close buttonclose buttonclose button
ออฟลูกแม่สุ

ออฟลูกแม่สุ

เรื่องเสียว · 45328

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 25, 2010, 03:45:26 pm

แม่สุครับ ผมออฟเองครับแม่ ผมดีใจที่แม่สุมีความสุข
ถึงกับเอามาเล่าให้คนอื่นฟังในบอร์ดนี้แสดงว่าผมทำให้แม่มีความสุขได้แล้ว
เรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมเห็นแม่แต่งตัวเซ็กซี่มาพักใหญ่แล้ว
แถมยังออกไปงานสังคมนอกบ้านบ่อยขึ้น
เพื่อนผมที่เป็นเด็กเสริฟร้านคาราโอเกะเล่าให้ฟังว่า
แม่สุออกไปสังสรรค์กับเพื่อนบ่อยๆ
แถมยังเริ่มมีผู้ชายในที่ทำงานแม่มาเจ๊าะแจ๊ะแม่ด้วย
พ่อไม่ค่อยสนใจเรื่องเซ็กแถมยังไปกินเหล้ากับสมาคมเปตองประจำ
ผมเองก็เริ่มห่วงว่าแม่จะมีใจให้ไอ้ชายคนนั้น
พักหลังแม่ดื่มแล้วเมากลับบ้านบ่อยๆ
แถมยังมีไอ้เพื่อนผู้ชายคนนั้นเป็นคนมาส่งบ่อยขึ้น
แม่ครับ ถึงจะเป็นแม่แต่ผมก็แอบหลงรักแม่มานานแล้ว
ผมชักว่าวทุกครั้งที่แอบดูแม่อาบน้ำ
ผมแอบเอาควยไปทาบโหนกหีแม่เวลาที่แม่เมาหลับ แล้วชักว่าวตามประจำ
ผมรักแม่ครับ
นอกจากพ่อแล้ว แม่ต้องมีผัวน้อยเป็นผมเท่านั้น
ผมไม่ยอมให้ไ้อ้นั่นมาแย่งความรักจากแม่ไปหรอก
คืนวันศุกร์ที่ร้านคาราโอเกะ
เพื่อนผมมันโทรมาฟ้องว่าเพื่อนมันอีกคนในร้านขายยาเสพติดแบบกระตุ้นอารมณ์ทางเพศ
ให้ไอ้เพื่อนชายแม่ สงสัยมันจะแอบเอาให้แม่กิน
ไอ้นั่นมันโอบกอดแม่ และจูบไซร้ซอกคอด้วย
ดูเหมือนแม่จะมีอารมณ์คล้อยตามมันไม่ใช่น้อย
ผมของขึ้น โมโหที่แม่ถูกลวนลาม
แต่ควยแข็งตอนที่เพื่อนบอกว่าแม่ดูเหมือนจะมีอารมณ์ทางเพศอยู่ด้วย
ผมโทรเข้ามือถือไม่ แม่ก็ไม่ยอมรับสาย
ผมโทรเข้ามือถือเพื่อน เพื่อนบอกว่าแม่คงไม่รับสายแล้วล่ะ กำลังโดนล้วงอยู่เลย
ผมโกรธแม่มาก ผมบอกให้เพื่อนเอาโทรศัพท์ของเค้าไปให้น้านีเพื่อนแม่ที่เป็นผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่ไปคาราโอเกะด้วยกัน
"น้านีผมออฟเองนะ ทำไมน้านีถึงปล่อยแม่ผมทำอะไรประเจิดประเจ้อแบบนั้น
นึกว่าผมไม่รู้รึไง
น้านีพาแม่ผมกลับเดี๋ยวนี้เลย ไม่งั้นผมจะฟ้องพ่อ ลูกน้องพ่อเอาไอ้นั่นตายแน่"
น้านีตอบกลับเสียงสั่นๆ "เธอรู้ เธอเห็นอะไรเหรอ
เราแค่มาสังสรรค์กันธรรมดา ไม่มีอะไร"
ผม "ไม่มีบ้าอะไร เดี๋ยวถ้าผมให้คนตามไป
ถ้าเห็นได้นั่นพาแม่เข้าโรงแรมละก็ เตรียมเก็บศพกันได้เลย"
"ไม่มีอะไรจริง จริ้ง พวกเราจะกลับเดี๋ยวนี้แล้วจ้า" น้านีพูดสั่นๆ
"ภายในสามสิบนาทีต้องมาถึง ถ้ารู้ว่าแวะที่อื่น ผมจะโทรหาพ่อ
ผมให้คนตามห่างๆด้วย อย่าลองดี ไม่งั้นเละแน่"
เพื่อนผมโทรมารายงานว่า แม่ น้านี กะไอ้นั่น แยกตัวออกมาก่อน
ไ้อ้นั่นเป็นคนขับ แม่นั่งหน้า น้านีนั่งหลัง แต่ก็ไม่วายดูดปากกันนานก่อนจะออกรถ
ครึ่งชั่วโมงระหว่างที่นั่งรอ ผมกระสับกระส่ายกลัวว่าแม่จะโดนคนอื่นเย็ด
ขณะเดียวกันก็รู้ว่าพอแม่มาถึง ยาที่แม่เสพเข้าไปนั่นน่าจะกำลังออกฤทธิ์
ผมจะฉวยโอกาศนี้ดีมั้ย ก่อนที่แม่จะเย็ดกะคนอื่น
เอาก็เอาวะ
เสียงรถยนต์มาจอดอยู่ตรงหน้าบ้าน แม่ลงรถมาคนเดียว ในสภาพที่เมามาก
เื้สื้อของแม่กระดุมหลุดอยู่หลายเม็ด สายยกทรงหลุดลุ่ยราวกับโดนล้วงโดนขยำมาเต็มที่
ผมเผ้ากระเซิง แต่ก็ดูเซ็กซี่ แม่สุของผมนี่มัน น่า.....นัก
แม่โซซัดโซเซประคองตัวไปอาบน้ำ สภาพเมาหนัก
ที่ประตูห้องน้ำผมแอบเอาเศษผ้าไปขัดไว้ไม่ให้ปิดประตูได้ง่าย
ตอนแม่เข้าไปอาบน้ำ ด้วยความเมาแม่ปิดประตู แต่ด้วยความที่มันปิดยาก
แม่จึงปล่อยประตูแง้มไว้อย่างนั้น

แม่ถอดผ้าขนหนูออกแล้วล้างหน้า
แสงไฟจ้าในห้องน้ำทำให้ผมเห็นแม่โป๊เปลือยชัดเจน
ผมขนลุกซู่เมื่อแม่มองมาทางประตู แ่ต่ดูเหมือนแม่จะมองไม่เห็นว่าผมแอบดูอยู่
แม่เริ่มลูบไล้ตัวเองด้วยสบู่
แม่ลูบนมและหีที่มีขนดำครึ้มอยู่พักใหญ่ พึมพำแบบคนเมา
"แม่ง..หายไปไหนกันหมด...ไซร้กูแล้วปล่อยกูเงี่ยนอยู่คนเดียว"
แม่ช่วยตัวเองอยู่พักนึงแล้วก็พันผ้าขนหนูออกมาที่โซฟาห้องนั่งเล่น
ผมแอบหลบอยู่ในห้องนอนของตัวเอง แอบดูแม่ช่วยตัวเองอยู่ห่างๆ
แม่แอ่นสะโพกขึ้น ร้องอูยซซ...ด้วยความเสียว ท่าจะเสียวไปแล้วสิแม่
ผมแอบดูแม่ด้วยหัวควยตั้งโด่ แม่ยังคงคลึงนมกับหีตัวเองไม่หยุด แม่ปิดตาลง
แต่ดูเหมือนยังเงี่ยนไม่หาย ครางอือๆอยู่ตลอด คล้ายกับจะหลับแต่ไม่หลับ
เพราะฤทธิ์ยาเสพติด ทำให้แม่หลับไม่ลงแถมยังเงี่ยนอย่างต่อเนื่อง

แม่ครับ ผมสงสารแม่ อยากให้แม่ได้นอนหลับพักผ่อน
แม่ครับ ผมจะช่วยแม่ให้หายเงี่ยนเอง
ผมย่องไปที่โซฟาด้านขาของแม่ เข่าซ้ายของแม่ตั้งชันพิงกับพนักหลังของโซฟา
ขาขวาของแม่อ้าออกวางเท้าอยู่บนพี้น
มือขวาของแม่ยังกุมหีอยู่ นิ้วมือขยับเบาๆบนปุ่มแตด
ผมจับมือแม่ออก เอาหน้าเข้าไปไำกล้ๆแล้วใช้ปลายลิ้นดุดแตดขึ้นลง
มือแม่ตอนนี้จิกอยู่บนหัวผม แต่...แทนที่จะดันหัวผมออก
แม่กับกดหัวผมลงไปที่หีแม่มากขึ้น
ผมดูดแตดแม่ เหมือนกับที่เคยดูดซอกคอแฟน
แม่แอ่นรับความเสียวตามจังหวะการดูด

ผมถอดกางเกงออก แล้วดึงผ้าขนหนูที่ห่อหุ้มเรือนร่างของแม่ออก เลื่อนหน้าขึ้นไปดูดนม
แล้วเลื่อนไปกัดหูและดูดซอกคอ ตอนนี้ควยผมจ่อที่ปากรูหีฉ่ำแฉะของแม่
เสียงแม่ครวญครางอย่างเสียวกระสันต์
ผมใช้หัวควยดุนแตดแม่อยู่้ด้านนอก
แม่ขยับรูหีให้พอดีกับหัวควยผม ทำให้หัวหยักดันเข้าไปในร่องแคมฟิตๆของแม่
ผมได้ทีอยอกหัวควยเข้าออก แม่ยังคงหลับตา ในขณะเดียวกันผมก็ดูดเต้านมขาวสวยของแม่
ผ้าขนหนูเปิดออกหมดแล้ว หัวควยผมกระเด้าเข้าออกจากหัวหยัก เรื่มลื่นเข้ากลางลำ
แม่นมสวย หน้าท้องเล็กน้อยสวยสมวัย ช่วงต้นขาอวบได้รูป น่าหมั่นเขี้ยว
ผมกระเด้าเข้าออกอย่างเมามันส์ แม่ครวญครางด้วยความเสียว อูยสสสส อูสสสส
อาาห์์าาา
"วันนี้ เย็ดพี่เป็นผัวพี่แล้วอย่า ให้ครอบครัวพี่รู้นะ รวิศ
พี่ไม่อยากให้ลูกพี่...อูยส์สส มาว่าแม่ร่าน"
แม่ยังคงคิดว่าเป็นได้ชายชู้นั่นเย็ดอยู่
ดีล่ะ ผมจะเป็นผัวแม่ เย็ดแม่ให้แม่หายอยากเอง
ผมกระหน่ำเย็ดแม่สุ พร้อมดูดนม แล้วขยับไปดูดปาก
จังหวะเย็ดเน้นๆ แน่นๆ เล่นเอาแม่แอ่นหีรับเป็นจังหวะ
หีแม่ตอดตุบๆเป็นจังหวะ ฤทธิยาเสพติด ทำให้แม่ถึงจุดสุดยอดถี่ๆ
แถมยังตอดรัดอย่างต่อเนื่อง
ตอนแม่กำลังถึงจุดสุดยอด แม่กอดผมแน่น มือจิกหลังผม ร้องอ้าาาา อ้าาาาห์์
อืออออๆๆๆๆๆๆ สะโพกเด้งรับควยราวกับขี่้ม้าพยศ
แม่เสร็จไปแล้วรอบนึ่ง แต่ยังคงบิดสะโพกรับจังหวะการเย็ด
ดูเหมือนแม่จะไม่หายเงี่ยน ง่ายๆ
แม่ลืมตามอง ผัวใหม่คนที่กำลังเย็ดหีตัวเองอย่าง เน้นๆ แน่นๆ
สะโพกแม่ยังคงแอ่นรับควยอย่างต่อเนื่อง
ตามจังหวะการเย็ด พอแม่เห็นว่าเป็นออฟ ลูกชายตัวเอง แม่ถึงกับสะดุ้ง
ร้องอ้าา ลูก...ลูก...เย...เย็ด.....
อูย....เสียว.....ลูก...อย่าทำแบบนี้นะ....อูย...ส......อ้าาาาสสสส.....ไม่นะ..ลูก..โอวววห์...อา..
ปากร้องอย่าๆๆๆ แต่สะโพกยังคงแอ่นหีรับควยลูกชาย...อย่างเสียวกระสันต์
ผมจับแม่พลิกมาเป็นท่าโก้งโค้ง แม่เปลี่ยนท่าอย่างว่าง่าย
แถมยังโยกสะโพกรับจังหวะพอดีกับการเย็ดของผม
ผมน้ำแตกในหีแม่..คงไม่เป็นไร เสี่ยงท้องนิดหน่อย...เย็ดครั้งแรก ขอแตกในล่ะวะ...
แม่เริ่มอ่อนเพลีย ผมคุยกับแม่ในขณะที่ควยยังค้างอยู่ในหี ผมน้ำแตกแล้ว
แต่ยังขยับควยอยู่ในหีแม่เบาๆ
แม่ครับ ผมรักแม่
แม่อย่าไปมีใครอื่นนะผมยอมเป็นผัวแม่ไปตราบที่แม่ยังมีอารมณ์ทางเพศอยู่เลย
แม่ครับ ผมหึงแม่นะ ถ้าแม่ยังคบกับเพื่อนชายใหม่ของแม่ ผมคงอกแตกตาย กลายเป็นคนเลว
แม่เป็นเมียผมนะ ผมจะเ็ป็นผัวแม่เอง ผมรักแม่ครับ

คืนนั้นผมนอนกับแม่ทั้งคืน เราใส่เสื้อผ้า เผื่อว่าพ่อเข้าบ้านมาจะได้ไม่สงสัย
แต่ใส่กางเกงบอลขากว้าง แม่หลับไปแล้วใส่ชุดนอนคลุมยาว
ผมเอาควยออกมาทางขางกางเกงบอล ถลกชุดนอนแม่ขึ้น ควยเสียบหีแม่อยู่นานกว่าจะพลิกตัว
เปลี่ยนท่านอนผล็อยหลับไป

ตอนเช้ามือพ่อยังไม่กลับ
ผมกับแม่เย็ดกันต่อในตอนเช้าตั้งแต่บนเตียงนอน
จนกระทั่งแม่กำลังแปรงฟันในห้องน้ำ
ก็มีผมกระเด้าหีแม่อยู่ในท่ายืนก้มโค้งตัว มือซ้ายค้ำผนัง มือขวาแปรงฟัน
แอ่นตูดให้หีออกมาทางด้านหลัง ผมเย็ดกับแม่ตั้งแต่ก่อนนอน จนตื่นนอน
เย็ดกันราวกับคู่ฮันนีมูน

ตอนเช้าผมเป็นคนขับรถไปไปเรียนกวดวิชา โดยมีแม่นั่งไปส่ง
แม่ยังก้มหน้ามารูดซิบกางเกงผมในรถแ้ล้วดูดควยผมจนแข็งไปหมด
แม่บอกว่ากระตุ้นผมไว้ก่อน เลิกเรียนตอนเื่ที่ยงแม่จะมารับ
ตอนแม่มารับกลับบ้าน
แม่มาในกระโปรงยีนส์สั้นผมเห็นกางเกงในผู้หญิงลื่นๆวางอยู่ข้างๆกระปุกเกียร์
แค่จังหวะยกขาเหยียบเบรกผมก็เห็นจิ๋มแม่แล้ว
แม่ตั้งใจถอดกางเกงในออกก่อนมารับผม แม่ขับรถออกไป ผมก้มหน้าดูดหี
ดูดแตดแม่จนแม่ขับรถ คดเป็นงู

แม่ขับรถออกนอกเส้นทาง ออกไปนอกเมือง แล้วจอดบนทางเปลี่ยว
ในรถเราดูดปากแลกลิ้นกันแบบข้าวใหม่ปลามัน แม่เงี่ยนจัดตั้งแต่โดนผมดูดตอนขับรถ
พอจอดรถได้ แม่ก็จับควยผมออกจากกางเกง มันดีดตัวผึงออกมาพร้อมสู้
แม่ข้ามตัวมาที่เบาะนั่งของผมแล้วถลกกระโปรงยีนส์คร่อมขย่ม
ควยผมค่อยๆผลุบๆโผล่ๆเข้าใปในหีแม่ที่ละนิด มันค่อนข้างฟิด
ไม่สามารถเสียบเข้าไปได้ทันทีทันได
จนน้ำหล่อลื่นจากหีแม่ชโลมทั่วควยผมจึงดันเข้าไปได้สุดลำ แม่โขยกหีขึ้นลง
อาห์ อา์ๆๆๆๆ ผมกระเด้งควยรับ นานๆทีมีรถทัวร์วิ่งผ่านรถของเรา
คนบนรถบางคนตาไว มองเข้ามาในรถเราด้วย
ไม่เป็นไร โชว์ๆไปบ้างก็ได้ ไม่มีใครรู้จักเราหรอก
ผมนั่งล่าง แม่คร่อมบน นมแม่อยู่ในตำแหน่งปากผมพอดี ผมแหวกกระดุมแม่ดูดนม
อาๆ สีสๆๆๆ อาา สสสสสซซซซ ซซซ อาาาสส เสียวเสร็จสมกันไป

กลับเข้าบ้าน พ่อหลับกลางวันในห้องนั่งเล่น
ผมกับแม่ยังถลกกระโปรงเย็ดกันต่อในห้องครัวหันหน้ามาทางประตู
มองไปที่โซฟาที่ีพ่อนอนอยู่ เผื่อพ่อตื่น แม่ก็เสียว ผมก็เสียว
เราเย็ดกันน้ำแตก พ่อก็ยังไม่ตื่น

เดี๋ยวนี้คู่แม่ลูกผัวเมีย เย็ดกันทุกจังหวะที่เย็ดได้
ขนาดพ่อนอนหลับกับแม่ในห้องนอน ผมยังขอไปนอนด้วย พอพ่อหลับครอก
แม่จะนอนตะแคงหันหน้าไปทางพ่อ ส่วนผมตะแคงประกบหีแม่ มือล้วงนม
ปากเม้มต้นคอ ควยสอดใส่จากด้านหลัง
จังหวะนี้เสียงดังไม่ได้ ได้แต่กระเด้าเบาๆ แต่เน้นๆ
แม่เสียวจนเกร็งแต่ก็ไม่ยอมส่งเสียง เอามือมาหยิกขาผม
มีแต่เสียงหายใจแรงฮืดดดดฮาาาาห์ ฮืดดดดดฮาาาาาาดหาาาาา์์ห์ หีตอดตุบๆ
มือหยิกขาผมแรงมาก
ผมเห็นว่าแม่น่าจะเสร็จแล้ว จึงเร่งจังหวะตัวเองมากขึ้นแล้วฉีดน้ำเข้าไปในหีแม่
คู่แม่ลูกผัวเมียทำทีลุกไปเข้าห้องน้ำ พ่อก็ยังไม่ตื่น หลับลึกจริงๆ
ไม่เข้าำไปล้างหีในห้องน้ำ ผมย่องตามไป เห็นท่านั่งล้างหีของแม่ ควยก้อขึ้นอีก
คราวนี้เย็ดแม่ในห้องน้ำต่ออีก ไม่ทันเสร็จ แม่ว่า "พอก่อนเถอะ
คราวนี้มันจะนาน เดี๋ยวพ่อตื่นมาเห็นแล้วจะซวยกันที้งคู่"
ผมถอนควยออกด้วยความเสียดาย จูบปากแม่แล้วแยกย้ายกันไปนอน
ควยงี้แข็งไม่ยอมลง ก็มันเสียบหีไปแล้วนี่หว่า ถ้าน้ำไม่แตกมันก็ไม่ลง
ผมข่มตานอนควยแข็งจนถึงเช้า รอพ่อออกไปทำธุระในสวนหลังบ้าน
แล้วพุ่งปร้าดเข้าไปเย็ดกับแม่ในห้องครัวทันใด
เมียจ๋า....แม่จ๋าาาาา....แม่..เมีย....แม่....เมีย....อาห์าา

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #1 on: June 25, 2010, 03:59:13 pm
 (6; (6; (6; (6;THANKS

Offline mane

• Super Master Hero
    • Email
Reply #2 on: June 25, 2010, 08:52:48 pm
 (4; (4; (4; (4; (4;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: June 26, 2010, 07:49:21 am
Thanks krub.

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #4 on: June 26, 2010, 12:25:16 pm
 (2; อ่านแล้ว...ค...ลุกตามเลย

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: June 26, 2010, 04:00:14 pm
 (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;
 (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #6 on: June 27, 2010, 12:43:57 am
 (003;....................แหล่มเลย..................... (003;

Offline mane

• Email
Reply #7 on: July 02, 2010, 07:06:44 am
 (1; (1; (1; (4; (4; (6; (6; (8; (8;

Offline yik2006

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #8 on: July 02, 2010, 08:13:48 am
 (23; (23;thanks (007;

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #9 on: July 05, 2010, 09:44:58 am
ขอบคุณครับ (00;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #10 on: July 05, 2010, 10:58:11 am
เยี่ยมมมม

?

Offline nearlyevil

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #11 on: July 05, 2010, 11:24:33 pm
THANK YOU KRUB. (8; (8;