close buttonclose buttonclose button
เสียวไม่พอ

เสียวไม่พอ

เรื่องเสียว · 19629

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 27, 2010, 10:19:51 am

สวัสดีคะหนูชื่อต้อยอายุ30แฟน45คะยังไม่ มีลูกคะแฟนทำงานที่ปากน้ำส่วนหนูเป็นแม่บ้านคะก้แค่เย็บผ้าอยู่กับบ้านขาย ของชำที่บ้านเล็กน้อยคะอยู่ในหมู่บ้านแถวสำโรงคะแฟนหนูอายุมากแล้วก็จริงแต่ เรื่องบนเตียงไม่เป็น2รองใครคะเอาได้ทุกวันคะแกชอบให้หนูแต่งตัวเป็นวัยรุ่น คะใส่กางเกงขาสั้นเอวต่ำหรือไม่ก็ใส่กระโปรงคะแกบอกว่าหอยหนูใหญ่คะยิ่งใส่ กางเกงรัดรูปยิ่งมีอารมมากคะของพี่สาวหนูก็ใหญ่คะแกเคยมานอนค้างที่บ้านแล้ว เอากางเกงรัดรูปของหนูไปใส่แฟนหนูตาโตเลยคะเพราะว่าหอยใหญ่กว่าหนูอีกคะแกดู กี่ครั้งก็ได้อารมคะถ้าวันไหนแฟนหนูเกิดพิศดารขึ้นมาก็จะเอากับหนูหน้าบ้าน คะโดยปิดประตูนอกแล้วเปิดบังตาไว้คะ(เป็นช่วงกลางคืน)ยิ่งถ้าได้เอากันในที่ แปลกๆหนูจะมีอารมมากคะหนูเคยไปเย่อกับแฟนหนูในสวนนกด้านข้างสวนหลวงคะที่ นั้นปลอดคนมากคะวันนั้นแฟนหนูให้หนูใส่กระโปรงยีนสั้นคะไปเจอศาลาที่ปลอดคน แฟนหนูให้หนูอมดอของแกหนูทั้งอมทั้งดูดคะรู้ว่าแฟนชอบคะ(ของแฟนหนู5x5คะ)พอ แฟนเริ่มมีอารมแกให้หนูนั้งบนหินอ่อนแฟนหนูถอดกางเกงในหนูออกแล้วก็เลียที่ หอยคะเสียวมากคะมันโดนตรงเม็ดคะหนูเป็นคนที่พอโดนเล้าโลมไม่นานน้ำหนูก็ เยิ่มแล้วคะแกให้หนูนั้งตักแกคะเราเย่อตรงนั้นกันตั้งนานคะแต่เรื่องราวของ หอยหนูมันไม่จบที่แฟนหนูคนเดียวคะเรื่องร่าวที่เกิดขึ้นกับหนูเมื่อปลาย ปี51คะในขณะที่หนูอยู่บ้านคนเดียววันนั้นเงียบมากหนูเห็นไม่มีลูกค้าก็เลย ปิดประตูนอกไว้แล้วเปิดบังตาเพื่อใครมาเรียกซื้อของคะก็เลยเข้าไปเย็บผ้าคะ ช่วงนั้นประมาณ11โมงคะแดดร้อนด้วยมีคนมาเรียกหน้าบ้านบอกว่าซื้อน้ำเปล่า หน่อยครับพอมองออกไปก็เห็นผ้ชายวัยรุ่นผูกเน็คไท้มีกล่องอะไรก็ไม่รู้คะวาง ข้างตัวแกหนูก็ถามว่าเอาอะไรคะเอาน้ำเปล่าครับแล้วหนูก็หยิบให้แกแล้วถามหนู ว่าทำไมที่นี้คนเงียบจังครับหนูบอกว่าเข้าไปทำงานแล้วก็เรียนกันหมดพี่ก็เลย ขายไม่มีดีใช่คะเลยต้องเย็บผ้าเป็นอาชีพเสริมคะโทษครับคุณพี่เย็บผ้ามานาน หรือยังครับหนูบอกว่าเกือบ2ปีแล้วล้าขาไปหมดแกก็เลยแนะนำตัวคะว่าแกชื่อเอก เป็นเซลขายเครื่องนวดขาคุณพี่ไม่ต้องไปใช่บริการที่ไหนเลยสามารถนวดด้วยตัว เองได้แค่เสียบปลั๊กไฟก็ใช้ได้แล้วเรื่องราคาเดียวค่อยคุยกันมาดูประสิทธ์ ภาพของมันก่อนพีมีเวลาให้ผมสักแป็บไหมครับแกเล่นใส่เป็นชุดเลยคะที่แรกก็ บอกว่าไม่เอาหรอกใช้ไม่เป็นเอกบอกว่าผมขอเวลาพี่10นาที่ผมจะสาธิตวิธีการใช้ ให้ดูครับหนูเห็นเอกอุดหนุนที่ร้านก็เลยเปิดประตูใหเอกเข้ามาคะแต่ไม่ได้ปิด ประตูคะคุณพี่นั้งตรงเก้าอี้นอนของพี่เลยครับแล้วเอกก็หยิบอูปกรเป็นเครื่อง นวดคะเป็นด้ามยาวๆหัวกลมๆคะสักพักแกหยิบยาหมองมาทาที่ปลายเท้าคะแล้วก็ค่อยๆ เปิดเครื่องนวดวันนั้นหนูใส่กางเกงรัดรูปสีฟ้าคะเป็นไงบ้างครับสบายดีคะขอ โทษครับขอนวดบริเวณน่องได้ไหมครับเชิญเลยคะเอกกำลังทำให้หนูมีอารมคะเพราะ ว่าแกนวดมาเรื่อยๆจนถึงหน้าขาหนูยิ่งเสียวคะแกเอาเครื่องนวดมาถูตรงข้างๆหอย คะแกถูแถวนั้นนานมากคะตาเอกมองที่หอยหนูคะแกคงสังเกตูอาการหนูออกเอกถามว่า ไม่มีใครอยู่เป็นเพื่อนหรือครับไม่มีคะแฟนกว่าจะกลับมาก็เกือบ3ทุ่มคะงั้นผม ว่าพี่รังเกียจไหมครับถ้าผมจะลองนวดพี่ทั้งตัวได้คะหนูตอบแบบไม่ต้องคิดคะก็ เลยเดินไปปิดประตูหน้าบ้านแล้วมานอนบนโซฟาคะเอกเริ่มบรรเลงด้านหลังคะแก กลิ้งไปทั่วตัวคะที่นี้เอกเริ่มมานวดด้านหน้าใหม่เอกนวดมาเรื่อยๆจนถึงต้นคอ หนูเสียวมากคะเหมือนโดนไซร้ซอกคอคะแล้วเอกก็นวดมาจนถึงหอยหนูแกเอาหัวนวดมา ถูตรงช่องหอยหนูคะอารมหนูเริ่มเอาไม่อยู่คะหนุคร่างออกมาเลยคะแล้วจาก เครื่องนวดเอกเปลื่ยนมาใช้มือนวดคะมือเอกอยู่ตรงที่หอยหนูเอกบอกว่าหอยพี่ ใหญ่มากครับแกค่อยๆถอดกางเกงหนูออกปอีกมือปลดยกทรงออกใหญ่มากเลยพี่หอยพี่ ใหญ่มากครับขอผมเลียหน่อยเอกเลียโดนเม็ดคะแล้วก็มาดูดนมต่อเสียวจังเลยหนู คร่างออกมาแล้วเอกก็ถอดกางกางออกพร้อมเสื้อคะดอแกเล็กแต่ยาวคะพี่อมให้ผม หน่อยหนูทั้งอมทั้งเลียคะเราเล่นท่ากลับหัวคะพอเอกเห็นได้ที่ก็เลยจับหนู เล่นท่าหลังคะหนูเสียวจริงๆเพราะยาวโดนถึงมดลูกเลยคะเอกกระแทกหนูใหญ่เลย แล้วเอก็เล่นท่าพาดบ่าที่แฟนหนูเคยทำคะโอ้ยทนไม่ไหวแล้วเสร็จแล้วทำไม่อึด จังยังไม่ออกอีกหร่อยังครับพี่พี่ขึ้นบนหน่อยพอหนูขึ้นบนหนูโยกกระจายเลยคะ จะออกแล้วพี่พี่ก็จะเสร็จอีกแล้วต้อยๆนอนหร่อฝากซื้ออะไรป่าวพี่ออกไปตลาดมี เสียงดังมาจากหน้าบ้านเราทั้งคู่รีบแยกจากกันเอกเดินเข้าห้องน้ำหนูเดินรีบ ใส่เสื้อผ้าเป็นคนข้างบ้านคะพอหนูบอกไม่เอาอะไรแกเดินไปพอดีเอกแต่งตัวเสร็จ หนูก็เลยเปิดประตูออกเอกบอกว่าไปก่อนนะพี่แล้วก็ยิ้มๆก่อนไปก็เอามือมาจับ ที่หอยหนูคะเครื่องนวดก็ไม่ได้ขายไม่เป็นไรพี่คราวหน้ามาเสนอขายใหม่พร้อม กับทิ้งเบอร์ไว้ดูต่างหน้าอีกนี้เป็นครั้งแรกที่โดนคนอื่นเย่อแต่หนูอารมยัง ค้างอยู่คะพอตกดึกแฟนกลับมาก็เย่อกับแฟนต่อแต่เที่ยวนี้แปลกคะในระหว่างที่ เอากับแฟนๆถามว่าอยากลองของแปลกหรือป่าวหนูไม่ตอบคะกำลังเย่อกันมันอยู่คะพอ แกน้ำแตกแล้วมาถามหนูว่าอยากลองนวดน้ำมันดูหรือป่าวหนูบอกพี่ไม่กลัวคนอื่น เห็นหอยหนูหรือแล้วแกก็ยิ้มๆคะหารู้ไม่ว่าหนูได้ลองของแปลกไปแล้วคะเอาไว้ วันหลังหนูค่อยบอกแกคะว่าโดนนวดไปแล้ว .

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: September 27, 2010, 10:27:21 am
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: September 29, 2010, 03:00:06 pm
 (41; (41; (41; (41; (41;

?

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: September 29, 2010, 09:50:09 pm
Thank krub

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: September 30, 2010, 07:12:00 am
 (1; (1; (41; (41; (41; (26; (26; (26;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: September 30, 2010, 09:01:10 am
 (1;

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #6 on: September 30, 2010, 09:50:19 am
 (8; (17; (17;