close buttonclose buttonclose button
แฟนเก่าถูกแบล็กเมล์

แฟนเก่าถูกแบล็กเมล์

เรื่องเสียว · 24667

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เอ๋คือชื่อของแฟนผม เธออายุ 26 ปี สัดส่วน 33-25-35 สูง 170 ซม. ปัจจุบันเราเลิกกันแล้ว

แต่เมื่อเร็วนี้เธอโทรมาหาผมด้วยเสียงตื่นตะหนก บอกว่าให้ช่วยเธอด้วย ผมถามว่าเรื่องอะไร

เธอบอกตามสายมาว่าเธอถูกเพื่อนผมคนหนึ่งที่เลิกคบกันไปแล้ว(นิสัยมันเหี้ยมากๆ) ข่มขืนเธออยู่ในม่านรูด

ตอนนี้เธอแอบเข้าห้องน้ำแล้วโทรหาผม ผมตกใจมาก รีบถามรายละเอียด เธอบอกว่าเพื่อนผมคนนี้(ไอ้เอก)

โทรไปหาเธอบอกว่ามันมีรูปเธอตอนเย็ดกับผมอยู่ ซึ่งผมเคยถ่ายไว้ดูแล้วเซฟไว้ในคอมผม

มันบอกว่ามันเข้าไปเล่นคอมผมแล้วแอบเซฟมาได้ มันส่งรูปมายืนยันเมลเธอ เธอเห็นแล้วจึงตกใจมาก

มันบอกว่าจะเอารูปนี้ส่งไปประจานในเว็บโป๊ เธอขอร้องมัน

มันจึงบอกว่าถ้าไม่อยากถูกประจานให้มาหามันโดยไม่ต้องบอกใคร เธอก็รู้ว่ามันนัดเธอไปหาเพื่ออะไร

เธอตัดสินใจไปหามันที่บ้านเพื่อจะขอลบไฟล์ในคอมมันเป็นการยืนยัน มันก็ตกลง พอเธอไปถึงบ้านมัน

มันก็พาเธอเข้าห้องจับเธอเย็ดทันที โดยมันอัพยาไปด้วย และบังคับเธอให้เล่นยาด้วย

พอเธอเล่นยาเข้าไปก็เกิดอารมณ์ร่านมากยอมให้มันเย็ดทุกท่า ทั้งดูดควยมัน

มันบังคับให้เธอดูดน้ำควยตอนเสร็จ มันเย็ดเธอที่บ้าน 1

รอบก่อนจะพาเธอออกไปข้างนอกไปม่านรูดแถวบ้านมันเพราะคนที่บ้านมันกำลังจะกลับ

ระหว่างทางมันแวะเอายาอีกหลายเม็ด และแวะรับเพื่อนอีก 2 คน

พอไปถึงม่านรูดมันก็อัพยากันแล้วจับเธอรุมโทรม 3 ต่อ 1 เสร็จข้างในเธอกันทุกคน แล้วจึงให้เธอพัก

เธอขอเข้าห้องน้ำและแอบหยิบมือถือโทรหาผม บอหให้หาทางช่วยเธอ ผมได้ยินก็มืดแปดด้าน

ตัดสินในโทรหาไอ้เอกให้ปล่อยอดีตแฟนผม มันรับสายแล้วกลับหัวเราะลั่น

บอกว่ามึงอยากดูแฟนมึงถูกรุมเย็ดมั้ยว่ะ เมื่อกี้แม่งมันฉิบหาย มึกงรู้ก็ดีล่ะ

ก็จะได้มันในอารมณ์ขึ้นไปอีก แม่งรู้ว่าแฟนถูกเย็ดแต่ช่วยอะไรไม่ได้ แล้วมันก็วางสาย

แล้วส่งภาพแฟนผมกำลังถูเย็ดปากก็อมควยเพื่อนมันอยู่มาให้ดู(ใช้มือถือถ่ายรูป)

พร้อมกับข้อความขู่ว่าจะแบล็กเมล์หากผมแจ้งตำรวจหรือไปบอกใคร ผมโทรกลับไปหามันต่อรองว่าขอตาม
ไปได้ไหม

จะไปรับแฟนผมกลับ มันบอกว่าได้ พอผมไปถึง ภาพที่เห็นคือ แฟนผมนอนถ่างขาอ้าซ่า รูหีบานกลวง

มีคราบน้ำกามเปรอะไหลย่อยออกมาเต็มกลีบแคมทั้งสองข้าง

นอกจากนั้นที่บริเวณนิมฝีปากและใบหน้าก็ยังมีคราบน้ำกามขุ่นขาวเปรอะเต็นสองแก้มไหลย้อยมาถึงลำคอ

เธอนอนเหมือนไม่รู้สึกตัว มันบอกว่าพอดีเลยว่ะกูกำลังจะเย็ดแฟนมึงต่อ

พูดเสร็จมันก็เอายายัดใส่ในหีแฟนผมแล้วเขย่าให้เธอรู้สึกตัวบังคับให้อัพยาตามเข้าไปอีกหลายเม็ด

สักพักแฟนผมก็หายในแรง ร้องคราง หนีบขา สายหน้าไปมา

มันเอาควยจ่อปากให้เธออมแล้วอีกคนก็จ่อรูหีเธอแล้วกระแทกควยขนาด 7 นิ้วเข้าไปมิดด้ามเธอสะดุ้งเล็ก
น้อย

พอมันซอยเธอก็เด้งรับ มันเธอเธอว่าควยกูมันกว่าผัวมึงมั้ย เธอก็อือออตอบในลำคอ

ไหนลองสนุกกับควยพวกกูให้ผัวมึงดูหน่อยสิ แบบที่กูสอนก่อนผัวมึงมา เธอจึงเด้งออกอาการขึ้นอีก

พวกมันอีกคนเข้าไปบีบนมเธออย่างแรง แล้วกลับออกมาถ่ายแบบด้วมือถือต่อ ผมเข้าไปห้ามมันผลักผมออก
มา

บอกเฮ้ยมึงอย่างยุ่ง คอยดูอย่างเดียว ผมนั่งดูก็เกิดอารมณ์ชักว่าเสร็จไปหลายรอบ

มันวนเวียนเย็ดแฟนผมอยู่ทั้งคืน แฟรผมก็ร่วมมือกับมันอย่างไม่เหน็ดเหนื่อยเพราะฤทธิ์ยา

ผมนั่งนับที่พวกมันเสร็จใส่หีกระฉูดถึงมดลูกแฟนผมได้กว่า 20 น้ำ และบังคับให้เธอกลืนน้ำกามลงท้อง
อีกกว่า

10 น้ำ จนเช้ามันจึงให้ผมพาเธอกลับ และขู่ทับอีก ผมไม่ได้คิอะไรนอกจากพาเธอกลับไปบ้านก่อน พักผ่อน

เพราะผ่านศึกหนักมาทั้งคืน รวมถึงหายาคุมให้เธอกินกันท้อง ยอมรับว่าอยู่ในสภาพที่ช่วยอะไรเธอไม่ได้

และรู้ว่าเหตุการณ์ต้องเกิดขึ้นอีกและเธอจะถูกพวกมันแบล็กเมล์ไปเรื่อยๆ ไม่รู้จุดจบ

หลังจากนั้นมันก็นัดแฟนผมไปเย็ดโดยให้เพื่อนๆ มันอีกหลายคนเรียงคิวบ้างรุมโทรมบ้าง ผมก็ตามไปดูทุก
ครั้ง

มีครั้งหนึ่งเธอถูกเรียงคิวรวดเดียวถึง 17 คน

พวกมันบอกว่าจะทำสถิติให้แฟนผมเป็นผู้หญิงที่ถูกเรียงคิวมากที่สุดและพวกมันก็ทำได้ถึง 28 คน

แต่ถ้านับเป็นครั้งเธอถูกเย็ดมากที่สุดทีเดียวถึง 40 ครั้ง และกลืนน้ำกามลงท้องได้ถึง 30 น้ำ

ปัจจุบันนี้มีภาพเหตุการณ์เหล่านี้อยู่บนเว็บหลายเว็บ และวีซีดีอีกหลายแผ่นวางขายอยู่

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: December 23, 2010, 08:19:02 pm
น่าเห็นใจ แต่ก็ช่วยอะไรไม่ได้
ตอนเอากัน จะถ่ายไว้ทำไม  จำไว้นะ

Offline joker10099

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: January 11, 2011, 06:36:10 pm
ความจริงไม่น่าไปตั้งแต่แรกอ่ะครับเพราะรูปพวกนี้มันมีให้เห็นบ่อยๆคนก็ไม่ค่อยได้สนใจอะไรมากอ่ะครับ
(แต่ไม่ถ่ายเลยจะเป็นการดีกว่านะครับ)