close buttonclose buttonclose button
ล้วงหีบนรถทัว

ล้วงหีบนรถทัว

เรื่องเสียว · 38235

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 01, 2010, 03:19:15 pm

ประสบการณ์ของผมก็คือ ตอนที่ผมไปต่างจังหวัดครับผมได้ที่นั่งติดกับผู้หญิงคนนึง(น่ารักมาก) แระพอดีผมกลับรอบดึกพอขึ้นรถกันได้ซักพักทุกคนก็หลับกันหมดเลย รวมทั้งผมด้วย แระพอตกดึกผมก็ตื่นขึนมาเพราะเมื่อยหลังครับ แต่พอตื่นขึ้นมาผมรู้สึกว่ามือผมโดนอะไรอุ่นๆๆนิ่มๆๆ ผมเลยลองคลำๆๆดู ปรากดว่าเป็นขาของผู้หญิงคนที่นั่งข้างๆๆผมครับ ตอนที่ผมลูบขาอยู่นั้นผมรู้สึกว่ากางเกงที่เอใส่อยู่นั้นบางมากๆๆเลยมันทำ ให้ผมรู้สึกเงี่ยนมากๆๆเลยครับ แต่อีกใจนึงผมก็ยังกลับๆๆว่าเธอะตื่นผมเลยยังไม่กล้าทำไรมากได้แต่ลูบขาเธอ เบาๆๆ +แกล้งหลับไปด้วยเผื่อเธอตื่นมาผมจะได้ทำฟรอมแก้ลงหลับได้ พอลูบไปได้ซักพักผมก้เริ่มรู้สึกเงี่ยนขึ้นๆๆทุกทีอยากล้วงเข้าไปมากกว่านี้ ผมก็เลยลองแกล้งบีบเบาๆๆที่ขาเธอตอนที่รถเลี้ยวแรงๆๆครับแต่เธอก็ไม่ตื่น ทีนี้ผมเลยได้ใจค่อยๆๆลูบเข้าไปใต้ผ้าห่มเธอเรื่อยๆลูบขาจากต้นขาก็ค่อยๆๆ ลูบขึ้นมาที่ขาอ่อนเบาๆๆ ยิ่งลูบผมก็ยิ่งรู้สึกว่ากางเกงที่เธอใส่นั้นบางมากๆๆเลย พอผมลูบไปถึงโคนขาอ่อนแล้วจากนั้นผมก็ค่อยๆๆลูบเข้าไปที่โคนขาด้านใน แระผมก็ต้องตกในนิ่งเงียบไปพักนึงครับเพราะว่าเธอขยับตัวอ้าขาออกเล้กน้อย ผมเลยต้องแกล้งวางมือนิ่งที่ขาเธออย่างนั้น จนรู้สึกแน่ใจแล้วว่าเธอไม่ตื่นผมจึงค่อยๆๆลูบขึ้นไปตามต้นขาด้านใน ลูบไปเป้ากางเกงเลยครับ หีเธอโหนกนูนมากๆๆเลย จิ๋มเธอดันกางเกงออกมานูนมากๆเลย ผมลูบที่เนิดจิ๋มเธออยู่พักนึงรู้สึกว่าขาเอค่อยๆๆแยกออกครับผมเลยยิ่งได้ใจ ทีนี้ลูบลงไปตามเนินจิ๋มไล่ไปตามร่องจิ๋มเลยครับยิ่งลูบผมก็ยิ่งรู้สึกว่า กางเธอเธอบางมากๆจนเหมือนกับว่าผมกำลังจับหีเธอผ่านกางเกงในเท่านั้นเอง ยิ่งลูบที่ร่องหีแล้วกดที่ร่องเบาๆๆๆขาของเธอก็ยิ่งอ้ากว่างขึ้นๆๆๆ จากนั้นผมก็เลยลองลูบๆตามโคนขาด้านในหมอยเธอดันออกมานอกกางเกงเลยครับผมแทบ ไม่เชื่อเลยมันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนแล้วก็ยิ่งอยากพิสูจว่าที่ออกมานอกกางเกง นั่นมันหมอยจริงรึเปล่าผมเลยคิดจะล้วงเข้าไปในกางเกงเธอเลย ผมเลยลองลูบขึ้นไปเรื่อนๆๆตามร่องหี เนินหี ขึ้นไปเรื่อยๆๆ แล้วผมก้ได้รู้ครับว่าไอ้ที่ผมคิดว่ากางเกงนั่นมันไม่ใช่มันเป็นถุงน่องครับ เพราะว่าเธอใส่กระโปรงแระเธอนอนห่มผ้าพอรถกระเทือนตัวเธอก็ค่อยๆไหลลงมาจน กระโปรงมันร่นขึ้นไปกองอยู่ข้างบนแต่ถึงผมจะรู้อย่างนั้นผมก็ไม่สามารถที่จะ ล้วงเข้าไปในถุงน่องเธอได้เพราะว่า อบถุงน่องเธอมันอยู่เลยขอบกระโปรงขึ้นไป ผมก็เลยกลับไปลูบที่ร่องหีเธอเหมือนเดิมครับลูบไปลูบมาก็รู้สึกมีน้ำซึมๆมา เปยีกยนิ้ว ผมเลยยิ่งได้ใจทั้งลูบข้างกดบ้างแระบางทีก็กดแรงๆๆที่ร่องครับกดลงไปลึกมา เลยผมคิดว่าตรงนั้นคงเป็นรูหีเธอผมเลยยิ่งกดพร้อมกับกระดกนิ้วไปมาในรูเธอ ทีนี้เธออ้าขากว้างจนชนขาผมเลยครับแระก็ร่นตัวลงมารับกะนิ้วผมผมจึงนั่งลูบ หีให้เธออู่พักนึงรู้สึกว่าเหมือนเธอจะสะดุ้งครับผมจึงหยุดมือ แต่ที่ไหนได้น้ำเธอออกมาเต็มเลยครับผมคิดว่าเธอคงจะแตกแล้วเพาะนิ้วของผมเป ยีกมากๆเลยแระตอนนี้ผมก็โคตรเงี่ยนมากแล้วด้วยผมก็เลยไปชักว่าวในห้องน้ำรถ ทัวครับ พอกลับมาเธอก็ยังนอนกลับอยู่ผมก็เลยนั่งลูบหีเธอจนใกล้ถึงหมอชิตเลยครับ เรื่องของผมก็มีเท่านี้ล่ะครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #1 on: September 01, 2010, 11:47:59 pm
หลับเปนเสียว (26;

?

Offline saichomngam

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: September 04, 2010, 09:53:35 am
 (007; (007;ขอบคุณมากอยากได้แบบนี้บ้างจัง (007; (007;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: September 05, 2010, 08:10:00 am
 (26;

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #4 on: September 05, 2010, 09:08:40 am
 (03; (03; (03;

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #5 on: September 05, 2010, 11:07:01 am
 (19; (19; (19; (19; (19; (19;