close buttonclose buttonclose button
ผิดไปแล้ว

ผิดไปแล้ว

เรื่องเสียว · 25682

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 07, 2010, 11:34:27 am

แพม ไม่คิดเลยว่าจะทุกอย่างจะเป็นแบบนี้ ตอนนี้ แพม รู้สึกเสียใจ ที่ทำให้คนที่รัก แพม ต้องเจ็บปวดทรมาน แพมหวังว่า สักวันหนึ่งถ้าเค้ารู้เรื่องราวเหลานี้เค้าจะให้อภัยแพม ไม่โกรธเกลียด แพม.... แพมอายุ 24 แล้วค่ะ แพมตัดสินใจแต่งงานกับ พี่เก่ง ทันทีที่เรียนจบ พี่เก่งเป็นคนดีมาก คอยดูแลเอาใจใส่แพมตลอด ตอนเรียนก็คอยช่วยติวให้ ไม่ว่าแพมอยากได้อะไร เค้าก็จะพยายามหามาให้ ตั้งแต่สมัยอยู่มหาลัย แพมจะมีคนมาตามจีบตลอด ถึงทุกวันนี้ก็ยังมี บางคนก็บอกแพมสวย ผิวขาวดี บางคนก็บอกแพมหุ่นดี แต่แพมไม่เคยคิดนอกใจพี่เก่งเลย ในใจแพมมีแต่เค้าคนเดียว

หลังจาก แต่งงานกัน เราตัดสินใจซื้อคอนโดอยู่ด้วยกันแถวๆลาดพร้าว แพมเรียนโทการเงินอยู่ ส่วนเป็นพี่เก่งเป็นหมอผ่าตัด เค้าพยายามทำงานอย่างหนักเพื่อสร้างฐานะ ทุกอย่างก็มีความสุขดีค่ะ เรื่องบนเตียงก็ราบเรียบปกติ ซึ่งแพมก็รุ้สึกพอใจแล้ว เพราะพี่เก่งเป็นผู้ชายคนแรกของแพม เราคงอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขถ้าไม่มีเรื่องนั้นเกิดขึ้น วันนั้นแพมยังจำได้ เป็นวันเสาร์ แพมกำลังกวาดห้องอยู่...
กิ๊งก๊องๆ’ เสียงออดหน้าห้องดังขึ้น แพมลุกเดินไปเปิดประตู

อ้าว ก้อง มาหาพี่เก่งเหรอ’
เป็น น้องชายของพี่เก่งค่ะ ชื่อก้อง แพมเคยเจอเค้าอยู่ไม่กี่ครั้ง แพมยอมรับว่าพี่น้องคู่นี้ หน้าตาคล้ายๆกันแต่นิสัยแตกต่างกันโดยสิ้นเชิง พี่ก้องจะเป็นคนที่ค่อนข้างเรียบร้อย ดูภูมิฐาน แต่น้องชายเค้ากลับดูเกเร ชอบหาเรื่อง เหมือนพวกนักเลง
ใช่ครับ หรือพี่แพม คิดว่าผมมาหาพี่เหรอ’ มาถึงก็กวนเลยนะ แพมคิดในใจ

งั้นเข้ามาก่อนสิ พี่เก่งธุระ เดี๋ยวก็กลับ’

เรา สองคนนั่งคุยกันสัก แพมยอมรับว่าวันนั้นแพมก็แต่งตัวไม่เรียบร้อยด้วย เพราะว่าไม่ได้คิดจะออกไปไหน แพมเป็นมีหน้าอกค่ะ เวลาใส่เสื้อฟิตๆมันจะดันออกมาเป็นลูก พัก แพมรู้สึกว่าสายตาของน้องชายสามีนั้น แอบมองร่องอกแพมอยู่ตลอด แพมพยายามจะไม่คิดอะไรนะ เห็นเค้าเป็นน้องชาย สักพักพี่เก่งก็กลับมา เราก็เลยนั่งคุยกัน ถึงได้รู้ว่า ก้อง ตอนนี้โดนไล่ออกจากหอพักนักศึกษา เพราะโดนจับได้ว่าแอบสูบกัญชา พอพ่อกับแม่รู้เรื่องเลยจะเรียกให้กลับไปนอนที่บ้าน แต่ก้องไม่ยอม เลยจะขอมาพักอยู่กับพี่เก่งแทน จนกว่าจะเรียนจบ
นะ พี่ ผมขออยู่ด้วยสัก 1-2 ปี เดี๋ยวก็เรียนจบแล้ว’ ก้องพูดพร้อมทำหน้าตาน่าสงสาร พี่เก่งหันมามองหน้าแพม ขอความคิดเห็น แพมเลยตอบไปว่า

แพมแล้วแต่พี่เก่งค่ะ ก้องก็เหมือนน้องชายแพมคนหนึ่ง’

ได้ ยินแบบนี้ พี่ก็สบายใจ แพมจะได้มีคนคอยอยู่เป็นเพื่อนด้วย’ ตาก้องได้ยินแบบนี้ ก็ดีอกดีใจ ทำท่าขอบคุณพี่เก่งกับแพมยกใหญ่ แพมไม่รู้เลยว่าการตัดสินใจในวันนั้น จะทำให้ชีวิตแพมเปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิง

หลังจากวันนั้น ก้องก็เขามาอยู่ในห้องของเรา เขาพยายามทำตัวดีค่ะ แต่ก็ไม่วายคอยแซวทะลึ่งๆกับแพมอยู่ตลอด จนแพมเริ่มชิน พักหลังๆ เวลาก้องแซวเช่น

พี่แพม ชุดนี้เอ๊กซ์จังเลยพี่’ แพมก็จะตอบกลับไปว่า

แน่นอน พี่สวยอยู่แล้ว’

เรา ก็หยอกล้อกันไปมาแบบนี้ ก้อง เป็นคนที่ตรงกันข้ามกับพี่เก่งโดยสิ้นเชิง ทั้งรูปแบการใช้ชีวิต และความคิด พี่เก่งไม่กินเหล้า สูบบุหรี่ หรือเที่ยวเตร่เลย นานๆถึงจะไปที ส่วนก้อง เอาทุกอย่างค่ะ สูบบุหรี่ กินเหล้า เที่ยวกลางคืน เอาหมดแถมยัง สัก ที่ตัวด้วยเพราะเวลาอยู่บ้าน ก้องจะชอบไม่สวมเสื้อ ใส่แต่กางเกงบอลตัวด้วย เดินไปเดินมา
แพมก็มอง เหมือนกันนะค่ะ เพราะก้องดูรูปร่างแข็งแรง บึกบึนดี แพมก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน เหมือนกับว่า สมชายชาตรีอะไรประมาณนั้นมั้งค่ะ จนหลังๆนี้ก้องเริ่มออกลาย เวลาพี่เก่งไม่อยู่ ก้องจะชอบพาผู้หญิงมานอนที่ห้อง เป็นประจำ ส่วนใหญ่ก็เป็น นักศึกษาแหละค่ะ บางคนก็สวยดูดี จริงๆแพมก็ไม่อยากไปยุ่งนักหรอกค่ะ ถ้าเสียงครวญครางมันไม่ดังมาเข้าหูแพม บางทีก็ดังนานเป็นชั่วโมงเลย จนแพมรู้สึกเริ่มมีอารมณ์ไปตามกับพวกเค้า ไม่อยากจะคิดว่าพวกเค้าทำอะไรกัน ทำไมถึงได้ดูมีความสุขสยิวเนิ่นนานขนาดนี้ วันนี้ก็เหมือนกัน

โอยยย อา อา พี่ ก้อง อา อา อูยยยย’ เสียงครวญครางของหนุ่มสาวคู่นี้ ดังซีดซาดกันลั่น จนแพมหน้าแดง ใจเต้นไม่เป็นส่ำ ยิ่งอยู่ในห้องยิ่งได้ยินเสียงชัดเพราะห้องเราติดกัน จนแพมต้องออกมานั่งดูทีวีที่ห้องรับแขกแทน ยอมรับว่าตอนนี้รู้สึกตัวร้อนมากๆ กางเกงในแพมก็เริ่มแฉะแล้ว สักพักเสียงครวญครางก็เงียบลง ก้องก็เดินออกมา โดยผันผ้าเช็ดตัวไว้

อ้าว พี่แพม มาทำอะไอยู่ตรงนี้’

ป่าวนี้ พี่ก็ดูทีวี อยู่’ แพมไม่กล้าสบตาก้องเลยค่ะ รู้สึกใจเต้นแรงมาก ก้องทำหน้ายิ้มๆ ทะเล้นๆ ก่อนจะพูดว่า

หรือ ว่าพี่แอบฟังพวกผม’

บ้าเหรอ ใครจะไปแอบฟังพวกเธอกัน’ แพมตกใจอายหน้าแดงเลย

เหรอ จริงๆผมก็กะให้พี่แพมได้ยินนั้นแหละ 555+’ ก้องหัวเราะ พูดหน้าตาเฉย ก่อนเดินไปกินน้ำกลับเข้าห้อง

ได้ ยินเข้าบ่อยๆแพมก็เกิดอารมณ์นะ หลังๆนี้เวลามีกับพี่เก่ง แพมจะมีอารมณ์มาก จนพี่เค้าถึงกับพูดว่า ทำไมแพม ดูเร่าร้อนจัง จนเค้าเสร็จเร็วขึ้นเยอะ บางครั้งมีกัน10 นาทีก็เสร็จแล้ว แพมก็ไม่ว่าอะไรหรอกคะ ขอแค่พี่เค้ามีความสุขก็พอ แต่ก็ยอมรับนะค่ะ ว่าแพมเริ่มแอบมองก้องบ่อยขึ้น เวลาก้องมองมาแพมก็จะหันหน้าหนี ก้องเองก็คอยมองแพมเหมือนกันค่ะ แพมรู้สึกสนใจก้องขึ้นมา เหมือนเวลาอยู่ใกล้ๆเค้าแล้วมันตื้นเต้นยังไงไม่รู้ แพมก็รู้นะว่าแบบนี้มันไม่ถูก เค้าเป็นน้องชายแท้ๆของสามี…..

จนวันหนึ่ง ก้องพาเพื่อนมากินเบียร์ที่ห้องค่ะ วันนั้นแพมเลิกเรียนเร็ว พอกลับมาถึงห้องเห็นผู้ชายอยู่เต็มไปหมด
อ้าว พี่แพม ทำไมวันนี้กลับเร็วจัง มากินกับพวกผมมั้ย? ก้องส่งเสียงชวน แต่เพื่อนๆของก้องสิ จ้องแพมตาเป็นมันเลย จนแพมรู้สึกอายๆขอกตัวกลับห้องก่อน ก้องกับเพื่อนกินกันไปสักพักก็เริ่มเมา จนพูดกันเสียงดัง แพมลุกเดินออกไปห้องน้ำก็ได้ยินเค้าคุยกันโดยไม่ตั้งใจ

โหยยย เมียพี่มึงนี้โคตรสวยเลยวะ’ เสียงผู้ชายในกลุ่มพูด แล้วอีกคนก็พูดตาม

กูว่า สวยกว่าน้องโบว์ดาวคณะบัญชีอีก แค่หุ่นก็กินขาดแล้ว’

เหยๆ แฟนพี่กูนะเว้ย ไอ้เหี้ยพวกนี้’ เสียงก้องเอ๊ดเพื่อนๆ แพมก็รู้สึกดีนะค่ะ ที่เค้าปกป้องเรา แต่ก็ดีใจเหมือนกันที่คนชม สักพักคนหนึ่งก็พูด
5555 ขาวๆ เอ๊กซ์ๆแบบนี้ อย่าบอกนะว่ามึงไม่เคยคิด’ คราวนี้ก้องทำหน้านิ่งไม่พูดอะไร

แต่เป็นกู กูก็ไม่ลงเหมือนกันวะ’ อีกคนหนึ่งพูดขึ้น

ไม่ลงอะไรวะ’ ก้องถามเพื่อน

ไม่ ลงจากเตียงไง 555+’ แพมหน้าแดงเลยค่ะ เล่นพูดกันลามกแบบนี้ พวกเพื่อนก้องก็ยังกินอยู่อีกซักพัก ปากก็ชมแพมสวยอย่างนู้น น่าเอาอย่างนี้ จนแพมทนฟังไม่ได้ ต้องหลบเข้าไปในห้องพวกเค้ากินกันได้ไม่นานก็พากันกลับไป ส่วนก้องก็นั่งกินต่ออยู่คนเดียว ..

เพื่อนก้องกลับไปแล้วเหรอ’

สักพักแล้วพี่ มานั่งกินกับผมมั้ย’ ก้องถามตาปรือ ท่าทางคงเมาพอสมควรแล้ว
พี่กินไม่เป็นหรอก นั่งเป็นเพื่อนก้องก็แล้วกัน’
เอาน่าพี่แพมคนสวยของผม สักแก้วก็ได้ นะ นะ’
ไม่ต้องทำมาปากหวานเลย’ ก้องอ้อนแพมอยู่นาน จนแพมตกลง
โอเค แต่พี่กินนิดหนอยพอนะ’
เรา นั่งกินนั่งคุยกันไป แพมสังเกตว่าสนตาก้องตอนนี้มองแพมแปลกๆ เหมือนจะกลืนแพมลงไปอย่างงั้นแหละ แพมเองกพอกินไปซัก แก้วสองแก้วเรื่มมึนๆ หน้าแดงเพราะคออ่อน

ทำไมพี่แพมที่มาชอบพี่เก่งเหรอ’ อยู่ดีดีก้องก็ถามขึ้นมา
อ้าว...ก็พี่เก่งไปคนดีนี่’

อืมมม...แล้วเรื่องอื่นดีมั้ยละ’

เรื่องอะไรละ’ ก้องพูดพลางมองลงไปที่ระหว่างขาแพม แล้วก็ชี้มาที่เป้าของเค้าเอง ที่ตอนนี้มันนู้นขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด

บ้า คนทะลึ่ง’ แพมรู้สึกเขินอายมาก จนหน้าแดงไปหมด

555+ ผมถามจริงๆนะ’ แล้วก้องก็ขยับมานั่งข้างๆแพม

ผม อยากรู้ว่าจะสู้ผมได้รึเปล่า’ ก้องพูดพลางจ้องมองมาที่แพม แพมก็ทำหน้าทะเล้นๆยิ้มๆตอบกลับไป กะแค่จะแกล้งเล่นเท่านั้นเอง ไม่คิดว่าคำพูดของตัวเองจะทำให้ก้องสติขาด

พี่ก็ไม่รู้ ของอย่างนี้ต้องลองพิสูจน์ดู’ เท่านั้นแหละ ก้องรวบแพมลงทันที ก่อนที่จะบดจูบปากของแพม ตอนนั้นแพมตกใจมากค่ะ พยายามจะดิ้นแต่เหมือนไม่ค่อยมีเรี่ยวแรงเลยคงเพราะเมาด้วย ได้แต่ส่งเสียง อู้อี้..อยู่ในคอ ก้องจูบเก่งมากค่ะ ลิ้นม้วนเข้ามาฉกพันไปหมด เค้าบดจูบแพมอยู่นาน พอถอนปากออก แพทหอบหายใจเลยค่ะ ก้องพูดขึ้นมาว่า

งั้นผมจะพิสูจน์ให้พี่ดูนะ’ แล้วก็ก้มลงไปทรุกไซร้ลำคอของแพม มือก็เปะปะไปทั่ว

ก้อง ปล่ อยย พี่ นะ ปล่อยย’ แพมพยายามจะห้ามเขา แต่เขาก็เหมือนไม่สนใจ ตอนนั้นยอมรับว่าอารมณ์แพมพลุ่งพล่านมาก ลึกๆแล้วแพมอาจจะมีใจให้เค้าด้วยมั้ง แต่ยังไงแพมก็ไม่อยากให้เค้าทำแบบนี้

พี่แพม ขาว หอมไปทั้งตัวเลยครับ’ ก้องพูดพลางฉกลิ้นไปที่ติ่งหู ก่อนมือก็บีบเคล้นเต้าอวบของแพม

อุยย ก้อง อย่า...อืมม หยุดเถอะ...ทำไม ทำแบบนี้. ’ แพมเริ่มคล้อยตามเค้าแล้ว แต่ยังพยายามจะดันหน้าอกเค้าออกไป
ผมชอบพี่แพมนะ ชอบมานานแล้วด้วย’ คำพูดนี้ทำเอาแพมอึ้งเลยค่ะ
แต่ พี่เป็น แฟนพี่เก่ง นะ อืมม’ ก้องบดจูปแพมอีก ก่อนจะเลื่อนมาเข้าไปตรงในกางเกงในของแพม ที่ตอนนี้เปียกจนแฉะไปหมดแล้ว แพมอายเหลือเกินที่มีอารมณ์ตอบสนองเค้าขนาดนี้ ก้องบดเคล้นตลึงไปตามจิ๋มของแพมจนแพมเสียวไปหมด รู้สึกได้เลยว่ามีอารมณ์มากๆไม่รู้ทำไม ปากก็ร้องห้ามเค้าไป แต่อีกใจหนึ่งก็เหมือนไม่อยากให้หยุด

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: July 07, 2010, 11:35:38 am
อุยยยย ก้องอย่า อืมมมม อย่าก้อง ซีดด’

แพมเสียวมากจนขนแขนลุกเลย ตอนนี้สติเริ่มกระเจิดกระเจิงแล้ว เรี่ยวแรงหายไปไหนหมดก็ไม่รู้ พอรู้ตัวอีกทีเสื้อผ้าก็หลุดไปหมดแล้ว ก้องกมลงดูดนมของแพม ลิ้นฉกแปลบไปทั่ว มือก็ฟ้อนเฟนปลุกอารมณ์แพมอยู่ตลอด
ยอมรับนะค่ะ ว่าความดิบเถื่อนของเขาตอนนี้ กระตุ้นความต้องการของแพมมากเหลือเกิน ก้องพรมจูบ ลูบคล่ำแพมไปทั่วตัว บางทีก็ขบกัดเบาๆด้วยความหมั่นเขี้ยว ลีลาแบบนี้ พี่เก่งไม่เคยทำเลยค่ะ มันดูดิบๆยังไม่รู้ เหมือนคนอดหยกมาเจอ อาหารจานอร่อยอะไรแบบนั้น ปกติพี่เก่งจะค่อยๆทำแบบนิ่มนวล สักพักแพมก็รู้สึกว่ามีอะไรมาเขี่ยๆตรงปากร่อง ก้องค่อยๆดันของเค้าเข้ามาช้าๆ

โอยยย ก้อง อย่า ทำอย่าง งี้ อือออออ อย่า อูยยย’ แพมส่งเสียงห้ามที่เบาเหมือนกระซิบ ใจตอนนั้นมันเสียวจนจะไม่รู้เรื่องอยู่แล้ว
ก้อง ขอนะครับพี่แพม ก้องจะทำให้พี่แพมมีความสุขเอง’

ยะ อย่า ก้องง พะ พี่ เป็น แฟน พี่ เก่ง นะ อือออออ’

ก้อง ไม่สนใจที่แพมพูดเลยค่ะ เค้าค่อยๆซอยเข้า ซอยออกช้าๆ ของเค้าใหญ่มากค่ะ อย่างน้อยก็ใหญ่กว่าของพี่เก่ง เจอแบบนี้ขอพูดได้เลย ว่าเสียวมากค่ะไม่เชื่อลองทำดู มือก้องตอนนี้เอื้อมมาบี้นม แพมใหญ่เลย ปากก็ก้มลงมาจูบ ซุกไซร้อยู่ตลอด จนตอนนี้แพมเสียวสยิวจน หมดอาย แล้วค่ะ จะเกิดอะไรก็คงไม่สนแล้ว แพมค่อยยกมือไปโอบรอบคอจูบตอบก้อง
เหมือนก้อง รู้ตัว ว่าแพมเริ่มตอบสนองเค้าหยุดจูบแล้วมองหน้าแพม ยิ้มๆ ก่อนที่จะค่อยๆยกบั่นเอว กดกระแทกของเค้าลงมาแรงขึ้น เร็วขึ้นจนเสียงกระทบหนอกดัง ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป แพมตอนนี้ก็เสียวจนหลับตาปี้แล้ว มือก็โอบกอดเค้าแน่น ปากก็ร้องครางไป ไม่นานแพมก็ทนไม่ไหวค่ะ ไม่รู้เพราะมันผิดกลิ่น หรือเพราะอะไร แต่ก้องคงไม่รู้ว่าแพมเสร็จแล้ว เพราะเค้ายังทำต่อไปแถมทำแรงขึ้นอีกต่างหาก

โอยยย ก้อง อา อา พะ พี่ พี่ อืออออ อุยยยย’

จริงๆ แพม ก็ไม่รู้หรอกว่าร้องอะไรออกไปบ้าง แต่ที่รู้แน่ๆคือ ก้องทำเก่งมาก เค้าไม่ใช่แค่ซอยเข้า ซอยออกอย่างเดียว บางทีก็กระทุ้งเข้าไปแรงๆ แล้วหมุนคว้านท่อนลึงค์ของเค้าจนทั่วร่องด้านใน บางทีก็บดหนอกชนกับติ่งเสียวของแพม เจอแบบนี้แพมก็ร้องเสียงหลงลูกเดียว

อะ อะ อา อา ก้อง อะ อุยยย พี่เสียวว ‘

เหมือน ก้องยึ่งเห็นแพมเสียวยิ่งได้ใจ เค้ายกขาแพมขึ้นพาดบ่า จนก้นแพมลอยโด่ง ก่อนที่จะกระแทกท่อนของเค้าลงมาอย่างแรงๆ จนมันกระทบมดลูกแพมดังกึกๆ ท่านี้มันเข้าลึกมากค่ะ จนแพมรู้สึกทั้งจุกทั้งเสียวแบบบอกไม่ถูก

โอยยยยย กะ ก้องง พ พี่ ไม่ ไหว แล ว นะ อา อา’

ผมก็จะไม่ไหวแล้วครับ พี่ พี่เยี่ยมจริงๆ’

พูดจบ เค้าก็เร่งกระแทกจนเตียงสะเทือน จนแพมเสียวจี๊ดขี้นสมอง ตัวเกร็งจนมือเท้าหงิก ร้องกรี๊ดออกมาดังลั่น
อา ก้อง อุยย อุยย อืออ อ้ายยยยยยยยยยยยยยยย’

ก้องเองก็คงไมไหวเหมือนกัน เพราะไม่นานเค้าก็ปล่อยออกมาข้างในเยอะมาก จนแพมรู้สึกได้ ไม่คิดเลยว่าการร่วมรักจะมีความสุขได้ขนาดนี้ รสชาติที่ก้องทำให้มันรุนแรง เสียวซ่านแบบที่แพมไม่เคยได้รับจากพี่เก่งมาก่อน แต่ไม่นานแพมก็เริ่มรู้สึกผิด แพมรู้สึกเสียใจมากที่ปล่อยตัว ปล่อยใจได้ขนาดนี้ กับน้องแท้ๆของสามีตัวเอง แพมร้องไห้อยู่นานเลยค่ะ หลังจากวันนั้นเราก็เหมือนมองหน้ากันไม่ติด แค่คุยยังไม่ค่อยจะกล้าคุยกัน จนพี่เก่งถาม

แพม ทะเลาะอะไร กับไอ้ก้องมันรึเปล่า’

แพมก็บอกปัดไป ว่าไม่มีอะไร...หลังจากนั้นแพมก็มีกลับพี่เก่งหลายครั้ง แต่ทุกครั้งแพมต้องเอาลีลาของพี่เก่งไปเปรียบกับ
ก้องโดยไม่รู้ตัว ยิ่งนาน ก็ยิ่งรู้สึกแปลก จนวันนหนึ่งเรามีอะไรกันก็เหมือนกัน พี่เก่งทำได้แป๊ปเดียวก็เสร็จ
พี่ เก่ง สะ เสร็จแล้วเหรอ’
แพ มละล่ำละลักถามไป แต่พี่เก่งก็ล้มตัว หลับไปแล้ว ยอมรับว่าตอนนั้นรู้สึกค้างสุดๆ จนนอนไม่หลับอยากจะช่วยตัวเองก็ไม่กล้าทำ แพมเลยเดินไปอาบน้ำ พออาบเสร็จแพมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกมา เจอกับก้องเข้าพอดี เรายืนมองตากันอยู่สุกพัก ก้องก็หยืนปากจะเข้ามาจูบแพม แพมก็พยายามเอียงหน้าหลบ

ก้อง ยะ อย่าทำอย่างงี้ เดี๋ยว พี่เก่งรู้ อย่า ก้อง’

พอเห็นแพทขัดขืน ก้องก็รวบแพมเข้าไปกอดดื้อๆเลย ก่อนจับหน้าแพมมาบดจูบอย่างรุนแรง จนแพมแทบหายใจไม่ทัน

พี่แพม ก้องคิดถึงพี่แพมมากรู้มั้ย พี่แพมไม่คิดถึงห้องเลยเหรอ’

มือ ก้องเคล้นหน้าอกของแพมอย่างแรง จนปมผ้าเช็ดตัวแพมคลายออก หลุดไปกองอยู่ที่เท้า จนตอนนี้แพมยืนเปลือย โดนก้องกอดจูบ จนอารมณ์ขึ้น ไม่รู้ว่าเพราะค้างมาหรือเปล่า แต่ตอนนี้รู้สึกต้องการก้องมากๆ

อยะ ยอ่า ก้อง อูยยย อย่างงี้ มันไม่ดี ก้อง อืมมมม’

ผมรักพี่แพมจริงๆนะ พี่แพม สวยไปทั้งตัว’

ก้องกอด จูบ ลูบคล้ำแพมไป ปากก็ชมแพมไม่หยุด จนตอนนี้แพมตัวอ่อน ไม่ขัดขืนอะไรเค้าแล้ว ก้องค่อยๆอุ้มแพมเข้าไปวางบนเตียงในห้อง ก่อนจะค่อยถอดเสื้อ ถอดกางเกงของเค้าออก ไม่รู้ทำไมใจแพมตอนนี้ถึงเต้นโครมคราม รอให้เค้าเข้ามาทำอะไรต่อมิอะไร รู้สึกตัวเองร่านมากๆ ไม่คิกว่าจะมีอารมณ์กับคนอายุอ่อนกว่าแบบนี้ คราวนี้ก้องแบะขาแพมออกก่อนจะค่อยๆเลียจนทั่วร่องแพม แพมไม่เคยโดนเลียมาก่อนค่ะ แต่มันเสียวมาก ปลายลิ้นก่องฉกขึ้นลงอย่างชำนาญ บางทีก็ขบเม้มติ่งเสียว จนแพมเสียวซ่านสุดๆ ดิ้นพลานไปมา ผมเพิมแผ่กระจัดกระจายทั่วเตียง

ก้อง อา อา อา พี่ เสียว ก้อง พี่ เสียวว ซีดดดดส์

แพ มครางอย่างไม่อายเลย มันเสียวสุดขีดในชีวิตจริงๆ ก้องทำจนแพมกระตุกเสร็จไปสองครั้ง ก่อนจะใส่ของเค้าเข้ามา แพมเพิ่งรู้ว่าผู้หญิงเวลาเสร็จไปหลายๆครั้ง ครั้งหลังมันจะยิ่งเสียวเป็นทวีคูณ
โอยยยย ก้อง ซีดดดดส์ พพี่ เสียวจัง โอยยย อา อา’
ก้องโยกอยู่นาน ก่อนจะจับแพมเปลี่ยนท่า ไป เปลี่ยนท่ามา ไม่รู้เค้าไปอึดไปทนมาจากไหน แพมก็เกร็งแล้ว เกร็งอีก

โอยย กะ ก้อง พ พี่ มะ ไม่ ไหวแล้ว นะ จะขาดใจอยู่แล้ว อูยย ซีดดด อา อา’

ก้อง จับก้นแพมแล้วโหมกระหน่ำไม่ยั้ง ตอนนี้แพมกำลังแอ่นหลังให้เค้าอยู่ ความเสียวซ่านแพร่กระจายไปทั่วตัว หัวสมองเบลอไปหมด ก้องกระเด้าเด่งกระแทกอยู่ไม่นาน ก็กระฉูดเข้ามา แต่แพมตอนนี้ไม่มีเรี่ยวแรงจะร้องอะไรอีกแล้ว น้ำตา น้ำลายใหล ออกมาหมดนอนกระตุกๆจนหลับไป
แพมไม่อยากจะเชื่อความสุขทางเพศ จะเติมเต็มจิตใจแพมได้ขนาดนี้ ไม่ว่าพี่เก่งจะดีกับแพมขนาดไหน แต่รสชาติความเสียวสุข ที่แพมได้รับจากก้องนั้น ทำให้แพมติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น หลังจากวันนั้น เวลาพี่เก่งเผลอ ก้องกับแพมก็จะแอบมีอะไรกันอยู่เสมอ จนแพมรู้สึกว่ามีแฟนสองคนเลยค่ะ คนหนึ่งแพมรัก รักในการดูแลเอาใจใส่ ความห่วงใยที่เค้ามีให้ แต่อีกคนแพมหลง หลงใหลในรสชาติความสุขสุดยอด ที่เค้ามอบให้ ที่แพมเขียนมานี้แพมแค่อยากจะระบายให้ฟังเท่านั้นค่ะ เพราะเก็บไว้มันอึดอัดในจริงๆ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: July 07, 2010, 12:27:14 pm
ดีคับที่รู้สึก ......เสียว เอิ้กกก

?

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #3 on: July 10, 2010, 02:34:28 am
 (1;

Offline tamsak

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email
Reply #4 on: July 10, 2010, 03:06:25 am
โอ้ย...ซี๊ดดส์..ส.ส

Offline kittycat

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #5 on: July 10, 2010, 04:39:13 pm
 (007; (007; (007; (007; (007;

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #6 on: July 10, 2010, 07:44:02 pm
ขอบคุณครับ

Offline nearlyevil

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #7 on: July 10, 2010, 10:57:09 pm
Good story krub.

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: July 10, 2010, 11:39:56 pm
Thanks krub.