close buttonclose buttonclose button
จากเมียน้อยกลายเป็นเมียหลวง

จากเมียน้อยกลายเป็นเมียหลวง

เรื่องเสียว · 43336

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

แค่ชื่อเรื่องก็คงจะงง กันแล้ว แต่ขอบอกว่าเป็นเรื่องจริง อยากถ่ายทอดให้เพื่อนๆได้รู้ว่าอย่าได้ไว้ใจผู้หญิงมากนัก ยิ่งเฉยๆนั่นแหละตัวดี อย่างของผมนี้น้ำนิ่งไหลลึกจริงๆ เรื่องของผมมันยาวจริงๆ เพราะว่าเมียคนปัจจุบันนี้เธอเคยผ่านมาเกือบ10คนที่รู้เพราะทั้งที่ผมจับได้ และทั้งขู่ทั้งหลอกถามดักคอเธอสารพัด เมียผมคนนี้ขออนุญาตเปลี่ยนชื่อเป็นแดงก็แล้วกันรวมไปถึงคนอื่นๆด้วย เรื่องมีอยู่ว่าประมาณปี32 ผมมีเมียมีลูกอยู่ก่อนแล้วแต่มารู้จักกันโดยบังเอิญและเพราะความเมาก็เลยได้ เสียกันตอนแรกเธอคิดว่าผมคงจะฟันแล้วเลิกกันไป มันก็คงจะเป็นอย่างนั้นถ้าเธอย้ายไปทำงานที่อื่นแต่นี่เจอหน้ากันทุกวันก็ เลยชวนกันไปล่อกันเวลาเมียผมเผลอ ตอนแรกก็พาไปโรงแรมหลังๆประหยัดหน่อยเธอชวนไปบ้านเช่าที่จริงเป็นห้องแบ่ง เช่ามากกว่าแต่เธอไม่ได้อยู่คนเดียวแต่เช่าอยู่กับเพื่อนอีก2คนเราจะหาเวลา ตอนเพื่อน
เธอไม่อยู่เช่นกลางวัน เธอเป็นคนประเภทแม่เสือปืนไวจริงๆเพราะไม่ต้องเร้าโลมมากน้ำล้วงไปก็แฉะ แล้วก็น้ำแตกเร็วมาก เธอค่อนข้างอวบแต่หีเล็กมากๆ ลองเอานิ้วทาบดูแค่นิ้วชี้กับนิ้วกลางก็ปิดมิดแล้ว ที่สำคัญหีดูดตอดแรงดีจริงๆ ต่อมาไม่ค่อยสะดวกก็เลยหาบ้านเช่าที่เป็นสัดส่วนหน่อยไม่ไกลจากที่เดิมนัก เป็นบ้าน2ชั้น ชั้นบนเจ้าของอยู่ส่วนชั้นล่างให้เช่ามี2ห้องเลยเช่ากับเพื่อนอีกคนคนละห้อง ติดกันมีรั้วรอบขอบชิดดี โดยเธอให้ผมช่วยค่าเช่าบ้านส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายอื่นๆเธอไม่เรียกร้องผมไม่ ค่อยได้รู้เรื่องของเธอมากนักและไม่ค่อยใส่ใจนักรู้จากเพื่อนของเธอว่าเธอ เคยมีแฟนแ
ต่เลิกกันไปแล้วเพราะว่าแฟนเธอเจ้าชู้มีผู้หญิงมาติดพันเยอะ มาก หลังจากคบกับมาประมาณ6เดือนเรื่องมาเกิดตอนที่เธอย้ายที่ทำงานได้ประมาณ เกือบเดือน เธอโทรมาหาผมที่ทำงานว่าวันนี้ไม่ต้องมาหาที่บ้านเช่านะ เพราะว่าพี่ที่ทำงานเลี้ยงวันเกิดคงจะกลับดึกแต่จะไม่ให้เกินเที่ยงคืนกลัว ว่าผมจะรอนานเสียเวลา เพราะว่าทุกวันผมจะไปนอนรอเธอที่ห้องเกือบทุนคืนประมาณ2-3ทุ่มเธอจะกลับถึง บ้าน เพื่อนๆคงจะสงสัยว่าผมมีเมียอยู่ทั้งคนจะปล่อยให้มาได้ยังไง เพราะว่าเมียผมเค้านักเล่นพนันตัวยงเลยกินนอนอยู่กับบ่อน กลับมาอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ซื้อของกินติดมือมาให้ลูกกับผมแล้วก็ไป ผมเลยมีเวลาไปเฝ้าแดงเกือบทุกวัน ก่อนเธอจะวางหูด้วยความเป็นห่วงผมก็บอกเธอว่าอย่ากลับดึกละรีบๆกลับ ซึ่งเธอก็รับปาก แต่ย้ำกับผมว่าไม่ต้องมารอที่ห้องนะ ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร หลังจากเลิกงานผมก็กลับบ้านอาบน้ำ แต่ไม่รู้จะทำอะไรคนมันเคยออก ก็เลยขับรถเล่นไปเรื่อยๆครั้นจะกลับบ้านก็ไม่รู้จะทำอะไร ก็เลยคิดว่าไปนอนอ่านหนังสือเล่นที่ห้องเช่าดีกว่าสัก3ทุ่มค่อยกลับ ก็เลยขับรถไป ช่วงเวลาประมาณ2ทุ่มแถวนั้นเวลามืดบ้านใครบ้านมันค่อนข้างเงียบ ผมเดินเข้าไปกำลังจะไขกุญแจห้องปรากฏว่าไม่มีกุญแจแสดงว่ามีคนอยู่ข้างใน กำลังจะเคาะประตู พอดีก็ได้ยินเสียงของแดงหัวเราะและมีเสียงผู้ชายฟังไม่ค่อยได้ยินเท่าไหร่ เอาละซีกู....มันชักจะยังไงยังไงพิกล ด้วยความอยากรู้ว่าใครก็เลยเดินเลาะไปข้างห้องเป็นซอกพอเดินได้ระหว่างห้อง น้ำกับห้องที่ผมเช่า เดินส่องหารูจนทั่วก็ยังไม่เจอ ระหว่างนั้นได้ยินเธอพูดว่า ..ตาย อดตายอยากมาจากไหน เดี๋ยวนี้ไม่มีให้กินแล้วเหรอ.. เสียงผู้ชายตอบว่า.. มีแต่ไม่อร่อย..เงียบไปสักครู่ได้ยินเสียงเธอ ..อร่อยมากนักหรือไง ..ดูซิกินเอากินเอา...หืมม์....เอ๊า..กินเข้าไป..กินสมใจอยาก..ไม่ต้องกลัว หมด...มีให้กินทั้งคืนเลยจ้ะ..โก๋จ๋า ..อ้อ.รู้แล้วผู้ชายชื่อโก๋คงเป็นแฟนเก่าที่เพื่อนเธอพูดถึงนั่นเอง มิน่าย้ำนักย้ำหนาไม่ให้เรามารอที่ห้อง กะพาแฟนเก่ามานี่เอง ..ผมทำใจอยู่พักหนึ่งข่มความโกรธไว้นึกเสียว่าเจ้าของเดิมเค้ามาตามของเค้า กลับไปแล้วเราไม่มีสิทธิเลยเพราะเราก็มีเจ้าของแล้ว ระหว่างนี้ผมเดินอ้อมไปทางด้านหลังก้มๆเงยๆซักพักเห็นมีแสงไฟลอดออกมา ผมรีบเอาตาแนบลงไปดู โอ..คุณพระช่วย..ผมทำอะไรไม่ถูกเลย งงไปหมด เป็นไปได้ยังไง ตอนแรกคิดว่ากำลังกินข้าวกัน แต่ที่ไหนได้ ผมเห็นเธอนั่งหงายหีบนเก้าอี้เท้าทั้งสองกางออกยกพาดบนที่ท้าวแขนทั้ง2ข้าง โดยยังอยู่ในชุดทำงานแต่กระโปรงรั้งไปกองที่หน้าท้อง ส่วนกางเกงในเกี่ยวคาห้อยที่ข้อเท้าข้างขวา ส่วนเจ้าโก๋แฟนเธอกำลังเอาหน้าซุกอยู่ที่หีเธอเลียอย่างเอร็ดอร่อย มือข้างหนึ่งเสยผมให้ผู้ชายมืออีกข้างแหกหีให้เลีย หน้าตาของเธอตอนนี้ดูไม่ได้เลยหน้าตาบูดเบี้ยว เหมือนจะร้องไห้ ทำปากจู๋ซี้ดสส...เสียงลากยาวสลับกับเลียปากแผล่บๆ..ยื่นหน้ามาดู ปากก็พร่ำ...คึดถึงมันมั๊ยค่ะ...ผัวขา...ดูซิกินใหญ่เลย...อย่ามูมมามซิค่ะ ...เลอะหน้าเลอะตาหมดแล้ว...เสียของหมด..ดูซิ.น้ำแดงหยดลงพื้นหมดแล้ว...เอา ลิ้นกวาดขึ้นมาซิค่ะโก๋...โอ๊ยย...อย่าดูดแตด...อีกแล้วเมียเสร็จอีก แล้ว....โอยย.
..รู้มั๊ยค่ะโก๋ ...ไอ้เจ้าโก๋ส่งเสียงอืมม์ๆ..ก้มหน้าก้มตาเลียอย่างเดียวเหมือนกับที่เธอ ว่าตายอดตายอยากนั่นแหละ..ตอนนี้มือที่เคยเสียผม ตอนนี้กลับมารั้งท้ายทอยดึงเข้าหาหีเกร็งแน่นราวกับจะให้ผลุบเข้าไปในหีเธอ .....แต่แล้วอยู่ๆเธอก็ผลักหน้าโก๋ออก...ไม่ไหวๆๆแล้ว....ขอควยหน่อย ค่ะ...โก๋ขา...ฝ่ายเจ้าโก๋ค่อยๆลุกขึ้นยืนอย่างช้าๆเหมือนจะแกล้งค่อยๆถอด เหลือแต่กางเกงใ
น ฝ่ายนังเมียน้อยผมงามหน้าจริงๆตอนนี้ยังนั่งถ่างขาอ้าซ่าน้ำเงี่ยนเหนียว เต็มรูหีไหลย้อยยืดลงเป็นทาง แทนที่จะทำอะไรต่อมันกลับยืนเป้าตุงเฉยเลย มือเท้าเอว เธอทำหน้าเหมือนกับจะร้องไห้ ...ทำไมไม่เย็ดซะทีละ...ไม่สงสารแดงเหรอ...พูดจบเธอลุกขึ้นนั่งดึงกางเกงใน เจ้าโก๋ลง ควยเด้งตัวออกมาดีดขึ้นไปโดนหน้าท้องเจ้าของดังแปะ..โอ๊ะ...อะไรจะขนาดนั้น เห็นแล้วตกใจเลย ขนผมลุกเกรียว..ตายแน่ๆอีแดงเอ๋ย..ถ้าไม่ได้ยินกับหูไม่ได้เห็นด้วยตาผมไม่ เชื่อเลยว่าทั้งคู่เคยเย็ดกันมาก่อน คนหนึ่งควยใหญ่มากๆ อีกคนหีเล็กนิดเดียวมองยังไงก็ไม่น่าเย็ดกันได้ ควยโก๋ไม่ยาวมากนักประมาณ7นิ้ว แต่ความหนานี่ซิใหญ่กว่าข้อมือเธออีกเส้นเอ็นปูดโดยรอบดูน่ากลัวมากกว่าผม เป็นผู้ชายยังตกใจ โดยเฉพาะหัวควยบานสีออกม่วงออกมาเหมือนครอบไว้ด้วยหมวกเป็นปีกหนา ผมไม่เคยเห็นหัวควยใครเป็นแบบนี้มาก่อนไม่ว่าจะหนังสือโป๊ หรือในหนังเอ๊กซ์ แต่ที่ทำให้ผมประหลาดใจยิ่งกว่านั้นก็คือ กระโปกโก๋ ทั้งใหญ่ทั้งยานห้อยลงมาเป็นถุงประมาณว่าขนาดพอๆไข่ห่าน แทนที่จะกลัวเธอกลับคว้าหมับมือกำยังไม่รอบเลยเหลืออีกตั้งเยอะดูมือเธอเล็ก ไปถนัดใจ..ปากก็พร่ำว่า...เจ้าตัวดีหนีไปไหนรอดมาให้กินซะดีๆ...ปากพูดมือก็ กระทอก
ขึ้นลง..พอพูดจบก็เอาควยมาถูไปทั่วหน้าอย่างหลงใหลได้ปลื้มของรัก กลับมา..แล้วก็เริ่มลงมือดูดเลียอย่างหิวกระหาย อนิจจา...เธอดูดได้แค่หัวนอกนั้นต้องใช้ปากกับลิ้นและเล็มไปตามลำควยอวบ แทน...ระหว่างนั้นผมเห็นน้ำเงี่ยนไหลย้อยออกมาจากหัวควยเจ้าโก๋เป็นทางลงไป ถึงไข่ยักษ์
...เธอรีบใชปากตามลงไปเลียฟัดกระโปกแกว่งไปแกว่งมา....ปากก็ บ่นพร่ำไป...คิดถึงจังเลย...ควยจ๋า...เจ้าโก๋ยืนเท้าเอวก้มลงถามว่า....คิด ถึงมันมากนักหรือไง.....
.โอ๊ย...คิดถึงใจจะขาดอยู่แล้ว...คิดถึงทุกคืน เลยของเคยได้กินก็ไม่ได้กิน...ห่างมาตั้งเกือบครึ่งปีไม่ไช่มีใหม่แล้ว เหรอ...พูดตรงนี้เธอสะดุ้งหยุดเลียเงยหน้า
รีบปฏิเสธ...ไม่มี.ไม่เชื่อ ถามเพื่อนข้างห้องดูก็ได้จ่ะ....ไม่ได้ว่าอะไรแหย่เล่นน่ะ....กลัวจะไปติดใจ ควยอื่น..คึดถึงมันก็รีบกินซะ....เดี๋ยวจะแบ่งให้หีเล็ก
มันกิน บ้าง..จ้ะๆ...เธอรีบตอบ..โก๋จ๋า.ควยไหนก็สู้ควยอันนี้ไม่ได้หรอก....โชคดี ของเมียที่มาเจอควยใหญ่....ว่าแต่โก๋เลิกกับอีผู้หญิงพวกนั้นหมดแล้วเหรอ ....เง
ียบไม่มีเสียงตอบ....หืม..ทำไมไม่ตอบแสดงว่ายังไม่เลิกละซิ.... นี่แน่ะๆๆๆๆๆ....นี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..เธอใช้มือกระทอกควยในมือ เธออย่างรวดเร็ว

ถึงตอนที่เธอกำของผัว เก่าเธอที่ชื่อโก๋กระทอกอย่างรวดเร็วด้วยความโกรธที่ผัวเก่าไม่ยอมตอบคำถาม เรื่องผู้หญิงอื่น เธอจึงระบายใส่ควยใหญ่ ตาเธอจ้องหน้าผัวเก่าขมึงมือก็ซอยเร็วขึ้น เร็วขึ้นทุกทีจนมองแทบไม่ทัน ฝ่ายผัวเก่ามองกลับเหมือนกันแต่เป็นสายตาที่วิงวอน...ปากพูดว่า...แดง..พอ เถอะ..เดี๋ยวน้ำแตก..แต่เธอไม่หยุดกลับเร่งมือเข้าไปอีก ตอบห้วนๆว่า..ไม่..คราวนี้เจ้าโก๋โก่งตูดถอยออกไปเพื่อหนีมือเธอ แต่ไม่สำเร็จเพราะเธอตามไปจนติดข้างฝา เจ้าโก๋เห็นว่าถอยไปไหนไม่ได้แล้วก็ยืนตรงพยายามกลั้นเอาไว้เห็นได้จากมันขบ กรามไว้แน่นมือกำแน่นจมูกเริ่มบาน เสียงหายใจเริ่มดังฟืดฟาดๆ ตาที่จ้องเธอเริ่มเหม่อลอย ถ้าเป็นผมน้ำแตกไปนานแล้วนี่มันเรียกว่าโคตรอึดจริงๆ และแล้วมือที่กำแน่นของมันเริ่มปล่อยคลายลง ปากที่เม้มขบกรามแน่นก็เริ่มอ้าปากเปล่งเสียงแหบๆออกมาเบามากจนแทบไม่ได้ยิน ว่า....น้ำ...ควย...จะ...แตก...แล้ว....พร้อมทั้งส่ายหน้าไปมา......หน้าตา บูดเบี้
ยวเหยเกเหมือนจะร้องไห้แล้วก็หยุดจ้องหน้าแดงหน้าท้องเกร็งแน่น เค้นเสียงออกมาลากยาว.....อื้ยยยยยย......ทันใดผมเห็นกระโปกยักษ์2ใบหดรั้ง สูงขึ้น หัวควยสีม่วงคล้ำที่บานอยู่แล้วบานขึ้นมากกว่าเดิมเหมือนจะรู้แดงหยุดกระชาก ควยโก๋รั้งลงไปที่โคน......อ๊าคคคคคคคคคคคคคคคค..........เกิดมาผมยังไม่เคย เห็นคว
ยที่ไหนฉีดน้ำให้พุ่งได้แรงและไกลขนาดนี้มาก่อนความรู้สึกของผม ตอนนั้นทั้งอิจฉาและเกิดอารมณ์ขึ้นอย่างมาก มากเสียจนน้ำผมแตกตามโก๋ไปด้วย น้ำควยโก๋ฉีดพุ่งขึ้นไปหาเพดานเป็นก้อนขาวข้นสูงเลยหัวเจ้าโก๋ขึ้นไปเกือบ ศอกแล้วย้อยตกลงมาใส่หน้าคนชักที่เงยหน้าตามดูผลงานของตัวเอง แดงสดุ้งเหยง คราวนี้เธอรีบกระชากควยโก๋รัวถี่ยิบ ทำให้น้ำควยที่ข้นคลักพุ่งทะลักตามออกมาติดๆกันเป็นระลอกๆ ไม่ขาดสายย้อยลงมาเธอหงายหน้าอ้าปากไล่งับอย่างเอร็ดอร่อยไม่ยอมให้ตกลงพื้น เชื่อได้ว่าถ้าใครมาเห็นอย่างผมคาตาแบบนี้ก็ต้องน้ำแตกตามไปด้วยแน่ๆ น้ำโก๋เยอะเอามากๆคงเป็นเพราะกระโปกโหญ่กระมังแถมฉีดแรงอีกต่างหาก ไม่อยากนึกเลยว่าถ้ามันพุ่งใส่หีผลมันจะเป็นอย่างไร สงสัยมดลูกกระจายแน่ ผมต้องผละจากรูก้มลงมารูดกางเกงลงไปไว้ที่ข้อเท้ากางเกงเลอะน้ำควยไปหมดดี ที่ผมมีรถถ้าขืนต้องนั่งรถเมล์กลับไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน สักพักได้ยินเสียงร้องครางกระเส่า ผมรีบส่องไปที่รูอย่างรวดเร็วเพื่อจะดูว่าเกิดอะไรขึ้นเพราะน้ำควยโก๋เพิ่ง จะออกไปแหม่บๆ ปรากฏว่าภาพที่เห็นแดงนอนหงายบนขอบเตียงมือรั้งข้อพับขาขึ้นทั้ง2ข้าง ส่วนโก๋ยืนข้างล่างย่อตัวลงมือหนึ่งวางข้างตัวแดงส่วนอีกมือกำลังลากหัวควย บานที่ยังแข็งแม้น้ำจะเพิ่งออกไปหยกๆถูขึ้นลงเพื่อให้น้ำเงี่ยนของแดงที่ไหล ออกมาโช
ลม หัวควยจนเปียกโชกไปทั้งหีและควย ผมเห็นโก๋พยายามแทงเข้ารูหีแต่มันลื่นไถลไปมาอยู่พักใหญ่ เนื่องจากหีแดงเล็กกว่าหัวควยเยอะ จนแดงต้องเอื้อมมือมาช่วยแหกหี รูที่ผมดูอยู่ตรงและใกล้ประมาณ2เมตร เห็นแม้กระทั่งน้ำที่ไหลลงง่ามตูด ครู่ใหญ่หัวบานก็ผลุบเข้าไปเกือบทั้งหัวติดอยู่แค่เงี่ยง เสียงแดงร้องคร่ำครวญฟังไม่ค่อนถนัดอย่างต่อเนื่องคงจะเสียวมากๆ ก็น่าเห็นใจเพราะเป็นใครมาเจอควยแบบนี้ก็ต้องร้องทุกคน ผมเห็นตูดของแดงพยายามดันขึ้น ส่วนโก๋ผมเห็นเกร็งตูดกดลงมา และแล้วเงี่ยงหัวควยที่ติดคาอยู่ก็ผลุบหายเข้าไปหมดทั้งหัว หีของแดงตึงจนน่ากลัวจะฉีกปริ ทันทีที่หัวควยโก๋หลุดเข้าไป พร้อมทั้งมีน้ำเงี่ยนไหลทะลักออกมาเป็นทางพร้อมกับเสียงร้องหวีดร้องของแดง ที่โพร่งดังขึ้นมา ....โอ๊ยยยยยยยย....สิ่งที่เห็นตามมาก็คือเห็นหีกับรูตูดขมิบเป็นระยะๆพร้อม กับสายน้ำที่ใสเหนียวไหลแทรกผ่านรอบๆหัวควยที่ยังคารูหีอยู่ออกมาเป็นทางลง ไปตามตู
ด ....ปากเธอก็ร้องว่า....รู้มั๊ย..ๆ..ๆ....ๆ...ๆ..เสียงโก๋ตอบว่า......รู้ จ้ะ ...แค่หัวควย...น้ำแตกแล้วเหรอ..ดูซิดูดหัวควยโก๋ใหญ่เลย..ซี้ดสสสส...แดง จ๋า...โก๋กลัวน้ำจะหมด..ผมไม่เห็นหน้าแดงเพราะตูดโก๋บังได้ยินแต่เสียงร้อง ตอบ..ไม่ห
มดหรอกคะ....ออกให้ได้ทั้งคืน.สำหรับควยโก๋.....โอ๊ย ยยย....อย่าขยับควยซิค่ะ....ออกอีกแล้วค่ะ....สาวควยเถอะค่ะ....ซีดสสส ....เมียไม่ไหวแล้ว.....ผัวขา...ช่ว
ยส่งเมียขึ้นสวรรค์....ว๊ายยย....คำว่าสวรรค์ยังไม่ทันจบผมเห็นโก๋เกร็งควยกดกระแทกลงไปจนกระโปกฟาดตูดแดง
ดัง ผลับ แล้วดึงขึ้นมาจนหัวเกือบหลุด รูตูดกับหีขมิบถี่ยิบ จากที่ผมเคยเย็ดหีแดงผมบอกได้เลยว่าขญะนี้แดงกู่ไม่กลับแล้วนั่นคือแดงกำลัง ถึงจุดสุดยอดแบบต่อเนื่อง ทำนบหีแตก ทั้งลำควย ตูดแดงเปียกเจิ่งนองไปด้วยน้ำเงี่ยนแม้แต่กระโปกก็พลอยเปียกไปด้วยเนื่องจาก ฟาดไปมากับตูดแดง ควยใหญ่ที่สาวเข้าสาวออกทำให้เกิดทั้งเสียงเฉาะแฉะเหมือนเสียงเท้าที่ย่ำไป บนโคลน และเสียงของแดงที่ขณะนี้กลายเป็นเสียงสะอื้น คร่ำครวญ โหยหวน ฟังแทบไม่ได้ศัพย์ ทำนองชื่นชมควยใหญ่อะไรทำนองนี้ ผมเองก็หูอื้อแล้ว เพ่งมองแต่ควยแทงเข้าแทงออกหีปลิ้นเข้าปลิ้นออกจากช้ามาเป็นเร็วขึ้นแถมควง หมุนวนไปมา เดี๋ยวแทงซ้าย เดี๋ยวแทงขวา เดี๋ยวงัดขึ้น เดี๋ยวงัดลง ได้ยินแต่เสียงหวีดร้องของแดงแว่วๆ ว่า....ออกแล้ว...แย่แล้ว ..บ้าง..แตกแล้วบ้าง....เป็นระยะๆ..แล้วสิ่งที่ผมเห็นแทบไม่เชื่อสายตาก็คือ เจ้าโก๋มันซอยถี่ยิบจนมองแทบไม่ทันเร็วพอๆกับหมาเร็วเสียจนไม่อยากเชื่อว่า นี่คือคนเย็ดกัน ซักพักใหญ่ก็เห็นตูดโก๋กระแทกลงไปอย่างแรงแล้วเกร็งตูดกดแน่นคาไว้อย่างนั้น พร้อมกับเสียงคำรามของโก๋ที่ดังขึ้นมาหลังจากได้ยินแต่เสียงของแดง แน่นอนเร็วขนาดนี้เจ้าของหีที่ถูกเย็ดขณะนี้ถึงกับหวีดร้องออกมาน่า ตกใจ..หวี๊ดดดด....แล้วสดุ้งไปทั้งตัวมือของแดงที่กำลังกำที่ผ้าปูที่นอน ผวาตะปบไปที่ตูดโก๋พร้อมกับขยำมือทั้งสองไปที่ตูดแล้วดันหีขึ้นมารับขยี้ควย ร่อนไปมาตูดเกร็งลอยพ้นพื้นยวบๆ...ทั้งโก๋และแดงกระตุกพร้อมๆกันตอนนี้ไม่ รู้ว่าเส
ียงใครเป็นเสียงใคร น้ำผมถึงกับแตกไปสองครั้ง ผมยอมรับว่าอิจฉาโก๋จริงควยใหญ่แถมเย็ดเร็วและอึดอีกต่างหากใครได้เป็นผัวก็ สุดยอดแล้ว แต่แดงมาสารภาพทีหลังว่าหลงมากๆแต่ทนช้ำใจไม่ไหวเพราะผู้หญิงติดใจควยใหญ่ เยอะมากๆต้องจำใจมาเอาควยเล็กอย่างผมไม่ต้องกลัวใครมาแย่ง จบแค่นี้ก่อนไว้ต่อตอนหน้าออกมาล้างแต่ดันเข้าห้องน้ำพร้อมกันเลยมาเย็ดกัน ต่อในห้องน้ำ คราวนี้เห็นและได้ยินจะจะไม่เหมือนในห้องได้ยินบ้างไม่ได้ยินบ้าง.

หลังจากที่ทั้งคู่ขึ้น สวรรค์กันไปเรียบร้อยแล้ว คาดว่าทั้งสองคงกำลังแลกจูบกับอยู่เพราะได้ยินเสียงจุ๊บๆ ไม่เห็นได้แต่เดา เห็นแต่ตูดโก๋บังอยู่ โดยมีมือแดงลูบไล้ตูดไปมา ได้ยินเสียงโก๋ถามเบาๆว่า..รักโก๋มั๊ย...รักซิค่ะ...คิดถึงโก๋มั๊ย...ไม่ อยากคิดถึงหรอก...อ้าว..ทำไมล่ะ...คิดถึงทีไรอดคึดถึงควยใหญ่ที่กำลังคารูหี ไม่ได้ซัก
ที.....เงี่ยนแล้วทำไมไม่โทรไปหาล่ะรออยู่....เรื่องอะไรงัด ควยออกมาทีไรไม่เคยแห้งซักทีลงถ้าแดงโกรธแล้วเงี่ยนยังไงก็ไม่เอาด้วย หรอก...ปากพูดมือก็เอื้อมลงไป
คว้ากระโปกที่ห้อยโตงเตงดึงขึ้นมาคลึงเล่น แล้วก้ปล่อยให้ตกลงไปฟาดกับตูดตัวเอง หลังจากออดอ้อนกันไปแล้วพักใหญ่ แดงก็เอามือตบตูดโก๋2-3ที แล้วบอกว่า..ไปล้างกันเถอะ....แล้วโก๋ก็ลุกขึ้นยืนหันมาทางผม ควยเหี่ยวห้อยหัวลงยังเปียกน้ำเป็นมันเลื่อม แต่ก็ยังใหญ่กว่าของผมตอนแข็งซะอีก ส่วนหีไม่ต้องพูดถึงพอควยดึงออกมาน้ำก็ไหลตามออกมาทันทีจนแดงต้องรีบลุกขึ้น เอามือกุมหีไว้แล้วก้มลงเอาผ้าซับเอาไว้ไม่ให้ไหล แดงใส่ชุดคลุมอาบน้ำ ที่น่าเจ็บใจแทนที่จะเอาผ้าเช็ดตัวของตัวเองให้ดันเอาของผมให้เจ้าโก๋นุ่ง แถมเอาผ้าเช้ดตัวผมไปเช็ดควยซะอีก ช้ำจริงๆ ตอนแรกว่าจะเข้าไปเคาะประตูเรียกมาคุยกันทั้ง2คนให้รู้เรื่องกันไปเลย แต่มาฉุกคิดได้ว่า เราเองก็ไม่ใช่คนโสด แถมถ้าเกิดแดงบอกว่าเลือกโก๋เรามิหน้าแตกยับเยินเสียฟอร์มอีกต่างหาก เพราะดูแล้วแค่ควยก็กินขาดแล้ว แถมอ้อนเก่งอีกต่างหาก เดินคลอเคลียทั้งหอมทั้งจูบ ปากก็ว่า..รักจัง..คิดถึงจัง...ดูท่าทางแดงจะมีความสุขมากยิ้มไม่หุบเลย พอแดงเดินไปปลดกลอนประตูเจ้าโก๋รีบเดินตามไปปากก็พูดว่า..เดี๋ยวจ่ะที่รัก.. มือซ้ายขยำตูดมือขวาก็เอื้อมลงไปที่หว่างขา ดึงนิ้วกลางชุ่มน้ำหีน้ำควยขึ้นมาใส่ปากแล้วพูดว่าอร่อยจัง....แดงหัวเราะ พร้อมกับเอามือฟาดที่แขนโก๋...บ้า..พอแล้วไปล้างก่อน...เจ้าโก๋รีบตามออกไป ติดๆ ซักพักก็มีเสียงอาบน้ำ ผมกะจะเดินออกไปขึ้นรถก็ไม่กล้ากลัวจ๊ะเอ๋กัน เพราะทางเดินต้องผ่านหน้าห้องน้ำ ก็คิดว่าเดี๋ยวทั้งคู่กลับออกมาก็จะรีบออกไป แต่ก็เงียบจนผิดสังเกตุผมก็ย่องไปด้านข้างห้องน้ำดีที่ห้องน้ำเป็นไม้ เพราะ100ทั้ง100ไม้โดนน้ำจะผุอยู่แล้วถ้าเป็นปูนละก็หมดสิทธิ ส่องไปตามแสงไฟที่รอดออกมา โอ้ยโย้..เต็มหน้าพอดี โก๋นั่งตรงขอบตุ่มห่างรูแค่เมตรเดียวกระโปกยานลงไปพาดกับตุ่มส่วนควยตอนนี้ หายเข้าไปในปากแดงครึ่งค่อนลำเนื่องจากยังอ่อนอยู่ ทั้งปากทั้งลิ้นทั้งมือแดงทำหน้าที่ไปเรื่อยๆ ส่วนโก๋ก้มหน้าลงมองมือก็ลูบเสยผมส่วนอีกมือกำลังเคล้นบี้หัวนมทั้งซ้ายขวา ซักพักแดงเริ่มค่อยๆคายปากออกมาทีละนิดเนื่องจากควยเริ่มขยายพองตัวจนในที่ อมได้แค่หัวควยเท่านั้นเนื่ยงจากติดที่เงี่ยงยักษ์ บัดนี้ควยโก๋ผงาดตัวเต็มที่ชี้ตั้งขึ้นชี้ขึ้นเพดานห้องน้ำ ปล่อยให้แดงใช้ปากและลิ้นโลมเลียตั้งแต่หัวควยลงไปจนถึงลูกกระโปก2ใบ จนเห็นน้ำควยใสเหนียวค่อยๆไหลหยดออกมาจากหัวควยเยิ้มลงมาตามลำควยเป็นสาย แล้วสิ่งที่ผมไม่เคยคาดคิดว่าจะเห็นและเป็นไปได้ก็คือ ขณะที่แดงกำลังเพลิดเพลินกับการเลียกระโปกอยู่นั้น โก๋ก็ทำสิ่งเหลือเชื่อด้วยการค่อยๆก้มหน้าลงไปจนปากกระทบกับหัวควยที่เยิ้ม ไปด้วยน้ำเงี่ยนตัวเองแล้วอ้าปากออกดูดเลียน้ำเงี่ยนที่ไหลเยิ้มหัวควยตัวเอ งอย่างเ
อร็ดอร่อย แดงเงยหน้าขึ้นมองเห็นแบบนี้ก็ปล่อยประโปกร้องออกมาว่า...โอ๊ยยย..ผัว ขา..ของเมียนะ....อย่าแย่งของเมียซิค่ะ.....ว่าแล้วก็รีบใช้ปากขึ้นมาแย่ง ดูดหัวควยโก๋กั
นอย่างเมามัน เพื่อนๆครับผมว่าคงไม่เคยมีใครเคยมีประสบการณ์เคยเห็นแบบผมแน่ มันป็นภาพที่ทำให้ผมช็อคไปชั่วขณะหนึ่ง ผู้ชายกับผู้หญิงคนหนึ่งกำลังแย่งกันดูดเลียควยเพียงแท่งเดียว จนลิ้นทั้งสองพันกันนัวเนียโดยมีหัวควยกั้นระหว่างกลาง มือของแดงตอนนี้กำลังช่วยรั้งกระชากลำควยขึ้นลงอยู่ไปมา ไม่ถึง10นาที ผมก็ได้ยินเสียงคำรามในลำคอของโก๋โดยที่ปากก็ยังคงดูดควยตัวเองร่วมกับ แดงอยู่ มือเริ่มเกร็ง โดยเฉพาะหน้าท้องเริ่มเกร็งเป็นลอนๆ เสียงคำรามที่ตอนแรกออกเสียงต่ำเริ่มกลายมาเป็นเสียงสูงขึ้นๆ จนกระทั่งตัวโก๋สั่นกระตุกไปทั้งตัว ผมเห็นกระโปกรั้งเกร็งขึ้นมาเป็นระลอกๆ คล้ายกับกำลังบีบเค้นน้ำควยให้ไหลพุ่งออกไปสู่ปลายควย ผมเห็นลูกกระเดือกโก๋กำลังวิ่งขึ้นวิ่งลงแสดงว่าโก๋กำลังกลืนน้ำควยตัวเอง หรือนี่ ช่วงนี้เองที่โก๋เหมือนคนกำลังสำลักน้ำลำควยเต้นกระตุกไปมา แล้วโก๋ก็ดึงปากออกจากหัวควย น้ำควยเต็มปากโก๋ อะไรกันน้ำควยมันมากซะจนกลืนไม่ทันเลยเชียวหรือ แดงก็ไวทายาทรีบเข้าไปแทนที่ดูดกลืนน้ำควยที่เหลืออย่างเอร็ดอร่อย เสียงกลืนดังเอื้อกๆๆ แล้วโก๋ก็จับหน้าแดงเงยขึ้นแล้วปล่อยน้ำควยที่เหลือในปากให้ไหลลงไปยังปาก แดงเป็นทางแล้วแดงก็ยกปากตัวเองตามขึ้นประกบกับปากของโก๋พร้อมกับแลกลิ้นไป มาอย่างดุ
เดือดน้ำควยไหลเยิ้มออกมาทางมุมปากของทั้งคู่ แล้วทั้งคู่ก็ถอนปากออกจากกันมองหน้ายิ้มให้กันแล้วต่างคนต่างก็เลียทำความ สะอาดหน้าตาที่เลอะน้ำควยให้กันและกัน เสียงโก๋บอก...สุดยอด..เกือบสำลักน้ำควย...แดงหัวเราะคิกๆๆ...สมน้ำ หน้า...โก๋บอก..ไม่ใช่..สมน้ำควยตากหากละ...แล้วทั้งคู่ก็หัวเราะขึ้นมา พร้อมกัน ส่วนผมน่ะเหรอสาวควยตามน้ำแตกไปตั้งแต่โก๋ก้มลงไปดูดควยตัวเองแล้ว ผมกำลังจะผละออกจากรูข้างฝาอยู่แล้วเชียว พลันสายตาผมเหลือบลงไปเห็นควยยังไม่หดเลยเพียงแต่อ่อนตัวลงไปเล็กน้อยเท่า นั้น โก๋จับแดงพลิกไปพิงโอ่งแทนส่วนตัวเองแทรกอยู่ตรงหว่างขาแดงลำควยพาดอยู่หน้า ท้องแดง อุ้ย..อะไรกัน..จะเย็ดกันทั้งคืนเลยเหรอ..โก๋ตอบว่า..งั้นไม่เอาก็ ได้...พร้อมกับจะดึงตัวออกมา แดงรีบคว้าเอวรั้งกลับอีกมือกำท่อนควยไว้แน่นดึงจ่เข้าหาปาหรูหี ทันที....แหม..แหย่เล่นหน่อยก็ไม่ได้...ของเคยกินไม่ได้กินมาตั้ง6เดือน ..คืนนี้ขอตกเบิกเย็ดหีเมียให้สว่างคาตาเลยนะโก๋นะ....โอยย..แค่หัวควยจ่อ ปากน้ำก็จะแตกให้อยู่แล้วค่ะ..โอ๊ยย..โก๋จ๋า..หย่าควงควยอย่างนั้น...สาวควย เถอะ..ไม
่ไหวแล้ว..โก๋รีบยกขาแดงขึ้นข้างหนึ่ง ท่านี้ผมเงยหน้าขึ้นจากรูที่ดูเห็นเต็มๆ ปากหีอ้าออกเต็มที่เหมือนกำลังอมควยหีปลิ้นเข้าปลิ้นออก น้ำหีไหลออกมาเป็นสายลงตามขาอ่อน เสียงแดงเร่งโก๋ให้ซอยดังระงม สักพักผมก็ได้เห็นการซอยที่สุดยอดของโก๋ถี่ยิบมองแทบไม่ทัน เสียงร้องของแดงยังกับโดนเชือด ...สุดยอด..ผัวขา..อีก...ออกอีกแล้ว...อย่าหยุด...อีกแล้วๆๆ....มันออกไม่ หยุดแล้ว...ผัวขา...ควยผัวอย่าไปเย็ดใครน่ะ...โอ๊ยยยย...พอก่อนค่ะ..ผัว... เมียหายใจ
ไม่ทัน...หยุดก่อน....โก๋รีบดึงออกมา..ไม่ไหวเหรอ.... ค่ะ...พลางหอบตัวโยน...โก๋เข้าไปประคองแล้วบอกว่า..โก๋ยังไม่ออกเลย..เข้าไป เย็ดในห้องเถอะ...ค่ะ..แต่ขอแ
ดงพักก่อนน่ะ...โอยยย..ซอยสุดยอดเลย...ถึง แล้วถึงอีก...ยังไงอย่าออกจนน้ำหมดหีล่ะ...สำหรับควยอันนี้มีให้ไม่มีหมด หรอกค่ะ...

หลังจากที่ทั้งคู่ออก จากห้องน้ำไปแล้ว ผมรีบเข้าห้องน้ำเพื่อล้างน้ำควยที่เลอะเต็มไปหมดโดยเฉพาะกางเกงในต้องถอด ออกมาซักแล้วผมก็ตากทับกางเกงในแดงเพื่อให้เธอรู้ว่าผมก็รู้ทันไม่โง่ให้เธอ หลอกได้ง
่ายๆ หนอยแน่ะ หลอกว่าจะไปงานวันเกิดแต่แอบนัดผัวเก่ามาเย็ดในห้องเช่า ค่าเช่าก็เราจ่าย มันน่าเจ็บใจนัก ตอนแรกก็ว่าจะเลิก ทนลูกอ้อน ไม่ไหวไอ้ผมมันคนขี้สงสารคนง่ายซะด้วย และที่สำคัญผมชอบเธอตรงที่ถามอะไรก็ไม่ปิดบัง หลังจากที่เธอรู้ว่าผมรู้และเห็นเธอกับโก๋แล้ว หลังจากนั้น เธอจะเล่าให้ฟังหมดว่าเธอเคยโดนมาแล้วก่อนจะถึงผม รวมทั้งโก๋ก็ 6คนผมเป็นคนที่7 คิดว่าผมจะเป็นคนสุดท้ายที่ไหนได้ ยังมีอีก 3คนรวมทั้งหมดก็10คนในจำนวนนี้มีคนญวน1คนและทอม1คนเพราะฉะนั้นเรื่องของผม มันยาวมาก ผมจะชอบถามเธอเช่นถามว่า ..เย็ดกับใครมันที่สุด.. เธอจะตอบว่า..โก๋ซิค่ะมันสุดยอด..ส่วนผมอยู่ท้ายๆ แต่เธอบอกว่ารักผมที่สุดเรื่อง sexไม่เกี่ยว และมีอีกหลายๆอย่างที่ผมทิ้งเธอไปไม่ได้ เป็นต้นว่าเธอจะเอากเอาใจดีมากๆ อยากกินอะไรเธอจะออกไปซื้อมาให้ น้ำท่าพร้อม เรียกได้ว่าเวลาอยู่กับเธอมากสบายทั้งใจและกายทีเดียว พอทำความสะอาดเรียบร้อยผมก็ออกจากห้องน้ำเดินเลาะไปดูที่รูเดิม ผมเห็นทั้งคู่นอนคุยกันกระหนุงกระหนิง แดงนอนหงายแก้ผ้าส่วนโก๋นอนตะแคงหันหน้าเข้าหาแดง ขาแดงข้างหนึ่งพาดขาโก๋มือโก๋ลูบไล้ไปตามนมกับหน้าท้อง คุยไปหัวเราะไป ควยโก๋พาดอยู่ตรงหน้าท้องโดยแดงใช้หัวแม่มือถูเล่นไปมา ส่วนมือโก๋ก็กำลังใช้นิ้วกลางเขี่ยหีขึ้นลงเห็นนิ้วยึกยักๆ สะโพกก็เริ่มส่ายไปมา ขาแดงเดี๋ยวหุบเดี๋ยวอ้า ซักพักดึงนิ้วขึ้นมาเห็นมีน้ำเงี่ยนเหนียวยืดติดมาด้วยแล้วเอามาหยดลงใส่หัว ควยที่กำลังพองก๋า แล้วเอานิ้วกลับไปเขี่ยเอาน้ำเงี่ยนมาหยดใส่หัวควยอีกทำอย่างนี้อยู่หลาย ครั้งจนไหลย้อยลงไปเลอะหมอยแลอะมือของแดง แล้วก้มลงไปพูดอะไรไม่รู้ข้างหูแดง คราวนี้แดงรวบมือกำท่อนควยใหญ่แล้วกระทอกขึ้นลงไปมาอยู่พักใหญ่ ก็ได้ยินเสียงโก๋ซู้ดปากยาว.....ซู้ดดดดสสสส...อูยยย....รีดน้ำเงี่ยนโก๋ ขึ้นมาให้หน่อยซิ....แดงเอามืออีกข้างรีดตรงโคนกระโปกขึ้นมาตามลำควยปรากฏ ว่าน้ำเงี่ย
นโก๋ไหลย้อยออกมาจากปลายควยผสมกับน้ำเงี่ยนของแดง โก๋รีบผลักแดงแกห่างลุกขึ้นนั่งแล้วก้มลงงอตัวไปดูดเลียน้ำเงี่ยนที่หัวควย ตัวเองอย่าเอร็ดอร่อย แดงเห็นแบบนั้นก็ร้องออกมาว่า..เอาอีกแล้ว..แย่งของแดงกินอีกแล้ว..ไม่ยอม ด้วย...พลางยื่นปากเข้าไปร่วมละเลงควยกันอย่างเมามัน ตอนแรกก็ผลัดกันดูดเลียคนละที บางทีก็เปลี่ยนเป็นดูดปากกันแลกลิ้นแลกน้ำลายปนน้ำเงี่ยนกัน แต่ตอนหลังนี่ไม่รู้ปากใครเป็นปากใครแย่งกันดูดแย่งกันเลียกันพัลวันเสียง ดังจ๊วบจ๊าบ เห็นโก๋หยุดพูดข้างหูแดง เห็นแดงพยักหน้าแล้วลุกขึ้น หย่อนหีคลอบลงบนหัวควยแล้วถูปากหีวนไปมา น้ำหีเหนียวไหลย้อยลงเป็นสายโก๋เอานิ้วล้วงเข้าไปในหีกวาดเอาน้ำเงี่ยน แดงออกมาโชลมควยจนเลอะลงไปถึงหมอยเต็มไปหมด ผมเห็นแดงเกร็งตูดจะกดหีลง ปรากฏว่าเข้าไปแค่ครึ่งหัว โก๋ก็บอกว่า..เดี๋ยวอย่าเพิ่งยกออกก่อนพร้อมกับเอามือดันตูดขึ้น แดงถอนหายใจเฮือกร้อง...โอ๊ยย..เอาออกทำไมล่ะ..เมียกำลังจะเสร็จ..แล้วยกหี ขึ้นน้ำหีเหนียวยืดติดเป็นสายยาวจนยืนขึ้นสุด สายน้ำเงี่ยนถึงขาดเหนียวจริงๆครับเหมือนแป้งเปียก ปรากฏว่าเจ้าโก๋รีบก้มลงไปที่หัวควยตัวเองใหม่ อ๋อ..มิน่าล่ะจะกินน้ำหีผสมน้ำควยนี่เอง...มั่งดิ..แดงพูดพลางรีบก้มลงมา ร่วมบรรเลง..กันอย่างเอร็ดอร่อย ทุกสิ่งทุกอย่างที่โก๋ทำผมจำเอาไว้หมดจนทุกวันนี้ผมจะเอาอย่างโก๋หมด ทุกอย่าง ทั้งที่เห็นและที่ถามแดงเธอจะเล่าทุกอย่างที่โก๋ทำผมก็จะทำตาม รวมไปถึงคนอื่นทุกคน เคยถามเธอว่ามีใครควยใหญ่สู้โก๋ได้มั๊ย คำตอบของเธอทำให้ผมแปลกใจมาก เพราะเธอบอกว่ามีอยู่คนหนึ่งเป็นน้องชายเพื่อนอยู่แฟลตดินแดง ตอนที่หนีโก๋มาอยู่กับเพื่อนที่แฟลต จนเธอย้ายที่ทำงานใหม่มาที่ห้างที่ผมทำซึ่งไกลแฟลตดินแดงมากจึงไปเช่าอยู่ กับเพื่อนอีกคนจนมาเจอผมนี่แหละ แล้วเจ้าโก๋ดันตามมาเจอซะอีก เธอบอกว่าน้องเพื่อนคนนี้ทั้งใหญ่และยาวจริงๆ โก๋ที่ว่าใหญ่ๆยังสู้ไม่ได้เพียงแต่หัวควยที่เล็กกว่าของโก๋ ส่วนน้ำควยเธอบอกว่าสุดยอดเพราะไหลพุ่งยังกะฉี่เด็ก เพราะอายุยังเอาะๆแค่17ปีเองและที่สำคัญเธอเด็กคนนี้ยังไม่เคยเย็ดใคร เคยแต่ชักว่าวด้วยรู้สึกเธอภูมิใจมากที่ได้เปิดบริสุทธิ์น้องชายเพื่อนคนนี้ เธอเล่าว่ามันเย็ดเธอจนน้ำควยแตกไปไม่รู้กี่ครั้งตอกี่ครั้งควยก็ยังไม่อ่อน เลย ตั้งแต่ 5โมงเช้ายัน4โมงเย็นจนต้องบอกให้พอ ขนาดนั้นยังจะตามขึ้นมาเย็ดเธอที่ห้องอีกดีที่เพื่อนเธอกลับมาแล้ว ปรากฏว่าวันรุ่งขึ้นไปทำงานไม่ได้เลยเพราะไข้จับต่อมาผมไปเจอเบอร์โทรฯของ พี่สาวเด็กคนนี้ ๆชื่อโต้ง ตอนหลังผมวางแผนโทรไปทำทีเป็นเพื่อนเก่าไม่ได้เจอกันนานถามว่าโต้งอยู่ที่ ไหน ปรากฏว่าเรียบร้อยผมได้ที่อยู่พร้อมเบอร์โทรฯ ซึ่งก็เป็นแฟลตดินแดงนั่นแหละแต่คนแฟลตกัน ผมให้เพื่อนผู้หญิงเสียงคล้ายๆแดงโทรไปหาแล้วนัดมาที่ห้องเช่า เพราะผมอยากพิสูจน์จริงๆว่าแดงโม้หรือเปล่า แล้วผมจะเล่าให้ฟังทีหลัง มีแค่2คนคือโก๋กับโต้งเท่านั้นที่ผมเห็นจะๆ นอกนั้นฟังเธอเล่าทั้งนั้น ตอนนี้เป็นโก๋ก่อน แดงพูดว่า...โก๋จ๋า..ขอให้หีมันกินบ้างน่ะ...จ้ะ...โก๋ตอบ แดงรีบลุกขึ้นคล่อมเอาหีคลอบลงไปที่หัวควยเกร็งตูดกดลงอย่างรวดเร็วอาศัยน้ำ เงี่ยนที่เปียกแฉะเพียงส่ายหีแค่2-3ครั้งหัวควยบานใหญ่ก็ผลุบหายเข้าไปในหี ปากก็ร้องคร่ำครวญ พรรณาถึงความเอร็ดอร่อยของควยใหญ่ ตูดก็กระเด้าหีขึ้นลงอย่างรวดเร็ว มือโก๋ตะปบกำแน่นที่ตูดผายทั้งสองช่วยรั้งกดกระแทกลงอย่างแรงจนมิดโคน เสียงแดงกรี๊ดร้องอย่างโหยหวน...... แตกเลยค่ะ...แตกแล้ว..ตูดแดงกระตุกยึกๆๆ มือโก๋ไม่ยอมหยุดนิ่งจับตูดแดงหมุนคลึงไปบนควยเหมือนโม่แป้ง ยิ่งทำให้เสียงร้องดังขึ้นไปอีก ...โอยยยย...ตายค่ะ...ตายแน่ๆ..อย่าถึงกับหมุนเลยค่ะ...แค่ควยคารูหีเฉยๆก็ จะแย่แล้ว....ซี้ดสสส...โอ๊ยยยย..ถ้ากระเด้าสงสัยเมียตายคาควยแน่ๆเลย ค่ะ...โอ๊ยสส.
.ไม่ไหวแล้ว..ซี๊ดสส..เสียวหีเหลือเกิน..โอยย..ไม่ ไหว..ตายก็ตายค่ะ..ยอมตายคาควยค่ะ...ควยขา...ปากก็ร้องตูดก็เริ่มยกหี รูดกระเด้าท่อนควยยักษ์ขึ้นลงอย่างหนัก
หน่วงเสียงเนื้อกระทบเนื้อดัง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆถี่ยิบ ระคนกับเสียงร้องคร่ำครวญและเสียงน้ำหีน้ำควยดังจ๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. .รู้มั๊ยยย....รู้มั๊ยยย....อ๊อกก....อ๊อกก..อออก...แล้ว....น้ำหีออ อก...แล้ว..ออกแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆ......อึ๋ยยย....อีก....อีก....อีก...อีก....มัน ออกไม่หยุดเลย
.....โอ๊ยย...ตายแน่...โฮ้ยยยย..ๆๆ....แย่แล้วๆ...แล้วโก๋ ก็โพล่งขึ้นมาว่า..ซอยเร็วซิจวนแล้ว...เร็วอีก..เร็วกว่านี้อีก..เร็ว อีกๆ...ผมเห็นแดงเร่งตูดซอยขึ้น
ลงอย่างรวดเร็ว แต่ปานนั้นก็ยังไม่ทันใจโก๋..เอามือช่วยซอย..เสียงแดงหอบฮักๆ ร้องว่า..ไม่ไหวแล้วค่ะ..ยังเร็วไม่พอเหรอค่ะ.เร่งสุดแล้ว.โก๋...ซอยเองก็ แล้วกันค่ะ...แดงเย็ดไม่ไหวแล้ว...โก๋จับพลิกลงแดงรู้งานจริงๆ รีบเอามือรั้งข้อพับดึงขายกเข้าหาตัวตูดยกหงายหีขึ้นรับควยหมับๆ โก๋ก้มลงเอาปากดูดปาก มือรั้งหัวไหล่ ร่างแนบเข้าหากัน มีแต่ตูดเท่านั้นที่ยกซอยขึ้นลงอย่างรวดเร็วเร็วขึ้นๆเรื่อย เสียงร้องหายไปได้ยินแต่เสียงอู้อี้ๆ ด้วยปากถูกประกบไว้ และแล้วโก๋ก็ถอนปากออกยกตัวขึ้นคุกเข่าลงมือจับประสานกับมือแดงทั้งสองแล้ว ก็เริ่มเร่งซอยอย่างถี่ยิบเร็วเสียจนมองไม่ทัน แดงบอกผมว่าไม่มีใครซอยควยได้เร็วเท่าโก๋ แดงเล่าให้ฟังว่าใครก็ตามที่โดนโก๋ซอยไม่รอดซักรายอึดแค่ไหนก็เหอะเป็นน้ำ แตกน้ำแตน โดยเฉพาะโก๋เคยเล่าให้แดงฟังว่าก่อนที่จะค้นพบการซอยถี่ยิบของตัวเองนั้นเคย ไปกินเหล้ากับคนรู้จักผู้หญิงแต่อายุมากแล้วประมาณ48ปี ส่วนผัว 38ปี ทั้งผัวทั้งเมียท้าในวงเหล้าว่าใครทำให้เมียน้ำแตกได้จะให้ทอง5บาท แต่ถ้าแพ้จ่ายทั้งโต๊ะ เพราะผัวแกทั้งทายาทนยังไงก็ไม่ได้น้ำควยแตกก่อนแกทุกที โก๋รับคำท้าทันที ทั้งคู่เข้าไปในห้องนอนโดยมีผัวตามไปเป้นสักขีพยาน โก๋บอกว่าตอนแรกเย็ดไปเรื่อยไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่น้ำหีพอไหลซึมๆ จนประมาณครึ่งชั่วโมง แกเริ่มสูดปาก เลียปาก หายใจเริ่มแรง ตูดเริ่มส่ายบ้างเล็กน้อย จนเกือบชั่วโมงเปลี่ยนท่าไม่รู้กี่ท่า แกก้ยังไม่มีวี่แววว่าจะเสร็จ จนชักเริ่มท้อ ควงควยก็แล้ว แทงซ้ายแทงขวาก็แล้ว แล้วเสียงผัวก็เยาะเย้ยขึ้นมาว่า..เอ็งเสร็จแน่ไอ้โก๋...อยู่ดีไม่ว่าดี..หา เรื่องเสียเงินจ่ายมาซะดีๆ เสียเวลากินเหล้าว่ะ..เมียได้ทีผสมโรงเลยหัวเราะคิกๆ..นี่แน่ะๆๆ ออกมาซะดีๆ....พร้อมกับขมิบหีเพื่อจะให้โก๋ออกก่อน..โก๋เล่าว่าตอนนี้เลือด ขึ้นหน้าแล้วเป็นไงเป็นกัน ไหนๆก็จะเสียเงินแล้วก็ขอซอยน้ำควยออกให้มันๆก็แล้วกัน แล้วโก๋ก็ใช้ท่าคุกเข่าที่คิดว่าจะซอยได้เร็วที่สุด เริ่มซอยจากช้าไปเร็วที่สุดเท่าที่จะเร็วได้โดยคิดถึงหมามันซอยพยายามให้ เร็วแบบหมาปรากฏว่าโก๋ซอยได้เร้วกว่าซะอีก เท่านั้นเองเสียงร้องก็ดังขึ้นมา....โอ๊ยยย...ไอ้แก่..ช่วย....ช่วยกูด้วย ...เสียวหีเหลือเกิน..มันซอยควยเร็วจริงๆ...โก๋เล่าว่ารู้สึกว่าน้ำหีเริ่ม เปียกชุ่ม
ควยทำให้มีกำลังใจมีเท่าไหร่เกร็งเอวใส่ไม่ยั้งเร่งซอยสุด ชีวิต.พักเดียวได้ผลโก๋บอกว่า โอ๊ยยย..ไอ้แก่...กูแย่แล้ว...คราว..นี้..สง...สัย..ไม่..รอด เสียงร้องตะกุกตะกัก หน้าตาบิดเบี้ยว เหมือนจะร้องไห้ ตอนนี้โก๋บอกส่ายทั้งหีส่ายทั้งหน้า ตูดกระดกลอยพ้นเตียงข้นมา มีเพียงคอกับเท้าที่ติดพื้นเตียง มือข้างหนึ่งขยำนมจนบี้ไปมา ส่วนอีกข้างตะปบไปที่ตูดโก๋ขยำแน่นไม่ยอมปล่อย เสียงผัวร้องขึ้นมาว่า..เฮ้ย..อย่าพึ่งสิวะ...ขมิบหีสู้ซิวะ...เดี่ยวมันก็ ออกแล้ว...โอ๊ยย..กูขมิบจนเมื่อยหีไปหมดแล้ว..โอ๊ยย..ขมิบทีมันซอยมาเป็น ร้อย....ขม
ิบจนน้ำหีจะแตกอยู่แล้ว...โอ๊ยย...เฮ้ยย..อย่านะมึง... ทอง5บาทเชียวนะ....กลั้นอีกหน่อยเดียว...กูรู้มันก็แย่แล้ว...มันเริ่มซอย ผิดจังหวะแล้ว....โอยยย..ไอ้แก
่มึงพูดง่ายจัง...ลองมาเป็นกูซิ...กูจะ ตายอยู่แล้ว....กูไม่ไหวแล้ว...แย่...กูแย่แล้ว...น้ำหีมันมารอปลิ่มอยู่ตรง ปากรูแล้ว ระคนปนเสียงร้องสะอึกสะอื้น....ยอม...แพ้...ยอมแล้ว...ไอ้แก่กูขอขึ้นสวรรค์ ก่อนนะ....ไป...ไป...แล้ว..ไปแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...โก๋เล่าว่า..พอแกร้องไป แล้วๆๆ..
หีแกก็ดูดดึงควยอย่างแรงจนทนไม่ไหวฉีดน้ำควยร้อนๆพุ่งวาบเข้า ใส่มดลูกแกอย่างแรง ว๊ายย...แกสะดุ้งเฮือกๆๆตามแรงฉีดของน้ำควย โอ๊ยย..มดลูกฉัน..น้ำควยพุ่งแรงจัง...กูตายแน่...น้ำหีมันออกไม่หยุด เลย..ช่วยด้วย.ยยยยยยย จนผัวรีบมาดึงโก๋ออกมา เมียแกยังดิ้นทุรนทุราย หอบฮักๆตัวโยน...ยาดม..เอายาดมให้หน่อย.แกร้องหายาดม ตกลงวันนั้นโก๋ได้ทองมา5บาทแต่ไม่ทันถึงเดือนหรอกเอาไปขายกินหมด หลังจากที่เย็ดแดงเสร็จแล้วโก๋ก็นอนค้าง ส่วนผมก็รีบกลับบ้านน้ำแตกไม่รู้กี่รอบ คราวหน้าจะเล่าถึงตอนแดงรู้ว่าผมจับได้เรื่องโก๋

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email

Offline boyza777

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
ยอดมากครับ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email