close buttonclose buttonclose button
น้ากับฝันที่เป็นจริง

น้ากับฝันที่เป็นจริง

เรื่องเสียว · 57437

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

นี่เป็นเรื่องที่ผมประสบมาน่ะครับ คือ ผมชื่อ ป๊อป อายุ19ปี มีน้าสาวแต่จริงๆแล้วก็ไม่สาวเท่าไหร่ประมาณ 35 แล้ว

เรื่องเกิด ขึ้นว่า ช่วงเวลานั้นเป็นช่วงวันสงกรานต์ เค้าก็ได้กินเหล้าฉลองกันที่หน้าบ้านของผมก็มีรู้จักแถวนั้น

มากิน กันหลายคน รวมถึงน้าสาวคนนี้ของผมด้วย น้าผมชื่อ น้าเดิม แกก็มารวมวงกับเค้าด้วย แกเป็นแม่หม่าย

ผัวเลิกรากันมานานแล้วครับ มีลูกกัน2คน ที่เลิกกันเพราะผัวแกติดยากินเหล้าเมายามากมาย น้าแกรับไม่ได้

ก่อน เลิกก็มีเรื่องมีราวได้ตบตีกันมาแล้วก็มี จนสุดท้ายก็ต้องเลิกกัน ตอนนี้แกก็เลี้ยงลูก3คน เป็นลูกชาย1 ลูกสาว3

ลูกสาวแกทั้ง2 แกก็ส่งไปเรียนที่โรงเรียนประจำที่กรุงเทพ ส่วนลูกชาย แกก็เรียนโรงเรียนใกล้ๆบ้านนี่ ลูกแกเป็นคนติดเกมมาก

กลับมาที่ เรื่องของผมกับแกดีกว่า คือ คืนนั้นเค้าก็กินกันจนดึก จนประมาณตี 2 ถึงได้เลิกกินกัน ผมได้ออกไปช่วยเก็บของ

ที่เค้ากินกันเข้าบ้าน ผมได้เห็นน้าเดิมแกนั่งหลับเมาหน้าแดงกำ ผมเดินไปเรียกแก "น้าเดิม ตื่นๆไปนอนที่บ้านซิมาหลับ

ตรงนี้ไม่ได้ เดวยุงกัดน่ะ " ผมเรียกแกอยู่ตั้งนาน แกก็ไม่มีอะไรตอบโต้กลับมาเลย แม่ผมเลยบอกว่า "คืนนี้ไปนอนเป็นเพื่อน

น้ามึงหน่อยล่ะกัน คอยดูมันด้วย เผื่อมันเป็นอะไรไปเดวไม่มีใครรู้เรื่อง " เพราะลูกน้าเดิมแกไม่อยู่ทั้ง3คน ลูกสาวก็อยู่กรุงเทพหมด

ส่วนลูกชายก็ไปเที่ยวสงกรานต์ที่ เชียงใหม่กับเพื่อน ผมก็เลยบอกแม่ว่า " งั้นเดวป๊อปพาน้าเดิมเข้าบ้านน้าเดิมเลยน่ะ "

แม่ผมก็ตอบกลับมาว่า " แม่ฝากด้วยน่ะ แม่ไม่ไหวล่ะ ง่วงเหลือเกิน " ผมก็ตอบว่า " ได้ๆ เดวจะดูแลให้อย่างดีเลย "

แล้วผมก็พยุงน้าเดิมแกเข้าบ้าน มานอนตรงพื้นกลางบ้านก่อน แล้วผมก็เดินออกไปล็อคประตูหน้าบ้านอย่างดี ตอนนั้นผมรู้สึก

" ในที่สุด วันนี้ก็มาถึง " เพราะมันเป็นแผนที่ผมคิดมานานแล้ว จริงๆแล้วผมอยากจะ มีอะไรกับแกมานานแล้ว

ผม ชอบคนรุ่นอายุประมาณแก จริงๆแล้วแต่ก่อนผมมาบ้านแกบ่อย เพราะมาหาลูกชายแก มาคุยเรื่องเกมบ้างมาเล่นเกมบ้าง

แต่ก่อนกลับบ้านทุกที ผมจะแอบเข้าไปในห้องเสื้อผ้า แล้วแอบไปเอากางเกงในของน้าเดิมมาดมและชักว่าวทุกที

หลายครั้งต่อ หลายครั้งที่ผมแอบเอาของแกมาดมแบบนี้ บางทีก็เห็นแกวับๆแวมๆบ้าง ครั้งนึงผมเดินลงมาจากห้อง

ได้ยินเสียงน้าเดิมเข้าห้องน้ำ ผมเลยค่อยๆเดินเบาๆลงบันไดไป แล้วแอบไปดูหน้าห้องน้ำ ได้ยินเสียงแกฉี่ แกฉี่ดังมาก

ประตูห้องน้ำแกก็ปิดไม่สนิท ผมได้เห็นก้นอันขาวและอวบอั๋นมากๆกำลังนั่งอยู่บนชักโครก ผมโดนดูจนแกฉี่เสร็จ

ผมก็แกล้งเดินเลยไปเปิดตู้เย็นหาน้ำกิน แกเรียกผม " ป๊อป ลงมาเมื่อไหร่ น้าไม่เห็นได้ยินเลย " ผมบอก " ก็ลงมามะกี้นี้เอง "

แกทำหน้างง เหมือนว่าทำไมลงมาแล้วไม่ได้ยิน แกก็ไม่ได้สนใจอะไร แล้วก็เดินขึ้นห้องผม ผมเลย เดินเข้าไปในห้องเสื้อผ้า

แล้ว ก็เห็น กกน.ของน้าเดิมที่น้าเดิมใส่หมาดๆในวันนี้ ผมเลยปิดห้องเสื้อผ้า แล้วก็จัดการเหมือนเดิม

กลับมาที่ผมล็อคบ้าน พอล็อคเสร็จ ผมก็เดินเข้าบ้านไปแล้วก็ปิดประตูอีกบานด้านใน แล้วก็ปิดไฟ แล้วพยุงน้าเดิมขึ้นไปบนห้อง

นอนของน้าเดิม ผมค่อยๆเอาแกนอนลงบนเตียง ผมดึงผ้าห่มกับหมอนข้างลงมาไว้กับพื้น เพราะมันแกะกะเวลาในการปฎิบัติ

แล้วก็จับแกนอนดีๆ ตอนนั้นผมเลยเช็คดูอีกทีว่าแกมีสติมากน้อยเพียงใด ผมเรียกแก เขย่าแก แกก็ไม่มีปฎิกริยาใดๆตอบมา

และตอนนั้นมันก็ถึงเวลาที่ผมจะเผด็จศึก น้าเดิมของผมแล้ว ผมหยิบมือถือในกระเป๋ากางเกงออกมา ถ่าย VDO ตลอดงาน

จาก นั้นผมก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อแก วันนั้นน้าเดิมแกใส่เสื้อเชิ้ต กางเกงยินส์ แกเป็นคนดูห้าวๆจึงแต่งตัวถมัดถแมงหน่อย

ค่อยๆแกะทีละเม็ด ละเม็ดจนหมด ผมก็ได้เห็นหน้าอก 38 ที่ขาวและยังดูมีเต้าอยู่ แล้วก็ถ่ายVDOมาที่หน้าผม

กำลังเลียหน้าอกแกแบบที่ยังไม่ได้ถอดเสื้อ ใน ทีนี้ผมก็เลยเลื่อนจากส่วนบนมาส่วนล่างบ้างผมค่อยๆปลดกระดุมกางเกงยืนส์แก

แล้ว รูปซิปเบาๆ เอวแก 34 สะโพก 36 พอรูดซิปหมด ผมก็ค่อยๆถอดกางเกงยืนส์แกออกแล้วผมก็ได้เห็นเนินภูเข้าอันโหนกนูนของแก

ที่ อยู่ภายใต้กางเกงในสีครีมลายดอก เป็นตัวโปรดที่ผมชอบดมและชักว่าวแต่ก่อน ตอนนี้ร่างแกได้เปลือยแล้ว แต่ไม่ถึงกับล่อนจ้อน

เพราะเหลือกกน.กับเสื้อชั้นในอยู่ ผมจับขาแกถ่างออกแล้วตั่งชันเข่า เหมือนคนที่กำลังจะตรวจภายในจากหมอ ความรู้สึกผมตอนนี้รู้สึกตื่นเต้น

เพราะ ครั้งแรกที่ผมจะได้มีอะไรกับน้าที่ผมอยากมีอะไรมานาน ผมค่อยๆก้มหัวไปใกล้ๆตรงเป้ากกน.ของน้าเดิม แล้วผมก็สูดดมแบบเต็มที่ กลิ่นที่ได้

นี่หรอกคือกลิ่นหีที่แท้จริงผมจึงเอาจมูก กดไปตรงหีของน้าเดิมแล้วสูดดมอยู่หลายฟอด จนพอใจ แล้วผมก็ถ่ายVDOหน้าผมกำลังดมหีน้าเดิมอยู่ หลังจากนั้นผมก็

เอามือ ถือไปตั้งตรงมุมที่ถ่ายพอดีเยื้องๆหัวเตียง แล้วผมก็กลับมาที่ส่วนบน ผมค่อยๆเลื่อนมือไปที่ใต้แผ่นหลังแล้วปลดตะขอเสื้อใน พอเอาเสื้อในสีครีมลายดอก

ที่เหมือนกางเกงในออก นม Size 38 ก็หลุดเด้งออกมาจากเสื้อใน หัวนมแกขนาดประมาณเกือบ1ซม. ปานนมแกเป็นดวงใหญ่ หัวนมสีน้ำตาล

ผมก็เลย เอาปากประกบกับนมแล้วก็เลียวนๆตรงหัวนม ผมดูดหัวนม เหมือนเด็กทารกกำลังดูดนมแม่ แล้วมืออีกข้างก็บีบนมอีกข้าง

ผม ดูดสลับไปมาจนรู้สึกได้ว่าเหมือนน้าเดิมแกกำลังตัวสั่นๆ มีเสียงครางเบาๆ หายใจแรงขึ้นกว่าเดิม ผมรับรู้ได้ว่าน้าเดิมคงมีอารมณ์

ร่วมขึ้นมา แล้ว แต่ยังไม่สติเท่านั้นแก ถึงแม้ตัวแกจะเหม็นกลิ่นเหล้าแต่ผมไม่แคร เพราะผมก็กินเหมือนกัน พอดูดนมได้สักพัก

ผมเอานิ้วมาลูบเล่นตรง หัวหน่าวลงไป รู้สึกเหมือนมีน้ำเยิ้มๆอยู่ตรงด้านในซึมออกมาจนถึงด้านนอก ผมเลยถอดกางเกงใน

น้าเดิมออกมา หมอยแกดกดำมากๆ ผมได้เห็นภูเขาที่โหนกนูนแบบเต็มๆตา ร่องของน้าเดิมแกยังสวยอยู่ เหมือนจะไม่ได้

มีอะไรกับใครมานาน เพราะเลิกกับผัวแกไปเกือบ10ปี ผมเอานิ้วค่อยๆรูดร่องแล้วเล่นเม็ดอยู่สักพัก ผมเอาลิ้นเตะไปที่เม็ดของน้าเดิม

ดูดๆเลียๆอย่างเบาปาก พร้อมกับเอานิ้วแยงเข้าไปในร่องของแกอยู่สักพัก ผมเอานิ้วลองวัดขนาดถายในดู 2ผมนิ้วภายในก็แน่น

แล้ว แต่ไม่ถึงกับคับ ก็ท่อนสวาทของผมมันก็ไม่ไหญ่มาก ไม่เล็กมาก ตอนนั้นผมเลยถอดเสื้อผ้าของผมออกให้หมด ท่อนของผม

มันลุกขึ้นมาโด่ เด่อยู่ ผมเลยเอาท่อนของผมไปที่ปากของน้าเดิม แล้วก็จับปากน้าเดิมห่อเป็นรูแล้วผมก็แทงเข้าแทงออกในปาก

อยู่สักพัก จนได้ที่แล้ว ก็เอาท่อนสวาทของผมมากดคลึงเม็ดของน้าเดิมอยู่ก่อนที่จะเสียบเข้าไปในร่อง สวาทของน้าเดิมเบา ผมค่อยๆเสียบ

เข้าไปอย่างช้าจนมิดด้าม รู้สึกได้ว่ามันลึกมากๆเลยแล้วก็บีบรัดท่อนสวาทของผมได้มากเลยทีเดียว ผมค่อยๆเขยิบตัวเข้า - ออก

อย่างช้าๆ ซอยท่อนเข้าไปในร่องอย่างช้าๆ แล้วผมก็ค่อยๆเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ สักพัก มีเสียงน้าเดิมพูดออกมาว่า " ทำอะไรน่ะ ป๊อป "

แล้วก็มองหน้ามาที่ผม ผมตกใจ จู่ๆน้าเดิมก็ตื่นขึ้นมา ผมก็ทำอะไรไม่ถูกเลยหยุดซอย น้าเดิมแกบอก " หยุดทำไมล่ะ

ทำเหมือนเดิมต่อไปซิ น้ากำลังรู้สึกดีเลย อย่าหยุดเลยน่ะ" ผมเลยบอก " ป๊อปทำอย่างนี้น้าเดิม น้าเดิมไม่ด่าอะไรป๊อปเลยหรอ ทำไมยอมล่ะ "

น้าเดิมแกบอก " น้าเดิมรู้ตั้งนานแล้วว่าอั๋นอยากจะเย็ดน้า " ตอนที่คุยกันนั้น ผมก็ ซอยๆ อยู่เรื่อยๆ ผมเลยถามแกต่อว่า

" แล้วรู้ได้ไงว่าอยากเย็ดน้าเดิมล่ะ " น้าเดิมแกตอบ " น้าเห็นป๊อปมาทีไร กางเกงในน้าเปียกทุกที น้าแอบสังเกตนะ "

ผม เลยตอบกลับไปว่า " ถ้าไม่ว่าอะไร งั้นเรามาขึ้นสวรรค์กันทั้งคืนเลยละกันน่ะ " น้าเดิมแกตอบ " เบาๆหน่อยละกัน

น้าไม่ได้ทำแบบนี้มาเกือบ10ปีแล้ว ตั้งแต่เลิกกับน้าผู้ชายไป " ผมเลยบอก " ไม่รุ่นแรงหรอกน่า "

ผมเลย เปลี่ยนท่าจากคร่อมแกอยู่ เลยพลิกแกนั่งคุกเข่าเอามือเท้าเตียง

ผม จับเอวแกกระแทกแรงขึ้น น้าเดิมแกบอก " เบาๆหน่อย ท่านี้มันเข้าไปสุดในแล้วเจ็บ " ผมเลยค่อยๆเป็นค่อยๆไปเรื่อยๆ

เสียง น้าเดิมแกครางไม่หยุดเลย " ปะะะะะะะ ป๊อปป สุดยอดเลยยยย สนุกจริงงงง ไม่ได้รู้สึกแบนี้มานานแล้ววว "

แกครางจนผมเสียวไปทั้งตัวเลยล่ะ ผมเลยเปลี่ยนท่าบ้าง คราวนี้ให้แกขึ้นคร่อมผม แกก็โยกมันเลย เหมือนตัวเองเป็น

กระปุกเกียร์ ที่โยกไปโยกมา ผมเสียวสุดควยจริงๆ ผมบอกแกว่า " ไม่นึกเลยว่าจะได้ทำแบบนี้กับน้าเดิมจริงๆ "

น้าเดิม ตอบว่า " ตอนนี้ก็ได้ทำแล้วหนิ เวลารู้สึกอยาก ก็มาหาน้าได้เสมอน่ะ น้ายินดีต้อนรับเลยล่ะ ''

ผบบอกตอบไปว่า " เหมือนกันนะ ถ้าน้าเดิมอยากก็มาหาป๊อปได้ที่บ้านน่ะ แล้วเราจะได้มาขึ้นสวรรค์กันอีกไง "

พูด จบผมก็เปลี่ยนท่า เป็นท่าโก้งโค้ง ให้แกโก้งโค้ง แล้วผมโยนโยกแกอยู่ท้างด้านหลัง ตอนนั้นผมรู้สึกได้ว่า

มันเสียวควย แปลบๆ เลยนึกได้ว่า มันใกล้แล้วแน่ๆ ผมเลยบอกน้าเดิม ว่า " ป๊อปใกล้แตกแล้วน่ะน้าเดิม "

แกตอบกลับมาว่า " แตกมาเลยยยยป๊อปป แตกในมาเลยก็ได้ น้าขอรับน้ำนี้ไว้ในรอบเกือบ10ปีนี้้ที่ไม่ได้โดนน้ำนี้น่ะ"

ผมบอก "ได้ครับน้าเดิม " พูดจบประโยคนั้น ผมก็แตกในข้างน้าเดิมแล้วผมก็เสียบคาไว้ แล้วก็นอนกันอยู่บนเตียงยันเช้า

ตื่นเช้ามา น้าเดิมบอก " แหม๋ เมื่อคืนยังไม่พออีกหรอ มันตื่นอีกแล้วน่ะ " ผมบอก " มันตื่นมาเคารพอยู่แล้วทุกเช้า "

น้าเดิมและผมก็นอนกอดกันและก็ขำกัน ตอนเช้านั้น

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
 (26;
thank you

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
อยากดูคลิปอ่ะคร้าบบบ (50;

?

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
หลานที่น่ารัก

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #4 on: August 01, 2010, 07:22:35 pm
 (7; (7;