นหนึ่งในหมู่บ้านเลยก็ว่าได้แถมเรียนเก่งอีกต่างหากส่วนผม อายุ 17
และคนสุดท้ายเป็นหญิงชื่อ พรพิมล อายุ 15 อวบโตเกินอายุแต่สวยไม่เท่าพี่มล เนื่องจากพ่อแยกทางกับแม่ตั้งแต่
เรายังเล็กๆแม่จึงหาเลี้ยงเราเพียงคนเดียว บ้านผมอยู่ชนบท แม่มาทำงานในเมือง เดือนหนึ่งจะกลับบ้านสัก
ครั้ง หรือ สองครั้งผวกผมอยู่กับยาย เวลานอนผวกผมนอนมุ้งเดียวกันหมด ส่วนยายนอนอีกมุมหนึ่งต่างหาก
ผวกผมนอนตามลำดับคือพี่สมนอนขวาสุดตามด้วยพี่มลผมและก็น้องพร มีอยู่คืนหนึ่งอากาศมันร้อน ผมรู้สึกตัว
ตื่นขึ้นมากลางดึกเพราะหิวน้ำ พอลืมตาจะชวนพี่สาวไปเป็นเพื่อนเพราะนอนใกล้กัน แต่ต้องสงสัยเพราะได้ยิน
เสียงพี่มลครางอือๆ เออๆนึกว่าพี่มลฝันหรือเปล่าแต่ก็ไม่แน่ใจเลยนอนดูต่อ พี่มลนอนตะแคงข้างหันหลังให้ผม
โดยมีผ้าห่มคลุมช่วงเอวลงมา พอตาเริ่มชินกับความมืด ผมเห็นผ้าห่มของพี่มลเคลื่อนไหวยุบยับ ผมคิดในใจหรือจะ
เป็นเหมือนเมื่อตอนกลางวันนี้นะที่สวนข้างบ้าน มันร่มรื่นดีพึ่มล ชอบไปนั่งไปนอนอ่านหนังสือมันเป็นสวนของ
คนอื่นแต่เจ้าของเขาไม่อยู่ ผมบังเอิญเห็นพี่สมเลิกเสื้อพี่มลปากก็ดูดอยู่ที่นมพี่มลซ้ายทีขวาที บางทีก็ใช้ลิ้นเลียทั้ง
สองข้างนมพี่มลสวยมากกำลังเหมาะมือขาวจังเลย ส่วนมือของพี่สมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขอบยางยืด ล้วงละเลง
บี้หีของพี่มล ผมเห็นพี่มลแอ่นอกส่ายสะโพก หน้าตาบิดเบี้ยว ผมดูจนควยแข็งโด่ แข็งแล้วแข็งอีกอยากจะเข้าไป
ร่วมด้วยแต่ก็ไม่กล้า เลยแอบดูต่อกำลังเพลินๆน้องพรก็เดินมาจากไปเล่นบ้านเพื่อนพี่สม พี่มล ได้ยินเสียงน้องพร
รีบผละออกจากกันจัดเสื้อผ้าเข้าที่เข้าทาง พี่สมลุกนั่งพี่มล นอนทำเป็นอ่านหนังสือ ผมเห็นเสื้อชั้นในยังไม่เข้าที่
เลย นั่นไงคงค้างมาจากกลางวันกันแน่นอน ผมคิดได้จึงนอนเฉยดูต่อไปสักพักก็เห็นพี่สม ลุกขึ้นนั่งข้างๆพี่มล
มือของพี่สม ยิก ๆอยูตรงบริเวณหีตรงหว่างขาของพี่มล ผมเห็นพี่มล กัดฟันบิดตัวสะโพกส่ายไปมา สู้มือพี่สม พี่
สม เร่งมือเร็วชึ้นพี่มลเลยจับมือพี่สมไว้แน่นให้พี่สมหยุดสงสัยคงจะเสียวมากแล้ว พี่สมเลยค่อยๆเปิดผ้าห่มออก
แล้วดึงกางเกงทั้งนอกและในของพี่มลออกอย่างแผ่วเบา กลัวพวกผมจะตื่น พี่มลใส่กางเกงขาสั้นเอวยางยืด แล้วพี่
สมก็ถอดของตัวเองออกทั้งนอกในแต่เสื้อไม่ยอมถอดทั้งสองคนคงจะรีบ ตอนนี้พี่สมคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาพี่มล ผม
มองไม่ถนัด เลยแกล้งพลิกตัวนอนตะแคงหันหน้ามาทางพี่ทั้งสองคนแกล้งทำเป็นหลับต่อพี่สองคนชะงักนิด
หน่อยแล้วก็เริ่มต่อ พี่สมเอาควยขนาด 5x6 เขี่ยเล่นทักทายกับหีของพี่มลพี่มล บอกว่าเบาๆก่อนนะกลัวเจ็บ
พี่สมไม่พูดอะไรได้แต่พยักหน้าแล้วเขี่ยต่อจนพี่มลครางฮือๆน้ำเปียกหัวควยพี่สมเลื่อมเลย พี่สมค่อยๆกดหัว
ควยเข้าไปแต่มันไม่เข้าพี่มลก็ช่วยแยกขากางออกจนกว้างมือจับสองแคมหีให้มันอ้าออกแต่มันก็ยังไม่เข้าอยู่ดีพี่มล
เลยจับควยของพี่สมแหย่เข้าไปในหีของพี่มลเองพี่สมออกแรงกดเบาๆควยก็เข้าไปทีละนิดเสียงพี่มลร้องอุ๊ย..เจ็บ
พี่สมคอ่ยๆกดลงไปเรื่อยๆจนมิดมือพี่มลกอดเอวพี่สมแน่นพี่มลบอกว่าแน่นจังเลยพี่สมบอกเดี๋ยวก็หายว่าแล้วก็
ค่อยๆขยับเอวกระเด้าช้าๆก่อนเป็นระยะพี่มลแอ่นสะโพกเด้งหีสู้ไม่ลดละเสียงหนอกควยกระทบหนอกหีดัง
ป๊าบๆพี่มลร้องอุ๊ย..ซี๊ด..กัดฟันกรอดพี่สมเร่งเร็ว และเร็วขึ้นขาพี่มลโอบรัดอยู่กับเอวพี่สมแน่นพี่สมขยับอีก
สองสามทีก็กดควยแน่นกับโคกหีของพี่มลหอบหายใจฟุบคาอกพี่มล พี่มลถามว่าจะท้องไหมพี่สมบอกไม่รู้พรุ่งนี้
จะซื้อยามาให้กินแล้วทั้งสองก็จัดแจงไส่เสื้อผ้าไปอาบน้ำผมนอนควยลุกโด่รู้สึกเหมือนปวดฉี่ก็เลยย่องๆลงมา
ฉี่ พอขึ้นมานอนก็เจอพี่ทั้งสองถามว่าไปไหนมาผมตอบว่าไปฉี่แล้วแกล้งถามพี่บ้างว่าไปไหนมาเขาตอบไปอาบ
น้ำมันร้อนนอนไม่หลับ แต่ผมรู้ว่าพี่ทำอะไรผมไม่พูดเลยเข้านอนหลายวันต่อมาผมเห็นพี่สมกับพี่มลเย็ดกันทุกคืน
กลางวันก็จูบไซร้กันธรรมดาแต่ไม่ถึงกับเย็ดกันเพราะเด็กข้างบ้านมีหลายคนชอบมาเล่นที่บ้านผม พี่สมกับพี่มลเลย
เย็ดกันแต่ตอนกลางคืนให้ผมดูสบายคนเดียว ประมาณเดือนหนึ่งแม่กลับมาคราวนี้แม่แต่งตัวสวยมากดูเป็นสาว
ขึ้นเป็นกองแม่บอกว่าแม่ได้ทำงานห้องอาหารงานสบายเงินดีแม่ชวนพี่สมไปทำงานด้วยบอกว่าจะฝากพี่สมให้
เป็นนักร้องเพราะพี่สมเสียงดีพอฝึกได้พี่สมดีใจที่จะได้เป็นนักร้องจึงตกลงไปกับแม่จึงเหลือผมพี่มลและน้องพร
เท่านั้นที่อยู่บ้านผมได้นอนข้างพี่มลแทนพี่สมคืนหนึ่งผมเห็นพี่มลนอนกระสับกระส่ายมือล้วงเข้าไปทำยุกยิกตรง
หว่างขาแล้วถอนใจเป็นระยะผมจึงหันไปกอดพี่มลล้วงมือเข้าไปจับนมพี่มลก็ไม่ว่าอะไรผมจึงได้ใจเคล้นคลึงนม
สองเต้าของพี่มลที่อวบเต็มมือพี่มลหันหน้ามาผมจึงประกบปากจูบพี่มลอ้าปากรับจูบของผมอย่างเต็มใจตอน
นี้ผมรู้แล้วว่าพี่มลอยากให้ผมเย็ดแน่ๆจึงล้วงมือลงไปจับหีพี่มลซึ่งน้ำหีแฉะไปหมดด้วยความเงี่ยนพี่มลถ่างขาออก
ให้ผมล้วงหีบี้แตดได้ถนัดเราไม่พูดกันเลยพี่มลกัดฟันแน่นกลัวเสียงลอดออกมาน้องพรจะตื่นพี่มลคงเงี่ยนมากจน
ทนไม่ไหวจึงกระซิบบอกผมว่า”ชัย..ช่วยพี่หน่อย..พี่เงี่ยนเราไปข้างล่างกันดีกว่า”พี่มลเปิดมุ้งลุกเดินนำผมไป
ก่อนผมตามพี่มลลงมาที่แคร่นั่งเล่นห่างบ้านออกมาพอสมควรพอถึงผมกอดและจูบพี่มลทันทีมือปดผ้าถุงพี่มล
ออกพร้อมกับถอดเสื้อผมนั้นสะดวกอยู่แล้วเพราะใส่กางเกงกีฬาตัวเดียวแม้จะมืดแต่ผมก็เห็นรูปร่างของพี่มล
ขาวอวบไปหมด”ชัยพี่รู้ว่าชัยเคยแอบดูพี่เย็ดกับพี่สมตอนนี้พี่สมไม่อยู่ชัยเย็ดพี่แทนพี่สมนะ””สบายอยู่แล้วพี่
มลผมอยากเย็ดพี่มาตั้งนานแล้วแต่กลัวพี่ด่า..ต่อไปพี่ไม่ด่าผมแล้วนะและให้ผมเย็ดทุกวันเลยนะพี่นะ”จ๊ะ..
จ๊ะ..แกเย็ดให้พี่ดีๆแล้วกันถ้าแกทำให้พี่ติดใจได้พี่จะให้แกเย็ดทุกวัน ไหนขอดูควยของแกหน่อยซิใหญ่ไหม
เท่าของพี่สมหรือเปล่า”พี่มลจับควยผมกระทอกพร้อมร้องอู้เพราะควยผมตอนนี้มันลุกโชนพี่มลกำแทบไม่
รอบ”ควยใหญ่ดีจังใหญ่กว่าของพี่สมอีกแบบนี้คงเย็ดอร่อยน่าดู...ซี๊ด..ชัยแกเลียหีให้พี่หน่อยสิแล้วพี่จะดูด
ควยให้แกด้วยผมก้มกลับหัวเอาขาคร่อมหน้าพี่มลให้พี่มลดูดควยแล้วก้มเข้าหาหีพี่มลที่ถ่างอ้าเริ่มด้วยเลียไล้ขาอ่อน
รอบๆแคมหีก่อนขาอ่อนพี่มลนุ่มเนียนขนหมอยมีไม่มากสองแคมอวบอูมกลางร่องมีน้ำเยิ้มเพราะความเงี่ยนผม
เสียววาบที่ปลายควยเมื่อพี่มลอมควยผมแล้วดูดผมควานปากหาเม็ดแตดของพี่มลบ้างเมื่อเจอจึงเม้มแล้วดูดจนพี่มล
ต้องเด้งเอวสะโพกผายร่อนไม่ติดพื้น"อูย..ผัวขาเสียวอะไรอย่างนี้..ใจจะขาดแล้ว...อย่า..อย่าดูดแตดแรง..
เสียว...ซี๊ด..."พี่มลอ้าปากจากควยครางด้วยความกระสันเสียวที่ปลายแตดผมเลียดูดกินน้ำเงี่ยนของพี่มล
ทุกซอกหลืบของกลีบแคมหี
"อูย..ไม่ไหวแล้วผัวขา..เมียเงี่ยนเหลือเกิน..เย็ด..เย็ดเมียเถอะ.."พี่มลร้องขอให้ผมเย็ดผมก็สุดทนเหมือนกัน
โดนพี่มลดูดควยเสียวเหมือนน้ำจะแตกจึงรีบกลับหัวมาประกบปากจูบพี่มลสองมือเคล้นเต้าอวบอย่างมันมือพี่มล
จับควยผมจ่อรูหีพร้อมกับเด้งเอวขึ้นจังหวะเดียวกับที่ผมกดเอวกระเด้าควยลงมาควยมุดกระดืบเข้ารูหีครึ่งลำพี่มล
ครางซี๊ดถ่างขาออกกว้าง..ซี๊ด..เบาๆหน่อยชัย..ควยชัยใหญ่จังคับหีพี่ไปหมด...ทำแรงๆวันหลังไม่ให้เย็ด
อีกนะ..ขอโทษทีพี่หีพี่น่าเย็ดจนผมอดใจไม่ไหว..คราวนี้ผมจะค่อยๆจนกว่าพี่จะบอกให้แรง..ผมค่อยๆชัก
ควยออกมาแล้วกระเด้าเข้าออกช้าๆพี่มลกอดผมไว้แน่นเด้งเอวตามจังหว่ะควยกระเด้า..ผมเพิ่งประจักตอนนี้เอง
ว่าพี่มลพี่สาวของผมร้อนแรงและเซ็กจัดจริงๆแรง..ได้แล้วชัย...ขา..น้ำหีพี่ออกมากแล้วลื่นควยดีหรือยัง..ซี๊ด
เป็นไงเย็ดหีพี่อร่อยควยดีมั๊ย..พี่อร่อยหีจังคับแน่นไปหมดแล้ว..ผัวขา..ผมไม่ตอบเร่งกระเด้าแรงและเร็วขึ้น
เพราะรูสึกถึงแรงตอดรัดในรูหีพี่มลจนแทบจะทนไม่ไหว..ดีๆ..ดีมากชัย..กระเด้าเร็วแรงอย่างนี้ถูกใจพี่
จัง...วันหลังพี่จะให้ชัยเย็ดอีก..เร็ว ...น้ำพี่จะออก...ออกแล้ว...ผัวขา..ซี๊ด..พี่มลพร่ำเรียกผมว่าผัวขาไม่ขาด
ปากเพราะความเสียวและเงี่ยนง่านผมกระเด้าอีกสี่ห้าครังรัวเร็วติดกันแล้วกดหนอกควยอัดแน่นกับโคกหีพี่มลพุ่ง
น้ำควยร้อยผ่าวเข้ามดลูกพี่มลอย่างมากมาย..ออก..ออก..แล้วผัวขาเมียออกแล้วกดควยแน่นๆมันเหลือเกิน
พี่มลกอดผมไว้แน่นเนื้อต้วสั่นระริกพวงนมอัดแน่นกับหน้าอกของผมแทบแหลกเหลว ผมซบสูดดมที่ซอกคอพี่
มลกลิ่นกายสาวผสมกลิ่นเหงื่อของพี่มลหอมรัญจวนใจเหลือเกิน..ผมรู้สึกรักพี่มลที่สุด..จนต้องกระซิบบอก
ความในใจกับพี่มล..พี่มลครับ..ผมรักพี่มลแล้วหล่ะครับ..นานไปพี่มลจะต้องแต่งงานกับใครหรือเปล่า..พี่
มลลูบหัวผมและหอมแก้มเบาๆพี่ไม่รู้เพราะตอนนี้พี่ก็ไม่มีใคร..มีพี่สมกับชัยเท่านั้นที่เป็นผัวพี่...แต่เป็นผัวลับ
ๆ พี่อาจจะต้องแต่งงานในวันหนึ่ง..แต่ชัยไม่ต้องห่วงหรอก..ถึงพี่จะแต่งงานกับใครพี่ยังจะให้ชัยเย็ดพี่ได้
เหมือนเดิม...ให้พี่สมเย็ดพี่ได้..หรือพี่อาจจะไม่แต่งงานให้พี่สมกับชัยนี่แหละเป็นผัวพี่..ดีมั๊ย..ผมรีบตอบรับ
กอดรัดพี่มลแน่นขึ้นอย่างรักใคร่ ดี..ดี..ครับ..ผมจะทำงานหาเงินเลี้ยงพี่มลเอง..ผมหวงพี่ไม่อยากให้ใครมาเป็น
ผัวพี่อีกนอกจากเราพี่น้อง ได้ยินพี่มลพูดอย่างนี้ผมดีใจมากประกบปากจูบพี่มลแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม...ชัยลุก
ขึ้นเถอนอนทับพี่อย่างนี้พี่หนักนะ..ผมยังไม่หายอยากเลยพี่มลผมขอเย็ดพี่มลอีกทีนะ นะ...ผมขอพี่มลอีกเพราะ
ผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว..อะไรชัยยังไม่หายอยากเหรอ..อุ๊ย...อุ๊ย...ดูสิควยลุกคับรูหีพี่อีกแล้วควยชัย
ใหญ่จริงๆรูหีพี่หลวมหมดแล้วมั๊งเนียะ..พี่มลทำหน้างอน่ารักต่อว่าผม..ไม่เอาแล้วชัยพี่เจ็บหลัง...น่า..นะพี่ผม
ขอเย็ดพี่อีกทีถ้าพี่เจ็บหลัง..ผมจะอุ้มพี่เดินเย็ดเองพี่เอาขาพาดเอวผมแล้วเดินเย็ดไปรอบสวนเลย..พี่เคยหรือ
เปล่า..ไม่เคยหรอก..ทำยังไงหน่ะเดินเย็ดกันก็ได้ด้วยเหรอ..ไหนลองดูซิพี่อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นอย่าง
ไร..ผมขยับลุกขึ้นโดยกอดพี่มลให้ลุกตามมาด้วยผมบอกให้พี่มลเอาขารัดรอบเอวผม..ผมเอามือช้อนสะโพกพี่มล
ไว้พร้อมกับเขี่ยเล่นรอบรูตูดของพี่มลเพื่อเพิ่มความเสียว.
อุ๊ย...อย่างนี้เหรอชัย..แหม..คนเรานี่เดินเย็ดกันก็ได้ด้วยนะ..ซี๊ด..เสียวดีจัง..ชัยอย่า..อย่าแหย่รูตูดสิแค่
เย็ดรูหีพี่ก็เสียวใจจะขาดแล้ว..ซี๊ด..มันส์จังเลยชัยจ๋า.ควยชัยมันครูดเม็ดแตดพี่เสียวเหลือเกิน..กระเด้าเรื่อยๆ
ก่อนนะพี่อร่อยรูหีจัง..อร่อยรูหีแล้วต่อไปจะขัดใจไม่ให้ผมเย็ดอีกหรือเปล่า..ไม่ขัดแล้ว..ไม่ขัดแล้วผัวขา..เมีย
จะตามใจผ้วทุกอย่าง..ผัวเย็ดเก่งเย็ดอร่อยอย่างนี้..จะเย็ดเมียตอนไหนขอให้บอกเมียจะแบหีให้เย็ดตามใจผัว
ทุกอย่างเลย...ผมเริ่มเดินเข้าในสวนเลาะไปตามต้นไม้โดยจับเอวพี่มลกระเด้าไปด้วยตามจังหวะเดินพี่มลกอด
คอผมแน่นเพราะกล้วตก..เราเดินออกมาห่างบ้านพอสมควรตอนนี้ไม่ต้องออมเสียงแล้วเพราะไม่ต้องกล้วใคร
จะได้ยินดึกอย่างนี้แล้วบ้านนอกนอนหลับกันหมดผมวางพี่มลลงให้ยืนพิงต้นไม้ยกขาข้างหนึ่งของพี่มลพาดไว้กับ
ท้องแขน..พร้อมกับบอกว่า..เมียจ๋า..ผ้วจะกระเด้าเย็ดเมียให้น้ำออกท่านี้เลยนะ..เอาเลยค๋ะผัวขาเมียอยากน้ำ
ออกเต็มทีแล้วเย็ดเสร็จจะได้ไปนอนเสียที..ได้ยินดังนั้นผมเร่งกระเด้าควยที่ลื่นเป็นมันแพล็บเข้าออกมนรูหีพี่มล
อย่างแรงพี่มลก็ไม่ย่อยเด้งสะโพกแอ่นหีรับควยผมทุกจังหว่ะ..เสียงหนอกควยหนอกหีกระทบกับดังลั่น...
แรง..ๆชัยจ๋า..เมียจะออกแล้ว...ออก..แล้ว..ออกแล้ว...ผมเร่งกระเด้าอีกสามสีทีแล้วกดควยแน่นพุ่งน้ำ
เงี่ยนใส่มดลูกพี่มลพร้อมก้บรู้ถึงแรงตอดรัดในโพรงหีของพี่มลพี่สาวสุดเซ็กส์ของผม..เรากอดกันอยู่ตรงนั้นพัก
ใหญ่จึงแยกจากกัน..เดินกอดกันกลับมาที่แคร่ใต้ถุนบ้านผมคล้ายๆกับเห็นหลังใครเดินขึ้นบ้านไวๆแต่คิดว่าตัว
เองตาฝาดหรืออาจจะเป็นน้องพรก็ได้..พี่มลเข้าห้องน้ำตักน้ำล้างหีจนน้ำเงี่ยนผมไหลออกหมดแล้วจึงนุ่งผ้าถุง
ก่อนขึ้นบ้านผมดึงพี่มลมากอดและจูบปากกันอย่างดูดดื่มไม่ลืมที่จะจับขย่ำเนินหีพี่มลเต็มอุ้งมือแล้วเราก็เดินขึ้นมา
นอนเห็นน้องพรทำท่าหลับสบาย..แต่ผมคิดว่าน้องพรไม่ได้หลับแน่..ผมจึงหันมากอดพี่มลแล้วหลับไป..ตั้งแต่
บัดนั้นมาผมกับพี่มลจะแอบเย็ดกันเสมอเวลาไปสวน..ผมสังเกตุเห็นว่าบางครั้งน้องพรก็แอบดู..แต่ไม่เห็นน้อง
พรว่าอะไรพี่มลนั้นนับวันยิ่งเปล่งปลั่งมีน้ำมีนวลสะโพกผายขึ้นนมเต่งตึง..จนผมคิดว่ารูปร่างพี่มลสวยที่สุดใน
หมู่บ้านเลยทีเดียว...ทุกวันเมื่อไปทำสวนแล้วตอนพักเที่ยงเมื่อทานข้าวเสร็จพี่มลจะไปอาบน้ำในลำธารโดยให้
ผมดูต้นทางให้พี่มลจะอาบน้ำอย่างสะอาด..เราจะมีซุ้มไม้ที่เป็นความลับของเราอยู่ที่หนึ่งเมื่อพี่มลอาบน้ำเสร็จ
แล้วผมจะพาพี่มลแอบเข้าไปในซุ้มไม้นี่ทุกวันพอลับตาคนเข้ามาในดงไม้เราก็จะเริ่มบรรเลงเพลงรักกันทันทีผมจะ
เย็ดพี่มลตอนกลางวันหนึ่งครั้งตอนกลางคืนถ้ามีโอกาสก็จะเย็ดถ้าไม่มีโอกาสก็แค่กอดและจับนมจับหีพี่มลเล่นจน
หลับผมเล่นกับพี่มลอย่างนี้เป็นเดือนวันหนึ่งพี่สมกับแม่กลับมาเยี่ยมบ้านช่วงนั้นเป็นวันเข้าพรรษาร้านอาหารที่
คุณแม่กับพี่สมทำงานหยุด...ตอนที่แม่มาถึงนั้นพี่มลไม่อยู่คุณแม่กลับมาคราวนี้ดูเปล่งปลั่งสวยขึ้นมากจริตจก้าน
เหมือนสาวๆกระตุ้งกระติงท่าทางยั่วยวนกิเลสมากขึ้น ..วันแรกที่แม่มาถึงแม่ซื้อของฝากมาหลายอย่างพี่สม
หิ้วเหล้านอกอย่างดีมาด้วย..แม่นั้นแต่งตัวสวยด้วยชุดยีนส์รัดเปรี๊ยะใส่รองเท้าส้นสูงซึ่งตอนอยู่บ้านนอกแม่ไม่
เคยเป็นอย่างนี้มาก่อนแม่เปลี่ยนไปมาดูแม่สวยมากและเป็นสาวขึ้น...ผมมองแม่อย่างตลึง..จนแม่ต่อว่า..ดูมอง
แม่เข้าสิชัยเหมือนไม่เคยเห็น..เป็นไงแม่สวยขึ้นหรือไง..ครับ...ครับ...แม่สวยขึ้นจริง ..สวยจนผมจำแทบไม่
ได้..แม่เหมือนสาวเมืองกรุงที่เห็นในทีวีเลย..เอาเถอะ..ขอบใจจ๋ะที่เห็นว่าแม่สวย..ลูกแม่ก็เป็นหนุ่มขึ้นมาก
เหมือนกันนะเนียะ..ไปขี้นบ้านเถอะแล้วมลกับพรไปไหนหล่ะ..พี่มลไปบ้านเพื่อนครับไปกันน้องพร..ผม
ตอบแม่พลางรับของจากมือแม่เดินขึ้นบ้านแม่เดินตามมาและพี่สม..ถึงบนบ้านแม่ขอตัวอาบน้ำก่อนพี่ผมแกะน้ำ
แข็งใส่กระติก..เหล้าพร้อมโซดาพร้อมอยู่แล้ว..แม่นุ่งกระโจมอกออกมาจากห้องเห็นผมกับพี่สมกำลังจัดแจงตั้ง
วง..แม่จึงออกความเห็นว่า..แม่ว่าเราไปตั้งวงกันที่แคร่ใต้ต้นไม้หลังบ้านเราดีกว่า..บนบ้านนี่มันอบอ้าวไปแม่
อยากได้บรรยากาศธรรมชาติสบายๆ..วันนี้ขอกินเหล้ากับลูกๆให้เมาไปเลยนะสม..เดี๋ยวพอมลกับพรมาให้ทำ
ต้มยำซดกันร้อนๆบอกแล้วแม่ก็เลี่ยงไปเข้าห้องน้ำผมกับพี่สมจึงขนสำหรับต่างๆไปที่ใต้ต้นไม้หลังบ้าน..
ผมนั่งเริ่มต้นกับพี่สมก่อนเลยคนละแก้ว..ผมถามพี่สมถึงเรื่องการไปทำงานในเมือง..พี่สมก็เล่าให้ฟัง..พี่สมกับแม่
เช่าห้องเล็กๆอยู่ด้วยกันมีห้องนอนเพียงห้องเดียวทำงานกลางคืน..แม่นั้นตอนเข้าไปทำงานแรกๆก็เป็นคนทำ
ความสะอาดและช่วยทำอาหาร..ต่อมาเถ้าแกเห็นแม่หน้าตาดีและยังไม่แก่เท่าไหร่จึงให้แม่ร้องเพลงเก่าๆเอาใจ
แขกอาวุโส..ปรากฏว่าเดี๋ยวนี้แขกติดใจในน้ำเสียงร้องเพลงของแม่..แม่เลยต้องร้องเพลงทุกคืน..บางคืนก็มีแขก
ขาประจำชวนแม่ไปทานข้าวต้มต่อบางวันก็กลับมาเช้า..พี่สมเล่าให้ผมฟังและบอกผมด้วยว่าอย่าคิดอะไรมากที่แม่
ทำอย่างนั้นก็เพื่ออยากได้เงินมากๆเพื่อเก็บไว้ให้ผวกเรา..ผ่านไปสามแก้วแล้ว..เราชักตึง..ผมเริ่มกล้าขึ้นพี่
สมก็เปิดเผยขึ้น...ผมจะไปว่าอะไรแม่หล่ะพี่สมเรื่องแบบนี้มันธรรมดาอีกอย่างผมเห็นว่าแม่เราก็ยังสาวเป็น
หม้ายมาหลายปีแม่จะหาความสุขบ้างจะเป็นไรมีความสุขแถมยังได้เงินอีก..มันก็ดีกว่าให้ใครเขาฟรี.. ๆ..ใช่
มั๊ยพี่..เออพี่ก็คิดอย่างแกนะแหล่ะพี่จึงไม่ว่าอะไรแม่..พี่อยากจะช่วยแม่ให้มีความสุขด้วยซ้ำไปถ้าทำได้..เราต้อง
ทำให้แม่เรามีความสุข..แม่เองทำเพื่อเรามานาน..พี่เองก็จะพยามทำงานเก็บเงินให้ได้มากเพื่อแม่เพื่อน้องนี่แห
ล่ะ..พี่พูดอย่างนี้แสดงว่าแม่เราหาเงินด้วยใช่มั๊ยพี่..ผมยิงคำถามตรงทันทีพี่สมกระดกเหล้าขึ้นดื่ม.ใช่หว่ะชัยแก
อย่าพูดไปนะรู้กันแต่เราแต่ไม่ต้องห่วงหรอกแม่เลือกผู้ชายไม่ใช่หาพร่ำเพรื่อ..คนที่แม่ถูกใจจริงๆเท่านั้นแม่จึงไป
ด้วย..ที่ที่พี่อยู่นะไม่มีใครรู้ว่าเราเป็นแม่ลูกกันหรอกเขาคิดว่าเราเป็นผัวเมียกันทั้งนั้น..จริงเหรอพี่..ก็น่าอยู่หรอก
แม่เรายังสาวเกินกว่าที่ใครเขาจะคิดว่าเป็นแม่เรา.แล้วพี่เป็นผัวของแม่จริง ๆเหรอเปล่า..เฮ้ย..พูดอะไรอย่าง
นั้น..แกคิดบ้า ๆแล้วชัยเราแม่ลูกกันแท้ ๆนาเว้ยไอ้นี่..ไม่เอาโว้ยเปลี่ยนเรื่องคุยดีกว่า...เอ้..นี่ยานมลป่านนี้ยัง
ไม่มาอีกไม่เจอกันหลายเดือนพี่คิดถึงมันหว่ะ..มันคงโตเป็นสาวมากขึ้น..ผมมองหน้าพี่สมอย่างรู้กัน..ผมคิดว่าพี่
สมคงเดาออกว่าผมต้องมีอะไรกับพี่มล..ผมจึงแย้มออกไปว่าพี่สมไม่ต้องห่วงเดี่ยวพี่มลก็มาใกล้มืดแล้วพี่มลต้อง
รีบกลับ..ช่วงพี่ไม่อยู่ผมดูแลพี่มลอย่างดีแทนพี่เลยแหล่ะ....เฮ้ย..นี่หมายความว่าแกดูแลน้องมลแทนพี่
ทุกอย่างเลยเหรอ.แสดงว่าแกรู้ว่าพี่ดูแลน้องมลอย่างไร..เราจ้องตากันอย่างรู้ใส้รู้พุง..แน่นอนพี่ผมดูแลทุกอย่าง..
พี่ไม่ต้องปิดผมหรอกตอนพี่อยู่ผมแอบดูประจำ..พี่มลนี่ชั้นหนึ่งจริงๆนาพี่..เอางี้พี่สมฉันรู้ใจพี่เหมือนกันเดี๋ยวพี่
มลมาแล้วผมจะดึงแม่กับน้องพรไว้กับฉันแล้วพี่แกล้งไปห้องน้ำตอนพี่มลอาบน้ำแล้วกัน..เอางั้นก็ได้รู้ใจพี่ดีมาก
น้องชาย..เดี๋ยวพี่มีอะไรดี..จะแบ่งแกบ้าง...ผมจึงแอบกระซิบกับพี่สมว่า..วันไหนพี่มีอะไรๆกับแม่พี่
บอกฉันบ้างนะ..เฮ้ยไอ้นี่..พี่สมทำตาเขียวหน้าบึ้งใส่ผมเราจ้องหน้ากันแต่แล้วพี่สมก็เปลี่ยนเป็นหัวเราะ..เออ
แล้วจะบอก..แล้วเราก็มองหน้ากันหัวเราะพร้อมกันพอดีพี่มลเดินมากับน้องพร..พี่สม..คิดถึงจังพี่ซื้ออะไรมา
ฝากมลกับพรบ้าง..แหมไปอยู่ในเมืองหลายเดือนหล่อขึ้นนะ..พี่มลเดินมานั่งข้างพี่สม.พี่สมเอามือลูบหัว..อะไร
วะเจอหน้าทวงของฝาก.เราก็สวยขึ้นนี่หว่า..น้องพรด้วยเป็นสาวขึ้นมากเลยน้องพี่..มีไอ้หนุ่มที่ไหนมาจีบ
หรือเปล่านี่...ผมรินเหล้าผสมให้พี่มลแก้วหนึ่ง..รับรองไม่มีใครกล้าจีบหรอกชัยกับน้องพรคอยกันท่าเสียจัง..
ใครมาใกล้ทำแหยมหน่อยแม่ด่าเปิงทุกราย..แหม..เล่นเหล้านอกเลยเหรอนี่มลขอชิมหน่อยนะ..เอาเลยน้องตาม
สบายพี่สมลูบหัวลูบหลังพี่มลอยู่ไม่ห่าง..แล้วเราเจอแม่หรือยังนี่..เจอแล้วแม่กำลังแต่งตัวเดี๋ยวแม่ลงมา..ผม
ขยับที่ให้น้องพรมานั่งข้างๆมานั่งข้างพี่นี่เจ้าพร..จะดื่มหน่อยมั๊ยเรา..แน่นอนอยู่แล้วพี่ชัยของนอกอย่างนี้พรขอ
ลองหน่อย..แกแดดจริงเจ้านี่เอ้า..เอ้าแก้วพี่นี่ลองดู..ผมยื่นแก้วตัวเองให้น้องพร..น้องพรกระดกไปเสียครึ่ง...
ผมมองหน้าอกน้องพรในเสื้อที่ตอนนี้มันโตขึ้นมาอวบพุ่งตระหง่านไม่น้อยหน้าพี่มลเลย..ผมนึกอยากจะจับคลึง
ให้สมอยากแต่เกรงใจพี่มลและพี่สม..แต่เสแกล้งพูดว่าเป็นเด็กเป็นเล็กหัดดื่มเหล้า..น้องพรแหวคืนทันที..ใคร
ว่าเด็กพี่ชัยดูน้องตัวเองให้ดีๆเสียก่อนเค้าเป็นสาวแล้วนะดูนมสินี่จะใหญ่กว่าของพี่มลอยู่แล้ว..ไม่พูดเปล่าน้อง
พรแอ่นหน้าอกให้ดูอย่างท้าทาย..พี่สมเหลือบมองพูดยิ้ม..เออใหญ่จริงด้วยโว้ย..ไหนขอจับหน่อย..น้องพร
ห่ออกหลบทันทีเมื่อเจอลูกเล่นหมาหยอกไก่ของพี่สม..เรื่องอะไรอยากจับก็จับของพี่มลสิ...เห็นจับกันออก
บ่อย..หลบหลังผมไม่หลบเปล่าเอานมมาถูหลังผมเสียอีกร้ายจริงน้องพรนี่ผมรู้ว่าน้องพรแกล้ง..ได้โอกาสเมื่อไหร่
เถอะจะจับเย็ดให้เด้งตูดไม่ติดพื้นเลย..ผมคิดในใจซึ่งโอกาสเป็นไปได้มีมากน้องพรคอยให้ท่าผมอยู่เรื่อย
ประกอบกับชอบแอบดูผมเย็ดกับพี่มลบ่อยๆต้องเงี่ยนอยากบ้างเป็นธรรมดาสักวันหนึ่งน้องพรต้องเสร็จผม
แน่ดูแต่ตอนนี้สิยังเอานมมาถูถังผมเล่นอย่างนั้นแหละแถมโผล่หน้ามาข้างๆผมยิ้มยั่วอีก..บ้าพรนี..พูดอะไร
เรื่อยเปื่อยรู้อะไรก็เฉยๆไว้มั่ง..โน่นแม่เดินมาโน่นแล้ว..พี่มลดุน้องพรพี่สมทำหน้าเจื่อนๆแม่เดินมาถึงนั่ง
แหมะลงข้างพี่สม..ล่อกันไปหลายแก้วแล้วสินี่ใหนขอแม่ล้างปากสักแก้วสิชัย..ผมจัดการชงให้แม่..แม่ยกขึ้น
ดื่มอย่างอร่อย..เกือบครึ่งจึงหักมาบอกพี่มล..มลแม่ซื้อปลาช่อนมาด้วยเดี๋ยวมลไปต้มยำมาซดกันแซบ..ๆ
หน่อยลูก..รีบทำก่อนเดี๋ยวจะมืด..พี่มลยกเหล้าซดอีกก็รีบไปอย่างเสียดายผมสังเกตุอยู่แล้วจึงเห็นพี่มลทำตา
หวานให้พี่สม..แม่ใส่ผ้าถุงกับเสื้อคอกระเช้า..เพราะอากาศร้อนแม่แต่งตามสบาย..เราดื่มกันไปคุยกันสักพักพี่
สมก็ฉากทันทีบอกว่าขอไปเข้าห้องน้ำในบ้านก่อนปวดท้อง..ผมรู้ทันทีพี่สมจะไปจัดการกับพี่มลผมมองพี่สมยิ้ม
ๆ..พี่สมยักคิ้วให้..เป็นที่รู้กัน..แม่ไม่ได้สังเกต..น้องพรนั่งข้างๆผมเขาเกยกับผมอยู่แม่นั่งตรงข้ามแม่ขยับเปลี่ยน
ท่านั่งบ่อยๆเล่นเอาผมใจไม่ดีเพราะแม่ขยับแต่ละทีผมก็แอบเห็นขาอ่อนของแม่เข้าไปลึก..กินเหล้าไปหลายแก้ว
ทำให้ผมชักมีอารมณ์คึกเหมือนกันน้องพรก็เอาขานิ่ม ๆมาถูกับผมด้วย..ตอนนี้แม่หน้าแดงตาเยิ้มทีเดียวดูแล้วแม่
สวยหยาดเยิ้มมากท่าทางร้อนแรงไม่เบาผมรินเหล้าให้แม่เราชนแก้วกัน..วันนี้แม่มีความสุขจังเราได้อยู่พร้อมหน้า
กันแม่ลูกอย่างนี้..แม่พูดเริ่มเสียงยาน..ผมพยายามแต๊ะอั่งแม่เล็กๆน้อย..จากนั่งข้างๆกันแม่ก็ขยับมานั่งข้างๆ
ผมแล้วด้านซ้ายก็มีน้องพรด้านขวาก็แม่..ผมแกล้งเมายกมือโอบกอดแม่และน้องพรคนละข้าง..ผมก็คิดถึงแม่..
มากอยากอยู่กันพร้อมหน้าอย่างนี้โดยไม่ต้องแยกกันอยู่..คราวนี้แม่อยู่กับเราหลายวันหน่อยนะครับ...ได้สิลูกแม่
จะอยู่กับลูกนานๆแม่ขอเวลาอีกหน่อยแม่กำลังจะทำกิจการบางอย่างในเมืองเมื่อมีลู่ทางดีแม่จะมารับลูกๆไป
อยู่ด้วยตอนนี้แม่กับสมกำลังพยายามเก็บเงินหาทุนอยู่แม่จะซื้อบ้านในเมืองสักหลัง..พรก็จะได้เข้าไปเรียน
หนังสือในเมือง..จริงเหรอจ๊ะแม่ดีจังพี่ชัยแม่จะให้เราไปอยู่ในเมืองด้วยพรดีใจจัง..จริงสิจ๊ะลูกเรามีกันอยู่ 5 คน
เท่านี้เราต้องช่วยกันทำมาหากินเพื่อเราจะได้สบายและมีความสุขในวันหน้าแม่มีลู่ทางบ้างแล้วหล่ะแต่ลูกต้องช่วย
แม่ด้วย..แม่คนเดียวคงไม่ไหวโดยเฉพาะพรหนูโตแล้วพอจะช่วยแม่ได้..หลายอย่างเราจะได้มีเงินมาก..ๆ และ
มีความสุขด้วย..

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
ผมดีใจมากแกล้งลืมตัวหอมแก้มแม่ทีหนึ่งแล้วหอมแก้มน้องพรทีหนึ่งซึ่งแม่กับน้องพรก็ไม่ว่าอะไร..มือซ้ายผม
ลูบลงมาที่สีข้างน้องพรแตะอยู่แถวๆฐานนมของน้องพร..น้องพรไม่ขัดขืนผมจึงกุมเต้าน้องพรไว้เต็มอุ้งมือโดย
แม่ไม่เห็นส่วนด้านแม่ผมเอามือแตะไว้ที่ฐานนมเท่านั้นไม่กล้าจับนมของแม่..น้องพรมองมองหน้าผมตาหวานหลิ่ว
ตาให้ผมด้วยแนะแสดงว่าน้องพรเต็มใจคืนนี้ผมต้องเผด็จสวาทน้องพรเสียแล้ว กำลังเพลินๆ ก็เห็นพี่สมกับพี่มล
หน้าตาสดชื่น..ถือชามก้บหม้อต้มยำมาด้วยพี่สมกับพี่มลคงเรียบร้อยกันแล้ว....เป็นไงพี่อร่อยมั๊ย..ผมถามพี่มล
ยิ้มๆหลังจากที่ละมือออกจากน้องพรและแม่แล้ว..พี่มลตอบอย่างรู้กันกับผม..อร่อยมากรับรองอร่อยที่สุดไม่ได้
กินมานานแล้วนี่..ไม่พูดอย่างเดียวพี่มลยังทำเด้งเอวน้อย ๆใส่ผมอีกทำให้เป้ากางเกงผมตุงขึ้นมาเป็นลำ..ผม
ต้องสงบใจ..เรานั่งดื่มและกินกันจนเกือบสามทุ่ม..บ้านนอกสามทุ่มก็ดึกมากแล้ว..น้องพรนั้นเมาหนักกว่าเพื่อน
แล้วเพราะไม่เคยดื่ม..ตอนน้องพรลุกขึ้นจะไปห้องน้ำ..ก็เดินเซ..ผมอยู่ใกล้จึงลุกขึ้นประคอง..กินนิดหน่อยก็เมา
แล้วพรนี่มา..พี่พยุงไปห้องน้ำเอง..ผมพยุงน้องพรพอเดินห่างวงออกมาหน่อยผมก็พยุงโดยประคองสองเต้านม
ของพรไว้เต็มอุ้งมือ..น้องพรหัวเราะกิก..น่าไม่อายพี่ชัยนี่จับนมพรอยู่ได้..เป็นไงนมฉันใหญ่เท่านมพี่มลมั๊ย...
จับนิ่มมือดีหรือเปล่า..น้องพรพูดอย่างนี้..ก็รู้แล้วว่าน้องพรเต็มใจผมจึงบอกไปว่า..ไม่รู้ว่าใหญ่กว่าของพี่มลหรือ
เปล่าต้องให้พี่เห็นก่อนสิ..พอเดินลับเหลี่ยมบ้านบังจะเลี้ยวไปห้องน้ำผมก็จับน้องพรยืนพิงข้างฝาบ้าน....แล้ว
ประกบปากจูบทันทีน้องพรอ้าปากรับการจูบของผมอย่างเต็มใจขณะจูบมือผมก็สำรวจร่างกายของน้องพรด้วยโดย
เฉพาะตรงหว่าขาโคกนูนขอพรผมจับขย่ำเต็มอุ้งจึงได้รูว่าโคกหีของน้องพรโหนกนูนไม่แพ้ของพี่มลเลย..น้องพรก็
ใช่ย่อยเอามือลูบจับควยผมอยู่นอกผ้าเหมือนกัน..แถมยังเด้งเอวแอ่นหีสู้มือผมด้วย..ไม่เบาเลยน้องพรท่าทางจะ
ร้อนแรงกว่าพี่มลซะอีก..เป็นไงพี่ชัยหีพรใหญ่พอจะเย็ดได้หรือยัง..เห็นพี่ชัยเงี่ยนมาตั้งนานแล้วแอบมองขาอ่อน
แม่อยู่นั่นแหล่ะ..พรอยู่ทั้งคนไม่สนใจ..เอาสิพี่ชัยเย็ดพรเลย..พรอยากให้พี่เย็ด..พรอยากรู้ว่าเย็ดกันมันเป็นยัง
ไง...ซี๊ด..อย่าเขี่ยแตดสิพรเสียว...ดีจังเลยพี่ชัย..น้องพรคงจะเก็บกดมานานจากการที่แอบดูผมเย็ดกับพี่มล
บ่อยๆผมนั้นอยากอยู่แล้วไม่ต้องให้บอกซ้ำจัดการถลกเสื้อน้องพรขึ้นดูดนมก่อนเป็นอันดับแรกนมน้องพรตั้งเต้า
กำลังเหมาะมือหัวนมแดงระเรื่อลุกตั้งชันผมจึงเม้มดูดอย่างกระหายน้องพรแอ่นอกให้อย่างเงี่ยนง่าน..เสียวจัง
พี่ชัย..เร็วๆเข้าเถอะเดี๋ยวแม่มาเห็นเข้า..เออจริงสิขืนมัวช้าอยู่แม่มาเจอเกิดเรื่องแน่..ไว้วันหลังค่อยเย็ดอย่างเต็ม
รูปแบบ..คิดดังนั้นผมจึงรูดกางเกงหัวยืดของน้องพรลงไปกรอมอยู่ที่ปลายเท้าพรสลัดขากางเกงหลุดไปผมช้อน
ขาพรพาดไว้กับท้องแขนข้างหนึงหลังพรพิงฝาตั้งหลักมั่นเตรียมพร้อมรับการกระเด้าเย็ดอย่างเต็มที่..ควยผมเองก็
ลุกเต็มที่จนปวดไปหมด..มือหนึ่งจับควยเขี่ยร่องปากรูหีที่ตอนนี้น้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มไปหมดอย่างนี้คงเข้าไม่ยากนัก..
พรคงเงี่ยนมากสินะน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูหีไปหมด..บ้า..พี่ชัยเนียะ..ให้เย็ดแล้วยังจะมาพูดอีก..ดันเข้ามาเลยพี่ชัย
พรเงี่ยนใจจะขาดแล้ว..อูย..ผมค่อยดันควยกระดืบเข้าไปเบาๆเพราะรู้ว่ารูหีน้องพรยังใหม่ไม่เคยควยใครมา
ก่อน..เพียงหัวเงี่ยงมุดผ่านเท่านั้นผมก็รูสึกแน่นกระชับรัดควยไปหมดน้องพรหน้านิ่ว..เบา..พี่ชัยพรเจ็บ..พอ
น้องบอกดังนั้นผมจึงแช่ควยไว้เฉยๆ ล้วงมือลงคลำแตด..ปากก็ดูดนม...สักพักน้องพรก็เป็นคนกระเด้าเอว
เข้าหาควยผมเองแสดงว่าหายเจ็บแล้ว..ผมจึงกระเด้าอีกสองทีควยก็มุดเข้ารูหีจนหมดยันโคนแคมหีน้องพรคาบ
ควยผมบวมตุ๋ยน่าดูยิ่งนักพรถ่างขาออกกว้างให้ผมกระเด้าเย็ดได้ถนัดพร้อมทั้งเด้งเอวรับจังหว่ะกระเด้าของ
ผมอย่างเหมาะเหม็งน้องพรยังไม่เคยโดนใครเย็ดมาก่อนในโพรงหีจึงตอดกระชับควยผมตลอดลำผมเร่งกระเด้าพร
ครางซี๊ดอย่างลืมตัวเร็ว...เร็ว...พี่ชัยพรใจจะขาด..เสียวอร่อยอะไรอย่างนี้....น้ำอะไรในหีพรจะออก..พี่
จ๋า....พรเสียงดังขึ้นผมกล้วแม่จะได้ยินจึงรีบประกบปากน้องพรจูบ..เพื่อไม่ให้มีเสียง...มือจับประคอง
สะโพกน้องพรห่มกระเด้าถี่ยิบ..ผมเองก็สุดทนน้ำจะออกเช่นกันรูหีน้องพรฟิตแน่นมาก...พอน้ำจะออกผมชักควย
ออกมาให้น้ำพุ่งข้างนอกเลอะเต็มโคกหีน้องพรไปหมดพอน้ำออกหมดผมก็จับควยมุดเข้ารูหีน้องพรกระเด้าต่ออีกพัก
หนึ่งจึงกดนิ่งแช่ไว้น้องพรหน้านิ้วกัดริมผีปากแน่นตัวเกร็งไปหมด...น้ำพรออกแล้วพี่ชัยขา...อร่อย..จริงๆ
เย็ดกันมันอย่างนี้เองพี่มลถึงชอบนักให้พี่ชัยเย็ดทุกคืน...ต่อไปพี่ชัยต้องแบ่งมาเย็ดพรบ้างนะ..ไม่ต้องห่วงหรอก
พร..หีพรเย็ดอร่อยอย่างนี้พี่ต้องเย็ดพรบ่อยๆอยู่แล้ว..
เราไปหาแม่กันเถอะนานแล้วแม่จะสงสัย...เดี่ยวสิพี่ชัยขอพรไปล้างหีก่อนน้ำเงี่ยนพี่ชัยเปรอะไปหมดแล้ว..เอ้า
ไป..พี่จะรอ..น้องพรเดินเข้าห้องน้ำพักหนึ่งก็แต่งตัวเรียบร้อยออกมาผมจึงประคองกอดน้องพรเดินออกมา..
พอเห็นเราเดินมาแม่ก็ทักขึ้น..ไปห้องน้ำอะไรกันนานนักหนาพี่น้องคู่นี้...ผมรีบแก้ตัวทันที..ก็น้องพรนะซีไป
นั่งหลับในห้องน้ำผมคอยตั้งนาน..น้องพรแอบหยิกหมับที่ข้างผมทันทีแล้วหัวเราะ..ในข้อแก้ตัวขุนๆของผม..ที่
แคร่ที่ตั้งวงกันอยู่ตอนนี้พี่มลเอาเทียนมาจุดสว่างวอมแวมพอมองเห็นหน้ากันได้..ประกอบกับเป็นคืนเดือนหงาย
แทบจะไม่ต้องจุดเทียนก็สว่างอยู่แล้วเห็นแม่กับพี่มลนั่งคลอเคลียกันอยู่กับพี่สมคนละข้างผมขยับนั่งข้างแม่มีน้อง
พรประกบอีกข้างพอดีจังหว่ะนั้นลมพัดลูบเทียนดับลง..อ้าวเทียนดับแล้วชัยจุดหน่อยสิโว้ย..พี่สมบอก..
แม่สอดขึ้นว่าไม่ต้องจุดหรอกลูกเดือนหงายอย่างนี้สว่างเกือบจะเหมือนกลางวันอยู่แล้ว..ลมพัดเย็นๆนั่งกิน
เหล้ากลางแสงเดือน..แม่มีความสุขจังเลย...พูดแล้วแม่ก็เอียงไปซบไหล่พี่สม..ผมก็ว่าดี..ผวกเราหนุ่มสาว..นั่ง
คลอเคลียกันอย่างนี้ถ้าเราเป็นแฟนกันก็คงดีนะแม่นะ..เสียดายแต่ว่าเราเป็นพี่น้องกันเท่านั้น...ผมลองหยั่ง
เชิง...พี่มลจึงเสริมขึ้น....มลขอเสนออย่างนี้ดีมั๊ยแม่...สมมุติอย่างไหนเหรอมลไหนลองว่ามาสิ...ก็สมมุติว่าเรา
เป็นหนุ่มสาวเป็นแฟนกัน..นั่งพรอดรักกันกลางแสงจันทร์สิค๊ะ..พี่สมกับชัยก็เป็นหนุ่มคุณแม่มลกับพรก็เป็น
สาว..แม่ว่าดีมั๊ย...ดีเหมือนกันนะลูก...วันนี้แม่ครึ้มอกครึ้มใจอย่างไงไม่รู้..อยากจะมีแฟนสักคนเหมือนกัน.ชัย
กับพรว่าไงหล่ะลูก...ลองดูก็ดีเหมือนกันนะแม่..เราถูกเนื้อต้องตัวกันบ้างภายนอกพอครึ้มๆแม่พี่มลน้องพรไม่
ถืออยู่แล้วใช่มั๊ยครับ....โฮย..จะถืออะไรกันเราแม่ลูกพี่น้องกันทั้งนั้น..ทีคนอื่นยังจับยังโดนกันได้เลย...แม่
หน่ะไม่หวงอยู่แล้วลูกจะจับจะล้วงบ้างจะเป็นไรไป..มลกับพรหวงหรือเปล่าหล่ะลูก..พี่มลรีบตอบ..มลไม่หวง
หรอกแม่ดูสิตอนนี้พี่สมก็จับนมมลเต็มอุ้งมืออยู่แล้ว...พรที่นั่งข้างผมก็บอกอย่างใจถึงบ้างว่า..

ต่อจากตอนที่แล้ว สำหรับพรนะแม่ยิ่งกว่าจับกว่าล้วงพร
ยังไม่ว่าเลยอยากรู้เหมือนกันว่าเวลาผู้ชายจับแล้วจะเป็นอย่างไร...พรพูด
อย่างนั้นผมได้โอกาสเลยกอดและล้วงจับนมน้องพร..เต็มมือ..ดีแล้วพรงั้น
มาขอพี่จูบพรหน่อยสิ..น้องพรหันหน้ามาเผยอปากรับจูบผมทันที...เราจูบ
แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มน้องพรบิดตัวแอ่นเข้าหาผมอย่างสยิว...ขณะที่มือ
ขวาของผมก็ลูบไล้สะโพกหนั่นแน่นของแม่อยู่ข้างหลังพี่มลพี่สมไม่เห็น...
ผมรับรู้ว่าแม่แอ่นสะโพกขึ้นเพื่อให้ผมล้วงเข้าไปในร่องก้นได้สะดวกขึ้น..
พอผมหันมาจากจูบน้องพร..ก็เห็นพี่สมกำลังจูบพี่มลอย่างเมามันเช่นกัน
แถมยังล้วงมือเข้าจับนมพี่มลในเสื้ออีกแม่นั่งหันหน้ามาทางผมสายตา
หยาดเยิ้มเชิญชวนผมจึงหอมแก้มแม่แล้วเลื่อนมาประกบปากจูบ...ซึ่งแม่ก็
ตอบรับอย่างกระหาย..จูบแม่ร้อนแรง..เต็มไปด้วยลีลายและชั้นเชิง..แม่ถอน
ปากจากผมแล้วว่า ดีจังเลยชัย..ลูกจูบเก่งไม่เบา..เล่นเอาแม่สยิวได้เหมือน
กัน..อูย...ชัยล้วงอะไรแม่เสียวจัง..ซีด...แม่ขยับนั่งบนขาเพื่อให้ผมล้วงถนัด
ขึ้นแต่เป็นการล้วงจับนอกผ้าถุง..เท่านั้นเพียงผมสัมผัสหีของแม่นอกผ้า
เท้านั้นก็รู้ว่าหีแม่ใหญ่ไม่ใช่เล่นมิน่าหล่ะแม่ถึงมีท่าทางเซ็กซี่ร้อนแรง
ตลอดเวลาเพราะผมได้ยินเขาเล่ากันว่าคนหีใหญ่เป็นคนเซ็กจัด..น้องพรที่
นั่งอยู่ข้างๆผม คงเดาออกว่าผมกำลังล้วงหีแม่อยู่อย่างรู้ใจว่าผมอยากทำ
อะไรกับแม่มากกว่าจึงผละจากผมไปซบอกพี่สมแล้วขอแบ่งจูบพี่สมจากพี่
มลบ้าง..ซึ่งก็สมใจพี่สมพอดีเพราะพี่สมไม่เคยกับน้องพรมาก่อนเลย...ผม
จึงหันมาโอบซ้อนข้างหลังคุณแม่...มือช้ายล้วงเข้าไปจับพวงนมแม่เต็มอุ้ง
มือมือขวายังลูบไล้อยู่ตรงร่องก้นลูบไล้กลีบแคมหีอวบหนาของแม่ไปด้วย
แม่เอนตัวลงกึ่งนอนกึ่งนั่งพาดตักของผมหันหน้ามารับจูบของผมอีกอย่าง
ดูดดื่ม..น้องพรนั้นถึงกับถลกเสื้อขึ้นให้พี่สมฟอนเฟ้นดูดเต้านมอวบสล้างทั้ง
สองข้างสลับกันไปมา..พี่มลก้าวหน้ากว่าตอนนี้ฟุบหน้าเข้าตรงหว่าขาพี่
สมงัดควยพี่สมออกมาดูดเลียอย่างอร่อย...อูย...ลูกจ๋าแม่เสียวสนุกจัง...เรา
จะหยุดไม่ได้แล้วนะนี่...แม่เริ่มมีอารมณ์แล้วนะ..หยุดไม่ได้ก็ไม่ต้องหยุดสิ
แม่ปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยถึงไหนถึงกัน...ดูพี่มลพี่สมน้องพรสิจะเย็ดกันอยู่
แล้ว..แม่หันไปมอง..อูย...พี่น้องกันเย็ดกันเองเหรอ..นี่...ตายแล้วแม่จะทำยัง
ไง...ผมเองก็เงี่ยนสุดทนจึงบอกไปว่า...แม่ก็ให้ลูกเย็ดหีแม่บ้างสิ..เย็ดกัน
แล้วจะได้หายเงี่ยน..ผมเงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้ว...แม่ให้ผมเย็ดนะหีแม่ใหญ่
น่าเย็ดที่สุด....ซี๊ด...เอางั้นเหรอลูก...ลูกอยากเย็ดหีแม่เหรอ...แม่เองก็เงี่ยน..
เอาก็เอาแม่ยอมแล้ว...วันนี้ให้มั่วไปเลยก็ดีเหมือนกัน...พี่น้องแม่ลูกเย็ดกัน
ให้มันไปเลย...แม่ลุกขึ้นจากตักผมอย่างตัดสินใจ...พอก่อนเถอะลูกเราเข้า
บ้านกันดีกว่า...เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า..เราเข้าไปสนุกกันในบ้านของเราให้
มันมั่วไปเลย...แม่ก็อยากลองเซ็กหมู่เหมือนกันในห้องเดียวกันเย็ดกัน
หลายๆคน..ไปลูก ทุกคนเห็นด้วย...จึงลุกขึ้นพากันเดินขึ้นบ้านไม่สนใจ
เหล้าและอาหารที่ยังเหลืออยู่...เข้าบ้านแล้วปิดประตูปิดหน้าต่างจนหมด
แล้วเราก็หันมาหากันทันที..ผมดันแม่ไปยืนพิงข้างฝา..แล้วทรุดตัวลงมุด
เข้าไปในผ้าถุงของแม่จูบไซร้ตั้งแต่น่องเรื่อยขึ้นมาจนถึงขาอ่อนดันขาแม่ให้
ถ่างออกซึ่งแม่ก็ไม่ขัดขืนขาแม่ผิวยังเนียนสวยผมจึงจูบไซร้เลียขึ้นไปเรื่อย
ๆ ได้ยินเสียงแม่คราง..ชัยทำอะไรแม่...อูย..ดีจังแม่เสียวไปหมดแล้ว....ซี๊ด..
ลูกจะเลียหีแม่เหรอ...เลียเลยลูกเป็นไงน้ำหีแม่อร่อยไหม..เสียแม่พร่ำครวญ
ผมลากลิ้นผ่านร่องหีของแม่ที่น้ำหีหลั่งเยิ้มออกมา...จนปลายลิ้นสะดุดกับ
เม็ดแตดแดงผมจึงอ้าปากอมและดูดจุ๊บๆแม่ยิ่งเด้งเอวแอ่นหีอัดหน้าของ
ผมมากยิ่งขึ้น..ตอนนี้ไม่รู้เสียงครางของใครเป็นของใครระงมสับสนกันไป
หมด...แม่ถอดผ้าถุงออกมือผมล้วงขึ้นมาจับนมเคล้นอย่างเมามัน..จนแม่
จับไหล่ผมดึงให้ลุกขึ้นผมจึงไซร้ต่อขึ้นมาที่หน้าท้องแบนราบของแม่จนถึง
สองเต้าเต่งผมสลับดูดซ้ายขวาก่อนเลื่อนขึ้นประกบปากแม่จูบอย่างดูดดื่ม..
แม่ไม่เบาเลยล้วงมือจับควยผมกระทอกไปมา..พลางจับปลายควยเขี่ยร่อง
หีที่น้ำเงี่ยนเยิ้ม....ไม่ไหวแล้ว..ผัวขา..เย็ดเมียเลย..นะ..ซี๊ด..เอาท่านี้แหล่ะ...
กระเด้ามาเลย..เมียจ่อรูหีให้แล้ว...แม่ใช้สรรพนามเมียผัวกับผมเลย ได้ยิน
อย่างนี้ทำให้อารมณ์เงี่ยนของผมพุ่งขึ้นไปอีก ผมจึงกระเด้าเอวเบาๆให้
ควยมุดเข้ารูหีแม่มิดเงี่ยง...ผมรู้สึกใครจับคลึงลูกกระโปกอยู่หันมามองจึง
เห็นพี่มลจ้องมองควยผมที่มุดเข้ารูหีแม่..อยู่อย่างเงี่ยนจัดเหมือนกันมือ
หนึ่งของพี่มลก็ล้วงรูหีไปด้วย..ข้างฝ่ายพี่สมกับน้องพรก็เห็นพี่สมกำลัง
กระเด้าเย็ดน้องพร..ในท่ายกล้อเอาขาพาดบ่าข้างหนึ่งแอ่นหีมาทางที่เรา
อยู่จึงมองเห็นควยมุดเข้ารูหีอย่างถนัด..ควยพี่สมถูกรูหีน้องพรคาบคาไว้
สองแคมหีน้องพรปลิ้นเข้าออกตามจังหว่ะกระเด้าน่าดูยิ่ง..ขณะเดียวกันรูหี
ของแม่ที่ผมกระเด้าเย็ดอยู่ก็ตอดควยแรงเป็นจังหว่ะสองแคมอวบหนาปลิ้น
เข้าออกเม็ดแตดคาบคาอยู่บนสันควยปลิ้นไปปลิ้นมา..อูย..ชัย..ควยชัยคับรู
หีแม่ดีจัง...กระเด้าช้าอย่างนี้มันครูดข้างในรูหีเสียวจัง...ซี๊ดแม่จะยืนไม่ไหว
แล้วชัยจ๋า...ได้ยินแม่พูดดังนั้นผมจึงโอบสองมือช้อนสะโพกแม่ไว้..ไม่วายที่
จะเอามือแหย่รูก้นแม่ไปด้วยทำให้แม่เสียวหนักยิ่งขึ้นอีก...แม่ยกขาขึ้นมา
เกี่ยวรอบเอวผมไว้ผมจึงอุ้มแม่กระเด้าเย็ดไปด้วย...ซี๊ด...ท่านี้ดีจังเลยชัย...
ควยมันรูดเม็ดแตดแม่ด้วย...เสียวอร่อยจัง...ชัยอร่อยควยหรือเปล่า..รูหีแม่
เย็ดมันไหม...มันที่สุดเลยแม่จ๋า...รูหีแม่ตอดควยผมแรงจัง...ผมจะไม่ไหว
แล้ว..ขณะนั้นพี่มลก็เข้ามากอดผมข้างหลังเอานมเอาหีมาถูข้างหลังผม
ด้วย..มันทำให้เราสุขยิ่งขึ้น...ผมอุ้มแม่กระเด้ามาวางลงข้างๆน้องพรที่พี่
สมกระเด้าเย็ดอยู่...และกระหน่ำกระเด้าอย่างแรงด้วยความเสียว..แม่หัน
ไปถามน้องพร..เป็นไงบ้างพรให้พี่สมเย็ดมันดีหรือเปล่า...ซี๊ด...มันจังเลยค่ะ
แม่ขาพรอร่อยรูหีจัง..เย็ดกันอร่อยอย่างนี้เอง...รู้งี้พรให้พี่ชัยพี่สมเย็ดตั้งนาน
แล้ว...อูย...กระเด้าแรง ๆ..เลยพรทนได้..มันอร่อยรูหีที่สุดแล้วแม่จ๋า....แม่คง
ไม่ทันใจที่ผมกระเด้าเย็ดจึงลุกขึ้นผลักให้ผมนอนแทน...ชัย..นอนลงแม่จะ
กระเด้าเย็ดเอง..เอ้ามลไปอ้าหีคร่อมหน้าให้ชัยมันเลียหีให้สิจะได้บรรเทา
เงี่ยน..เดี๋ยวแม่ขอเย็ดเสร็จก่อนแล้วมลค่อยเย็ด..อูย..เงี่ยนจัง...คืนนี้เย็ดกัน
ทั้งคืนเลยนะลูกนะ...แม่บอกพลางอ้าหีคร่อมสวมควยผมลงมาผมเด้งเอว
ส่งควยเข้ารูหีพรืดเดียวมิดด้าม..จนแม่ร้อง...ว้าย...หีแหกแล้ว...ผมไม่ทันพูด
อะไรพี่มลก็มานั่งคร่อมหน้าผมสองมือแหกแคมหีหย่อนลงมาที่ปากผมจึง
แลบลิ้นเลียตวัดกลางร่องจนถึงเม็ดแตด..พี่มลเด้งเอวหนีแล้วเด้งสู้มาใหม่
อัดหีกับปากของผมจนแทบหายใจไม่ออก....ได้ยินเสียงน้องพรคราง..ออก...
ออก...แล้วพี่จ๋า...พี่สมกระเด้าอีกสองทีก็อัดควยกันหีน้องพรแน่น..สักพัก
ถอดควยออกมาพี่สมควยยังไม่หดแสดงว่าน้ำยังไม่ออก...พี่สมนี่เอาทนดีผม
คิดในใจ...พี่สมคงหันมาเย็ดพี่มลต่อ..แต่ผมคาดผิด..พี่สมกลับเข้าประกบ
ด้านหลังของแม่...ได้ยินพี่สมบอกว่า..แม่..ผมขอเย็ดรูตูดแม่นะ...อุ๊ยไม่เอา
สมแม่กลัวเจ็บ...อะไรรูหีมีไม่เย็ด..เดี๋ยวให้ชัยเย็ดเสร็จก่อนแล้วค่อยเย็ดต่อก็
ได้...แต่พี่สมไม่ฟังเสียง..น่าแม่ลองดูแล้วแม่จะรู้ว่าเวลามีคนเย็ดรูตูดกับรูหี
พร้อมกันแล้วมันจะเสียวซ่านขนาดไหน..เห็นสะโพกแม่ใหญ่ตูดขาวๆ
อย่างนี้แล้วอดใจไม่ไหว..แม่แอ่นก้นหน่อยสิ..อย่าเกร็งนะ..แม่คงขัดขืนไม่ได้
แล้วเพราะพี่สมอัดควยเข้ารูตูดแม่เสียแล้วแม่หยุดกระเด้าผมพักหนึ่ง...
หน้านิ่ว..
.พอดีกับพี่มลเกร็งหลั่งน้ำหีออกมาเต็มปากผม..ผมจึงดูดเลียกลืนจนหมดพี่
มลจึงลุกออกจากหน้าผมนอนลงข้างน้องพร...แม่ทาบตัวลงมาซบอกผม..
ร้องครวญครางด้วยความเสียวสุดประมาณ...อูย...ซี๋ด...ใจจะขาดแล้วลูก
จ๋า....โอย...ลูกสองคนรุมเย็ดแม่...เสียวทั้งรูหีรูตูดใจแทบขาดแล้ว...ไม่ไหว
แล้วผัวขา...น้ำจะ..แตก...แตก...แล้ว...แม่เกร็งตัวขมิบรูหีตอดควยผมอย่าง
แรง...ผมเองสุดทนไหวจากแรงตอดภายในหีของแม่จึงต้องพุ่งน้ำเงี่ยน...เข้า
สู่มดลูกของแม่อย่างมากมาย....แม่กอดและควานปากหาปากผมจูบอย่าง
ร้อนแรง...พี่สมชักควยออกจากรูตูดของแม่ปล่อยน้ำพุ่งออกมาข้างนอก
เลอะหลังแม่เต็มไปหมด..แล้วพี่สมกลิ้งลงซบอกพี่มลที่นอนอยู่ข้างๆแม่ลุก
ขึ้นหยิบผ้ามาเช็ดหีจนสะอาดแล้วมาเช็ดควยให้ผมด้วยพี่มลกับน้องพรก็
หยิบผ้ามาเช็ดเหมือนกันเราทั้ง ห้าคน..ตอนนี้ลุกขึ้นมานั่งล้อมวงกันมองดู
ซึ่งกันและกัน..พี่มลน้องพรยังเป็นสาวเต่งตึง..ผิวขาวผ่อง..แม่ซึ่งอายุ
มากกว่าก็ไม่ด้อยกว่าเท่าไหร่เลย...แม่ยังสวยนมแม่จะคล้อยไปบ้างหัวนม
คล้ำนิดหน่อยแต่ยังดูเด้งดึ๋งมีสปริง..พี่มลกับน้องพรนั้นหัวนมเป็นสีชมพู
แดงระเรื่อ..ส่วนหีทั้งสามคนโคกใหญ่ไม่แพ้กันเลย..แม่นั้นดูจะหมอยดก
กว่าใคร...พี่มลรองลงมา..น้องพรหมอยพรอมแพรมเท่านั้นทำให้เห็นเนินหี
ขาวผ่อง..ดูทั้งสามคนแล้วเซ็กซี่ชวนเย็ดไปคนละแบบ...แม่ใจแทบขาดเลย
ลูกเอ้ยถูกเย็ดทั้งรูหีรูตูดพร้อมกัน..ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่แม่มีความสุขที่สุดใน
ชีวิต..ลูกหล่ะว่าไง..มลกับพรสนุกมั๊ยเย็ดกันมั่วๆแบบนี้...พรตอบว่า..ที่สุด
เลยค่ะแม่...เย็ดกันมันอร่อยมีความสุขอย่างนี้นี่เอง..มิน่า
มิน่าหล่ะคนถึงชอบเย็ดกันนัก...พี่มลเสริมขึ้นบ้าง..พี่รู้มาตั้งนานแล้วหล่ะว่า
เย็ดกันสนุกแค่ไหนแต่ก่อนมีแต่หลบๆกลัวแม่ด่าว่าพี่น้องเย็ดกันเองตอนนี้
ค่อยสบายใจหน่อย..เพราะยิ่งกว่าพี่น้องแม่ลูกก็ยังเย็ดกันด้วย..ต่อไปเราเย็ด
กันให้สนุกไปเลยนะแม่นะ...ใครจะเย็ดกับใครก็ได้...เอาเลยลูกตามสบาย
เถอะ...ลูกมีความสุขแม่เองก็มีความสุขด้วย...แม่จะบอกให้อย่างหนึ่งนะลูก
คงไม่ว่าอะไรแม่..ตอนนี้แม่เหมือนเป็นกะหรี่ด้วย..ในเมืองแม่นอนกับแขก
ด้วย..ได้เงินด้วยสนุกด้วย...สมไม่ว่าอะไรแม่อยู่แล้วเพราะรู้กันอยู่ เหลือแต่
มล,ชัย,และพรลูกว่าอะไรแม่หรือเปล่าหล่ะ...พี่มลหันมามองแม่หน้าตื่น..
เหรอแม่..ดีจัง..แม่มีคนเย็ดกับแม่หลายคนมั๊ย....เล่าให้ฟังบ้างสิ...อ้าวเป็นงั้น
ไปมลนึกว่าจะว่าแม่ไม่ดีกลับอยากรู้อีก..เอาเถอะถ้ามลอยากรู้แม่จะพามล
ไปกับแม่ด้วยดีมั๊ย...พรหล่ะเอามั๊ยลูก...สนุกด้วยได้เงินด้วย..แม่จะเป็นคน
เลือกแขกให้เอง...เอาที่สะอาดไว้ใจได้จริงๆพี่สมเห็นดีด้วยจึงบอกว่า..ดี
เหมือนกันนะแม่...เราไปอยู่ในเมืองด้วยกันเลย...ตอนแรกเราเช่าบ้านอยู่สัก
หลัง...เก็บเงินได้แล้วค่อยมาสร้างบ้านใหม่เราที่นี่...หรือที่ไหนก็ได้ที่คนไม่
รู้จักเรา...พรตื่นเต้นขึ้นมาทันที..ดี..ดี...เอาเลยนะแม่กลับไปคราวนี้ให้เราไป
ด้วย...บ้านเรานี่ปิดไว้...ไม่ทำแล้วสวนเสินไม่เห็นสนุกเลยไปเป็นอยู่กับแม่ดี
กว่า..กลางวันพรไปเรียนหนังสือกลางคืนพรก็ทำงานกับแม่นะแม่นะ..เอา
อย่างนั้นเหรอลูก สมกับชัยหล่ะ ว่าอะไรหรือเปล่า ถ้าจะมีคนอื่นมาเย็ดแม่
กับน้องเรา พี่สมหอมแก้มแม่แล้วกอดจับนมแม่คลึงเบาๆไม่ว่าอยู่แล้วแม่..
เรื่องเย็ดกัน เราทุกคนชอบกันอยู่แล้วถ้าเย็ดกันแล้วมีความสุขด้วยได้เงิน
ด้วยมันยิ่งดีใหญ่ จริงมั๊ย ชัย แน่นอนเลยพี่..มะ คืนนี้เรามาฉลองด้วยการ
เย็ดกันให้หมดแรงไปเลย..ตะกี้ตอนเย็ดกันแม่เรียกฉันว่าผัว-เมีย..เราทั้งหมด
เป็นผัวเมียกันเลยดีกว่า..ผมบอกไป ทุกคนยิ้มอย่างหวานชื่น พี่สมบอกว่า
เอาอย่างนี้เดี๋ยวให้เมียหีใหญ่ขึ้เย็ดของเราทั้งสามคน โก้งโค้งเรียงกัน แล้ว พี่
กับชัยสลับเย็ดไล่กันไปเลยมั๊ย..ดี..ดี…ดี..ทุกคนตอบรับ แล้วแม่พี่มลและน้อง
พร ก็โก้งโค้งเรียงกันส่ายตูดขาวผ่องทั้งสามยั่วเราสองคน แอ่นก้นเห็นแคมหี
ปลิ้นย้อยมาด้านหลังปากรูหีตีบอ้าเพยิบ..เป็นภาพที่น่าดูน่าเย็ดอะไรอย่าง
นั้นแล้วคืนนั้นเราก็สับเปลี่ยนเย็ดกันอีกจนหมดแรงหลับไป

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email

Offline boy4114

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
สุดยอด เลยครับพี่น้อง เด้อ (6; (003;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0

Offline dongdang

• Super Master Hero