close buttonclose buttonclose button
รู้ว่าเมียมีชู้แต่ชอบ

รู้ว่าเมียมีชู้แต่ชอบ

เรื่องเสียว · 30760

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเองก็ชอบสวิงเคยไปช่วบคู่มาหลายคู่ แต่ผมก็อยากเห็นเมียโดนคนอื่นเย็ดชวนเมียอยู่บ่อยแต่เธอไม่เล่นด้วยผมก้ได้ แต่แค่จินตนาการเอา เอาหนังเกี่ยวกับสวิงมาดูกับเมียบ้างเปิดเวบสวิงให้เมียอ่านดูเธอก็สนใจแต่ พอชวนจริงๆเธอกลับไม่เอา แต่อายุ40เมียผมเริ่มเซ็กจัดกว่าเก่าชวนเย้ดแบบไหนเย้ดหมดเราลองโกนโกนหมอย กันทั้งสองคนแล้วเย็ดกันเมียก็เอาด้วยชวนมาเย็ดกลางแจ้งใต้ต้นไม้ริมถนนหี เมียจะตอดควยผมแรงมาก
มาพักหลังผมเริ่มสังเกตุเห้นเมียเริ่มแต่งตัวแบบรัดรูปอวดโคกหีและอีกอย่าง เธอออกมาหาดใหญ่เพื่อซื้อของบ่อยขึ้นผมเริ่มสงสัยและก็ขอให้ความสงสัยของผม เป็นความจริงเวลากลับบ้านเธอถอดกางเกงในใว้ผมเอาสังเกตุมีคราบน้ำหีแต่เยอะ มากผมเดาเอาว่าเธอต้องไปเย็ดกับใครมาแน่ใจผมเต้นแรงมาก
จนวันนึงวันจันทร์เป้นวันที่เมียต้องเสื้อของที่หาดใหญ่ทุกวันจัน วันนั้นผมตื่นก่อนแล้วออกมานั่งกินน้ำชาโดยยื่มรถเพื่อนเอาไว้เพื่อจะขับตาม เมียไปผมขับรถตามเมียไปจริงอย่างที่คิดเมียแวะรับผู้ชายระหว่างทางโดย เปลี่ยนกันขับผมควยแข็งเลยครับแน่นอนสองคนนี้ต้องเย้ดแน่พอถึงทุ่งลุงจริง ครับรถเลี่ยวเข้าไปในม่านรูดผมต้องจอดรถข้างทางนั่งจินตนาการไปว่าเมียผมคง ดูดควยใหม่ๆโดนเย็ดท่านั้นท่านี้เมียผมคงเด้งร่อนหีอย่างมันแน่นอนผมรออยู่ สามชั่วโมงกว่าทั้งคู่ยังไม่ออกจากม่านรูด
ผมเลยแกล้งโทรเข้ามือถือทำทีว่าฝากซื้อหน่อยเมียก้รับสายฟังเสียงเหมือนไม่ มีอะไรเกิดขึ้นไม่นานเขาก็ออกกันมาผมขับตามต่อจนถึงหาดใหญ่บ่ายสามโมงกว่าๆ เขาก็ออกจากหาดใหญ่ผมตามไปเรื่อยๆพอถึงสะเดาทั้งคู่แวะเข้าไปเย็ดกันอีกโอย เมียผมนี่สุดยอดจริงๆผมนั่งยิ้มในใจคราวนี้ชั่วโมงเดียวเขาก็ออกมาแล้วผมรีบ ขับแซงเพื่อให้ถึงบ้านก่อนมารอเมียเพราะเมียต้องเอาของมาให้ผม ผมจะจับเมียเย็ดตามรอยชายคนนันผมนอนดุหนังเอ็ก
เมียผมมาถึงบ้านยิ้มร่าเริ่งแน่นอนสิเพิ่งเย้ดกับชู้มานิเมียยังแซวผมว่า แหมพี่วันนี้ดูหนังเย็ดแต่วันเลยนะ ผมเลยบอกเมียว่า ก็ฝนมันตกนี่เงี่ยนควยมาเย้ดหน่อย พลางผมก้รวบเอวเมียมาจูบโคกหีนอกกระโปรงเมียผมก็ไม่ปฏิเสธที่จะให้ผมเย็ดเธอ บอกว่าเดี๋ยวอาบน้ำก่อนนะกลิ่นเหงื่อโชกเดินมาทั้งวันผมกลับดึงเอวเอาไว้ไม่ ต้องอาบหรอกพี่ชอบกลิ่นหีแบบนี้แล้วผมก้มุดใต้กระโปรงแหวกกางเกงในเลียแคมหี เมียผมนั้นเมื่อลิ้นโดนหีก็จะถ่างทันทีครับกลีบหีแคมหีร่องรอยการเย็ดมา ใหม่ๆยังช้ำอยู่เลยผมตื่นต้นมากกลิ่นน้ำควยชายอื่นในหีเมียกรุ่นๆอยู่เลย
ผมเลียอย่างไม่รังเกียจผมเงยดูอีกทีเมียแก้ผ้าหมดแล้วผมเลียจนน้ำหีเมียแตก แล้วเย็ดเมียที่ขอบเตียงท่าโปรดของผมครับวันนี้เมียผมเย็ดมันมากหีทั้งตอด ทั้งรัดควยเย็ดเสร็จผมทำเป้นไม่รู้ไม่ชี้เรื่องที่เธอไปเย้ดกับคนอื่นมาแถม ยังชมว่า วันนี้หีเมียเย็ดมันมาก เมียยิ้มพอใจแล้วเธอก็ขอเย็ดผมอีกที่ก่อนออกไปเปิดร้าน

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
Thanks krub.