close buttonclose buttonclose button
เป็นหมอก็ต้องเย่อพยาบาล

เป็นหมอก็ต้องเย่อพยาบาล

เรื่องเสียว · 45337

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่อง นี้เป็นเรื่องจริงที่ไม่น่าเชื่อ แต่ก็เป็นเรื่องที่เป็นจริง และเกิดขึ้นแล้วในชีวิตหมอหนุ่มอย่างผม คืออย่างนี้ครับ เมื่อเดือนที่แล้วนี้เอง ที่รพ.ที่ผมทำงานอยู่ ก็มีพยาบาลคนนึง เธอชื่อหญิงครับ เพิ่งจบใหม่ หน้าตาก็ดูคม น่ารัก จัดว่าสวยเลยก็ว่าได้ครับ ก็เป็นธรรมดาที่ หมอผู้ชายอย่างผมก็ต้องรู้สึกหวั่นไหวในใจบ้างเหมือนกันครับ วันไหนที่น้องหญิงขึ้นเวร วันนั้นผมก็จะรู้สึกกระปรี้กระเปร่าขึ้นมาทุกทีเลยครับ หุ่นเธอ บอกได้เลยว่าใช้ได้ แขนเรียวงามมากเลย หาผู้หญิงที่จะมีแขนเรียวๆแบบนี้ยากครับ ส่วนนมก็ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไปครับ เดาว่าพอดีอุ้งมือแน่ๆ สะโพกไม่ต้องพูดถึง เดินทีก็สะบัดที เห็นแล้วควยเริ่มแข็งทุกทีเลย แต่ละวันๆ หมออย่างผมต้องวางตัวให้เป็นผู้ใหญ่ครับ ภายนอกดูน่าเชื่อถือ แต่ในใจน่ะสิครับ อยากปี้น้องหญิงเหลือเกินครับ แต่ก็ได้แต่ฝันหวานไปวันๆครับ วันที่ผมรอคอย และก็คาดไม่ถึงมามาถึงจนได้ครับ ผมกำลังทำงานอยู่ในห้องทำงานครับ ห้องนี้ไม่ใช่ห้องตรวจโรค แต่เป็นห้องทำงานอื่นๆ ก็เลยไม่ค่อยมีคนเข้าออกเท่าไหร่ครับ ก็มีเสียงเคาะประตูพร้อมๆกับประตูที่เปิดเข้ามา ผมตกใจนิดหน่อยครับ ก็คาดไม่ถึงว่า คนที่ผมเล็งๆ ที่คิดอยากจะปี้อยู่ทุกวี่ทุกวันเข้ามาครับ น้องหญิงเอาเอกสารที่ผมลืมไว้ที่ห้องตรวจมาคืนผมครับ ผมก็เลยบอกขอบคุณไป แล้วก็เลยหาทางชวนคุยหน่อยครับ ตอนแรกก็ต้องถามเรื่องงานก่อนตามฟอร์มครับ แล้วผมก็บอกน้องหญิงไปว่า มีหนังสือน่าอ่านอยู่เล่มนึงจะให้น้องหญิงไปอ่าน ผมก็เลยเดินไปหยิบหนังสือเล่มนี้จากที่วางหนังสือในห้อง ตอนที่ยื่นหนังสือไปปรากฏว่ามือน้องหญิงกับมือผมมาโดนกันได้ไงไม่รู้ ความรู้สึกวาบหวามมันเกิดขึ้นมาทันทีเลยครับน้องหญิงก็ทำหน้าอายๆครับ หน้าแดงขึ้นมา ผมก็เลยถามว่า ไม่เคยโดนมือผู้ชายเหรอ น้องหญิงก็ตอบว่า ไม่เคยเลย ผมก็เลยบอกว่า ถ้าไม่เคยก็เคยซะสิ เธอไม่ตอบแต่ยิ้มครับ ผมก็เลยถือโอกาสกอดเธอเลยครับ ก็คิดว่า ไม่ออกหัวก็ต้องออกก้อย ไม่โดนตบก็ต้องได้เย็ดแน่ๆปรากฏว่า ได้ผลเลยครับ เธอขัดขืนเล็กน้อยแล้วพูดว่า อย่าทำหญิงแบบนี้นะ เดี๋ยวใครมาเห็นเข้าจะไม่ดี ผมก็เลยบอกว่า งั้นถ้าไม่มีใครมาเห็น ก็ไม่เป็นไรใช่มั๊ย น้องหญิงไม่ตอบ แต่ก็ไม่ดิ้น ก็ลงเอยมาเป็นแบบนี้ก็เสร็จผมแน่ ว่าแล้วผมก็เลยเอื้อมแขนไปกดล๊อคประตูซะเลย แล้วก็มากอดน้องหญิงต่อ น้องหญิงถามผมว่า ทำไมหมอต้องทำอะไรแบบนี้ ผมก็บอกว่า ชอบน้องหญิงมานานแล้วนะ รู้ตัวบ้างมั๊ย น้องหญิงก็บอกว่า ก็รู้สึกเหมือนกันว่าหมอแอบมองหญิงบ่อยๆ แต่ก็ไม่คิดว่าหมอจะคิดทำอะไรหญิงแบบนี้ตอนนี้ ควยผมแข็งมากเลยครับ แค่คุยกับน้องหญิงในอ้อมแขนแบบนี้ ผมถามน้องหญิงว่า ขออย่างว่าได้มั๊ย น้องหญิงก็ไม่ตอบครับ ยืนนิ่งเหมือนก้อนหิน ผมเลยบอกต่อ คืนนี้ 2ทุ่ม ผมจะมารับ โอเคนะ เรื่องนี้ยังเพิ่งเริ่มต้นครับ ที่ผมกล้าพูดได้มากๆกับน้องหญิง ก็เพราะผมเคยเรียนจิตวิทยามาครับ ทำให้ดูคนออก น้องหญิงก็อยากสนิทสนมกับผมเหมือนกัน แต่เธอยังมีความรู้สึกกลัวๆกล้าๆ แล้วผมก็ได้สร้างความกล้าให้เธอได้สำเร็จครับ ฮ่าๆๆ 2 ทุ่มมาถึง ผมขับรถไปหน้าบ้านพักของน้องหญิง น้องหญิงเปิดประตูมาพอดีครับ ก็ขับรถพาน้องหญิงมาที่โรงแรมครับ ดูท่าทางเธอแล้ว มองออกเลยว่าเธอรู้ตัวแน่ว่าคืนนี้ต้องโดนหมออย่างผมฟันแน่ๆ เธอใส่เสื้อยืดตัวเล็กรัดรูป เห็นนมชัดเลยครับ พอเข้ามาถึงห้องปิดประตูปั๊บ ผมก็รี่เข้าไปกอดน้องหญิงเลยครับ อารมณ์เงี่ยนมันคั่งมานานแล้วครับ น้องหญิงดิ้นนิดหน่อยแต่ดูเธอไม่ขัดขืนเท่าไหร่เลยครับ ผมถามว่า พร้อมรึยัง เธอบอกว่า ก็แล้วแต่ผม ผมก็เลยเริ่มต้นไซ้ตรงซอกคอก่อนเลยครับ ของอย่างนี้ต้องใจเย็นๆนะครับ ผลีผลามมาก ผู้หญิงเค้าจะไม่มีอารมณ์หรอก ตอนไซ้ซอกคอผมก็ดูอาการเธอครับ เธอดูตัวอ่อนๆครับ เข้าใจว่าเริ่มผ่อนคลายแล้ว คราวนี้ก็เริ่มขั้นต่อไปครับ ไล่ไซ้ขึ้นมาที่ใบหน้าครับ ผมทำเบาๆให้นุ่มที่สุด ปากก็เฉียดกันไปกันมา สักพักก็ประกบปาก แลกดูดลิ้นดูดน้ำลายกันครับ ส่วนมือผมก็ลูบไปทั้งหน้าอก สะโพก นมน้องหญิงกลมดีครับ เด้งมือด้วย บางช่วงก็ล้วงเข้าไปขยำเบาๆที่ยกทรงครับ ตอนนี้แหละสำคัญ ผมก็ใช้วิธีให้กำลังใจ บอกว่า น้องไม่ต้องอายนะ เวลานี้มีแต่เราแค่ 2 คน ขอให้เต็มที่นะ น้องอยากทำยังไงก็ปล่อยอารมณ์ให้ไปตามนั้น ปลุกใจน้องหญิงให้กล้าครับ ผ่านมาได้5 นาที ก็คิดว่าการบ่มอารมณ์ขั้นแรกไปได้สวยครับ ผมก็เลยถอดเสื้อน้องหญิง น้องหญิงก็ช่วยถอดเสื้อผมครับ ไม่กี่อึกใจ เราทั้งคู่ก็เปลือยล่อนจ้อน ผมพาไปนอนบนเตียงครับ นมน้องหญิงอวบกว่าที่คิดไว้มากเลย ลานหัวนมสีชมพูครับ เอวคอดนิดนึง สะโพกก็ไม่หนามาก สัดส่วนใช้ได้เชียว ขนาดดารายังอายเลยนะครับ ขนหมอยปานกลางครับ ไม่น้อย และไม่รกจนเกินไป ส่วนหีอย่าให้บอกเชียว อวบครับ สีเนื้อ ไม่ดำเลย ผมแกล้งแหวกแคมดูรู ควยผมมันแข็งจนหนังควยแถบปริแล้ว แค่เห็นก็อยากเสียบแรงๆแล้วกระเด้าเลยครับ แต่ในใจผมต้องบอกตัวเองว่า ช้าก่อนเว้ย ต้องใจเย็นๆ ยังไงๆก็ได้เย็ดแน่ๆอยู่แล้ว ก็ต้องเย็ดให้เธอประทับใจด้วย จะได้มีหนต่อๆไปยังไงล่ะ ผมก็กลับมาไซ้ต่อครับ ไซ้หน้าไปทั้งตัว เลื่อนไปช้าๆครับ จากใบหน้า คอ แผ่นอก ลานนม หัวนม ท้องน้อย สุดท้ายที่หีเธอครับ น้องหญิงขนลุกเป็นช่วงๆครับ ตอนไซ้หี น้องหญิงครางเลย แถมเอาขาหนีบหัวผมเอาไว้อีก เหมือนกับว่ากลัวผมจะหยุดไซ้หีอย่างนั้นแหละ ไม่นาน ในรูหีเริ่มแฉะครับ ผมก็พุ่งลิ้นไปในรูหีเป็นจังหวะ น้องหญิงบอกว่าเสียวสุดๆเลยหมอขา ตอนนี้ผมก็ไว้มานาน10 กว่านาทีแล้วครับ สังเกตว่าผิวน้องหญิงแดงเรื่อๆไปหมด แสดงว่าบ่มได้ทีแล้วครับ ก็เป็นเวลาที่ควยผมต้องทำหน้าที่แล้ว ผมค่อยๆ จ่อหัวควยที่หีครับ ดูน้องหญิงหายใจแรงมากเลย ผมเขี่ยปากรูหีสักพัก น้องหญิงบอกว่า หมอขา หญิงทนไม่ไหวแล้ว ทำอะไรก็ทำสิ ว่าแล้วผมก็สอดควยไปในรูหีที่ชุ่มไปด้วยน้ำหีลื่นๆครับ ลื่นดีเลยครับ แต่รูหีมันแคบครับ ต้องค่อยๆสอดทีละนิด ไม่งั้นเจ็บ ไม่นานก็มิดด้ามเลยครับ ผมถามว่า เป็นไง น้องหญิงบอกว่า จุกท้อง เสียวจนบอกไม่ถูกแล้ว ผมค่อยๆโยก กระเด้าช้าๆครับ เบาๆ ช้าๆ เบาๆ หัวใจผมจะวายครับ ความเงี่ยนมันทวีคูณหลายร้อยเท่า ควยผมอัดเข้าไปในรูหีคนที่ผมอยากเย็ดมาหลายเดือน ตอนนี้น้ำหีมันชุ่มมากเลยครับ ผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้น เร็วขึ้นอีก เร็วจนสุดกำลังเลยครับ มือก็บีบนมไปด้วย น้องหญิงคราง อือๆๆๆ ตลอดเลย เอวกับสะโพกก็บิดไปมา บางครั้งก็ยกรับการกระแทกจากควยผมครับ กระแทกสักพัก รูหีน้องหญิงเกร็งมากเลยครับ มีกระตุกเป็นจังหวะ ไอ้ตอนกระตุกนี่สิ มันทำให้ควยผมทนไม่ไหวครับ ก็สุดทน เสียวสุดชีวิต ปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูหีน้องหญิงเลย ยอมรับว่าหมดแรงเลยครับ กระเด้าจนเหนื่อย อยากจะต่อรอบ 2 น่ะ มันก็ไม่ไหว นอนหมดแรงดีกว่า นี่ต้องบอกว่าเป็นเรื่องจริงครับ ไม่ใช่เรื่องแต่งที่ชอบบอกว่า เย็ดกันคืนนึงหลายยก โม้ครับ อยากบอกว่านี่เป็นเบสิคในการเย็ดผู้หญิงให้เธอประทับใจ คือต้องวางแผน ใจเย็น การพูดคุยให้ผ่อนคลาย ไม่ใช่จ้องแต่รูหีอย่างเดียวนะครับคืนนั้นผมนอนกอดน้องหญิงทั้งคืนครับ พูดโอ้โลมไปเรื่อยๆ ก็เพื่อหวังผลไว้เย็ดครั้งต่อๆไปครับ ตอนเช้าตื่นมาผมอยากเย็ดอีกครั้งก่อนกลับ แต่น้องหญิงเธอต้องรีบไปทำงานครับ ก็เลยอด ต้องตามใจไว้ก่อน แล้วเรื่องนี้ไม่จบครับ ยังมีต่ออีกเยอะ ผมบอกว่าอยากเย็ดอีกได้มั๊ย เธอก็ตอบว่าได้อยู่แล้ว หมอทำให้หญิงเสียวแบบที่ไม่เคยเสียวมาก่อนอย่างนี้ จะไม่เอาอีกได้ไงครั้งนี้จบเย็ดแบบเบสิคก่อนครับ อาจจะไม่มันเท่าไหร่ แต่ก็เป็นแค่ภาคแรก ครั้งหน้าจะมาเล่าเรื่องเย็ดน้องหญิงแบบเทคนิคต่างๆครับ มันกว่าครั้งนี้อีกหลายเท่า ย้ำอีกครั้งว่า ไม่ใช่เรื่องแต่งเล่นครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
แล้วถ้าเป็น จ๊อกกี้จะเย่อกับอะไร ล่ะคร้าบบบ (07;

?

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณมากครับ

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5