close buttonclose buttonclose button
เสียวราคาแพง

เสียวราคาแพง

เรื่องเสียว · 17768

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 02, 2010, 11:12:02 am

เรื่องเสียวๆ บนรถเมล์นั้นผมชอบมาก ที่ได้ไปเบียดเสียดสีกับสาวๆ
โดยเฉพาะนักเรียนนักศึกษา บางวันถึงกับหลั่งออกมา
วันหนึ่งผมตื่นสายไปทำงานไม่ทัน อยู่บ้านก็เบื่อ พอสายๆหน่อย
เลยแต่งตัวออกจากบ้าน จับรถเมล์ไปแถวพระโขนง เพื่อหาหนังดู
ในย่านนั้นมีโรงหนังอยู่หลายโรง แต่โรงธรรมดานั้นผมดูไปหมดแล้ว
จึงคิดจะดูหนังโป๊ตอนแรกว่าจะข้ามไปดู เจ้าพระยา หรือเอเซีย
แต่เผอิญเห็นนักเรียนพานิชย์ชายหญิงคู่หนึ่ง ซึ่งผมพบประจำที่โรงหนังลอนดอน
ตั้งแต่ยังฉายหนังธรรมดาอยู่ มักจะเข้าไปล้วงขวักกัน เพราะโรงนี้ใหญ่พอๆ
กับเอซีย แต่คนดูน้อยกว่ามาก ที่สำคัญมืดมาก
ถ้าเป็นฉากกลางคืนจะมองไม่เห็นแม้แต่มือตัวเอง
บางครั้งผมถึงขนดตามไปนั่งข้างหลังทั้งคู่และมองดูเงาดำๆของทั้งสองคน
พร้อมกับสาวของตัวเองไปด้วย
ทั้งคู่ก็รู้ว่าผมแอบบมองอยู่ข้างหลังแต่ก็ไม่สนใจนัก
เอาแต่ตักตวงหาความสุขในเรือรร่างของกันและกัน นานๆ
จะหันมามองผมเหมือนกันแต่ผมก็ไม่สนใจสาวของตัวเองต่อไปจนน้ำพุ่งไปกระทบพนักพิงตัวหน้า
แต่ทั้งผมก็ไม่เคยเข้าไปยุ่มย่ามอะไรกับเขา
และก็ไม่เคยเห็นคนอื่นไปยุ่งเหมือนกัน เราเคยเห็นหน้ากันบ่อยๆ
ก่อนเข้าโรงและช่วงพักรอหนังวิ่ง แค่ยิ้มๆให้ไม่เคยคุยกันเลย
ทั้งคู่หน้าตาจัดว่าดีมาก ได้แต่คิดฝันว่าตัวเองเป็นชายคนนั้น
บางครั้งผมก็เรียกกระเทยให้เข้าไปอมให้
หลังคนทั้งคู่และนึกว่ากระเทยคนนั้นเป็นเธอกำลังดูดลำให้
ตอนนี้แหละที่ทั้งคู่ชอบหันมามองมากกว่าผมทำคนเดียว หังเข้ารอบเที่ยง
ออกมาอีกทีก็เกือบห้าโมงเย็น ตอนนี้แหละที่ผมจะได้ถูกต้องเนื้อตัวสาวแท้ๆ
เสียทีแทนที่จะเป็นอีกระเทยนั่น
ผมเฝ้ารอจังหวะเหมาะๆ ที่ป้าย
จนเจอรถเป้าหมายผมก็เบียดเข้าไปดานในแหวกยืนอยู่หลัง นศ.หยิงคนหนึ่ง
และแล้วความสุขของผมก็อยู่ที่ก้นเธอนั่นเอง
ลำผมเริ่มพองคับกางเกงวอร์มที่ไร้ กกน.
(ผมใส่เสื้อยืดชายยาวเลยเป้า)ผมอัดบดเบียดจนเข้าไปในร่องก้น
สมัยนั้นยังไม่นิยมใส่ฟิตๆ เหมือนเดี๋ยวนี้เลยเข้าไปได้ลึก เธอหันมามองผม
ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้ ที่แน่ๆ ข้างล่างนี่ชี้เด่เลย
เห็นเธอไม่โวยวายเลยได้ใจใหญ่เบียดดึดึงออกจนเสียวหัว
น้ำแทบพุ่งออกมาตั้งหลายคั้ง แต่ต้องประคองตัวไว้เพื่อเสพสุขนานๆ
ผ่านไปเกือบชั่วโมครึ่ง รถยังไม่พ้นบางนาคนก็ยังไม่พร่อง คราวนี้ชักเอาใหญ่
ผมค่อยๆเอามือล้วงรอดใต้กระโปรงจีบพองสั้นเหนือเข่าเล็กน้อย
ไปหาเป้าหมายที่ด้านหน้า สอดเข้าไปที่ขอบ กกน. เอานิ้วไปบี้ของสงวนเธอ
โดยตอนแรกมีปัดป้องเล็กน้อย
และคงรู้ว่าทอะไรมากกว่านั้นไม่ได้เลยปล่อยให้เป็นไปตามอารมณ์
ซึ่งตอนนี้เธอก็คงปราถนาเช่นกัน คุณพระช่วย ! เธอเอามือซ้ายมาด้านหลัง
ผมตกใจมากคิดว่าเธอบีบของผมซะแล้ว แต่เธอกลับลูบคลำของผมอยู่ภายนอกกางเกง
ผมถึงกับเผลอตัวครางซีดดส์ออกมา
ถึงขั้นนี้แล้วก็เลยนำมันออกมาสูดอากาศภายนอกและให้เธอจับเต็มๆ มือ
และกำมือเธอให้รูดลำไปมา
จนเธอรูเองได้คล่องผมถึงกับต้องกัดฟันไว้เพื่อไม่ให้เผลอครางออกไปอีก
และแล้วผมก็ถึงฝั่งฝันที่จะมี นศ.มาสาวลำให้
นำเชื้อผมพุ่งปริ๊ดออกไปอย่างมากมายเปรอะกระโรงเธอเต็มไปหมด
ผมรู้สึกหวิเข่าแทบทรุด
แต่ยังไม่ทันที่ผมจะคักเอาผ้าเช็ดหน้าออกมาเช็ดคราบนำที่เปรอะเราทั้งสองคน
จู่ๆ เธอก็กรีดร้องลั่นรถสาย 25 ว่าผมทำอนาจารเธอ ซึงผมก็ทำอะไรไม่ถูก
จะแก้ตัวก็ไม่ได้
เพราะหลักฐานที่กระโปรงเธอและมังกรผมที่ยังไม่ได้เก็บเข้าที่
ยังพยักงึกงึกมีน้ำไหลยืดจากปลายลำ พอตั้งสติได้ผมก็เก็บมันเข้าที่
ยังไม่ทันจะหนีลงจากรถก็มี นศ.ชายสามคนที่อ้างว่าเป็นเพื่อของ
นศ.หญิงผู้เคราะหืร้ายนั้นช่วยกันลากผมลงจากรถ พาเดินข้ามถนนไป ขู่ข็ญต่างๆ
นาๆ ว่าจะส่งผมให้ตำรวจ ถ้าไม่จ่ายเงินค่าทำขวัญให้กับเพื่อนมัน
พวกมันพาผมไปที่ข้างตึกตึกหนึ่ง และซ้อมผมคนละตุ๊บละตั๊บ
ฉต่คนที่แสดงตัวว่าเป็นแฟนนั้นหนักมือกว่าคนอื่น
ก่อนที่จะโดนมากว่านี้ผมก็เลยต้องควักกระเป๋าตังส์ให้มัน
ซึ่งมีเงินอยู่เกือบพัน แต่มันเห็นว่ามีบัตร ATM จึงให้ผมไกกดเงินมาให้ โห
ตอนนั้นในบัตรมีเงินเจ้ดพันเศษ มันบอกกดให้มันหกพัน
แต่ผมต่อขอเงินเหลือไว้ใช้จ่ายสักสองพันก็เลยกดใหมันไปห้าพัน
พอมันได้เงินไปแล้วพวกมันก็หันมาเยาะเย้ยว่าเป็นไง
มีคนชักว่าวให้มันส์มั๊ยไอ้อ้วน
ครวาหน้าถ้าอยากเสียวอีกเตรียมเงินไว้ห้าพันนะแล้วหนูจะว่าวให้(เสียงจากผูหญิงซึ่งกำลังเปลี่ยนกระโปรงตัวใหม่อยู่)
และคำพูดถากถางอีกมากมายและ แว่วๆๆ มาว่า
ทำไมต้องทำให้น้ำมันแตกด้วย
มันก็จะได้ไม่มีข้อแก้ตัวไงล่ะ
ฯลน .....
ไอ้เย็ดแม่ง แม่งหากินกันอย่างนี้เลยเรอะ(เสียงด่าผมดังกึกก้องอยู่ในลำคอ
ไม่กล้าให้มันรอดออกมา)
เสียดายเงินเหลือเกิน จำนวนนั้นอาบน้ำได้ตั้งสองรอบ
แต่นึกๆ ดูแล้วมันก็เสียวกว่าทุกครั้งที่เคยเสียวบนรถเมล์แต่แพงไปหน่อย

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #1 on: July 05, 2010, 11:13:36 am
ห้าๆๆๆๆๆ

?

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: July 05, 2010, 12:25:19 pm
 (41;

Offline goodman

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 08, 2010, 05:41:28 pm
มีหักมุมด้วยวุ้ย