close buttonclose buttonclose button
สามศรีพี่น้องอยู่บ้านกันตามลำพัง

สามศรีพี่น้องอยู่บ้านกันตามลำพัง

เรื่องเสียว · 25527

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องเกิดจากว่าช่วงปิดเทอมใหญ่ ที่ผ่านมานี้เอง วันนั้นพ่อกับแม่ไปช่วยงานบ้านญาติต่างจังหวัด ไม่ไกลเท่าไหร่แต่ไม่สะดวก เพราะไป 2-3 วันก็เลยให้พวกเราสามศรีพี่น้องอยู่บ้านกันตามลำพัง พอดีเย็นวันนั้นพี่เ-๊ยบ ซึ่งเป็นเพื่อนของพี่วิแวะมาหากันตามประสาเพื่อนสนิท พี่วิว่าน่าจะชวนพี่เ-๊ยบอยู่ค้างนอนเป็นเพื่อนสักคืน ดูพี่เ-๊ยบยิ้มดีใจ ตอนมื้อค่ำพวกเราเลยช่วยกันทำอาหารกินกัน ปกติเวลานอนก็จะแยกห้องกัน พี่วิจะนอนคนเดียว ส่วนดากับนิดจะนอนด้วยกัน คืนนั้นเราก็ดูทีวีกันสัก 2 ทุ่ม พี่วิก็บอกว่ามีอะไรจะอวด พี่วิหายไปเดี๋ยวเดียวก็อมยิ้มออกมา สิ่งที่พวกเราเห้นก็คือแผ่น - หนังโป้ของคุณพ่อที่ซ่อนเอาไว้ ดากับนิดทำหน้างงๆ แต่พี่เ-๊ยบกับพี่วิกับยิ้มให้กันแล้วก็บอกว่า 2 สาวน้อยไปนอนได้แล้ว พี่จะดูหนัง ดาถามว่าทำไมเหรอ ทำไม่ดาดูไม่ได้อ่ะ พี่เ-๊ยบถามว่าแน่ใจนะ แล้วหันมองพี่วิ พี่วิก็บอกว่า ห้ามเอาไปฟ้องนะ จากนั้นก็เริ่มเปิดแผ่น ทุกคนเงียบ ตาจ้องที่ภาพบนจอทีวีไม่กระพริบ พี่วิกับพี่เ-๊ยบซี้ดปากไปเรื่อย แถมนั่งบิดเบียดกันตลอด ส่วนหนูกับนิดก็รู้สึกหนาวร้อนๆ ยังไงชอบกล เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นภาพการร่วมรักกันของชายหญิง จากที่เคยได้ยิน ได้ฟังมาบ้าง เพิ่งได้เห็นก็คราวนี้ พวกเราดูกันจนจบ ต่างคนต่างก็หน้าแดงกันหมด พี่เ-๊ยบเลยบอกว่านี่แยกย้ายกันไปนอน ได้แล้วเด็ก จากนั้นก็เตรียมตัวอาบน้ำกัน ตอนเปลี่ยนชุดจะไปอาบน้ำ ดาเพิ่งสังเกตเห็นคราบใสๆ เลอะที่เป้ากางเกงชั้นใน ไม่รู้ว่ามาได้ไง ตอนอาบน้ำก็ขนลุกสยิวยังไงไม่รู้ กว่าจะนอนกันจริงๆ ก็เกือบๆ 4ทุ่มครึ่ง แล้วดานอนกับนิด ส่วนพี่วินอนกับ พี่เ-๊ยบ พอกำลังจะหลับอยู่แล้วเชียว ก็ได้ยินเสียงใครลุกมาเปิดทีวีที่กลางห้องโถง ที่เรานั่งดูกันเมื่อกี๊อีกนะ แสงจากจอทีวี กระพริบส่องเข้ามาในห้องของดาด้วย แล้วก็ได้ยินเสียงพี่สองคนหัวเราะกันเบาๆ ดาเลยย่องๆ มาที่ประตู แล้วก็ค่อยแง้ม ประตูดูก็เห็นพี่ 2 คนนั่งดูหนังเอ็กซ์กันอยู่ จ้องมองซี้ดซ้าดกันใหญ่ ภาพบนจอที่ดาเห็นกันไม่ต้องพูดถึง ลุยกันใหญ่เลยค่ะ สักพักพี่เ-๊ยบก็ทำท่าขยับเข้ามาหาพี่วิใกล้ๆ แล้วสองคนก็จ้องตากันอย่างหยาดเยิ้ม แล้วก็โผเข้าหากันเลยค่ะ หนูตื่นเต้นมาก เพราะไม่คิดว่าพี่เค้าจะทำแบบนี้ ต่างคนต่างกอดรัดกันหอมแก้ม พี่เ-๊ยบใช้ปากจูบเลียตามซอกคอของพี่สาวหนู พี่สาวหนูก็ไม่ยอมแพ้ค่ะ สองมือขยำนวดที่หน้าอกของพี่เ-๊ยบ อีกข้างก็ลูบคลำที่เนินสามเหลี่ยม จนพี่เ-๊ยบครางสยิวออกมาหายใจแรง แล้วก็ก้มลงมาไซ้ที่หน้าอกพี่วิสลับกันไปมา แล้วทั้งคู่ก็ช่วยกันถอดเสื้อออก แต่ไม่ถอดกางเกงนอน พี่วิอ้าปากดูดงับหัวนม พี่เ-๊ยบ พี่เ-๊ยบก็แอ่นอกสู้ซี้ดซ้าดดังมากค่ะ หนูว่าสองคนคงไม่สนใจว่าใครจะมาเห็น คงคิดว่าดากับนิดหลับแล้ว ทีแรกดา ก็ว่านิดคงหลับแล้ว แต่มาสะดุ้งตอนนิดมาสะกิดก้นว่าแอบมองอะไรอ่ะ แล้วนิดก็อยากรู้ว่าดาดูอะไร ก็ก้มมาที่ประตูที่หนู แง้มเอาไว้ ก็ตกใจเหมือนกัน หันมามองดาอย่างสงสัย ดาบอกว่าดูต่อดีกว่า

ตอนนี้พี่สาว 2 คนเริ่มกู่ไม่กลับแล้วค่ะ เปลือยกายกันบนโซฟาทั้งคู่ พี่วินอนลงแบะขาออกกว้าง พี่เ-๊ยบตามลงมา แล้วไม่น่าเชื่อ พี่เ-ยบก้มลงมาดูดเลียที่จิ๋มของพี่วิ พี่วิแอ่นก้นขึ้นสู้พร้อมกันสองมือกดหัวพี่เ-๊ยบแน่น ครางออกมาอย่างมีความสุข สักพักพี่วิก็พลิกมาอยู่ข้างบนบ้าง แต่คราวนี้ พี่วิกลับค่อยๆ หย่อนก้นลงมาที่หน้าของพี่เ-๊ยบที่แลบลิ้นกระดกออกมารอรับ แล้วพี่วิก็ทำให้พี่เ-๊ยบ เลียอย่างอร่อยลิ้นเชียว จากที่ดาสังเกต ทั้งคู่ครวญครางได้อารมณ์มาก จนดาสังเกตเห็นนิดที่ก้มมองอยู่ต่ำกว่าดา เริ่มบิดส่ายไปมา แล้วก็มีเสียงซี้ด ลอดไร-ออกมา นิดใส่ชุดนอนแบบเสื้อตัวใหญ่ตัวเดียวคลุมถึงเข่า นิดก้มมองคุกเข่ามือท้าวพื้น ทำให้เสื้อร่นขึ้นมาเกือบ ถึงก้นงอนงามของสาวน้อย 14 อย่างนิด หนูละสายดามามองที่รูปร่างของนิดแทน รูปร่าง-ส่วนของนิดก็ไม่ได้เล็กกว่าดา ไปสักเท่าไหร่ เพียงแต่สู้ของพี่วิพี่เ-๊ยบไม่ได้เท่านั้น แล้วความคิดของหนูก็แว้บเข้ามา อยากทำแบบพี่ 2 คนบ้าง นิดก็สนใจดู แต่คู่ข้างนอก ดาเลยแอบก้มมองที่ก้นนิด ว้าววว..ก้นนิดสวยมากค่ะ กลมกลึงเอวคอดได้-ส่วน ผอมกว่าดานิดนึง นิดไม่ได้ใส่ชั้นในเวลานอน ดากับพี่วิเวลานอนก็ไม่ใส่เหมือนกันค่ะ ดาเห็นขนบางๆ ของนิด ร่องหลืบที่อวบอูมพอๆ กันกับดา ดาพยายามถามตัวเองว่าจะทำไงดี อยากทำแบบพี่เค้า แต่ก็กลัวนิดไม่เล่นด้วย แล้วก็เผลอเอามือไปแตะโดนจิ๋มของนิดเข้า มีน้ำลื่นออกมาบ้างแล้วค่ะ นิดสะดุ้งหันหน้ามามองดา

"พี่ดา พี่ดาเคยทำแบบพี่วิมั้ย" ดาก็ส่ายหัว "พี่-ดูจังเลยนิด" "จะดีเหรอพี่ดา" "ไม่รู้สิ คงดีมั้ง ดูพี่เค้าสิ สนุกกันใหญ่เลย" พอนิดหันกลับไปมอง ดาก็เลยกล้าลูบคลำที่เนินของนิดหนักขึ้น ดูนิดจะชอบ "พี่ดาเลียให้หน่อย เอาแบบ พี่เ-๊ยบเลย ดีค่ะดีจังเลย อืออออ" นิดส่ายสะโพก มือดาก็จับที่นมนิดซึ่งไม่นิดเลย หัวนมชูชันดาก็เหมือนกันค่ะ "นิดทำให้พี่ มั่งสิจ๊ะ พี่ก็-มั่งนะ" "หนูไม่เป็นนะ" "แหมก็เหมือนกันแหละเธอ" แล้วเราก็ไม่สนใจว่าพี่สองคนจะเป็นไงต่อ เรามานอนที่เตียงค่ะ ดาก็ถอดชุดนอนนิดออก ดูนิดอายๆ ทั้งที่เรา 2 คนก็เคยเห็นของกันหมดแล้วเวลาอาบน้ำด้วยกัน แล้วดาก็ถอดบ้างค่ะ นิดเอามือมาลูบที่นมเบาๆ จนดาขนลุกไปหมด มืออีกข้างก็ลวงมาที่จิ๋มดาค่ะ นิดท่าทางจะเรียนรู้ได้เร็ว นิดเป็นฝ่ายรุกดาก่อนค่ะ นิดก้มมาไซ้ที่ต้นคอ ลงมาที่หัวนมทั้งสองข้าง ดาบอกนิดทำนานๆ หน่อยพี่เสียวดี ดาก็เลยจับนม ใช้มือบี้หัวนมนิดไปด้วย มืออีกข้างก็จับที่หอยของนิดค่ะ นิดทั้งดูดทั้งครางดาก็ด้วย แล้วเราก็สลับตัวกันค่ะ ดาเลียให้นิด นิดก็เลียให้ดาเช่นกัน มันเสียวมากเลยค่ะ ก็เพิ่งเข้าใจก็คืนนี้ที่เราได้รู้ว่าตีฉิ่งหรือเลสเบี้ยนเป็นอย่างไร เราต่างก็ไม่ยอมแพ้ค่ะ ยิ่งเลียยิ่งดูดก็ยิ่งเสียว ครางแข่งกันทั้งคู่ แล้วความเสียวก็ทวีขึ้นจนต้องเกร็งกระตุก ความเสียว-๊ดขึ้นสมองล่องลอยเป็นสุข อย่างไม่เคยเป็นมาก่อนค่ะ กระตุกแทบจะพร้อมๆ กันเลย แล้วเราก็เพลียนอนพักกันทั้งคู่ สักพักพอฟื้นก็ก้มหน้ายิ้มๆ ให้กัน ดาถามนิดว่าเป็นไงบ้าง นิดอมยิ้มบอกสนุกดีพี่ดา แบบนี้เหรอตีฉิ่งอ่ะ ดาบอกพี่ก็เพิ่งเคยกะเรานี่แหละจ้ะ แล้วสักพักเราก็แอบ ย่องไปอาบน้ำล้างตัวด้วยกัน ตอนนั้นพี่ 2 คนก็หายเข้าห้องไปแล้วค่ะ ในห้องน้ำฟอกสบู่ถูตัวกันไปถูกันมาก็ได้เรื่องอีกค่ะ เลยเลียกันในห้องน้ำอีกครั้งนึง สนุกไปอีกแบบค่ะเปิดฝักบัวไปด้วย หลังจากนั้นตอนพ่อแม่กลับมาแล้วทุกอย่างก็เป็นปกติค่ะ พี่วิก็นอนคนเดียว ดาก็นอนกับนิด พอหลายวันเข้าดูพี่วิจะกระสับกระส่ายค่ะ คงอยากทำแบบนั้นอีก นิดเลยแซวว่าพี่วิเป็นไร คิดถึงเพื่อนวันนั้นสิท่า พี่วิหน้าแดง ดาบอกดาเห็นนะแล้วก็ยิ้ม คืนนั้นดากำลังนอนกอดก่ายนิดอยู่ พี่วิก็แอบมาเคาะห้อง บอกว่านอนคนเดียวเหงา นอนไม่หลับขอนอนด้วยสิ นิดมองหน้ากับหนูยิ้มค่ะ หนูก็เข้าใจว่าเพราะอะไร ก็เลยนอนกันไป สักพักก็มีมือมาลูบก้นคลำเบาๆ แน่นอนพี่วิ ดาเลยแกล้งนอนนิ่ง พี่วิรุกต่อค่ะ ลูบลึกขึ้นอีก ดาเลยเอื้อมมือไปลูบคลำนิดต่อ แล้วสามสาวก็หมดความอดทนค่ะ เลยกลายเป็นเกมงูกินหาง ต่างคนต่างเลียให้กันสนุกลิ้นเลยค่ะ เรื่องของพวกเราก็มีอยู่ เท่านี้ค่ะ พวกเราสามคนไม่คิดจะมีอะไรจริงกับผู้ชายเลยค่ะ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline iphone

• Master Hero