close buttonclose buttonclose button
ป๋าริวจากเว็ปเอเอสมาสถิตอยู่ที่นี่แล้วรอชมผลงานA4Uและค่ายเครือได้เลยครับ

ป๋าริวจากเว็ปเอเอสมาสถิตอยู่ที่นี่แล้วรอชมผลงานA4Uและค่ายเครือได้เลยครับ

paparyu · 7313

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline paparyu

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • View Profile
    • Email
ถ้าสมาชิกท่านใดรู้จักเว็ปเอเอสในอดีต คงจำป๋าริวกันได้นะครับ นักโพสต์อันดับหนึ่งกว่า6หมื่นครั้ง สไตล์สาวA4Uและค่ายในเครือ นอกจากนั้นยังมีค่ายญี่ปุ่น-ยุโรปดังๆอีกเพียบ ตอนนี้ได้สมัครเป็นสมาชิกที่นี่แล้ว ขออนุญาตแอดมินที่นี่นำเสนอผลงานหน่ยนะครับ ส่วนท่านที่อยากเก็บสะสมผลงานแบบไม่ต้องรอดูดรอโหลดก็ติตต่อได้ที่ paparyu15@gmail.comได้เลย(แลกกับปัจจัยนิดๆหน่อยๆนะครับ) ชุดที่นำเสนอวันนี้เป็นชุดที่CHAPTERมาจากคลิปวีดีโอค่ายTBAของน้องแน๊ทชุดล่าสุดจ้า

Offline jt papang

• Sr. Member
    • เสียว: 0
มาเร็วๆนะครับน้องแนทแฟนพันธ์แท้รออยู่ 555+++ (07;

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
แม่ยกขวัญใจป๋าริวขอร่วมดีใจที่ป๋ามาอยู่นี่ด้วยกัน

10

20

30

ทั้งหมด 142 ภาพวันหลังค่อยมาต่อละกัน...