close buttonclose buttonclose button
ลองคนเมา

ลองคนเมา

เรื่องเสียว · 20917

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 06, 2010, 11:17:31 am

ใจผมเพี้ยนมา นานอยากเห็นเมียตัวเองโดนชายอื่นเอาอย่างหนักและหลายคนที่ขนาดใหญ่ๆและน้ำ กามชุ่มโชกเกลื่อนรูจนเธอก็เสร็จด้วยอย่างมากมาย แต่ไม่เคยพูดขอเมียผมเลยกลัวเธอด่าเอา แต่จริงๆแล้วเมียผมนั้นก็เป็นคนที่ค่อนข้างเซ็กซ์จัดอยู่แล้วทำให้ผมคิดว่า ถ้ามีโอกาสเธอคงจะยอมให้ผมแน่จนวันหนึ่งผมก็หักเอาดื้อๆอาจเพราะความเมาด้วย ก็เป็นได้ที่ทำให้เมียผมยอมให้เพื่อนผมเอา เพื่อนผมมากินเหล้าด้วยบ่อยจนสนิทกับเมียผมดี กับมันผมแอบพูดแล้วว่าจะให้มันเอาเมียผมแต่เธอไม่มีโอกาสรู้เลยว่าผมจะหาผัว เพิ่มให้เธอ
คืนนั้นเราสามคนนั่งกินกันจนดึกจนเมียผมก็เมาจนคอเริ่มเอียงแล้วตอนเข้าห้อง น้ำผมจับเธอถอดเสื้อในเธอก็ยอมทั้งที่เธอใส่เสื้อกล้ามตัวเดียว พร้อมปลุกอารมณ์เธอเรื่อยๆผมคิดจะทำให้เธออยากมากๆขึ้นและพาออกมานั่งกิน เหล้าต่อเพื่อนผมมันก็แอบมองนมมองหีเมียผมใหญ่เพราะเสื้อกล้ามที่เธอใส่คอ มันกว้างมองเห็นนมแทบทั้งเต้าแถมหัวนมยังแข็งดันเสื้อจนเห็นเป็นรูปแต่เธอก็ กินด้วยไม่ไหวได้แต่นั่งคุยด้วย จนเมียผมตาเยิ้มไม่รู้เพราะเมาหรือว่าอยากกันแน่ “มาวววว…จัง..เลย…”เมียผมอ้อแอ้พูดพร้อมๆกับเอนพิงผมหลับตานิ่งทำท่าจะอ้วก อีก ผมก็พาเข้าห้องน้ำเมียผมยืนเกาะอ่างล้างหน้าอ้วกเป็นระยะๆ อยากจัง.. เมียผมอ้อแอ้แต่เงี่ยนผมลูบหลังไปมือก็ปลดผ้าถุงที่เมียผมนุ่งอยู่แล้วกดปลา ช่อนพรวดใส่หอยกาบของเธอจนเมียผมอ้วกไม่ออกไปพักหนึ่งแต่ให้ตายเถอะ ถึงเมียผมจะกำลังอ้วกแต่หอยกาบเธอกลับน้ำลายเยิ้มอย่างคนมีอารมณ์ เมียผมก็ก้มหน้าอยู่กับอ่างล้างหน้าครางอืมมมม..อาา….ปล่อยให้ผมกดปลาช่อน ใส่หอยกาบเธอไปเรื่อยๆพร้อมๆกับลูบหลังให้เธอไปด้วย สะ.เสียวจัง..เมียผมอ้อนเสียงนิ่มพอไม่ไหวเธอก็จะก้มลงอ้วกซะทีนึง แต่คุณเอ๋ย ตอนที่เธอออกแรงอ้วกในหอยกาบเธอก็บีบตัวรัดปลาช่อนผมแน่นตึ๊บอย่าบอกใคร ผมใจเต้นตุบๆด้วยความเสียว ใจเริ่มคิดจะเรียกเพื่อนให้เข้ามาสลับดอกเอาเมียตัวเอง เพราะยังไงเมียผมก็คงจะไม่โวยเพราะเธอไม่เห็นในตอนที่เพื่อนผมมันจะเข้ามา เอาเธอแน่เธอเองก็ยืนยังแทบไม่ไหวต้องก้มหน้าประคองอ่างล้างหน้าเอาไว้
ผมโผล่หน้าออกมามองดูเพื่อนพยักหน้าเรียกมันด้วยใจที่ตื่นเต้นจนต้องแช่ปลา ช่อนของผมคาหอยกาบน้ำเยิ้มเมียเอาไว้ขยับไม่ได้ด้วยความเสียว เพื่อนผมเดินเข้ามาชะโงกหน้าเข้ามาดูคงเห็นผมอัดปลาช่อนคาหอยกาบเมียผมอยู่ มันก็ยิ้มเขินๆผมดึงแขนมันมาแล้วทำมือชี้ๆที่ก้นเมียผมมันพยักหน้าผมจึง ค่อยๆดึงเจ้าปลาช่อนออกจารูหอยกายทันทีอย่างช้าๆเบี่ยงตัวออกมายืนข้างๆเมีย ผมทำทีเป็นลูบหลังต่อเพื่อนผมมันมองดูปลาช่อนของผมที่เป็นมันแผลบไปด้วย น้ำลายจากรูหอยกาบ ผมพยักหน้าให้มันๆก็ค่อยๆรูดกางเกงควักท่อนของมันออกมา โอ้โห…นี่มันปลาชะโดชัดๆ อา…สมใจผมแล้ว ผมคิดในใจ มันค่อยๆจรดปลายปลาชโดตัวยาวใหญ่ที่ง่ามก้นเมียผมมันเอาหัวบานมันแผลบถูไถ กับร่องหอยกาบพอตรงรูมันก็ออกแรงดันเบาๆ กรึบ…เมียผมสะดุ้งเฮือกมือบีบขอบอ่างล้างหน้าแน่นไม่ได้หันมาดูได้แต่ก็คราง โอ้ย…อืมมมม…มันยึดสะโพกเมียผมไว้แล้วดันท่อนปลาชะโดหัวบานผ่านร่องหอย กาบอย่างช้าๆมันหน้าเบี้ยวด้วยความเสียวที่ไม่ได้ต่างจากผมมากนักเมียผมก็ ยังครางอึ…อึ…ผมรีบก้มลงไปมองที่หว่างขาสิ่งที่ผมมองเห็นมันทำให้ใจผมเต้น ระทึกเพราะพวงย้อยของมันห้อยโตงเตงท่อนลำมิดหายไปกับกลีบหอยกาบเมียผมแล้วลำ ปลาชะโดอวบหนาตอนนี้มันได้ผลุบหายเข้าไปในรูหอยกาบจนมิด พอมันเริ่มขยับลำเอ็นอวบแน่นที่ผมมองเห็นมันไหลเข้ารูหอยกาบเมียผมเห็นแล้ว ผมต้องเสียวแกมสยองกลีบหอยกาบอ้าบวมตุ่ยไม่เหลือสภาพที่ผมได้เคยเห็นได้เคย สัมผัสมันแทบจะปริเพราะต้องคาบอมเจ้าปลาชะโดของเพื่อนผมเอาไว้จนมันก็ต้อง ซอยท่อนเอ็นใส่อย่างสุดอารมณ์ ผมนั่งมองดูเมียตัวเองโดนเอาด้วยความเสียวผมต้องกำเจ้าปลาช่อนสาวตามไปด้วย เบาๆ เพื่อนผมมันกระเด้งท่อนปลาชะโดเร็วขึ้นจนมันคงจะเสียวมากครางออกมาในลำคอ อย่างที่ไม่กลัวว่าเมียผมจะรู้ตัวแล้วหรือไม่ อืมมมม…อืมมมม…ผับๆๆๆๆๆ….ผสมกับเสียงหนอกมันปะทะกับโหนกก้นเมียผมจนอีกอึดใจ มันก็ร้องเสียงดังโอ้ยยยย…..โอ๊วววว…ออก…ออก…มันกดหนอกมันแนบกับก้นเมียผม แน่นเกร็งก้นเป็นลอนๆมองที่โคนท่อนล่ำหนาเห็นคลื่นน้ำกามวิ่งเป็นลูกๆวิ่ง สู่ปลายงวงเมียผมก็หัวแทบจะมุดลงไปในอ่างกัดฟันร้องครางออกมาเช่นกัน ผมมองเห็นรูก้นมันบีบตัวยวบๆคงเพราะความเสียวที่โดนปลาชะโดอัดใส่หอยกาบโดย ที่ไม่รู้เนื้อรู้ตัวมาก่อนแต่ก็โดนกระแทกจนน้ำทะเล็ดไปแล้วเช่นกัน เพื่อนผมยืนตัวเกร็งขาสั่นอัดท่อนปลาชะโดให้มันคายน้ำลายเหนียวข้นใว้ในรู เมียผมอย่างที่ผมต้องใจสั่นตามไปด้วยจนผมต้องสกิดมันๆจึงค่อยดึงท่อนปลาชะโด ออก…มันยังไม่เหี่ยวเลยแค่น่วมๆแต่มันก็ยังดูใหญ่โตกว่าเจ้าปลาช่อนของผมตาม ลำท่อนเป็นมันเลื่อมด้วยน้ำลายหอยและน้ำลายปลาชะโดของมันเองที่ยังปรากฎเป็น คราบขาวข้นอยู่บางส่วนออกมาด้วย แต่ที่ตามออกมาอีกชุดใหญ่คือเมือกขาวข้นไม่ต่างกันแต่ปริมาณมันมากกว่านัก มันไหลย้อยตามออกมาเรื่อยๆจนหยดแหมะลงบนพื้นห้องน้ำ ผมไม่รอช้าให้เมียผมต้องสงสัยรีบอัดท่อนเอ็นพรวดเข้ารูหอยกาบทันที มันหลวมโผลกข้างในรูมันลื่นไหลเหนอะหนะไปหมดแต่มันกลับทำให้ผมได้อารมณ์ อย่างสุดๆผมกระแทกท่อนปลาช่อนล้างชามเมียตัวต่อจากเพื่อนอย่างเต็มที่ข้างใน รูมันยังขมิบๆถี่ๆให้ผมได้เสียวด้วยอย่างที่ผมไม่เคยพบมาก่อน คราบน้ำลายปลาชะโดเพื่อนผมมันยังคงไหลบ่าออกมาเรื่อยๆจนโคนท่อนผมเปียกโชก เกิดเป็นฟองขาวยังกับฟองเบียร์ไปทั้งเนินหน้าขา แล้วความอดทนผมก็หมดลงอย่างที่ไม่อยากเลย ผมกระแทกท่อเอ็นถี่ๆอีกไม่กี่ทีผมก็ต้องปล่อยน้ำลายปลาช่อนของผมเข้าไปผสม กับของเพื่อนผมและเมียผมจนชุมโชกไปหมด ผมกอดเมียผมไว้เกิดความรู้สึกรักเมียขึ้นมามากกว่าเก่าอย่างประหลาด ส่วนเมียผมก็นิ่งเงียบทำท่าจะหลับเลยต้องประคองเธอไปนอนโดยที่ยังไม่ได้ล้าง คราบน้ำลายปลาชะโดและปลาช่อนเลย

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #1 on: August 06, 2010, 02:52:49 pm
ครั้งหน้าเรียกด้วยน่ะ (16;

?

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: August 06, 2010, 04:58:43 pm
 (1212; (1212;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #3 on: August 07, 2010, 11:11:37 am
มีต่อยกสองไหมครับท่าน

Offline kunger

• เสียว: 0
Reply #4 on: August 11, 2010, 10:30:06 am
 (23;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: August 11, 2010, 10:34:32 am
thank you