close buttonclose buttonclose button
น้อง พร หี หอม

น้อง พร หี หอม

เรื่องเสียว · 30421

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 25, 2010, 10:13:23 am

ผมได้ไปทำงานที่ต่างจังหวัดหนึ่งปี เป็นการห่างจากครอบครัวครั้งแรก การอยู่คนเดียวนานๆมักจะเกิดอารมณ์เปลี่ยวเป็นเรื่องธรรมดา วันหนึ่งมีสาวขายประกันโทรมาหาที่ทำงาน เธอแนะนำการทำประกันชีวิตหลายอย่าง เสียงเธอน่ารักมาก ผมฟังแล้วใจไม่ค่อยสนใจเรื่องทำประกันเท่าไหร่ แต่หลงเสียงนางมากกว่า ผมเลยนัดเธอเพื่อมาคุยเรื่องทำประกันในวันรุ่งขึ้นที่ร้านอาหารในตัวเมือง
ผม เลือกที่นั่งที่เป็นมุมส่วนตัว ผมรอเธอประมาณ 15 นาทีเธอก็มายกมือไหว้ แนะนำตัวว่าชื่อ พร เธอเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ ใส่เสื้อเชิตแขนสั้น นุ่งกระโปรงสั้นสีฟ้า หน้าตาน่ารัก น่าอกไม่ใหญ่มากนักแต่สมส่วนกับตัว แต่ที่สะดุดตามากที่สุดคือผิวที่ขาวมาก เหมือนสาวจีนทั่วๆไป ภาพรวมแล้วน่ารักมากๆ สมกับที่ยอมเสียเวลานัดทานข้าว
พรเป็นคนคุยเก่งสม กับที่ขายประกัน ผมคุยไปด้วยมองหน้าพรไปด้วย ใจก็จินตนาการไปต่างๆนาๆ การที่ห่างเหินจากการได้นอนกับผู้หญิงมาหลายวัน ทำให้น้องชายในกางเกงผมแข็งตัวจนปวดไปหมด ผมคิดในใจหาทางเอาน้องพรให้ได้ ผมเลยบอกพรว่า อยากทำประกันด้วยนะแต่เอกสารไม่ได้เอามา จะเอามาให้วันพรุ่งนี้ ซึ่งพรก็ดีใจมาก แต่พรต้องกลับบ้านที่ กทม. ผมเลยเสนอให้พรพักที่โรงแรม แล้วพรุ่งนี้ผมจะเอาเอกสารมาให้ พร ทำท่าลังเล แต่ผมบอกว่าจะออกค่าโรงแรมให้เธอเลยตกลง วันนั้นผมสั่งเบียร์มานั่งดื่มโดยคะยั้นคะยอให้พรนั่งดื่มเป็นเพื่อนด้วย พรคงเกรงใจเลยนั่งดื่มเป็นเพื่อนด้วย
เกือบๆเที่ยงคืนพรบอกว่าง่วงนอนและ มึนๆหัวด้วย ผมเลยพาพรไปเปิดห้องให้ ผมเดินไปส่งพรที่ห้อง และบอกพรว่ายังดื่มเบียร์ติดพันอยู่เลย ขอดื่มต่ออีกสักขวดได้ไหม พรบอกว่าไม่เป็นไรผมเลยเข้าไปในห้องพรแล้วเปิดเบียร์ในตู้เย็นแล้วรินเบียร์ ให้พรด้วย พรนั่งดื่มเป็นเพื่อนแล้วชวนคุยไปเรื่อยๆ ผมแกล้งหมาหยอกไก่ แกล้งจับมือบ้าง เอามือไปจับขาอ่อนของพรบ้าง แต่พรก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมเลยบอกว่าพรน่ารักมากเลยนะ "น่ารักก็รักสิคะ" พรแกล้งหยอดผม "งั้นผมรักเลยนะ" ว่าแล้วผมก็กอดพรแล้วหอมแก้มและซอกคอเบาๆ พรดิ้นนิดหน่อยแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรมากนัก " อย่าสิพี่ดูสิขนลุกหมดแล้ว" ผมเห็นว่าพรไม่ได้ว่าอะไรเลยได้ใจทำตามที่ใจต้องการ "พรตัวหอมจังเลยพี่ขอหอมทั้งตัวเลยนะ" " หอมอะไรคะยังไม่ได้อาบน้ำเลย " " ไม่ต้องอาบน้ำหรอกครับ กลิ่นตัวพรหอมเป็นธรรมชาติอยู่แล้ว " ผมไม่พูดเปล่า รีบประกบปากแลกลิ้นกับน้องพร ตอนแรกมีการดิ้นเล็กน้อย หลังจากนั้นก็แลกลิ้นกับผมอย่างมีอารมณ์
ผมค่อยๆประคองพรไปยังที่นอน พรเอนตัวลงนอนอย่างว่าง่าย ผมย้งคงดูดปากพรอยู่ แต่มือขวาก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออก และเอื้มมือไปปลดตะขอยกทรงด้านหลังจนหลุดออก ผมถอดริมฝีปากออกเพื่อมองดูนมของพรให้เต็มตา ผมค่อยๆแบะเสื้อของพรออกด้านข้าง และถลกเสื้อยกทรงของพรขึ้นไปข้างบน นมของพรเด้งออกมาจากยกทรง ถึงแม้จะไม่ใหญ่มาก แต่ก็สวยหัวนมตั้งชูชันคงเป็นเพราะความเงี่ยนที่ถูกผมลูบนม นมแข็งเป็นไตเมื่อถูกมือผมขยำเบาๆ พรร้องอุ้ย พร้อมซี๊ดปากด้วยความเสียว ผมก้มลงไปดูดนมทั้งซ้ายขวา พรดิ้นไปมาอย่างเสียวหัวนม ผมจูบและเลียต่ำลงไปเรื่อยๆ พรนอนบนที่นอนขาห้อยลงมาข้างเตียง ผมคุกเข่าตรงหว่างขาของพร จูบ เลีย และขบเบาๆตั้งแต่หัวเข่าสูงขึ้นไปเรื่อยๆ และอีกมือหนึ่งของผมก็ค่อยๆถอดกางเกงของผมไปด้วย
ผมถลกกระโปรงของพรขึ้น แล้วก้มลงไปดมตรงเป้ากางเกงในของพรที่นูนเด่นขึ้นมาพร้อมทั้งมีความแฉะชื้น ที่เป้ากางเกงเล็กด้วย ที่เกิดจากน้ำเงี่ยนที่พรหลั่งออกมา ผมซุกปากและจมูกลงไปตรงหีของพร กลิ่นหอมคาวๆผสมระหว่าน้ำเงี่ยน น้ำเหงื่อ ทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ผมถอดกางเกงตัวเองสำเร็จ ควยขนาดหกนิ้วกว่าๆเด้งออกมาแข็งจนหัวมันเยิ้ม
ผมถลกกระโปรงพรไว้ที่ เอว แล้วดึงกางเกงในของพรออกโยนทิ้งข้างๆเตียง ผมฉกลิ้นลงไปในร่องหีของพร " ซี๊ด เสียวจังเลยพี่ พอเหอะ พร จะไม่ไหวแล้วนะ" พรครางเบาๆหลังจากที่ผมใช้มือแหกหีของพรจนติ่งแตดโผล่ออกมาแล้วผมใช้ลิ้น เลียแตดพร้อมกับดูดและเม้มเม็ดแตดเบาๆ พรทั้งครางทั้งดิ้น แอ่นหีให้ผมเลียพร้อมทั้งเอามืกดหัวให้หน้าผมขยี้ลงไปที่แผ่น หี อย่างลืมตัว ยิ่งเลีย น้ำหีของพรก็ยิ่งออกมือสองข้างผมก็บีบขยำนมของพรเพื่อกระตุ้นความเงี่ยนไป ด้วย
ผมเห็นว่าพรเงี่ยนจนเกือบทนไม่ได้แล้ว ผมจึงลุกขึ้นจับขาของพรแหกออกจนสุด แล้วเอาหัวควยของผมเขี่ยที่เม็ดแตดของพร พรครางอย่างเสียวสุดๆ พยายามแอ่นหีเพื่อให้ผมเย็ดเร็วๆ ผมเอาหัวควยเขี่ยเม็ดแตดสักพักก็ค่อยๆกดหัวควยให้เข้าไปในร่องหีของพรช้าๆ
พร ร้องครางเบาๆ ผมกดหัวควยเข้าไปเรื่อยๆ หี พร รัดควยผมแน่น แต่ด้วยความที่น้ำเงี่ยนของพรออกมามาก รวมทั้งร่งหีของพรคงมีคนเคยทะลวงมาแล้ว เลยเข้าได้ไม่ยากเท่าไหร่ ผมกดหัวควยเข้ารูหีพรจนมิดด้าม ปลายควยชนมดลูกจนรู้สึกได้ เนื่องจากพร เป็นคนตัวเล็ก ของผมจึงเข้าได้ลึกและฟิตพอสมควร
ผมค่อยๆสาวควยเข้าออกใน ร่องหีของพร ช้าๆ และเร่งเร็วขึ้นเรื่อยๆ "ซี๊ด เสียวจังเลยพี่ เร็วๆหน่อย พร จะออกแล้วนะ" พร ครางเบาๆพร้อมเร่งให้ผมเย็ดหีให้เร็วขึ้น ไม่ถึงนาที ร่องหีของพรก็ตอดหัวควยผมตุบๆ พรตัวเกร็ง ร้องครางเสียงดังอย่างไม่อายคนอื่นจะได้ยิน สักพักตัวก็อ่อนปวกเปียกหายใจหอบ หลับตาพริ้มอย่างมีความสุข
ของผมยังไม่เสร็จ ควยยังแข็งคารูหีของพรอยู่ ผมจูบปากพร ไซร้ซอกคอและดูดนมพรสลับซ้ายขวา
ผม ชักควยออกมาจากรูหีของพร แล้วจับพรนอนคว่ำโก้งโค้งตูดขึ้น ผมก้มลงไปเลียหีพร ที่แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของพรและของผมผสมกัน ผมเลียสักพัก พร ก็สายตูดด้วยความเสียวอีกครั้งหนึ่ง ผมจับพรโก้งโค้งที่ขอบเตียง ผมยืนที่ปลายเตียงค่อยๆยัดควยเข้ารูหีของพรอีกครั้งหนึ่ง
ผมค่อยๆกระเด้า ควยเข้ารูหีพรช้าๆ และเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ สลับกับการจับหน้าพรให้เหลียวหลังแล้วดูดปากอย่างมีความสุข ผมบีบนมพร สลับกับการจับสะโพกแล้วกระเด้าควยเข้าอย่างเต็มที่ "เสียวดีจังเลยพี่ คับดีจังเลย มดลูกพงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ยาวจัง" พรครางอย่างเสียวสยิว ผมเย็ดหีพรที่กวางเหลียวหลังประมาณห้านาทีผมก็เริ่มทนไม่ได้ พรเองก็เหมือนกัน เร่งให้ผมเย็ดให้เร็วขึ้น จังหวะที่หีพรตอดควยผมและตัวพรเริ่มเกร็งอีกครั้งหนึ่ง ผมก็เสียวจนทนไม่ได้ กระชากสะโพกพรเข้าหาตัว แล้วกระแทกควยสวนเข้าไปอีกแรงหนึ่ง กระเด้าอีกไม่ถึงสิบครั้ง ขอวผมก็ขยายเต็มที่แล้วพุ่งน้ำรักเข้าไปในรูหีของพรอย่างมากมาย ผมกระเด้าต่ออีกสองสามครั้งแล้วกดแช่ควยว้ในรูหีพร พรนอนราบไปกับที่นอนมีตัวผมนอนทับอยู่ และควยของผมก็ยังคารูหีของพร และควยผมก็ค่อยๆอ่นตัวจนหลุดออกมาจากหีของพร น้ำสีขาวขุ่นค่อยๆไหลออกมาจากรูหีของพรที่ค่อยๆปิดรูลงช้าๆ ผมจับพรนอนหงายแล้วผมก็นอนกอดพรหลับไป
ผมหลับสักพักก็ตื่นขึ้นมา มีพรนอนหลับกอดผมอยู่ แต่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้า ผมได้กลิ่นสบู่อ่อนๆลอยมาจากตัวพร พรคงตื่นไปอาบน้ำแล้วกลับมานอนต่อ ผมผงกหัวมองไปเห็นเบียร์ที่ทานก่อนนอนเหลือครึ่งขวด ผมนึกอะไรได้ก็เลยค่อยๆลุกไปหยิยเบียร์มา แล้วค่ยๆพลิกตัวพรนอนหงายถ่างขาออก หีพรสวยมาก แคมปิดสนิด ออกสีชมพูอ่นๆ ผมเอาเบียร์รากที่หีของพร พรสดุ้งนิดหนึ่ง แต่ผมไม่รอช้ารีบเลียกินเบียร์ที่กำลังไหลจากร่องหีลงสู่ร่องก้นของพร พรร้องอุ้ย คงสดุ้งตื่นตอนมีเบียร์เย็นๆไปโดนหี แล้วมีลิ้นอุ่นๆเลียที่ร่องหีอีกทีหนึ่ง ผมเลียหีพรจนน้ำเงี่ยนเริ่มแฉะ พรครางเบาๆพร้อมแอ่นหีให้ผมเลียให้ถนัดขึ้น
ผมค่อยๆกลับตัวเป็นท่า69 ผมเอาควยไปจ่อที่ปากของพร พรคงจะเคยท่านี้มาบ้างแล้ว จึงเอามือรูดหัวควยผมเล่นสักพักแล้วจึงเอาลิ้นมาเลียที่หัวควยช้าๆ ผมเสียวจนสะดุ้ง แล้วพรก็อมควยผมรูดเข้าออกด้วยปาก บางครั้งก็เอาฟันขบที่หัวควยเบาๆ เสียวจนบอกไม่ถูกเลยครับ เราเล่นท่า 69 ประมาณห้านาทีผมก็พลิกตัวจับพรขึ้นข้างบน
พรนั่งคร่อมหน้าผม เอามือสองข้างยันที่หน้าขาผม พรเอาหีบดขยี่ลงบนหน้าผม ถูขึ้นลงให้เม็ดแตดถูกับปาก จมูกและลิ้นขิงผมที่แลบลิ้นออกมาเลียร่องหีพร สักพักพรคงทนไม่ได้ ขยับตัวขึ้นคร่อมควยผม แล้วค่อยๆจับควยผมจ่อที่ร่องหีแล้วกดลงช้าๆ พรเงยหน้าซี๊ดปาดด้วยความเสียว แล้วกดสะโพกลงจนหีอมควยผมหมดทั้งลำ
พรค่อยๆขย่มควยผมช้าๆ และเร็วขึ้นเรื่อยๆ ผมใช้สองมือขยำนมของพรไปด้วย พร ขย่มผมสักพักตัวเร่มเกร็ง ร่องหีตอดควยผมตุบๆ แล้วพรก็ร้องเสียงดัง ตัวกระตุกสองสามครั้งแล้วพุบตัวกอดผมแน่น ผมยังไม่เสร็จจับตัวพรพลิกลงข้างล่าง ผมจับขาพร พาดบ่าผม แล้วเอาหมอนหนุนสะโพกพร ทำให้หีพรเด่นนูนขึ้นมา ผมกระแทกควยเข้ารูหีพรอย่างไม่ยั้ง พรร้องครางอย่างมีความสุข" พี่พรใจจะขาดแล้ว มันเสียวไม่หยุดเลยพี่ " พรครางออกมาอย่างลืมตัว ผมก้มลงไปมองที่หีของพร ที่กำลังอมควยของผมและแคมหีปลิ้นเข้าออก ตามการกระแทกของควย ฟองน้ำเงี่ยนเปื่อนเต็มลำควยผมเป็นคราบขาวๆ หมอยของพรเปียกไปด้วยน้ำลายและน้ำเงี่ยนของทั้งสองคน สักพักผมก็ทนไม่ไหว กระแทกควยเข้าหีพรอีกสามครั้งซ้อนแล้วพุ่งน้ำรักเข้ามดลูกของพรอีกครั้ง ผมนอนกอดก่ายพรจนหลับไปอีกรอบ
ประมาณเก้าโมงผมสะดุ้งตื่นตอนพรขยับตัวจะ ไปอาบน้ำ ผมเลยบอกว่าขออาบน้ำด้วยจะช่วยถูหลังให้ พรก็ไม่ว่าอะไร เราสองคนเดินแก้ผ้าเข้าไปในห้องน้ำ ผมได้สังเกตุรูปร่างของพร ตอนสว่างๆตอนนี้เอง รูปร่างพร สมส่วนมาก สูงขนาดพอเหมาะ นมสะโพก เอว เรียวขา รวมทั้งเนินหี สวยจนไม่มีที่ติ แต่ที่เด่นมากๆก็คือ ความขาวของผิวกาย พรขาวสะอาดมาก ผมจินตนาการไปเรื่อยๆจนควยเริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีก
ผมเดินตามพร เข้าไปในห้องน้ำ พร เปิดน้ำ เอาที่คลุมผมมาใส่ แล้วปล่อยให้น้ำไหลไปตามตัวตั้งแต่ใบหน้าผ่านหน้าอกที่กลมมน ผ่านหน้าท้องที่แบนราบ ผ่านขนหมอยที่ขึ้นบางๆอย่างเป็นระเบียบ ผ่าน ร่องหีที่ขาวสะอาดและอวบอูม ผ่านสะโพกที่กลมกลึง ผ่านเรียวขาที่สวยงามและผ่านหลังเท้า เล็บเท้าที่ทาสีชมพูอ่อนๆ
ผมอดใจ ไม่ได้เข้าไปกอดพร จากด้านหลังเอาควยถูตรงร่องก้น มือเอื้อมไปบีบนมเบาๆ พร้อมทั้งเอาฟันกัดติ่งหูเบาๆ พร ร้องอุ้ย แต่ก็ไม่หลบควยของผม ผมเอาสบู่ถูตัวพรเบาๆตั้งแต่ลำคอลงมา ผมถูสบู่ให้พร ทั้งตัวโดยเฉพาะตรงร่องหีของพร ผมถูนานเป็นพิเศษจนพรร้องครางตลอดเวลา ผมจับพร หันหน้ากลับมาหาผม ผมดูดปากพรอย่างมีความสุข แล้วจับขาข้างหนึ่งของพร เหยียบที่ขอบอ่างอาบน้ำ ผมย่อตัวลงเล็กน้อย จับควยจ่อที่รูหีพร แล้วค่อยๆดันควยเข้าหีช้าๆ พรซี๊ดปากด้วยความเสียว ผมจับขาพรยกข้างหนึ่งแล้วเย็ดแบบสุดๆจนตังพรโยกไปมา
เนื่อจากอ่างอาบน้ำ มันลื่นเย็กันไม่ถนัดผมเลยพาพรมาที่หน้ากระจก ผมนั่งควยโด่ที่โถส้วม พรหันหน้าเข้าหาผมนั่คล่อมควยผมแล้วจับควยยัดเข้าร่องหีอย่างชำนาญ พรขยมควยผมอย่างมีความสุข ผมก็ช่วยพร ด้วยการดูดนม จับเค้นนมเพื่อเพิ่มความเงี่ยนให้กับพร พรขย่มจนถึงจุสุดยอด ตัวเกร็งหีตอดควยตุบๆ แล้วตัวอ่อนกอดคอผมหายใจหอบถี่
ผมจับพรยืนขึ้น หันหน้าเข้าหากระจก โก้งโค้งเอามือยันซิ้งอ่างน้ำ แล้วผมก็เอาควยยัดเข้าร่องหีของพร จับสะโพกพรไว้ แล้วกระเดาควยเข้ารูหีแบบไม่ยั้ง ผมเย็ดพรประมาณสิบนาทีน้ำผมก็พุ่งเข้ารูหีพร พร้อมทั้งการตอดรัดของรูหีพร แสดงว่าพร เสร็จไปอีกรอบหนึ่ง
เราสองคนออกมาแต่งตัวแล้ว ก็แยกย้ายกันกลับ หลังจากนั้นผมก็นัดเจอกับพร เป็นบางครั้งที่มีโอกาส ในช่วงที่ผมเข้า กทม.หรือในช่วงที่พร มาต่างจังหวัดที่ผมทำงานอยู่ ตอนนี้ผมยังคงเอากันอยู่ แต่นานๆครั้ง พรบอกผมว่านอนกับผมแล้วทำให้พร มีความสุขมาก อย่างน้อยพร จะเสร็จสองครั้ง และผมคงได้เอาพร ไปเรื่อยๆ ถ้าความต้องการเราตรงกัน

Offline darky

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #1 on: June 09, 2010, 11:46:31 pm
 (19; (19;..ขอบคุณครับ... (19; (19;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: June 11, 2010, 12:59:09 am
 (1;