close buttonclose buttonclose button
พี่เมีย

พี่เมีย

เรื่องเสียว · 20194

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 13, 2020, 06:16:38 pm

ผมแต่งงานกับนิดมาได้ 3 ปีแล้ว นิดมีพี่สาวชื่อพี่แก้ว แต่เป็นหม้ายลูก 1 เปิดร้านเสริมสวยเป็นของตัวเอง แต่อยู่กันคนละจังหวัดกับผมนะ นานๆจะกลับไปเยี่ยมแกซักทีนึง หลังๆมานี่แกให้แม่มาอยู่ด้วย ที่ร้านเสริมสวยเลยมีกันอยู่ 3 คนคือแม่ พี่แก้วแล้วก็ลูกอายุ 4 ขวบ เวลาที่ผมกับแฟนกลับไปเยี่ยมบ้าน บางทีก็นอนบ้านแม่ของนิด นานๆจะมานอนกันที่ร้านเสริมสวย แต่ครั้งนี้พอดีแม่มาอยู่ที่ร้าน เราเลยไปนอนพักรวมกันที่ร้านเสริมสวย เวลานั่งกินข้าวพร้อมหน้ากัน เคยแซวพี่แก้วว่า หม้ายลูกหนึ่งแบบนี้แถมสวยขนาดนี้ สงสัยมีหนุ่มๆมาจีบเพียบแน่ๆ ซึ่งก็จริงๆ เพราะแม่บอกว่าเยอะจนไม่เป็นอันทำงาน แม่ก็ไล่กลับไปหลายคน ขำกันทั้งบ้าน พี่แก้วแกสวยกว่าแฟนผมเสียอีกนะ แต่สามีแกไปมีเมียน้อยแถมมีหลายคน ก็เลยแยกกัน แยกกันมาตั้งแต่ลูกเพิ่งเกิด ตอนแรกแกว่าจะยกลูกให้เป็นลูกผม ก็ไม่ได้คิดอะไรจนเด็กมันโตมาจะ 4 ขวบแล้ว เข้าเรื่องเลยดีกว่า วันนั้นผมหยุดยาวหลายวัน วันแรกก็ไม่มีอะไรผิดสังเกตุ ผมไม่เคยคิดเรื่องสวิงหรือเรื่องอยากมีอะไรกับพี่แก้วเลยนะ ถึงจะดูสวยแต่ผมไม่ได้รัก รักนิดคนน้องสาว ไม่เคยคิดอะไรเกินเลยทางใจกับพี่แก้วเลย จนวันนึงผมตื่นสาย ตื่นมาไม่เห็นใคร พี่แก้วบอกว่าแม่กับนิดชวนหลานไปเดินตลาด พี่แก้วบอกว่าวันนี้ไม่ได้เปิดร้าน เพราะคนงานขอลา พี่เองก็อยากพักด้วยเหมือนกัน ผมก็เลยผลัดผ้าเตรียมอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จ ผมสังเกตุว่าพี่แก้วไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน เพราะหัวนมแข็งเป็นเม็ดดุนออกมานอกเสื้อยืด เห็นแบบนั้นเจ้าหนูผมก็แข็งเลยนะ ได้แต่คิดแต่ไม่กล้า พี่แก้วบอกว่าให้ผมมาช่วยยกเตียงสระผม ย้ายมาอีกมุมห้อง ผมก็เดินไปทั้งๆที่ยังอยู่ในชุดผ้าเช็ดตัวอยู่เลย ยกๆไปผ้ามันจะหลุด ผมก็เอียงตัว ไม่กล้าปล่อยเตียงสระที่กำลังยกอยู่ เอียงไปเอียงมาผ้าเลยหลุดจริงๆ พี่แก้วมองตาโตเลย แถมแซวมาอีกว่า ใหญ่ๆแบบนี้นี่เองนิดมันเลยติดใจ ผมก็เลยพูดสวนกลับไปว่า พี่รู้ได้ไง พี่แก้วบอกว่านิดมันเล่าให้ฟังน่ะสิ ผมพูดกลับไปว่า แล้วพี่แก้วเวลาอยาก แล้วช่วยตัวเองยังไงเหรอ ไม่รู้ผมเอาความกล้ามาจากไหนที่กล้าถามไปแบบนั้น แกก็บอกว่าพี่มีตัวช่วยจ๊า นิดมันซื้อของเทียมมาให้ แบบสั่นด้วยนะ ผมรวบรวมความกล้าเดินไปหาพี่แก้ว จับแขนพี่แก้วแล้วกอด พี่แก้วไม่ได้ขัดขืนเลย ผมระดมจูบปากแลกลิ้นกับพี่แก้ว ผมจับพี่แก้วมานั่งที่เตียงสระผม ปลดเสื้อออกแล้วก็ถอดกางเกงขาสั้นออก พี่แก้วนอกจากจะไม่ขัดขืนแล้วแถมยังช่วยถอดกางเกงเสียอีก ผมให้พี่แก้วนอนที่เตียงสระ ผมนั่งยองๆที่ปลายเตียงละเลงลิ้นเลียให้พี่แก้ว จนน้ำของพี่แก้วแฉะเต็มหน้าผม ผมค่อยๆเอาเจ้าหนูจ่อแล้วกระเด้าพี่แก้ว ถึงจะเป็นหม้ายแต่ยังคงแน่นคับรูเลยนะ ผมเด้าพี่แก้วบนเตียงสระอยู่นาน เด้าไปก็พยายามมองไปที่ประตูว่านิดกับแม่กับหลานจะกลับมาตอนไหน จนเราเสร็จพร้อมกัน พี่แก้วลุกไปเข้าห้องน้ำ ส่วนผมก็ยืนงงตัวเองว่าทำอะไรลงไป พี่แก้วหายไปในห้อง ส่วนผมก็เปลี่ยนใส่เสื้อผ้า จนแม่กับนิดและหลานกลับมา พี่แก้วก็ออกมาจากห้อง ทำเหมือนไม่มีอะไร เพราะก็คุยกับผมปกติ ผมเองก็พยายามทำตัวปกติ มานั่งคิดว่าเมื่อเช้ามันเกิดอะไรขึ้นแล้วจะทำยังไงต่อ อยู่ต่อมาอีกวันจนผมกับนิดก็ขอลากลับ กลับมาถึงบ้าน วันนึงนิดมากระซิบข้างหู ตอนนั้นกำลังเด้านิดอยู่ นิดบอกว่า พี่..กลับบ้านไปเยี่ยมพี่แก้วครั้งหน้า ให้พี่แก้วมานอนด้วยกันนะ ผมสะดุ้งเลย สงสัยนิดรู้เรื่องแน่ๆ นิดบอกว่าคุยกับพี่แก้วแล้วและนิดเองที่เป็นฝ่ายยอมให้พี่มีอะไรกับพี่แก้ว พี่แก้วเล่าให้ฟังหมดแล้ว ในใจผมตอนนั้นตื่นเต้นยังไงไม่รู้ เด้านิดจนดอเกือบหัก ตกลงนี่ผมสวิงคู่พี่น้องแบบไม่ได้ตั้งใจ แบบไม่รู้ตัวแล้วเหรอเนี่ย ซึ่งก็เป็นจริงอย่างที่นิดบอก เพราะครั้งต่อมาที่ผมกับนิดกลับไปเยี่ยมบ้าน พี่แก้วมานอนด้วยจริงๆ แถมพี่แก้วร้อนแรงกว่าครั้งแรกเสียอีก ครั้งนั้นแม่เอาหลานกลับไปเยี่ยมตา(พ่อของนิด) เราอยู่กัน 3 คนเลยได้สวิงกันแบบสุดๆ ผมชอบมากเวลามีอะไรกันบนเตียงสระผม ที่สำคัญผมเพิ่งเคยเห็นนิดเลียให้พี่สาว ซึ่งนิดบอกว่าสมัยก่อนช่วยกันแบบนี้ประจำ นิดเลียให้พี่แก้ว พี่แก้วส่ายร่อนจนผมอดไม่ไหว เข้าไปขอแยกและขอเด้าพี่แก้ว วันนั้นผมกับนิดประโคมความสุขใส่พี่แก้ว ช่วยกันรุมพี่แก้วแบบสุดๆจนพี่แก้วหลับคาเตียงสระเลย ส่วนผมก็กลับมาเด้านิดที่โซฟาในร้าน โดยมีพี่แก้วนอนดูอยู่ใกล้ๆ วันนั้นเราสวิงกันตั้งแต่เช้ายันดึกเลยนะ เพราะไม่ใช่แค่บนเตียงสระผม แม้นแต่โซฟานั่งในร้าน ราวบันใด ห้องครัว หรือแม้นแต่หน้าโต๊ะเสริมสวย ผมอุ้มพี่แก้วไปเด้าแทบจะทุกมุมในร้านเลยนะ อยากบอกว่าผมรักพี่สะใภ้คนนี้มาก พี่แก้วที่รัก