close buttonclose buttonclose button
ให้เพื่อนดูเมีย

ให้เพื่อนดูเมีย

เรื่องเสียว · 50768

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 19, 2010, 01:15:28 pm

ผมไม่รู้อาการแบบผมเขาเรียกว่าอยากสวิง หรือป่าว คือผมอยากให้คนอื่นได้เห้นสัดส่วนเมียผมทุกซอกทุกมุม เมียผมอายุ32หุ่น33/25/35สูง167หนัก50(นมไม่ค่อยใหญ่)อวบขาวหน้าตาน่ารัก เวลาออกต่างจังหวัดกันผมชอบให้เมียแต่งตัวเซ็กซี่ๆโชนมโชขาอ่อน ให้คนอื่นเห็นผมเห็นคนมองเมียผมๆกลับชอบมันจะแข็งขึ้นมาทันทีแต่แถวบ้านแต่ง ตัวเรียบร้อยมาก และมันก็เป็นหนักขึ้นวันนั้นผมได้ไปกินเลี้ยงที่ต่างจังหวัด คือเพื่อนที่ต่างจังหวัดมันแต่งงาน มันเชญผมกับเพื่อนที่บ้านอีกคนที่เคยเรียนด้วยกันตั้งแต่เด็กไปด้วย ผมจึงจะไปกันสองคนแต่เมียผมร้องจะไปด้วยไม่อยากอยู่บ้านคนเดียว ผมก็ให้เธอไป แต่ต้องแต่งตัวโป้ๆหน่อยเธอก็บ่นแต่ผมก็บอกเมียว่าไม่เป็นไรหรอกไม่มีใคร รู้จักหรอกอยู่ตั้งไกลเมียจึงยอม ตอนเธอแต่งตัวเสร็จผมเห็นแล้วควยแข็งเลยครับอยากจะเอาเมียซะตรงนั้นเลย เธอใส่กระโปรงสั้นสีขาวมันบางมากไม่รู้ว่าเมียจะรู้หรือป่าวว่ามองเห็นกก น.ลูกไม้สีขาวข้างในชัดเลย (กกน.มันทึบกว่ากระโปรง)แล้วเสื้อกล้ามสีฟ้าคอลึกรัดจนเห็นโคนร่องนมเป็น ก้อน ผมเลยแกล้งไปล้วงนมเมียๆตีผมใหญ่แล้วบอกจะไม่ไปผมเลยขอโทษแล้วเมียก็ยิ้มให้ ผม แล้วเพื่อนอีกคนก้มารับ เพื่อนมองเมียผมใหญ่เลยทั้งตัว ทั้งๆที่มันเห้นอยู่ทุกวันเมียผมยิ้มให้เพื่อนผมแบบอายๆ เพื่อนผมมันถามผมว่าเป็นไปได้ไงวะไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อนเลย เมียฌดินไปรอที่รถ ผมเลยบอกให้เพื่อนมองก้นเมียผมดิ มันร้องโอ้โฮ้ เห็นกกน.เลยเซ็กซี่ว่ะผมชอบมากที่เพื่อนชมเมียควยผมแข็งจนปวดเลย ผมมีอารมณืมากอยากเอาเมียตอนนี้เลย แล้วเราก็ไปกันตอนกินเลี้ยงมีแต่ผู้ชายมองเมียผมตลอด เมียอายผมบอกว่าไม่ต้องอายหรอกเราไม่รู้จักเขา เมียก็สบายใจแต่เพื่อนผมซิมองนมเมียผมตลอด ถึงมันจะไม่ใหญ่มากแต่มันก็ขึ้นมาเป็นก้อนผมเห็นมันจ้องตลอด ที่กินเลี้ยงเราไม่ได้กินเหล้ากันเลยเพราะเหล้าไม่ดี เราเลยกลับกันเร็ว ไปให้เพื่อนเห็นหน้าหน่อยก็กลับ ผมเลยชวนเพื่อนแวะดื่มร้านในเขตจังหวัดเราผมชวนเมียกินด้วยเมียก็ยอมกินเมีย เริ่มตึงแล้วหน้าแดงเลย เมียขอเข้าไปห้องน้ำ เดินเซเลย ผมเลยถามเพื่อนผมว่าเมียผมเป็นไงบ้างเราเริ่มได้ที่กันแล้ว ผมเลยกล้าคุย เพื่อนบอกว่าไม่เคยเห็นเมียผมแต่งตัวแบบนี้มาก่อนเลยสุดยอดมาก ทั้งนมทั้งก้นมันบอกว่าให้คนอื่นดูเขาก็คิดแบบกู ผมเลยถามว่าคิดยังไงว่ะควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกแล้ว เพื่อนผมมันบอกว่าไม่อยากพูดมันไม่ดี ผมเลยบอกไม่เป็นไรหรอกมันเลยบอกว่า น่าเอามากเห็นแล้วมีอารมณ์มาก มันบอกว่าของมันข็งตอนได้มองเมียผม ผมชอบแบบนี้อยู่แล้วเลยเข้าทาง ผมบอกกับเพื่อนว่าอยากเห็นของจริงๆไหม เพื่อนมันบอกว่าอะไรว่ะของจริง ก็ของเมียกูไงวะ มันบอกพูดเป็นเล่น ผมก็บอกกูให้ดูฟรีเล่าต่อไม่ทันแล้วเมียเลิกงานแล้วเมียรู้อดแน่ๆเดี๋ยว พรุ่งนี้จะมาเล่าไหมนะครับ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: October 19, 2010, 01:17:01 pm
ขอเล่าต่อแล้วกันผมก็บอกเพื่อนไปว่าให้ ดูฟรี กูไม่ดูของเมียมึงตอบหรอก แล้วผมก็คุยกับเพื่อนเสร็จเมียผมก็กลับมาจากห้องน้ำ แล้วเราก็เช็คบิลกลับบ้านแต่เหล้าเรายังเหลือเราก็เอากลับไปดื่มต่อที่บ้าน ผม เพื่อนขอแวะเปลี่ยนเสื้อผ้าที่บ้านมันก่อนมันบอกอึดอัด เราเปลี่ยนรถเอามอไซด์ออกมาส่งผมแทนซ้อน3กันมาเพราะบ้านเราไม่ไกลกันนัก มาถึงบ้านเริ่มตามที่ผมนัดกับเพื่อนไว้ ผมนั่งดื่มกับเพื่อนพักหนึ่งเมียก็เข้าไปอาบน้ำ ผมให้เพื่อนเข้าไปแอบใต้เตียงในห้องนอนผมก่อนเตียงผมมันพื้นเตี้ยถ้าคนไม่ ก้มมองจริงๆก็ไม่เห็นอะไรข้างใต้หรอก เพื่อนมันบอกว่าจริงๆนะมันถามผมเพื่อความแน่ใจ มันบอกผมว่าของกูแข็งไปหมดแล้วว่ะผมก็เหมือนกับมันนั้นแหละไม่น้อยกว่ามัน หรอก แล้วมันก็กระดกเหล้าหมดแก้วยอมใจผมเลยพามันไปแอบในห้องซึ่งเมียผมยังอาบน้ำ ยังไม่เสร็จ แล้วผมก็มานั่งดื่มต่อคนเดียวเมียอาบน้ำเสร็จเดินนุ่งผ้าเช็ดตัวมาหาผม ถามว่าเพื่อนผมไปไหนแล้ว ผมก็บอกว่ามีใครมารับไปไหนไม่รู้เดี๋ยวคงมา ผมก็บอกกับเมียว่าวันนี้ขอนะ ผมจับเมียมานั่งตักแล้วจับนมจับก้นล้วงหีเมียเมียบอกว่าแข็งเร็วจัง แล้วตีผมบอกว่าในห้อง (จะไม่แข็งได้ไงก็เพื่อนผมรอในห้องแล้ว)ผมตื่นเต้นมาที่จะให้คนอื่นได้ยลโฉม เมียเป็นครั้งแรก ผมตามเมียเข้าห้องไปเข้าไปกอดไซ้เมียดึงผ้าเช็ดตัวออก ผมก็บอกให้เมียรอแป๊บนึงขอไปล้างตัวก่อน ผมกลับมาผมก็เริ่มบรรเลงเมียเลยผมไม่รอช้าแล้ว ผมไซ้ซอกคอลงมาเรื่อยๆจนมาถึงนมดูดอย่างแรงเมียแอ่นอกตามปากขึ้นมาเลย มือก็บี้เม็ดเมียๆครางซี๊ดออกมาวันนี้ดูเมียผมมีอารมณ์มากกว่าทุกวันคงเพราะ ฤทธิ์แอลกอฮอล์ด้วย ผมขอให้เมียปิดตาได้ไหม บอกให้เมียนึกถึงหนุ่มหรือดาราหล่อๆเมียพยักหน้าคงหงี่เต็มที่แล้ว ปิดตาเสร็จผมก็ให้เพื่อนมันออกมา มันถอดเสื้อผ้าออกตามที่เราตกลงกันไว้ ผมไม่แก้ผ้าคนเดียวหรอกต้องเสมอกัน ควยมันแข็งโด่ใหญ่กว่าผมหน่อยหนึ่งมันดูผมทำกะเมียมันก็เริ่มสาวควยไปด้วย มันเข้ามาดูนมดูหีเมียผมใกล้ๆเลย ผมว่ามันคงอยากจับอยากแหย่เหมือนกันแต่ผมห้ามไว้ว่าให้ดูอย่างเดียว ผมเลียหีให้เมียมือก็ขย้ำนมเมียครางแล้วร้องซี๊ดๆดังมาก เพื่อนมันทำหน้าทำตากับผมมันยกนิ้วโป้ให้เลย สุดยอด ผมเริ่มอดทนไม่ไหวแล้วเลยเอาถูร่องหีเมีย เมียร้องซี๊ดผมดันทีเดียวมิดควยเมียร้องอ๊อย..ยยเสียวผมไม่รอช้ารีบตะบันควย ใส่เมียไม่ยั้งเพื่อนดูควยผมเข้าออกหีเมียผมตาไม่กระพริบ ผมเงี่ยนมากแล้วอยู่ต่อหน้าเพื่อนด้วย เพื่อนมองหีเมียเราด้วย เก็บอารมแทบไม่ไหว ผมเลยจับเมียมาอยู่ข้างบนให้เมียขย่ม ๆแล้วนมเมียกระเพื่อมเพื่อนผมมันก็มองใหญ่เลย แล้วมันก็เอาควยมาชักใกล้หน้าเมีย ผมเห็นผมยิ่งได้อารมณ์เมียก็ครางซี๊ดๆดังมากผมเริ่มจะทนไม่ไหวเพื่อนก็สาว ควยเร็วขึ้น สักพักเมียผมก็จิกหน้าอกผมแน่นร้องดังมากจากที่ควบควยผมเร็วก็ช้าลงแล้ว เริ่มเอาหีกดลงขยี้กับหนอกควยผมแรงๆแล้วเมียบอกไม่ไหวแล้วเหนื่อยมากแล้วผม ก็ให้เพื่อนผมมาชักให้แตกใส่ตรงหีเมียมันรีดจนหมดมันเอาหัวควยมันโดนร่อง เมียผมนิดนึงผมรีบดึงของมันออกกลัวว่าถ้ามันถลึงยัดเข้าไปเมียรู้แน่ แล้วผมก็ชักใส่หีมั้งจะได้กลมกลืนกัน ผมก็ให้เพื่อนแอบอย่างเดิม ผมเปิดตาเมียออกเมียเห็นหยดน้ำเชื้อตรงใกล้หน้าท้องและโหนกหีก็ตกใจว่าทำไม น้ำเยอะจัง ผมเลยบอกเมียว่าเห็นเมียแต่งตัววันนี้มีคนมองนมมองก้นเมียแล้วมีอารมณ์มาก เมียตีผมดังแป๊ะบอกว่าคนบ้าอะไรชอบให้คนอื่นดูของๆเมียตัวเองเมียก็หอมแก้ม ผมทีนึงแล้วก็เดินไปอาบน้ำกัน ออกมาจากห้องเห็นเพื่อนนั่งดื่มอยู่คนเดียวเมียก็ตกใจ อายเพื่อนผมก็เมียนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาลวกๆ นุ่งสูงขึ้นมาเกือบเห็นก้นเมียเลยรีบเดินเข้าห้องน้ำ ผมนึกในใจถ้าเมียรู้ว่าเพื่อนผมเห็นทุกซอกทุกมุมเมียหมดแล้วเมียจะว่ายังไง ผมเลยรีบไล่เพื่อนให้กลับบ้านไปไม่อยากให้เพื่อนอยู่แล้ว พอน้ำแตกแล้วผมก็เริ่มหายเงี่ยนไม่อยากคุยกับเพื่อนแล้วอายมัน ไม่รู้เป็นอะไร แต่พอมีอารมณ์ขึ้นมาก็อยากทำแบบนี้อีก ครับนี้เป็นครั้งแรกและครั้งเดียวที่ให้เพื่อนดูเมียผมแบบนี้

Offline boyza777

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: October 19, 2010, 01:39:40 pm
 (6;ยอดมาก

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: October 19, 2010, 02:27:29 pm
 (16; (16; (16;

Offline chalidcons

• Super Master Hero
Reply #4 on: October 20, 2010, 09:16:26 am
 (23; (23; (23;

Offline sun47

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: October 20, 2010, 11:58:09 am
 (07;ขอบคุณ (07;