close buttonclose buttonclose button
ยอมทุกอย่างเพื่อนายหญิง

ยอมทุกอย่างเพื่อนายหญิง

เรื่องเสียว · 40988

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องสมัยที่ผมจบการศึกษาและเริ่มเข้าทำงาน ใหม่ๆ ผมได้มาเช่าอยู่ที่หอพักแห่งหนึ่งซึ่งผมมีเพื่อนข้างห้องเป็นพยาบาลอยู่สอง คน คนหนึ่งชื่อนกเป็นผู้หญิงหน้าตาดี รูปร่างเล็กได้สัดส่วน ผิวขาว ท่าทางเรียบร้อย ส่วนเพื่อนร่วมห้องของเธอชื่อแมวเป็นผู้หญิงผิวคล้ำหน่อย สูงกว่านก ท่าทางเป็นคนเคร่งขรึม

ผมอยู่มาได้ประมาณหนึ่งเดือนก็สนิท กับคนทั้งคู่ โดยเฉพาะนกเพราะผมตั้งใจจีบเธออยู่แล้ว ผมสามารถเข้าไปนั่งดูทีวี หรือเข้าไปนั่งเล่นทานอาหารในห้องพวกเธอบ่อยๆ นกกับแมวเธอทั้งคู่ทำงานเข้าเวรเป็นกะจึงทำให้บ่อยครั้งมีวันหยุดไม่ตรงกัน ดังนั้นจึงมีหลายครั้งที่ผมได้มีโอกาสอยู่สองต่อสองกับนกในห้องของเธอ ซึ่งดูท่าทางเธอคงมีใจกับผมอยู่บ้างเธอจึงให้โอกาสผมถึงขนาดนี้

มี อยู่วันหนึ่งเป็นวันที่ฝนตก บรรยากาศโรแมนติกมาก ผมนั่งดูทีวีในห้องนก ผมนั่งที่เก้าอี้รับแขกกับเธอสองต่อสอง อยู่ๆผมก็นั่งคุกเข่ากอดเธอที่เอวแล้วเอาหัวซบลงที่ตักเธอ วันนั้นเธอใส่ชุดนอนเป็นกางเกงสีขาวลายลูกไม้สีฟ้าอ่อนๆ ในขณะที่ผมซบตักเธอ เธอก็เอามือลูปหัวผมเบาๆ ซักพัก ผมก็ถอยออกมาเอามือนวดเท้าเธอ ซึงเธอก็ร้องห้ามเบา แต่เธอก็ไม่ได้ชักเท้าออก ผมนวดเท้าเธอได้สักครู่ผมก็ก้มลงจูบไปที่หลังเท้าเธอ เธอร้องว่าอย่าและพยายามยกเท้าขึ้น แต่ผมขืนไว้ประกอบกับเธอก็ไม่ได้ยกสุดกำลัง ผมจึงมีโอกาสเลียทำความสะอาดเท้าของเธอ ผมกัดแทะที่ส้นเท้าเบาๆ เอาลิ้นเลียที่ซอกนิ้ว และ ดูดนิ้วเท้าเธอทีละนิ้ว ผมสังเกตว่าเธอนั่งตัวเกรง เธอปล่อยให้ผมทำไปสักครู่แล้วเธอก็บอกให้หยุด และบอกผมว่าวันหลังอย่าทำอย่างนี้เพราะเท้ามันไม่สะอาด แต่ผมก็บอกเธอว่าไม่รู้ตัวเองเป็นอะไร และผมไม่เคยทำแบบนี้ให้ใครมาก่อน ผมยอมรับว่ามันแปลกดี และผมมีความสุขมาก คืนนั้นผมก็กลับห้องตามปกติ และกลับมาช่วยตัวเองพร้อมจินตนาการไปต่างๆนานา

หลังจากวันนั้นผมก็ ได้มีโอกาสทำความสะอาดเท้าให้นกอีกหลายครั้ง ซึ่งหลังๆเธอเริ่มเคยชินกับการให้บริการของผม โดยเธอจะให้ผมล้างเท้าเธอให้สะอาดก่อนลงมือทุกครั้ง เพื่อป้องกันเชื้อโรค แต่ละครั้งที่ผมให้บริการเธอบางทีกินเวลาสองสามชั่วโมง จนรายการทีวีจบ

วัน หนึ่งขณะที่ผมกำลังนั่งทำความสะอาดซอกนิ้วเท้าเธอด้วยลิ้นอยู่ นกก็พูดขึ้นมาว่าเรื่องที่ผมทำความสะอาดเท้าให้เธออยู่นี้แมวก็รู้เรื่อง ด้วย และแมวก็อยากลองให้ผมทำให้เธอบ้าง ผมเสียใจที่นกไม่รักษาความลับของเรา แต่ไหนๆก็ไม่เป็นความลับแล้ว และผมเองก็อยากจะมาให้บริการนกทุกวัน ผมจึงตอบรับไป

วันรุ่งขึ้นเป็น วันที่แมวกับนกไม่ต้องไปเข้าเวร จึงเป็นวันที่ผมเริ่มให้บริการกับเธอทั้งคู่ ซึ่งแมวเธอก็ถามความสมัครใจผมก่อน ซึ่งผมก็ตอบไปว่าไม่เคยคิดรังเกียจเธอ ตกลงวันนั้นผมก็ให้บริการเธอทั้งคู่ ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาผมก็ต้องให้บริการคนทั้งสอง ถึงแม้บางวันเป็นวันที่แมวอยู่คนเดียวผมก็ยังไปให้บริการตามปกติ

ประมาณ เดือนหนึ่งหลังจากนั้น ในขณะที่ผมอยู่กับแมวสองคน เธอก็บอกผมว่าในวันรุ่งขึ้นเป็นวันเกิดของนก เธออยากให้ผมทำเซอร์ไพล์ให้นก แล้วเธอก็บอกแผนการให้ฟัง ผมยอมรับว่าตื่นเต้นกับแผนการของเธอมาก

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
วันรุ่งขึ้นเป็นซึ่งเป็นวันเกิดของนก มันตรงกับวันศุกร์พอดี เธอก็ไปเลี้ยงฉลองกับเพื่อนเธอกันตามปกติ จนประมาณเที่ยงคืนเธอก็กลับ ซักครู่แมวก็มาเคาะห้องให้ผมไปหา วันนั้นทั่งนกกับแมวคงดื่มกันมานิดหน่อย พอผมไปที่ห้องพวกเธอ นกก็บอกให้ผมกลับเพราะว่าดึกแล้ว แต่แมวบอกนกว่าผมมีของขวัญมาให้ ให้นกไปนั่งรอที่โซฟาก่อน ผมถือกล่องของขวัญไปตั้งที่โต๊ะรับแขกและขอให้นกเปิดออก เมื่อเธอเปิดกล่องออกมาในนั้นผมใส่ปลอกคอสุนัขพร้อมสายโซ่ แว่นว่ายน้ำทาสีทึบแสง และกุญแจมือสองอัน นกถามผมว่าเอามาทำไม แมวเธอรีบช่วยอธิบายว่าผมต้องการให้ของขวัญนกโดยวันหยุดสองวันนี้ผมจะเป็น ทาสรับใช้ และให้นกเป็นนายหญิง นกเธอหัวเราะออกมา แล้วก็หันไปหาแมวพร้อมกับพูดว่าอย่างนั้นก็ต้องให้แมวเป็นนายหญิงด้วยสิ แมวเธอก็หันมาถามผมว่ายินดีไหมที่จะมีนายหญิงสองคน ผมตอนนั้นยอมรับว่าตื่นเต้นมากจึงตอบเธอไปว่ายินดี

แมวเธอจึงบอกกับ ผมว่า เพื่อเป็นการพิสูจน์ความจริงใจ เธอขอให้ผมคลานเข้ามากราบเท้าเธอทั้งสองและสาบานว่าจะยอมทำตามคำสั่งเธอ ทุกอย่าง ผมก็คลานเข้ามากราบและพูดว่าจะยอมทำทุกอย่างที่เธอสั่ง ตอนนี้นกเธอหัวเราะอยู่ตลอด แต่ผมฟังดูเหมือนเป็นการหัวเราะเยาะสมเพชผม ซึ่งทำให้ใจผมสั่นมาก ส่วนแมวเธอดูเอาจริงเอาจัง แมวบอกผมรู้ข้อสำคัญของการเป็นทาสคือต่อไปนี้ต่อไปนี้ไม่ว่าร่างกายและจิต วิญญาณของผมก็ต้องมอบให้เธอทั้งสอง ผมจะทำในสิ่งที่เธอสั่งเท่านั้นและไม่ทำในสิ่งที่เธอไม่ได้สั่ง ซึ่งเธอให้ผมพูดทวนถึงสามครั้ง

แมวบอกให้นกถ่มน้ำรายลงบนพื้น และบอกให้ผมเลียให้สะอาดซึ่งผมก็ทำโดยดี จากนั้นแมวก็ยกเท้าเหยียบมาที่หัวผม และให้นกทำด้วย ในขณะที่เลียน้ำลายอยู่ แมวก็ถามผมว่ายินดีให้เธอทั้งคู่ทำเช่นนี้มั้ยซึ่งผมก็ตอบว่ายินดี เธอชมผมว่าน่ารักดีมาก จากนั้นเธอก็ให้นกเอาปลอกคอใส่ให้ผม

แมวสั่ง ให้ผมลุกขึ้นยืนแล้วแก้ผ้าออกให้หมด ผมถอดเสื้อผมจนหมด เปลีอยกายยืนล่อนจ้อนต่อหน้าเธอทั้งคู่ แมวสั่งให้ผมเอามือวางบนท้ายทอย แล้วเธอก็หันไปคุยกับนกว่าผมเป็นอย่างไร นกเอาแต่หัวเราะและก็พูดว่า รู้สึกตลกดี จากนั้นแมวเธอก็ให้ผมเอาเสื้อผ้าไปเก็บที่ห้องผมที่อยู่ติดกัน แล้วรีบกลับมา ผมเลยต้องแก้ผ้าโทงๆ เอาเสื้อผ้าไปเก็บแล้วรีบกลับมา ถึงมันจะแป้ปเดียว แต่การออกไปปรากฎตัวนอกห้องโดยไม่มีเสื้อผ้ามันทำให้ผมตื่นเต้นระคนกับกลัว ใครมาเห็น

เมื่อผมกลับมา แมวให้ผมมายืนเอามือวางบนท้ายทอยเหมือนเดิมต่อหน้าเธอ แมวบอกผมว่านกต้องการจะถ่าย VDO ผมเก็บไว้เป็นที่ระลึกผมจะขัดข้องไหม มาถึงขั้นนี้แล้วผมก็ไม่คิดอะไรอีกเลยบอกว่าไม่ขัดข้อง แมวก็เลยเอากล้องให้นกเป็นคนถ่าย VDO สิ่งแรกที่แมวให้ผมทำก็คือเธอบอกว่าไม่ชอบผู้ชายที่มีขน เธอต้องการให้ผมโกนออกให้หมดแล้วเธอก็ให้มีดโกนผมมาด้ามหนึ่ง ผมเริ่มโกนขนรักแร้ทั้งสองข้าง และโกนขนให้น้องชายตัวเอง โดยเธอทั้งคู่นั้งดู ตอนนี้นกเริ่มสนุกกับการที่มีผมเป็นทาสแล้ว เมื่อแมวสั่งให้นกโกนขนที่ตูดผม เธอจึงจัดแจงได้อย่างขมักขเม่น

ตอน นี้ร่างกายผมเหมือนเด็กเล็กๆที่ไร้ขน และดูเธอทั้งคู่พอใจผมมาก แมวเอาโซ่มาคล้องคอผม และให้นกเดินจูงผมคลานสี่ขาไปรอบๆห้อง ตอนนั้นผมคิดว่าเป็นเวลาตีหนึ่งถึงตีสองแล้ว แมวบอกว่าเธอทั้งคู่ต้องการอาบน้ำ จากนั้นเธอก็ให้ใส่กุญแจมือผมเอามือไพล่หลัง เธอพาผมไปที่ห้องน้ำ เธอใส่แว่นทึบแสงให้ผม ให้ผมนอนหงายในห้องน้ำ เธอบอกว่าเธอทั้งคู่จะอาบน้ำ แต่ไม่ต้องการให้ผมดู ผมได้ยินเธอทั้งคู่อาบน้ำด้วยกันพร้อมกับเย้าแหย่ซึ่งกันและกัน ตอนนั้นน้องชายผมมันตื่นขี้นจนโด่ ผมได้ยินเสียงแมวตำหนิผมว่าไม่น่ารักเลย บังอาจไม่ให้ความเคารพพวกเธอ แล้วเธอก็เอาน้ำร้อนจากฝักบัวฉีดไปที่เจ้าหนูผมจนผมรู้สึกแสบแต่มันก็ไม่ยอม ล้ม แมวเธอมาช่วยผมโดยเอาเท้าเขี่ยจนผมสำเร็จน้ำของผมรดเท้าเธอจนเลอะเทอะ เธอด่าผมว่าผมทุเรศมากทำเท้าเธอเปื้อนหมด จากนั้นเท้าข้างนั้นก็มาวางอยู่บนหน้าผม เธอให้เลียทำความสะอาดให้หมด เธอถูมันบนจมูกกับปากผม เธอบอกให้นกลองทำบางซึ่งนกก็ลองเช่นกัน จากนั้นแมวก็ให้ผมอ้าปาก แล้วก็มีสายน้ำตกลงมาบนใบหน้าผมซึ่งส่วนใหญ่จะเข้ามาในปาก ผมรู้สึกว่ากลิ่นและรสชาติเหมือนฉี่มากแต่ผมไม่ทราบว่าเป็นฉี่ใคร และซักพัก ก็มีรดมาอีกแต่คราวนี้รดลงมาที่ลำตัวผม เธอทั้งคู่เดินออกปล่อยให้ผมนอนแช่ฉี่อยู่อย่างนั้น เวลาผ่านไป ซักสิบนาที แมวก็เดินกลับมา เธอบอกว่าเดี๋ยวผมจะเป็นปอดบวม เธอเอาน้ำมาฉีดใส่ตัวผมจนสะอาด แล้วก็บอกผมให้ลุกขึ้น ถอดแว่นที่ปิดตาผมออก เธอเอาผ้ามาเช็ดตัวผมจนแห้ง เธอบอกผมว่าถ้าทนไม่ได้ก็บอกเลิกได้ แต่ผมยังยืนยันว่าไม่เป็นไร

เธอ บอกให้ผมยืนหันหน้าเข้าหากระจก ยกขาข้างหนึ่งขึ้นบนอ่างน้ำ เธอเอายาสีฟันมาป้ายบนปลายนิ้วชี้ของเธอ และเธอก็มาป้ายที่รูตูดผม ผมถึงกับขนลุกซู่เลย เธอค่อยๆวนๆกดๆ แล้วก็ดันนี้วเข้าไปทีละนิดจนเข้าได้หมด เธอยืนอยู่ด้านหลังของผมพร้อมกับชักนิ้วเข้าออก เธอพูดถึงสิ่งที่จะทำกับผมในวันพรุ่งนี้ซึ่งมันทำให้ผมทั้งเสียวทั้งตื้น เต้น

จากนั้นเธอก็ให้ผมเดินออกจากห้องน้ำโดยมีนิ้วเธอคาอยู่ตลอด ตอนนี้นกกำลังนั่งหวีผมอยู่ แมวบอกให้ผมก้มตัวลง เพื่อโชว์นิ้วของแมวให้นกเห็นชัดๆ แมวชักนิ้วเข้าออก ผมเริ่มควบคุมตัวเองไม่ได้อีกแล้ว ทันใดนั้นแปรงผมก็ถูกฟาดลงที่แก้มก้นผม พร้อมกับเสียงตำหนิของแมวที่บอกให้ผมอดทนหน่อย เธอฟาดผมไปหลายทีเหมือนกันพร้อมๆกับชักนิ้วเข้าออก แมวบอกว่านกมีของรางวัลจะให้ผมในวันนี้ จากนั้นเธอก็หยิบเอาขวดการบูรแท่งยาวๆมาเสียบที่รูตูดผมและให้นกดันเข้าไปจน หมดอัน แมวบอกผมว่าวันนี้จะให้ผมพักผ่อนโดยมีเจ้าสิ่งนี้สอดใส่เป็นเครื่องเตือนใจ จากนั้นเธอก็พาผมไปนอน ในที่ซึ่งเธอจัดไว้ให้มันเป็นตู้ใต้อ่างล้างหน้า เมื่อผมสอดตัวเข้าไปแล้วต้องนอนงอตัว บนพื้นปูน เธอปิดตู้ซึ่งเป็นบานเกล็ดไม้ลง ออกจากห้องน้ำและก็ดับไฟ ทิ้งให้ผมนอนอย่างเดียวดายโดยมีขวดการบูรสอดใส่เป็นเครื่องเตือนใจว่านี่ไม่ ใช่ความฝัน

ขอเช็ค เรตติ้งหน่อยอะครับ ว่ามีคนสนใจเรื่องนี้มากน้อยแค่ไหน
ถ้ามีคนสนใจเยอะจะได้เขียนให้อ่านกันต่อนะครับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ทำให้อยากแล้วจากไป

?

Offline phatthakorn

• เสียว: 9