close buttonclose buttonclose button
เย่อกับรุ่นพี่ที่ทำงาน

เย่อกับรุ่นพี่ที่ทำงาน

เรื่องเสียว · 36015

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมได้อ่านเรื่องของคนอื่นมามากแล้ว ก็เลยอยากจะขอส่งเรื่องที่ผมได้เอาพี่ที่ทำงานมาให้เพื่อน ๆ อ่านบ้าง ผมกับพี่เปิ้ลทำงานที่เดียวกัน เรารู้จักกันมาก่อนเพราะพี่เขาเป็นรุ่นพี่ผมปีหนึ่งที่คณะ ตอนเรียนก็ไม่ได้สนิทกันมากแต่ก็เคยเห็นกันเกือบทุกวัน จนจบมาทำงานได้ 5-6 ปี พี่เปิ้ลก็ได้ย้ายมาทำงานที่บริษัทเดียวกับผม ในตำแหน่งผู้จัดการเหมือนกัน แต่คนละหน่วยกัน มาเจอกันเที่ยวนี้พี่เปิ้ลได้แต่งงานและมีลูกแล้ว แต่ก็ยังขาว สวย หมวย อึ๋ม ดูเหมือนจะมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ ผมเลยชอบแอบมองแกบ่อย ๆ เมื่อเข้ามาทำงานที่นี่เราก็เลยสนิทกันมากขึ้นไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อย ทั้งกินข้าวกลางวัน บางวันก็ออกไปซื้อของของนอกกัน เลยทำให้ผมได้แอบเห็นหน้าอกพี่เปิ้ลหลายครั้ง บางครั้งพี่เปิ้ลใส่กระโปรงสั้น ๆ มาทำงานเห็นขาขาว ๆ ก็จะทำให้ผมอยากเห็นข้างในมากขึ้น เพราะข้างนอกของพี่เปิ้ลยังขาวจั๋ว แล้วข้างในจะขนาดไหนน้า ผมแอบเอาแกไปฝันตอนช่วยตัวเองอยู่บ่อย ๆ บางครั้งไปเดินห้างกันผมก็จะแตะเอว แตะแขนเวลาเดินข้ามถนน หรือตอนเดินในห้างบ้าง ถ้าคนแน่น ๆ ผมก็จะเกาะเอวแกแล้วถูไอ้นั่นของผมกับก้นแกโดยอาศัยว่ามีคนเบียด อยู่ในรถก็จับมือมาดูหมอบ้างไปตามแต่โอกาสจะให้ พักหลังพี่เปิ้ลเริ่มรุกผมบ้าง แกชอบแอบตีก้นผมเวลาเดินผ่าน จนผมรู้สึกว่าแกคงส่งสัญญาณให้แล้ว วันหนึ่งก็เป็นโอกาสของผม เพราะงานของเราเหมือนกันและต้องร่วมมือกันจัดงานบ่อย ๆ ทุกครั้งก็ต้องไปต่างจังหวัด ครั้งนี้ก็เช่นกัน เราไปจัดที่หัวหิน มีงานประชุม 2 วันแล้วคืนสุดท้ายก็มีงานเลี้ยงลูกค้า ผมกับพี่เปิ้ลก็อยู่ช่วยงานกันจนเสร็จ แล้วก็ไปต่อกันที่ผับของโรงแรม พี่เปิ้ลทานไวน์ไปบ้าง พอแก้มแดง ๆ ปากแดง ๆ น่าจูบที่สุด พอเกือบ ๆ เที่ยงคืน พี่เปิ้ลก็ชวนผมออกไปหาอะไรทานกันที่ตลาดหัวหิน ผมก็ขับรถพาไปหาอะไรทานกันจนเสร็จ แล้วก็ขับจะกลับโรงแรมระหว่างทางผมก็ขับช้า ๆ คุยกันไปเรื่อย ๆ จนเสียงพี่เปิ้ลเงียบไป ผมหันไปมองก็เห็นแกหลับไปแล้ว ผมเอามือไปจับแขนแกเขย่าเบา ๆ ก็ไม่ตื่น สงสัยคงจะเหนื่อยและเมาไวน์ ผมลองเรียกเบา ๆ ก็เงียบ ผมเลยนั่งลูบมือพี่เปิ้ลไปเรื่อย ๆ เมื่อเห็นแกหลับไม่รู้เรื่อง ก็เลยเลื่อนมือมาลูบต้นขาเรื่อย ๆ แกก็ขยับขาออกนิด ๆ ผมเลยกลับมาจับมือแกอีก คราวนี้มือแกวางอยู่บนท่อนขาผมก็เลยลูบให้นิ้วผมไปสัมผัสกับขาบ้าง สักพักพี่เปิ้ลก็ขยับแขนออกทำให้มือผมหล่นมาสัมผัสกับขาอ่อนอีกครั้งหนึ่ง ผมเลยค่อย ๆ ลูบเบา ๆ ไปบนขาจากข้างบนอ้อมไปด้านใน ขาพี่เปิ้ลก็ขยับออกจากกัน ผมเหลือบตามองดูก็เห็นว่ายังหลับตาอยู่ แต่แกคงรู้ตัวอยู่เหมือนกัน ผมขับรถมาสักพักหนึ่งก็ทนไม่ไหวเลยเลี้ยวรถเข้าซอยแยกแล้วจอดรถแอบเข้าข้าง ทาง ผมลูบขาอ่อนด้านในแล้วเลื่อนมือไปเรื่อย ๆจนเกือบถึงเนิน กางเกงเนื้อบาง ๆ นุ่ม ๆ เลยทำให้ผมสัมผัสกับเนื้อพี่เปิ้ลได้ถนัดขึ้น ผมรวบรวมความกล้าแล้วลูบมือเบา ๆ ผ่านเนินขึ้นไปบนท้องน้อยแล้วค่อย ๆ ลูบผ่านมาตรงกลางหว่างขา เนินพี่เปิ้ลใหญ่พอตัว ผมรู้สึกได้ว่ามันอูมและอุ่น ๆ แสดงว่าพี่เปิ้ลมีอารมณ์แล้ว แต่แกยังนอนเฉยอยู่ยิ่งทำให้ผมแน่ใจว่าแกยอมแล้ว ผมเอาฝ่ามือลูบเน้น ๆ หนักมือขึ้นเรื่อย ๆ แล้วเน้นนิ้วกลางให้ผ่านร่อง สักพักก็รู้สึกว่าน้ำเริ่มแฉะในรูจนซึมออกมาข้างนอกแล้ว ผมเลยปลดตะขอกางเกงพี่เขาแล้วรูดซิบออก เห็นกางเกงในสีดำตัดกับผิวเนื้อสีขาว ผมสอดมือเข้าไปในกางเกงตัวนอกลูบเบา ๆ นอกกางเกงในเน้นตรงกลางเนิน น้ำพี่เปิ้ลเยิ้มออกมาจนกางเกงในเปียกชื้น ผมเอานิ้วกรีดออกข้าง ๆ ข้อพับ สอดเข้าไปข้างในกางเกงใน เนินเนื้อพี่เปิ้ลนุ่มดีจัง ขนไม่ดกมาเท่าไรเลยทำให้ผมเอานิ้วเข้าร่องได้ง่ายขึ้น ผมค่อย ๆ สอดนิ้วเข้าไปในรูพี่เปิ้ล แล้วควานนิ้วข้างในเป็นวงกลม พี่เปิ้ลแอ่นเนินขึ้นรับนิด ๆ หนีบขาเข้า ๆ ออก ๆ บิดตัวไปมาแต่ไม่ยอมลืมตา ผมค่อย ๆ ขยับนิ้วชักเข้าออกช้า ๆ เบา ๆ แล้วเอี้ยวตัวไปจูบไซ้ที่ซอกหู ได้ผลครับ เสียงพี่เปิ้ลบอกเบา ๆ “ ให้แต่ข้างนอก อย่าเอาเข้าข้างในนะ พี่ไม่อยากมีชู้” “แล้วแต่พี่ครับ” แต่ผมคิดในใจว่าคงต้องลองดูว่าพี่เปิ้ลจะใจแข็งได้ขนาดไหน ผมเริ่มไซ้ไปที่ซอกคอ เอาลิ้นกวาดไปเบา ๆ จนปากประกบปาก ก็โดนพี่เปิ้ลดูดดังจ๊วบ แล้วเราก็ตวัดลิ้นใส่กัน พี่เปิ้ลจูบเก่ง ลิ้นอ่อนควานไปทั่ว ผมควานมือลงมาปลดกระดุมเสื้อออก แล้วสอดมือเข้าไปจับนอกเสื้อบีบเน้น ๆ นมพี่เปิ้ลใหญ่พอตัว เพราะแกเพิ่งคลอดลูกได้สี่เดือนยังเต่งตึงกว่าปกติ ผมปลดตะขอยกทรงออกได้ ก็ลากลิ้นลงไปที่ยอดอก ในร่มผ้าของพี่เปิ้ลขาวมาก หัวนมสีน้ำตาลอ่อนนิด ๆ ผมสลับลิ้นรัวไปบนยอดอกสลับกับเม้มดูดแรง ๆ พี่เปิ้ลจะร้อง ซี๊ด ๆ ทุกครั้งที่ถูกดูดนม ผมดูดอย่างมันมากเหมือนเด็กดูดนมแม่แถมยังมีน้ำนมออกมาด้วย “พี่เปิ้ล ทำให้ผมด้วยสิครับ” “จะให้พี่ทำอะไรล่ะ” ผมจับมือพี่เปิ้ลมาจับที่เป้ากางเกงผม “ทำเป็นมั้ย” แล้วพี่เปิ้ลก็ลูบท่อนเอ็นผมไปมา ผมก็รุกทั้งข้างบนข้างล่าง ปากดูดนม มือก็ชักนิ้วเข้า ออก ในรูเสียว สักพักผมก็ทนไม่ไหวเลยจับพี่เปิ้ลถอดกางเกงออกจนหมด แล้วก็ถอดของผมออกด้วย ผมไม่กล้าถอดข้างบนเพราะกลัวว่าเดี๋ยวจะมีใครผ่านมาเห็น เราจะหลบไม่ทัน ผมก้มลงไปเลียเนินท้องน้อยพี่เปิ้ล แต่แหย่ลิ้นลงไม่ถึงร่อง ก็เลยจับพี่เปิ้ลให้เอียงไปพิงประตู แล้วถ่างขาหันมาทางผม พอเห็นชัด ๆ ผมยิ่งเงี่ยนใหญ่ เพราะรูพี่เปิ้ลยังสวย แคมใหญ่สีชมพู ผมมารู้ทีหลังว่าตอนคลอดลูกหมอทำรีแพร์ให้ด้วย ผมก้มลงไปเอาลิ้นเลียแคมนอกเบา ๆ แล้วเกร็งลิ้นเข้าไปในรู ลิ้นผมตวัดกวาดไปมา จนทั่วทั้งข้างนอกข้างใน พี่เปิ้ลรองคราง ฮือ ๆ เบา ๆ พลางแอ่นสะโพกเข้าหาลิ้นผม สักพักพี่เปิ้ลก็บอกให้ผมหยุด “พอแล้ว พี่เสร็จแล้ว” “จริงเหรอครับ ไม่เชื่อหรอก” “จริง ๆ พอก่อนนะ” “ผมยังไม่เสร็จเลย พี่เปิ้ลช่วยผมหน่อยสิ นะ” “ ใช้มือทำให้นะ” พี่เปิ้ลค่อยเอามือมากำท่อนเอ็นของผมแล้วรูดเบา ๆ ผมสังเกตเห็นแกจ้องเหมือนไม่เคยเห็น ก็เลยแกล้งถามว่า “ไม่เคยเห็นเหรอครับ พี่เปิ้ล” “บ้าสิ มีลูกแล้วทำไมจะไม่เคยเห็น” “ก็เห็นจ้องยังกะไม่เคยเห็น” “เคยเห็นแต่ขนาดไม่เท่านี้” “ของแฟนพี่ขนาดไหนครับ” “ก็พอ ๆ กันแต่ของคมยาวกว่า”

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
 พูดไปพี่เปิ้ลก็รูดไปพลาง ผมก็ซี๊ด ด้วยความเสียว จนต้องแอ่นสะโพกกระเด้ากับมือพี่เปิ้ล “ทำไมนานจังเลย” “พี่เปิ้ลลองก้มลงไปถามมันสิครับ ทำไมไม่ออก” “ไม่เอาหรอก พี่ไม่เคยอมของคนอื่นเลย นอกจากแฟนพี่” “ลองดูสิครับ ไม่เสียหายหรอก ผมไม่ได้เอาเข้าไปข้างในสักหน่อย นะครับ ไม่งั้นมันไม่ออกหรอก” “ไม่เอา ถ้าไม่ออกพี่ก็หยุดแล้วนะ” “โธ่ .... พี่เปิ้ลช่วยหน่อยนะครับ ไม่อมก็ได้ พี่เปิ้ลช่วยมานั่งทับแล้วถูให้ผมหน่อยนะ” “ยังไงล่ะ“ ผมก็เลยขยับไปนั่งเบาะพี่เปิ้ล แล้วให้พี่เปิ้ลนั่งทับบนตัก “ไม่เอาท่านี้ เดี๋ยวมันเข้าข้างใน” “ไม่หรอกครับ ก็พี่เปิ้ลคอยควบอยู่ข้างบน พี่ก็อย่าให้มันเข้าสิ นะครับ แค่ให้ของผมมันสีกับของพี่เปิ้ลเท่านั้นแหละ” ผมก็เลยจับพี่เปิ้ลให้นั่งลงบนตักผม แล้วเลื่อนเข้ามาประกบกับท่อนเอ็นที่กำลังแข็งของผม แกกลัวจะเข้าก็เลยจับมันพาดมาข้างบน “ถูไปเรื่อย ๆสิพี่เปิ้ล อย่านั่งเฉย” “มันเสียวนะ” “ผมก็เสียวเหมือนกันพี่ อยากเอาเข้ารูพี่จังเลย” “ไม่เอานะ ไม่ดี” “ดีสิครับ นิดเดียวนะ ผมเกือบเสร็จแล้ว” พูดไปผมก็จับสะโพกพี่เปิ้ลดึงเข้ามา สลับกับดูดนม เดี๋ยวเดียวพี่เปิ้ลก็เปลี่ยนจากเลื่อนตัวเข้าออกข้างหน้าข้างหลัง มาเป็นยกตัวขึ้น ๆ ลง ๆ ผมเห็นได้ทีก็เลยเอนเบาะลงนอน แล้วจับท่อนเอ็นเตรียมจ่อกับปากรู แต่พี่เปิ้ลยังยกตัวไม่สูงก็เลยยังไม่เข้า ผมเลยต้องจับมันเอียงไปข้างหน้าให้มันเตี้ย ๆ และจ่อสัมผัสกับปากรู ผมรู้สึกได้ว่าแคมในพี่เปิ้ลนิ่มมากและมีน้ำออกมาเยอะจนแฉะ พี่เปิ้ลเองก็คงอยากเหมือนกันเพราะมีหัวควยมาสีอยู่ตรงปากรู แต่ยังไม่ยอมเอาเข้าผมจึงลองชวนอีก “ผมเสียวมากเลยพี่เปิ้ล ขอเอาเข้าหน่อยนะ” “เกือบเสร็จแล้วเหรอ” “ครับพี่” “ทีเดียวพี่ นะครับ น้ำจะออกแล้ว” ผมให้พี่เปิ้ลยกสะโพกขึ้นแล้วจับควยจ่อตรงปากรูแต่พี่เปิ้ลไม่ยอมกดลงมา ผมเลยต้องดึงสะโพกลงมาโดยที่มีแรงขืนเล็กน้อย “ทำไม แน่นจังเลยครับพี่เปิ้ล” “ดีมั้ยล่ะ” “ดีครับ ขนาดมีลูกแล้วยังฟิตเลย” “พี่ทำรีแพร์ เลยฟิต ของตัวเองยาวจัง ชนปากมดลูกเลย” พี่เปิ้ลคงเสียวมากเลยเอามือมาเกาะบ่าผมไว้แล้วกระดกสะโพกขึ้นลง ให้ท่อนควยผมเข้าไปจนมิดทุกครั้ง ผมก็ช่วยบี้หัวนมให้ “ดูดนมให้หน่อยสิ เสียวจังเลย” ผมเลยต้องผงกหัวขึ้นมาดูดและเลียให้พี่เปิ้ล “อูยยยยย ไหนบอกว่าแป๊บเดียวเสร็จไง นี่นานแล้วนะ” “รูฟิต ๆ แบบนี้ต้องเอานาน ๆ สิครับ พี่เปิ้ลไม่ชอบเหรอ” “หลอกพี่นี่นา พี่เกือบเสร็จแล้วนะ” “ผมก็ใกล้แล้วครับ ให้ผมออกในรูพี่เปิ้ลนะครับ” “จ้ะ จ้ะ พี่จะเสร็จแล้วนะ” พี่เปิ้ลโยกสะโพกขึ้นลงเร็ว ๆ 4-5 ครั้งก็กดแช่ไว้ ข้างในตอดตึบ ๆ ซบลงมากอดผมไว้สักพักก็ถามผมว่า “ยังไม่เสร็จเหรอ” “พี่เปิ้ลหยุดก่อนนี่ครับ ต่ออีกนิดนะ ผมจะได้เสร็จ” “ไม่เอาหรอกเดี๋ยวพี่ท้อง” “ก็เมื่อกี้พี่บอกให้ผมออกข้างในได้ไงครับ” “พี่ลืมไป พี่ไม่ได้คุมไว้” “มาพี่จะทำให้” ว่าแล้วพี่เปิ้ลก็เลื่อนลงไปนั่งที่พื้นแล้วก้มลงมาจับควยผมใส่ปาก ปากพี่เปิ้ลนิ่มมาก ลิ้นนิ่ม ๆ วนไปมาบนหัวบาน ปากเม้มแน่น ๆ แล้วรูดเข้ารูดออก “ซี๊ดด ดดด พี่เปิ้ลครับ ผมเสียวจังเลย จะออกแล้วครับพี่” พี่เปิ้ลยิ่งเร่งปากรูดเข้ารูดออกใหญ่ จนผมทนไม่ไหว “ซี๊ดดดดดดด ผมออกแล้วนะพี่เปิ้ล” ผมกระเด้าควยใส่ปากพี่เปิ้ลอีก 3-4 ทีก็พ่นน้ำออกเข้าปาก พี่เปิ้ลอมของผมไว้แน่น จนผมฉีดน้ำออกจนหมดจึงค่อย ๆ รูดปากออก แล้วบ้วนใส่กระดาษทิสส์ชู แล้วก็มาเลียทำความสะอาดให้ผมจนเรียบร้อย พอพักหายเหนื่อยเราก็รีบแต่งตัว กลับโรงแรมเพราะกลัวว่าเดี๋ยวจะมีใครสงสัย

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
 (41; (41; (41;
thank you

Offline suicide

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
  • อ๊าย.............ผัวขา