close buttonclose buttonclose button
ช่วยคลายเครียด(ต่ออีก)

ช่วยคลายเครียด(ต่ออีก)

เรื่องเสียว · 27937

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
วันที่ย่ากลับมาจากโรงพยาบาลได้จ้างคนมาดูแลด้วยครับชื่อพี่แตนแกเป็นผู้ช่วยพยาบาล อายุประมาณ35 อ่อนกว่าอาดาอีก ตัวสูงผิวขาวหุ่นดีออกไปทางอวบนิดๆมีลูกแล้ว1คนเป็นผู้หญิงอยู่ม.ต้นผมก็แอบมอกหุ่นแกนิดๆแต่ไม่สนใจอะไรมากนักเพราะผมมีอาดาที่พร้อมสนองผมเต็มที่ แต่ตั้งแต่ย่ากลับมาบ้านนี้ความเป็นส่วนตัวของเรา2คนก็หมดไปบรรดาพี่ป้าน้าอามานอนเป็นเพื่อนย่าเพื่อดูแลความเรียบร้อยต่างๆให้เข้าที่เพราะย่าเดินไม่ได้อีกแล้วร่างกายชาไปครึ่งซึกพี่แตนจะมาดูแลย่าแบบเช้าไปเย็นกลับ จากเดิมที่เราแทบจะเย็ดกันได้ทุกที่ตอนนี้ก็เหลือเพียงแค่แอบเอาควยคลึงกับตูดแกบ้างทีแกก็โยกตูดสวนมา..ลัวงหีหล้งหมแกบ้างแล้วแต่โอกาสปลอดคนพอแก้อยากนิดหน่อยแต่จะให้นอนเย็ดกันหมดสิทธิ์ ผมต้องไปชักว่าวเองบ่อยๆ พักหลังนี้มีคนชมอาดาบ่อยมากว่าแกดูสดใสขึ้นหน้าไม่อมทุกข์เหมือนเมื่อก่อนแกบอกทำใจได้แล้วและก็ได้ยาดีมาบำรุงร่างกายแล้วก็ส่งยิ้มมาให้ผม............แม่เข้ามาปรึกษากับผมว่าได้บนไว้ที่โรงพยาบาลว่าถ้าย่ากลับบ้านได้จะให้ผมบวชสัก2อาทิตย์ผมขัดข้องไหม ผมตอบไปว่าบวชก็ได้แค่2อาทิตย์เองเพราะอยู่บ้านแล้วเห็นอาดาทุกวันแต่ได้แค่จับหีกับนมไม่ได้เอากันมันทรมานควยแข็งทั้งวันเอาไว้คนกลับไปหมดแล้วโอกาสอาจเป็นของเราบ้างถ้าตอนนี้อยู่บ้านอาจควบคุมตัวเองไม่ได้เย็ดกับแกแล้วใครมาเห็นเข้าความแตกชิบหายแน่..ผมบอกอาดาเรื่องที่ผมจะบวชแกตกใจนิดหน่อยแล้วผมก็ถือโอกาสบอกแกว่าอยากเย็ดสั่งลาแกเงียบไปแล้วบอกว่ามีโอกาสแล้วจะบอกผมเองจนอีกประมาณ1วันก่อนบวชเป็นคืนสุดท้ายผมคิดในใจว่าคงอดเย็ดแน่เลยกะชักว่าวเองแล้ว ตอนค่ำวันนั้นแกเปรยขึ้นมาว่าจะขึ้นไปอาบน้ำข้างบนเพราะข้างล่างคนเยอะและแกก็เป็นคนอาบน้ำนานแล้วก็ยิ้มให้ผมเท่านั้นและผมก็รู้แล้วว่าจะได้เย็ดแน่ ทิ้งช่วงผ่านไปสัก5นาทีหลังจากที่แกแยกตัวไปอาบน้ำผมบอกกับทุกคนว่าจะไปซ้อมสวดมนต์ข้างบนนะ แล้วก็รีบขึ้นไปข้างบนเค๊าะประตูห้องน้ำบอกว่าผมเอง อาดาเปิดประตูออกมาแกยังกระโจมอกยังไม่ได้อาบน้ำเพราะแกรู้ว่าผมชอบเอากับแกตอนยังมีกลิ่นอับๆอยู่ผมรีบปิดประตูห้องน้ำอาหน้าซุกไปที่นมของแกแล้วค่อยลากลงมาที่หีของแกสูดดมกลิ่นที่คุ้นเคยนี่ควยผมแข็งแทบระเบิดนี่ขนาดยังมีผ้าถุงอยู่ยังขนาดนี้....แกก็รู้งานปลดปมผ้าถุงออกให้ผมดมหีแกได้ถนัดผมทั้งใช้ลิ้นและจมูกถูไถไปตามร่องหีแกจนแกครางไปมาว่ารีบๆหน่อย พอผมดมหายอยากแล้วก็ลุกขึ้นดึงกางเกงออกพร้อมกับกางเกงในควยผมก็ชี้ออกมาผมขอให้แกอมให้ผมหน่อยเพราะตั้งแต่เอากันมาแกยังไม่เคยใช้ปากกับผมเลย ผมอ้อนแกบอกว่าผมจะบวชหลายวันคงจะคิดถึงแกมากอยากให้แกทำสิ่งนี้เพื่อผมเถอะแกอิดออดนิดหน่อยแล้วก็ก้มลงมองควยผมแล้วก็ถามว่าต้องทำอย่างไรผมดีใจมากก็บอกว่าแค่ผมมันเข้าปากแล้วก็รูดไปมาเท่านั้นเอง แกก็ทำตามพอควยเข้าปากผมเสียวมากปากแกอุ่นมากควยผมก็กะดกอยู่ในปาก แกอมรูดเข้าออกช้าไปหน่อยผมเลยต้องใช้มือจับหัวแกโยกให้เร็วขึ้นสงสัยจะเร็วไปแกไม่ทันควยมันทิ่มคอ แกแทบสำลักแล้วไออกมาฟันแกไปครูดกับควยผมเจ็บจี๊ดเลย เห็นแกไอแล้วสงสารบอกไม่เป็นไรไว้คราวหน้าก็ได้คราวนี้เย็ดเหมือนปกติก็แล้วกัน ผมมองไปทั่วห้องน้ำว่าเราจะเย็ดกันท่าไหนดีห้องก็ไม่กว้างอะไรนักเห็นมีแต่อ่างน้ำนี้แหละที่พอจะใช้ได้ผมบอกให้อาดาคว่ำหน้าไปกับขอบอ่างผมจะเย็ดจากข้างหลังแกก็ทำตาม พอแกโค้งให้ผมหีมันก็นูนเด่นขึ้นมาว่าจะเย็ดเลยแต่อดใจไม่ได้ขอเลียชิมน้ำอีกนิดเถอะ ผมก้มลงใช้ลิ้นจนหีแกเยิ้มทั้งน้ำลายและน้ำของแกแล้วก็ค่อยลุกขึ้นเอาควยไปสีกับหีแกมือก็หขยำนมแกไปด้วยแกบอกรีบเอาใส่เถอะไม่ไหลแล้ว ผมก็ค่อยๆดันเข้าไปช้าๆจนมิดแล้วแช่ไว้อย่างนั้นให้หีแกตอดควยผมแล้วค่อยโยกแรงๆผมต้องเอามือมาปิดปากแกไว้เพราะแกเริ่มร้องดังขึ้นเรื่อยๆ พอน้ำใกล้จะแตกผมชักออกมาหลั่งข้างนอกแกหันมาบอกว่าจะลองอมให้ผมอีกทีผมถามแน่ใจนะ แกไม่ตอบแต่จับควยผมอมเข้าปากแกทันทีเอามันรูดเข้ารูดออกผมขาแทบสุดมันเสียวมากน้ำแตกอีกหนในปากแกแทบจะลงไปนั่งเลยแกจะบ้วนมันทิ้งผมบอกไม่ต้องหรองกลืนไปเลยไม่อันตรายโปรตีนทั้งนั้น แล้วแกบอกให้ผมออกไปก่อนเถอะเดี๋ยวจะผิดสังเกตุใจผมอยากจะเอาอีกยกแต่เวลาไม่อำนวยผมเลยนุ่งกางเกงก่อนจะออกมาขอแกดมหีอีกครั้งเพราะจะไม่ได้เย็ดกันอีกนานอยากจะจำกลิ่นไว้คิดถึงแกยิ้มยกขาขึ้นวางบนชักโครกแล้วบอกเอ๊าดมให้พอใจเลยแล้วเราก็แยกย้ายกันผมลงไปข้างล่างก่อนจะได้ไม่เป็นที่ผิดสังเกตุ คืนนั้นทุกคนต้องนอนรวมกันชั้นล่างเพราะต้องตื่นแต่เช้ามืดผมเลือกนอนข้างๆอาดานอนไปสักพักประมาณเที่ยงคืนทุกคนหลับกันหมดแล้วผมนอนหันข้างไปทางอาดาแม่นอนถัดไป ส่วนอาดาก็นอนหันหลังให้ ผมค่อยๆเลื่อนตัวไปหาแกเอาหมอนข้างที่เตรียมไว้มาวางไว้ฝั่งแม่ มือค่อยๆลูบสะโพกบริเวณตูดแกขยับตัวสงสัยจะรู้สึกแล้วผมค่อยเอามือล้วงตามขอบกางเกงนอนแกมันเป็นกางเกงยางยืดจึงง่ายมากล้วงไปจนถึงหีตอนนอนแกไม่ใส่กางเกงในอยู่แล้วผมใช้นิ้วไชไปตามร่องหีเป็นการกระตุ้น แกยกขาแยกขึ้นนิดหน่อยให้ผมเขี่ยหีแกได้ถนัดๆแล้วผมก็ชักควยออกมาจากกางเกงของผมมาถูที่ตูดใช้มือข้างที่ล้วงหีแกอยู่ดันตัวแกให้มากระแทกกับควยผมเป็นจังหวะ สักพักผมลุกขึ้นออกมาจากห้องนอนรวมไปรอแกที่ชั้น2ไม่รู้ว่าแกจะตามมาหรือเปล่า สักพักแกตามขึ้นมาถามผมว่าเงี่ยนอีกหรือเมื่อตอนหัวค่ำยังไม่พอหรือไง ผมบอกว่ามันตื่นเต้นนอนไม่หลับอยากให้แกช่วยอมให้ที แกบอกก็ได้แต่เร็วๆหน่อยนะแกง่วง ผมรีบชักควยออกมาทันทีแกนั่งคุกเข่าลงจับควยของผมเลียเบาที่ปลายหัวควยแล้วค่อยเอาเข้าปากรูดเข้าออกเป็นจังหวะ นี่แกเพิ่งจะอมไป2ทีเก่งขึ้นมากจริงๆ ผมต้องเอามือจับหัวแกไว้แต่คราวนี้ไปต้องจับหัวแกโยกแล้วที่จับเพราะมันเสียวจนผมยืนจะไม่อยู่แป๊บเดียวผมก็น้ำแตกใส่ปากแก อาดาเงยหน้าขึ้นมาถามว่าเป็นไงคราวนี้นอนได้หรือยังแล้วก็ยิ้มออกมาผมบอกคราวนี้หลับเป็นตายแน่ตัวเบาเลยเราผลัดกันลงไปข้างล่างทีละคนเพื่อไม่เห็นที่ผิดสังเกต ตอนเช้าผมแทบตื่นไม่ไหวปวดควยไปหมดสังสัยเมื่อวานโหมมากไป แม่ถามว่าทำไมหน้าตาออกเพลียๆเหมือนคนนอนไม่เต็มอิ่มส่วนอาดาแกหน้าตาสดใสมากทำไมเป็นยังงี้หว่า...........ตอนบวชเสร็จอาดาเข้ามาบอกผมว่าตอนบวชเงี่ยนยังไงก็อย่าไปชักว่าวมันไม่ดีให้อดทนไว้เอาไว้สึกออกมาแกจะช่วยเย็ดให้หายอยากผมอึ่งไปเหมือนกันไม่นึกว่าแกจะกล้าพูดอย่างนี้แล้วก็ยิ้มตอบไป

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: February 18, 2012, 11:07:20 pm
thank you