close buttonclose buttonclose button
ส่งน้ำเข้าหีเมียผมทุกหยด

ส่งน้ำเข้าหีเมียผมทุกหยด

เรื่องเสียว · 24527

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมว่าเรื่องมันเกิดจากวันที่ผมไปกิน เหล้ากับเพื่อนที่ห้องพักของมันนั่นแหละ ชัยคือชื่อเพื่อนผมเอง ส่วนเมียมันก็ หลิน เคยเป็นนักร้องในเมืองมาก่อน ชัยมันได้หลินเป็นเมียก็เพราะไปฟังหลินร้องเพลงอยู่บ่อย อยู่ด้วยกันมาจนมีลูก 1 คน คืนที่ผมไปกินเหล้ากับชัย ลูกมันไม่อยู่แม่ยายเอาไปเลี้ยงอีกบ้าน ผมไม่รู้ว่ามันกับเมียมีเรื่องผิดใจกันอยู่ เรื่องผัวๆเมียๆ คงไม่พ้นมีสาวอื่นครับ ผมกินเหล้ากับมันจนเกือบ 5 ทุ่ม เมียมันเริ่มขุดคุ้ยเรื่องเก่าๆ เถียงกัน พอหนักขึ้นผมเห็นเมียมันยืนขึ้นกลางวงระหว่างผมกับไอ้ชัย ถอดเสื้อผ้าออกหมดเห็นหมอยรกๆ ผมถึงกับตาค้าง เมียมันก็พูดจาด่าทอต่างๆ ว่า ฉันไม่สวยเหมือนเด็กใหม่พี่หรือไง ดูๆๆๆ ดูให้เต็มตา ไอ้ชัยมันเหลือบหน้ามองผม บอกผมว่าขอโทษนะ วันนี้เมียกูทำเสียอารมณ์ กูไม่อยากกินเหล้าแล้ว ผมเลยขอตัวกลับที่พักผมก่อน ต่อมาซักอาทิตย์ผมไปนั่งกินข้าวกับไอ้ชัยที่บ้าน ผมเจอหน้าหลินเมียมัน ถึงกับทำตัวไม่ถูก หลินเองก็ทำตัวไม่ถูกเช่นกัน ดูเขินๆ กว่าที่เคยเจอกันเป็นประจำ แล้วหลินก็เดินเข้ามายกมือไหว้ผม บอกขอโทษสำหรับเรื่องวันนั้น ผมได้แต่ยิ้ม ไม่เป็นไรหรอก เรื่องมันแล้วไปแล้ว อย่าทะเลาะกันเลย ดูอย่างเมียพี่ แทบไม่เคยทะเลาะกันเลยนะ พูดจาหวานๆเข้าไว้ แล้วผมก็เอามือลูบหัวหลินเหมือนให้อภัย และปลอบใจเธอ หลินถามผมว่าไม่ชวนเมียพี่มานั่งกินด้วยกันล่ะ ไปเรียกมาสิ พวกเรารอกันได้ ไอ้ผมก็กะว่าจะนั่งกินเหล้าที่บ้านมันแบบสบายๆ ซะหน่อย เห็นน้องหลินมันชวนเมียผมด้วย ก็เลยตอบตงลงไป ผมบอกหลินกับไอ้ชัยว่า เอางี้นะ เราไปกินกันข้างนอกดีกว่า หาห้องคาราโอเกะบรรกาศส่วนตัวนั่งกินเหล้ากันหนุกๆ ดีกว่า แต่อย่าทะเลาะกันอีกนะ ขอร้องเลยแหละ กูไม่อยากให้เมียกูมานั่งรับรู้เรื่องเครียดๆ ผมเลยกลับบ้านไปรับแฟนผม เรานัดหมายเจอกันที่ร้านในเมือง ต่างจังหวัดครับคาราโอเกะก็ธรรมดาๆ บนตึกแถว ไม่ใช่ห้องหรูหรา ผมเคยเที่ยวกับไอ้ชัยอยู่แล้ว ไอ้ชัยมันขึ้นไปเปิดห้องรอผมกับเมีย โดยปกติพวกเราเวลามาเที่ยวกันที่นี่ก็จะเลือกห้องวี ที่อยู่ติดห้องน้ำเลย เวลาปวดปัสวะมันก็สะดวก เดินออกเดินเข้าห้องน้ำกันสบายๆ เจ้าของร้านก็ดูเกรงใจพวกเรา เพราะผมกับไอ้ชัยทำงานอยู่ในเทศบาลจังหวัดกันครับ คืนนั้นเราสั่งอาหารเข้ามานิดหน่อย พอเรียกน้ำย่อย เพราะพวกเราเน้นไปทางเหล้า นานๆ จะได้กินกับเมียผมด้วย มันก็สนุกไปอีกแบบ พวกเรากินกันจนดึกมากๆ ผมจำเวลาไม่ได้ แต่เห็นไอ้ชัยมันถามเด็กเสริฟว่า ชั้นนี้มีแขกห้องอื่นอีกมั๊ย เด็กมันตอบว่าจะปิดแล้วครับพี่ ห้องอื่นกลับกันหมดแล้ว แต่ถ้าพี่อยากอยู่ต่อก็ไม่เป็นไร ร้านจะปิดเฉพาะประตูหน้าร้าน มันเห็นมันยิ้มเหมือนได้ใจ เมียมันก็เมาพอควร ทำหน้าทำตายั่วยวนไอ้ชัยเหลือเกิน แถมยังยั่วผมซะอีก โชคดีที่เมียผมไม่ถือสา ผู้หญิงกับผู้หญิงคุยกันรู้เรื่องอยู่มั๊งครับ….หลินขึ้นไปนั่งตักไอ้ชัย ถามไอ้ชัยว่ารักเมียไม๊ ไอ้ชัยมันหอมแก้มหลายฟอด จูบปากกันต่อหน้าผมกับเมียก็หลายครั้ง ผมเห็นไอ้ชัยมันหยอกเมียมันว่าคนรักกันต้องทำอะไรกัน เมียมันยิ้มยั่วยวน ตามใจพี่สิ ถ้าพี่คิดว่าแน่จริง โห!! คุณพระคุณเจ้าช่วย ไอ้ชัยมันตอบสนอง จับเมียมันปลดเสื้อผ้าออกหมด เมียผมยังตาค้างเลย กอดจูบกันในห้องวีเล็กๆ พวกเรานั่งก็เกือบจะแนบชิดติดกันแล้ว ถึงจะมืดไปหน่อยแต่แสงไฟจากหน้าจอคอมที่บรรเลงเพลงอยู่ ก็พอที่จะทำให้ผมกับเมียมองอะไรๆ ได้ชัดครับ เมียมันปลดเข็มขัดและซิบกางเกงไอ้ชัย จับควยงัดออกมาเข้าปากรูดขึ้นรูดลง ไอ้ชัยมันทำตาปรือ แต่มันก็หันมาคุยกับผมว่าเมียกูเจ๋งป่าว แล้วมันก็ขยิกตาให้ผมว่าตามสบายนะเพื่อนไม่ต้องอายกันหรอก ไอ้ชัยมันลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าให้เมียผมเห็นตูดเห็นควยมันชัดๆ แล้วมันก็ลงไปปล้ำหลินเมียมัน ผมกับเมียจากที่กำลังคุยกันสนุกๆ กลายเป็นเงียบ แล้วตั้งใจดู ไอ้ชัยกับเมียมันไม่ได้ทำอะไรกันถึงขั้นเอากันให้ดูหรอกครับ แค่กอดจูบ เมียมันดูดควย ส่วนมันก็สลับเข้าไปดูดหีเมียมันที่หมอยรกรุงรังบ้าง ผมเองตื่นเต้นมาก มือไม้ผมไปวางซุกอยู่กับหีเมียผม เมียผมใส่กระโปรงครับ ดูไปเอานิ้วเขี่ยไป จนรู้ว่าที่แท้เมียผมน้ำหล่อลื่นออกมาเต็มๆ เหมือนกัน ผมเลยจัดแจงจับเมียผมแก้ผ้าบ้าง กลายเป็นว่าตอนนี้ในห้องนี้มีแต่ชีเปลือยทั้งนั้น ไอ้อยากจะเอาเมียก็อยาก แต่ไม่เห็นคู่ไอ้ชัยมันเอากันซักที มัวแต่ใช้ลิ้นสลับกันไปสลับกันมา ตอนที่เด็กเสริฟเดินเข้ามาใจห้องยังตาลุกวาวเลย เป็นใครก็คงมีอาการแบบนี้ทั้งนั้น ถ้าได้เห็นผู้หญิงแก้ผ้ากันสดๆ ต่อหน้าต่อไป หลินเมียไอ้ชัยลุกขึ้นเอามือเข้ามาตีที่ตูดเมียผมดังเปี๊ยะ เมียผมที่กำลังจูบผมอยู่ตกใจ หลินส่งยิ้มให้ แล้วก็บอกเมียผมว่าตูดงอนดี น่าตีชะมัด แล้วก็หัวเราะ ไอ้ชัยมันก็ดูตูดเมียผมไปด้วย ผมเลยได้โอกาสแหย่หลิน ตูดเธอก็เล็กซะเมื่อไหร่ พวกเราตอนนั้นกินกันแบบชีเปลือย สนุกไปอีกแบบครับ ตอนที่เมียผมลุกขึ้นจะไปเข้าห้องน้ำ ผมเห็นไอ้ชัยมันลุกขึ้นตาม ควยมันชี้โด่เด่ มันเอามือช้อนเข้าใต้ตูดเมียผม เมียผมถึงกับสดุ้งเฮือก วิ่งหนีออกไปเข้าห้องน้ำทั้งที่ชีเปลือยแบบนั้น ไอ้ชัยเองมันก็บ่นว่าห้องนี้ดูแคบไปเลยว่ะเพื่อน เดี๋ยวกูขอตัวพาหลินไปสูดอากาศหน่อยนะ แล้วมันก็จูงมือหลินเดินออกไป ให้ผมนั่งดูตูดเมียมันเดิน ดูแล้วได้อารมณ์ดีครับ ผมเห็นหายไปนาน จนเมียผมเปิดประตูเดินเข้ามาในห้อง ยังไม่ทันปิดหรอกครับ แต่เรียกผมแล้วชี้ให้ผมเดินออกมาดูตามนิ้วชี้เธอ ภาพที่ผมเห็นคือ หลินเมียไอ้ชัยยืนโก่งตูดหันหน้าเอามือยันผนังไว้ ไอ้ชัยมันซอยควยอยู่ด้านหลัง กำลังมันกันทั้งคู่ เด็กเสริฟมันก็ยืนเอามือค้ำผนังดูอย่างใกล้ชิด ผมเองตอนนี้สุดทนแล้ว เลยลากเมียผมเข้าห้องเอากันทันทีมันตื่นเต้นมากครับ ต้องระงับไม่ให้น้ำแตกเร็วเกิน จนผมเกือบจะเสร็จเร่งซอย ส่งน้ำเข้าหีเมียผมทุกหยด หันหลังไปต้องตกใจก็เพราะไอ้ชัยกับเมียมันก็ยืนดูคู่ผมอยู่หน้าประตู มันคงเสร็จกันก่อน นั่นคือเหตุการณ์ครั้งแรกในชีวิตผม มันตื่นเต้นมาก แล้วมันก็ตามมาในครั้งที่ 2-3-4-5 ไปเรื่อยๆ แต่ผมกับไอ้ชัยก็พอใจกันแค่นี้แหละครับ ไม่แลกคู่กัน เมียใครเมียมัน อย่างมากก็แค่หาบรรยากาศใหม่ๆ สร้างความตื่นเต้นให้กับเราทั้ง 2 คู่ ลองเอาวิธีนี้ไปใช้กันดูนะผมว่าปลอดภัยมาก แต่สำหรับครั้งแรกน่าจะมีเครื่องดื่มเมาๆ ทำให้ใจกล้ากันจะสนุกกว่าเยอะครับ

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email