close buttonclose buttonclose button
พี่สาวผมเพิ่ง 17 เองหน่า

พี่สาวผมเพิ่ง 17 เองหน่า

เรื่องเสียว · 35245

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อปีก่อน ตอนที่ ผมขึ้น ม.3 พี่สาวผมชื่อพลอย เธอเป็นญาติผมไม่ใช่พี่แท้ๆ เพียงแค่นามสกุลเดียวกัน ผมอยู่ที่ขอนแก่นในตัวเมือง สวนพี่พลอยอยู่ต่างอำเภอ พี่พลอยมาสอบเรียน ม.ปลาย ในตัวเมือง เป็น ร.ร. มีชื่อเสียงในขอนแก่น ซึ่งผมก็เรียนที่นั้น พี่พลอยมาสอบ ม4 แล้วก็สอบได้ แม่พี่พลอยซึ่งเป็นป้าผม ก็เลยมาขอแม่ผมให้พี่พลอยอยู่ที่บ้านด้วย จะได้ไม่เปลืองค่าหอพัก แม่ผมก็ตกลงอยู่แล้วเพราะเป็น ญาติกัน อีกอย่างบ้านผมมี แม่กับ ผมอยู่2คน พ่อทำงานที่ กทม ส่วน ญาติๆ อยู่นอกเมืองกันหมด แม่ผมก็มักจะไปต่างประเทศบ่อยๆ เพราะแม่ทำงานเป็นคนพาเที่ยวประเทศเพื่อนบ้านครับ ไม่ได้ไปไกลแทวยุโรปหรอก ไปที่ก็เดือนละ 1 ถึง 3 ครั้ง ไปครั้งนึงก็ 3-5 วัน แล้วแม่คงอยากให้พี่พลอยอยู่เป้นเพื่อนผมช่วงที่แม่ไม่อยู่ ผมเองก็พูดตรงๆว่าพี่พลอยน่ารักมาก มากจนถ้าได้เป็นแฟน คงไม่อยากให้ออกจากบ้านเลยหล่ะ พี่พลอย สูงไม่มาก ราวๆ 167 ผิวขาว จัดฟัน หน้าตาออกจีน เพราะครอบครัวผมมีเชื่อจีนครับ ผมเองได้ยินมาว่าพี่พลอยจะมาอยู่ด้วย ก็คิดว่าถ้าได้ดูพี่พลอยแก้ผ้าคงจะดี ผมเลย เจาะรูเล็กๆไว้ที่ประตูห้องน้ำ พอที่จะส่องดูได้ ไว้เตรียมตัวเวลาพี่พลอยย้ายมา พอช่วงปิดเทอม ป้าผมก็บอกว่าวันนี้จะพาพลอยมาส่งนะ แม่ผมก็จัดห้อง ไว้รอพี่พลอย พอเย็นๆ พี่พลอยก็มาถึง ผมใจจดใจจ่อ เพราะไม่ได้เห็นหน้าพี่พลอยมาราวๆ 2-3 ปีได้เพราะเจอครั้งล่าสุดก็วันรวมญาติ พี่พลอยลงรถมาผมแทบจะใจละลาย น่ารักกว่าที่เห็นเมื่อ 2-3 ปีที่แล้วมากๆ โตขึ้น เยอะ ผมเองก็เข้าไป สวัดดีป้าผม วันนั้นก็ทานข้าวเย้นกันแล้วป้าก็กลับ แล้วบอกว่าว่างๆจะมาเยี่ยมนะลูก ผมเลยช่วยพี่พลอยยกกระเป๋า 2-3 ใบขึ้นไปที่ห้อง แล้วปล่อยให้พี่พลอยจัดห้องของตัวเอง พอดึกๆ พี่พลอยก็จะมาอาบน้ำผมก็ไปแอบดูรูที่เจาะไว้ โอ้วแม่เจ้า นมพี่พลอยไม่ใหญ่มากครับ พอดีๆ หัวนมสีจางๆ สวยมาก ขนก็ขึ่นพองาม หน้าท้องแบนราบ หุ่นดี สุดยอด ผมแอบดูทุกครั้งที่มีโอกาศ แล้วแอบชักว่าวทุกครั้ง

เอาหล่ะครับ พอรู้แล้วนะว่า พี่พลอยเป็นใครไม่ใช่พี่สาวแท้ๆ ส่วนเราตกลงคบกันได้ยังไง ก็อ่านต่อครับ

ตัดตอนมาเลยนะครับ ผมแอบชอบพี่พลอยมา 1 ปีเต็มๆ จนผมขึ้น ม4 มีคนมารุมจีบพี่พลอยมากๆ จนผมแทบอยากจะตายถ้าพี่พลอยไปคบด้วย ผมจะทำยังไง เวลามีผู้ชายมาจีบมาขอเบอร์เวลาผมอยู่ด้วยผมก็จะวางมาดทำตัวคล้ายๆ แฟน บ้างครั้งก็บอกผู้ชายคนอื่นว่า พลอยมีแฟนแล้ว อะไรแบบนี้ครับ จนพี่พลอยมองผมแปลกไป มาวันนึง มีผู้ชายมาขอเบอร์ ผมเดินมาจากโรงอาหารกำลังจะไปหาพี่พลอยที่มุม ตึกที่เรานั่งเล่นประจำตอนพักเที่ยง ผมเห้นไอ้ผู้ชายคนนั้นกำลังกดโทรศัพท์ แล้วเดินออกมา พอผมเดินไปถึงเลยถามว่ามันมาทำอะไร พี่น้อยเพื่อนพี่พลอยบอกว่ามาขอเบอร์พี่พลอย ผมเลยตะคอกว่าแล้วได้ให้มั้ย จนพี่พลอยตกใจ พี่น้อยก็งงๆ อะไรจะห่วงพี่สาวขนาดนั้นประมาณนี้ พี่พลอยเลยบอกว่าเปล่า แต่ผมเชื่อใจพี่พลอยครับ แต่ไม่สนใจว่าไอ้นั้นมันกดดทรศัพท์เมมอะไร พอช่วงเย็นๆกลับมาถึงบ้าน พี่พลอยก็เลยถามว่าเป็นอะไรทำไมช่วงนี้ห่วงพี่จัง ผมไม่ยอมตอบ แต่พี่พลอยก็ถามๆจนผมตัดสินใจว่าจะบอกความจิงว่าผมแอบรักพี่พลอย ผมเลยตัดสินใจพูดบอกพี่พลอยว่า พี่พลอย ที่ Neoone ทำ ผมไม่บอกชื่อผมนะครับแฮะๆ เดี๋ยวคนจำได้ใช่ชื่อในเว็ปเลยแล้วกัน เพราะ Neoone รักพี่Neoone แอบชอบพี่มาตั้งนานแล้ว ถ้าพี่พลอยไปรักใคร ผมไม่รู้จะอยู่ยังไง พี่พลอยถึงกับตะลึงแล้วไม่พูดกับผมเลยวันนั้น พอวันรุ่งขึ้น ช่วงเย็นๆวันนั้นวันเสาร์ แม่ผมก็ไม่อยู่ด้วยไปทัวป์ กับคณะ ผมเลยได้โอกาสคุยกับพี่พลอย ผมเดินเข้าไปพูดกับพี่พลอยที่ห้องรับแขกในบ้านว่า พี่พลอย Neoone ขอโทษนะ ถ้าที่พูดทำให้ลำบากใจ ก็ลืมมันไปเลย พี่พลอยจะรักใครชอบใครก็ได้ แต่อย่าเป็นกันแบบนี้อีกเลย ผมเพิ่งรู้ว่าพี่พลอยก็แอบมีใจให้ผมก็วันนี้หล่ะครับ พี่พลอยพูดตอบมาว่า พี่ไม่ได้คิดเรื่องนั้น แต่พี่คิดว่าถึงพี่รัก Neoone เหมือนกันเราก็คงคบกันไม่ได้อยู่ดี เราเป็น พี่น้องกันนะ ถ้าแม่ของเรา 2 คนรู้จะทำยังไง ผมก็เลยยิ้มดีใจแล้วบอกว่า ถ้าเราไม่บอกใครจะรู้หล่ะ ถ้าเรารักกันจิงๆ ในอนาคต ค่อยบอกความจิงกับแม่ก็ได้แล้วขอแต่งงานกัน พี่พลอยก็ดูใจชื่นขึ้นมา ผมเลยบอกว่าอย่าเคลียดไป ดูหนังกันมั้ยหล่ะ พี่พลอยก็ตอบตกลง เราไปดูหนังกันช่วง 3 ทุ่มครับตอนดูหนังพี่พลอยก็หนุนไหล่ผมตลอดเวลาแล้วบอกว่าอบอุ่นดีจัง เสร็จจากหนังช่วงเดินมาที่รถพี่พลอยก็พูดว่าพี่ด๊ใจนะที่ไม่ต้องเก็บความ รู้สึกอีกแล้ว สัญญากับพี่นะว่าจะไม่ทิ้งพี่ไปมีคนใหม่ ผมก็สัญญา แล้วเราก็ไปดื่มนมสดกันต่อ บรรยากาศค่อนข้างหนาวครับตอนนั้น พี่พลอยอยู่ในอ้อมกอดผมตั้งแต่อยู่ในโรงหนัง เลยหล่ะ พอเรากลับบ้านราว เที่ยงคืน ก็แยกย้ายกันไปนอน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว

หลังจากที่แม่กลับมา วันพุธ ช่วง 5โมงเย็น แม่ผมก็ถามพี่พลอยว่าเป็นยังไงบ้าง น้องดื้อมั้ย ผมซึ่งยืนอยู่ก็กัวๆ กัวพี่พลอยพูดอะไร แต่พี่พลอยบอก ดื้อค่ะ ป้า ดื้อมาก พลอยด่ายังไงก็ไม่ฟัง แม่ผมถามผมว่าดื้ออะไรหึ ผมเลยบอกเปล่า ดื้ออะไร อยู่บ้านไม่ได้ไปไหนเป้นเด็กดี แม่ก็เลยหัวเราะ บอกว่า นิเชื่อฟัง พี่เค้าด้วย แม่ก็เหนื่อย แล้ววันนี้จะกินอะไร กินข้าวกันรึยังพลอย พี่พลอยตอบว่ายังค่ะ ไม่หิวแต่น้องปอ กินแล้ว ผมเลยบอกว่า กินขนมปังไปไม่อิ่ม แม่บอกว่า เดี๋ยว เราไปโลตัสกันดีกว่า แม่ก็เลยเก็บข้าวของสักพัก เราต่างคนต่างอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ ช่วง 6 โมงกว่าๆ ก็ออกจากบ้าน แม่คุยเรื่องไปทัวป์ตลอดทาง กับพี่พลอยผมไม่สนใจอะไรมากเพราะหูผม ใส่หูฟังอยู่กำลังฟังเพลงหนะครับ พอไปถึงเราก็เดินซื้อของกันแม่ผมมักจะเดิน ซื้อพวก เสื่อผ้า กับครีม พี่พลอยก็เอากะแม่ ผู้ ญ เป็นงี้ทุกคน หน้าเบื่อ ผมเลยแกล้งบอกพี่พลอยให้ไปเป้นเพื่อนหน่อยจะไปเลือกพวกอาหาร ระหว่างเดินกัน 2 คน ผมเลยถามว่า " คืนนี้ จะเอาไง พี่พลอยถามเอาอะไรยังไง ก็อยากกอดพี่พลอยพี่พลอยบอกปอ หนิแม่อยู่บ้านนะแล้วถ้าดึกๆ แม่เข้าไปหาปอในห้องแล้วไม่เห้นทำไง ผมเลยบอกว่าแม่จะไปหาทำไม ( พี่พลอย )... อ้าวก็ไม่รู้เผื่อ เข้าไปห่มผ้าให้รึอะไรก็ไม่รู้ ทำไงหล่ะ ผมบอกงั้นขอรอบหนึ่งจะกลับมานอนห้องตัวเองก็ได้ พี่พลอยบอก ตกลงรักเพราะได้มีอะไรกัน หรือเพราะรักพี่จริงๆ ผมทำหน้าไม่ถูก ในใจอะ รักมาก แต่เรื่องเอา ก็สำคัญ จะให้ทำไงว่ะ ผมคิดในใจ เพราะรักไงเลยอยากอยู่ใกล้ๆตลอด พี่พลอยบอกเลิกพูดซะทีเรื่องนี้ พี่ขอร้อง แม่มาด้วยนะ เอออีกอย่างถ้าจะมีอะไรต่อไปใส่ถุงยางด้วย พี่ไม่อยากกินยาคุม ผมก็พูดไป ว่า อือๆ พี่พลอยเลยถามว่า แล้วการบ้านเสร็จยัง ผมนึกได้ทันที กับแผนการชั่วร้าย ผมเลยบอกว่ายังไม่ได้ทำเลย ทำยาก ทำให้หน่อยดิ พี่พลอยบอก จะสอนแล้วกันแต่ทำเอาเอง เราพูดกันได้สักพักหาของที่ต้องการเสร็จก็กลับไปหาแม่แม่ถามว่าเสร้จยัง พลอยเอาอะไรอีกมั้ยลูก พี่พลอยบอก อ๋อ ไม่ค่ะ พลอยไม่ได้เอาอะไรสักอย่าง แม่ถาม อ้าวไม่เอาอะไรหล่ะ ผมเลยบอกแม่ว่า " ปอเลือกให้หมดแล้ว พี่พลอยไม่มีสิทธิ์เลือก ของที่ปอไม่ชอบ " แม่ ผม งง มาก ผมเผลอปากไป ผมก็เลยเนียนไป ว่า หิว แม่จะกินไร แม่บอกว่าเราไปนั่งกินข้าวที่ศูนย์อาหารกันดีกว่าแม่จะรีบกลับง่วงมาก
หลัง จากนั้น ก็ นั่งกินข้าวกัน ก็กลับบ้านครับ ถึงบ้าน 2 ทุ่ม ได้มั่ง ผมเลยไปอาบน้ำแปลงฝัน เช่นเดียวกับพี่พลอย 2 ทุ่มกว่าๆ ผมก็เอาการบ้านลงมานั่งที่ห้องรับแขก เป้นโซฟา มีทีวีก็เลยเปิดทีวี สักแป๊ปพี่พลอยเลยเดินลงมา กับแม่ผม แม่ผมเลยถามอ้าวไม่นอนเหรอ ผมบอกเดี๋ยวทำการบ้านก่อนแม่ พี่พลอยจะสอน แม่ก็บอกอื่มๆ แม่ลงมาดูเฉยๆ หน้าบ้านล็อคประตูแล้วรึยัง ผมบอกว่าไม่ต้องห่วง ทุกอย่าง ทำหมดแล้ว แม่บอกอื่มๆ อย่านอนดึกนะ แม่ไปนอนแล้ว เออพลอย ถ้าน้องมันไม่ตั้งใจ ก็ตบ มันเลยนะลูก พี่พลอยก็เลยขำ ค่ะๆ ป้า พอแม่ไปนอน เราก็นั่งทำงานกันได้สักพักผมรู้ว่าแม่หลับแล้ว ผมก็เลยปิดไฟตรงห้องรับแขกเหลือแต่แสงจากทีวี พี่พลอยบอกว่าง่วงแล้ว ผมเดินตรงเข้าไปหาแล้วนั่งลง จับนมพี่พลอย พร้อมกับหอกแก้ม พี่พลอยกลิ่นตัวหอมมากๆ จากนมมือก็ไปที่ หีอย่างรวดเร้วพี่พลอย คราง ซิ๊ดๆ นิด

พี่พลอย :พอเหอ เดี๋ยวแม่ลงมาเห้น หยุดปอหยุด
ผม : แม่นอนแล้วแหล่ะ ทำไมพี่พลอยน่ารักจัง
พี่พลอย : พรุ่งนี้ไป ร.ร. นะนี้มัน 3 ทุ่มแล้วนะ

ผมก็เลยบอกนะๆ อ้อนจนพี่พลอยยอมใจอ่อน แต่รอบนี้ไม่มีถุงยางพี่พลอยบอกว่าให้ครั้งสุดท้ายนะ ผมเลยตกลง ผมบอกว่าตรงนี้เลยนะ มันตื่นเต้นดี พี่พลอยบอกอย่าทำอะไรเสี่ยงๆ ผมบอกจะกัวอะไร ถ้าแม่ตื่นเราก็รู้ (เพราะเสียงประตูห้องเวลาเปิดมันจะดัง เอี๊ยดๆๆๆ พี่พลอยบอกว่างั้นไม่ถอดเสื้อนะเดี่ยวใส่ไม่ทัน ผมก็อืมๆ ก็ไม่ได้ว่าจะให้ถอดซะหน่อย ว่าแล้ว ผมจีบปากพี่พลอยทันที มือก็เขี่ย ตรงปุ่มเสียวของพี่พลอย พี่พลอยก็คราง กระซิกๆ ในลำคอ อึๆ โอ้ย.. อ่ะอ่า ปอ เสียว อึ นิ้วผมก็เขียไปพร้อมกับสอดเข้าไปในรูหี พี่พลอย เต็มไปด้วยน้ำเมือกใส่ๆ ซึ่งถ้าเรียกไม่ผิด คงจะเป้นน้ำหล่อลื่นของผู้ ญ ซึ่งผู้ ชายเราจะเรียกว่าน้ำเงี่ยนของผู้ ญ ซึ่งน้ำเงี่ยนพี่พลอยเต็มนิ้วของผมทั้ง 2 นิ้วทีแหย่เข้าไปในรูหีพี่พลอยครับ มือผมก็บีบนมไป ปากจูบไปผมก็ดึงกางเกงนอนของพี่พลอยออกซึ่งกางกางมันเป้นกางเกงผ้ามันคล้ายๆ กางเกงขาก๊วย แต่เป็นแบบยางยึ้ด ถอดง่ายมากๆ ผมก็ทอดกางเกงผมออกซึ่งผมไม่ใส่กางเกงในเพราะผมเตรียมการมาอย่างดี ควยผมแข็งมากครับ พี่พลอยก็เอื้อมมือมาจับแล้วก็รูด ผมกระซิบบอก อมให้หน่อยได้มั้ย พี่พลอยบอก เจ้บปากอ่ะ ผมบอกแป๊ปเดี๋ยวนะ พี่พลอยจะลงไปนั่งกับพื้นผมนั่งบนโซฟา พี่พลอยดูด อม ควยผมผม เสียวโครตๆ แต่ไม่ยอมให้แตก เพราะ ครั้งสุดท้ายที่พี่พลอยจะให้แตกในหี มือผมกุมหัวพี่พลอยไว้แน่น ตาเครื่อม ไปนึกว่าอยุ่บนสวรรค์ 55 แล้วผมก็ดึงพี่พลอยขึ่นมานอนบนโซฟาในท่า เบซิค จับขาพี่พลอยถ่าง ออก พี่พลอยบอกว่า เอาเร้วๆ นะกัวแม่ลงมา จะใส่กางเกงไม่ทัน ผมบอกทันอยู่แล้วไม่ต้องห่วง ว่าแล้ว ผม จับควยไปถูกับกลีบ หีพี่พลอยถูไปมา ตัวก็กล่มลงไปหอมแก้ม พร้อมกับบีบนมควยก็เริ่มดันเขา

ไป ในหี หีพี่พลอยเหมือนบีบควยผมรัดเป้นจังหว่ะ มันเสียวมากๆ น้ำเงี่ยนพี่พลอยติดเต็นท่อนควยผมผมชักเข้าชักออกช้าๆ มันรู้สึกดีโครตๆ แล้วก็ตื่นเต้นมากๆ เพราะกัวแม่จะเห็น ผมเริ่มซอยเอวถี่ขึ้นๆ จนพี่พลอยอดไม่ได้ที่จะคร่างออกมาก โอ้ยๆๆ ปอ พี่เสียวๆๆ โอ้ยๆ.... เสียว ผมถามเสียวมากมั้ย พี่พลอยผยักหน้าแต่ตาหลับไปแล้ว ผมเย็ดไปได้แป๊ปก็จับพี่เอวพี่พลอยยกขึ้นแล้วก็ซอยต่อ มือพี่พลอยจิ๊ก โซฟาแน่น แล้วก็ร้อง คราง ไป ด้วย ผมกดควยเต็มที่ พี่พลอยก็บอกไม่ไหวแล้ว พี่เสียว โอ้ย ๆ อึ อ่ะ โอ้ยๆ เสี่ยวผมก็แกล้งแซวไปว่า อึหึ ไม่นึกเลยคนอย่างพี่พลอยจะพูดคำแบบนี้ออกมาได้ พี่พลอยบอก พี่เสียวจิงๆนะ เสียวถึงท้องน้อยเลย น้องของปอก็ใหญ่นะพี่รู้สึกว่ามันคับมาก มันก็เลยเสียวมาก ผมก้มลงไปมอง ที่ควย เห้นมีน้ำขาวๆ ติดเต้มควย ก็รู้ว่าพี่พลอยเสี่ยวมาก ผมบอกว่า แตกในนะ พี่พลอยพยักหน้า ผมก็ซอยควยเด็นที่ จนถึงจุดสุดยอด ผมแตกคารูหีพี่พลอย แล้ว เราก็เก็บของเสร้จก็แยกย้ายกันขึ้นไปนอน ห้องใครห้องมัน พอเช้ามา ตื่นมาอาบน้ำ เสร็จแม่ผมทำ อาหารไว้ให้ พอกินข้าวเสร้จผมกับพี่พลอยก็ไป ร.ร. กัน ตามทางพี่พลอยก็บอกว่าเย้นนี้แวะเซเว่น ซื้อถุงยางด้วยนะ ผมก้บอกว่าอื่มๆ พอถึง ร.ร. เราก็นั่งหาอะไรกินคุยกันที่ ไม้หินอ่อน เพื่อนผมก๋เดินมานั่งด้วย 3 คน ถามว่าพี่น้องกันยังไง ถ้ากูไม่ใช่เพื่อนมึงกู คิดว่าแฟนกันนะเนี้ยเพื่อนผมบอก ผมก็หัวเราะ พี่พลอยก็เลยหงิกผม เพื่อนผม มันก็ยิ่ง งง มันเลยบอกว่ากรูไป ดีกว่าไม่อยากรบกวน พี่น้อง จีบกัน ดูมันพูด พี่พลอยบอกว่า ปอบอกเพื่อนเหรอ ผมบอกว่าไม่ได้บอก นะ ผมเลยแกล้งถามพี่พลอยลองมีอะไรกับเพื่อนปอมั้ย พี่พลอย พูดว่า ทำไมผู้ชายมันต้องอยากให้คนิฃอื่นเอาแฟนตัวเองหนัก ผมเลยบอกว่า ไม่รุ้ซิมันมีอารมณ์มั่ง พี่พลอยบอก แล้วปอชอบรึเปล่า ในใจอะอยากให้พี่พลอยโดนเพื่อนผมเอา อยู่แล้วแต่ปากบอกไม่ แค่ถามๆ พี่พลอยบอกถ้าชอบก็บอกมันว่าเอาเลย พี่จะถ่างขาให้มันเอา ทีละคน ผมบอกอย่างอล ดิ พูดเล่นๆ ในตอนนั้นผมรู้ทันทีว่าไม่ต้องคิดเรื่องนี้แล้วพี่พลอยไม่ตกลงแน่นอน ผมเลยล้มเลิกความคิดนี้ไปเลย สักพักก็ มีเสียงเรียกให้ไปเข้าแถว เราก็แยกกัน ตอนเที่ยงผมก็นัดกับพี่พลอยที่ร้านขายข้าวร้านประจำ กับเพื่อนๆ ของพี่พลอย นั่งไปทานข้าวไป เพื่อนพี่พลอยบอกว่า น้องปอมีแฟนยังค่ะ ผมเลยหัวเราะแล้วมองหน้าพี่พลอย พี่พลอยก็หัวเราะ ผมเลยบอก ยัง หน้าอย่างผมไม่มีใครเอาหลอก เพื่อนพี่พลอยพี่เขาชื่อ อ้อม พี่อ้อม บอกว่า ใครว่า เอาเบอร์พี่มั้ย พี่อ้อม พูด พี่พลอยเลยสวนขึ้นมา บอกพอๆ อ้อมแกจะบ้าเหรอ น้องเราแค่ 16 เอง นะ พี่อ้อมบอก โอ้ยเด็ก ม1 มีแฟนถมไป นี้น้องปออยู่ ม4 แล้วนะพลอย พี่พลอยบอกเออ ช่าง ผมเลยแกล้งพูดว่า พี่สาวหึงน้องชายได้ด้วย 55 เพื่อนๆ พี่พลอยก็เลย พูด อั่นแหน่ะๆ พลอยคิดอะไรๆ พี่พลอยบอกจบๆ หลังจากเลิกเรียนเรากลับบ้านด้วยกัน ผม ถามพี่พลอยว่าตำลง จะบอกเพื่อนๆ มั้ย พี่พลอยบอก พี่ว่าจะบอกอยู่แต่ เอาไว้ก่อน ผมกับพี่พลอยก็เลยแวะ เซเว่นโดยให้ผมลงไปซื้อ ถุงยางคนเดียว อายคนขายชิบหาย ผมเดินไปไม่เลือกเลยหยิบอย่างเดียว พอกลับมาบ้านเห็นแม่กำลังกวาดบ้านอยู่ก็เลยเขาไปหวัดดี วันนั้นผมกับพี่พลอยไม่ได้มีอะไรกัน จนถึงวันเสาร์คือเมื่อวาน แม่ผมไม่อยู่บอกจะไป ออฟฟิต กลับช่วง 2 ทุ่ม ผมก็เลยชวนพี่พลอยไปดูหนัง กลับเดินเล่นจาก ช่วงบายจนเย้นเราไปต่อกัน หลังมหาลัยขอนแก่น ร้านนมสด ดื่มนม คุยกันสักพักก็กลับบ้าน พอมาถึงแม่ยังไม่มาผมเลยบอกว่า ไปบนห้องกัน อยากเอาแล้วพี่พลอยบอก อีกแล้วเหรอ ผมบอกไม่ได้มีไรกันมา 1 วันเต็มๆ ทนไม่ไหวแล้วพี่พลอยบอก เออๆ พี่อาบน้ำก่อนนะ ปอก็ไปอาบน้ำด้วย เราก็เลยแยกกันไปอาบน้ำ พออาบเสร็จผมเลยไปเคาะประตูห้องพี่พลอยก็เปิดแต่แปลก 2 ทุ่มกว่าแล้วแม่ยังไม่กลับผมเลยโทรไปถาม แม่เลยบอกว่า 4 ทุ่มกว่าๆ นะพอดีแม่มากินข้าวกับพี่รุ่ง พี่รุ่งเป็นพี่ ทำงานที่เดียวกัน ผมเลยบอกพี่พลอยซึ่งพี่พลอยเองให้โทรถาม พี่พลอยบอก โดนจนได้ฉัน พี่พลอยก็เลยถอดกางเกงออก กับเสื่อผ้าผม ก็เปิดแอร์ในห้องให้หนาวๆ จะได้กอดกันแน่นๆ ผมก็ก้มลงไปที่หีพี่พลอย กำลังจะเลียพี่พลอยบอกว่าอย่าจะทำอะไรผมไม่ฟังครับ ปากประกบหี แล้วดูด เม็ดเสียวทันทีพี่พลอยคร่าง ซิ๊ดๆ ฟังแล้วได้อารมณ์มาก โอ้ว โอ้ยๆ อึด .. อ่า.. โอ้ย ปอ ๆ พี่เสี่ยว ผมเลียไปมือก็แยงหีไปอีกมา บีบนมพี่พลอยมือนึงจะหัวผมบีบจนแน่น อีกมือ จิ๊กกับหมอน ตาพี่พลอยหลับเหมือนกินอะไรเปรี้ยวๆ ปากก็คร่าง ควยผมมันแข็งจนทนไม่ได้ผมก็เสียบเลยครับ อากาศก็เริ่มหนาว ยิ่งได้อารมณ์ ผมเสียบควยเข้าไป น้ำเงี่ยนติดตาม ท่อนควยผมจนรู้สึกเย้น ผมก้ดันเข้าไป มันรุ้สึกคับมาก ผมเย็ดมา หลายเดือน หี ยังไม่บานสักที ผมเลยกระซิบบอกพี่พลอยว่า ผมขอเอาแรงๆ ให้มันบานเลยนะพี่พลอยบอก ทุเรจ เท่านี้ของพี่มันก็บานจนไม่รู้จะบานยังไงแล้ว เอามากี่เดือนแล้วหล่ะ ผมก็เริ่มซอยเอว เข้าออก พี่พลอยก้บอก เสี่ยว รีบทำ ผมเลยถามเสียวอะไร พี่พลอยบอก อย่าถามได้มั้ย พี่บอก อ้าวก็อยากรู้ จิงๆ ผมรุ้นั้นหล่ะ แค่อยากฟังให้ได้อารมณ์ พี่พลอยบอก เสียวหี พอใจยัง ผมตะลึงครับ นึกว่าจะบอกว่าเสี่ยว น้องสาว หรืออะไรแบบที่ไม่หน้าเกลียด แต่นี้พูดใส่ผมเต็มๆ ผมเลยบอกเสียวหี มากมั้ย พี่พลอยบอกมาก ผมยิ่งซอยเร็วขึ้นๆ อัดควย กระแทกใส่รูหีพี่พลอยอย่างต่อเนื่อง จนผมปวดขาจึงหยุดพี่พลอยร้อ โอ้ยๆ พร้อมกับกระตุกและสั่น ไปทั้งตัว จากนั้นผมกรธ ซอยต่อพี่พลอยกัวโก่งตัวขึ้นเพราะ พี่พลอยคงเสียวหีมากน้ำเงี่ยนของพี่พลอยจกน้ำใส่ๆ หลายเป้นน้ำสีขาวๆ ติดเต็มควยผม ไหล่ไปซอก ตูดของพี่พลอย ย่งผมก้มมองยิ่งได้อารมณ์ พี่พลอยก็บอกว่าเสียวอยู่ตลอดเวลา ผมซอยถี่มากขึ้น ผมเองก็ร้อง โอ้วๆ โอ้ย สุดยอด ... พี่พลอยบอกว่าปอ พี่ทนจะไม่ไหวแล้วจะเสร้จรึยัง อ๋อลืมบอกไป คราวนี้ใส่ถุงยางแล้วครับ 55 ผมบอกจะเสร้จแล้ว พี่พลอยบอกรีบๆนะพี่เสียวจะแย่อยู่แล้วผมเลยบอกต่อไปถ้าเสียวก็บอกด้วยว่า เสียวอะไรไม่งั้นไม่มีอารมณ์ พี่พลอยบอกว่า ชอบนัก เวลาพี่พลอยว่าเสียวหีเนี้ยพี่พูดพูดแค่นั้นหล่ะ ผมแตกทันทีพี่พลอยก็ร้องซิ๊ด เสียวหี เสร้จแล้วใช่มั้ย โอ้ย เสียวหี มากพี่เพิ่งรุ้ว่าทำไมผู้ ชาย ถึงชอบข่มขื่น ผู้ ญ เพราะมันเสียวแบบนี้นี๊เอง ผมนอน กอดพี่พลอยสักพักก็แยกไปนอนห้องผม จนแม่มา พอเช้ามาซึ่งเป้นวันอาทิตย์พี่พลอยก็ตื่นมาปลุกที่ห้องให้ไปส่งเรียนกวดวิชา ผมก็ไปส่งแล้วกลับมา นอนชักว่าว ต่อ พอตอนเย้นก็ไปรับ แต่วันนี้แม่อยู่บ้านทั้งวันเลย ไม่มีโอกาส เอาพี่พลอย ไว้ ถ้าได้เอาอีกจะมา เหล่าต่อนะครับคงอีก 4-5 วันนู้น

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thanks krub.

Offline ring

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
เสียวดีนะ