close buttonclose buttonclose button
บวมเป่งและระบมไปหมด

บวมเป่งและระบมไปหมด

เรื่องเสียว · 36243

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เช้าวันรุ่งขึ้นผมตื่นขึ้นมาไม่ เห็นเอ๋อยู่ข้างกาย นึกว่าเธอคงจะไปเรียน แต่พอได้ยินเสียงฝักบัวในห้องน้ำจึงรู้ว่าเธอกำลังอาบน้ำอยู่ สักพักเธอก็นุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกออกมา ไหล่เธอยังมีน้ำเกาะเป็นเม็ด ๆ ผมเข้าไปสวมกอดเธอทางด้านหลังแล้วหมอลงไปที่ซอกคอก่อนพร้อมกับถามเธอว่า “เอ๋จ๋า วันนี้ไปเรียนหรือเปล่าจ๊ะ” เธอบอกว่า “สงสัยจะไม่ได้ไปหรอกพี่ หนูระบมไปหมด เวลาเดินยังขัด ๆ อยู่เลย ขืนไปเรียนเพื่อน ๆ ที่มหา’ลัย คงสงสัยแน่” ผมรู้สึกดีใจ “ถ้างั้นเรามาทำอะไรกันต่อเหมือนเมื่อคืนดีไหมจ๊ะ” เอ๋รีบสะบักตัวออกจาอ้อมกอดผม “ไม่เอาอ่ะ หนูบอกแล้วว่ายังเจ็บไม่หาย” ผมยังอ้อนต่อ “น่าเอ๋จ๋า...เมียจ๋า ผัวมีอารมณ์อีกแล้ว” ผมปลี่เข้าไปกอดเธออีกครั้ง เอ๋ยืนเช็ดผมที่หน้ากระจก ผมกอดเธอข้างหลังทำให้ควยของผมที่เริ่มลุกจนแข็งโด่ดันเข้าไปที่ร่องก้นของ เธอ ส่วนมือผมล้วงเข้าไปที่หว่างขาของเธอซึ่งไม่มีอะไรปิดกั้น แถมผ้าขนหนูที่เธอนุ่งมาก็สั้นอีก เอ๋ปัดป้องพลัลวัล “ไม่เอานะพี่เอก ไปอาบน้ำก่อน เหม็นขี้ฟันไปหมด ไป๊..ไปเข้าห้องน้ำอาบน้ำเสีย” เธอเดินหนีผมแล้วไปหยิบผ้าเช็ดตัวยัดใส่มือเพื่อให้ผมอาบน้ำ
ผมก็ไม่ขัดใจเธอ เพราะเหม็นขี้ฟันตัวเองเหมือนกัน ผมใช้เวลาอาบน้ำไม่ถึง 15 นาที พอออกมาก็เห็นน้องเอ๋ใส่กางเกงขาสั้นสวมเสื้อกล้ามสีดำหลวม ๆ สบาย ๆ แต่ไม่ได้สวมยกทรง และเธอกำลังนั่งเป่าผมที่หน้าพัดลม ผมจึงเดินไปเอากางเกงขาสั้นที่ห้องผม เมื่อกลับมาเอ๋เป่าผมเสร็จแล้ว ผมปรี่เข้าไปกอดแล้วหอมแก้มเธอ น่าแปลกใจว่าคราวนี้เธอไม่ขัดขืนเลย แถมยังจูบปากผมก่อนอีกต่างหาก ผมดันตัวเธอนอนลงบนเตียง เราดูดปากแลกลิ้นกันเนิ่นนาน ผมแลบลิ้นออกมาไปเขี่ยลิ้นของเธอ เอ๋ก็ตอบสนองได้ดีไม่แพ้กัน จากการกรำศึกเมื่อคืนนี้คงช่วยสอนให้เธอเป็นงานมากขึ้นพอสมควร
น้องเอ๋ถอนปากออกแล้วถามผมว่า “นี่พี่กะจะเอากับหนูทั้งวันทั้งคืนโดยไม่กินข้าวกินปลาบ้างหรือ” ผมตอบว่า “ตอนนี้พี่ยังไม่หิวข้าว แต่หิวเอ๋ใจจะขาด หิวหอยสดตัวใหญ่ของเอ๋ตัวนี้จ้ะ” ผมตะปบมือลงไปที่หว่างของเธอ น้องเอ๋หุบขาแน่น แล้วทุบหัวไหล่ผมเบา ๆ พร้อมกับค้อนผมเสียวงใหญ่ “ใครอนุญาตกันยะ”... “ไม่ต้องรอให้ใครอนุยษตหรอก ก็หอยตัวนี้เป็นของเมียพี่เอง พี่ก็มีสิทธิกินได้ทุกเวลาจริงไหม...?” เธอทำหน้าดุ “ใคร...ใคร..เป็นเมียคุณพี่คะ” ผมรู้ว่าเธอแกล้งถามเพื่อจะให้ผมพูดว่าเธอคือเมียของผม “ก็เอ๋คนสวยของพี่นี่ไงที่เป็นภรรยาของพี่” น้องเอ๋ยิ้มอย่างพึงพอใจ แล้วผมก็ก้มตัวลงไปจูบปากเธอต่อ เอ๋ตอบสนองอย่างดี
ผมล้วงมือเข้าไปในเสื้อกล้ามที่หลวมโพรกตัวนั้น หัวนมเอ๋ตั้งชูชัน ผมได้กลิ่นแป้งเด็กแคร์หอมกรุ่นไปทั่งทั้งตัวของน้องเอ๋ สักพักผมก็ถอดเสื้อกล้ามของเธอออก หน้าอกของผมเสียดสีกับเต้านำทั้งสองของเธอ มันจั๊กจี้และสร้างความเสียวกระสันดีเหมือนกัน ผมดึงกางเกงเกงออกจากสะโพกอันหนั่นหนา โอ้ววว...นี่เธอไม่ได้สวมกางเกงในด้วย แสดงว่าเตรียมพร้อมสำหรับกิจกรรมทางเพศอย่างเต็มที่ ตอนนี้ร่างของเอ๋เปลือยเปล่า ผมไซร้ซอกคอเธอลงมาที่หน้าอก ผมดูดเม้มหัวนมที่ตั้งชูชันของเธอ แล้วลากลิ้นเลาะเล็มไปทั้งทั้ง 2 เต้า นมของเอ๋เป็นกระเปาะกระชับมือ ผมใจเย็นบีบเคล้นคลึงอย่างแผ่วเบาแบบค่อยเป็นค่อยไป ไม่ตะกรุมตะกรามเหมือนเมื่อคืนที่ร้อนแรงด้วยความกำหนัด
เอ๋แหงนหน้าครางเบา ๆ ผมเลื้อยลงมาที่หน้าท้องลากลิ้นวนรอบสะดือ เลื่อนลงมาที่หัวเหน่าที่มีเส้นหมอยปกคลุมเป็นระเบียบ กลิ่นหีของเอ๋หอมสะอาดด้วยกลิ่นสบู่อ่อน ๆ ตอนนี้ร่องหีเธอมีน้ำซึมออกมาเล็กน้อย ผมยกขาเธอขึ้นแล้วดันไปข้างหน้าจนติดเต้านม พร้อมกันนั้นก็แบะอ้าออกอย่างเต็มที่เพื่อจะลงลิ้นได้ถนัด ๆ ผมชอบเสียจริง ๆ เลย หีของเธอช่างหอมหวาน ยิ่งอาบน้ำมาใหม่ ๆ กลิ่นแป้งผสมกลิ่นสบู่จาง ๆ ทำให้ผมคลุกใบหน้าลงไปเกลือกกลิ้ง ส่วนลิ้นกฌ็ฉกเลียไปทั่วทั้งร่องหี ฝีเย็บ จนน้ำเธอแฉะเปียกเยิ้มเต็มหน้าขา ไม่ต่างกับใบหน้ผมที่เป็นมันแผลบเพราะน้ำหล่อลื่นของเธอ
ผมถอดกางเกงขาสั้นผมออกไปขณะที่ลิ้นก็เลียเนินหีเธออยู่ ควยผมแข็งตั้งเด่จะแทบระเบิด ซึ่งเอ๋เองก็พร้อมแล้วที่จะโดนควยผมทะลวง ผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อมเธอ โดยเอาหัวควยเขี่ยลากขึ้นลากลงที่ร่องหีของเธอ บางทีมันก็ครูดกับเม็ดแตด ทำให้เอ๋สะดุ้งทุกครั้ง
“เอ๋ พี่เอาแล้วนะ ผัวจะเอาควยใส่เข้าไปในรูหีเมียแล้วนะจ๊ะ....” เอ๋หลับตาพริ้มแต่ไม่วายบอกผมว่า “ทมำค่อย ๆ นะคะที่รักขา เมียยังเจ็บอยู่เลย” ผมรู้สึกปลื้มจริง ๆ ที่เธอพูดเช่นนี้ ผมค่อย ๆ ดันควยมุดเข้าไปในร่องหลืบของเธอช้า ๆ เอ๋หลับตาปี๋เกร็งตัวนิดนึง เมื่อผมดันเข้าไปครึ่งลำเธอก็เป่าลมออกจากปาก ผมขยับเข้าขยับออกเบา ๆ เพราะไม่อยากให้เธอเจ็บระบมมากกว่าเดิม “อาาาา....อืมมม..” เอ๋ครางออกมา แสดงว่าเธอพร้อมที่จะให้ผมดันเข้ามิดด้ามแล้ว ผมจึงกดเอวดัยเจ้าน้องชายเข้าไปลึกอีก เอ๋ถ่างขากว้างเพื่อเปิดรับเต็มที่ ในที่สุดผมก็ยัดเข้าไปจนหมดลำกล้อง ข้าฝในเอ๋รัดผมจนคับแน่น ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือเปล่าว่ามันคับกว่าเมื่อคืนนี้อีก ผมขยับเอวกระเด้าเบา ๆ ตอนนี้น้ำหล่อลื่นเธอหลั่งออกมาเยอะกว่าเดิม ทำให้กระเด้าง่ายขึ้น เอ๋เอามือโอบหลังผมไว้ สักพักเธอก็เอาขาเกี่ยวที่เอวผม ผมเริ่มเร่งความเร็วขึ้น พร้อมกับโน้มตัวไปจูบปากเธอ เอ๋ดุนลิ้นเข้ามาพันกับลิ้นผมในปากเอง ส่วนหน้าอกของเราเสียดสีกันแผ่ว ๆ โดยผมไม่ได้ทาบทับลงเธอไปทั้งตัว เพียงแค่ให้หัวนมของเราทั้งสองถูกันเบา ๆ มันเสียวมาก หัวนมเอ๋แข็งเป็นไต
น้องเอ๋ส่ายสะโพกร่อนรับการกระแทกของผมจนก้นไม่ติดพื้น ผมก้มลงไปดูดนมของเธอ แล้วโหย่งตัวขึ้นมาโดยที่ขาน้องเอ๋ยังเกี่ยวเอวผมอยู่ ผมกระเด้าพร้อมกับเอานิ้วโป้งลงไปขยี้ที่เม็ดแตดเอ๋ “โอ้ววว....เอาอีกแล้ว บี้เม็ดแตดเมียอีกแล้ว เมียเสียวใจจะขาดรู้ไหมคะผัวขาาาา...” เอ๋จับข้อมือข้างที่ผมเขี่ยแตดเธอแน่น แต่ก็ไม่ได้ดึงออก ผมตอบกลับไปว่า “ก็ผัวอยากให้เมียเสียวมาก ๆ น่ะสิ ผัวชอบที่เห็นเมียน้ำแตกพุ่งออกมา” ... “คนบ้าชอบแกล้งเขา เมื่อคืนน้ำแตกตั้งหลายทีจนที่นอนแฉะไปหมดแล้ว โอยย....เสียเหลือเกิน”
หีของเอ๋ตอดรัดผมเป็นจังหวะ มันทำให้ผมน้ำเกือบจะแตก ผมต้องชะลอด้วยการหยุดกระเด้า แล้วค่อย ๆ ถอนควยออกมา ผมบอกเอ๋ว่า “เมียจ๋า ผัวอยากกินหีเมียอีกแล้วจ้ะ”... “อยากกินก็กินซิ ใครไปห้ามไว้ล่ะ” เอ๋เชิญชวนโดยไม่มีการเกี่ยงงอน “แต่ผัวอยากให้เมียเอาหีมาคร่อมที่หน้าจ้ะ” .... “หา..ให้หนูทำยังไงนะ” ผมดึงตัวเธอให้ลุกขึ้น ส่วนผมลงไปนอนกับที่นอนแทนเธอ แล้วบอกให้น้องเอ๋นั่งคร่อมมาที่ใบหน้าผม ตอนแรกเอ๋ก็ไม่ยอมทำ เธอบอกว่าเธอทำไม่เป็นแต่ผมก็จับตัวเอ๋มาที่ใบหน้าผมจนได้ เอ๋ก้มหน้าสบตาผมด้วยความเอียงอาย เมื่อจัดท่าเข้าที่เข้าทางแล้วผมก็ใช้มือทั้งสองข้างโอบรอบสะโพกที่หนั่นหนา ของเธอไว้ ส่วนปากก็เริ่มทำหน้าที่เลียเนินหีที่อวบอูมเป็นโคกของเธอ เอ๋สะดุ้งเฮือกเมื่อถูกลิ้นของผมฉก เธอแหงนหน้าเริ่ด มือเกร็งจิกที่แขนทั้งสองของผม
ผมลากลิ้นขึ้นลงสลับกับการขบเม้มเม็ดแตด บางทีสอดลิ้นไชเข้าไปในรูหี บางทีก็ดูดเม็ดแตด เอ๋ครางระงม เธอกดหีลงมาบดกับใบหน้าผมแน่นบางครั้งก็หายใจแทบไม่ออก หน้าผมเลอะไปด้วยน้ำหล่อนลื่นของเธอที่ผสมกับน้ำลายของผมเอง“อ้าววว...เสียว หีเหลือเกิน....โอย....เดี๋ยวน้ำหีเมียแตกรดหน้าอีกนะ” เอ๋พูดราวกับจะขู่ แต่ผมไม่สนใจถ้าน้ำเธอจะแตกมาก็แตกไป ผมยินดีที่จะกินน้ำหีของเธอ “โอววว...แตกแล้วผัวจ๋า...แตกแล้ว อาาา....แตก แลล้ววววว.....” น้ำเงี่ยนของเอ๋ทะลักรดลงที่ใบหน้าผมอย่างเนืองนอง ไม่ต่างอะไรจากเวลาที่เธอฉี่ แต่มันพุ่งออกมาเป็นจังหวะ ปรี๊ดด...ปรี๊ด...ปรี๊ด อยู่ 4-5 ครั้ง น้ำเงี่ยนเธอบางส่วนไหลเข้าปากผม ซึ่งผมก็ตวัดลิ้นกินเข้าไปหลายอึก ร่างของเอ๋กระตุกยึก ๆ และร่องหีของเธอก็ขมิบลิ้นผมตุ๊บ ๆๆๆ
เอ๋ฟุบตัวลงแล้วกระเถิบถอยหนีลงไปพังพาบบนหน้าอกผม เธอหอบจนตัวโยน “บอกแล้วว่าอย่าเลีย ๆ เห็นไหมน้ำแตกรดหน้าเลย” เธอต่อว่าผมเหมือนจะโกรธ แต่สีหน้าเปี่ยมไปด้วยความสุข “ไม่เป็นไรหรอกผัวชอบกินน้ำหีของเมีย” เอ๋ผงกหัวสบตาผมแล้วยิ้ม “จริงเหรอคะผัวขา นี่ผัวรักเมียขนาดนี้เลยเหรอ...” “รักซิคะ ไม่รักจะมานอนกับเมีย แล้วทำให้เมียอย่างนี้เหรอ” เอ๋เอามือมาบีบจมูกผมเบา ๆ
“พี่ยังไม่เสร็จไม่ใช่เหรอ”... “อืมมม...ช่วยทำให้หน่อยซิ” ผมบอกเธอ “ทำไงคะ” เอ๋ถามกลับมา “ก็เมียช่วยขย่มให้ผัวหน่อยได้ไหมจ๊ะ” ... “อื้อ..ไม่เอาอ่ะ หนูทำไม่เป็น” เอ๋ปฏิเสธ “โอเคงั้นพี่ทำเองก็ได้ แต่เอ๋นอนบนตัวพี่นี่แหละ สามีจะกระเด้าภรรยาสุดที่รักเอง” เธอยิ้มแล้วหอมแก้มผมอีกฟอด “เมียจ๋าช่วยจับควยผัวใส่เข้าไปหน่อยซิ” เอ๋ก็ว่าง่ายเธอเอื้อมือลอดหว่างขาแล้วจับควยผมตั้งจ่อกับปากร่องหีของเธอ ผมค่อย ๆ สวนควยเข้าไป มัยไม่ได้เข้ายากเย็นอะไรเลย เพราะน้ำหล่อลิ่นยังแฉะอยู่เต็ม เอ๋ช่วยผมด้วยการถ่างขาเต็มที่พร้อมกับกดสะโพกตัวเองลงไปด้วย ผมโอบมือกอดหัวไหล่เธอเป็นหลักไว้ แล้วเริ่มกระเด้าสวนจากด้านล่าง “อูยยย...หนูยังเสียวอยู่เลย อืมมม...” “ถ้ายังเสียวอยู่ก็โยกสะโพกสวนพี่ด้วยซิจ๊ะ” เอ๋เริ่มปฏิบัติตามที่ผมบอก เอ๋ส่วยหน้าอกของเธอเสียดสีไปกับหัวนมของผมเพื่อเพิ่มอารมณ์ จากนั้นเธอก็ก้มลงมาเล็มเลียน้ำเงี่ยนของเธอเองที่ยังเกาะพราวอยู่กับหนวด ของผมโดยไม่รังเกียจ
เอ๋เริ่มโยกสะโพกเร็วขึ้น ผมเลยถือโอกาสดันตัวเธอขึ้นให้ลุกนั่งเพื่อที่จะได้ขย่มผมให้ถนัด เรื่องแบบนี้ไม่ต้องสอนกันมาก เอ๋รู้งานเป็นอย่างดี เธอนั่งตัวตรง มือทั้งสองข้างประสานกับมือผมแน่น แล้วเอ๋ก็ตั้งหน้าตั้งตาขย่มควยผมอย่างเมามัน ทั้งบดทั้งคลึงทั้งโยก เอ๋ครางออกมาไม่เป็นภาษา คาดว่าเธอคงใกล้จะเสร็จอีกครั้ง “ซู๊ดดดด....โอ้วววว...เสียวจังเลย ท่านี้ควยผัวเข้าไปลึกดีจัง” เอ๋ยังโยกจนหัวสั่นหัวคลอน นมเธอกระเพื่อมตามจังหวะการกระแทกลงมา ทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะเอื้อมมือไปบีบเคล้น ส่วนอีกมือหนึ่งผมก็ล้วงไปบี้ที่เม็ดแตดเช่นเคย คราวนี้เอ๋ไม่มีอาการขัดขืน ยอมให้ผมบี้แต่โดยดี เอ๋ขย่มผมแร็วขึ้น แรงขึ้น “อาาา...จะเสร็จอีกแล้ว ผัวขา...จะเส็จอีกแล้ว....อาซซซซซ....จะแตกแล้ววววว....ค่ะ.” เอ๋ขย่มอย่างรุนแรง ผมก็กระเด้งเอวสวนเธอเต็มที่ เพราะใกล้จะเสร็จเช่นกัน จนเสียงกระเด้าของเราดังป๊าป ๆ ๆๆ สนั่นห้อง และแล้วเอ๋ก็กรีดร้องออกมาเต็มที่ “ว้ายยยยย....แตกแล้ว.... เมียน้ำแตกแล้ว.... ผัวขา....แตกแล้ว....” เอ๋ทำนบพังทลายมาอีกครั้ง ส่วนผมก็ไม่ไหวแล้ว น้ำพุ่งสวนเข้าไปในโพรงหีเธออย่างสุดแรง รู้สึกได้เลยว่ามันพุ่งแรงมาก และออกมาเยอะมากทีเดียว ผมบดคลึงต่อไปอีก5-6 ครั้งก่อนจะเกณ้งตัวสุดเหยียดแล้วทิ้งตัวฟุบลงบนหน้าอกผม เธอหอบด้วยความเหนื่อยอ่อน เสียงเอ๋กลืนน้ำลายดังเอื๊อก
“ใจจะขาดค่ะผัวขา...เฮ้อ...เหนื่อยที่สุดในชีวิต และก็เสียวที่สุดในชีวิตด้วย” เธอบ่นพึมพัม “แล้วมีความสุขไหมคะเมียขา” ผมถามกลับ “สุขมากเลยค่ะที่รัก เมียไม่เคยสุขอะไรอย่างนี้มาก่อน รู้งี้เอ๋ยอมเป็นเมียพี่ตั้งนานแล้ว” “โถชื่นใจของพี่ มาให้พี่หอมที” เอ๋เงยหน้าให้ผมหอมแก้ว แล้วก็มาจูบปากผม แต่ควยผมยังคาอยู่ในรูหีของเอ๋เนื่องจากยังไม่ได้อ่อนตัวลงมากนัก แค่นิ่ม ๆ ลงหน่อยเท่านั้น เรานอนกอดกันนิ่งสักพัก เอ๋ก็ยกสะโพกออกจากควยผม ที่หน้าของผมนั้นฉ่ำนองไปด้วยน้ำเงี่ยนเอ๋ และน้ำอสุจิของผมเอง ส่วนง่ามขาของเธอก็เปียกแฉะพอกัน หมอยเธอเกาะกันเป็นกระจุก รูหีของเอ๋บานออกพอสมควร เอ๋ทิ้งตัวลงนอนข้าง ๆ ผม แล้วโอบกอดผมไว้ “ขอนอนพักสักแป๊ปนะคะที่รัก เหนื่อยเหลือเกิน” เอ๋พูดโดยไม่ลืมตา แล้วเอ๋ก็หลับไปจริง ๆ ไม่กี่นาทีต่อมาผมก็ม่อยตามเธอไป เราหลับกันราว 1 ชั่วโมงจึงตื่นไปหาอะไรกินข้างนอก วันนั้นผมกับเอ๋ยังเอากันอีก 2 ที จนเอ๋ขอร้องผมบอกให้พอได้แล้ว เพราะหีของเธอบวมเป่งและระบมไปหมดแล้ว แต่ผมเองเหมือนได้พลังม้าพลังช้างมาจากไหน มันมีอารมณ์ทั้งวัน ตกกลางคืนยังให้เอ๋ใช้ปากทำให้จนเสร็จอีกรอบถึงจะนอนหลับอย่างสบาย....

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: May 12, 2010, 05:00:34 pm
 (003; (003;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: June 05, 2010, 12:36:58 am
 (1;