close buttonclose buttonclose button
พี่..อ่ะ....หนูอายนะ

พี่..อ่ะ....หนูอายนะ

เรื่องเสียว · 27580

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 04, 2010, 10:34:39 am

เมื่อหลายปีก่อนผมเป็นเซลล์ขายห้องของโรงแรมที่พัทยา ผมก็จะมีห้องคอมไว้นอนเวลาที่ไปพัทยา อยู่มาช่วงนึงน้องที่เคยออกบู๊ธ
ขายแพคเกตโทรมาร้องไห้บอกว่าแฟนมันไปมีคนใหม่ ผมบอกว่าใจเย็นเดี๋ยวไปหานะ ผมก็ขับรถไปแถวสุขาภิบาล 2 ก็นั่งคุยนั่งฟังมันร้องไห้
จนผมบอกว่าไปเที่ยวมั๊ยจะได้ดีขึ้น น้องเขาบอกว่าก็ดี ก็ขับรถมาพัทยาตอนเที่ยงคืนแล้ว ก็มานั่งเล่นที่ชายหาดหน้าโรงแรม ก็นั่งพิงกัน
ดูทะเล จนสักพักน้องบอกว่าขอนอนได้มั๊ย ผมก็เอาซิ น้องก็มานอนหนุนตัก ผมก็คุยไปเรื่อยน้องก็เล่าไปเรื่อยๆ จนผมแอบมองน้องเขาเป้น
ระยะๆ เสื้อคอปาดเวลานอนเนี่ย นมออกซิครับท่าน ผมก็มองไปเป็นช่วงๆ จนน้องหนูผมมันค่อยๆขยับขยาย ผมบอกว่าเราไปที่พักเหอะ
ตรงนี้ไม่ค่อยปลอดภัย ช่วงนี้อาชญากรรมมันเยอะ ก็ลุกออกมาเดินเข้าที่พัก พอเข้าห้องผมก็ให้น้องไปอาบน้ำ ผมก็นั่งรออยู่ที่เตียง
ต่าง คนต่างอาบกันเสร็จ ก็ใส่เสื้อคลุมมานั่งคุยกัน น้องเขามาบอกว่าตอนที่หนูนอนเนี่ยพี่คิดอะไร ผมบอกว่าเปล่า แล้วทำไมน้องพี่มันถึงขยาย
ผมบอกว่าตลกแล้ว น้องบอกว่าจริงพี่ ตอนเดินมาเนี่ยหนูเห็นนะว่ามันตุงขึ้นมา ผมบอกว่าพี่ปวดฉี่ น้องมันก็ไม่เชื่อ จนผมต้องบอกว่า
ก็ เห็นนมเรานั่นแหละ น้องมันหน้าแดง แล้วก็ลุกขึ้นมาตีที่ไหล่ แต่ชุดคลุมเนี่ยมันแค่ป้ายปิดแล้วมีเชือก พอลุกขึ้นมาอย่างเร็วเชือกมันก็คลาย
ผมเลยเห็นช่วงล่าง แว๊บๆ และนมข้างซ้าย แต่น้องมันม่รู้ตัว ผมเลยบอกว่าเสื้อหลุดน่ะ น้องมันอายแล้วก็วิ่งกลับไปที่เตียง เผอิญว่าห้องคอม
มันเป็นเตียงเดี่ยวเลยต้องนอนด้วยกัน แป๊บนึงน้องก็ถอดเสื้อคลุมออก บอกว่านอนไม่สบาย ผมก็จินตนาการซิครับว่าข้างในไม่มีอะไร
ผมก็เลยถอบ้าง แล้วก็นอนหันหลังให้(สุภาพบุรุษโคตรๆ) น้องมันบอกว่าทำไมต้องนอนหันหลังให้อ่ะ หนูมันไม่น่าดูเหรอ ผมบอกว่าไม่ใช่
กลัวใจน่ะ เดี๋ยวอดไม่ไหว น้องก็บอกว่าบ้า ถ้าทำนะจะชกให้หน้าแหกเลย ผมเลยนอนหันหน้าชนกัน ผมลอกงเอามือไปกอดเธอ เฉยครับ
เลยขยับไปใกล้อีก กอดให้แน่นขึ้น น้องบอกว่าพอไม่พูดเนี่ยเอาใหญ่นะ ผมเลยคลายมือออก น้องหัวเราะ ผมเลยกอดพร้อมกับจูบปากเลย
มีดิ้นเล็กน้อย ผมเอามือไปคลึงนมเล่นต่อ หัวนมตั้งขึ้นมาเลยครับ ผมจะตลบผ้าห่มขึ้น น้องบอกว่าอย่าพี่หนูอายนะ ผมบอกว่า งั้นปิดไฟ
เปิดแค่ไฟห้องน้ำ พอผ้าห่มเปิด ผมดูดนมก่อนเลยครับ ดูดข้างนึงส่วนอีกข้างก็ใช้มือครับ คลึงไปด้วย สลับกันไปมาทั้งสองข้าง เธอมาจับ
เจ้าน้องชายผมบอกว่าแหมเร็วจังเลยนะ ตอนนี้ ปวดฉี่รึเปล่าเนี่ยแข็งขนาดนี้ ผมไม่ตอบแต่ให้เธอเอามือออก ผมลงไปใช้ปากกับน้องสาวเธอ
เธอบอกว่าเบาๆนะไม่เคยมีใครทำมาก่อน ผมถามว่าแล้วแฟนเราล่ะ น้องเขาบอกว่าไม่เคย แล้วเราล่ะเคยทำให้เขามั๊ย น้องบอกไม่เคย
ผมเลยถามจริงอ่ะ น้องบอกว่าจริง หนูไม่เคยกับใครเลย ผมบอกว่าโกหก อายุ25 แล้วเนี่ยนะ จริงพี่ คนเนี๊ยะแฟนคนแรกคบมาเกือบปีแค่กอด
จูบปาก จับนม แต่ไม่เคยเอากัน หนูเคยใช้มือให้ แค่ไม่กี่ครั้ง สงสัยที่มนไปมีคนอื่นเพราะแกไม่ให้เอามั๊ง น้องบอกว่าคงใช่
ผมเลยถามว่าแล้วพี่อ่ะ น้องบอกว่าขนาดนี้ยังถามอีกเหรอ ผมเลียจากซ้ายไปขวา แยงลิ้นเข้าไป จนมีเสียง..ซี๊ด..สสส..ออกมาเป็นช่วงๆ
ผมลองดูดแคมเธอ เธอบอกว่าดีพี่..ดีพี่..หนูชอบแบบนี้แหละ จนผมเมื่อยปากแล้ว บอกว่าพี่ทำนะ น้องพยักหน้า ผมจ่อแล้วค่อยๆดันเข้า
มันไม่ยากเพราะน้ำเยอะดี มันแน่นพอควร จนเข้าไปหมด ผมค่อยขยับช้าๆ จนเธอบอกว่าโอเคพี่ ผมเลยเร่งเร็วขึ้น จนผมใกล้เลยหยุด
เธอบอกว่าหยุดทำไม ผมบอกว่ามันจะออกแล้ว เธอก็บอกว่าก็ปล่อยออกมาซิ ผมบอกว่าขอเปลี่ยนท่าก่อน เลยพามาที่ขอบเตียง
แล้วก็กระแทกต่อ ซักพัก ยกขาขึ้นเธอบอกว่าเข้า..ลึกกว่าเดิมอีกพี่ จนในเวลาไม่นาน ผมก็ใกล้จะออก ผมเลยชักออกมา ให้รดที่ตัวเธอ
เธอบอกว่าทำไมไม่เอาไว้ข้างในอ่ะ กลัวหนูท้องเหรอ ผมบอกว่าเปล่า เดี๋ยวต่อรอบต่อไปมันจะเหนียวไม่ชอบ ผมเอาผ้ามาเช็ดน้ำบนตัวเธอ
แล้วพามาล้างแล้วก็มานอนกอดกันที่เตียง น้องมันบอกว่าถ้ารูว่าเป็นแบบนี้ ให้มันเอาตั้งนานแล้ว ผมบอกว่าชอบอ่ะดิ มันบอกว่าบ้าพูดเล่น
แล้ว ที่ให้พี่เนี่ยเพราะอะไร น้องบอกว่าก็ไม่ใช่อะไรเพียงแต่ว่าหนูรู้สึกดีๆกับพี่ก็เท่านั้น พอเช้ามาก็ต่อกันอีกรอบผมเริ่มโดยที่เธอยังหลับอยู่
สักพักเธอรู้สึกตัวบอกว่าขี้โกงมาลักหลับเค้า เช้านี้เลยฉีดซะเต็มโพรงเลย แล้วก้มาอาบน้ำ ลงมาทานอาหาร
กับคนนี้คบมาได้ปีกว่าน้องเขาก็เป็นโรคหลอดลมแล้วก็จากไป...

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: October 04, 2010, 10:36:26 am

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: October 04, 2010, 12:14:54 pm
เวลามีความสุข ของคนเรา มันมีน้อยเหลือเกิน

Offline narongsak

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 06, 2010, 05:51:38 am
น่าเสียดาย..แต่ก็ยังดีที่มีโอกาสนะ

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #4 on: October 10, 2010, 01:21:22 am
 (003;....................แหล่มเลย........................ (003;