close buttonclose buttonclose button
ลีลาทีเด็ดของคุณยาย

ลีลาทีเด็ดของคุณยาย

เรื่องเสียว · 48435

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
คนแก่มาขอเสื้อผ้าที่ใช้แล้ว
มีอยู่วันหนึ่งผมลางานกลับบ้านครึ่งวัน ผมนอนดูหนัง
อยู่ๆก็มีเสียงคนมากดกลิ่งที่หน้าบ้านผมออกไปดูเห็นมีคนแก่ 2คน อายุประมาน 65 คนหนึ่งและ 70คนหนึ่ง
มาขอเสื้อผ้าเก่า ผมบอกออกไปว่าไม่มี แกก็บอกว่าเดินมาตั้งแต่เช้าขอน้ำกินหน่อยผมก็ให้แกมานั่งกินน้ำในบ้าน และผมก็ถามแก มาจากไหนและได้เสื้อผ้าจะเอาไปขายหรือเอาไปใช้เอง แกบอกว่ามาจากอุดรเสื้อที่ขอมาได้ส่วนมากจะเอาไปขายต่อกับคนที่ขายเสื้อมือสองได้เงินไม่กี่บาทผมถามลูกหลานไปไหนกันหมด ลูกไปทำงานที่พัทยา ก็ส่งเงินมาให้ใช้บ้างแต่ที่มาขอเสื้อก็เพราะเพื่อนที่หมู่บ้านเขาชวนมาก็ตามเขามา อยู่บ้านไม่รู้จะทำอะไรคนมันเคยทำนาและฝนไม่ตกนาก็ไม่ได้ทำมันเหงาเลยมาหาอะไรทำ และแกพูดว่าถ้าแกสาวๆคงไปทำงานที่พัทยาแล้วผมเลยพูดติดตลกไปว่าถ้า ผมเหมายายทั้งคืนจะคิดเถ้าไหร่ยาย 2คน แกหัวเราะ แกบอกว่ารุ่นนี้แล้วของมันเก่า เหมือนกับเครื่องลายครามเห็นแก่หลานที่ใจดี ฟรีและเราก็หัวเราะกัน ผมดูแล้วยาย2คนแกอารมณ์ดีติดทะลึ่งนิดหน่อย เราคุยถูกคอกันมากจนเย็นผมก็ชวนแกกินข้าว ผมถามแกว่าจะกลับบ้านกันยังไงแกบอกว่าเรามากันหลายคนมีรถกระบะมาเรานัดเจอกันที่วัดในวันพรุ่งนี้ตอนเย็นในระหว่างนี้เราจะไปนอนที่ไหนก็ได้ตามใจถ้าไม่มีที่นอนก็จะกลับไปนอนที่วัด ผมเลยชวนแกให้นอนค้างคืนที่บ้านเพราะมันเย็นมากแล้วแกก็บอกว่ารู้น่าคิดอะไรอยู่และเราก็หัวเราะกันผมก็เข้าไปจัดที่นอนให้แกนอนที่กลางห้องรับแขกเราก็นั่งดู TV ยายแกใส่ผ้าถุงทั้งสองคนเวลาแกนั่งชันเข่าทำให้ผมเห็นหีแกทั้งคู่เวลานั้นไม่รู้เป็นอะไรควยผมแข็งขึ้นมาทันทีผมนั่งคุยไปดูหีแกไป เพราะแกนั่งไม่ระวังผมเองก็มองหีแกเพลิน ควยผมก็โผล่ออกมาจากกางเกงบอลเมื่อไหล่ก็ไม่รู้มารู้ตัวอีกทีตรงที่ยายแกบอกว่าหลายชายมีอารมณ์กับคนแก่หรือผมอายมากผมคิดอยู่คู่หนึ่งและนึกได้จะอายไปไยเรากับยายก็ไม่ได้รู้จักกันและพรุ่งนี้แกก็กลับบ้านแก ผมเลยรุกขึ้นบอกว่าครับและผมก็แก้ผ้าออกควยผมตั้งแข็งจนปวดผมบอกว่าขอนอนกับยายทั้งสองและจะให้สองพันถ้ายายไม่เอาผมก็ไม่ว่าผมจะไปชักว่าวก่อนยายไม่ต้องกลัวนอนตามสบาย ผมกำลังหันตัวเดินเข้าห้องน้ำ ยายแกก็มาจับควยผมกำแน่นแกบอกว่าหลานจะทำเองหรือจะให้ยายทั้งสองทำให้
ผมดีใจมาก บอกว่ายายแสดงก่อนเลยเดียวรอบสองผมทำเอง ยายบอกว่าแน่ใจนะว่าไหวและเราก็หัวเราะกัน
ยายแกให้ผมนอนลงกับพื้น และยายทั้งสองก็มายืนทีหัวผม คนที่อายุประมาน 70 มายืนคร่อมบนหน้าผม
และแกก็ข้อยๆนั่งลงจนหีมาพอดีกับปากผม ผมได้กลิ่นสาบหีและกลิ่นเหงื่อที่ยังไม่ไก้อาบน้ำฉุนมากผมต้องกลั้นหายใจ ยายอีกคนที่ยืนอยู่แกบอกว่าเป็นไงกลิ่นสาบหีของคนแก่สู้สาวๆได้ไหม ผมค่อยๆหายใจทีระน้อยๆพอเริ่มชินกับกลิ่นหีทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นจนน้ำแตกออกมาเลยยายแกบอกว่านี้แค่กลิ่นหีนะยังไม่ได้ทำอะไรเลยผมอายมากบอกว่า ขอแก้มือและยายที่ยืนอยู่ตรงหัวผมแกก็มาเลียควยผมจนแข็งและแกก็มายืนที่เดิม
ยายที่มานั่งบนหน้าผมแกค่อยๆเอาหีแกถูลงบนหน้าผมจนทั่วและแกก็แหกหีแกเอามาประกบกับปากผมเอาหีปิดปากผมอยู่นานจนผมเอาลิ้นแย่เข้าไปในหีแกทำเอาแกสะดุ้ง และแกก็ลุกขึ้นมายืนข้างๆให้ยายอีกคนมานั่งแทน
กลิ่นหีของยายแกแรงกว่าคนแรกอีกมาก ทำเอาควยผมน้ำจะแตกอีกผมกั้นไว้แทบแย่แกให้ผมเอาลิ้นออกมาและแกก็ให้ผมทำลิ้นแข็งๆ แกเอารูตูดแกมาให้ผมเลียผมเอาปลายลิ้นวนบริเวณรูตูดมันมีรสขมมาก และผมก็สะดุ้งสุดตัวอีกทีเมื่ออยู่ๆยาย อีกคนที่อายุ70มาจับควยผมยัดเข้าไปในหีแกที่เดียวมิดเลย แกขยับไม่กี่ทีผมน้ำแตกอีกแล้ว
แกบอกว่าเป็นไงบ้างจะยอมแพ้หรือยัง ผมบอกว่ายัง แกบอกว่าใจสู้ดีแกลุกขึ้นเดินมาตรงหัวผมและแอบหีที่มีน้ำควยผมอยู่ในหีให้ยายอีกคนเลียทำเอาน้ำควยที่อยู่ในหีไหลลงบนหน้าผม และทั้งสองก็นั่งทับหน้าผมเอาหีถูหน้าผมอีกคนก็เอารูตูดถูหน้าผมสลับกันไปมา จนควยผมแข็งยายคนที่อายุ65ที่เอาตูดให้ผมเลียแกก็ลุกขึ้นมาจับควยผมเอาควยผมจ่อที่รูตูดและยายอีกคนก็แหกหีออกเอามาปิดหน้าผมจนมิดพอได้ที่ แกก็ดันควยผมเข้ารูตูดแกจนมิด
ผมเสียวมากแกยกตูดขึ้นจนถึงปลายควยและกดอย่างแรงทำติดต่อกันไม่กี่ทีน้ำผมออกจนมีแต่ลมทำเอาผมหมดแรง
และยายทั้งสองก็เดินไปอาบน้ำผมได้เตรียมผ้าไว้ให้แล้ว ผมนอนหมดแรงในใจก็ติดใจในรสสวาทที่ยายแกทำให้ ผมนึกไม่ถึงเลยว่าคนแก่ต่างจังหวัดจะเก่งอย่างนี้ผมหลับไปมารู้ตัวอีกทีที่ยายแกมาปลุกว่าจะไปแล้ว ยายบอกว่าวันหลังถ้ามากรุงเทพจะแวะมาเยี่ยมผมติดใจในยายทั้งสองแล้วบอกว่ายายอย่าเพิ่งกลับนะอยู่ต่ออีกสองสามวันและผมจะขับรถไปส่งยายเองยายแกบอกว่าติดใจยายหรือ ยายบอกว่าตอนยายสาวๆยายทั้งสองทำงานอยู่ที่พัทพงษ์
ไม่ยอมเก็บเงินพอแก่ก็ไม่ค่อยมีเงินผมเลยรับยายทั้งสองมาอยู่ที่บ้านเลยแกบอกว่าถ้าหลายชอบยังมีเพื่อนยายอีกมากที่แกแล้วไม่มีที่ไปหลายชอบคนแกขอแค่ที่นอนและอาหาร หลานอยากทำอะไรก็ได้เราเต็มใจพวกยายกับชอบจะได้มีทีอยู่ ผมเลยรับเพื่อนแกมาอีก 2คน ผมบอกว่าไม่ต้องวิตกนะผมจะเลี้ยงยายจนตายยายแกบอกว่าหลานไม่ต้องกลัวนะถ้าหลานชอบยังมีเพื่อนยายอีกมาก

Offline xxman

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 27, 2010, 05:26:15 pm
 (010; (010; (010; (010; (010;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: April 28, 2010, 10:56:31 pm
 (26;