close buttonclose buttonclose button
เมียแท๊กซี่

เมียแท๊กซี่

เรื่องเสียว · 20922

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 19, 2010, 11:20:40 am

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อประมาณเก้า เดือนที่แล้วผมเช่าหอพักอยู่ซอยจรัญสนิทวงศ์ 57 ข้างบนเจ้าของบ้านอยู่ข้างล่างแบ่งห้องให้เช่าประมาณ 5 ห้อง โดยฝั่งที่ผมอยู่ด้านนอกจะเป็นที่ซักผ้าฝั่งตรงข้ามจะเป็นที่ล้างจานและห้อง น้ำเล็กเรื่องเกิดเมื่อมีสองผัวเมียวัยกลางคนคู่หนึ่งย้ายเข้ามาอยู่ฝ่ายผัว ขับแท๊กซี่กะกลางคืนส่วนเมียทำงานเป็นแม่บ้านทำความสะอาดในห้าง แรกๆก็ไม่มีอะไรจนมาคืนหนึ่งผมเดินไปเข้าห้องน้ำแต่ห้องน้ำด้านในมีคนเข้า อยู่ผมเลยเดินไปด้านนอกเพื่อเข้าห้องน้ำเล็กเห็นแสงไฟในห้องสองผัวเมียเปิด อยู่เห็นฝ่ายเมียนอนตะแคงหลับอยู่มุมห้องฝ่ายผัวกำลังแต่งตัวออกไปขับแท๊ก ซี่ ต่อมาผมก็เดินเข้าห้องน้ำพอออกมาก็ยังเห็นแสงไฟในห้องเปิดอยู่ผมเลยแอบไปดู อีกครั้งภาพที่ผมเห็นคือฝ่ายเมียนอนหงายผ้าถุงเปิดขึ้นมาจนถึงหน้าท้องหมอย ดกดำแต่ไม่เป็นทรงเต็มหน้าขา ส่วนอีกมุมห้องหนึ่งกลับมีผู้ชายคนหนึ่งยืนเอาผ้าเช็ดตัวอยู่ซึ่งผมสังเกตุ ว่าเขาก็แอบมองเมียแท๊กซี่อยู่เหมือนกัน (ต่อมาทราบว่าเป็นคู่กะของผัวเธอ) ส่วนผมตอนนั้นมีอารมณ์มากเลยจับมังกรรูดขึ้นลงได้ประมาณ2-3 ครั้งน้ำก็แตกออกมาเพราะผมไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อน หลังจากนั้นเขาก็ดับไฟนอน แต่ผมก็ยังแอบดูอยู่ครับเผื่อจะมีอะไรดีๆ ให้ดูต่อ แต่ผ่านไปเกือบชั่วโมงก็ได้ยินแต่เสียงกรน ผมเลยกลับเข้ามานอน ต่อมาวันหนึ่งเธอมาซักผ้าตรงฝั่งห้องผมผมก็เลยแอบดูจนผมนึกชั่วขึ้นมาครับ ผมเลยไปอาบน้ำและชักว่าวจนของผมแข็งเต็มที่แล้วผมก็เดิมเข้ามาในห้องทำเป็น ยืนเช็ดตัว ได้ผลครับเธอเห็นพอดีมันยิ่งทำให้ผมแข็งตัวผงึกหัวใส่เธออีก เธอยืนจ้องจนผมอายแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อเธอพูดขึ้นว่า หนุ่มๆ ทำไมไม่ปิดผ้าม่านล่ะมีคนอยู่ข้างนอกนะ ผมนี่ทั้งกลัว ทั้งอาย ทนไม่ไหวผมเลยต้องเดินไปปิดผ้าม่าน ใจผมนี่เต้นไม่เป็นจังหวะเลยครับ แต่ทำไมไม่รู้นะครับว่าผมต้องมีอารมณ์กับเธอด้วยทั้งที่ก็ไม่ได้เป็นผู้หญิง ที่สวยแถมมีอายุอีก จนบางครั้งผมแอบไปดมกางเกงในที่เธอตากไว้บางทีก็เอากางเกงในของเธอมาพันที่ มงกรผมแล้วชักว่าวบางครั้งดึงออกไม่ทันน้ำเลอะกางเกงในเต็มไปหมดผมเลยต้อง ซักให้แต่ของผู้หญิงเป็นผ้าบางๆเลยแห้งง่ายเรื่องผมก็มีแค่นี้ครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: October 19, 2010, 03:12:31 pm
thank you

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: October 20, 2010, 12:20:07 am
 (17; (17; (17;

Offline Tutao34

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: October 21, 2010, 09:51:08 pm
 (2;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: October 22, 2010, 12:28:19 pm
ขอบคุน กับประสบกาม คับ

?