close buttonclose buttonclose button
พี่น้อง ทอมนิด กะเทยหน่อย

พี่น้อง ทอมนิด กะเทยหน่อย

เรื่องเสียว · 47437

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
แปลกและตลก อยู่ไม่น้อย ที่เราสองคนพี่น้องท้องเดียวกัน เติบโตควบคู่กันมาด้วยวัยที่ผมห่างกับพี่สาวเพียงแค่ปีเศษ ความต่างที่ไม่เหมือนกันของเพศ แทนที่จะอยู่ควบคู่กับหัวใจฝ่ายเดียวกัน แต่เปล่าเลย ผมออกแนวตุ้งติ้ง ส่วนพี่สาวออกแนวห้าว ๆ

ยังไม่ได้สรุปซะทีเดียวว่าผมเป็นกะเทย หรือสรุปว่าพี่สาวผมเป็นทอม เพราะวัยของเราสองคนเพียงแค่เริ่มต้นชีวิตวัยรุ่นเท่านั้นเอง ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อแบบนี้สามารถจะเป็นอะไรก็ได้ตามใจฝัน ส่วนจะเป็นไปแบบถาวรหรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับสถานการณ์ระหว่างนั้นด้วย

วัยที่กำลังเรียนรู้ หากแต่เป็นการเรียนรู้ที่แปลกและแหวกแนว สาเหตุส่วนนึงน่าจะมาจากเพื่อน ๆ ของแต่ละคนด้วยเป็นหลัก ของผมวัยเด็กนอกเหนือจากที่สนิทสนมกับแม่และพี่สาวเป็นหลักแล้ว ยังสนุกสนานกับกลุ่มเพื่อนที่เป็นผู้หญิงซะมากด้วย อาจส่งผลให้ต้องกระตุ้งกระติ้งแบบนี้ก็ได้

ส่วนพี่สาวในฐานะที่เป็นพี่คนโต ด้วยที่ต้องดูแลและปกป้องน้องชายอย่างผม เหตุเพราะแม่ซึ่งอยู่ตัวคนเดียวมาตั้งแต่พวกเรายังเด็กและยังต้องเดินทางไป ภารกิจต่างประเทศบ่อย ๆ ครั้งละหลายนาน และเหตุที่เคยอกหักจากผู้ชายอีตอนสมัยเป็นสาวใหม่ ๆ ด้วยที่เกลียดผู้ชายทั้งคนที่ตัวเองหมายหมั้นปั้นมือว่าเป็นแฟนแต่เค้าไม่ เล่นด้วย และเกลียดผู้ชายในฐานะพ่อที่ทิ้งแม่และพวกเราไป ก็อาจส่งผลให้พี่สาวผมเป็นไปอย่างนี้ก็ได้

เราทั้งสองสนิทสนมเป็นอย่างมาก บ้านหลังออกใหญ่โตมีคนอยู่หลัก ๆ แค่สามคน ผม พี่สาวแล้วก็สาวใช้วัยดึก ส่วนแม่พวกเรานั้น กลับมาเมืองไทยได้ไม่ถึงสัปดาห์ดีนัก ก็มีเหตุต้องเดินทางต่ออีก แต่พวกเราก็สบายในระดับนึงที่ฐานะและความเป็นอยู่ค่อนข้างหายห่วง เงินทองมีให้ใช้ได้อย่างปกติทั้งจากเงินออมที่ได้มามากกว่าที่จะใช้จ่ายจริง และจากที่แม่ส่งเข้าบัญชีให้ต่างหากไม่ขาดสาย เรื่องอาหารการกินก็มีสาวใช้ที่ต้องเรียกว่าป้าหรืออาจเรียกว่ายายก็ว่าได้ คอยจัดการเป็นธุระให้ตลอดมา

พี่สาวเพิ่งเข้ามหาลัยปีแรก เป็นระบบค้นคว้าด้วยตัวเองมากกว่าเข้านั่งชั้นเรียน ส่วนผมเด็กพาณิชย์ปีสุดท้ายที่แสนจะสบายไม่แพ้กัน ด้วยเวลาที่ค่อนข้างเยอะนอกเหนือจากภารกิจการเรียน บวกกับต่างคนต่างสถาบัน จึงมีเรื่องเล่าสู่กันฟังได้ทุกวันไม่ซ้ำกัน

นอกเหนือจากที่จะได้พูดคุยเรื่องราวนอกตัวทั้งไกลตัวและใกล้ตัวแล้ว ยังเริ่มที่จะคุยถึงเรื่องที่ค่อนข้างส่วนตัวลึก ๆ แรก ๆ ผมเป็นฝ่ายอายมากเมื่อต้องถูกถามและต้องตอบให้พี่สาวได้ฟัง หลัง ๆ มาเริ่มคุ้นและกล้าขึ้นที่จะพูดคุยเรื่องราวเหล่านี้อย่างเป็นกันเอง

ถ้าจะย้อนไปถึงเมื่อครั้งยังเด็ก เกือบสิบปีได้มั้งที่เราสองคนพี่น้องแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันเสมอมา เริ่มจากแม่เป็นคนอาบน้ำให้และอาบด้วยกันสามคนมาเรื่อย ๆ จวบจนเริ่มโต รู้สึกแต่ละคนจะเริ่มโต พ้นวัยพี่สาวเรียนประถมไปแล้วก็ต่างคนต่างแยกเรื่องนี้เป็นเรื่องส่วนตัวกัน ไป แต่เรื่องอื่นยังกิจกรรมกันเหมือนเดิมไม่เสื่อมคลาย

ด้วยที่พวกเราสองคนได้เชื้อแม่มาเยอะ ทั้งขาว สะอาด หน้าตาดี ทุกอย่างเลยดูไม่ขัดเท่าไหร่ พี่สาวไม่ว่าจะไว้ผมยาวแต่งกระโปรงสั้นยาวเสื้อผ้าตามแฟชั่น ก็ดูเป็นสาวรุ่นที่มีแต่คนเหลียวหลังตามร่ำไป แม้จะออกแนวห้าว ๆ ออกแนวทอมนิด ๆ ก็ยังดูดี ผมตัดสั้น ใส่กางเกงมากกว่ากระโปรง แต่งตัวดูสะอาดสะอ้าน ก็ยังดูดีอยู่ ดูเรียบร้อย ๆ ไม่ใช่พวกสาวเซอร์ สกปรกอะไรอย่างนั้น

ส่วนผมเองถ้าเป็นแมน เป็นหนุ่มก็ดูปกติ เนื่องจากทั้งไม่อ้วน ไม่ลงพุง แต่ทั้งขาว ทั้งหน้าตาเกลี้ยงเกลา ดูเหมือนเด็กหนุ่มวัยรุ่นทั่ว ๆ ไป แต่ตอนนี้ออกแนวตุ้งติ้งนิดหน่อย ถ้าแต่งตัวดี ๆ พูดจาไม่ดัดจริตมากนัก ไม่วี๊ดว๊ายกระตู้ฮู๊ ก็ดูจะออกแนวหนุ่มสำอางซะมากกว่า แบบว่าถ้าใส่แว่นหนา ๆ ซักหน่อยนะ ก็เหมือน ๆ เด็กเรียนเลยแหละ

มีห้องนอนกันเป็นส่วนตัวของใครของมัน แต่พอเริ่มคุยสนิท คุยลงลึกกันถึงเรื่องที่ค่อนข้างส่วนตัวมาก ๆ ก็เลยพากันนอนห้องเดียวกัน เริ่มจากเหตุที่ยังคุยค้างและคุยกันออกรสออกชาติมาก เลยต้องต่อเนื่อง ไปเรื่อย ๆ จนเป็นนอนด้วยกันออกบ่อย ๆ

ซึ่งก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอก เพราะห้องนอนของเราทั้งคู่ก็อยู่ติด ๆ กัน มีห้องน้ำกั้นอยู่ตรงกลาง เปิดประตูเข้าออกได้จากทั้งสองห้อง แต่ก่อนเวลาจะใช้ห้องน้ำต้องคอยเรียกกันอยู่เรื่อย แล้วก็ชอบลืมเปิดประตูไว้ให้หลังจากแต่ละคนเสร็จธุระแล้ว แม้ลูกบิดจะเปิดได้แค่ใช้อะไรไขก็ได้ แต่มันก็เสียเวลาเสมอตอนที่ต้องเร่งด่วน หลัง ๆ มาก็เลยใช้วิธีปิดอย่างเดียวไม่ต้องล๊อคลูกบิด อาศัยใช้เรียกแทน บางครั้งเร่งด่วนจริง ผมอาบน้ำอยู่ แต่พี่สาวปวดหนัก ไม่สน เข้ามานั่งส้วมเลยก็มี แต่ก็กั้นเป็นสัดส่วนนะ ทั้งส่วนยืนอาบน้ำ ส่วนอ่างอาบน้ำ ชักโครก และอ่างล้างหน้า ก็ทั้งกว้างและเป็นสัดส่วนดี แต่พวกเราก็ไม่ได้คิดอะไรมากสำหรับเรื่องพวกนี้

ทุกอย่างนอกเหนือจากเริ่มต้นคุยกันหมดไส้หมดพุงแล้ว ก็เกิดจากกิจกรรมที่ร่วมกันทำอยู่เรื่อย ๆ เช่นไปใช้บริการสมาชิกคลับออกกำลังกาย ที่ชอบกันมากที่สุดก็คือว่ายน้ำกับชุดเครื่องออกกำลังกาย หลังจากกลับมาถึงบ้านแล้ว มักชวนกันลงแช่อ่างน้ำอุ่นกันเรื่อย ๆ ยังใส่ชุดว่ายน้ำกันอยู่นะ แช่ไปด้วย คุยไปด้วย หาอะไรดื่มไปด้วย เป็นที่สนุกสนาน แช่น้ำคุยกันจนเนื้อแทบจะเปื่อย แล้วก็ต่างคนต่างอาบน้ำ ต่างแต่งตัว

ตอนหลังมา เนื่องจากคุยแต่เรื่องใต้สะดือและอารมณ์ความรู้สึกของแต่ละคนกันซะส่วนใหญ่ พี่สาวแหละเป็นคนเริ่มก่อน กลับมาจากฟิตเนส กลับมาก็ลงอ่างด้วยกันปกติ ต่างคนต่างใส่ชุดว่ายน้ำกันอยู่ดี ๆ พอคุยเรื่องพวกนี้ออกรสชาติ พี่สาวชวนถอดชุดที่สวมใส่ออก คะยั้นคะยอเท่าไหร่ผมก็ยังไม่ถอดเนื่องจากทั้งไม่กล้าและไม่นึกทำ มาก ๆ เข้าพี่สาวก็นำก่อนเลย

ปลดไหล่ออกด้านนึงดึงแขนออก ตามด้วยไหล่อีกข้าง ก็เป็นแบบเกาะอก จุ่มตัวลงในน้ำโผล่พ้นน้ำแค่เพียงคอ ดึงชุดว่าวน้ำที่สวมใส่ลง แม้จะมีฟองสบู่เบาบางอยู่บนผิวน้ำบ้าง แต่มองไปก็เห็นเป็นรูปร่างได้อย่างถนัดนักว่าได้ถอดชุดลงจนถึงเอวแล้ว หน้าอกที่ไม่ใหญ่เกินตัวไปนัก ขนาดกำลังพอดี ๆ แบบสาวเอเซีย ลอยตุ๊บป่อง ๆ ขึ้นผิวน้ำแบบเฉียดฉิวแล้วจมลงเป็นจังหวะ น้ำกระเพื่อมแทบล้นขอบอ่าง

พร้อมชักชวนให้ผมถอดกางเกงว่ายน้ำที่สวมใส่อยู่นั้นออกตาม ผมยังปฏิเสธอยู่ พี่สาวพลางเอื้อมมือมาเพื่อปลดกางเกงลง แต่ผมยับยั้งไว้ เพื่อการเป็นผู้นำที่สมบูรณ์แบบ พี่สาวจึงมอบข้อแลกเปลี่ยนที่ว่าถ้าเค้าถอดออกหมดแล้ว ผมก็ต้องถอดออกตามอย่างไม่มีเงื่อนไข ว่าแล้วภาพลาง ๆ ใต้น้ำส่งผลให้เห็นได้ถึงความเคลื่อนไหว พี่เค้าดึงกางเกงลงอย่างช้า ๆ มุมการนั่งในอ่างไม่ถนัดนัก ทำให้บางจังหวะไหล่และหน้าอกขึ้นมาอยู่เหนือผิวน้ำเพื่อการถอดที่ถนัดขึ้น

ภาพหน้าอกที่เห็นอยู่ข้างหน้า เห็นอย่างเต็มตา ตั้งแต่เกิดมาเพิ่งเคยเห็นหน้าอกของผู้หญิงอื่นนอกเหนือจากของแม่ที่มีขนาด และความรู้สึกคนละอย่างกันโดยสิ้นเชิงก็คราวเนี้ยแหละ ผมทั้งตื่นเต้นและกลัวในเวลาเดียวกัน ไม่ทันได้คิดอะไรต่อเนื่องจากคิดอะไรไม่ออก ชุดว่ายน้ำทั้งชิ้นก็อยู่ในมือของพี่สาวที่ยกขึ้นมาโชว์ให้เห็นอยู่กลาง อากาศ ผมไม่กล้าแม้แต่จะคิด ที่จะเหล่สายตาลงเบื้องล่างใต้น้ำ ชุดว่ายน้ำถูกปล่อยหลุดจากมือลงข้าง ๆ อ่างอาบน้ำด้วยความตั้งใจ พร้อมกระเถิบตัวเข้ามาใกล้ ๆ เพื่อเป็นการบังคับให้ผมถอดกางเกงว่ายน้ำออกตาม

ผมน่าจะลุกจากอ่างอาบน้ำออกไป แต่ด้วยรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงทางขนาดของร่างกายส่วนสำคัญ จึงนึกอายถ้าต้องขึ้นเหนือน้ำในสภาพเหมือนมีวัตถุของแข็งอยู่ตุงกางเกงใน สภาพที่ต้องเห็นเด่นชัด เสียงเร่งให้รีบถอดกางเกงออกตามดังขึ้นพร้อมกับมือทั้งสองของพี่สาวที่ เอื้อมมาจับอยู่ที่ขอบกางเกงว่ายน้ำผมแล้ว ผมกล้า ๆ กลัว ๆ ซึ่งกลัวมากกว่ากล้า ยังคงจับมือพี่สาวเพื่อรั้งการดึงลงไว้

นึกว่าจะปล่อยมือเพื่อยกเลิกการถอด แต่เป็นการปล่อยมือเพื่อลูบจับตรงกลางเป้าของผมเพื่อเป็นการเตือนให้รีบถอด กางเกงออก ความตุงที่รู้สึกได้ทั้งตัวผมและพี่สาวสร้างความแปลกใหม่ให้กับทั้งคู่ พี่สาวยังคงดึงขอบกางเกงลงต่อพร้อมถามถึงสิ่งที่แข็งตุงอยู่ข้างในว่ามัน เป็นยังไง

ชั่วพริบตาเดียวท่ามกลางความสับสนในอารมณ์ความรู้สึกในตัวผม กางเกงว่ายน้ำที่สวมใส่อยู่พลันถูกดึงลงมากองอยู่ที่ข้อเท้าแล้ว มือทั้งสองที่ยังปิดเป้าตัวเองไว้ ไม่สามารถรั้งไว้ได้อีก กางเกงจึงหลุดออกจากตัวผมไปอย่างง่ายดาย พี่สาวไม่ตะกละตะกลามที่จะรีบก้มดูไปยังเป้าหมายซะทีเดียว ต่างมองหน้าพร้อมยิ้มคล้ายจะบ่งบอกว่าไม่ต้องอายกันหรอก เรามันพี่น้องกัน ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย ประมาณนั้น

เหมือนผมยังสับสนในตัวเองอยู่ พี่สาวเข้ามาชิดมากขึ้น ดึงตัวผมเอนเข้าหา พร้อมกับเอนไหล่ตัวเองเข้าใกล้ เพื่อปลอบโยนถึงสิ่งที่กำลังเป็นอยู่ ผมรับรู้ถึงความอบอุ่นที่พี่สาวมอบให้ รับรู้ถึงความไม่โดดเดี่ยว รับรู้ถึงคนที่เข้าใจเราเป็นอย่างดี ความรู้สึกผ่อนคลายในตัวผมเริ่มมีขึ้น

พี่สาวผละออกไป ต่างเอนหลังพิงขอบอ่างฝั่งใครฝั่งมันหันหน้าเข้าหากันเหมือนเดิมแต่แรก เหมือนทุกครั้งที่นอนแช่อ่างคุยกัน เงาดำ ๆ ใต้น้ำสะท้อนขึ้นทะลุขึ้นมาเหนือผิวน้ำอย่างเห็นได้ชัด หน้าอกที่หัวนมอยู่ตำแหน่งผิวน้ำพอดี เนินหน้าอกด้านบนที่พ้นผิวน้ำเห็นเป็นรูปร่างได้อย่างชัดเจน ความขาวและเนียนที่ซ่อนอยู่ภายใน เห็นแล้วน่าดูชมเป็นยิ่งนัก ส่วนที่อยู่ใต้ผิวน้ำลงไปนั้น ไม่กล้ามองลงไปอย่างนักสำรวจและตั้งใจมากนัก จะเด่น ๆ คงหนีไม่พ้นกระจุกดำ ๆ ของเส้นขนที่เห็นค่อนข้างชัดเจน

ผมยังกุมมือไว้ที่เป้า พร้อมงอเข่าขึ้นเล็กน้อย สัมผัสและรับรู้ได้ด้วยมือตัวเองว่ายังคงแข็งอยู่ พี่สาวบอกไม่อะไรหรอก แค่แก้ผ้านอนแช่น้ำกันแค่นั้นแหละ มันน่าจะโล่งและวาบหวิวดีเวลาคุยกัน ผมยังคุยตอบโต้ในขณะที่ยังกุมไว้เหมือนเดิมไม่กล้าปล่อย ไม่เหมือนพี่สาวซึ่งวางมือสบาย ๆ แต่ก็ยังออกอาการเขินให้เห็นบ้างอย่างชัดเจน

แข็งบ่อยมั้ย มันแข็งส่วนมากตอนไหน แข็งแล้วต้องทำยังไง เจ็บมั้ย ตกใจมั้ยที่รู้สึกแข็งขึ้นในช่วงแรก ๆ ของชีวิต เคยเห็นของผู้ชายคนอื่นมั้ย เคยมีใครเห็นของเราบ้างมั้ย เคยกับผู้หญิงหรือกับใคร ๆ ในเรื่องอย่างว่าบ้างรึยัง คำถามพูดคุยซึ่งปกติจะผลัดกันคุยผลัดกันถาม แต่ครั้งนี้พี่สาวล้วนเป็นคนถามและพูดคุยซะเป็นส่วนใหญ่ ผมเองตอบได้บ้างไม่ได้บ้าง บางคำตอบตอบได้แต่ไม่กล้าตอบก็มี

เมื่อได้เวลาขึ้นจากน้ำ ต่างคนต่างให้อีกฝ่ายเป็นฝ่ายลุกขึ้นก่อน สุดท้ายพี่สาวก็ต้องยอมลุกขึ้นไปก่อนเพราะด้วยคงไม่ได้ไปไหนแน่ถ้ามัวแต่ เกี่ยงกันอยู่อย่างนั้น

เนินหน้าอกทั้งเต้าขึ้นพ้นน้ำ ขนาดที่กลมกลึง หัวนมขนาดกำลังดี ฐานหัวนมสีอ่อน ๆ กำลังสวย เอวบางร่างน้อยตามสมัยแฟชั่น หน้าท้องแบนเรียบ เห็นไรขนอ่อนเป็นเส้นแนวดิ่งจากสะดือลงมา ก่อนเป้าที่มีขนดำ ๆ ปกคลุมเล็กน้อยจะขึ้นพ้นเหนือน้ำ ถูกมือข้างนึงดึงลงมาปกปิดไว้ด้วยยังอาย สะโพกที่ผายออกได้สัดส่วน ชิ้นส่วนของขนที่แพรมเล็ดลอดออกมาจากมือที่ปิดไม่มิดตัดกับเม็ดผิวสี ขาวสะอาด ดูแล้วช่างมีบุญเหลือเกินที่เกิดมาแล้วมีหุ่นและรูปร่างที่สมส่วนกันดีอย่าง นี้

แม้ไม่เห็นสิ่งที่อยู่หลังมือที่ปกปิดเอาไว้ หากแต่ได้จินตนาการเอาว่าต้องเป็นแบบนี้ ตามแบบฉบับของกุลสตรีทั้งหลาย ยิ่งคิดก็ยิ่งเกิดสับสนในอารมณ์ ยิ่งคิดยิ่งปั่นป่วนในหัวสมองและความรู้สึก หัวใจเต้นแรงขึ้นไม่เป็นจังหวะ

หลังไว ๆ ของพี่สาวผลุบเข้าหลังม่านในส่วนยืนอาบน้ำแล้ว มองเข้าไปเห็นเงาเรือนร่าง พอที่จะรู้ได้ว่ากำลังทำอะไรอยู่ภายใน พอรู้ว่ากำลังถูสบู่ช่วงไหนอยู่ จังหวะดีแล้ว ผมรีบปล่อยน้ำในอ่างออก พร้อมอาบน้ำจากฝักบัวที่อ่างอย่างรวดเร็ว ยังไงก็ยังแข็งอยู่ และผละตัวเองออกจากอ่าง เสียงที่ย่างก้าวและเงาที่พอมองเห็น พี่สาวจึงโผล่หน้าออกมามองพร้อมแซวอย่างเป็นกันเอง ผมรีบปลีกตัวหาผ้ามาเช็ดและรีบสวมใส่เสื้อผ้า

ปกติที่ผ่านมา ผมเองไม่ได้สวมใส่กางเกงในเวลานอน และจากปากพี่สาวที่เคยพูดคุยกันก็ไม่ใส่เหมือนกันเวลานอน นอกเหนือจากเวลามีประจำเดือนเท่านั้นจึงใส่ช่วงล่าง แต่วันนี้ไม่รู้ยังไง มันไม่มั่นใจจึงใส่กางเกงในไว้ด้วย กว่าจะได้นอนกัน ทั้งพูดคุยถึงเรื่องที่ผ่านมา ทั้งวิตกกังวลอะไรต่าง ๆ นา ๆ ทั้งคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย กว่าจะหลับได้ก็รู้สึกว่าดึกมาก ๆ เหมือนกัน

รุ่งเช้าตื่นมาหลังพี่สาว ดูจากแสงข้างนอกและจากนาฬิกาในภายหลัง จึงรู้ได้ว่าสายกว่าปกติที่เคยตื่นมา แต่ก็ไม่น่าตกใจเท่ากับเมื่อทบทวนและนึกได้ว่าเมื่อคืนก่อนนอนก็ได้ใส่ กางเกงในอยู่ แต่ไหนเช้านี้จึงไม่มีกางเกงในอยู่ติดตัวด้วย ชุดนอนที่สวมใส่ก็ปกติดี ยิ่งคิดยิ่งต้องถามตัวเองอย่างมาก ว่าเมื่อคืนตกลงใส่กางเกงในไว้รึเปล่า หรือว่าถอดออกเอง แต่ก็ตอนไหน ยิ่งคิดก็ยิ่งงงและตกใจ

เจอหน้าพี่สาวก็ไม่กล้าถาม แต่เช้านี้พี่สาวก็ไม่ได้บอกอะไร เลยเพิ่มความงงและสับสนไปกันใหญ่ ทบทวนไปอีกถึงความเปลี่ยนแปลงของร่างกาย จำได้ว่าทุกอย่างก็ปกติ ไม่มีร่องรอยความเสียหายอะไร

มากระจ่างก็ล่วงผ่านไปแล้วหลายวัน เมื่อพี่สาวเผยออกมาให้ได้รับรู้ ว่าเป็นคนถอดกางเกงผมออกเอง ยิ่งฟังก็ยิ่งอาย วันนั้นก็อุตส่าป้องไว้สุด ๆ ไม่ยอมให้ได้เห็น แต่มาแอบดูอีตอนไม่รู้สึกตัวนี่สิ พี่น้องก็พี่น้องเถอะ มันเสียหายนะ

พี่สาวบอกว่าอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ก็ถอดออกหมดเลยนั่นแหละ ลองปลุก ลองเรียกดูแล้วก็ไม่เห็นจะรู้สึกตัวหรือตอบอะไร เลยถอดต่อเลยตามเลย ขนาดหลับแล้ว ยังแข็งตัวอยู่เลย พี่เค้าบอกว่าไม่นานหรอก แค่เห็นแล้วก็สำรวจดู พิเคราะห์ดู แล้วก็ใส่คืนไว้เหมือนเดิม นึกอีกทีก็ใส่กางเกงนอนให้เรียบร้อยแล้ว มาเห็นกางเกงในอยู่ข้าง ๆ จึงรู้ว่าลืมใส่ให้ ด้วยความขี้เกียจเลยปล่อยเลยตามเลย

ผมคิดอยู่คนเดียว ว่าที่ผ่านมาอาจต้องมีบ้างที่เคยถอดกางเกงผมออกดูเวลาผมนอนหลับ เพราะจากพฤติกรรมส่วนตัวของผม เวลาหลับแล้วก็จะหลับเป็นตายซะส่วนมาก ที่ผ่านมาผมไม่ได้คิดอะไรด้วย เวลานอนก็รู้ทั้งก่อนนอนและตอนตื่น ว่าพี่สาวมักโอบกอดผมอยู่เรื่อย ๆ แต่ก็ด้วยเป็นพี่น้องกัน ถูกเนื้อต้องตัวมันเป็นเรื่องปกติ ยิ่งคิดก็ยิ่งสงสัยถึงเรื่องที่ผ่าน ๆ มา

ผมทำเป็นไม่สนใจมากนักกับเรื่องที่ถูกถอดกางเกงใน ถือว่าเห็นแล้วก็แล้วไป แต่ก็อดไม่ได้ที่จะต่อว่าซักเล็กน้อยด้วยความเขินอายย้อนหลัง

คืนหลัง ๆ ที่นอนด้วยกันอีก ผมพยายามรู้สึกตัวเข้าไว้ เพื่อจะได้รู้ว่าพี่สาวยังจะถอดกางเกงอีกมั้ย ถ้าถอดออกพี่เค้าทำอะไรบ้าง แต่ก็หลายคืนมาแล้ว เท่าที่รู้ตื่นตอนเช้าก็ปกติ ทุกอย่างก็ดูปกติ คงคิดไปเอง ทุกอย่างจึงผ่อนคลายลง

แต่แล้วคืนนึงก็ต้องรู้สึกตัวโดยบังเอิญ ด้วยความกลัวจึงเงียบเฉย ทำเป็นหลับปกติ รู้สึกได้ถึงอาการเย็นโล่งปลอดโปร่งเย็นสบายกับช่วงล่าง ไม่รู้สึกผิวสัมผัสกับชุดกางเกงนอนที่ได้สวมใส่ไว้ก่อนนอนเลย แสงสว่างทะลุเปือกตาเข้ามาทำให้รู้ว่าไฟในห้องถูกเปิดขึ้นอีกครั้งหลังจาก หลับไปแล้ว น้องชายผมรับรู้รสสัมผัสได้ถึงมือที่อ่อนนุ่มกำลังลูบไล้ซอกไข่และลำตัวน้อง ชายของผมอย่างทะนุถนอม

แล้วก็ผลัดเปลี่ยนเป็นมืออีกข้างนึงมาจับแทน เปลี่ยนไปเปลี่ยนมาพร้อมการขยับตัวของพี่สาวที่รู้สึกได้ในเตียงเดียวกัน อ๋อเป็นอย่างนี้นี่เอง ชอบจับของผมเล่นนี่เอง แล้วที่จับเล่นมันก็ไม่ใช่อ่อน ๆ ซะด้วยนะ ที่ผมรู้สึกตัวขึ้นมาผมก็รู้สึกว่าของผมมันแข็งขึ้นมาแล้วด้วย แสดงว่าจับทีไรเป็นต้องแข็งเกือบทุกทีมั้ง แหมคงเห็นของน้องชายคนนี้ซะเพลินเลยซิ

แต่ที่น่าตกใจไปกว่านั้น เมื่อมือผมถูกจับไปสัมผัสกับหน้าอกของพี่สาว แม้จะจับมือผมไปลูบไล้หน้าอกโดยมีเสื้อที่ยังสวมใส่อยู่ ยังไงก็รับรู้ได้ว่านี่คือหน้าอก โดยอกจะแตกตาย อะไรกันนี่ แล้วก็จับมือผมเลื่อนลง รู้สึกได้ถึงขนนุ่ม ๆ แน่นอนพี่สาวจับมือผมไปลูบไล้ที่น้องสาวของเค้าแล้ว แสดงว่าตอนนี่พี่เค้าถอดกางเกงออก รับรู้เมื่อมือถูกเลื่อนไปเรื่อย ๆ ทั่วบริเวณว่ากางเกงพี่สาวดึงไปต่ำกว่าเป้าเล็กน้อยไม่ได้ถอดออกหมด

ไม่ได้จับมือผมล้วงชอนไชอะไรข้างใน จับมือผมวนไปมาอยู่บนเนินนั่นแหละ ผมทั้งตกใจในความรู้สึก และนึกคึกตามไปด้วย น้องชายผมถูกสัมผัสเป็นระยะ ๆ ถูกจับทีก็สะดุ้งที หน้าท้องผมนี่เกร็งเลย นอกเหนือจากมือผมที่ถูกจับไปวนรอบ ๆ เนินแล้ว ยังรู้สึกถึงมือพี่สาวเองที่ต่างจับของตัวเองไปด้วย และรู้ว่าพี่สาวล้วงของตัวเองก็เมื่อมือผมสัมผัสได้ถึงความเปียกลื่นจากนิ้ว และมือของพี่สาว

ท่าทางจะมีความสุขดีนะ พอคิดซะอย่างนี้ผมเองก็รู้สึกเสียวและสนุกไปด้วย และก็รู้สึกถึงการขยับตัวประมาณว่าโก่งเอวขึ้นเพื่อดึงกางเกงขึ้นใส่ รู้สึกการขยับตัวลุกขึ้นนั่งของพี่สาว คิดว่าเรียบร้อยแล้ว คิดว่าทุกอย่างน่าจะเป็นที่พึงพอใจสำหรับพี่สาวผมแล้ว กางเกงของผมมารออยู่ที่ปลายเท้า ก่อนจะถูกสวมใส่ให้เป็นปกติ น้องชายผมถูกจับและสัมผัสอีกครั้ง ผมทั้งเกร็ง ทั้งสะดุ้งเลย คือไม่นึกว่าจะมาจับมาสัมผัสอีก

และรวดเร็วมาก จากการจับไปมาของพี่สาวเพียงไม่กี่ที ผมรู้สึกปลดปล่อย รู้สึกถ่ายเท รู้สึกมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก ใจน่ะอยากให้จับต่ออย่างนั้นอีกซักพักนึง มันเหมือนค้าง ๆ คา ๆ ยังไม่สุดยังไงไม่รู้ กำลังรู้สึกวูบ ๆ เสียวท้องน้อย หน้าท้องกิ่ว พี่สาวก็ปล่อยมือออกซะแล้ว ผมรู้สึกมีน้ำเหนียว ๆ ออกมาด้วย เนื่องจากพี่สาวลูบและเช็ดมันออกก่อนที่จะสวมใส่กางเกงให้เหมือนเดิม

รุ่งเช้าผมตัดสินใจทำตัวปกติ ทำเป็นไม่รู้เรื่อง แต่เช้านี้ไม่เหมือนวันก่อน ๆ มา ที่หัวน้องชายมันจะเยิ้ม ๆ แฉะ ๆ ซึ่งทุกคืนทุกเช้าจะไม่เป็นอย่างนี้ ไม่น่าล่ะเมื่อคืนมีความสุขจังเลย แม้จะรู้สึกค้าง ๆ คา ๆ ก็ตาม ส่วนพี่สาวก็เหมือนเดิม พูดคุยทะลึ่งตึงตังเหมือนเดิม แต่ไม่ยักกะพูดถึงเรื่องเมื่อคืนนี้เลย สงสัยคิดว่าผมคงไม่รู้ตัวมั้ง ไม่เป็นไร ตอนนี้ผมคิดสนุกไปด้วยกับพี่สาวแล้ว นึก ๆ ไปก็น่าสัมผัส นึกอยากให้พี่สาวจับมือของผมล้วงเข้าไปให้ลึกซึ้งกว่าที่จะแค่ให้ลูบ ๆ เพียงแค่เนินกับขนเท่านั้น นึกไปว่าพี่สาวเค้าจะรู้สึกอย่างนี้เหมือนกับผมรึเปล่า เค้าเคยอย่างว่ารึยัง เค้าทำอย่างนี้มาบ่อยแค่ไหน เคยทำอย่างนี้กับคนอื่นรึเปล่า ยิ่งคิดก็ยิ่งคิดถึงพี่สาว ยิ่งคิดก็อยากให้มีเหตุการณ์อย่างนี้อีก

ตอนนี้ผม รู้สึกลังเลในชีวิต รู้สึกว่าตัวเองแมนขึ้น ไม่รู้สึกว่าตัวเองจำเป็นต้องตุ้งติ้ง เพศตรงข้ามกับร่างกายเรา ยังมีอะไรให้ได้ค้นหา และรับรู้ความรู้สึกอีกเยอะ และอย่าว่าแต่ผมเลย ท่าทางพี่เค้าเองก็ดูจะลดความห้าวลงบ้างเหมือนกัน แม้จะไม่ได้แต่งตัวเป็นผู้หญิ๊งผู้หญิงเท่าไหร่นัก แต่ก็พอจะสังเกตเห็นบ้าง

หลังจากวันนั้นผ่านมา ผมเฝ้ารอการรุกร้ำของพี่สาวที่เคยทำกับผม ให้ได้เกิดขึ้นอีกครั้ง ชุดนอนที่สวมใส่ของผมเริ่มที่เปิดเผยเหมือนก่อน กางเกงในไม่ได้ใส่ ทุกท่วงท่าย่างก้าวล้วนบ่งบอกถึงการขยับเขยื้อนสิ่งที่อยู่ในกางเกงอย่าง เห็นได้ชัด ก่อนและหลังอาบน้ำเริ่มให้เวลากับการนุ่งแต่เพียงผ้าขนหนูเพียงผืนเดียวที่ ยาวนานขึ้น เฝ้ารอการชักชวนลงแช่อ่างอาบน้ำ เฝ้ารอการชักชวนแก้ผ้าทำกิจกรรมอย่างที่เคยมา

แต่หลายต่อหลายวันผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ทุกอย่างเป็นเพียงการพูดคุย เป็นเพียงแค่ทฤษฎี ยังไม่เคยเป็นภาคปฏิบัติให้ได้เห็นแต่ประการใด

แล้วการเฝ้ารอก็มาถึง แต่สิ่งที่ได้รับมันไม่ใช่สิ่งที่รอ มันออกจะเกินเลยไปเยอะมากเลย สงสัยทุกอย่างเป็นไปตามอารมณ์และจังหวะเหมือนกัน ผมเองซึ่งเป็นแค่น้อง การเริ่มต้นที่ออกมาจากผมก่อนนั้นดูจะไม่เหมาะสมเท่าไหร่ ซึ่งครั้งนี้ พี่สาวเป็นฝ่ายชักชวนกันก่อน ซึ่งเริ่มจากกิจกรรมที่ไม่ได้เกี่ยวข้องโดยตรงเท่าไหร่นัก

ตู้อบตัวถูกรื้อมาใช้ เพียงเพื่อหุ่นและสุขภาพที่คิดว่าอาจทำให้สวยงามขึ้น ชุดชั้นในเท่านั้นที่พี่สาวสวมใส่ ผมมีหน้าที่เป็นผู้ช่วย ครีมถูกชะโลมลงบนร่างกายของพี่สาวในส่วนแผ่นหลังและเอวด้านหลังลงไป ระหว่างที่พี่เค้าก็ชะโลมด้านหน้าไปพร้อม ๆ กัน ผมสัมผัสพี่สาวตรง ๆ ตั้งแต่โตกันมาก็คราวนี้แหละ ที่การสัมผัสร่างกายพี่สาวผมเป็นไปด้วยความตื่นเต้นและเร้าใจเป็นอย่างยิ่ง

ยิ่งจินตนาการถึงสิ่งที่อยู่ภายใต้ชุดชั้นใน บวกกับรสสัมผัสที่เคยมาเมื่อครั้งก่อน ยิ่งทำให้ตื่นเต้นมากขึ้นเท่านั้น

ผมทำหน้าที่ในการช่วยจับเวลาให้พอดีกับการเข้าอยู่ในตู้อบ เบื้องหน้าของผมตอนนี้เห็นเพียงส่วนหัวเท่านั้นที่โผล่ออกมา อาการความรู้สึกถูกถ่ายทอดออกมา ผมเองยังรับรู้ความร้อนที่พี่เค้าได้รับไปด้วยเลย อะไรหนอทำให้พี่สาวต้องไปทรมานตัวเองอยู่อย่างนี้ ไม่ใช่เพราะความอยากสวยอยากงามหรอกเหรอ

ผมตกลงในภายหลังว่าจะทดลองเข้าไปในตู้อบแบบพี่เค้าดูบ้าง ก่อนได้เวลาผมถูกสั่งให้เปลี่ยนชุดไว้รอ กางเกงขาสั้นเพียงตัวเดียวเท่านั้นที่อยู่ติดตัวผมหลังจากเปลี่ยนเสื้อผ้า ชุดเดิมออก เมื่อได้เวลาจึงช่วยรูดซิบตู้อบออก พี่สาวก้าวขาออกมา สภาพที่เห็นคือเหงื่อที่ไหล่ออกมาเต็มตัว แต่ละส่วนเต็มไปด้วยเม็ดเหงื่อ ผมเองยังรับรู้ถึงความร้อนที่สัมผัสได้เลย

แต่ภาพที่เห็นก็ลึกซึ้งมากขึ้นเมื่อกางเกงในที่พี่เค้าสวมใส่นั้น เมื่อมันบางและเปียกด้วยเหงื่อ จึงทำให้เห็นสิ่งที่อยู่ภายในได้ชัดเจน ขนที่มีฐานไม่กว้างนัก ไม่หนาแน่น คิดว่าพี่น้องคงเหมือน ๆ กัน คือเป็นคนขนขึ้นไม่เยอะ สิ่งที่นูนและปูดออกมาอย่างเห็นได้เด่นอีกจุดนึงคือ ด้านซอกและร่อง กางเกงในเข้าแนบเนื้อติดเป็นชิ้นเดียวกัน ดู ๆ ไปก็เหมือนกับมายืนแก้ผ้าอยู่ตรงหน้าดี ๆ นี่ล่ะ พี่สาวทักท้วงเมื่อสังเกตได้ว่าผมจ้องมองนานกว่าปกติที่เคย

นี่...จ้องอยู่นั่นแหละ เดี๋ยวก็ถอดให้ดูซะหรอก ผมสะดุ้งเหมือนลืมตัวเมื่อพี่สาวเอ่ยปากออกมา แล้วครีมโลชั่น พี่สาวก็เป็นฝ่ายชะโลมให้ทั่วร่างผม ผมยังท้วงกลัวที่จะร้อนมากเกินไป แต่พี่สาวยังยืนยันให้ทดลองเข้านั่งในตู้อบดู

มือที่ลูบไล้ทาครีมให้ สิ่งที่ได้เห็นและคิดนึก หลาย ๆ อย่างมารวมกันอยู่ในความคิดของผม น้องชายผมค่อย ๆ ตุงกางเกงขึ้นเรื่อย ๆ จนสังเกตเห็นได้ชัด ทาครีมเสร็จ พี่สาวใช้มือตีเบา ๆ เข้าที่เป้า ไป เข้าไปในตู้ แข็งอีกแล้ว พี่สาวบอกอย่างนั้น แต่ผมสิ โดนสัมผัสอีกแล้ว

ในตู้อบนั้นอวนไปด้วยไอร้อนและกลิ่นของสารพัดสมุนไพร ซิบที่รูดปิดแล้ว ถูกรูดลงอีกครั้ง เพื่อเช็คและเติมน้ำในหม้อต้มโดยพี่สาวนั่งยอง ๆ อยู่กับพื้นด้านหน้า ก่อนลุกขึ้น พี่สาวพูดหน้าตาจริงจังบอกให้ถอดกางเกงออก ความร้อนมันจะสะสมในกางเกงที่เปียก มันจะร้อนมากกว่าปกติ จึงต้องถอดออกด้วย ด้วยที่เคยให้ได้เห็นและอะไร ๆ ที่ผ่านมา บวกกับความต้องการส่วนนึงของผม ผมไม่ได้ปฏิเสธอะไร เห็นดังนั้น พี่สาวจึงเอื้อมมือดึงกางเกงออกให้อย่างได้ใจ

ผมใช้มือทั้งสองข้างเท้าแขนเพื่อยกตัวให้ลอยขึ้น ปล่อยให้ภาพเบื้องหน้าพี่สาวได้เห็นอย่างเต็ม ๆ ส่วนนึงคือพี่สาวได้แอบเคยเห็นของผมมาก่อนแล้ว จึงกล้า พอกางเกงหลุดพ้น น้องชายตัวดีของผมเด้งดึ๋งออกจากกางเกงเลย ขนที่มีไม่เยอะ จึงมองเห็นลำตัวทั้งหมดได้ชัดเจน กางเกงหลุดออกแล้วผมก็รีบนั่งลง ซิบถูกรูดขึ้น ผมนั่งร้อนอยู่ในตู้ มือยังจับของตัวเองเล่นไปเรื่อย

ขณะที่พี่สาวยังคงไว้ที่ชุดชั้นในเหมือนเดิม ยืนเดินอยู่ด้านหน้าพร้อมถามความรู้สึกและพูดคุยไปเรื่อย สิ่งที่คุยกับภาพที่เห็น ผมรู้สึกมันในตัวเองเมื่อผมจับของตัวเอง ลองชักว่าวขึ้นลงดู ปรากฎว่าเป็นที่สนุกยิ่งนัก ยิ่งทำยิ่งมัน ฉับพลันผมก็รู้จักความรู้สึกเหมือนเมื่อคืนวันก่อนที่พี่สาวจับของผมเล่น แล้วมีความสุขแบบค้าง ๆ คา ๆ น่ะ วันนี้ตอนนี้ ผมมีความสุขแบบสุขสุดยอดเลย

น่าสนุกดีไม่น้อย เบื้องหน้าคือพี่สาวเสื้อผ้าน้อยชิ้นและเห็นแบบค่อนข้างปุโปร่ง ส่วนผมแก้ผ้าล่อนจ้อนอยู่ภายใต้ผ้าหนา ๆ ของตู้อบตัว พร้อมกับชักว่าวไปด้วยจนเสร็จ มันช่างมีความสุขอะไรเช่นนี้

เสร็จจากตู้อบ ผมออกมายืนข้างนอกในสภาพล่อนจ้อน พี่สาวก็ต้องการให้เป็นอย่างนี้ ความอายผมก็ลดน้อยลงบ้างแล้ว น้องชายก็อ่อนตัวลงแล้วหลังจากพบความสุขในตู้ แต่ยังหันหลังให้พี่สาวซะเป็นส่วนมาก เมื่อร่างกายอุณหภูมิเริ่มลดน้อยลง จึงพากันไปนอนแช่น้ำในอ่าง

เหมือนเดิม ผมหย่อนตัวลงอ่างแบบล่อนจ้อน ส่วนพี่สาวลงไปในอ่างก่อน แล้วค่อย ๆ ถอดชุดชั้นในออกทีละชิ้น ผมรวบรวมความกล้า ตัดสินใจที่จะเข้ากอด เพื่อที่จะได้สัมผัสในส่วนที่ไม่เคยสัมผัส ยังไม่ทันได้เริ่มต้น พี่สาวบอกให้ผมเอนหลังลงไป จะนวดให้ ผมทำตามว่า เอนหลังพร้อมหลับตา พี่สาวจับนวดมาเรื่อย ตั้งแต่ปลายเท้าที่ผมวางพาดไปทางพี่สาวอยู่แล้ว

ยิ่งนวดสูงยิ่งตื่นเต้น ยิ่งใกล้ถึงน้องชายผมยิ่งเร้าใจ แล้วก็ค่อย ๆ แข็งตัวขึ้นเรื่อย ๆ พี่สาวนวดมาเรื่อย แล้วก็เฉียดไปเฉียดมา ยังไม่จับ ยังไม่โดนน้องชายผมเต็ม ๆ ซะที ปล่อยให้ผมเคลิ้ม นอนแข็งโด่อยู่อย่างนั้น

ยังไม่ทันจะลืมตา พี่สาวก็ผละลุกจากอ่างอาบน้ำไปแล้ว บอกว่าขึ้นแล้ว เดี๋ยวไม่สบาย

แหมกำลังแข็งได้ที่เลย แล้วที่สำคัญคือผมยังไม่ทันได้เห็นของพี่สาวผมแบบเต็ม ๆ ซะทีเลย รวมถึงการที่จะได้จับได้สัมผัสด้วย ไม่เป็นไร ผมอาบน้ำชำระล้างเนื้อตัว แล้วเข้าห้องไป

วันเดียวกัน ผ่านเวลาไปจนล่วงเข้าเวลากลางคืน ขณะกึ่งนั่งกึ่งนอนคุยกันอยู่ พี่สาวลุกขึ้นปิดไฟ รูดผ้าม่าน ทำให้ในห้องตอนนี้มืดสนิท มองไม่เห็นอะไรเลย ผิดกับกลางคืนแต่ละคืนที่ผ่านมา อย่างน้อยจะมีแสงจากภายนอก หรือไม่ก็แสงจากหลอดไฟดวงเล็กจากมุมนึง เพื่อความสะดวกเวลาลุกตื่นยามกลางดึก

แต่ตอนนี้มืดมาก แม้แต่เงาลาง ๆ ยังไม่เห็นได้ บทคุยเงียบลง พี่สาวเดินเข้าหาผมที่นอนเล่นอยู่ที่เตียงอยู่แล้ว กอดรัดผมซะแนบแน่น ผมเงียบไม่พูดอะไร รวมทั้งพี่สาวผมด้วย ผมถูกลูบไล้ที่น้องชายผมอย่างบ้าคลั่ง พร้อมกับถอดกางเกงลงในทันที ผมรู้ตัวเองว่าตอนนี้ผมล่อนจ้อนหมดแล้ว พี่สาวยังคงจับน้องชายผมเล่นท่ามกลางความมืดอยู่ ฉับพลันผมรวบรวมความกล้า ไม่ปล่อยเวลาให้เปล่าประโยชน์ เอื้อมมือคลำตามตัวพี่สาว จนไล่ไปถึงตำแหน่งหน้าอก

พี่สาวยอมให้จับแต่โดยดี ไม่มีเสียงปริปากพูดคุยอะไรกัน ทุกอย่างคล้าย ๆ ละครเงียบ ต่างฝ่ายต่างล้วงจับไปเรื่อย ผมตัดใจล้วงเข้าไปภายในเสื้อ พี่สาวขยับตัวให้ เมื่อรู้สึกไม่ถนัดกันทั้งสองฝ่าย พี่สาวจึงขยับและถอดเสื้อที่สวมใส่ออก ผมจับไปที่หน้าอกทั้งสองข้างอย่างตั้งใจและทะนุถนอม มันเป็นความรู้สึกแปลกใหม่ที่ดีมาก ๆ

ก่อนที่จะล้วงลึกไปกว่านี้ ความคิดแว๊บนึงก็ผ่านเข้ามา เราทำอะไรกันอยู่เนี่ย ทั้งคู่เลย ทำอะไรกันอยู่ เราสองคนนี่พี่น้องกันนะ ทุกอย่างหลังจากนี้คงไม่ดีแน่ อย่าเลยอย่า อย่าทำอย่างนี้ต่อไปเลย มันไม่ดีแน่ แต่ความรู้สึก ความต้องการและความเร้าใจที่มากกว่าสิ่งที่นึกคิด จึงไม่มีผลอะไรต่อผมนัก ทุกอย่างยังคงดำเนินการต่อเนื่องไปเรื่อย

พี่สาวยังจับของผมไปเรื่อย ๆ บ้างชักขึ้นลงช้า ๆ แบบว่าบางทีก็ช้าซะเหลือเกิน มันทรมานน่ะ อยากจะให้ชักเร็ว ๆ ให้เสร็จไปเลย แต่บอกอย่างนั้นไม่ได้ บ้างลูบไล้เนื้อตัว ล้วงจับซอกไข่ กอดรัดฟัดเหวี่ยง แล้วก็จับชักอย่างช้า ๆ อีกที เป็นอย่างนี้ไปเรื่อย ซึ่งได้อารมณ์ไม่น้อยเลย

ผมผละมือจากหน้าอก ลูบไล้ลงมาเรื่อย ๆ กอดเอว จับพุง รวบรวมความกล้า ล้วงผ่านสะดือลงไป พี่สาวผละมือจากที่กอดและจับน้องชายผมอยู่ มาจับมือผมไว้ เหมือนกับจะบอกว่าอย่าเลย พอแล้ว ไม่ต้องล้วงเข้าไปหรอก ผมคิดว่าอย่างนั้นนะ เพราะพี่เค้ารั้งมือผมไว้ และทุกอย่างก็อยู่ในความเงียบเหมือนตั้งแต่แรก

ผมไม่อ่อนตาม ยังคงเพิ่มกำลังเพื่อจะล้วงลงให้ได้ลึกกว่าเดิม มือผมลงต่ำได้ทีละนิด ละนิด บางจังหวะพี่สาวขยับบั้นท้ายหนี ผมยังคงเกาะติดสถานการณ์ จนสัมผัสได้ถึงเส้นขนที่อ่อนนุ่มอยู่ในกำมือแล้ว พี่สาวยังจับแขนจับข้อมือผมไว้ไม่ปล่อย แต่พละกำลังที่จะต้านทานการบุกรุกของผมนั้นดูอ่อนแรงลงเรื่อย ๆ

ขาผมก่ายเข้าไปที่ขาข้างนึงของพี่สาว ลักษณะคล้ายกับนอนกอดหมอนกอด มือขวาของผมซึ่งมีกำลังมากกว่ามือซ้ายของพี่สาวที่จับผมแขนผมไว้ บวกกับเรี่ยวแรงต้านทานของพี่สาวไม่ได้ออกแรงมากนัก มือขวาของพี่สาว ผมจับให้อยู่ใต้ซอกคอผมไว้ ผมรวบรวมจังหวะคล้ายส่งสัญญาณให้ลูกทีมเข้าบุกชาร์ทช่วยเหลือตัวประกัน หนึ่ง สอง ซ่ำ

อุ้งมือทั้งอุ้งมือของผม ตอนนี้กุมอำนาจทุกอย่างไว้เบ็ดเสร็จแล้ว แล้วก็จับคลำลูบไล้ไปเรื่อย จับตามที่ตัวเองรู้สึกต้องการอยากจับ ไม่รู้หรอกว่าอย่างไหนกันที่ผู้หญิงต้องการให้จับให้สัมผัส ผมไม่รู้หรอกอะไรคืออะไร อะไรอยู่ตรงไหน แต่ความเปียกแฉะที่แสนจะชุ่มฉ่ำ ที่มือไม้ของผมแฉะตามไปด้วยแทบทั้งมือ ความลื่นนำพาไป อะไรเป็นร่อง อะไรเป็นช่อง ต่างถูกล้วงลึกชอนไชไปเรื่อย

พี่สาวงอตัวถอยบั้นท้ายออก พร้อม ๆ กับเรี่ยวแรงที่รวบรวมมา เพื่อดึงมือผมให้ออกจากจุดยุทธศาสตร์ ผมหาทางจะเข้าไปยังตำแหน่งเดิม แต่ถูกปิดกั้นเอาไว้ตลอด ผมลุกขึ้นคล่อมตัวพี่สาว ผมที่ล่อนจ้อนหมดทั้งตัว พี่สาวคงเหลือกางเกงนอนขาสามส่วนที่ยังสวมใส่อยู่ ทันทีที่ผมขึ้นทับบนตัวพี่สาว พี่สาวรีบพลิกตัวแล้วลุกขึ้นนั่ง พร้อมพูดออกมาเป็นคำพูดแรก หลังจากอยู่ในความเงียบมาระยะหนึ่งแล้ว

พอเหอะ พอก่อน เดี๋ยวจะไปกันใหญ่ ผมไม่ได้ว่าอะไร ไม่ได้พูดอะไรต่อ ได้แต่เอนตัวเข้าสวมกอดพี่สาวท่ามกลางความมืดไว้ พี่สาวบอกให้ยุติทั้งหมดไว้แค่นี้ มันไม่เหมาะสมเท่าไหร่นักที่เราสองคนจะทำอะไรกัน

หลังจากพี่สาวพูดอะไรไปเรื่อย หลังจากจบคำพูด ผมพูดต่อว่า ผมก็ไม่ได้ต้องการที่จะทำอะไรกับพี่หรอก แต่มันเป็นอารมณ์มากกว่า อารมณ์มันพาไป ไม่เคยทำอย่างนี้กับใคร ไม่รู้อะไรเป็นอะไร ธรรมชาติมันพาไปต่างหาก

พี่สาวรู้สึกสงสาร จับหน้าที่ผมสวมกอดอยู่ที่เอวที่อกพี่สาวขึ้น พลางหอมไปที่หน้าผากผม สร้างความอบอุ่นและอารมณ์ได้เป็นอย่างดี อย่างนี้แล้วกัน ทุกอย่างเต็มที่ได้แค่ใช้มือก็แล้วกัน ไม่มีการเกินเลยไปกว่านี้นะ ต้องการแบบไหน อยากให้ทำอะไรก็บอกแล้วกัน พี่สาวทิ้งท้ายไว้อย่างนั้น

พร้อมกับเป็นฝ่ายเริ่มต้นกับผมก่อน บอกให้ผมนอนลง พี่สาวนั่งอยู่ข้าง ๆ น้องชายผมที่หดลงบ้างแล้วถูกจับและปลุกมันขึ้นมาใหม่พร้อมกับการถามของพี่ สาวถึงความต้องการว่าต้องการให้พี่เค้าทำแบบไหนให้บ้าง ผมบอกไม่รู้ท่าเดียว จนมันแข็งตัวขึ้นมาเต็มที่ พี่สาวยังคงชักว่าวขึ้นลงช้า ๆ แบบนี้ได้มั้ย ผมต้องบอกให้เร่งจังหวะให้เร็วขึ้น

ผมคั่นจังหวะของผมไว้แค่นั้นก่อน ยังไม่อยากให้เสร็จ ลุกขึ้นโอบกอดพลางใช้มืออีกข้างถอดดึงกางเกงของพี่สาวลง พี่สาวบอกไม่ต้องถอดก็ได้ ผมยังดึงถอดไม่ได้ตอบอะไร จนกางเกงหลุดออกจากตัว ผมจับไปที่เป้าหมาย ความเปียกแฉะยังมีให้ได้รู้สึก ความอวบอูมที่เกินไม้เกินมือจนล้นออกไปข้าง ๆ ส่งผลให้ความรู้สึกผมยิ่งกระเจิงไปกันใหญ่

ดูท่าแล้วมีความสุขเป็นอย่างยิ่ง สังเกตได้จากขาที่แยกออกให้เพื่อความสะดวกในการจับของผม พร้อมกับการทักท้วงว่าขอให้จับแค่ภายนอก ไม่ต้องล้วงลึกหรือที่ต้องจิ้มต้องแหย่เข้าไปข้างใน ผมไม่ได้รับปากอะไร แต่ที่ผมจับคลึงลูบไล้อยู่นี่ก็เป็นคำตอบที่ดีอยู่ พี่สาวมั่นใจจึงผ่อนคลายสบายตัวจนเผลอเอนหลังล้มนอนลงไป

แม้จะมองไม่เห็นสรีระทั้งหมดด้วยสายตา แต่ที่สัมผัสได้นั้นก็แทบจะบอกสัดส่วนแต่ละพื้นที่ให้ได้รับรู้ชัดเจนอยู่ แล้ว นิ้วที่เปียกแฉะด้วยความลื่นพลางรูดลึกลงไปถึงซอกตูด ดูมีความสุขและเสียวมาก ไม่ให้แหย่จิ๋ม เลยลองแหย่รูตูดดู พี่สาวสะดุ้งเล็กน้อย ความลื่นนำนิ้วเข้าไปได้ประมาณข้อนึง ชักเข้าออกพร้อมกับลูบสัมผัสที่น้องสาวไปด้วยพร้อม ๆ กัน แม้พี่สาวจะเอื้อมมาจับมือผมไว้แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร คงแค่จับไว้ถ้าเกิดมันเกินเลยจะได้ยับยั้งได้ทัน

ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก รวบรวมพลังความต้องการลุกขึ้น เมื่อถูกถามจึงบอกไปว่าอยากลองเอามาถูดูแค่นั้นเอง มือพี่สาวยันท้องน้อยผมไว้เพื่อป้องกันการลุกล้ำเข้าไป ผมกวาดน้องชายผมขึ้นลง คล้าย ๆ กับการวาดแปรงสีลงบนร่องกระดานขึ้นลงซ้ำ ๆ กัน ผมรับรู้สัมผัสได้ถึงอรรถรสการเสียดสี แม้จะเป็นแค่เพียงการเสียดสีแค่ภายนอก

ความสุขที่ได้รับแค่ตอนนี้ถึงกับล้มตัวลงทับพี่สาวเบา ๆ สวมกอดพี่สาวไว้ด้วยความรู้สึกเป็นสุขอย่างยิ่ง พี่สาวสวมกอดผมไว้แน่นยิ่งกว่าที่ผมกอดพี่ซะอีก จังหวะนั้นเอง น้องชายผมซึ่งอยู่ในตำแหน่งที่ตรงกับปากถ้ำของพี่สาวพอดี ระหว่างสวมกอด ผมลองโยกบั้นเด้าไปมา ดูพี่สาวจะเสียวซ่านไม่ใช่น้อย

ผมรับรู้ถึง ความอบอุ่นที่มีอยู่รอบ ๆ บริเวณหัวและลำตัวของน้องชายผม ผมโยกไปมาเข้าออกเรื่อย ๆ พร้อมกับการสวมกอดของทั้งสองฝ่ายไว้แน่น ใช่แล้วผมรู้สึก น้องชายผมถลำตัวเข้าไปแล้ว พี่สาวแค่ยกบั้นท้ายลอยขึ้นคล้าย ๆ บีบหรือขมิบตูด ขาหนีบเข้าหากันเล็กน้อย เหมือนแค่จะป้องกันไม่ให้มันถลำลึกเข้าไปมากกว่านี้

อารมณ์และความรู้สึกของเราสองคนพี่น้อง นอกจากจะสัมผัสลูบไล้กันเพียงแค่ภายนอก ตอนนี้มันเกินเลยถึงขนาดแทรกตัวเข้าหากันและกันแล้ว พี่สาวยังคงรั้งไว้ไม่ให้เกินเลย ผมรู้สึกประมาณแค่หัวของน้องชายแค่นั้นที่ได้ล่วงล้ำเข้าไปในถ้ำสววรค์ของ พี่สาวแล้ว และพี่สาวเองก็รับรู้ดี ไม่ได้ห้ามหรือฟ้องขับไล่ ยังคงให้ทำอย่างนั้น ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น ห้ามลึกไปมากกว่านี้

ผมรู้สึกได้ถึงอารมณ์ที่พร้อมที่จะเสร็จได้ทุกเมื่อ เมื่อไม่ไหวจึงหยุดและถอยทัพออกมาก่อน พี่สาวเอื้อมมือลงสำรวจปากถ้ำของตัวเองพร้อมพลิกตัวหนี ไม่ว่าผมจะพยายามเท่าไหร่ที่จะสอดใส่อีกครั้ง ความพยายามทุกอย่างก็ไม่สำเร็จ ยังไงพี่สาวก็ไม่ยอมให้ได้ทำต่ออีกครั้ง แม้จะแค่จับสัมผัสก็ยังไม่ยอม

คืนนั้นผมนอนกอดพี่สาวทั้งคืนจนหลับไป เสื้อผ้าก็ไม่ได้ใส่ เสร็จก็ยังไม่ได้เสร็จ แต่ความอบอุ่นและอารมณ์ใคร่ที่แสนจะมีความสุขนั้นมีและได้มาอย่างเพียงพอเลย ทีเดียว

เรื่องราวเหมือนจะยุติไว้ที่ตรงนั้น เนื่องจากหลายต่อหลายวันต่อมา ไม่มีโอกาสหรือจังหวะไหนที่มีกิจกรรมล่อแหลมแบบนั้นเลย ยังคงพูดจาทักทายอะไรทุกอย่างเหมือนเดิม พี่สาวบอกให้เก็บเป็นความลับ ห้ามเผยแพร่ พี่สาวบอกรู้สึกผิดมาก ๆ เลยที่ปล่อยให้ทุกอย่างมันเกินเลยไปถึงขนาดนั้น แต่ดูลึก ๆ แล้ว ท่าทางพี่สาวต่างยังติดใจในอารมณ์ความรู้สึกแบบวันนั้นอยู่ไม่น้อย ซึ่งไม่น่าจะต่างอะไรไปจากผมที่รู้สึกอย่างนั้นเหมือนกัน จะชักว่าวเองก็ทำได้ แต่มันไม่ใช่อย่างนั้น ความต้องการมันไม่ใช่แค่เพียงแบบนั้นเท่านั้น เหมือนผมจะหลงรักพี่สาวผมซะแล้วซี

พี่น้อง ทอมนิด กะเทยหน่อย 3
Posted by พัดลม on May 23, 2004 at 22:13:35:
****************** แนะนำให้ save ไว้ แล้วอ่านทีหลังจะสะดวกกว่า ******************

ผ่านไปหลายนาน จนแทบจะลืมไปแล้วเลยว่าลึก ๆ ผมกับพี่สาวเคยสร้างวีรกรรมอะไรไว้ แต่เชื่อได้แน่ว่าพี่เค้าก็คงเหมือนผมนั่นแหละ จะผ่านวันผ่านคืนไปมากน้อยแค่ไหน ก็ยังไม่ลืมความรู้สึกที่ดี ๆ กับกิจกรรมที่เคยทำไว้อย่างแน่นอน

กิจกรรมต่าง ๆ ทั้งกีฬา ดนตรี ฯลฯ ถูกนำมาใช้เป็นเครื่องบรรเทาความต้องการ และลดความทรงจำเรื่องเก่าออกไป จนไปถึงเริ่มให้เวลากับเพื่อน ๆ ของพี่สาวมากขึ้นด้วยเช่นกัน จนเหมือนผมเองหมดความเป็นส่วนหนึ่งของพี่สาวไปทุกที ๆ บางครั้งถึงกับน้อยใจตัวเองเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้แสดงออกอะไร

ความรู้สึกผมตอนนี้ เหมือนกำลังปรับตัว ผมรู้สึกตัวเองเป็นผู้ชายมากขึ้น ผู้หญิงไหนที่ผ่านไปพบเจอ ยิ่งคนไหนบุคลิคคล้าย ๆ พี่สาวด้วยล่ะก็ เหมือนหลงรักเลย ต้องแอบมองดูอยู่ทุกครั้งไป

ในบรรดาเพื่อน ๆ ของพี่สาว มีผู้หญิงคนนึงที่ค่อนข้างสนิท ตัวเล็ก ๆ น่ารัก ผิวขาว ผมยาว พูดจาไพเราะ แต่งตัวสะอาด ดูดีว่างั้นเถอะ ผมต้องนอนห้องตัวเองอยู่เรื่อย ๆ เมื่อพี่เค้ามาค้างที่บ้าน ซึ่งหลัง ๆ มาจะเห็นมาค้างออกบ่อยครั้งกว่าเดิม

เรื่องนอนคนเดียวของผมน่ะ ไม่เหงาเท่าไหร่หรอก พอรับได้ แต่เรื่องเพื่อนคุยเนี่ยสิ โดยเฉพาะช่วงเย็น ๆ หัวค่ำ และก่อนนอน เวลาของพี่สาวสำหรับผมดูจะลดน้อยไปทุกที กลับกันกลับมองให้เพื่อนสาวคนสนิทคนนี้มากกว่า ดู ๆ ไปผมก็น่าที่จะได้รับเข้าร่วมกิจกรรมได้ ถ้าไม่พูดถึงความสัมพันธ์แบบพี่น้องกันแล้ว ก็เหมือนที่จะเป็นเพื่อนกันซะมากกว่า อายุก็ไม่ได้แตกต่างห่างกันมากนัก เพื่อนสาวของพี่เค้าเป็นรุ่นพี่อายุห่างผมแค่นับเดือน

กลางดึก ถึงขนาดเดินออกไปที่ระเบียง คือระหว่างห้องผมกับห้องพี่สาวสามารถออกมาระเบียงด้านนอกนี้ได้ มันเชื่อมถึงกัน ซึ่งถ้าไม่ได้ปิดม่านแต่ละห้อง ก็สามารถมองเห็นได้หมดทั้งห้องผม ห้องพี่ และห้องน้ำ ซึ่งห้องน้ำนี้จะเห็นแค่ส่วนอ่างอาบน้ำเป็นหลัก ๆ เท่านั้น

ออกไประเบียงก็ไม่เห็นอะไร เนื่องจากม่านห้องนอนพี่สาวถูกปิดลงเป็นปกติ เข้าห้องน้ำก็ลองฟังเสียงคุยกันก็ไม่มีเล็ดลอดออกมาให้ได้ยิน มันช่างน่าหงุดหงิดซะนี่กระไร

แต่ก็ไม่นาน ผมก็ได้เข้าร่วมกิจกรรมต่าง ๆ ด้วย เวลาที่ผ่านมาแม้ไม่นานเท่าไหร่ แต่ด้วยที่ไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรมต่าง ๆ เลยทำให้ผมฟุ้งซ่าน คิดไปเอง จริง ๆ มันก็แค่ไม่กี่วันเท่านั้นเอง

ไปเดินห้าง ไปซื้อของ ดูหนังฟังเพลง ไปฟิตเนส ออกกำลังกาย ว่ายน้ำ กิจกรรมแต่ละอย่างผมต่างได้เข้าร่วมเหมือนเดิม สนุกและครึกครื้นก็อีตรงมีเพิ่มเข้ามาเป็นสามคนคือเพื่อนพี่สาวนั่นแหละ ทุกอย่างกลับมาเป็นเหมือนเดิมแล้ว

มีอีกอย่างที่หายไปคือการลงแช่อ่างอาบน้ำด้วยกัน อันนี้ผมเข้าใจ เนื่องจากมีคนใหม่เข้ามา ไม่ได้เป็นส่วนตัวแค่พี่น้องเหมือนทุกที ได้แต่คิดว่าพี่เค้าจะแอบไปนอนแช่กันแค่สองคนรึเปล่า ซึ่งอ่างอาบน้ำก็ลงได้แค่สองคนก็เต็มอ่างแล้ว

เป็นอย่างที่คิดไว้จริง ๆ ด้วย เมื่อผมเข้าห้องน้ำเพื่อทำธุระ ผมไม่ได้เคาะหรือส่งเสียงเรียก เพราะคิดว่าไม่มีใครอยู่และรีบเร่งมากเกินที่จะมีเวลาเคาะเรียก ประตูถูกเปิดเข้าไปพร้อมกับเสียงอุทานของพี่ทั้งสอง แค่แวบ ๆ ก็รู้ว่าพี่ทั้งสองไม่ได้สวมใส่ชุดว่ายน้ำที่เพิ่งกลับมาด้วยกันลงแช่อ่าง เลย

หลังจากนั้นพี่สาวก็คุยกับผมเป็นการส่วนตัวว่าไม่ได้รังเกียจอะไรผม เพื่อนเค้าต้องอายแน่ ๆ ถ้าผมต้องลงแช่อ่างด้วย แค่ใส่ชุดว่ายน้ำลงเล่นน้ำที่สระ ก็ยังเขินอายขนาดนั้นแล้ว ผมไม่ได้ว่าอะไร ไม่ได้แสดงอาการไม่พอใจอะไรให้ได้เห็น

แต่แล้วบรรยากาศก็นำพาเราสามคนเข้าไปพัวพันกันจนได้ เครื่องดื่มเบา ๆ ที่ดื่มไปด้วยคุยกันไปด้วยจนดึกดื่นที่พูดคุยกันที่มุมดูทีวีข้างล่าง ทุกอย่างออกรสออกชาติเป็นอย่างยิ่งเมื่อคุยเรื่องส่วนตัวที่ค่อนข้างทะลึ่ง เสียงหัวเราะสนุกสนานนำพาให้พวกเราสามคนไม่ได้คิดอะไรนอกจากความสนุกและ บันเทิงที่ต่างคนต่างได้รับ

จากด้านล่าง ขึ้นไปสนุกสนานกันต่อที่ข้างบนตรงระเบียง แต่ละคนทยอยกันอาบน้ำเพื่อความสบายตัว นึกว่าจะชวนกันลงอ่างอาบน้ำกัน แต่เปล่าเลย ผลัดกันอาบทีละคน แล้วก็รีบออกมานั่งคุยเหมือนเดิม

ช่วงที่พี่สาวผมไปอาบน้ำ ผมกับเพื่อนพี่สาวนั่งคุยกัน ช่วงนึงเพื่อนพี่บอกผมว่าพี่สาวเล่าให้เค้าฟังหมดแล้ว เรื่องส่วนตัวของผมกับพี่สาวน่ะ ทั้งเรื่องแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน เรื่องแก้ผ้าตอนผมนอนหลับไม่รู้เรื่อง แต่นอกเหนือจากนั้นไม่รู้พี่สาวเล่าให้ฟังด้วยรึเปล่า แต่ผมก็กล้าถามถึง เรื่องที่พูดคุยยิ่งสร้างเสียงหัวเราะ และสร้างอารมณ์ความรู้สึกให้กับผมเป็นอย่างดี แต่ก่อนนึกถึงแต่กับพี่สาว ตอนนี้นึกว่าถ้าได้เพื่อนพี่เค้าร่วมวงลึก ๆ ด้วยคงสนุกไม่เบา

ผมอาบน้ำเป็นคนสุดท้าย แต่งตัวเสร็จเรียบร้อย ด้านระเบียงไม่มีพี่ทั้งสองอยู่กันแล้ว เมื่อตามหาจึงรู้ว่าอยู่ในห้องพี่สาวกัน รอสักพักจึงได้รู้ว่าเมื่อกี้พี่เค้าดูหนังโป๊กัน ความลับเริ่มถูกเปิดเผย พร้อมให้ผมแยกย้ายได้แล้ว เนื่องจากจะเปิดดูหนังกันต่อ ผมยืนยันขอเข้าไปดูด้วย ทั้งเนื่องจากยังไม่เคยดูมาก่อนเลยในชีวิต และอีกอย่างคืออยากเข้าไปคลุกคลีใกล้ชิดกับพี่สาวและเพื่อนนั่นแหละ

ไม่ยอมท่าเดียว จนได้เข้าไปในห้องด้วย หนังถูกเริ่มแบบค่อยเป็นค่อยไป ดูไปก็ยังไม่เห็นแบบจะจะซักที จึงรู้ว่าเป็นแค่หนังอาร์ แต่ก็อาร์สุด ๆ เหมือนกัน เห็นน่ะเห็น แต่แบบสอดใส่หรือเห็นแบบเต็ม ๆ น่ะไม่มี แต่ว่าแค่นี้ก็ทำให้ตุงกางเกงด้วยเหมือนกัน

ไหนดูซิเหมือนในหนังรึเปล่า ไหนดูซิ กล้าถอดให้ดูรึเปล่า ถามจริง ๆ เถอะเป็นผู้ชายหรือว่าผู้หญิงกันแน่ ไหนดูซิมีเหมือนพวกพี่กันรึเปล่า ไหนดูซิว่าขนาดแค่ไหน คำพูดเย้ายวนและชวนเชิญของพี่ทั้งสอง ส่อแววให้เห็น ถ้าคล้อยตามและเล่นด้วย อาจมีโอกาสสนุกกว่าเดิม อีกอย่างสำหรับพี่สาวผมก็ไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว ยิ่งมีเพื่อนพี่วัยสาวสดใสด้วยอีกคน ทุกอย่างยิ่งดี ยิ่งช่วยตัดสินใจให้เล่นด้วยตามทำพูดที่ท้าทาย

อยากรู้ก็ดูเอาเองก็แล้วกัน ถือซะว่าตอนนี้ผมหลับไม่รู้เรื่องก็แล้วกัน ว่าแล้วผมก็เอนหลังนอนตะแคงข้าง ต่อเนื่องด้วยการเคลื่อนไหวเข้าใกล้เข้ามา ได้เลย อยู่เฉย ๆ แล้วกัน ดูซิว่าแค่ไหน ห้ามขัดขืนเด็ดขาด ไม่อย่างนั้นจะเชือดให้เป็ดกินเลย หลับไปซะ หลับไปเลย หลับนิ่ง ๆ นะ เดี๋ยวทำทุกอย่างเอง เสียงพี่ทั้งสองคนพูดระหว่างเข้าใกล้ตัว

ผมชันเข่าขึ้นเมื่อถูกพลิกตัวนอนหงาย อมยิ้มทั้งด้วยเขินอายและทั้งชอบใจที่พี่เค้าเล่นด้วย หมอนถูกปิดทับลงที่ใบหน้า ขาถูกดึงเหยียดออก กางเกงนอนถูกดึงลงอย่างรวดเร็ว เสียงหัวเราะชอบใจจากพี่ ๆ ทั้งสอง แม้ยังไม่มีการโดนการสัมผัสโดยตรงกับน้องชายผม แต่มันก็แข็งเต็มที่เรียบร้อยแล้ว อดไม่ไหวกับการนอนเฉย ๆ บวกกับเขินสุด ๆ เมื่อทุกอย่างเอาจริงต่อหน้าเพื่อนพี่สาว ผมเอื้อมมือลงปิดพร้อมเอนพลิกตัวไปข้าง ๆ

นอนเฉย ๆ บอกให้นอนเฉย ๆ หลับไป นึกซะว่านอนหลับอยู่ก็แล้วกัน นอนเฉย ๆ พี่ ๆ บอกอย่างนั้นพร้อมพลิกตัวให้ผมนอนหงายอีกทีนึง น้องชายถูกสัมผัสด้วยมือ ทั้งจับ ทั้งชัก และทั้งลูบไล้ ผมเสียวซ่านไปทั้งตัว ได้แต่เอามือกุมหมอนที่ปิดใบหน้าผมไว้อยู่ ทีนี้ก็ไม่รู้มือใครต่อมือใคร ต่างล้วงจับโน่นจับนี่สารพัด ความเงียบเข้าครอบคุม ไม่มีเสียงพูดคุยอะไรใด ๆ ทั้งสิ้น มีเพียงเสียงหายใจลึกยาวสั้นไม่เป็นจังหวะและเสียงจากทีวีเท่านั้น

จังหวะที่น้องชายถูกจับเอาไว้เฉย ๆ ไม่มีการขยับเขยื่อนขึ้นลงหรือลูบไล้อะไร จึงเปิดหมอนออกเล็กน้อย เห็นมือพี่สาวจับน้องชายผมไว้ ส่วนหัวเอนไปหาเพื่อนพี่เค้าที่อยู่ไม่ห่างจากผมเท่าไหร่ ทั้งสองจูบปากกันนอนสองนาน ผมปิดหมอนลงเหมือนเดิม

แสงไฟจากทีวีดับลงพร้อมกับเสียงหนัง ความมืดเข้าครอบคุมพื้นที่ในห้องอีกครั้ง ปราศจากเสียงทีวีแล้ว คงเหลือแต่เสียงและจังหวะการเต้นของหัวใจและลมหายใจเข้าออกกระหื่นกระหายของ แต่ละคน

ประสาทสัมผัสของผมบอกได้ว่าพี่ทั้งสองคนกำลังล้วงกอดจับของกันและกัน พร้อมกับเสื้อผ้าที่ถูกดึงขึ้นดึงลงเพื่อเปิดทางให้ล้วงจับได้ง่ายขึ้น น้องชายผมยังไม่ถูกลืม ยังถูกจับอยู่เป็นระยะ ๆ ผมลุกขึ้นเมื่อถูกปล่อยมือจากน้องชายอีกครั้ง ประมาณว่านี่คือพี่สาว คลำเอาจากความมืด เมื่อไม่มีการต่อว่าอะไรและใช่แน่ว่าคือพี่สาว ซึ่งพี่กำลังอยู่ท่าคลานเท้าแขนเท้าขาลงเตียง ส่วนที่นอนอยู่ตรงหน้าพี่สาวผมก็ต้องเป็นเพื่อนพี่สาว พี่สาวซึ่งเสื้อถูกเลิกขึ้นไปอยู่เหนือหน้าอก ผมล้วงจับได้อย่างถนัดมือ ไร้ซึ่งการขัดขืนแต่อย่างใด

กางเกงซึ่งปลดลงแค่ต่ำกว่าเอวเล็กน้อยถูกผมดึงลงจนกองอยู่กับเข่าที่พื้น เตียง เอื้อมมือไปจับสัมผัสที่ด้านหน้า ขนที่นุ่มมือช่วยสร้างอารมณ์สุนทรีได้เป็นอย่างดี ก่อนล้วงลึกจึงถอดกางเกงออกให้หมด เพื่อเปิดทางให้ล้วงจับได้ถนัดขึ้น พี่สาวยกเข่าลอยเหนือเตียงเพื่อสะดวกแก่การถอดกางเกงออก จนกางเกงหลุดลอยออกนอกร่างกาย จับสัมผัสได้ถึงความเปียกลื่นเปียกแฉะอยู่เต็มเป้าหมาย

ตัดใจแหย่นิ้วเข้าภายในอย่างช้า ๆ ได้อารมณ์เป็นอย่างยิ่ง และไร้การปฏิเสธแต่อย่างใด ยิ่งทำยิ่งได้ใจ อาการขยับตัวเรื่อย ๆ บอกให้รู้ว่าพี่สาวก็ต่างถอดเสื้อผ้าให้กับเพื่อนเค้าและล้วงจับด้วยเหมือน กัน รู้ได้เมื่อเอื้อมมือลงต่ำ จึงรู้ว่าเพื่อนพี่เค้าล่อนจ้อนไปด้วยเหมือนกัน เมื่อคลำทางไปถึงเป้าหมายของเพื่อนพี่ สัมผัสกับมือของพี่สาวที่ยังจับไว้ก่อนหน้านี้แล้ว พี่สาวรู้ว่ามือผมลงไปถึง จึงเปิดทางให้ผมได้ลองสัมผัสดู

ความเปียกแฉะไม่แพ้กัน คลำรอบ ๆ เนินด้านบน ช่างเนียนอะไรอย่างนี้ ขนแทบไม่มีซักเส้น เหมือนยังไม่ขึ้นมากกว่าที่จะเป็นการโกนออก เนื่องจากเนื้อหนังบริเวณนั้นเรียบเนียนน่าสัมผัสยิ่งนัก ใจอยากจะเปิดไฟดูให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย ผมเปลี่ยนมืออีกข้างจับเพื่อความถนัดกว่า พร้อมกับล้วงลึกชอนไชเข้าไปอยากกับมืออาชีพ เสียงหายใจยาวลึกดังขึ้นให้ได้ยิน ยิ่งจับก็ยิ่งเพลิน

ผมถูกจับเอนตัวนอนหงายอยู่ข้าง ๆ เพื่อนพี่ พร้อมกับที่พี่สาวขยับตัวจากจุดเพื่อนพี่เข้ามากึ่งกลางระหว่างผมกับเพื่อน หัวนมของผมถูกบีบเบา ๆ ได้อารมณ์ยิ่งนัก มือที่มาจากทิศทางเพื่อนพี่เข้าจับที่น้องชายผมอีกครั้ง การขยับชักขึ้นชักลงเป็นไปอย่างช้า ๆ ผมเอื้อมมือสวมกอดพี่สาวไว้เบา ๆ พร้อมกับการเคลื่อนที่เข้าหาผมแบบขึ้นค่อม

รวดเร็วเกินคาดคิด พี่สาวจับน้องชายผมไว้พร้อมขยับตัวเข้าชิด เมื่อตำแหน่งทุกอย่างได้จุดตรงกัน การสอดใส่จึงเริ่มขึ้น ช่องทางเปิดรับด้วยความเต็มใจ บวกกับสารหล่อลื่นที่มากพอ ทำให้ทุกอย่างไม่ยากอย่างที่คิดมากนักแม้จะลำบากและอึดอัดบ้างก็ตาม

การขยับตัวขึ้นลงโดยธรรมชาติของพี่สาว สร้างความรู้สึกกระชับ อบอุ่น แนบแน่นและอีกหลาย ๆ อย่างที่เหนือคำบรรยายได้ นี่คือครั้งแรกที่ได้ล่วงล้ำเข้าไปในเขตหวงห้ามของสตรีเพศ มันช่างน่าประทับใจโดยแท้ ความรู้สึกตอนนี้ไม่ได้นึกถึงความสัมพันธ์แบบพี่สาวน้องชายกันแล้ว นึกแต่ความสุขที่เกิดขึ้นเพียงเท่านั้นเอง

ไม่นานนักพี่สาวก็ถอนตัวออกอย่างช้า ๆ ล้มตัวเป็นฝ่ายอยู่เบื้องล่างบ้าง ทุกอย่างสอนให้รู้ว่าต้องทำอย่างไรต่อ ทุกอย่างเรียนรู้ได้ด้วยเวลาอันรวดเร็ว แม้ไม่มีการบอกกล่าวเป็นคำพูดก็ตาม ผมพลิกตัวอยู่ด้านบนบ้าง แต่ด้วยอะไรไม่ทราบ ผมข้ามเลยไปทางเพื่อนพี่สาวแบบทันทีทันควัน พี่สาวรู้ว่าผมเปลี่ยนทิศทางจึงพลิกตัวเข้าหาเพื่อนโดยคลุกคลีกับส่วนช่วงบน รับรู้ได้ถึงการบรรจงจูบ ลูบไล้หน้าอกและจับสัมผัสที่น้องสาวของเพื่อน

ผมซึ่งอยู่หว่างกลางของเป้าหมายเพื่อนพี่เค้าแล้ว มือพี่สาวจับน้องชายผม ชักเข้าออกช้า ๆ และคล้ายจูงให้กระเถิบเข้าข้างหน้า เมื่อได้ตำแหน่งโดยการนำทางของพี่สาว ผมโยกย้ายส่ายสะโพก จนรู้สึกถึงการสอดใส่เข้าไปด้านในของปากถ้ำเพื่อนพี่เค้า การขยับดิ้นตัวเชิงปฏิเสธของเพื่อนพี่มีให้ได้รู้สึก พี่สาวขยับตัวเข้าสวมกอดและลูบไล้เหมือนปลอบเป็นกำลังใจให้กันและกัน

ผมขยับเข้าออกด้วยการสอนจากธรรมชาติ ทุกอย่างรู้สึกกระชับคับแน่นไปหมด แม้จะมีความเปียกแฉะมาหล่อลื่นให้บ้างก็ตาม ไม่นานนักกับท่าเดียวที่ทำ ผมต้องรีบถอนตัวออก เนื่องจากเกรงว่าจะไปถึงจุดสุดยอดก่อนเวลาอันควร เพื่อนพี่รีบพลิกตัวหนีออกห่าง พี่สาวคว้าตัวไว้พร้อมลูบไล้ไปทั่วตัว ผมเอื้อมตามเพื่อจับและสัมผัสตามส่วนต่าง ๆ ของเพื่อนพี่เค้าด้วยอีกคน จับคลำที่ที่เพิ่งพาน้องชายออกมา มันอุ่นและแฉะประหลาดดีไม่น้อย รู้สึกของเพื่อนพี่เค้าจะน่าจับน่าสัมผัสไม่น้อยเลย รู้สึกจะติดใจกับพื้นที่ที่ปราศจากต้นไม้รากหญ้าซะแล้วซี ยิ่งรู้สึกก็ยิ่งอยากดูอยากเห็นด้วยตาตัวเอง

ผมถูกจับนอนลงอีกครั้ง คิดว่าไม่ใครก็ใครที่จะเป็นฝ่ายขึ้นผมต่อ แต่เปล่า ทั้งสองคนเข้าหาประชิดตัวผม น้องชายถูกจับแล้วเริ่มชักขึ้นลง จากช้า ๆ เพิ่มจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น เรื่อย ๆ ผมเสียดายที่จะต้องเสร็จในตอนนี้ บวกกับความต้องการที่อยากสอดใส่เข้าภายในของพี่ทั้งสองอีกครั้ง จึงขยับตัวเพื่อลุกขึ้น แต่ถูกค้ำอกและจับแขนไว้ เป็นการปฏิเสธการกระทำอย่างอื่นของผม

จนทุกอย่างคลี่คลายลงด้วยน้ำมือของพี่ทั้งสอง ทุกอย่างยังอยู่ในความเงียบและความมืดเหมือนเดิม ไม่มีใครซักคนจะพูดหรือลุกตัวไปไหนนอกจากพี่ทั้งสองควานหาเสื้อผ้าเพื่อมา สวมใส่เท่านั้น ขยับตัวไปมาอยู่บนเตียง เหมือนได้ที่แล้วก็นอนกันไปเลย ผมปวดฉี่ยังไม่กล้าลุกไปเลย แต่ละคนนอนแบบหัวไปทางขาไปทาง ใครได้จุดไหนก็นอนจุดนั้นกันไป จนผมหลับไปในที่สุด

รู้สึกตัวตอนเช้า ผมนอนแก้ผ้าอยู่คนเดียวบนเตียงในห้องพี่สาวเหมือนเดิม นอนเล่นกลิ้งไปมา ยังไม่ตื่น ยังไม่ลุกขึ้น เนื่องจากขี้เกียจเป็นอย่างยิ่ง ไม่นานนักพี่สาวกลับเข้ามา ผมรีบคว้าผ้าห่มมาปิด ไม่กล้ามองหน้าพี่สาวเลย พี่สาวพูดด้วยน้ำเสียงปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไล่ผมไปอาบน้ำเดี๋ยวจะพาออกไปข้างนอก พร้อมบอกว่าเพื่อนเค้ากลับไปแล้ว พี่สาวไปส่งแต่เช้าเลย ยังงอนอยู่ ไม่เห็นจะต้องงอนเลย เล่าไปด้วย บ่นพึมพำไปด้วย เรื่องแค่นี้ กับพี่เองก็เคย ใช่ว่าไม่เคย แล้วก็เป็นคนเริ่มก่อนด้วย เป็นคนชักชวนพี่เองแท้ ๆ ยังจะมางอนอีก... ว่าไปเรื่อย ๆ ต่าง ๆ นานา

ผมเองก็ไม่กล้าพูดถึงเรื่องที่ผ่านมา จนเมื่ออาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ระหว่างทางพี่สาวกำชับด้วยน้ำเสียงจริงจังมาก ห้ามบอกเรื่องนี้กับใคร ๆ เด็ดขาด โดยเฉพาะกับแม่ พร้อมบอกห้ามไปทำอย่างนี้กับคนอื่นด้วยเหมือนกัน ห้ามหมด ห้ามทุกอย่าง พูดยังกับแม้กระทั่งกับตัวผมเองก็ห้ามด้วยเหมือนกัน

พี่สาวแวะบ้านเพื่อนคนที่ร่วมกิจกรรมด้วยเมื่อคืน หลังจากชักชวนและปรับความเข้าใจและความรู้สึกได้ระดับนึงแล้ว จึงขึ้นรถไปด้วยกันเราสามคน การเดินทางไปสิ้นสุดที่บ้านพักริมทะเล เป็นการตกลงใจของพี่ทั้งสอง ผมไม่ได้เข้าไปมีส่วนร่วมในการตัดสินใจ

เรื่องส่วนตัวของเราสามคนเงียบมาทั้งวัน ไม่ถูกหยิบยกขึ้นมาคุยด้วย จนกระทั่งมื้อเย็น เครื่องดื่มทำให้ทุกอย่างคลี่คลายและบรรเทาความตึงเครียดลงมาก การพูดถึงเรื่องที่ผ่านมาค่อย ๆ เป็นไปด้วยความเข้าใจ ยิ่งเข้าใจมากขึ้น เสียงหัวเราะก็มีมากขึ้นด้วยเช่นกัน

บทสัมพันธ์สวาทของเราทั้งสามคนเกิดขึ้นอีกครั้งหลังจากเคลียความข้องใจต่าง ๆ จนหมดสิ้นไป

ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นเรือนร่างอันเปลือยเปล่าของพี่ทั้งสองได้ อย่างเต็มตาและชัดเจนที่สุด อย่าว่าแต่พี่เค้าเลย ของผมเองพี่เค้าก็จ้องมอง ลูบคลำ เอ็นดูอยู่ไม่เลิกเหมือนกัน

เส้นขนสีดำขลับ มีอยู่กระจุกนึงไม่มากนักขึ้นอยู่บนเนินที่ขาว อวบอูม เหมือนกับตอนที่ผมเคยเล่นตอนอาบน้ำคนเดียว ผมลองเอาน้องชายผมมุดไปทางด้านหลัง เอาขาหนีบไว้ ส่องกระจกดูจะเห็นแค่ขนแล้วก็อวบอูมเหมือนกัน พี่สาวที่ผมจ้องมองอยู่ตอนนี้ก็เป็นอย่างนั้นเหมือนกัน ผิวที่ขาวไร้ริ้วรอยของแผล ไร้จุดตำหนิ เห็นแล้วน่าชื่นชมจริง ๆ

ส่วนสรีระตอนเปลือยเปล่าของเพื่อนพี่สาวก็งดงามน่าดูชมไม่ใช่น้อย ตอนสวมใส่ชุดว่ายน้ำที่เคยเห็นมาก่อนหน้านี้หลายต่อหลายครั้งนั้น ส่วนเว้าส่วนโค้งช่างสมดุลสมส่วนได้สัดส่วนอย่างดีมาก ไม่น่าเชื่อว่ารูปร่างที่ผู้หญิงหลาย ๆ คนต้องการที่จะมีนั้น ผมได้มีบุญวาสนาได้เห็นแบบไร้เสื้อผ้าปิดบัง หน้าอกขนาดกำลังพอดี ไม่ใหญ่เกินตัว ไม่เล็กเกินไป เห็นแต่ภายนอกนึกว่าไม่เท่าไหร่ พอถอดออกมาเหมือนมันพองตัวออก ไร้การบีบรัดของชุดชั้นในหรือชุดว่ายน้ำที่สวมใส่

หัวนมสีเนื้อเรื่อ ๆ แสดงให้เห็นถึงความสดใหม่ยิ่งกว่าของในซุปเปอร์มาร์เก็ตชั้นนำซะอีก ท้องน้อยมีขนอ่อนเป็นไร ๆ ขึ้นอยู่ ยิ่งมองยิ่งเซ็กซี่ จากกลางสะดือลงมาถึงเป้าหมายมีเส้นขนเส้นบาง ๆ ที่สังเกตได้ชัดเป็นเส้นไล่ลงมาตามสัดส่วนที่น่าดูยิ่งนัก ผิวที่เนียนไม่แพ้กันกับพี่สาว ยิ่งดูก็ยิ่งน่าสัมผัส ทั้งแขนและขา ผิวเนียนสีขาวเป็นเนื้อเดียวกันกับร่างกายที่อยู่ในร่มผ้า เหมือนกับไม่เคยออกแดดมาก่อนเลยในชีวิต หรือถ้าต้องได้อาบแดดก็เป็นการอาบแดดอ่อน ๆ และอาบแดดแบบนอนอาบแดดทั้งตัวไร้ซึ่งอาภรณ์สวมใส่

ความขาว ความเนียน บนเรือนร่างเล็ก ๆ กระทัดรัดที่สมส่วน ดูไม่น่าเกลียดเลยกับช่วงล่างที่มีขนขึ้นเพียงแค่ไม่กี่เส้น มองด้วยตาเปล่าไประยะสามเมตรแทบไม่เห็นว่ามีขนขึ้นเลยด้วยซ้ำ นี่เป็นจุดด้อยที่เจ้าตัวนึกคิดมาตลอดช่วงที่โตมา แต่ผมเองกลับชื่นชมและนึกชอบไปด้วยที่ได้เห็นเป้าหมายได้อย่างชัดเจนที่สุด แม้กระทั่งพี่สาวผมยังนึกชอบด้วยเหมือนกัน

ถ้าเป้าหมายมันซ่อนเล้นอยู่ลึกลับ พร้อมกับขนาดรอบด้านที่ไม่มีจุดเด่นอะไร อาจมองดูไม่ค่อยสวยงามนัก แต่เปล่าเลย เพื่อนพี่คนนี้ตรงกันข้าม ความใหญ่ของฐานเป้าหมายขนาดกำลังดี ผสมกับความอวบที่นูนออกมาอย่างเห็นได้ชัด จับตัวหันเพื่อมองเข้าไปจากด้านข้าง นอกเหนือจากหน้าอกที่ยื่นออกมาจากร่างกายแล้ว จุดเป้าหมายยังแสดงความนูนโหนกออกมาอย่างเห็นได้ชัด น่าสัมผัสเป็นอย่างยิ่ง และนี่คือจุดที่เพื่อนพี่เค้าขาดความมั่นใจเวลาสวมใส่ชุดว่ายน้ำ ด้วยเหตุผลที่ว่ามันโหนกนูนเกินไป มันเด่นซะผู้หญิงด้วยกันยังหันหลังมองตาม แต่ผมและพี่สาวไม่ได้คิดอย่างนั้น

บั้นท้ายที่กลมกลึง ถอดเสื้อผ้าออกหมด บั้นท้ายยังเหมือนกับสาวรุ่นที่สวมใส่กางเกงยีนต์สวย ๆ เลย เวลาเดินไปมายิ่งโยกย้ายส่ายสะโพกได้อย่างกลมกลืนอีกด้วย ยิ่งจังหวะที่มีกิจกรรมลับ ๆ กันนั้น เวลาสอดใส่จากข้างหลังเข้าไป ท้องน้อยจะกระแทกบั้นท้ายเพื่อนพี่สาวเบา ๆ การสั่นสะเทือนเล็กน้อย สร้างภาพและบรรยากาศได้ดีมาก

ไม่แพ้กับตอนท่าเบสิคมาตรฐาน การแหกของขาที่กำลังงาม กลีบแต่ละกลีบสวยงามได้รูปร่าง ไม่มีคล้ำ ไม่มีคล้อย ทุกอย่างเมื่อแยกขาออกดูกระชับไปทุกส่วน ปากทางเข้าที่ปิดสนิททุกครั้งเมื่อไม่มีอะไรสอดใส่เข้าไป อีกฉากที่สำคัญ จากท่ามาตรฐาน แค่ให้เพื่อนพี่เค้าเป็นฝ่ายเอาหุบขาลง ขาจะชิดห่างกันเพียงเล็กน้อย ส่วนขาของผมอ้าและกางอยู่ข้างนอก เดิมทีก็กระชับคับแน่นอยู่แล้วก็ยิ่งแนบแน่นกว่าเดิมอีก เวลาก้มมองดูจะเห็นเนื้อเนินที่สวยงามสะดุดตามาก

ว่างและพร้อมหน้ากันเมื่อไหร่ เป็นต้องนัดกันทำกิจกรรมลับ ๆ ด้วยกันเสมอ มีบ้างที่เพื่อนพี่ไม่ได้มา แค่ผมกับพี่สาวทำกันสองคนก็มี หรือบางครั้งพี่สาวที่ติดภารกิจ แค่ผมกับเพื่อนพี่ก็ติดใจอยู่บ่อยครั้ง และหลายต่อหลายครั้งที่การเริ่มต้นมีแค่สองคน ส่วนอีกคนแค่นั่งดู ก็ได้บรรยากาศไปอีกแบบ แม้กระทั่งผมเป็นฝ่ายนั่งดูเฉย ๆ ไม่ได้กระโดดเข้าร่วมวง ก็รู้สึกดีไปด้วยเหมือนกัน

แม้พี่สาวจะยังดูห้าว แต่ก็ห้าวแบบใส ๆ แต่สำหรับผม เปลี่ยนแล้วครับ รู้สึกความตุ้งติ้งหายไป คงไว้ซึ่งความรู้สึก อารมณ์ และการกระทำที่สอดคล้องตรงกันกับเพศที่มีและเป็นอยู่

แน่นอน ต้องกล้าเปลี่ยน “ลูกผู้ชาย ต้องกล้าเปลี่ยน”

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (010;ขอบคุณคับ

Offline annje

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1

Offline mitt1999

• Super Master Hero