close buttonclose buttonclose button
น้องสาวที่แสนดี

น้องสาวที่แสนดี

เรื่องเสียว · 28187

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 21, 2011, 08:25:08 am
ผมกับภรรยา อยู่กินกันมา 2 ปี เรายังไม่มีบุตร เพราะยังไม่พร้อม เราเข้าเมืองเพื่อทำงาน เรามาเจอกัน เราทำงานบริษัทแต่คนละแห่ง ภรรยาผมรักผมมาก และผมก็รักเธอ เราแทบไม่เคยมีปากเสียงกันเลย
ทุกเดือนเราจะไปเยี่ยมครอบครัวของเธอที่ต่างอำเภอ พ่อแม่เธอและพี่น้องของเธอ สำหรับผมอยู่คนละจังหวัด ไป-กลับไม่ทัน 2 วันหยุด
ภรรยา ของผมมีพี่สาวคนหนึ่งชื่อแก้ว อายุแก่กว่า 2 ปี (30) เธอเคยมีสามีแล้ว แต่เลิกกัน เธออยู่ดูแลพ่อแม่แทนน้องๆ ที่ออกมาทำงาน และช่วยพ่อแม่ดูแลสวนผลไม้ พี่แก้วเป็นคนเงียบๆ ผิวขาวสะอาด สามีเธอกินเหล้า เจ้าชู้ ทั้งๆ ที่พี่แก้วจัดว่าเป็นผู้หญิงที่สวยคนหนึ่ง พี่แก้วเลิกกับสามีมา 5 ปีกว่าแล้ว
เมียผมเล่าว่า พี่แก้วเป็นพี่ที่สนิทกับเธอมาก พูดจาปรับทุกข์กันมาตั้งแต่เด็กๆ พี่แก้วดีกับเธอมาก รักเธอยอมเสียสละให้เธอ ไปโรงเรียนตอนเด็กๆ พี่แก้วจะถือกระเป๋าโรงเรียนให้เธอทั้งไปและกลับ
เวลากลับบ้านภรรยาผมจะซื้อของให้พี่แก้วทุกครั้ง แม้เป็นของเล็กๆ น้อยๆ เพราะเราไม่มีเงินมาก พี่แก้วก็สนิทกับผม
ภรรยาผมเคยบอกว่าพี่แก้วชอบผมมากกว่า เขยหรือสะใภ้คนอื่น
เมื่อ ภรรยาผมกลับไปเยี่ยมบ้าน เราจะนอน โดยเอาที่นอนมาปูนอนที่ห้องโล่งใหญ่ ที่บ้านมีข้างบนห้องเดียว พี่แก้วนอน ส่วนข้างล่างพ่อแม่นอน ใครมาก็จะนอนข้างนอกห้องโล่ง เพราะมาแค่คืน สองคืน
ภรรยาผมเล่า ว่าตอนเด็กๆ พี่น้องก็นอนกางมุ้งเรียงกัน พ่อแม่นอนในห้อง ต่อมาพ่อแม่อายุมากไม่อยากขึ้นข้างบนเลยไปต่อห้องข้า งล่าง ห้องข้างบนเลยยกให้พี่แก้วนอน บ้านบุมุ้งลวดเลยไม่ต้องใช้มุ้ง
ครั้ง หนึ่งผมกับภรรยาไปเยี่ยมตามปกติ ผมกับภรรยาจะไม่ได้ทำอะไรกัน เพราะไปแค่คืนสองคืน แม้บางครั้งจะเกิดอารมณ์ก็จะเก็บมาทำที่บ้านเราในเมื อง
แต่ครั้งนั้นผมกับภรรยาได้มีเพศสัมพันธ์กัน เรามีอะไรกัน เรามีอะไรกันแล้วพี่แก้วเข้าห้องนอนแล้ว เราก็นึกว่าพี่แก้วนอนแล้ว
เวลา เรามีอะไรกันจะใช้เวลาประมาณครึ่งชั่วโมง และผมทำหลายท่าทาง ซึ่งภรรยาผมก็ต้องการ ผมกับภรรยาเข้าใจในเรื่องเพศเป็นความต้องการของมนุษย ์ เป็นความสุขของคนเราอย่างหนึ่ง เราไม่ได้เห็นการมีเพศสัมพันธ์เป็นเรื่องลามก หยาบคาย เวลาภรรยาผมมีความต้องการเธอก็จะบอกผม และเธอจะถามผมบ่อยๆ ว่ามีความต้องการไหม เมื่อผมมีเธอก็จะทำให้ผม
ถ้าเธอมีประจำเดือน และหากผมมีความต้องการเธอจะใช้มือ และปากทำให้ผมจนสำเร็จ
ครั้งนั้นผมทำกับภรรยา ซึ่งภรรยาผมก็ส่งเสียงครางบ้าง แต่เบาๆ ทั้งๆ ที่ตามปกติเธอจะส่งเสียงดังกว่า
ขณะที่ผมกำลงทำนั้น ผมเงยหน้าขึ้นดูเพราะมีเงาวูบวาบในความมืด ซึ่งก็ไม่มืดนัก
ผม เห็นพี่แก้วยืนนิ่งมองดูผมกับภรรยาทำอะไรกันอยู่ ผมมองเธอตาเราประสานกันแม้แต่มันจะมืดก็ตาม ผมไม่รู้จะทำอย่างไร เพราะก็กำลังทำภรรยาผมอยู่ ภรรยาผมไม่รู้หรอกครับ เพราะเธอก็หลับตาตัวเกร็งรับความสุขที่ผมป้อนให้เธออ ยู่
ผมกับ พี่แก้วจ้องหน้ากันอยู่ครู่ใหญ่ ผมเป็นฝ่ายหลบตามองดูหน้าภรรยาผม และเมื่อเงยหน้ามาอีกที พี่แก้วก็เข้าห้องไปแล้ว ผมทำภรรยาผมต่อจนสำเร็จ
ผม เกิดความรู้สึกแปลกๆ ครับ รู้สึกว่าการทำภรรยาครั้งนี้ เมื่อเห็นพี่แก้วยืนมองอยู่ ผมกลับมีความรู้สึกตื่นเต้น ใจเต้นแปลกกว่าครั้งอื่นๆ
หลังเสร็จกิจ ผมกับภรรยาก็นอนคุยกันเล็กๆ น้อยๆ ก่อนจะนอนหลับ ผมกระซิบบอกภรรยาผมว่า เมื่อครู่เห็นพี่แก้วออกมาจากห้อง เห็นเรากำลังทำอะไรกันอยู่
ภรรยาผมหัวเราะบอกว่า คงไม่เป็นไร เพราะพี่แก้วเคยมีสามีแล้ว แต่คงจะไปรบกวนกระตุ้นอารมณ์ของพี่แก้วเหมือนกันนะ
ผมกระซิบบอกภรรยาผม เธอหัวเราะแล้วบอกว่าจะพูดเอง
ตกกลางคืนเราเข้านอนกัน ภรรยาผมบอกว่า พูดกับพี่แก้วแล้ว เธอว่าไม่มีอะไรเธออายผมที่เธอเห็น เธอบอกว่าไม่เจตนา เธอจะออกมาเอาของน่ะ
''สงสารพี่แก้วเหมือนกันนะ ...เธอเคยมีสามีมาแล้ว เลิกกันหลายปี คงจะมีอารมณ์บ้าง แล้วมาได้เห็นยิ่งทำให้ไปกระตุ้นต่อมอารมณ์อีก...''
''ก็คงให้ช่วยตัวเอง...''
''คงอย่างนั้นมั้ง!''
ผมเกิดความรู้สึกทางเพศขึ้นมาอย่างแปลก...ผมเล้าโลมภ รรยา ซึ่งภรรยาถามว่านึกอย่างไร...ติดๆ กัน 2 คืน
ผมว่าไม่รู้ซิพอพูดถึงเรื่องนี้มันก็เกิดอารมณ์...
''อยากกับพี่แก้วใช่ไหมล่ะ...จะเป็นตัวช่วยให้เธอหรื อ?''
''คิดอะไรอย่างนั้น...''
น่า แปลกเหมือนกันนะครับ ภรรยาผมถึงจุดสำเร็จได้เร็วกว่าที่ผ่านๆ มา และเธอถึง 2 ครั้งซ้อน...และเธอครวญครางเสียงดังมากคล้ายกับจะให้ พี่แก้วได้ยิน...
รุ่งเช้าพี่แก้วยังหลบหน้าผมกับภรรยาอีก แต่ผมก็พาภรรยากลับเมืองพอดี...
เมื่อนึกถึงแววตาของพี่แก้วที่จ้องมองผมขณะที่ผมมีเพ ศสัมพันธ์กับภรรยา ผมจะเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันที...
บอกไม่ถูกครับ...แต่มันกระตุ้นความรู้สึกทางเพศผมมาก ...
ผมมีเพศสัมพันธ์กับภรรยาผมทุกคืน...มันผิดปกติจนภรรย าผมแปลกใจ...
''ไปกินอะไรมา...จึงฟิตนัก...'' เธอถามผม
ผมก็ไม่รู้ว่าจะตอบอย่างไร
''ถามทำไมไม่ตอบ...หรือไปมีสาวอื่น...?''
''ไม่มี...โธ่...ก็รู้ว่าพี่เป็นคนอย่างไร''
ภรรยาผมนิ่งไปสักครู่ แล้วก็โพล่งออกมา...
''หรือ...พี่แก้ว...พี่แก้วใช่ไหมล่ะ?''
''ไม่มีอะไร...ผมตอบเลี่ยง...''
แต่ภรรยาผมไม่ยอมลดละ
''บอกมาคิดอย่างไร...คิดอะไรกับพี่แก้ว...''
เธอรุกเร้าหนักขึ้นจนผมต้องยอมรับสารภาพ...แต่ก็ลงท้ ายว่า...
''ไม่เคยคิดมากกว่านั้น...''
''อย่าเลย...แต่พี่คิดกับเธอ...แล้วพี่แก้วล่ะ...เห็ นจะจะ...ไม่กระตุ้นอารมณ์เธอ...น่าสงสารเธอเหมือนกัน นะ...''
เช้าวันศุกร์ภรรยาผมก็ทำให้ผมประหลาดใจ
''รีบกลับนะ...เราจะไปบ้าน...''
''อะไรเพิ่งไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว''
''เถอะน่า...แต่เอาอย่างงี้...น้องจะไปรอที่ท่ารถ... จะเอาของไปเอง...แล้วพี่ไปที่ท่ารถเลยตอน 4 โมงนะ...''
เรา ไปถึงบ้านก็ค่ำแล้ว พ่อแม่และพี่แก้วแปลกใจ ภรรยาผมบอกว่าเบื่อในเมืองอยากกลับมานอนบ้านสัก 2 คืน...สูดอากาศบริสุทธิ์...กินอาหารดีๆ ที่พ่อแม่และพี่แก้วทำให้''
เรายังไม่ได้กินข้าวเย็น พี่แก้วจึงทำอาหารง่ายๆ ให้...
ภรรยาผมกับพี่แก้วซุบซิบอะไรกัน...ภรรยามองมาทางผม ในขณะที่พี่แก้วหน้าแดงทุบตีภรรยาแก้ขวย...
เรากินข้าวเสร็จ พ่อแม่เข้านอนพี่แก้วอาบน้ำเข้านอน...ภรรยาผมสะกิดผม ...
''น้องมีอารมณ์...''
ตามปกติเธอก็พูดกับผมตรงๆ เช่นนี้ทุกครั้ง...ผมก็ทำตาม...
ครั้งนี้ภรรยาผมครวญครางเสียงดัง...ดังกว่าปกติ...จน ผมต้องเตือนเธอ...จนเราเสร็จ...
''วันนี้ดีกว่าทุกครั้ง''
เธอยอมรับ...
''พี่ก็เหมือนกัน...''
ภรรยาผมจัดเสื้อผ้าให้เข้ารูปเข้ารอยแล้วก็ลุกขึ้น.. .ผมคิดว่าเธอจะไปเข้าห้องน้ำ...
แต่ที่ไหนได้...ภรรยาผมกลับเดินไปที่ห้องของพี่แก้ว. ..ผลักประตูเข้าไปในห้อง
ผมเองก็แปลกใจปกติพี่แก้วควรจะล็อกประตู แต่ภรรยาผมเปิดเข้าไปง่าย แสดงว่าเธอไม่ได้ล็อกประตู...
ภรรยาผมเข้าไปทำไม...หลังจากเราร่วมกัน...ทั้งที่เธอ ควรจะนอน
ได้ยินเสียงภรรยาผมหัวเราะคิกคัก...พูดว่าอย่าอายเลย ...เอาน่า...เสียงพี่แก้วว่า อย่านะ พี่ไม่เอา-พี่ไม่เอา...
สักครู่ ภรรยาผมออกมา เธออมยิ้มแล้วหอมแก้มผม
''พี่เข้าไปคุยกับพี่แก้วเขาหน่อย...ไปให้ความสุขเธอ หน่อย...''
''พูดอะไรบ้าๆ...เดี๋ยวเธอก็ด่าเอาตาย...''
ภรรยาผมดึงมือให้ผมลุกขึ้น...แล้วกึ่งลากกึ่งจูงไปที ่ห้องพี่แก้ว...
''เอ๊า...เอาเจ้าบ่าวมาส่งถึงเรือนหอ-ห้องหอแล้ว...''
ภรรยาผมผลักผมไปที่เตียง ซึ่งพี่แก้วนอนหันหลังตัวสั่นอยู่
ภรรยาผมหอมแก้มพี่แก้ว...แล้วบอกว่า...
''เถอะน่าพี่แก้ว อย่าอายเลย...เราเป็นพี่น้องกัน ถือว่ามีบุญวาสนาที่มีสามีคนเดียวกัน''
แล้วเธอหันมาทางผม...
''ทำดีๆ ให้พี่แก้วมีความสุขให้ได้นะ...''
พูดจบเธอก็ออกจากห้องแถมปิดประตูให้ด้วย
ผมทำอะไรไม่ถูกเหมือนกัน นั่งบนเตียงสักครู่...แล้วก็ตัดสินใจ
เอาก็เอาวะ...เมียให้โอกาสนี่หว่า
ผมนอนทาบด้านหลังพี่แก้ว กอดและหอมแก้ม...ตัวพี่แก้วสั่นจนสัมผัสได้ ผมให้เธอนอนหงาย เธอแข็งขืน ผมจูบแก้ม ซอกคอ และปาก...
ได้ยินเสียงสั่น...อย่าทำพี่เลย แต่เธอกลับไม่ปัดป้อง...
หน้าอก-หน้าใจ พี่แก้ว มีมาก ใหญ่กว่าภรรยาผม แถมยังตึงเปรี๊ยะ เพราะเธอเป็นผู้หญิงที่ออกกำลัง จากการทำงาน
ผมลูบลงล่าง...เธอไม่ได้สวมกางเกงใน...เธอชุ่มฉ่ำแล้ ว นั่นแสดงว่าเธอมีอารมณ์รอผมอยู่แล้ว
ผมเลื่อนหน้าลง...ใช้จมูก ใช้ปาก อย่างที่ผมทำให้ภรรยาผม และผมรู้ดีว่าภรรยาผมชอบมัน พี่แก้วหรือผู้หญิงอื่นก็ต้องชอบ...
พี่แก้วไม่เคย รีบผลักดันหน้าผม...อย่าตรงนั้น...อย่า...
แต่แล้วเธอก็อ่อนแรง แถมแอ่นตั้งรับ...
เสียงพี่แก้วครวญครางดังยิ่งกว่าภรรยาผมซะอีก
ผม เพิ่งเสร็จกับภรรยาผม มาร่วมกับพี่แก้วจึงใช้เวลานานพอสมควร และพี่แก้วห่างมานาน...เธอถึงจุด 3-4 ครั้งจนหลังผมเสร็จเธอถึงกลับหลับสนิทไปเลย
''เป็นอย่างไร...พี่แก้วดีไหม?''
ภรรยาผมอมยิ้มถาม...
ผมไม่ตอบอะไร เพราะไม่ควรจะตอบ
เรานอนกอดกัน...ดูภรรยาผมมีอารมณ์อีก แต่ผมไม่ไหวแล้ว เลยชวนเธอนอน
รุ่งเช้าผมตื่นจะไปเข้าห้องพี่แก้วอีก แต่กลัวพ่อ-แม่ เธอรู้ เพราะเขาตื่นแล้ว
รุ่งเช้าภรรยาผมบอกพ่อแม่เธอดื้อๆ ว่า...พี่แก้วจะเข้าเมืองไปกับเธอ อาจจะอยู่อาทิตย์หนึ่ง วันเสาร์-อาทิตย์หน้าจะมาส่ง
พี่แก้วซึ่งไม่รู้มาก่อนถึงกับตกใจแต่ไม่ปฏิเสธอะไร
เราเข้าเมือง...พี่แก้วต้องนอนที่นอนเดียวกับผมและภร รยา...
ผมเจอ 2 รุม 1 หรือที่เขาเรียกกันว่า ''เซ็กซ์หมู่'' พี่แก้วและเมียผมไฟดีๆ นี่เอง

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 22, 2011, 12:44:52 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: April 25, 2011, 08:42:34 pm
 (23; (23;

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: August 09, 2011, 01:55:44 am
 (5; (5; (5;